เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - ลูกพี่ลูกน้อง  (อ่าน 21519 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - ลูกพี่ลูกน้อง
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 09:05:03 AM »
ลูกพี่ลูกน้อง
 เช้านี้อาสุรีย์น้องสาวพ่อพร้อมลูกสาวสองคนหอบกระเป๋าเสื้อผ้ากับของใช้อีกสองลังใหญ่ใส่รถปิ๊กอัพมาที่บ้าน ผมรู้ล่วงหน้าว่าทั้งสามคนจะมาอยู่กับเราจนกว่าจะหาบ้านใหม่ได้ อาสุรีย์ประสพปัญหาชีวิตแยกทางกับสามีที่ติดการพนันจนบ้านโดนยึดหนีไปทำงานต่างประเทศทิ้งสามชีวิตให้ผจญชะตากรรมที่ตัวเองไม่ได้ก่อ ลูกคนโตชื่อเบลล์อายุสิบสามขวบน้อยกว่าผมสามปีคนรองชื่อเจนอายุสิบขวบ ยังดีที่ตอนนี้ปิดเทอมใหญ่อาสุรีย์ติดต่อย้ายโรงเรียนมาอยู่ใกล้บ้านผมทั้งคู่ บ้านผมมีสามห้องนอนจึงไม่ปัญหา พ่อกับแม่อยู่ห้องใหญ่ผมอยู่อีกห้องจึงมีห้องว่างให้สามคนแม่ลูกอยู่ด้วยกัน อาบอกว่าหางานทำใหม่ได้แล้วอยู่นิคมอุตสาหกรรมแถวแปดริ้วแต่กลัวงานจะไม่มั่นคงจึงไม่เอาลูกสองคนไปอยู่ด้วย พ่อกับแม่ก็เห็นด้วยที่จะให้หลานสาวสองคนมาอยู่กับเราจนกว่าทุกอย่างจะเข้าที่เข้าทางค่อยมาปรึกษากันใหม่ ผมกับ เบลล์และเจนสนิทกันมาก่อนเคยมาค้างบ้านผมบ่อยๆและผมก็ไปเที่ยวบ้านเธอเสมอ เราคุยกันทางไลน์ทุกวันผมจึงรู้เรื่องของสองคนดี “พี่แจ๊คช่วยดูปั๊กไฟในห้องให้หน่อยชาร์จมือถือไม่ได้”เบลล์วิ่งลงมาหาผมที่ห้องโถงชั้นล่าง ผมขึ้นไปบนห้องที่เธออยู่ตรวจทดสอบสายไฟรื้อปลั๊กออกมาจึงพบว่าสายไฟเส้นหนึ่งหลวมทำให้ติดๆดับๆ ซ่อมเรียบร้อยแล้วจึงตรวจดูสวิทไฟและปลั๊กจุดอื่นๆ “เบลล์ขอเล่นโน้ตบุ๊คของพี่บ้างได้ไหม?ยังมีงานค้างต้องใช้คอมพิมพ์รายงาน”ผมบอกเธอว่าไม่มีปัญหาจะใช้ก็บอกจะเอามาให้ “ขอไปเล่นห้องพี่แจ๊คดีกว่ารำคาญเจนชอบมากวนเวลาทำงาน”เจนซึ่งนั่งเล่นมืออยู่บนเตียงหันมาโวยวาย “ใส่ร้าย!พี่แจ๊คอย่าไปเชื่อ พี่เบลล์ชอบแอบดูหนังโป้แต่ไม่กล้าดูในมือถือกลัวแม่จับได้”ผมหัวเราะก๊าก เบลล์รีบปฏิเสธ “อย่าไปเชื่อเจนพี่แจ๊คเบลล์แค่พิมพ์งานบางอย่างใช้มือถือมันไม่สะดวก”ผมบอกจะดูบ้างก็ไม่เป็นไรหรอกสมัยนี้ใครๆก็ดูกันอายุขนาดน้องเจนยังดูกันเยอะเลย “เจนเปล่านะ!ไม่กล้าดูมันน่ากลัวอี๋ย์..!” เสียงแม่ตะโกนบอก “เด็กๆกินข้าวเย็นกันได้แล้ว” หลังอาหารเย็นแม่ก็ไล่ให้ไปอาบน้ำผมนั่งดูทีวีปล่อยให้สองสาวอาบกันก่อน ห้องพ่อแม่มีห้องน้ำในตัวอีกสองห้องต้องใช้ห้องน้ำข้างนอกร่วมกัน วันนี้อาสุรีย์ไปเรื่องงานที่แปดริ้วจะไปนอนค้างห้องเพื่อนที่ทำงานอยู่ที่นั่น สามทุ่มเศษพ่อแม่บอกปิดบ้านไปพักผ่อนกันได้แล้ว ขณะที่ผมเตรียมตัวจะอาบน้ำเบลล์ก็เข้ามาห้องผม “ขอยืมโน๊ตบุ๊คหน่อยดิ!จะเช็คงานแต่เล่นห้องพี่แจ๊คนะ รำคาญเจนมันชอบวุ่นวาย”ผมบอกไปเล่นตรงโต๊ะทำงานเลยจะไปอาบน้ำแล้ว ผมตรงไปที่ห้องน้ำกำลังจะเปิดผักบัวตาก็เหลือบไปเห็นบนถังน้ำโถส้วมมีกางเกงในสองตัววางอยู่ ใจเต้นนิดๆหยิบมาคลี่ดูตัวใหญ่หน่อยตรงเป้ามีคราบเลอะขุ่นขาวและมีเลือดปนนิดๆกางเกงตัวเล็กมีคราบแต่น้อยกว่าผมอดไม่ได้หยิบตัวเล็กมาดมก่อนกลิ่นเยี่ยวค่อนข้างแรงผสมกับกลิ่นฉุนนิดๆส่วนตัวใหญ่กลิ่นเหมือนหน่อไม้ควยผมแข็งโด่ขึ้นมาผมเอาหัวควยถูกับกางเกงในทั้งสองตัวสลับกัน แต่แล้วก็ต้องชะงักเสียงเบลล์เรียกเบาๆ “พี่แจ๊ค!ระหัสโน้ตบุ๊คคืออะไร?ล๊อคไว้ก็ไม่บอก”ผมบอกรหัสเธอไปวางกางเกงในสองตัวไว้ที่เดิมหมดอารมณ์ชักว่าวแล้ว อาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าขนหนูเดินเข้าห้องเพราะไม่ได้เตรียมชุดนอน เบลล์หันมามองแล้วทำตาโต “ทำไมไม่ใส่เสื้อผ้า”ผมบอกลืมเอาไปด้วยแต่ก็ดีนะจะได้ไม่ต้องมาให้เบลล์ถอดอีกที “บ้า!เค้าอายนะพูดอะไรไม่รู้”เธอค้อนขวับหน้าแดงกล่ำ ผมแกล้งเดินเข้าไปใกล้เธอทำท่าถอยหนี ผมกอดเอวเธอไว้เพิ่งจะสังเกตว่าเธอไม่ใส่เสื้อในแบบนี้กางเกงในก็คงไม่ใส่ ผมเลื่อนมือขึ้นบนสองมือกุมเต้านมเล็กๆของเธอแล้วบีบคลึงเบาๆ “ไม่เอาพี่แจ๊คอย่าเล่นแบบนี้มันจักกะจี้”ผมซบลงตรงซอกคอเธอ “พอก่อนนะเจนมันบอกว่าเดี๋ยวมาเล่นคอมด้วยเดี๋ยวมันฟ้องแม่ยุ่งเลยนะ”ผมหอมแก้มเธอฟอดหนึ่งจำใจถอนมือจากเต้านมเธอ ใส่ชุดนอนเสร็จเจนก็เดินเข้ามา “เล่นด้วยคนซี่”ผมบอกเอาไปเล่นที่ห้องเลยดีไหม? “ลุงกับป้ามาเห็นพี่จะโดนด่า อีกอย่าง!กางเกงในอย่าถอดทิ้งไว้ในห้องน้ำนะป้าไม่ชอบขนาดพี่ลืมยังโดนด่าไปหลายวัน”สองสาวยิ้มแหยๆ ผมเอาโน๊ตบุ๊คกับอดาร์ปเตอร์ไปติดตั้งในห้องเธอกำชับว่าอย่านอนดึกมากตื่นสายโดนป้าดุไม่รู้ด้วย “แม่พี่ดุจัง!”ผมกลับห้องนอนนั่งมโนหาวิธีจะพิชิตเบลล์ส่วนเจนยังเด็กเกินแต่หุ่นก็เหลือเกิน ยิ่งเห็นกางเกงในสองตัวมือก็อดควักควยออกมารูดไม่ได้กางเกงในของเบลล์มีเลือดติดนิดๆเดาเอาว่าน่าจะเป็นประจำเดือน ช่วงนี้ปิดเทอมแต่ก็ตื่นเช้าตามปกติเพราะแม่จะเรียกให้ลงกินอาหารเช้าตรงเวลาทุกวันไม่เว้นวันหยุด ราชการ หกโมงเช้าผมจะตื่นมายึดเส้นยึดสายหน้าบ้าน วันนี้ก็เช่นกันแต่เห็นเบลล์กับเจนกุลีกุจอช่วยแม่ทำอาหารในครัว นึกในใจเด็กสองคนนี้อยู่เป็น หลังอาหารเช้าพ่อขับรถไปทำงานกับแม่ กำชับผมอยู่บ้านดูแลน้องจัดแจงอาหารกลางวันขาดเหลืออะไรก็ออกไปซื้อมาเพิ่ม ผมบอกสองสาวว่าบ้านเราไม่มีคนใช้ทุกอย่างต้องช่วยกันทำ “ซักผ้าหุงข้าวถูพื้นล้างส้วมพี่ก็ต้องช่วยแม่ทำ เบลล์กับเจนต้องช่วยตัวเองนะเช่นซักเสื้อผ้าของตัวเองเรามีเครื่องซักผ้าอยู่แล้วทำความสะอาดห้องนอนตัวเองพอทำจนชินแล้วพี่จะโอนหน้าที่ให้เราทั้งสองคน “โอย!ไม่ต้องโอนมาหมดนะ เกรงใจจัง”เบลล์บอก “พี่แจ๊คโน๊ตบุ๊คไว้เย็นนี้ค่อยคืนนะยังเหลืองานอีกนิดหน่อย” ผมบอกขอไปนอนสักงีบนะไม่จำเป็นอย่าปลุก ขณะที่กำลังนอนฝันว่าลูบเนินหีอูมๆของเบลล์อยู่เจนก็มาปลุกผมถึงในห้อง “ลุกๆ!ได้เวลาข้าวเที่ยงแล้ว”เธอเข้าเขย่าตัวผมแต่พลันชะงัก “อุ้ยโย๋!นี่อะไรอะ?”เธอเอามือมาลูบเป้ากางเกงผมที่ตอนนี้ควยโด่ตุงเต็มเป้า “มังกรมันกำลังจะพ่นพิษ”ผมบอกเธอแล้วปลดระดุมกางเกง เธอหน้าแดงกล่ำเอาปิดตา “ไม่เอาไม่กล้าดู น่ากลัว”ผมแกล้งเย้าว่าดูหน่อยน่าแล้วจะชอบแต่คิดในใจว่ายังไม่ถึงเวลา ลุกขึ้นแล้วบอกเธอไปกินข้าวกัน อาหารสองสามอย่างวางอยู่บนโต๊ะผมชมว่าฝีมือดีนะพี่น้องคู่นี้ “บ้านเราก็เหมือนบ้านพี่แหละทุกคนช่วยกันทำ” หลังอาหารผมชวนสองสาวออกไปหาซื้อของใช้ที่จำเป็นรวมทั้งเสบียงมาเก็บไว้ในตู้เย็นแม่ทิ้งเงินไว้ให้ผม ผมเห็นเบลล์ซื้อผมอนามัยด้วยจึงกระซิบถามว่าเมนมาหรือ?เธอพยักหน้า “มันหมดเมื่อวานแล้วละแต่หาผ้าดันไม่เจอ” หลังกลับเข้าบ้านผมนั่งเล่นที่ห้องโถงปล่อยสองสาวอยู่ในห้องนอน สักพักใหญ่เบลล์ลงมาทำน้ำส้มคั้นยกมาให้ผมแก้วหนึ่ง “เจนหลับปุ๋ยเลยพี่ บอกตอนไปปลุกพี่กินเที่ยงเห็นมังกรของพี่ด้วย”ผมยิ้มบอกเจนมันโม้มากไปแล้วของรักของหวงใครจะปล่อยให้เห็นง่ายๆ “ถามจริงนะของพี่ใหญ่ไหม?”เด็กสาวสมัยนี้คุยเรื่องนี้กันเป็นเรื่องปกติไปแล้ว “มันก็พอๆกันเกือบทุกคนแหละ เคยประกวดวัดขนาดกับเพื่อนได้แค่ที่สองยังน้อยใจตัวเองเลยว่าทำไมไม่ได้ที่หนึ่ง?”เบลล์หัวเราะร่า “โลภเสียไม่มี ว่าแต่ที่สองนี่ยาวใหญ่มากไหม?”ผมบอกมันเป็นความลับทางราชการบอกไม่ได้ต้องลองดูเอง เธอหน้าแดงบอกว่าน่าเกลียดแต่ตากลับจ้องมาที่เป้ากางเกง ผมลุกขึ้นปลดกระดุมกางเกงจับมือเธอยัดลงไปใต้กางเกงในควยผมแข็งปั๋งตั้งแต่เธอเดินมาใกล้แล้วเธอชะงักนิดหนึ่ง “กล้าๆหน่อยมันไม่กัดหรอก”เธอกำเต็มมือรูดขึ้นลงเบาๆผมถลกกางเกงในออกเธอตกใจปล่อยมือควยผมชี้เด่พุ่งตรงออกมา เธอทำตาโตร้องอุทาน “น่ากลัว!ใหญ่เหลือเกิน ของพ่อเบลล์ยังไม่ใหญ่ขนาดนี้”ผมเดินประชิดตัวเธอจับมือเธอกุมควยไว้ก้มลงจูบปากเธอส่งลิ้นเข้าพันลิ้นเธอมือข้างหนึงคลึงเต้านมเบาๆเธอตัวอ่อนระทวยมือรูดควยผมเร็วขึ้นผมย้ายมือจากเต้านมเลื่อนเข้าไปในกางเกงลูบไล้บริเวณเนินหีใช้นิ้วกรีดร่องหีน้ำเยิ้มจนกางเกงแฉะเธอครางเสียงสั่นทั้งๆที่ปากเธอประกบกับปากผม “เอามือออกเดี๋ยวเปื้อนเลือดนะ พอก่อนเดี๋ยวเจนตื่นมาเห็น”จริงของเธอกลางห้องโถงมันโจ่งแจ้งเกินไปผมรีบชักมือนิ้วมือชื้นๆแต่ไม่มีคราบเลือด เธอมองนิ้วมือผม “เมื่อวานกางเกงในยังเลอะอยู่เลย ไปฉี่ก่อนนะปวดเยี่ยว”เธอเดินเร็วๆไปห้องน้ำ ผมนึกถึงคราบบนกางเกงในของเธอ นึกในใจว่าต้องหาโอกาสเย็ดหีเธอให้ได้ในสองสามวันนี้เพราะอยู่ในช่วงปลอดภัย หลังอาหารเย็นแม่ชมเปาะสองสาวเก่งมากทำกับข้าวอร่อยใช้ได้ บ้านเรือนสะอาดสะอ้านมากกว่าก่อน อาบน้ำกันเสร็จไม่นานอาสุรีย์ก็กลับเข้าบ้านมาบอกว่าเรื่องงานเรียบร้อยเริ่มอาทิตย์หน้า และจะไปพักกับเพื่อนชั่วคราวถ้าเห็นว่างานมั่นคงแล้วค่อยหาห้องเช่าอยู่ เป็นอันว่าสองสาวต้องอยู่บ้านผมอีกนานเลยเชียว “อาฝากแจ๊คดูแลน้องด้วยนะสองคนอาจซนและดื้อไปหน่อย”อาสุรีย์เข้ามาที่ห้องนอนผมตอนห้าทุ่มกว่า ปกติเราก็สนิทกันมากอยู่แล้วผมเคยไปค้างบ้านเธอหลายหนแถมเคยแอบดูเธออาบน้ำทุกครั้งที่มีโอกาสผมควยแข็งทุกครั้งที่ถ้ำมองเต้านมใหญ่ๆเอวเล็กโหนกหีอวบอูมขนาดหลังเต่าขนบางๆที่คุมเนินหีทำเอาผมน้ำควยพุ่งมาหลายรอบยิ่งตอนเธอเอานิ้วแหย่ไปล้างรูหี อาสุรีย์เดินเข้ามาโอบเอวผมก่อนหน้าเธอก็ทำแบบนี้บ่อยและบางครั้งผมก็โอบเธอกลับแต่งวดนี้มีความรู้สึกแปลกๆควยตึงขึ้นมาเฉยเลย “อาเหงาไหมครับตั้งแต่เลิกกับแฟน?ตอนนี้มีใครมาจีบไหม?”เธอเดินนั่งลงบนเตียงถอนใจ “อาก็ปุถุชนคนธรรมดาถ้าบอกว่าไม่เหงาก็เป็นการโกหก ผู้ชายมาจีบมีเป็นโหลแต่อาเข็ดเขี้ยวคิดถึงความรู้สึกของเบลล์กับเจนแล้วตัดใจยังไม่เอาดีกว่า”ผมเข้าไปนั่งข้างๆกอดเอวเธอ “แล้วเวลาคุณอามีอารมณ์ทำไงครับ”เธอมองหน้าผมแล้วยิ้ม “ที่ถามนี่เป็นห่วงหรือคิดอะไรอยู่?อาก็ต้องช่วยตัวเองนะซี่!มันก็ผ่อนคลายได้บ้าง”มือผมเริ่มลอดเสื้อนอนเลื่อนขึ้นไปใต้ราวนม “ผมอยากช่วยอาจัง”เธอมองหน้าผม “เธอเป็นหลานนะลูกของพี่ชายอา เราสายเลือดเดียวกันมันไม่ดีนะ” ผมเร่งมือสอดเข้าใต้ยกทรงคลึงเต้านมที่มโหฬาร “เราแค่คลายเหงาไม่ได้สืบพันธุ์กัน ดีกว่าไปมีอะไรกับคนอื่นแล้วมีปัญหาวุ่นวายภายหลัง”ร่างเธอเริ่มระทวยเธอหันมาโอบผมเอาปากประกบปากผมขยี้อย่างแรงจนผมหายใจไม่ออก อารมณ์เปลี่ยวแม่ม่ายสาวที่ห่างน้ำหล่อเลี้ยงอัดอั้นมานานแค่กระตุ้นเบาๆก็ระเบิดเหมือนเขื่อนแตกเธอเลื่อนมือไปที่เป้ากางเกงควักควยที่แข็งโด่ออกมารูดขึ้นลงอย่างแรงจนผมเจ็บจี๊ดผมผลักเธอนอนลงเลิกเสื้อและยกทรงขึ้นไปเหนือราวนมไม่มีเวลาจะมาสำรวจเต้านมสวยแค่ไหน?สองมือคลึงเต้านมปากดูดหัวนมสลับซ้ายขวาเธอดิ้นส่ายไปมาปากครางเสียงสั่น “แจ๊คล๊อกประตูหรือยัง?”ผมรีบลุกเดินไปล๊อคประตู หันกลับมาคุณอาผมล่อนจ้อนเหลือตัวนอนถ่างขาเห็นร่องหีอ้าออก สองมือคลึงเต้าตัวเองหลับตาปากเผยอ ผมจ้องตาเหลือกยอดหัวนมเธอชูชันเหนือเต้านมอันมโหฬารที่มือของเธอกำไม่มิดหน้าท้องราบไม่น่าเชื่อว่าผ่านการมีลูกแล้วสองคน ขนอ่อนคุมโหนกหีนูนที่สูงเป็นโคก ผมเดินเข้าไปถ่างขาเธอกว้างขึ้นมากกว่าเก่าติ่งแตดโผล่ออกมาเม็ดเขื่องผมจัดการใช้ลิ้นเลียวนยอดติ่งเธอดิ้นแล้วแอ่นก้นรับน้ำนองร่องหีลิ้นผมเลียวนแตดเธอรัวๆและใช้นิ้วมือแยงเข้าไปในรูหีแทงเข้าออกและเพิ่มเป็นสองนิ้วแยงจนสุดซอยถี่เร็วและแรง เธอดิ้นพราดส่งเสียงครางดังขึ้นแอ่นก้นรับกับจังหวะนิ้วที่แทงตรงรูหี  “โอ้ย..โอ้ย! แตกแล้ว เสร็จแล้ว..”เธอยกก้นลอยน้ำอุ่นพุ่งใสนิ้วผมตัวกระตุกสองสามทีแล้วทิ้งตัวหมดแรง ผมจัดการเอาหัวควยจ่อใส่รูหีกระเด้าเข้าไปจนสุดแล้วเริ่มซอยช้าๆค่อยๆเพิ่มความเร็วและแรงอาสุรีย์เริ่มครางอีกครั้งแอ่นหีรับและรูหีตอดถี่และแรงขึ้นหัวควยผมเสียวจนปวดผมเพิ่มแรงกระแทกอัดเข้าไปเต็มที่ เธอเริ่มร้อง “แรงอีกหน่อย แจ๊ดแรงอีกหน่อย โอ้ย..โอ้ยปล่อยข้างในเลยนะอาทำหมันแล้ว”ผมทนไม่ไหวแล้วกระแทกและดันอัดค้างไว้สุดแรงน้ำเงี่ยนผมพุ่งแรงที่สุดเท่าที่เคยน้ำแตกมาเป็นรู้สึกที่ไม่เคยเป็นมาก่อนแล้วหมดแรงฟุบตัวลงทับร่างเธอ ปากยังไม่สิ้นฤทธิ์ดูดนมเธอตามจังหวะที่รูหีเธอตอดควย “เก่งจริงน่าอายุแค่นี้ถ้าไม่ติดเป็นหลานจะจับทำผัวซะเลย”เธอพูดพลางลูบหลังผมไปด้วย “เป็นผัวไม่ได้ขอเป็นกิ้กก็แล้วกันนะ ผู้หญิงจะรักกิ้กมากกว่าผัว”เธอหัวเราะชอบใจ “เอาเป็นว่าถ้าอาเหงาแจ๊คต้องช่วยนะจะได้ไม่ต้องหาพ่อเลี้ยงให้เบลล์กับเจน” ผมลุกขึ้นนั่งหัวควยหลุดจากรูหีดังพล้อคผมรีบเอาผ้าขนหนูผืนเล็กๆที่เตรียมไว้ใช้ตอนชักว่าวมาซับให้แห้ง เธอลุกขึ้นใส่เสื้อผ้า “ต้องดูแลลูกเลี้ยงดีๆนะ อาไปละ” ผมนอนคิดว่าจะต้องดูแลลูกเลี้ยงแบบไหนถึงจะเหมาะสม?รุ่งขึ้นหลังพ่อกับแม่ไปทำงาน อาสุรีย์ก็เตรียมของใช้ที่จำเป็นนั่งแท็กซี่ออกไป ผมเพลียจากกิจกามเมื่อคืนบอกสองสาวทำความสะอ้านบ้านให้เรียบร้อยแล้วเข้าห้องไปนอนพัก ก่อนเที่ยงเบลล์เข้ามาปลุกผมในห้องจับตัวเขย่าแถมจับเป้ากางเกงผม “ตื่นๆนอนกินบ้านกินเมืองเมื่อคืนใช้แรงเยอะนะซี่ รู้นะ”ผมแกล้งทำงงบอกพูดไรไม่เห็นรู้เรื่อง “อย่าทำไก๋!เลื่อนตำแหน่งเป็นพ่อเลี้ยงแล้วสิ หรือว่าเป็นมานานแล้ว?รู้หมดแล้ว”ผมยิ้มแหยๆถามว่าแม่บอกเหรอ? “เรื่องแบบนี้ใครเขาจะบอก?รู้ก็แล้วกันไม่ต้องมาถาม”ผมลุกขึ้นเข้าไปกอดเธอเอาจมูกไซ้ตรงซอกคอ “ใจเย็นนะลูก พ่อเลี้ยงคนนี้จะดูแลลูกเลี้ยงให้เต็มที่เลย”เลื่อนมือไปกุมเต้านมเธอใส่ยกทรงไม่มีตะเข็บนุ่มมือเธอร่างสั่นเล็กน้อยผมจับเธอหันกลับมาประกบปากจูบอย่างดูดดื่มจับเอวเธอแอ่นเข้าหาตัวผม ควยผมจ่อแถวสะดือเธอผมผลักเธอนอนลงกระโปรงบานเปิดออกเห็นกางเกงในบางๆสีอ่อนทำให้อารมณ์ผมปั่นป่วนผมก้มหัวลงเอาลิ้นจ่อร่องหีไซ้ขึ้นลง “อย่าพี่แจ๊คอย่า..”พูดพลางถอยพลางผมพยายามใช้ลิ้นแซะร่องหีใช้มือแหวกช่วยพักเดียวเธอก็ครางเสียงสั่นร่างอ่อนระทวยเอามือเข้าปากกัดนิ้วมือดิ้นไปมา ผมเอานิ้วแหย่เข้าไปข้างขอบกางเกงในรูดขึ้นลงเขี่ยติ่งแตดแล้วแยงนิ้วใส่รูหีเธอดิ้นส่ายเอวเร็วขึ้น ผมแยงนิ้วเข้าไปจนสุดรูหีเธอรัดและตอดนิ้วผมแน่นก้นแอ่นขึ้นลงตามจังหวะนิ้วที่แทงเข้าออกผมเร่งความเร็วและแรงเธอร้องลั่น “ฉี่จะราดแล้วโอ้ยๆ”ผมบอกว่าปล่อยออกมาให้หมดเลยแล้วจะสบายตัวสุดๆไม่ทันขาดคำน้ำอุ่นๆก็พุ่งรดนิ้วน้ำฉี่พุ่งใส่กางเกงในแล้วไหลย้อยออกมานองขาอ่อนสองข้าง “พอแล้วพี่แจ๊ค!ระบมหีไปหมดแล้ว”ผมเอาผ้าผืนเก่งออกมาซับขาอ่อนจะถอดกางเกงในแต่เธอไม่ยอม เสียงเจนตระโกนมาจากชั้นล่าง “ทำไรกันลงมาช่วยจัดอาหาร กินแรงกันจัง”เบลล์รีบลุกขึ้นดึงกระโปรงแล้ววิ่งออกจากห้อง “ก็พี่แจ๊คนะซี่ไม่ยอมลุกขึ้น ทำตัวเหมือนเป็นพ่อเราแน่ะ ขี้เกียจเสียไม่มี”ผมสะดุ้งตรงคำว่าพ่อ เบลล์คงรู้ว่าผมมีอะไรกับแม่เธอแล้วแต่ไม่ต้องห่วงผมมั่นใจว่ามีวิธีรับมือ หลังอาหารผมบอกว่าจะดูหนังสือในห้องนอนห้ามใครรบกวนนะ “ดูหนังสือชั้นล่างก็ได้ดูในห้องนอนถ้าไม่หลับก็แอบดูหนังโป้แน่ๆ”เจนพูดขึ้นไม่น่าเชื่อเด็กสิบขวบจะพูดเรื่องแบบนี้ ผมบอกดูหนังสือจริงๆแต่เป็นหนังสือโป้ว่าแล้วก็เดินขึ้นไปห้องนอน ผมมีงานหารายได้พิเศษหาข้อมูลบางอย่างทำรายงานให้เพื่อนมีค่าตอบแทนพอสมควรแล้วผมก็ผลอยหลับไปเจนเข้ามาเขย่าตัวจนผมสะดุ้งตื่น “ซื้อหวยก็รวยไปละ! นั่งยังหลับได้เฮ้อ..”ผมเอามือปาดน้ำลายที่ไหลยึดถามเธอปลุกทำไม“ช่วยดูมือถือให้หน่อยมันค้างบ่อยจังน่ารำคาญ”เช็คดูแล้วน่าจะหน่วยความจำเต็มบอกเธอว่าลบข้อมูลเก่าออกไปไม่เช่นนั้นก็ซื้อเมมตัวใหม่ที่ความจุมากๆ “เจนไม่มีตังค์พี่แจ้คซื้อให้น้องหน่อยดิ นะพี่แจ๊คนะ!”ไว้พี่จัดการให้ เธอทำเสียงอ่อนหวานอ้อนพลางหันมาหอมแก้ม ผมโอบกอดเธอจากข้างหลังควยผมแข็งโด่แยงก้นเธอ “พี่เอาจู๋แยงตูดเจนหรือ?มันจักกะจี้นะ”ผมบอกว่าก็เจนน่ารักอย่างนี้ใครจะทนไหวละ? “พี่ว่าอายุสิบขวบอย่างเจนนี่จะทำกันแบบผู้ใหญ่ได้ไหม?จิ๋มจะฉีกไหม?เพื่อนเจนเล่าให้ฟังเคยโดนน้าเอาจิ๋มยัดเข้าไปเลือดไหลนองเลยน่ากลัวจัง”ผมบอกเธอว่ายังเด็กเกินไปรูจิ๋มเล็กมากรับไม่ไหวแล้วถามเธอว่าเคยเอาอะไรใส่รูจิ๋มไหม? “ลองเอาด้ามปากกาใส่เข้าไปแค่ครั้งเดียวมันเสียวๆเจ็บด้วยเลยไม่กล้าทำอีก”ผมบอกเธอว่าจู่ๆเอาของยัดเข้าไปมันก็จะเจ็บแต่ถ้ามีอารมณ์เงี่ยนก็จะรู้สึกเสียวๆ “ทำไงถึงจะมีอารมณ์พี่แจ๊คสอนหน่อยนะ!”เอาแล้วสิ!ความสุขหรือหายนะมาเยือนผมลังเลใจแม่เธอก็เย็ดมาแล้วพี่เธอก็น้ำแตกมากับมือ “ว่ายังไงพี่?”เธอเร่ง ผมจึงบอกเธอว่าพี่จะลองทำตัวอย่างให้ดูแค่นิดเดียวนะ เธอพยักหน้าผมบอกให้เธอถอดกางเกงในออกเธอรีบทำตามยกกระโปรงขึ้นยืนตรงหน้าผม โหนกหีอูมๆเกลี้ยงเกลาขาวนวลร่องหีแนบสนิทเห็นติ่งแตดโผล่ยื่นออกมานิดเดียวแค่นี้ก็ทำควยผมเยิ้มแล้ว ผมอยากถอดชุดเธอออกก็กลัวว่าเบลล์จะพราดพราดเข้ามาเลยใช้มือล้วงเข้าไปในหน้าอกที่แทบไม่มีเต้านมหัวนมเล็กเหมือนเม็ดถัวเขียวแต่กระนั้นเวลาลูบเธอก็สะดุ้งเหมือนกัน ผมจับเธอนอนลงบนเตียงถ่างขาเธอออกใช่มือลูบเนินหีเล็กๆของเธอ “อูยพี่แจ๊คมันเสียว!”เธอร้องพลางบิดตัวมา ผมเอานิ้วแหวกร่องหีเธอออกแตดเล็กโผล่มา ผมก้มลงใช้ลิ้นเลียจากล่างขึ้นบนสลับไปมา เธอสะดุ้งสุดตัวร้องครางเสียงสั่นผมเน้นเลียแตดเธอวนไปมาหัวติ่งเล็กๆเริ่มโผล่พ้นหนังหุ้ม เพิ่มน้ำลายมากขึ้นกลัวเธอจะแสบ “พี่แจ๊คเจนปวดฉี่”ผมบอกเธอว่าถ้าปวดพยายามกลั้นจนไม่ไหวปล่อยออกมาให้หมดจะสบายตัวสุดๆ จากนั้นใช้ลิ้นเลียจากปากรูหีไปถึงติ่งแตดขึ้นๆลงแค่พักเดียวเธอเกร็งตัวแอ่นก้นขึ้นน้ำอุ่นพุ่งจากรูหีพร้อมกับน้ำเยี่ยวพุ่งรดเต็มหน้าผมกระจายไปตัว “ฉี่แตกแล้ว..โอ้ยๆๆๆ”สิ้นเสียงฟุบร่างหมดแรงลงหายใจหอบจนเหมือนกับสำลัก “เหนื่อย..พี่แจ๊คเจนเหนื่อยหมดแรงแล้ว”ผมลุกขึ้นหาผ้าผืนเก่งมาเช็ดจัดชุดกระโปรงให้เรียบร้อยถามเธอว่าเป็นอย่างไรไหวไหม? “แบบนี้เรียกว่าน้ำแตกใช่ไหม?ดีจังเลยไม่ต้องเอาอะไรยัดเข้าไปในรูจิ๋ม เจนยังเป็นสาวบริสุทธิ์อยู่”แล้วหัวเราะชอบใจ “ทำให้เจนบ่อยๆนะ พี่แจ๊คนะ!” เจนลุกขึ้นบอกขอกลับไปนอนสักพักค่อยลงมาทำงานบ้านเพลียจริงๆ เป็นอันว่าวันนี้ทำหน้าที่ดูแลลูกเลี้ยงหรือน้องให้มีความสุขอย่างดี ห้าทุ่มเศษเบลล์เปิดประตูห้องเข้ามาแถมล๊อคประตูให้พร้อม “มานี่เลยทำเบลล์แสบไปหมดต้องรับผมชอบ”เธอใส่ชุดนอนปกติแต่ข้างในรับประกันได้ว่าโล่งโจ้งทั้งบนล่างผมเตรียมรับมือเธอไว้แล้วเดินมาบรรจงถอดเสื้อกางเกงนอนพาดไว้อย่างดีไม่ให้ยับ อุ้มร่างเปลือยเปล่าวางบนโต๊ะทำงานที่เอาฟูกบางๆมารองรับ “ทำอะไรตรงนี้?”ผมไม่ตอบเริ่มบรรเลงจูบปากคลึงเต้านมดูดหัวนมเลียไล่วนรอบสะตือถ่างขาเธอออกแหวกกลีบร่องหีลิ้นเริ่มทำงานจากติ่งแตดลงรูหีห่อลิ้นจิ้มเข้าในรู เธอดิ้นพราดปากครางเสียงสั่นไม่เป็นภาษาผมเปลี่ยนใช้นิ้วกลางทาครีมบำรุงผิวที่เตรียมไว้จิ้มเข้าไปในรูหีชักนิ้วเข้าออกค่อยๆเริ่มความเร็วรูหีรัดนิ้วแน่นทั้งตอดและขมิบผมเร่งความเร็วกระนิ้วแรงขึ้นเธอแอ่นหีรับขึ้นลงตามจังหวะนิ้วเอามือปิดปากร้องเสียงลั่น “ไม่ไหวแล้ว!พอแล้ว”ปากบอกพอแต่กลับแอ่นหีขึ้นสูงและน้ำอุ่นพร้อมน้ำเยี่ยวก็พุ่งกระฉูดออกมา “ยอมแล้ว ยอมแพ้แล้ว”เธอแอ่นหีสูงอัดติดนิ้วผมกระตุกสองสามที่แล้วก็ฟุบลง ผมรีบหยิบขวดครีมบำรุงผิวกดครีมใส่ปากรูหีละเลงเขาไปในรูและทาใส่หัวควยจ่อปากรูหีค่อยๆดันเขาไปเธอทำท่าถอย “พี่แจ๊คจะเอาควยพี่ใส่หีเบลล์จริงๆหรือ?อย่านะเจ็บนะ เบลล์ไม่เคย”ผมบอกเธอว่าพี่ไม่ทำให้เจ็บทาครีมแล้วลองดูนะ “ค่อยๆนะถ้าเบลล์ทนไม่ไหวพี่ต้องเอาออกนะ”ผมรับปากใช้มือสองข้างช้อนก้นเธอไว้ดันหัวควยที่จ่อปากรู่หีเข้าไปในรู เธอร้องดังขึ้นผมเพิ่มแรงดันพอหัวควยหลุดเข้าได้ก็ลื่นปื๊ดเข้าไปครึ่งลำ ผมชะงักถามเธอว่าเจ็บไหม? “ไม่เจ็บแต่ตึงแน่นไปหมด รูหีจะระเบิดแล้ว”ผมชักออกมานิดหน่อยดันเข้าไปใหม่พรวดเดียวมิดด้าม “โอ้ย..แน่นกว่าเก่า”ผมเริ่มซอยเข้าออกช้าๆแล้วเพิ่มความเร็วจนเธอดิ้นไปมา “จะขาดใจแล้วพี่ โอ้ย..มันเสียว”เธอระร่ำระลักขยับก้นรับจังหวะกระเด้าของควยผม “ว้ายๆ..แตกอีกแล้วพี่แจ๊ค”เธอบีบขยี้เต้านมตัวเองอย่างแรงผมทนไม่ไหวแล้วกระเด้าอัดจนติดโหนกหีเธอน้ำเงี่ยนที่ค้างมาตั้งแต่รอบเช้ารอบบ่ายพุ่งเข้าสู่ปากมดลูกเธอเต็มที่แรงดูดและตอดอย่างแรงในรูหีเหมือนรีดเอาน้ำเงี่ยนผมแห้งขอดผมฟุบหมดแรงนอนทับร่างเธอผมจูบเอาลิ้นเข้าไปในปากเธอขาของเธอรัดเอวผมแน่นควยผมขาอยู่ในรูหีที่ยังตอดเป็นระยะ “พอแล้วพี่เอาออกเถอะ คาไว้แบบนี้พี่ต้องเย็ดหีเบลล์อีกรอบแน่ เก็บไว้คราวหน้านะถนอมรูหีน้องหน่อยเดี๋ยวมันจะรูโบ๋”ผมลุกขึ้นหยิบผ้ามาเช็ดน้ำที่ไหลเยิ้ม เธอสวมเสื้อผ้า “พี่เป็นผัวเบลล์แล้วนะส่วนเบลล์ก็เป็นเมียน้อยต่อจากแม่ แถมพี่ยังเป็นพ่อเลี้ยงเบลล์ สนุกจังครอบครัวนี้สงสัยเจนก็ไม่พ้นควยพี่แน่ๆ” ใกล้เปิดเทอมใหม่แล้วพี่สุรีย์ลางานมาจัดการเรื่องโรงเรียนของสองสาวรวมทั้งเตรียมชุดเครื่องใช้ให้ครบ และก็ตามเคยก่อนเที่ยงคืนผมก็ต้องทำหน้าที่กิ้กในร่างหลานรักให้สมบูรณ์อย่างน้อยน้ำแตกสองรอบ ผมต้องคอยจำว่าเมนเบลล์จะมาวันไหนกลัวพลาดขึ้นมาเรื่องจะยุ่ง และเจนมักย่องมาช่วงที่เบลล์หลับกลางวัน หลังๆผมใช้วิธีเอาควยถูร่องหีจนน้ำใกล้แตกแล้วใส่ปากเจน แต่เจนก็ยังอยากลองให้ผมเอาควยเย็ดจิ๋มเธอ ผมจึงต้องเตรียมเจลไว้เผื่อฉุกเฉิน หลังๆเย็ดกับเบลล์ผมก็ใช้เจลเป็นตัวช่วยเธอเองก็ชอบ ไม่ต้องเดินกะเพ็กหลังเสร็จกามกิจ บ่ายนี้อีกตามเคยเบลล์นอนหลับหลังอาหารเที่ยงแถมนอนกรนอันเนื่องมาแต่เจอเข้าไปสองน้ำ เจนเหมือนนกรู้วันไหนเบลล์นอกกรนกลางวันจะนอนนานมาก “วันนี้ต้องเป็นเมียพี่แจ็คให้ได้”เธอพูดขณะเดินเข้ามาในห้องใส่ชุดกระโปรงบานใหม่ที่แม่ซื้อให้ “ตั้งแต่เปลี่ยนเมมให้เจน ตอนนี้มือถือเจนเร็วแรงไม่มีค้างเลย”เธอเข้ามากอดเอวผม “รีบมาเป็นผัวเจนเร็วๆหน่อย ก่อนจะมีมารมาขวางกั้น”ว่าแล้วเธอก็ปลดชุดออกเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน อกเธอดูแล้วคล้ายกับจะโตขึ้นหัวนมชูชันมาว่าเก่าน่าจะเป็นเพราะลิ้นและนิ้วผม เอวและตะโพกเริ่มมีรอยกิ่ว เนินหีเกลี้ยงเกลาแม้แต่ขนอ่อนก็ไม่มี ผมอุ้มเธอไปที่เตียงเริ่มเล้าโลมตามสูตรจนเธอสะท้านน้ำเยิ้มเต็มร่องหีผมเอาบีบเจลป้ายปากรูหีใช้นิ้วก้อยค่อยๆแยงเข้าไปในรูจนมิดรูหีรัดแน่นและเริ่มขมิบจากนั้นเปลี่ยนเป็นนิ้วชี้ น้องเจนแอ่นก้นถอยไปนิดหนึ่งแล้วแอ่นออกมารับ เธอครางตัวเริ่มสั่นบิดไปมาช้าๆ “พี่แจ๊ค รูหีแน่นไปหมดแล้วจะฉีกไหม?แต่ไม่เจ็บนะ มันตึงๆเสียวๆ”ผมบอกจะเพิ่มความมันละนะ แล้วจัดการดึงนิ้วออกมาแล้วแทงเข้าไปจนสุด “โอ้ย...อึกอัด โอ้ยเสียว”ผมเริ่มใช้นิ้วชี้กระเด้าช้าๆแต่เพิ่มแรงกระแทกแล้วเร่งเครื่องชักเข้าออกอย่างเร็ว ตอนนี้เจนดิ้นพราดๆปากกัดนิ้วมือหน้านิ่วแล้วเปลี่ยนเป็นเอามืออุดปากร้องเสียงก้องฟังไม่ได้ศัพท์น้ำหีอุ่นพร้อมน้ำเยี่ยวพรุ่งออกมาอย่างแรงเจนแอ่นก้นสูงอัดกับนิ้วที่ชักเข้าออกแล้วทิ้งตัวลง ผมรีบบีบเจลรูหีเกือบครึ่งหลอดป้ายใส่รูหีและเอามาละเลงหัวควยจนทั่วจ่อควยลงรูหีเล็กๆของเธอดันเข้าไปค่อยๆช้าๆหัวควยเข้าไปเกือบครึ่งผมหยุดถามเจนไหวไหม?เธอหน้าบูดเบี้ยวแต่พยักหน้า ผมออกแรงดันเข้าไปจนหัวควยหลุดเข้าไปรูหีแน่นมากจนหัวควยผมเจ็บหนึบๆ “โอ้ยๆ จะระเบิดแล้ว หีจะระเบิดแล้ว”ผมบอกเอาออกนะ เธอระร่ำระลัก “อย่า..อย่าใส่เข้าไปอีก อย่าหยุด”ผมดันเข้าไปอีกหน่อยแล้วชักออมานิดหน่อยรอบนี้ค่อยๆอัดเข้าควยผมเข้าไปเกินครึ่งเหมือนหัวควยชนเข้ากับก้อนเนื้อนุ่มๆคงเป็นปากมดลูกอันน้อยๆของเธอรูหีเธอยังเล็กและตื้นผมจึงควบคุมไม่ให้เข้าจนสุด “เธอกัดนิ้วแน่นน้ำตาไหลออกมา ผมหยุดคาไว้ “ร้องไห้หรือเจน เจ็บมากหยุดก็ได้นะ”เธอส่ายหน้า “อย่าหยุดอย่า เจนเสียวทำต่อเร็ว”ได้ยินเธอแบบนี้ความเงี่ยนผมยิ่งเพิ่มทวีคูณกระเด้าช้าๆและค่อยเพิ่มความเร็วหัวควยผมตอนนี้ควบคุมไม่ได้แล้วมันทำท่าจะปล่อยน้ำเงี่ยนท่าเดียวผมซอยกระเด้าถี่ๆน้ำเงี่ยนฉีดพุ่งใส่มดลูกเด็กน้อยสิบขวบเต็มที่แรงดูดแรงตอดในรูหีทำให้เหมือนฉีดน้ำเงี่ยนสองสามรอบ เจนเกร็งตัวขึ้นแล้วน้ำอุ่นไหลอาบควยผมพร้อมน้ำเยี่ยวเราฟุบหมดแรงทั้งสองคน สักพักหนึ่งเจนรีบแต่งตัวเดินขากะเพ็กกลับไปวันต่อมาเธอกระซิบบอกผมว่าหีเธอระบมไปหมดแต่ล้างน้ำไม่แสบช่วยดูให้หน่อยมีแผลไหม?ผมแหวกหีเธออกมาดู เนินหีปากรูหีบวมเป่งและแดงช้ำแต่ไม่มีแผลฉีกขาด “ค่อยยังชั่วนึกว่าหีแหกแล้ว”นี่ก็เป็นเหตุผลหนึ่งที่ทำให้ต้องตุนเจลไว้เป็นโหลๆ  วันเวลาผ่านไปความสัมพันธ์ของเราสี่คนยังคงเหมือนเดิม อาสุรีย์จะกลับมาเดือนละครั้งสองครั้งไม่ต้องบอกก็รู้ว่าผมต้องงานหนักหลังเที่ยงคืนถึงตีสองส่วนสองสาวก็เช่นกันสลับกันมาเรียกร้องสิทธิไม่ขาดสาย ผมเป็นคนตรงต่อหน้าที่เมื่อได้รับมอบหมายแล้วก็ปฏิบัติตามไม่ให้บกพร่องอย่างเคร่งครัด........

Facebook