เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปีใหม่ OK Lady  (อ่าน 59893 ครั้ง)

Gazzo

• Newbie
  • *
น้องปีใหม่ OK Lady
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 04:55:31 PM »
แปลกแต่จริงที่ระยองร้านนวด Pretty Spa มี 3-4 ร้านแต่ไม่เห็นมีใครส่งการบ้าน ชลบุรีส่งกันเพียบ ไม่อยากน้อยหน้าเค้าผมประเดิมให้

น้องปีใหม่ OK Lady ไม่อยากจะเอยว่าน้องเป็นสาวเพื่อนบ้านฝั่งโขงไม่ต้องข้ามไปก็ได้เจอตัว น่าตาเรียบเรีบไม่สวย แต่หุ่นดีและมีใจบริการครับ

จัดคอร์สเปิดบน อกสมส่วนแต่แน่นสู้มือมากขอชิมก็ไม่อิดออดตอนแรกก็นอนคว่ำนวดกันไปตามเสต็ปลงน้ำมันและ B2B กันเล็กน้อยและใช้ลิ้นบิ้วให้ด้วย
ถึงเวลาหงายหน้าน้องความหมับลงน้ำมันให้ทันที เราก็รีบบอกว่าเบาๆนะจ๊ะพี่ชอบแบบนิ่มนวล แล้วผมก็บิ้วน้องคืนบ้างแล้วก็จูบแลกลิ้นกันไปแล้วก็นอนกอดกันแต่มือน้องก็ชักให้ไม่หยุดเลยบอกน้องถ้าพี่เสร็จไวต้องรับผิดชอบเบิ้ลให้ด้วยนะ น้องยิ้มรับครับแถมท้าทายว่าถ้าพี่ไหวหนูก็จัดให้ ก็เลยเร่งสปีตนัวกันต่อจนเสร็จรอบแรก น้องไปล้างตัวปล่อยเรานอนพักแล้วก็กลับมานอนกอดกันต่อ และนวดแขนขาให้ นวดใกล้น้องชายน้องก็แกล้งสะกิด มันก็พองตัวขึ้นมาอีก
น้องตกใจครับ ว่าพี่ยังไหวหรอนึกว่าล้อเล่น บอกน้องพี่คนจริงคำไหนคำนั้น นอกเลยจัดให้อีกดอกแต่เกือบไม่เสร็จเหมือนกันครับ แต่น้องก็ช่วยเต็มที่ไม่มีบ่น
กอนจากเลนทิปไป 5XX  :-[

Facebook