เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟาร์มหรรษา (1)  (อ่าน 21219 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
ฟาร์มหรรษา (1)
« เมื่อ: มกราคม 05, 2020, 06:56:20 PM »
ฟาร์มหรรษา (1)
ผมชื่อ นที แต่ใครๆเรียกผมว่าไอ้ที ปีนี้อายุย่างสิบห้าเป็นลูกโทนไม่มีพี่น้องแต่โทษทีที่บ้านไม่เงียบเหงาแถมวุ่นวายจนน่าเวียนหัว บ้านผมหลังเล็กๆชั้นเดียวมีสองห้องนอนและห้องโถง ปลูกใกล้กับบ้านหลังใหญ่ของคุณตา คุณพ่อเป็นข้าราชการทำงานที่อำเภอแม่เป็นครูแต่คนละโรงเรียนที่ผมเรียนอยู่ พ่อแต่งกับแม่ด้วยความรักที่มีปืนลูกซองคุณตาจ่อหลัง ตอนหนุ่มๆพ่อเจ้าชู้มากจีบสาวไปทั่วรวมทั้งแม่ด้วย แต่เหตุที่ต้องแต่งเพราะแม่ท้อง คุณตายื่นคำขาดจะแต่งหรือจะโดนยิงตาย ตั้งแต่นั้นมาพ่อถอดเขี้ยวเล็บกลายเป็นแมวเชื่องๆ คุณตาเป็นนักเลงเก่าระดับหัวหน้ามีลูกสีคนแม่เป็นคนที่สองรองจากพี่ชายและยังมีน้องสาวอีกสองคน พี่ชายแม่ก็คล้ายกันคือแต่งเพราะปืนจ่อหลังเพราะทำสาวท้องแถมเป็นลูกสาวนักเลงคนดังต่างอำเภอไม่แพ้คุณตามีลูกคนเดียวอายุน้อยกว่าผมสองปี คุณตาปลูกบ้านให้แม่เป็นเรือนหอในรั้วบ้านเดียวกันห่างบ้านหลังใหญ่เล็กน้อย เหตุผลคือคุมพ่อให้อยู่ในสายตาส่วนลุงพี่ชายแม่อยู่บนเรือนใหญ่ที่มีห้องนอนหลายห้องน้องสาวรองจากแม่แต่งงานไปอยู่ต่างอำเภอมักพาลูกสาวรุ่นราวคราวเดียวกับผมมาเที่ยวบ่อยๆ น้องสาวแม่คนเล็กท่าทางเป็นทอมยังโสดอยู่ช่วยพี่ชายดูแลฟาร์มปศุสัตว์อยู่เลยเรือนใหญ่ไปหน่อยเลี้ยงโคเนื้อแพะหมูและไก่สองปีนี้หมูราคาไม่ดีเลิกเลี้ยงชั่วคราว ลุงกับป้ามีลูกสาวชื่อปิ่นอายุน้อยกว่าผมสองปีสนิทกับผมมากเพราะวัยเดียวกัน วันหยุดโรงเรียนและหลังเลิกเรียนผมต้องไปช่วยน้าเล็กทำงานในฟาร์มเลี้ยงไก่เลี้ยงโค น้าเล็กชอบใจที่ใช้งานผมทำอะไรไม่เคยปฏิเสธ หลังเสร็จงานผมจะไปนั่งทำการบ้านตรงศาลาเล็กๆหลังบ้านผม น้องปิ่นจะไปช่วยป้าและยายในครัวแล้วค่อยหอบการบ้านมานั่งทำกับผม วันนี้ผมทำการบ้านเสร็จแล้วก็เอนหลังนอนหลับปุ๋ยไปเลย “พี่ที!ดูข้อนี้ให้ปิ่นหน่อยไม่เข้าใจ” เธอเขย่าตัวผมผมหลับสนิทแถมฝันไปว่ากำลังแอบดูสาวแก้ผ้าอาบน้ำอยู่เป้ากางเกงผมตุงจนเห็นถนัด ปิ่นชะงักนิดหนึ่ง “ดูสินอนฝันจนเป้าตุง”เธอใช้นิ้วดีดดังเปาะ ผมสะดุ้งเฮือกลุกแทบไม่ทัน “เล่นบ้าๆเดี๋ยวพี่เป็นหมันหรอก!” ปิ่นชอบเล่นแรงกับผมเราเติบโตด้วยกันมาสองคน คนอื่นๆในบ้านล้วนคนละวัยเข้ากันไม่ค่อยได้แม้แต่น้าเล็กที่อายุมากกว่าผมสี่ห้าปีก็ไม่ค่อยสุงสิงกับเราสองคน “ดูข้อนี้หน่อยไม่เข้าใจ”  ผมลูบเป้าพลางขยับเข้าไปดูการบ้านของเธอ “เจ็บเหรอดูทำหน้าสิ เมื่อตะกี้ฝันถึงอะไรจู๋ถึงโด่ขนาดนั้น?” “ฝันว่านั่งดูปิ่นฉี่นะซี่ โอ้โฮ!”ผมแกล้งว่า “โอ้โฮอะไรเคยเห็นเหรอ?”เธอตีผมเพี๊ยะหนึ่ง“มโนเอานะจำจากหนังโป้แต่ก็น่าจะใกล้เคียง”เธอค้อนขวับบ่นปอดแปดว่านิสัยไม่ดี ผมดูการบ้านให้เธอและอธิบายให้เธอเข้าใจแล้วจะไปเข้าห้องน้ำ “จะไปชักว่าวสิท่า!”ผมชะงักหันกลับมามองซ้ายขวาไม่มีใครอยู่ใกล้แกล้งทำเป็นจะควักควยออกมา “ช่วยดูดให้หน่อยสิ ทำเองมันช้าเมื่อยมือด้วย”เธอหน้าแดงกล่ำ “กะน้องนุ่งก็ไม่เว้นนะ!”ตาหันไปมองซ้ายขวา “ก็น้องเซ็กซี่น่ารักป่านนี้ใครจะทนไหว?”ผมแกล้งหยอก เธอหันหลังพูด “เดี๋ยวฟ้าก็ผ่าหรอกกลางวันแสกๆ”ผมเดินเข้าไปใกล้เอาจมูกไปไซ้ซอกคอเธอกระซิบบอกว่างั้นรอทำตอนกลางคืนนะ เธอสะดุ้งรีบลุกขึ้น “เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า ไม่เอากลับละ”พูดจบเดินฉับๆขึ้นไปบนเรือนใหญ่ หลังอาหารเย็นที่ต้องอยู่พร้อมหน้ากันทุกคนตามกฎคำสั่งของคุณตา ก็แยกย้ายกันไป ปิ่นกับน้าเล็กไปล้างชามในครัวผมหมดหน้าที่กลับไปอาบน้ำที่บ้านเรือนเล็กส่วนพ่อกับแม่นั่งดูทีวีและคุยกับคุณตา ผมเอาหนังสือเรียนมาทบทวนตรงห้องโถง ปิ่นใส่ชุดเสื้อกางเกงนอนเดินเข้ามา ผมแกล้งแหย่เธอเล่น “ฟ้ามืดแล้วนะได้เวลาแล้ว”เธอเอาฟาดแขนผม “ไม่เล่นนะพี่ทีเดี๋ยวใครมาเห็นเข้ารู้ถึงคุณตาเรื่องใหญ่แน่เลย”ผมมองชุดนอนที่เธอใส่ตาเป็นมัน “ชุดเรียบร้อยแต่เซ็กซี่จังเลยเห็นรอยยกทรงกับกางเกงใน เห็นแล้วหน้ามืดวะ”เธอนั่งลงตรงข้ามผม “พี่อย่าพูดให้ปิ่นใจเขวนะ สงสารน้องยังเด็ก” “เด็กที่ไหนมีนมมีเอวเออมีเมนยัง?”ผมถาม “เพิ่งมีเมนมาสามเดือนแล้ว”เธอบอกเราคุยกันแบบนี้จนเป็นเรื่องธรรมดา “ตอนมีเมนจะปวดท้องน้อยมากและครั้งหนึ่งตั้งห้าหกวันแถมกลิ่นแรงมากเลือดออกน้อยมากแต่นานหลายวันกว่าจะหมด เพื่อนคนอื่นสองสามวันก็เกลี้ยงแล้ว”เธอโอดครวญ “ปรึกษาแม่ปิ่นหรือน้าเล็กสิ ไปหาหมอไหม?”เธอส่ายหัวบอกไม่เอา แม่คุยกันไม่รู้เรื่องส่วนอาเล็ก(เธอเรียกอาผมเรียกน้า)ไม่เคยสนใจเธอ จะไปหาหมอก็ใจไม่ถึงอายหมอ ผมบอกเธอว่า “ผู้หญิงบางคนอาจจะมีเยื่อพรหมจรรย์หนาและมีรูเล็กมากเวลามีเมนเลือดไหลออกมาช้ามากจะขังอยู่ข้างในทำให้มีอาการแทรกซ้อน”เธอทำหน้าวิตก “ถ้าเป็นแบบนั้นจริงๆต้องทำยังไง?”ผมถามเธอว่าเคยเอาอะไรใส่ไปในรูหีไหม?เธอส่ายหัว “ไม่เคยและไม่กล้าด้วย”ผมบอกไปหาหมอเถอะคงรักษาไม่ยาก “พี่พอจะดูเป็นไหมว่าเป็นแบบที่พี่บอกหรือเปล่า?”เธอถาม ผมกลืนน้ำลายควยลุกโด่ทันทีคิดดูน่าจะหาข้อมูลจากเนตได้จึงเอาโน๊ตบุ๊คมาค้นดู “นี่ไงปิ่น!รูปที่พี่ว่า”เธอดูรูปเหล่านั้นด้วยความสนใจ“ปิ่นจะดูตัวเองได้ยังไงนะก้มก็ไม่ถึง”เธอพูดเหมือนบ่น “เอาอย่างนี้พี่จะดูและถ่ายรูปให้ หากเป็นเหมือนในรูปค่อยหาวิธีรักษา”ผมรับอาสาโดยไม่ลังเล เคยเห็นหีของเธอบ้างเพียงผ่านๆแต่งวดนี้ต้องแหวกดูข้างในแค่คิดก็ควยแข็งขึ้นมากกว่าเก่า “ไม่เอาเค้าอายนะ”เธออายม้วนหน้าแดง ผมแกล้งบอกว่าพี่เห็นของเธอบ่อยๆไม่เห็นต้องอายเลย เธอหันขวับมองหน้าผม “เห็นตอนไหน?”ผมบอกเธอว่าในฝันยังไงเห็นทุกคืนเลย เธอหัวเราะก้าก “ถ้าพี่เห็นแล้วอย่าบอกให้ใครรู้นะ”เธอพูดแบบนี้คงไม่ปฏิเสธ ผมดูเวลาใกล้สามทุ่มแล้วบอกวันนี้คงไม่สะดวก ไว้วันอื่นเวลามาใส่กระโปรงไม่ต้องใส่กางเกงใน แหวกดูและถ่ายรูปถ้าเป็นอย่างที่คิดก็เอารูปไปให้หมอวินิจฉัยไม่ต้องไปเปิดหีให้หมอดูหรอก เธอเห็นดีด้วยในความคิดของผม “พรุ่งนี้กลับจากโรงเรียนดูเลยนะ แค่ถอดกางเกงในก็ดูได้แล้ว”เธอบอกแล้วหอมแก้มผมก่อนกลับไปเรือนใหญ่ วันถัดมาหลังกลับจากโรงเรียน เธอเข้ามาหาผมที่บ้านเล็ก “รีบดูเลยพี่จะได้รีบไปช่วยแม่กับย่าทำครัว”พูดพลางนั่งลงถลกกระโปรงโดยไม่มีกางเกงในแล้วอ้าขาออก ผมกลืนน้ำลายเนินหีอวบอูมเกลี้ยงเกลาไม่มีขนสักเส้นติ่งแตดเล็กๆมีหนังหุ้มเกือบมิด ขนาดนั่งอ้าขาร่องหียังปิดสนิท “สวยจังหีปิ่นน่าฟัดจริงๆ”ผมหยอก “รีบดูเร็วๆเค้าอายเป็นนะ” ผมเตรียมกล้องมือถือไว้แล้วถ่ายหลายๆมุมทั้งขาที่ถ่างสองข้างแต่ไม่เห็นช่วงบนและหน้า “ถ่ายอะไรมากมายแค่ตรงนั้นก็พอ”เธอโวยที่เห็นผมถ่ายรัวๆ ผมนั่งลงตรงหว่างขาบอกให้เธอเอามือแหกแคมหีอีกหน่อยมองไม่เห็นรูหี เธอทำตามที่บอกผมถ่ายรัวๆก่อนจะจ้องดูตรงปากรูหี จริงอย่างที่คิด มองผ่านๆแทบไม่เห็นรูเลย เขาไปใกล้ๆจึงจะเห็นรูเล็กๆขนาดก้านไม้ขีดไฟสองรู ผมควยแข็งตั้งแต่เธออ้าขาแล้ว แต่พอเห็นรูหีที่เล็กแบบนี้ความเงี่ยนก็น้อยลงแต่ควยก็ยังโด่อยู่ผมลุกขึ้นเธอรีบปิดกระโปรง เลือกรูปที่เห็นรูหีชัดเจนส่งให้เธอดู “เหมือนรูปในเนตเป๊ะเลยพีที แบบนี้ต้องทำยังไง?”ผมครุ่นอยู่พักหนึ่งบอกเธอว่าจะเอารูปไปหาหมอสูตินารีดูเพื่อขอคำปรึกษา “อย่าบอกว่าเป็นของปิ่นนะ อายไปทั่วอำเภอ”ผมถามเธอว่าถ้าหมอบอกให้ไปรักษาที่โรงพยาบาลกล้าไปไหม? “ถามหมอก่อนว่ารักษากันเองได้ไหมก่อน ถ้าจำเป็นจริงๆค่อยไปหาหมอ แล้วที่ถ่ายไปเป็นสิบรูปลบทิ้งด้วยเหลือรูปเดียวก็พอ” ผมยิ้มๆบอกไม่ลบหรอกน่ารักดีเก็บดูตอนชักว่าว มือเธอฟาดใส่ผมอย่างแรงบอกจะไปช่วยย่าทำครัวแล้ว “อย่าลืมใส่กางเกงในด้วยนะ เดี๋ยวอาหารจะติดกลิ่น!”เธอง้างมือหันกลับผมรีบกระโดดหนี หลังอาหารเย็นผมอาบน้ำนานหน่อยรูปที่ถ่ายหีปิ่นทำให้ผมน้ำควยพุ่งกะฉูดแรงกว่าทุกครั้ง  ออกจากห้องน้ำก็เจอปิ่นยืนหน้าเขียวปัดอยู่หน้าห้องน้ำ “หน้าซีดเซียวออกมาเลยนะ ว่าวไปกี่รอบละ?”ผมแกล้งชูสองนิ้ว “พี่จะไปหาหมอเมื่อไหร่?”เธอถาม ผมบอกเธอว่าคงต้องเป็นวันหยุดมีคลินิกหมอที่รู้จักอยู่แห่งจะลองไปถามดู “พี่ช่วยดูในเนตหน่อยสิว่าถ้าไม่หาหมอต้องทำยังไง?” เธอยังคงไม่อยากจะไปหาหมอ “พี่ดูมาแล้วเขามีหลายวิธีเช่นลองเอาแท่งโลหะปลายแหลมที่ฆ่าเชื้อแล้วสอดแล้วกว้านให้มันกว้างขึ้นหรือใช้มีดโกนคมๆผ่านการฆ่าเชื้อกรีดเยื่อให้ขาด อาจเจ็บและมีเลือดออกบ้างนิดหน่อยแล้วใช้น้ำยาฆ่าเชื้ออ่อนๆฉีดเข้าไปล้างในรูหีจนสะอาด เสร็จทายาปฏิชีวนะวันสองวันแผลก็หายสนิท”ผมอธิบายให้เธอฟัง “พี่ว่าน่าลองไหม?แล้วถ้าให้พี่ทำให้จะกล้าไหม?”ผมบอกเธอว่าถ้าอายหมอมากขนาดนี้ลองทำเองก่อนก็ได้ไม่สำเร็จค่อยไปหาหมอก็ยังทัน “ทำวันนี้เลยไหม?”เธอถามด้วยน้ำเสียงกระตือลือล้น “ถ้าทำวันนี้คงต้องหาอะไรแหลมๆมาลองกว้านดู ปากกาน่าจะได้นะ”ผมบอกเธอแล้วหาดูว่ามีปากกาปลายแหลมไหม?จำได้ว่ามีแอลกอฮอล์ล้างแผลอยู่ขวดเอามาให้เธอดู “เช็ดด้วยแอลกอฮอล์ฆ่าเชื้อได้นะ ลองดูไหม?”เธอลังเลอยู่พักอ้าขาเปิดกระโปรงออก “ตายเป็นตาย!”เธอพยักหน้าพร้อมกับแหวกแคมหีออก ผมเอาปลายปากเช็ดด้วยแอลกอฮอล์หลายรอบจ่อไปตรงรูเล็กๆรูแรกค่อยๆแยงเข้าไปช้าๆ “ถ้าเจ็บก็บอกนะ”เธอพยักหน้า ปลายปากกาเข้าไปในรูผมกว้านปลายจนเข้าถึงด้าม เธอสะดุ้งเธอไม่ร้องด้ามปากกาเข้าไปได้แล้วผมลองดึงออกมารูเล็กดูเหมือนจะกว้างขึ้นผมลองใช้นิ้วก้อยจุ่มน้ำลายแล้วแยงเข้าไป ปิ่นร้อง”โอ้ย..โอย เจ็บจี๊ดๆ”ผมกว้านนิ้วไปมาค่อยๆแยงเข้าไปจนได้หนึ่งข้อนิ้วรูหีเธอฟิดมากตอดนิ้วผมถี่ๆแต่พอถ้าดันเข้าไปอีกเธอบอกเจ็บๆไม่ไหวแล้วผมจึงชักนิ้วออกมีเลือดติดปลายนิ้วนิดหน่อย ผมส่งนิ้วให้เธอดู “เลือดไหลมากไหมแผลฉีกเลยสิ?”ผมดูแล้วเลือดแค่ซึมๆรูเล็กสองรูขาดทะลุเป็นรูเดียว ผมเอากล้องมาถ่ายรูปบอกปิ่นแหวกหีให้กว้างอีกหน่อยแล้วส่งรูปให้เธอดู เธอมองอย่างเพ่งพินิจ “อูยสองรูฉีกทะลุกันเลยหรือ?เป็นอะไรไหมนี่?ยังดีนะเลือดไม่พุ่งฉูด” ผมบอกเธอว่าคงพอแค่นี้ก่อนจะหายามาทาให้ถ้าไม่เป็นอะไรพรุ่งค่อยทำใหม่ ผมเข้าไปตู้ยามองหาครีมทาแผลแล้วเอามาป้ายตรงแผลที่เลือดออกซิบๆ บอกปิ่นให้รีบกลับไปก่อนที่พ่อแม่ผมจะมาจากเรือนใหญ่ รุ่งขึ้นก่อนไปโรงเรียนผมถามปิ่นว่ายังแสบไหม? เธอบอกนิดหน่อยแต่ทายาแล้ว เย็นนี้ดูให้อีกทีนะ โรงเรียนพักเที่ยงผมขออนุญาตครูจะไปซื้อยานิดหน่อย นอกจากยาปฏิชีวนะแอลกอฮอล์ยังแถมเจลหล่อลื่นมาด้วย คนขายยาที่รู้จักกันแซวท้องผูกต้องใช้ยาสวนไม่ใช่เจล ก่อนกลับโรงเรียนผมแวะซื้อน้ำยาล้างช่องคลอดมาจากร้านสะดวกซื้อ หลังอาหารเย็นปิ่นก็วิ่งเข้ามาหาผมในชุดนักเรียน “พี่เตรียมยาสำหรับขยายรูไว้แล้วนะคิดว่าทำครั้งนี้แล้วคงหายเป็นปกติ” เธอยิ้ม “เมนใกล้จะมาแล้วดูสิจะดีขึ้นไหม?”ตรวจดูแล้วรอยฉีกของรูยังมีเลือดซึมเล็กน้อยผมเอาเจลทาปากรูและนิ้วก้อยสอดเข้าไปในรู้ช้าๆเธอสะดุ้งครางเสียงเบาๆ  เจลช่วยได้เยอะมากนิ้วก้อยเข้าไปจนสุดนิ้วเธอเสียงสั่น “โอยพี่!มันแน่นไปหมด จี๊ดๆด้วย โอยๆ”รูหีเธอตอดนิ้วผมถี่ๆผมดึงนิ้วออกมาแล้วแยงเข้าไปใหม่เธอซี๊ดเสียงดังกว่าเก่าผมเริ่มซอยเร็วขึ้นเธอบิดตัวไปมารูหีรัดและขมิบนิ้วผมแรงขึ้น มืออีกข้างเลื่อนไปใต้เสื้อนักเรียนคลึงเต้านมเล็กๆของเธอที่มียกทรงบางๆ นิ้วที่อยู่ในรูหีซอยเร็วขึ้น “โอ้ย..โอ้ย หยุดก่อนฉี่จะไหลไม่ไหวแล้ว”เธอร้องลั่น “ปล่อยฉี่ออกมาให้หมดเลยมันจะขับของเสียแล้วจะสบายตัวที่สุด”ไม่ทันขาดคำน้ำเมือกในรูหีก็เจิ่งนองไหลย้อนออกมาพร้อมกับน้ำเยี่ยวที่พุ่งจนเกือบโดนหน้าผมเธอกระตุกสองสามทีแล้วฟุบลง รูหียังขมิบเป็นจังหวะ  ผมชักนิ้วออกน้ำเงี่ยนเมือกขาวๆและลิ่มเลือดติดเต็มนิ้ว ยังดีผมเตรียมผ้าขนหนูผืนเล็กไว้แล้วจัดการเช็คร่องหีง่ามขาจนแห้งแหวกร่องหีดูน้ำเมือกขาวปนเลือดยังไหลย้อยออกมากลิ่นค่อนข้างแรงคงเป็นของเสียที่ครั่งค้างอยู่ในรู เธอถามผมว่าน้ำในรูทำไม่มากจัง?ผมบอกเธอว่าของเก่าทีค้างมานาน “กลับไปอาบน้ำล้างในสะอาดเลยนะ เลือดแค่ซึมๆ น่าจะหายเป็นปกติแล้วละ”ผมเอายาที่ซื้อมาให้เธอ “ทาเองไม่ได้หรอกมองไม่เห็นล้างก็ไม่ถึง หน้าที่ของพี่ทีอย่าปฏิเสธ”ผมเอายาล้างให้ช่องคลอดให้เธอบอกไปทำเองก่อน เวลามันมีน้อยกลัวคนอื่นรู้ เธอเดินโซเซกลับเรือนใหญ่หรือหีจะระบมเพราะนิ้วก้อยผม  นั่งพักสักครู่เตรียมตัวจะไปอาบน้ำ แม่ก็วิ่งตาตื่นเข้ามา “ทีไปช่วยน้าเล็กหน่อยเร็วเมาหมดสภาพ อย่าให้คุณตาเห็นเป็นอันขาดบ้านแตกแน่”น้าเล็กที่ลักษณะเป็นทอมแต่จริงๆแล้วมีแฟนเป็นถึงรองปลัดอำเภอ ปกติน้าเล็กจะไม่ชอบกินเหล้าแล้วจะเมาเพราะอะไร “แล้วจะให้ผมเอาน้าเล็กไปตรงไหนละแม่?”ผมถามแม่ “เอาไปห้องเก็บของหลังตรงฟาร์มโน่นอย่าให้คุณตารู้เชียว” ผมรีบออกไปประคองน้าเล็กที่ฟุบอยู่ข้างรั้วบ้านเพื่อนที่ไปด้วยกันพามาทิ้งไว้แล้วรีบเผ่นกลับกลัวคุณตากันขี้หดตดหาย แกเมาไม่รู้เรื่องผมเลยต้องให้แกขี่หลังรีบไปห้องเก็บของห่างจากเรือนใหญ่มาก ห้องเก็บของค่อนข้างกว้างใหญ่สำหรับเก็บอาหารสัตว์อุปกรณ์ของใช้ในฟาร์ม มุมในสุดมีโต๊ะทำงานและเตียงที่ปกติน้าเล็กมักแอบมานอนตอนบ่ายมีห้องน้ำอยู่ด้วย ผมวางแกนอนบนเตียงกลิ่นเหล้าแรงมากเสื้อเปียกเหมือนเหล้าหกใส่กำลังคิดว่าจะเปลี่ยนเสื้อให้ดีไหม?เพราะในห้องมีเสื้อผ้าน้าเล็กพาดไว้อยู่เสียงน้าเล็กดังขึ้น “อีนิดพากูไปห้องน้ำหน่อยเร็วปวดเยี่ยว”ผมรีบเดินไปใกล้ “น้าเล็กนี่ทีเอง มาลุกขึ้นไปห้องน้ำ ทีจะประคอง”เธอลืมตามองผมแบบงงๆ “ทีเหรอ!นี่ที่ไหนวะคุ้นๆ” ผมบอกเธอว่าห้องอู้งานของน้าเล็กไง ผมดึงแกขึ้นมาประคองอย่างทุลักทุเลไปห้องน้ำจนถึงหน้าโถส้วม “ถึงละ!เยี่ยวเสร็จแล้วเรียกผมนะ”ผมปล่อยมือแกทรุดลงนั่งบนโถส้วมโดยไม่ถอดกางเกง “เดี๋ยวก่อน ช่วยถอดกางเกงให้เร็วหน่อยเยี่ยวจะไหลแล้ว”ผมกลืนน้ำลายอย่างยากเย็น น้าเล็กอายุมากกว่าผมห้าปีแต่แกตัวเล็กสมชื่อถึงจะท่าทางเหมือนทอมชอบใส่กางเกงยืนเสื้อแขนยาวลายสก๊อตหมวกคาวบอยใส่รองเท้ารีบอคก็ยังน่ารักอยู่ดีตูดงอนมากเวลายืนตรงเหมือนไม่ตรงก้นงอนเนินหีคล้อยไปข้างหลังผมเคยเห็นแกแก้ผ้าแบบไม่ตั้งใจตอนแกอาบน้ำหลายหนแต่ก็เฉยๆ ผมจับน้าเล็กยืนขึ้นแกเอามือเกาะไหล่ผมโงนเงนไปมาปลดกระดุมกางเกงยืนแล้วดึงลงมาพร้อมกับกางเกงในยังไม่ทันดูว่าหีสวยแค่ไหนแกก็ทรุดตัวนั่งลงเสียงฉี่ดังสนั่น ผมยืนตรงหน้าแกเอามือประคองไหล่แกไว้ควยผมแข็งตั้งนานแล้วเป้ากางเกงตุงเกือบโดนหน้าแก เสียงฉี่ดังนานไม่หยุดคงอั้นมามาก แกลืมตาขึ้นจ้องมองเป้ากางเกงผมแบบงงๆ “ไอ้ทีเป้าแกตุงแบบนี้แสดงว่าเป็นหนุ่มแล้วสิวะ”พลางเอามือลูบเป้ากางเกงผม “ไม่เห็นมาหลายปีท่าทางมันจะไม่เบานะ ขอดูหน่อยสิ”พูดพลางเอามือล้วงควยผมออกมาทำตาเหลือก“เฮ้ยมันใหญ่เกินวัยเว้ย!ปีนี้อายุเท่าไหร่วะ”ผมตอบอ้อมแอ้มว่าย่างสิบห้าครับ แกจับควยผมรูดไปมาจนผมแอ่นไปมา “แน่!มันสู้มือวะเคยเย็ดหีหรือยัง?”ผมบอกยังครับไม่เคยครับ แกมองหน้าผมแล้วพูดว่า “ดีแล้วตั้งใจเรียนหนังสือเรายังเด็กอยู่”แกจับควยผมยักกลับที่เดิม “ถอดกางเกงให้น้าหน่อยทั้งสองตัวเลยนะเสื้อด้วยเลอะหมดแล้วจะอาบน้ำ” ผมเป็นเด็กว่านอนสอนง่ายทำตามที่สั่งน้าเล็กจึงเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน หลายปีก่อนน้าเล็กจะให้ผมไปเป็นเพื่อนอาบน้ำด้วยตอนนั้นห้องน้ำอยู่ห่างตัวบ้านค่อนข้างเปลี่ยวแกกลัวผีเลยให้ผมอาบเป็นเพื่อนตอนนั้นเห็นนมเห็นหีน้าเล็กแล้วเฉยๆคงเป็นเพราะตอนนั้นยังเด็ก พอคุณตาทำห้องน้ำใหม่อยู่ในบ้านน้าเล็กเลยอาบน้ำคนเดียว ผมถามแกว่ายืนไหวไหม?แกลุกขึ้นแล้วนั่งลงใหม่ “สงสัยแกต้องอาบน้ำให้น้าแล้วยืนยังจะล้ม”ผมจึงจัดการเปิดฝักบัวที่มีน้ำอุ่นมารดตัวแกใช้สบู่เหลวถูตัวนวดไหล่นวดแขนให้ด้วยตอนนวดเต้านมเล็กๆแกถึงกับครางไม่ต้องบอกว่าควยผมจะแข็งแค่ไหน “ทีถอดกางเกงออกสิวะเดี๋ยวเปียกคนอื่นจะรู้ว่าแกอาบน้ำให้น้า”ผมมีหรือจะรอช้าถอดกางเกงออกทันทีควยผมชี้โด่ไปตรงหน้าน้าเล็กแกมองแล้วกลืนน้ำลาย “น่ากินชะมัด”ผมแกล้งดันควยไปตรงปากแก “เอาจริงหรือที?”ผมบอกน้าครับผมทนไม่ไหวแล้วครับหีน้าสวยขนาดนี้ แกจับรูดสักพักยัดเข้าปากดูดอย่างเมามัน มือผมคลึงเต้านมสลับบีบขยี้หัวนมเป็นระยะ แกใช้ลิ้นเลียหัวควยผมจนกลั้นแทบไม่อยู่ “น้าครับผมจะออกอยู่แล้ว ทนไม่ไหวแล้วครับ”แกเงยหน้าพูดกับผมแต่มือขยับเร่งความเร็ว “ออกใส่ปากน้าเลยนะ ออกให้หมดเลย”แล้วก็เอาควยผมยัดใส่ปากอมจนมิดด้ามแล้วดูดผมตัวเกร็งเสียวสุดขีดน้ำเงี่ยนพุ่งออกมากที่สุดในชีวิต น้าเล็กกลืนจนแทบสำลัก ผมตัวกระตุกสองสามทีแล้วหมดแรง น้าเล็กเอาควยออกจากปากแล้วเลียตั้งแต่หัวจดปลาย “เป็นยังไงละ!ดีกว่าชักว่าวเยอะเลยสิตอนนี้รีบถูตัวให้น้าเร็วๆเข้า ชักช้าพ่อถามหาจะยุ่ง”ผมรีบใช้สบู่เหลวถูตัวแกต่อจนมาถึงตะโพกถามแกว่ายืนไหวหรือยัง?แกลุกขึ้นยืนแต่ยังต้องเอามือเกาะไหล่ผมไว้ ผมถูท้องน้อยตะโพกจนถึงเนินหีขนอ่อนๆมีแค่นิดหน่อยติ่งแตดยื่นออกเล็กน้อยร่องปิดสนิทผมถูขาอ่อนแล้วไล่ลงไปถึงเล็บเท้าแล้วย้อนถูนวดขาอ่อนขึ้นมาจนถึงแคมหีแกถ่างขาออกโดยไม่ต้องบอกผมใช้นิ้วนวดแคมหีสองข้างแล้วรูดร่องหีขึ้นลง ร่องหีน้าเล็กสั้นมาก ติ่งแตดติดกับรูฉี่และรูหีถ้าไม่จับแกนอนยกขาจะไม่เห็นรูหีเลย น้าเล็กส่ายตัวเล็กน้อยส่งเสียงในลำคอนิ้วขยี้แตดเบาๆติ่งแตดเริ่มแข็งเป็นไตโผล่ออกจากหนังหุ้ม “โอยเมื่อยขอนั่งนะ”แกนั่งลงขายังถ่างออกผมดันแกให้หลังพิงกับชักโครกยกขาแกขึ้น นิ้วเขี่ยร่องหีจนรู้สึกได้ว่ามีน้ำเยิ้มผมใช้นิ้วแยงเข้าไปในรูหีเธอสะดุ้งเฮือกแอ่นหีรับผมถอนนิ้วออกมาแล้วแทงเข้าใหม่จนสุดเธอร้องเสียงดังขึ้นแอ่นหีรับตามจังหวะขึ้นลงรูหีตอดนิ้วถี่ๆผมเพิ่มเป็นสองนิ้วชักขึ้นลงแรงและกระแทกหนักตอนนี้เสียงร้องฟังไม่ได้ตัวส่ายไปมา “โอ้ย  โอ๊ย ออกแล้วแตกแล้ว..อูย..!”น้ำอุ่นๆในรูหีและน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดกระจายไปไกล เธอตัวเกร็งกระตุกถึงสามสี่ครั้งแล้วทิ้งตัวลง “พอแล้วที..พอแล้ว น้าจะขาดใจแล้ว พอแล้ววันนี้พอแค่นี้ก่อนไว้คราวหน้าควยแกค่อยน้ำแตกใส่ในรูหีน้า”ผมใช้ฝักบัวล้างคราบสบู่จนสะอาดทั้งตัวแล้วเอาผ้าขนหนูเช็ดตัวเธอจนแห้งจึงประคองไปที่เตียงหาเสื้อผ้าที่พาดอยู่ในแกใส่ “ไม่มียกทรงกางเกงในเลยใส่แบบนี้ไปก่อนนะ”ผมกลับเข้าไปอาบน้ำเช็ดตัวใส่กางเกงแล้วออกมา น้าเล็กนั่งอยู่บนเตียงหน้าสดชื่นไม่เหมือนคนเมา “เก่งจริงนะเราไม่น่าเชื่อตัวเล็กฝีมือใหญ่ ว่างๆจะจับมาทำผัวเสียให้เข็ด”น้าเล็กบอกจะขึ้นเรือนแล้ว “ขอบใจนะที่ช่วย” แกเดินเซนิดหน่อยถ้าไม่ปะหน้าคุณตาจะๆคงไม่รู้ว่าน้าเล็กเมาเหล้ากลับมา ผมมารู้ทีหลังว่าน้าเล็กทะเลาะกับแฟนอย่างหนักผู้ชายคบซ้อนมีแววว่ายากจะคืนดี แต่แกยังคงรื่นเริงยิ้มแย้มแจ่มใสเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมลองเลียบเคียงถามแกว่าเลิกกันไม่เสียใจหรือ? “นิดหน่อยแต่ดีใจมากกว่าที่เลิกตอนนี้ ถ้าแต่งกันมีลูกค่อยเลิกสิแย่เลย”แกมองซ้ายมองกว่าแล้วพูดว่า “มีแกอยู่ทั้งคนทำไมน้าต้องเสียใจ?”คำพูดของน้าเล็กทำเอาผมสะดุ้งนอนไม่หลับไปหลายวันนี่น้าจะเอาเราทำผัวจริงๆหรือ? วันต่อมาน้องปิ่นกระซิบกระซาบบอกผมว่ารูหีตอนนี้หายแสบแล้วแต่เธอยังล้างไม่ถนัด “ตอนนี้กลิ่นน้อยไปเยอะเลยถ้าล้างถึงข้างในได้คงจะดีกว่านี้ เมื่อไหร่จะช่วย?” ผมบอกว่าจะหาจังหวะปลอดคนมันลำบากที่เรือนเล็กก็ใกล้เรือนใหญ่ของคุณตา “อีกสองวันพ่อปิ่นกับอาเล็กจะเข้าจังหวัด เราไปห้องเก็บของที่วันก่อนพี่อาบน้ำให้อาเล็กไหม?”ผมสะดุ้ง “ห้องไหน?เมื่อไหร่?”เธอค้อนไปหลายวง “อย่ามาไก๋ เห็นด้วยว่าทำอะไรกัน ปิ่นสงสัยเลยตามไปดูหลังห้องน้ำมีมีช่องลมเห็นหมด เห็นตอนอาเล็กดูดควยให้พี่ด้วยหน้าซีดหมดแรงเลยสิ?”ผมจิตตกทันทีตอนนี้เหมือนลูกไก่ในกำมือของสองสาว จะบีบก็ตายจะคายก็ยังไม่รู้ว่าจะรอดไปสักกี่น้ำ “แต่วันนี้ช่วยดูหน่อยว่ารูมันกว้างพอหรือยัง?ต้องใช้เครื่องมือหรือยาอะไรบ้างออกตังค์ซื้อไปก่อนใช้คืนให้ทีหลัง”ผมมองซ้ายขวาบอกไปดูตอนนี้เลยไหม? เธอเปิดกระโปรงขึ้นไม่มีกางในถ่างขาและเอามือแหวกแคมหีออก ผมรีบเอามือถือถ่ายรูปรัวๆเป็นสิบ แล้วมาเปิดดูกับเธอ รูบนเยื่อพรหมจรรย์สองรูเล็กฉีกออกรวมเป็นรูเดียวยาวประมาณหนึ่งเซนต์มีรอยช้ำแดงๆเล็กน้อยไม่มีคราบเลือด ปากรูมีเมือกขาวๆเยิ้มนิดๆ ผมบอกเธอว่าจะซื้อลูกยางสำหรับฉีดน้ำล้างและน้ำยาฆ่าเชื้อ ส่วนรูถ้าเล็กไปจะเอาสว่านยักษ์ในกางเกงเจาะให้ เธอตีผมเพี๊ยะ ค้อนขวับพูดงอนๆ “เขาเป็นสาวพรหมจรรย์จะมาย่ำยีกันไม่ได้นะ” ไม่ทันไรพ่อกับแม่ก็ลงมาจากเรือนปิ่นเลยรีบขยับนั่งห่างจากผมเสียไกล ทำทีดูหนังสือเรียนสักพักขอตัวกลับ......อ่านต่อตอน 2.

Facebook