เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ที่น้องรัก  (อ่าน 19990 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
พี่ที่น้องรัก
« เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 10:53:05 PM »
พี่ที่น้องรัก
 หลังเรียนจบมหาลัยผมได้งานบริษัทโปรแกรมคอมพิวเตอร์ซึ่งเป็นของครอบครัวไอ้ต้นเพื่อนร่วมชั้นเรียนที่สนิทกันมากที่กรุงเทพ ผมจึงต้องหาห้องเช่าใกล้ๆที่ทำงานซึ่งก็ไม่มีปัญหาอะไรผลงานโดดเด่นพอสมควรมีเงินเหลือส่งให้แม่ทุกเดือน ช่วงไหนที่มีวันหยุดยาวก็จะกลับไปเยี่ยมบ้าน วันนี้เป็นวันหยุดแม่โทรมาบอกว่าเก๋พี่สาวคนเล็กของผมจะมาทำธุระกรุงเทพสองสามวันให้ผมไปรอรับที่หมอชิตพร้อมกับระบุเวลาที่รกทัวร์จะมาถึงห้ามพลาดเด็ดขาดเพราะพี่เก๋ไม่ค่อยได้มากรุงเทพกลัวจะหลงทาง ผมใช้โทรศัพท์ติดต่อกับพี่เก๋เป็นระยะจนถึงหมอชิตไปรอรับเธอหน้าประตูรถทัวร์ “โล่งอกไปที!กลัวจะไม่เจอเก่ง”เธอถอนใจโล่งอกยิ้มให้ผมก่อนจะพากันขึ้นแท็กซี่กลับห้องพักผม “พี่เก๋มาทำธุระอะไรหรือ?”ผมถามเธอระหว่างที่อยู่บนรถ “จะไปสัมมนาเกี่ยวกับโครงการสร้างงานที่บ้านเกิด แต่เหตุผลจริงๆคือหนีแม่มาเที่ยวสักหน่อย!”พี่เก๋อายุมากกว่าผมสามปีมีแฟนแล้วแต่ยังไม่แต่งงานเพราะยังไม่พร้อม แฟนพี่เก๋เป็นครูสอนหนังสืออยู่ที่ตัวจังหวัด พอถึงห้องพักพี่เก๋ทำหน้าเบ้ “ห้องแค่นี้เก่งอยู่ได้ยังไง?เฉพาะเตียงก็เกือบครึ่งห้องแล้ว”ผมต้องอธิบายให้เธอฟังว่าที่ทนอยู่แบบนี้เพราะใกล้ที่ทำงานเดินไปก็ถึงแถมค่าเช่าไม่แพงต้องประหยัดเก็บเงินไว้บ้าง “คืนนี้จะให้พี่นอนตรงไหน?”เธอพูดพลางส่องสายตาไปรอบห้อง “พี่ก็นอนบนเตียงเดี๋ยวเก่งนอนตรงโซฟาเอง เวลาญาติที่บ้านเรามาก็นอนกันแบบนี่แหละตั้งแต่มาอยู่ห้องนี้มีทั้งญาติและเพื่อนที่บ้านเกิดมาพักกันหลายคนแล้ว”ผมอธิบายให้เธอฟัง “แต่พี่อยู่หลายวันเชียวนา”เธอแย้ง “สบายมากเลยพี่จะอยู่นานแค่ไหนก็ได้แต่ถ้าสงสารก็ให้เก่งนอนด้วยสิ!”ผมแกล้งแหย่ “ได้งัย!โตๆกันแล้วนะตอนเด็กนอนด้วยกันก็มือซนแอบจับนมจับหีจนพี่หลับไม่สนิท”เธอพูดพลางค้อนพลางหน้าแดงรีบหันหน้าไปทางอื่น ผมเปลี่ยนเรื่องคุยบอกไปอาบน้ำก่อนเดี๋ยวไปหาอะไรกินข้างนอก หลังกินข้าวเสร็จพาเธอไปชอปปิ้งเดินห้างใหญ่ชานเมืองหอบของพะรุงพะรังกลับห้องโดยผมรับหน้าที่ควักกระเป๋าหมดไปหลายพัน ผมหยิบเอาน้ำผลไม้เทใส่แก้วให้เธอแล้วขอตัวไปอาบน้ำก่อน อาบเสร็จออกจากห้องน้ำปรากฏว่าพี่เก๋นอนหลับเสียงกรนเบาๆอยู่บนเตียงโดยไม่เปลี่ยนเสื้อผ้าแถมกระโปรงเปิดจนเห็นกางเกงในลูกไม้บางๆ ควยผมแข็งโด่ทันทีคิดถึงสมัยเรียน ม.ต้นช่วงนั้นเรายังกางมุ้งนอนห้องเดียวกันพี่เก๋เวลาหลับมักจะถ่างแข้งถ่างขาผ้าถุงแทบจะไปกองบนเอวโชว์กางเกงในเนื้อบางๆจนเห็นเนินหีที่โหนกอวบอูมผมแอบเอามือลูบเป็นประจำบางครั้งแกล้งละเมอนอนซบตรงเนินหีเอาจมูกเข้าดมใกล้ๆกลิ่นหีทำให้ควยแข็งโด่แต่ก็ไม่กล้าทำอะไรมากกว่านั้น ล่วงมาอีกปีพ่อเสียชีวิตแม่เลยให้พี่เก๋ไปนอนห้องเดียวกับแกผมเลยอดลูบและดมเนินหีพี่เก๋ตั้งแต่นั้นมา ส่วนพี่กานพี่สาวคนโตอายุมากกว่าพี่เก๋สิบปีมีสามีแล้วและมีลูกสาวหนึ่งคนอยู่ห้องถัดไป ผมเดินเข้าไปข้างตัวเธอส่งเสียงเรียกเบาๆแกล้งดึงกระโปรงเธอสูงขึ้นจนเห็นเนินหีชัดเจน เธอยังคงส่งเสียงกรนเหมือนเดิมผมแกล้งเอามือลูบเนินหีแหวกกางเกงในขึ้นเล็กน้อย ไม่เห็นหลายปีเนินหีโหนกนูนหว่าเดิมขนบนเนินบางๆปกคุมทั่วเนินติ่งแตดโผล่ยื่นออกมาค่อนข้างมาก แคมหีสองข้างล้นออกมาเบียดกันปิดร่องหีสนิท ผมหักห้ามใจดึงกระโปรงเธอปิดลงมาปล่อยให้เธอนอนสักพักคงเหนื่อยจากการนั่งรถทัวร์เดินทางมาหลายชั่วโมง ผมชอบใส่กางเกงขาสั้นรัดรูปเอาควยพาดขึ้นบนเวลาควยแข็งเป้าตุงจนปูดออกมาและใส่เสื้อคอกลมแขนกุดนั่งตรวจงานที่ทำค้างในโน๊ตบุ๊คบนโต๊ะทำงานตัวเล็กในห้องเกือบสองชั่วโมงพี่เก๋ก็เดินมาข้างๆ “ทำไม่ไม่ปลุกพี่ละปล่อยให้นอนทั้งชุดนี้ ถ้าไม่ปวดฉี่นอนถึงเช้าแน่”เธอต่อว่า “เห็นหลับสนิทคงจะเหนื่อยมากเลยให้นอนพักก่อน กำลังจะไปปลุกอยู่พอดี”ผมบอกเธอแล้วลุกขึ้นบอกให้เธอไปอาบน้ำก่อน เธอมองตรงเป้ากางเกงผมผมกับโวยวาย “ทำไมใส่กางเกงแบบนี้ น่าเกลียดจัง!ดูสิเป้าตุงเลย”ผมยิ้มๆบอกใส่แบบนี้จนเคยชินแล้วหรือจะให้แก้ผ้า “บ้า!”แล้วรีบเดินเข้าไปในห้องน้ำ สักพักก็ส่งเสียงออกมาว่า “เก่งมีผ้าขนหนูใหญ่ๆสักผืนไหม?ลืมเอาชุดนอนเข้ามาเปลี่ยน” ผมเปิดตู้เสื้อผ้าหยิบผ้าขนหนูไซค์ใหญ่ส่งให้เธอหน้าประตูห้องน้ำเธอแง้มประตูยื่นมือออกมารับสักพักก็นุ่งผ้าขนหนูออกมา “ง่วงก็นอนเลยนะขอทำงานต่ออีกนิด”ผมกลับไปนั่งทำงานเหมือนเดิม สักพักใหญ่เธอก็ส่งเสียงมา “พี่สาวมาทั้งทีไม่มานอนคุยกันหรือ?”ผมลุกขึ้นบิดขี้เกียจปิดคอมแล้วเดินมานั่งบนเตียง “กลัวพี่จะเหนื่อยจากการเดินทางต่างหากใจจริงอยากนอนกอดมากกว่า”ผมขยับเข้าไปโอบเธอไว้ซึ่งเธอก็ไม่ขัดขืน “กอดเฉยๆนะห้ามล้วงห้ามควัก”เธอตั้งแง่ “ห้ามน้ำไม่ไหล ห้ามไฟไม่ให้มีควัน”ผมฮัมเป็นเพลงเธอตีผมเบาๆผมเอาหัวไปซบอกเธอเหนือเต้านมจึงรู้ว่าเธอไม่ได้ใส่เสื้อในชุดนอนที่ที่เธอใส่เป็นกระโปรงยาวเลยเข่ามีซิปอยู่ข้างหน้านึกในใจคงไม่ใส่กางเกงด้วย เธอลูบหัวผมเบาๆ “ตั้งแต่เรียนมหาลัยเราสองคนพี่น้องแทบจะไม่มีโอกาสอยู่กันลำพังแบบนี้ เก่งก็ใจร้ายกลับบ้านครั้งละวันสองวันไม่อยู่เป็นเพื่อนพี่”เธอต่อว่า “ผมต้องทำงานพิเศษนะได้งานนี้ก็เพราะเริ่มฝึกงานและทำงานกับบริษัทนี้ตังแต่เรียนปีหนึ่ง”ผมอธิบาย “อีกอย่างพี่ก็มีแฟนแล้วไม่สนใจน้องชายคนนี้เลยจริงไหม?” เฮ้อ!”เธอถอนใจ “ไม่รู้จะรอดหรือเปล่า?”ผมก็พอรู้มาบ้างว่าทั้งคู่พักหลังไม่ค่อยลงรอยกันแถมแฟนเธอมักอ้างว่ายังไม่พร้อม “อะไรจะเกิดก็ปล่อยมันไปเถิดนะ หรือว่าพี่มาหางานทำที่กรุงเทพแล้วรับแม่มาอยู่ด้วย ผมจะลองหาซื้อบ้านแถวชานเมืองคงผ่อนไม่แพงมากนัก”ผมปลอบ “เคยคุยกับแม่แล้วแม่ไม่โอเค แกชอบบ้านนั้นจะไม่ยอมย้ายเด็ดขาด หรือให้พี่มาอยู่กับเก่งสักพักก่อนดีไหม?”เธอถามขึ้น “ดีสิ!จะได้นอนกอดกันทุกคืน”ไม่พูดเปล่าผมเอามือคลึงไปที่เต้านมเงยหน้าเอาปากประกบปากเธอ เธอนอกจากไม่ขัดขืนยังส่งลิ้นเข้ามาเกี่ยวพันกับลิ้นผมมือโอบหลังผมไว้ ผมใช้มือรูดซิบชุดนอนเธอลงไปมือล้วงเข้าไปคลึงเต้านมและจุกนมซึ่งตอนนี้ชูชันแข็งเป็นไต ร่างเธอสั่นสะท้านบิดไปมา ผมเลื่อนปากลงมาดูดจุกนมสลับไปมาสองข้างเสียงเธอครางดังขึ้นชุดนอนค่อยๆไหลลงไปกองข้างเอว ผมเลื่อนปากลงไปแถวสะดือและท้องน้อยมือลูบไปบนเนินหีที่โหนกนูนมีขนอ่อนบางๆยกก้นเธอดึงกระโปรงชุดนอนออกโดยที่เธอไม่ขัดขืนเอาผ้าขนหนูมาปูรองที่นอนไว้แล้วใช้มือแหวกร่องหีที่เริ่มมีน้ำเยิ้มๆใช้ลิ้นเลียรอบวนติ่งแตดที่แข็งเป็นไต พี่เก๋สะดุ้งร้องเสียงสั่นสองมือประคองหัวผมกึ่งผลักกึ่งกดผมลากลิ้นขึ้นลงระหว่างแตดรูหีจนถึงรูตูดเธอแอ่นรับพร้อมกับครางเสียงลั่น “โอ้ย..โอ้ย..”ผมห่อลิ้นแย่ลงไปในรูหีที่เผยอนิดๆเธอแอ่นก้นสูงขึ้นมารับปากรูหีมี่น้ำเมือกไหลซึมออกมา “โอ้ย...เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว ปวดฉี่ด้วยขอไปฉี่ก่อน”ผมบอกเธอว่ากลั้นไว้ก่อนจนทนไม่ไหวก็ปล่อยออกมาเลย แล้วเอานิ้วกลางแยงใส่รูหีเข้าออกจนมิดเธอร้องเสียงหลงรูหีรัดและตอดนิ้วมือถี่ๆผมชักนิ้วเข้าออกแรงและเร็วขึ้น พี่เก๋ดิ้นพราดๆร้องเสียงดังน้ำอุ่นจากรูหีไหลทะลักพร้อมกับน้ำเยี่ยวฉีดกระจายอย่างแรงผมรีบเอาผ้าขนหนูคุมไว้กระแทกนิ้วแรงๆจนเธอทิ้งตัวลงหายใจหอบมือไม้อ่อน ผมรีบถอดเสื้อกางเกงแล้วจ่อหัวควยที่แข็งจนปวดใส่รูหีค่อยๆแยงลงไป พี่เก๋สะดุ้งเฮือกแต่กลับถ่างขาแอ่นก้นรับพอเข้าไปได้ครึ่งหัวเธอร้องเสียงหลง “เจ็บๆ!เก่งหยุดก่อน เข้าไม่ได้หรอกมันตึงไปหมดแล้ว”รูหีเธอฟิตจริงๆทั้งที่น้ำเงี่ยนของเธอนองปากรูผมชักควยออกมานิดหนึ่งแล้วออกแรงยัดเข้าไปใหม่พรวดเดียวหัวควยก็หมุดเข้าไปทั้งหัวเธอแอ่นก้นถอยหนีแต่สองมือผมรั้งก้นเธอดันเข้ามาพร้อมกับอัดท่อนเอ็นเข้าไปจนมิดด้าม หัวควยปะทะกับปากมดลูกรูหีตอดรัดถี่ๆผมหยุดคาไว้เอาปากประกบปากเธอสร้างอารมณ์ให้ความเจ็บปวดลดน้อยกลายเป็นความเสียวแล้วจึงค่อยๆกระเด้าแบบช้าๆจนเธอเริ่มส่งเสียงครางในลำคอ ผมเลื่อนปากลงมาดูดเลียจุกนมที่ตอนนี้แข็งโป๊กสลับไปมาสองข้าง ร่างเธอเริ่มขยับแอ่นรับกับจังหวะกระเด้าของผม รูหีบีบรัดดูดถี่ขึ้นผมใช้สองมือขยำเต้านมและกระเด้าแรงขึ้นก้นเธอแอ่นขึ้นรับรงกระแทกแถมร้องเสียงหลง “โอ้ย..ไม่ไหวแล้ว..ออกแล้ว..ออกแล้ว”น้ำอุ่นในรูหีอาบหัวควยผมจนร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดอีกรอบกระจายหน้าท้องผมเสียวจนกลั้นไม่ไหวรีบชักควยออกฉีดน้ำเชื้อใส่บนเนินหีนองเต็มหน้าท้อง เธอรีบเอามือมาลูบน้ำเชื้อทาทั่วท้องน้อยและเต้านมแถมเอานิ้วใส่ปากดูด “เสียของหมดเลยน่าจะเอามาใส่ปากพี่นะ เห็นเขาบอกว่ามีโฮโมนบำรุงผิวพรรณ” เธอพูดขึ้นทั้งที่ยังหายใจหอบ ผมใช้ผ้าขนหนูเช็ดรอยแฉะทั้งสองคนแล้วนอนทับร่างเธอไว้ “เอาเปรียบพี่นะ เก่งตัวโตกว่าต้องให้พี่เป็นฝ่ายนอนทับ”พูดพลางพลิกตัวไปอยู่ข้างบนเธอเอาปากมาประกบปากผมแลกลิ้นกันส่วนมือผมลูบไล้ทั้งเต้านมและก้นของเธอ “เก่งมีแฟนหรือยัง?”เธอถามหลังจากที่เรานอนพักสักครู่ใหญ่ “ยังไม่มี จีบใครก็ไม่ติด ส่วนสาวที่มาให้ท่าก็ไม่ถูกสเปค”ผมแกล้งถอนใจ “ก็อย่าตั้งสเปคสูงเกินไปสิ!ว่าแต่สเปคเก่งเป็นแบบไหนเหรอ?”ผมยิ้มๆแล้วตอบเธอว่า “ก็ที่กำลังกอดอยู่นี่ไง?”เธอถอนใจ “เสียดายที่เราเป็นพี่น้องท้องเดียวกัน ไม่อย่างนั้นไม่ปล่อยให้ไปเป็นผัวใครหรอก!”ผมจูบเธออย่างดูดดื่ม “พี่มาอยู่กับผมที่กรุงเทพเถิดจะได้เป็นผัวเมียกันจริงๆซักที”เธอถอนใจ “ถ้าแม่ยอมมาอยู่ด้วยก็ดีสินะ แต่ก็ไม่งามอยู่ดีเราไม่ได้อยู่กันสองคนในสังคมนี้” เธอลุกขึ้นขอตัวไปเข้าห้องน้ำ “ดูสิ!เก่งเย็ดพี่จนเดินกะเพกเลย” ก่อนรุ่งสางขณะที่ผมหลับสนิทมีความรู้สึกร้อนวาบเสียวซ่านตรงหัวควยชำเลืองดูที่แท้พี่เก๋กำลังดูดเลียควยผมย่างเมามัน ผมแกล้งนอนเฉยทำเป็นหลับสนิทเธอทั้งดูดเลียและเอามือรูดขึ้นลงจนควยผมชี้โด่แข็งโป๊ก เธอชำเลืองมองผมเห็นหลับเฉยจึงลุกขึ้นค่อมร่างผมมือหนึ่งจับควยผมตั้งตรงอีกมือแหวกร่องหีค่อยหย่อนลงให้หัวควยตรงกับรูแล้วนั่งทับลงช้าๆส่งเสียงครางเบาๆอาจเป็นเพราะความฟิตของปากรูแต่ในที่สุดก็ใส่จนมิดด้าม เธอเริ่มกระเด้าขึ้นลงจากช้าไปหาเร็วใช้มือข้างหนึ่งขยี้เต้านมอย่างแรงส่งเสียงร้องดังขึ้นพร้อมกับแรงขย่มที่เร็วขึ้น “โอ้ย...โอ้ย..”รูหีขมิบรัดถี่ๆน้ำอุ่นไหลอาบหัวควยจนเสียววาบเธอฟุบลงทับร่างผมไว้ควยยังคงคาอยู่ในรูหีที่ยังขมิบไม่หยุด ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ไมชี้ขยับตัวนิดหน่อยจับเธอพลิกตัวลงล่างโดยไม่ให้ควยหลุดจากรูหี “พี่เสร็จแล้วพอแล้วเหนื่อยจังเลย”เธอพูดขึ้น “ได้งัย!ผมยังไม่เสร็จรอบนี้ขอแตกในได้ไหม?”เธอคิดสักครู่ “น่าจะได้นะ!เมนเพิ่งหมดไปสามวัน”ได้ยินแค่นี้ผมเริ่มกระแทกแบบไม่ยั้งทั้งแรงและเร็วจนเธอร้องลั่น “โอ้ยๆๆ..เบาๆหน่อยหีฉีกหมดแล้ว โอ้ย..”ปากบอกเบาๆแต่ตัวเองเด้งรับเต็มที่ผมเสียวจนทนไม่ไหวฉีดน้ำเชื้อที่บวกแรงขมิบและดูดของรูหีหลายระลอกสวนกับน้ำเงี่ยนของเธอและน้ำเยี่ยวที่พุ่งออกมาพร้อมกันหมดแรงฟุบนอนหายใจหอบทั้งคู่ นี่นับเป็นครั้งแรกที่แตกในฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกเธอช่างน่าประทับใจจริงๆ
 งานสัมมนาของพี่เก๋ไม่ไกลจาที่ทำงานผมนัก ผมขอลากลับก่อนเวลาเลิกงานเล็กน้อยเพื่อไปรับพี่เก๋ จากนั้นพาเธอทานอาหารเย็น “ดูหนังสักรอบไหม?”ผมถามเธอ “ไม่ดีกว่าขอกลับนอนพัก ปวดเมื่อยไปทั้งตัวแถมเดินถ่างด้วยเก่งทำพี่รุนแรงเหลือเกิน”เธอพูดค้อนๆ “ถ้าอย่างนั้นกลับไปจะนวดให้หายปวดนะ”ผมบอกเธอ “สงสัยจะปวดหนักว่าเก่ามากกว่า”เธอพูดยิ้มๆ พอถึงห้องผมบอกไปอาบน้ำพร้อมกันจะไดผลัดกันถูหลัง “เก่งจำตอนเด็กที่เราอาบน้ำด้วยกันไหม?”เธอรำพันถึงความหลัง ยังจำได้ว่าเมื่อตอนเด็กเราเคยอาบน้ำพร้อมกันครั้งหนึ่งวันนั้นไม่มีใครอยู่บ้านพี่เก๋เกิดมีอาการกลัวผีขึ้นมาเนื่องจากคนข้างบ้านเพิ่งตายไปไม่กี่วันหมาที่ไม่เคยหอนก็หอนขึ้นมาเฉยเลย “เก่งไปอาบน้ำด้วยกันนะ”ตอนนั้นพี่เก๋อายุสิบสองสิบสามส่วนผมแค่สิบขวบ ผมเดินแก้ผ้าเข้าไปในห้องน้ำพร้อมกับพี่เก๋ที่นุ่งโสร่งกระโจมอก พอเข้าห้องน้ำเธอก็ถอดออกตอนนั้นนมเธอเริ่มตั้งเต้าเนินหีโหนกเกลียงเกลาไม่มีขนผมแกล้งบอกว่าเรามาฉี่แข่งไหมดูว่าใครฉี่ไกลกว่าเป็นผู้ชนะ “เก่งเป็นผู้ชายมีควยจับขึ้นลงได้ฉี่ไกลกว่าอยู่แล้ว”เธอแย้ง “ไม่จริงหรอกน้าพินข้างบ้านแกยืนฉี่บนบ้านพุ่งไกลถึงรั้วบ้านเลยเชียวแต่แกแหกหีฉี่นะเก่งเห็นหลายหนแล้ว”เธอทำหน้างงๆ “แหกหีฉี่ยังไง?”ผมเดินเข้าไปนั่งยองเอามือแหวกแคมหีเธอสองข้างบอกถ่างขาย่อตัวลงนิดหน่อย “แบบนี้แหละไหนลองเบ่งฉี่ออกมาสิ!”เธอเบ่งแป้บเดียวฉี่พุ่งออกไปถึงฝาห้องส้วมผมจ้องดูน้ำเยี่ยวที่พุ่งออกมาจากรูฉี่อย่างสนใจ “ไหน!ลองแอ่นให้สูงขึ้นสิ!”เธอแอ่นหีขึ้นนำเยี่ยวพุ่งสูงเกือบครึ่งข้างฝาแล้วค่อยลดลง “เยี่ยวหมดละ!ปล่อยมือได้แล้ว”เธอบอกแต่ผมแย้งว่ามันยังหยดติ๋งอยู่เลยแถมเอาหน้าไปใกล้รูฉี่แล้วแลบลิ้นเลียอย่างเอร็ดอร่อย เธอสะดุ้งเฮือก “ตาบ้าเลียหีเค้า!”แล้วรีบถอยหลังผมกลืนน้ำลาย “มันเค็มนิดๆนะพี่เก๋!ถึงตาเก่งฉี่บ้างมาช่วยจับควยหน่อย”ตอนนั้นควยผมแข็งแต่เล็กนิดเดียวเธอจับมันชี้ไปข้างฝาน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาช้ามากแถมไปถึงแค่ขอบฝาสูงไม่เท่าของเธอ “เฮ้!พี่ชนะ”เธอร้องอย่างดีใจ นึกแล้วอดขำไม่ได้แต่ตอนนั้นยังไร้เดียงสาเพียงแค่รู้สึกอยากรู้อยากเห็นเท่านั้น ผมมองหน้ายิ้มๆแล้วบอกเธอว่า “เรามาฉี่แข่งกันอีกไหม?”เธอหน้าแดงบอก “จะบ้าหรือโตแล้วนะ?” ผมเอาเก้าอี้พลาสติกให้นั่งอาบน้ำ ห้องน้ำแคบมากแต่ก็ไม่เป็นอุปสรรค “สระผมให้หน่อยดิ!”ผมจัดการเทแชมพูสระผมใส่หัวเธอหลังจากเธอฉี่เสร็จลุกจากโถส้วมมานั่งเก้าอี้ ร่างเปลือยเปล่าของเธอช่างสวยงามมากในสายตาผม ผิวหนังขาวนวลหัวจดเท้าอกเต่งตึงไม่หย่อนยานจุกนมเท่าปลายนิ้วก้อยสีอมชมพูเอวขอดตระโพกกลมเนินหีโหนกเป็นหลังเต่ามีขนปกคุมบางๆแคมหีเบียดกันปิดแทบสนิทรูตูดเล็กๆเกลี้ยงเกลาไม่มีขนหรือไฝฝ้า ขาหนีบขาวนวลไม่มีรอยคล้ำ หลังสระผมสองรอบก็ถูตัวด้วยสบู่เหลวละเลงไปทั่วร่างช่วงนวดเค้นเต้านมเธอถึงกับตัวสั่นสะท้านเมื่อลูบไล้มาถึงเนินหีผมใช้นิ้วกรีดเข้าไปในร่องหีเธอร้องลั่นแอ่นก้นรับ ถึงตาเธอเป็นฝ่ายอาบให้ผมเธอเน้นรูดควยผมเป็นพิเศษ “ไม่น่าเชื่อพอโตขึ้นจะยาวและใหญ่ขนาดนี้แถมหัวบานเบอะ มิน่าหีพี่ระบมไปหมด อย่ารีบมีแฟนนะขอพี่ใช้ให้หนำใจก่อน”เธอฉีดน้ำล้างแล้วยัดเข้าปากดูดเลียจนผมสะท้านไปทั้งตัว เราเดินแก้ผ้าโทงๆออกจากห้องน้ำผลัดกันเช็ดตัวทาแป้งผมเอนหลังนั่งลงที่โซฟาขณะที่ควยชี้โด่จับเธอนั่งทับบนควยผม เธอถ่างขาออกเอามือแหวกรูหีจ่อตรงกับหัวควยแล้วค่อยๆนั่งลงพอหัวควยหลุดเข้าไปในรูหีเธอก็เริ่มขย่มผมเอื้อมจับเต้านมคลึงทั้งสองข้างรูหีขมิบถี่ๆเธอขย่มแรงและเร็วขึ้นพร้อมกับส่งเสียงคราง ผมจับเธอลุกขึ้นโดยไม่ให้ควยหลุดจากรูหีให้เธอหันหน้าคุกเข่าก้มหัวลงบนโซฟายกก้นเธอขึ้นเสียบควยเข้ารูหีเป็นท่าหมา ผมเริ่มกระเด้าแรงๆหัวควยกระแทกเข้าไปมดด้ามกระทบกับมดลูก เธอร้องเสียงหลงดิ้นส่ายไปมา “โอ้ย..โอ้ย..ไม่ไหวแล้ว..ไม่ไหวแล้ว”ผมกระแทกสุดแรงและถี่ขึ้นน้ำอุ่นทะลักอาบหัวควยจนล้นออกมาข้างนอกเธอร้องเสียงดังยิ่งทำให้ผมกระแทกอัดเข้าไปจนน้ำเชื้อผมฉีดเข้าไปในมดลูกเธอรูหีเธอบีบรัดถี่ๆผมหมดแรงฟุบทับร่างเธอไว้ คืนนี้จนถึงเช้าเธอน้ำแตกสี่ห้ารอบส่วนผมแตกไปสองรอบ
 วันนี้พี่เก๋สัมมนาเป็นสุดท้ายผมเลิกงานก่อนเวลาไปรับเธอเหมือนเดิม “แม่โทรมาตามให้กลับบ้านได้แล้วแกรู้ว่าสัมมนากันเพียงสองวันไม่ใช่สี่ห้าวันตามพี่พี่บอกแม่ เฮ้อ!อยู่ต่ออีกสักเดือนได้ไหม?ไม่อยากกลับเลย”เธอพูดกึ่งบ่น “เดี๋ยวผมโทรบอกแม่ให้พี่อยู่อีกสองวันจนถึงวันเสาร์แล้วผมจะไปส่งถึงบ้านดีไหม?”ผมเสนอ “ไม่เอาเก่งลาพักร้อนพาพี่ไปเที่ยวทะเลหน่อยสิ อยากเล่นน้ำทะเล”ผมรับปากพาเธอไปเที่ยวระยองสักสองวันลางานและโทรบอกแม่ซึ่งแม่ก็ไม่ว่าอะไร เช็ดหารีสอร์ตริมทะเลสั่งจองและตารางรถทัวร์ หลังอาหารเย็นพาเธอไปซื้อชุดว่ายน้ำที่ห้างสรรพสินค้าชื่อดัง “เก่งว่าเอาวันพีชหรือทูพีชดี?”เธอถามความเห็นผม “หุ่นอย่างพี่ถ้าใส่วันพีชนี่เสียของนะ ต้องทูพีชจี-สตริงด้วยถึงจะรับกับหุ่นสวยๆแบบนี้” ผมเสนอ “แล้วถ้าแม่เห็นละ?”เธอมองหน้าถามผม “ก็ตัวใครตัวมันสิ!” เป็นอันว่าได้ทูพีชบีกีนี่ที่ไม่สั้นมากนัก กลับถึงห้องเธอรีบอาบน้ำโดยไม่ยอมให้ผมอาบด้วย  แถมบอกว่าคืนนี้งดขอนอนให้เต็มอิ่มสักคืน แต่ผมไม่ยอมอย่างน้อยต้องมีสักรอบ แต่ในที่สุดเธอแตกไปสองรอบส่วนผมแตกคารูหีเธอรอบเดียว เช้าวันรุ่งขึ้นเราขึ้นรถทัวร์ไปที่ระยองโดยทางรีสอร์ตจะเอารถตู้มารับที่ท่าตลอดการเดินทางเราคลอเคลียกันเหมือนคู่รักมาฮันนีมูนถึงรีสอร์ตก่อนเที่ยงเล็กน้อยเช็คอินเสร็จไปกินอาหารทะเลที่ทางรีสอร์ตจัดไว้ให้ พี่เก๋ตื่นเต้นเป็นพิเศษหลังอาหารไม่ยอมนอนพักใส่ชุดทูพีชจะลงทะเลท่าเดียวผมมองชุดที่เธอใส่บีกีนี่เว้าสูงมากจนขนอ่อนตรงเนินหีแลบออกมาเล็กน้อย “ทำไงดีคนอื่นจะเห็นไหมนี่?”เธอทำสีหน้ากังวล ผมบอกให้เธอถอดออกอาครีมโกนหนวดและมีดโกนมาเตรียมไว้ “จะจับพี่โกนขนหีเลยหรือ?” ผมบอกว่าจะเล็มส่วนที่แลบออกมาเท่านั้นไม่โกนหมดหรอก “ลองโกนให้เกลี้ยงสักรอบไหมเผื่อจะดูเด็กลง”เธอเป็นฝ่ายเสนอผมจึงจัดการโกนจนเกลี้ยงเกลาเหมือนเด็กจริงๆ “ขอถ่ายรูปเก็บไว้ชักว่าวนะเห็นแล้วควยแข้งเลย”ผมบอก พร้อมกับควักควยแข็งโด่ออกมา “ไม่เอาเดี๋ยวคนอื่นมาเห็นพี่อายนะ”ผมบอกถ่ายแต่หีจะๆไม่ให้เห็นหน้าเลย ผมเอามือถือถ่ายรูปหีโหนกนูนหลายรูปรวมทั้งนั่งอาซ่าเอามือแหวกจนเห็นแตดรูฉี่รูหีและรูตูดแล้วเปิดให้เธอดู “อู้หู!นี่หีของพี่หรือ?สวยดีแฮะ ไม่บอกไม่รู้ว่าหีใครเลยนะ ถ่ายเพิ่มอีกหลายๆท่าเลย” เราลงเล่นน้ำทะเลตรงหน้าห้องพักซึ่งมีคนไม่มากนัก พี่เก๋ดีใจเหมือนเด็กลากมือผมบางครั้งกระโดดขี่คอโอบกอดจูบปากเหมือนคู่รัก “ดึงบีกีนี่ลงหน่อยแล้วเอามือล้วงรูหีให้น้ำทะเลฆ่าเชื้อ”เธอมองหน้าผมแล้วบอกว่า “ทำไม่เป็นอะ!เก่งรู้ดีก็มาทำให้หน่อย” รอบด้านตอนนี้ไม่มีคนเลยผมเข้าไปใกล้เธอดึงบีกีนี่ลงเกือบถึงเข่าใช้นิ้วแยงเข้าไปในรูหีกว้านไปมาชักเข้าออกแล้วลากนิ้ววนรอบติ่งแตดลากลงถึงรูก้นใช้นิ้วก้อยแย่เข้าไปในรูตูดจนสุดชักเข้าออกหลายทีจนเธอครางเสียงสั่นมือบีบไหล่ผมแน่นผมเอานิ้วชี่เสียบเข้ากว้านรูหีเธออีกรอบแรงตอดถี่ๆเธอครางเสียงหลง “พอแล้วๆ เดี๋ยวน้ำแตกหมดแรงเล่นน้ำนะ” ผมดึงบีกีนี่ขึ้นมาที่เดิม เธอเลื่อนมือเข้าไปในกางเกงผมรูดหนังหุ้มหัวควยออกถูทำความสะอาดจนผมเคลิ้มควยแข็งโด่ “สะอาดฆ่าเชื้อทั้งสองคนแล้ว เล่นน้ำต่อ”พูดจบเธอว่ายน้ำวนไปรอบๆ กว่าจะขึ้นจากทะเลก็เกือบจะถึงเวลาอาหารเย็น ห้องน้ำในรีสอร์ตมีอ่างอาบน้ำกว้างมากเรานอนแช่น้ำอุ่นในอ่างถูตัวถูหลังให้กันผมนั่งจับเธอเอาหีเสียบใส่ควยผมในอ่างน้ำตอนแรกเธอไม่ยอมต้องบอกว่าเสียบแล้วขย่มเบาไม่ให้น้ำแตก รูหีเธอเสียบเข้าง่ายกว่าเก่าเยอะเลยแต่ความฟิตไม่ลดน้อยแถมเวลาเธอขมิบแรงๆรู้สึกจะฟิตกว่าเดิม หลังอาหารเย็นเราไปนั่งฟังเพลงในเล้าจ์นสั่งไวน์มาจิบกันเบาๆดนตรีโรแมนติกจนต้องลุกขึ้นมากอดกันเต้นรำท่ามกลางแสงไฟสลัว “พี่จะจำคืนนี้ไปจนตายเป็นคืนที่มีความสุขที่สุดในชีวิต ขอบใจเก่งมากนะที่ทำสิ่งดีๆให้พี่”ผมจูบปากเธออย่างดูดดื่ม “ผมอยากให้พี่มาอยู่กับผมแบบนี้ตลอดไป” เรากลับห้องพักพร้อมกลับขวดไวน์ที่เหลือมากครึ่งขวด พี่เก๋ใช้เวลาที่เหลือให้คุ้มค่าโดยเริ่มเป็นฝ่ายจู่โจมจนผมตั้งตัวไม่ติด แน่นอนผมสนองความต้องการของเธอทุกกะบวนท่าไม่ให้ผิดหวัง ทั้งท่ายืนจับเธอปักหัวลงพื้นโก้งโค้งกับพนักโซฟา เปิดหน้าต่างดันหัวเธอออกไปแล้วเย็ดท่าหมาจากข้างหลังโดยชายหาดหน้าห้องยังมีคนเล่นน้ำประปราย ใช้ครีมบำรุงผิวฉีดเข้ารูตูดแล้วเอาควยเสียบกระเด้าจนเธอร้องลั่นดิ้นรนจนห้องสะเทือน ท่าสุดท้ายก่อนนอนก็คือควยผมเสียบรูหีและมีขวดโรลออนเสียบตูดซึ่งน้ำเธอแตกทุกท่าแถมบางท่าแตกสองครั้งส่วนผมต้องพยายามควบคุมเพราะน้ำแตกรอบหนึ่งกว่าจะแข็งต้องใช้เวลา หลังอาหารเช้ามีโปรแกรมนั่งเรือดำน้ำดูปะการังและอาหารเที่ยงบนเกาะเล็กนอกชายฝั่ง กลับถึงห้องตอนเย็นพีเก๋บอกวันนี้ยอมแพ้งดกิจกามเพราะทั้งรูหีรูตูดระบมไปหมดผมแหวกดูแล้วมันแดงเถือกแถมบวมนิดๆ “นอนกอดกันเฉยนะถ้าพี่ไม่เริ่มก่อนเก่งห้ามสะกิดพี่ รู้ไหม!”ผมพยักหน้าแต่ขอนอนดมหีเพื่อระลึกความหลังสมัยนอนมุ้งเดียวกัน ถ้าอย่างนั้นพี่ขอนอนดมควยเก่งด้วยนะจะได้หายกัน”ตกลงเรานอนกลับหันคนละทางผมเอาขาเธอพาดบ่าให้จมูกอยู่ติดร่องหีส่วนเธอลูบคลำอมควยผมพักใหญ่ก็ส่งเสียงกรนเบาๆผมดมและเลียหีเธอไม่นานก็หลับสนิท หลังอาหารเช้าเราก็เช็คเอาท์กลับกรุงเทพ พี่เก๋ตกลงกลับบ้านคืนนั้นเลยเพราะแม่โทรมาตามอีกหลายครั้ง เก็บเสื้อผ้าเรียบร้อยผมจะขอเย็ดส่งท้ายแต่เธอไม่ยอมบอกเก็บความทรงจำดีๆในช่วงฮันนี่มูนไว้เท่านั้นก็พอ เธอทิ้งชุดว่ายน้ำไว้ไม่ยอมเอาไปด้วย “เอาไปก็ไม่ได้ใช้ ถ้าแม่มาเจอก็จะโวยวาย เก่งเก็บไว้เวลาคิดถึงพี่จะได้เอาชักว่าวไง” เธอพูดเหมือนเล่นๆ “ถ้าคิดถึงพี่จะกลับไปหาที่บ้านอย่าลืมเตรียมสนามรบไว้ด้วยละ” ผมส่งเธอขึ้นรถทัวร์โดยไม่ลืมโทรไปบอกแม่ให้หาใครไปรับเธอที่ท่ารถ “ไม่ต้องมีคนรับหรอกบ้านเราเองไม่น่ากลัวเหมือนกรุงเทพ”แม่บอกมาในสาย หลังจากพี่เก๋กลับไปไม่กี่เดือนก็มีข่าวว่าเลิกกลับแฟนที่คบกันมาหลายปีแล้ว คุณครูคนดีดันไปทำนักเรียน ม.ปลายท้องไกล่เกลี่ยแล้วต้องรับผิดชอบแต่งงานไม่อย่างนั้นคุกหลายปี พี่เก๋โทรมาน้ำเสียงรื่นเริงบอกให้ผมเตรียมตัวไว้เมียจะมาหาเร็วนี้เธออ้างเรื่องแฟนทำให้เสียหน้าขอหลบไปให้เรื่องซาก่อนค่อยกลับมา แม่ต้องจำยอมเพราะเรื่องนี้ดังไปทั้งอำเภอแต่ยังไงแม่ก็ไม่ยอมมากรุงเทพ ยังดีที่พี่สาวคนโตให้ลูกสาวเรียนใกล้บ้านอยูเป็นเพื่อนแม่เลยไม่เหงา ผมฝากงานให้พี่เก๋ทำงานในบริษัทเล็กๆใกล้ห้องพักจะได้ไม่เหงาจนคิดฟุ้งซ่านเลิกงานรับเธอกินข้าวง่ายๆใกล้ห้องพักแล้วพากันกลับห้องแลกโฮโมนกัน เธอซื้อยาคุมมากินจึงทำให้สบายใจฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกเธอได้ทุกรอบเราลุยกันทุกคืนไม่มีพักยกเว้นเมนมาได้หายใจพักเหนื่อยกันบ้าง ตอนนี้เต้านมเธอขยายจนเสื้อในเก่าๆใช้ไม่ได้ ตะโพกกลมใหญ่ขึ้นแต่ไม่บานออก หน้าตาผ่องใสมีน้ำมีนวลเวลาวีดีโอคุยกับยาย ยายยังสงสัยว่ามีแฟนใหม่แล้วใช่ไหมถึงได้สดชื่นเบิกบานเช่นนี้ เธอบอกยายว่าเข็ดแล้วไม่เอาแล้วผู้ชายถ้ามีแฟนจะหาที่เป็นทอม ยายได้แต่ส่ายหัว เย็นนี้หลังกลับถึงห้องเธอเอาหลอดยาให้ผมดู “ยาปลุกเซ็กซ์เหรอ!รุ่นนี้ไม้ต้องใช้หรอกวันละสามรอบยังไหว” เธอค้อน “ยากำจัดขนต่างหากรุ่นนี้แค่ทาทึ้งไว้แล้วเช็ดออกก็เกลี้ยงเลย ติดใจตอนที่ไปเที่ยวทะเลแล้วโกนจนเกลี้ยง รู้สึกตัวเองเด็กลงหลายปี”เป็นหน้าที่ของผมอีกตามเคย รอบนี้ผมถ่ายรูปตั้งแต่ขนดกก่อนทายา,ทายาจนทั่วแล้วทิ้งไว้และตอนเช็ดยาทีมีขนหลุดออกมาใช้แนบถอนส่วนที่เช็คไม่ออกจนเกลี้ยงเกลาหมดจด “ส่งจดหมายไปบริษัทยาเลยว่าจะรีวิวสินค้าให้จะได้ค่าตอบแทนเท่าไหร่?”ผมบอกเธอ “เจ้าของบริษัทคงตอบกลับมาว่าลูกสาวก็มี เมียก็หลายคนรีวิวเองก็ได้ไม่เห็นต้องเสียตังค์เลย”เธอตอบและหัวเราะชอบใจ หีที่ไม่มีขนทำให้ควยผมแข็งกว่าเดิมแถมแข็งบ่อยขึ้นพอเช็ดขนจนเกลี้ยงล้างสบู่เรียบร้อยก็จัดการเลียดูดจนน้ำหีแฉะและจับควยยัดใส่คาห้องน้ำเลย และก่อนนอนผมต้องทำให้เธอน้ำแตกอย่างน้อยสองรอบอาจแถมรอบรุ่งสางอีกหนึ่ง เป็นอันว่าผมกับพี่เก๋ใช้ชีวิตเหมือนผัวเมียอย่างเปิดเผยเนื่องจากเราเป็นเด็กบ้านนอกไม่มีใครรู้จักกลัวแม่รู้คนเดียวนอกนั้นไม่กลัวอะไรเลยหลังเลิกงานกลับถึงห้องพี่เก๋จะใส่กระโปรงนอนบางๆสั้นเลยเข่านิดหน่อยเห็นจุกนมส่วนท่อนล่างตั้งแต่ทายากำจัดขนแล้วเห็นร่องหีกลางเนินที่โหนกนูนเวลาก้มๆเงยๆเซ็กซี่มากมองทีไรควยแข็งโด่ทุกที บางวันผมจู่โจมเธอคากระโปรงชุดทำงานจนเธอโวยวายว่าชุดหนึ่งใส่สองวันทำเลอะซักไม่ทัน แต่บางวันเธอเป็นฝ่ายโจมตีผมเวลานั่งทำงานคอม ที่แน่ๆคือน้ำแตกกันทั้งคู่แทบทุกวัน.........จบ

Facebook