เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - ป้าของผม  (อ่าน 20051 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - ป้าของผม
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2020, 09:50:32 PM »
ป้าของผม
 แม่บอกให้ผมจัดห้องนอนใหม่เพราะป้านงจะมาอยู่ด้วยสักระยะ บ้านผมเป็นบ้านเดี่ยวชั้นเดียวเล็กๆมีแค่สองห้องนอนปลูกบนเนื้อที่ห้าสิบตารางวา พ่อกับแม่อยู่ห้องใหญ่ส่วนห้องผมเล็กกว่าหน่อย เวลามีญาติมานอนค้างก็ต้องนอนห้องเดียวกับผมซึ่งมีสองเตียง ทุกครั้งที่มาญาติมาจากต่างจังหวัดมักจะอยู่แค่วันสองวัน แต่ป้านงมาคราวนี้อาจจะอยู่เป็นเดือน ป้านงอายุเท่าแม่แต่แก่กว่าแค่สองเดือนเป็นลูกของน้องสาวยาย ตอนที่เราอยู่บ้านของตายายยังไม่ย้ายมากรุงเทพแกเป็นคนดูแลผมมาตลอดเพราะแม่ผมไปทำงานที่อำเภอ ผมอยู่ห้องเดียวกับแกตั้งแต่แบเบาะ จำได้ว่าพอผมอายุเจ็ดแปดขวบเวลานอนผมมักจะตะแคงกอดและจับนมของแกบีบคลำเล่นบางครั้งก็ถลกเสื้อแกขึ้นแล้วดูดนมซึ่งไม่ใส่ยกทรง บางทีแกก็ไม่ยอมให้ดูดบอกจับเฉยๆก็พอแต่บางวันเป็นฝ่ายถลกเสื้อขึ้นให้ผมดูดเล่นจนผมหลับไปเลย เมื่อก่อนแกอาบน้ำพร้อมกับผมซึ่งตอนนั้นผมยังไม่ค่อยรู้เรื่องแกจับควยผมรูดหนังหุ้มออกบอกต้องล้างแบบนี้ถึงจะสะอาดตอนนั้นควยผมแข็งมากเจ็บๆเสียวๆผมชอบลูบหีแกเล่นเนินหีโหนกมีขนบางๆเคยใช้นิ้วแหย่เข้าไปในร่องหีโดนแกตีมือห้ามแถมขู่ว่าถ้ามือซนมากจะไม่ให้นอนด้วย แต่บางคืนขณะผมครึ่งหลับครึ่งตื่นมีความรู้สึกว่าแกจับควยผมรูดหนังเข้าออกคล้ายๆกับว่าแกจะดูดควยผมด้วย พอผมอายุได้สิบขวบพ่อกับแม่ก็ย้ายมาอยู่กรุงเทพผมเลยต้องย้ายโรงเรียนตามมาอยู่กับพ่อแม่ป้านงต้องตามมาอยู่ด้วยเกือบเดือนเพราะผมไม่เคยชินกับกันอยู่คนเดียว กว่าจะปรับตัวได้แอบร้องไห้ไปหลายหน ป้านงปีนี้อายุสามสิบห้ารูปร่างเล็กเพียวบางยังไม่แต่งงานเคยมีแฟนแต่ก็เลิกกันไป มากรุงเทพคราวนี้จะมาหางานทำเพราะทะเลาะกับยายที่บังคับให้แต่งงานกับญาติห่างๆที่ป้านงเกลียดขี้หน้า พ่อกับแม่ไปรับป้านงที่หมอชิตแล้วก็ออกไปทำธุระกันสองคน ผมจัดห้องให้เรียบร้อยขยับเตียงให้ชิดไปคนละฝั่ง พอป้านงมาถึงผมก็วิ่งเข้าไปกอดแกแล้วหอมแก้ม “ดีใจจังผมจัดเตียงให้ป้าแล้วนะไปดูกัน”ผมลากมือเธอเข้าไปในห้องนอนเปิดตู้เสื้อให้แกดูว่าว่างอยู่ครึ่งตู้เพื่อให้แกแขวนเสื้อผ้า “ต้นตัวโตกว่าเก่าตั้งเยอะเลยนะปีนี้อายุเท่าไหร่?”แกหันมาสำรวจตัวผม “สิบห้าหยกๆสิบหกหย่อนๆ”ผมตอบกวนๆ “เป็นหนุ่มแล้วนะมีแฟนยัง?”ผมบอกเธอว่ายังไม่คิดจะมีไว้เรียนจบก่อน หลังจัดเสื้อผ้าและข้าวของแล้วป้านงก็ขอตัวไปอาบน้ำก่อน “อาบให้ต้นด้วยสิ!ไม่ได้อาบน้ำด้วยกันหลายปีแล้วนะ”ผมอ้อน “ไม่ได้หรอกโตแล้วนะ!น่าเกลียดออก”ผมเข้าไปโอบจากด้านหลังแก จงใจเอามือคลึงเต้านม แกสะดุ้ง “ไม่เอานะต้น เราโตเป็นหนุ่มแล้วไม่ใช่เด็กเหมือนเมื่อก่อน”ผมไม่สนใจหอมซอกคอและเอาปากงับติ่งหู รู้สึกได้เลยว่าแกขนลุกร่างระทวย “พอแล้วๆ”แกดึงมือผมออกแล้ววิ่งออกไปเข้าห้องน้ำ สิบนาทีให้หลังป้านงตะโกนจากห้องน้ำบอกด้วยส่งผ้าเช็ดตัวให้หน่อยลืมเอาเข้าไป ผมหยิบผ้าขนหนูไปให้แกหน้าห้องน้ำ “มาแล้วเปิดประตูเร็ว”แกแง้มประตูออกมานิดหนึ่งผมส่งผ้าให้แกแล้วแกล้งผลักประตูเข้าไป แกร้องโวยวายบอก “อย่าเข้ามานะ” ผมกลับเข้าห้องนอนสักพักใหญ่แกก็นุ่งผ้าขนหนูเข้า “ต้นเล่นอะไรไม่รู้ตกใจหมดเลย เราโตแล้วนะอย่าทำแบบนี้อีกรู้มั้ย?”ผมทำตาละห้อย “ต้นคิดถึงป้านงไม่เจอกันนานอยากจะกอดให้หายคิดถึง แสดงว่าพอต้นโตแล้วป้าก็เลิกรักเอ็นดูต้นใช่ไหม?” แกหันมามองหน้าผมที่แกล้งทำหน้าจะร้องไห้ แกเดินเข้ากอดและลูบหัวผม “ยังรักและห่วงใยเหมือนเดิม แต่เราโตเป็นหนุ่มแล้วจะอาบน้ำด้วยกันหรือจะมาจับนมดูดเหมือนตอนเด็กไม่ได้แล้วใครมาเห็นเข้าจะไม่เหมาะนะ เข้าใจไหม?”ผมพยักหน้าแต่ยังกอดแกและเอาหน้าซบหน้าอกที่มีผ้าขนหนูนุ่งอยู่ คิดในใจไว้คืนนี้ค่อยหาวิธีดูดนมแกดีกว่า “ต้นไปรอข้างนอกก่อนนะขอแต่งตัวก่อน”ผมออกจากห้องมาครู่เดียวพ่อกับแม่ก็ขับรถกลับมา ซื้ออาหารมาหลายอย่างแถมมีเบียร์สี่ห้าขวด “ต้นช่วยหาจานมาใส่อาหารนะฉลองรับป้านงหน่อย”แม่เรียกผมให้ช่วยยกของลงจากรถพ่อกับแม่ไปอาบน้ำกันก่อน หลังจัดเรียงอาหารแล้วทุกคนก็นั่งล้อมวงฉลองกัน ทุกคนถือแก้วเบียร์ชนกันผมไม่กินเบียร์แต่ก็ยกแก้วโค๊กชนกับผู้ใหญ่ กินไปคุยไปจนเบียร์ขวดสุดท้ายหมดแต่ละคนหน้าแดงๆโดยเฉพาะป้านงตาปรือเซไปมา จึงแยกย้ายกันเข้าห้องนอน ผมมีหน้าที่เก็บถ้วยชามไปล้างเก็บกวาดและปิดประตูบ้านให้เรียบร้อย ผมเข้าไปห้องหยิบผ้าเช็ดตัวและกางเกงบอลจะไปอาบน้ำ ป้านงนอนแผ่กางแขนกางขาอยู่บนที่นอนกระโปรงชุดนอนถลกขึ้นไปเหนือเข่าเกือบเห็นเนินหี ผมเดินเข้าไปดูใกล้ๆตัวแกเล็กก็จริงเวลานอนราบเนินหีโหนกนูนสูงขึ้นจนเห็นเป็นรูปร่างหน้าท้องที่แบนราบสนิทยิ่งทำให้เห็นเนินหีโหนกนูนมากขึ้น ควยผมแข็งโด่จนปวดหนึบๆ ผมจับกระโปรงเลิกสูงขึ้นแกไม่ได้นุ่งกางเกงในเนินหีมีขนบางๆแต่ยาวปกคลุมติ่งแตดโผล่ยื่นออกมากลีบหีสองข้างปิดเต็มร่องหีเทียบกับหีของแม่ที่ผมแอบดูตอนแกอาบน้ำแล้วป้านงนูนกว่าขนบางกว่าแม่ผมขนดกมากร่องหีกว้างกว่าจนเห็นรูหีชัดเจน กำลังคิดว่าจะแหวกร่องหีมาดูแกก็ขยับตัวทำท่าจะลุกขึ้น “ปวดเยี่ยวจังเลย”แกพูดแล้วลุกขึ้นยืนแต่เซไปมาผมรีบเข้าไปประคองพาแกไปเข้าห้องน้ำที่อยู่ข้างนอกพอถึงหน้าโถส้วมแกถลกกระโปรงจนถึงเอวแล้วนั่งลงเสียงฉี่ดังสนั่นและนาน “เอาสายยางฉีดให้หน่อยสิ”ผมรีบเอาสายชำระมาฉีดให้แกจะเอามือล้วงเข้าไปจะล้างให้ แกตีมือผม “ไม่ต้องล้างเองได้”พอเสร็จบอกให้ผมดึงกระดาษชำระส่งให้แกซับร่องหี ผมประคองแกกลับเข้าห้องเตียงนอนใหญ่ห้าฟุตที่เตรียมไว้ให้แก ส่วนเตียงผมแค่สามฟุตครึ่ง “นอนเตียงใหญ่เลยนะเวลาพลิกตัวจะได้ไม่ตกเตียง” เคยมีญาติมาค้างให้นอนเตียงเล็กปรากฏว่าตกเตียงจนขัดยอกไปทั้งตัว ตั้งแต่นั้นมาให้ผมจะให้บรรดาญาตินอนเตียงใหญ่ หลังอาบน้ำเสร็จกลับเข้ามาในห้อง  เสียงป้านงกรนเสียงค่อนข้างดัง ปิดห้องเรียบร้อยเปิดไฟหัวเตียงไว้แล้วนอนลงข้างแกเอามือลูบคลึงเต้านมที่ยังเต่งตึงกระโปรงนอนของแกเป็นแบบซิบรูดข้างหน้าผมรูดซิบลงถึงหน้าท้องน้อยสองมือคลึงเต้านมแกเบาๆจุกนมค่อยๆชันขึ้นจนแข็งเป็นไต แกยังนอนเฉยหายใจสม่ำเสมอนมแกยังไม่หย่อนยานจุกนมสีคล้ำกว่าก่อนนิดหน่อยผมใช้นิ้วคลึงจุกนมสองข้างแก้วเอางับฟันขบเบาๆแกสะดุ้งนิดหน่อยผมดูดนมแกสองข้างสลับไปมาเสียงแกครางเบาๆปากผมดูดนมมือถลกกระโปรงแกขึ้นมาจนถึงหน้าท้องเนินหีนูนเริ่มมีน้ำเยิ้มในร่องหีผมย้ายปากจากเต้านมมาแซะร่องหีแทนพอลิ้นสัมผัสติ่งแตดขาของแกก็ค่อยๆแยกออกและอ้าจนกว้างเสียงครางอู้อี้ในลำคอเริ่มดังขึ้น ผมใช้ลิ้นเลียวนรอบติ่งแตดถี่ๆเร็วๆเสียงเริ่มดังขึ้นมือกดหัวผมไว้ผมใช้นิ้วลากจากรูตูดขึ้นลงไปถึงรูหีลิ้นยังคงเลียแตดแล้วใช้นิ้วเสียบเขาไปในรูหีจนมิดแรงดูดและตอดรัดนิ้วเป็นระยะผมสาวนิ้วเข้าออกเร็วขึ้นเธอตัวเกร็งแอ่นหีรับมือสองข่างกดหัวผมอัดนิ้วกับโหนกหีแกอย่างแรง “โอ้ย...โอ้ย...” แกร้องเสียงหลงน้ำอุ่นทะลักออกจากรูหีอาบนิ้วผมร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดออกมานองเต็มหน้าผม ตัวแกกระตุกสามสี่ทีแล้วทิ้งตัวลงมือลูบหัวผมไปมา “ไอ้หลานบ้า!ทำจนป้าน้ำแตกเลย บาปกรรมรู้ไหม?”ผมเขยิบตัวขึ้นไปจูบปากแก “ไม่บาปหรอกเพราะต้นทำให้ป้ามีความสุข”ผมขยับจับควยจ่อปากรูหีแล้วค่อยๆดันเข้าไป “โอ้ย..อย่า..เจ็บๆ”ผมไม่ฟังดันแรงอีกที่พอหัวเงี่ยงพ้นปากรูก็ทิ่มพรวดมิดด้ามรูหีตอดรัดถี่ๆผมแช่ควยค้างไว้รับแรงดูดรัดของรูหีจนเสียวซ่านนับเป็นครั้งแรกที่ได้เย็ดหีผู้หญิงแถมเป็นหีป้านงที่ผมหลงไหล จากนั้นเริ่มกระเด้าช้าๆปากยังคงประกบส่งลิ้นเข้าปากแก แกเริ่มส่งเสียงครางขยับร่างส่ายไปมาแอ่นหีรับตามจังหวะกระเด้าของผมที่แรงขึ้นเร็วขึ้น นี่เป็นครั้งแรกที่ควยผมได้เย็ดหีแก เมื่อก่อนได้แค่ใช้นิ้วเท่านั้นเพราะแกไม่ยอมให้เอาควยใส่ แกเริ่มแอ่นหีรับแรงขึ้นเสียงร้องดังสนั่นจนผมกลัวว่าพ่อแม่ผมอยู่คนละห้องจะได้ยิน ผมกระแทกแรงและเร็วกว่าเก่า แกเอามืออุดปากตัวเองดิ้นไปมา “โอ้ย..โอ้ยออกอีกแล้วไหลอีกแล้ว”แกทะลึ่งตัวยกก้นสูงขึ้นตัวกระตุกถี่ๆน้ำอุ่นทะลักออกจากรูหีอาบควยผมจนเสียงวาบจนแทบจะกลั้นไม่ไหว “ป้าเมนมาเมื่อไหร่?”ผมระล่ำระลักถามแก “จะมาวันสองวันนี้แหละ”พอได้ยินอย่างนี้ผมกระแทกแรงกว่าเก่าฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกเธอหลายระลอกแล้วหมดแรงทิ้งร่างนอนทับตัวแกไว้ แกลูบหลังผมเบาๆ “กะแล้วเชียวว่าต้นต้องทำแบบนี้กับป้า” ผมหายใจหอบบอก “ก็ป้าน่ารักนี่นาใครจะอดใจไหว ต่อไปเราเย็ดกันทุกวันเลยนะ” แกถอนใจเฮือกใหญ่ “ป้าเป็นพี่สาวแม่ต้นนะ ถ้าใครรู้คงนินทากันทั่ว”ผมจูบปากแกอีกครั้ง “เราก็อย่าให้ใครรู้สิ ต่อหน้าคนอื่นเป็นป้ากับหลาน พออยู่กันสองคนก็เป็นผัวกับเมีย” รูหีเธอยังคงขมิบเป็นระยะควยที่อ่อนตัวก็เริ่มแข็งขึ้นอีกผมเริ่มกระเด้าอีกครั้งจนแกครางเสียงสั่น ผมจับแกพลิกขึ้นบนโดยไม้ให้ควยหลุดจากรูหีแกยันกายเป็นท่านั่งแล้วเป็นฝ่ายยกก้นกระเด้าขึ้นลงผมใช้มือบีบคลึงเต้านมแกแรงๆแอ่นก้นรับกับจังหวะกระเด้าของแกที่เริ่มเร็วขึ้นและแรงขึ้นครางเสียงสั่นทำท่าจะหมดแรง ผมลุกขึ้นแล้วให้แกก้มหน้ากับที่นอนยกก้นแกสูงขึ้นผมจับควยยัดใส่รูหีแกจากข้างหลังเป็นท่าหมาพอเสียบเข้าไปจนสุดแกถึงกับร้องเสียงหลงผมเริ่มกระเด้าแรงกระแทกไม่ยั้งเสียงของแกกับรูหีที่ตอดรัดถี่ๆทำให้ผมเบรคไม่อยู่อัดกระแทกอีกสี่ห้าที่ฉีดน้ำเชื้อเข้าจนร้อนวาบผสมกับน้ำอุ่นๆของแกและน้ำเยี่ยวที่พุ่งกระฉูดออกมาอีกรอบพร้อมกันหมดแรงฟุบลงทั้งคู่ ยังดีที่ผมเตรียมผ้าขนหนูผืนใหญ่รองทับเตียงไว้ไม่อย่างนั้นเตียงแฉะแน่ๆ เช้าวันต่อมาพ่อกับแม่ไปทำงานแต่เช้าส่วนผมต้องไปโรงเรียนทิ้งป้านงไว้คนเดียวที่บ้าน “ต้นไปเรียนเถอะ ป้าจะได้นอนพักสักหน่อยหีระบมไปหมดแล้ว ขากลับจากโรงเรียนแวะร้านขายยาซื้อยาคุมแบบเม็ดให้หน่อยนะ”เธอจดยี่ห้อยาพร้อมเงินให้ผม ก็ดีไปอย่างเพราะเกิดทำแกท้องขึ้นมาคงวุ่นวายทั้งตระกูลแน่ ผมเรียนอย่างสบายใจกว่าทุกวันด้วยสมองอันปลอดโปร่งเพราะกลับถึงบ้านก็มีหีน่าเย็ดของป้านงรออยู่ ถึงแกจะเคยมีแฟนแล้วแต่รูปร่างแกเหมือนกับสาวรุ่นๆแถมหีแกยังฟิตน่าเย็ดอยู่ กลับจากโรงเรียนถึงบ้านป้านงนอนหลับอยู่ในห้องผมเดินย่องเข้าถลกกระโปรงแกขึ้นปรากฏว่าแกไม่นุ่งกางเกงในผมรีบก้มลงใช้ลิ้นแซะร่องหีห่อลิ้นลากขึ้นลงจากแตดไปถึงรูตูด ป้านงสะดุ้งเฮือก “ตาบ้าเล่นพิเรนทร์ ตกใจหมดเลย”ผมไม่สนยังคงใส่ลิ้นลากขึ้นลงห่อลิ้นจ่อลงปากรูหีแยงเข้าไปจนปลายลิ้นเข้าไปในรูหีที่ตอดและดูดใช้นิ้วอีกข้างแหย่วนปากรูตูดแล้วเสียบลงไป ป้านงสะดุ้งเฮือกร้องลั่นลิ้นผมตวัดเข้าออกรูหี นิ้วที่เสียบรูตูดชักเข้าออกอย่างเร็ว “อ้าก...โอ้ยๆ”น้ำอุ่นจากรูหีไหลโจ๊กออกมาน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดอย่างแรงผมต้องรีบคว้าผ้าขนหนูมารองรับ “พอแล้ว พอแล้ว หีระบมแสบไปหมดแล้ว”ผมแหกหีแกออกมาดูปากรูหีบวมเปล่งแดงเถือก ผมจำต้องรามือไปนั่งทำการบ้านแทน ภายในบ้านวันนี้สะอาดสะอ้านเป็นพิเศษห้องนอนห้องน้ำเรียบร้อยเสื้อผ้าซักรีดอย่างดี “ต้นจะกินอะไรรองท้องก่อนไหม?”ป้านงเดินมาที่โต๊ะหนังสือ “อยากกินหอยอะ!”ผมบอกแล้วรีบเอี้ยวตัวหลบฝ่ามืออรหันต์ พ่อกับแม่กลับมาตอนเกือบทุ่มเรากินมื้อเย็นฝีมือป้านงเสร็จแล้วนั่งคุยกันดูทีวีถึงสามทุ่มกว่าต่างก็แยกย้ายกันกลับห้องนอน “คืนนี้นอนคนละเตียงนะ พักให้หายเหนื่อยบ้าง”แกพูดขึ้นหลังจากอาบน้ำเสร็จ ผมต่อรองบอกนอนกอดกันเฉยๆ แกทนลูกตื้อผมไม่ไหวยอมให้ผมนอนเตียงเดียวกัน แน่นอนที่ผมจะคลึงเต้านมดูดนมและเลียหีจนเธอน้ำแตกไปหนึ่งรอบกว่าจะหลับได้เกือบตีหนึ่ง เช้าวันรุ่งขึ้นพ่อกับแม่ไปทำงานแต่เช้า ผมเข้าคลอเคลียก่อนจะไปโรงเรียนมือคลึงเต้านมแล้วจะล้วงเข้าไปใต้กระโปรง “อย่ามือซนเดี๋ยวเปื้อนเลือดนะเมนมาแล้ว”ผมรีบหดมือหมดอารมณ์แต่ก็อยากรู้อยากเห็น “ขอดูหน่อยสิ!ตอนเมนมานี่เป็นแบบไหน?”แกปฏิเสธบอกว่ามันสกปรกผมบอกดูเฉยๆประดับความรู้ไม่เอามือไปโดนหรอก แกทนลูกตื้อผมไม่ไหวนั่งลงถอดกางเกงในที่ผ้าอนามัยแปะอยู่แหกแคมหีให้ผมดู มีเลือดซึมออกมาจากรูหีคราบเลือดเลอะแฉะปากรูหีไปหมด “พอแล้วไปโรงเรียนได้แล้ว”ผมจูบปากแกก่อนออกจากบ้าน เป็นอันว่าแกเริ่มกินยาคุมและพร้อมที่จะรับน้ำเชื้อของผมได้เต็มที่  ป้านงบอกจะไปหางานทำผมต้องขอร้องพ่อแม่ว่าให้แกดูบ้านกับดูแลผมเถอะนะเพราะให้แกไปทำงานก็ได้เงินเดือนไม่เท่าไหร่ อีกอย่างแกเลี้ยงผมมาตั้งแต่เล็กก็เหมือนแม่ผมอีกคนหนึ่ง พ่อกับแม่ก็เห็นด้วยจึงเป็นอันว่าป้านงทำหน้าที่เป็นแม่บ้านและแม่นมผม ผมจึงต้องดูดนมแกทุกวัน วันหยุดโรงเรียนผมจะชวนแกไปเที่ยวห้างบ้างสวนสาธารณะหรือดูหนัง เวลาอยู่นอกบ้านผมจะทำตัวเรียบร้อยแต่พอกลับถึงบ้านเราก็กลายเป็นคู่รักผัวเมีย สามวันถัดมาประจำเดือนแกก็แห้งสนิท แต่แกห้ามไม่ให้ใช้ลิ้นกลัวสกปรกซึ่งไม่เป็นปัญหาผมจัดการแกในห้องน้ำตอนที่เราอาบน้ำด้วยกันโดยให้แกก้มลงแล้วผมแทงจากข้างหลังจนน้ำเงี่ยนแกไหลเป็นทางยังมีเลือดปนนิดๆจากนั้นมาต่อกันในห้องนอนโดยให้แกอยู่ข้างบนขย่มจนน้ำแตกทั้งสองฝ่าย วันถัดมาพอผมกลับจากโรงเรียนก็จัดการถอดกางเกงในแกเสียบกันตรงหน้าเตาแก้สในขณะที่แกกำลังทำกับข้าวจนน้ำเงี่ยนแกไหลนองท่วมขา เดี๋ยวนี้แกเริ่มแต่งตัวโป๊มากขึ้นเช่นใส่เสื้อสายเดี่ยวกางเกงขาสั้นรัดจนเห็นร่องหี บางวันไม่มีใส่เสื้อในนุ่งกระโปรงบานสั้นไม่ถึงเข่ากางเกงในจีสตริงหรือบางทีไม่ใส่กางเกงในพอผมเลิกเรียนกลับถึงบ้านแกจะแกล้งก้มๆเงยๆให้ควยแข็งจนทนแทบไม่ไหว ยิ่งวันไหนแกใส่กระโปรงบานไม่นุ่งกางเกงในแกจะแกล้งนั่งเปิดหวอให้ดูพอตาผมจะจ้องแกก็เปลี่ยนท่าทำให้เห็นไม่ถนัดยิ่งผมความเงี่ยนผมมากขึ้น ผมถ่ายรูปแกตอนโป๊ไว้หลายรูปใหม่ๆแกไม่ยอมให้ถ่ายแต่พักหลังแกติดใจคอยสะกิดให้ผมถ่ายท่าแปลกๆแม้กระทั่งตอนฉี่แกแหวกกลีบหีให้เห็นน้ำเยี่ยวพุ่งจากรูฉี่จะๆผมเลยถ่ายเป็นวีดีโอเปิดให้แกดูถึงกับยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ตั้งแต่นั้นมาเราถ่ายภาพนิ่งและวีดีโอกันทุกท่าอมควยเลียหีและตอนเอาควยยัดใส่รูหีตอนน้ำเงี่ยนไหลออกจากรูหี เราจะเล่นหยอกกันจนใกล้เวลาพ่อแม่จะกลับแกรีบไปเปลี่ยนชุดเรียบร้อยเช่นกางเกงยีนบ้างผ้าถุงบ้างสวมเสื้อมิดชิดเป็นคนละคนไปเลย หลังเลิกเรียนผมแวะซื้อเจลหล่อลื่นมาหลอดหนึ่งเอาไปซุกไว้หัวเตียง หลังอาหารเย็นนั่งคุยกันและดูข่าวทางทีวีจนสามทุ่มกว่าก็แยกย้ายกันไปนอน ผมหยิบเอาด้ามมีดโกนและครีมโกนหนวดออกมา “เอามาทำไม?”แกมองด้วยความสงสัย “เราจะกลับไปเป็นเด็กกันนะ”ผมบอกแกแล้วจัดการเอาผ้าเช็ดตัวปูบนเตียงมีถังใส่น้ำใบเล็กจากนั้นถอดกางเกงออกไปนั่งบนผ้า “ช่วยถ่ายวีดีโอหน่อย”ผมส่งมือถือที่เปิดโหมดวีดีโอให้แก เอาผ้าชุบน้ำชุ่มๆเช็ดขนบนหัวควยที่ตั้งโด่ตามด้วยครีมโกนหนวดละเลงจนทั่วแล้วใช้มีดโกนค่อยๆปาดโกนจนเกลี้ยง แกถ่ายวีดีโอเปลี่ยนมุมเลื่อนไปมาเดี๋ยวนี้แกพัฒนาฝีมือไปมาก ผมส่งมีดโกนให้แกบอกดูแถวรูตูดหน่อยว่าเกลี้ยงหรือยัง?แกรับด้ามมีดโกนส่งมือถือให้ผมถ่ายต่อแล้วไล่โกนใต้อันฑะขอบรูตูดเอาผ้าเปียกเช็ดจนที่โกนจนเกลี้ยงแถมจับควยผมเข้าปากดูดเลียอย่างเมามัน ผมพับผ้าเช็ดตัวครึ่งหนึ่งบอกให้แกขึ้นมานอนบนผ้าเอาน้ำลูบขนให้เปียกแล้วละเลงครีมโกนหนวดทั่วเนินหีค่อยๆบรรจงโกนจนเกลี้ยงเกลาเอาผ้าเช็ดจนเกลี้ยงเนินหีที่ไม่มีขนช่างสวยงามเหลือเกินไม่มีไฝฝ้าขาวนวลเหมือนหีเด็กแต่โหนกนูนมาก ผมเอาครีมบำรุงผิวทาทั่วเนินทั้งสองคนแล้วสลับหันใช้ลิ้นแกดูดควยผมชำนาญขึ้นใช้ลิ้นเลียและดูดจนเสียวหัวควย ส่วนผมใช้ลิ้นเลียแตดลากขึ้นลงถึงรูตูดจนแก้สะดุ้งเป็นระยะรองครางเสียงสั่น ผมเอื้อมมือหยิบหลอดเจลบีบออกมาทารูตูดและทานิ้วชี้เสียบเขาไปในรูแกร้องเสียงหลง “อย่า..อย่า เจ็บ”ผมแยงนิ้วเข้าไปแบบง่ายดายจนสุดนิ้วแล้วชักเข้าออก แกทำท่างงๆ “ทำไมไม่เจ็บเสียวด้วยนะ”แกแอ่นก้นรับ ผมย้ายมาเอาควยจ่อปากรูตูดอัดพรวดเดียวด้ามแกร้องครางเสียงสั่น “โอ้ย..แน่นรูตูดไปหมด”แกขมิบรูตูดรัดควยผมจนปวดหนึบมันฟิตแน่นกว่ารูหีเสียอีก ควยผมกระเด้าไปส่วนนิ้วก็เสียบเข้ารูหีชักเข้าออกเข้าจังหวะกัน เสียงแกเริ่มดังขึ้นแอ่นก้นรับขึ้นลงผมเร่งความเร็วกระแทกควยอัดเข้ารูตูดแรงเพิ่มนิ้วเสียบรูหีสองนิ้วงอนิ้วขูดบริเวณใต้รูฉี่ ตัวแกเกร็งยกก้นสูงร้องเสียงหลงน้ำอุ่นๆไหลทะลักออกจากรูหีน้ำเยี่ยวพุ่งออกมากระจายรูหีรูตูดรัดทั้งนิ้วและควยผมบวกกับเสียงร้องของแกทำให้ผมเสียวสุดขีดฉีดน้ำเชื้อเข้ารูตูดแกหลายระลอกหมดแรงนอนฟุบทับตัวแกไว้หายใจหอบทั้งสองคน “เอาอะไรทาตูดเหรอไม่เจ็บเลยเสียวดีด้วย”แกสงสัย ผมบอกว่าเจลหล่อลื่นนะ วันถัดมาพอกลับจากโรงเรียนผมจัดการเอาเจลป้ายหัวควยแล้วจับแกถ่างขาในท่ายืนก้มหน้าตรงโซฟาเสียบเข้ารูตูดแกสะดุ้งเฮือกเพราะเข้าข้างหลังท่าหมาทำให้ควยเข้าไปลึกกว่าปกติรูตูดที่ฟิตแน่นกว่ารูหีผมกระเด้าไม่นานนักแกก็ร้องลั่นผมฉีดน้ำเชื้อเข้ารูตูดแบบอัดแน่นและลึกจนหมดเกลี้ยง ค่อยๆหันมานั่งบนโซฟาโดยให้แกนั่งทับไม่ให้ควยหลุดค่อยๆจับก้นแกยกขึ้นลงกระเด้าควยผม แกบอกพอแล้วน้ำแตกแล้วเก็บไว้คืนนี้เถอะแล้วก็ลุกขึ้นเอาผ้ามาเช็ดน้ำเงี่ยนที่ไหลนอง เราเย็ดกันเกือบทุกวันยกเว้นประจำเดือนมา ป้านงหน้าตาสดใสยกทรงเก่าเริ่มคับใส่ไม่ได้แม้แต่พ่อกับแม่ก็ทักว่ามีแฟนใหม่แล้วใช่ไหม?แกยิ้มๆบอกอยู่บ้านนี้แล้วสบายใจ ส่วนแฟนไม่เอาแล้วอยู่ตัวคนเดียวนี่แหละ สำหรับผมผลการเรียนก็ดีขึ้นสมองปลอดโปร่งไม่คิดอะไรมากเพราะถึงกลางคืนก็มีหีขาวๆโหนกนูนของป้านงรออยู่ เคมีเราสองคนเข้ากันดีจริงแค่โดนเนื้อตัวกันความเงี่ยนก็บังเกิดทั้งสองคน พ่อแม่ไม่เคยสงสัยเพราะป้านงเลี้ยงดูผมมาตั้งแต่แบเบาะ เราสองคนก็ไม่มีพิรุธให้สงสัย ผมตัดต่อวีดีโอภาพถ่ายของเราใส่แฟลชไดฟ์เปิดทางทีวีให้แกดู ขนาดแสดงเองแกดูทีไรน้ำนองร่องหีจนกางเกงในเปียกทุกทีผมต้องจัดการกับแกหน้าทีวีทุกรอบ นี่ถ้าแกดูคนเดียวตอนกลางวันไม่มีใครอยู่คงต้องเกี่ยวเบ็ดจนน้ำแตกแน่ เรามีความสุขแบบนี้ไปอีกนานแสนนานไม่เคยนึกเบื่อเลย......จบ

Facebook