เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - อยู่บ้านป้าอย่านิ่งดูดาย(2)  (อ่าน 23962 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - อยู่บ้านป้าอย่านิ่งดูดาย(2)
« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 09:10:47 PM »
อยู่บ้านป้าอย่านิ่งดูดาย(2)
ยังไม่ทันไรเสียงรถยนต์มาจอดหน้าบ้าน เราสองคนเลยต้องแยกออกจากกัน “เหนื่อยเป็นบ้าเลยซ้อมหนักทั้งวันปวดเมื่อยไปหมด”พิมพ์บ่นหลังจากรับแก้วน้ำส้มเย็นๆที่ผมส่งให้ “ให้พี่เมฆนวดให้สิ!”นิดเอ่ยขึ้นพิมพ์หันมามองหน้าผมแล้วหันไปพูดกับนิด “พูดราวกับว่าแกเคยให้เมฆนวดมาก่อน”นิดอ้ำอึ้ง “ก็วันก่อนนิดปวดไหล่พี่เมฆจับบีบไม่กี่ทีหายเลย”เธอแก้ตัว “จริงดิ!ไหนเมฆบีบให้หน่อยปวดต้นคอกับไหล่”ผมยิ้มๆเดินเข้าไปด้านหลังเธอแล้วนวดต้นคอไหล่สองข้างเบาๆ “เฮ้ย!หายปวดไปเยอะเลยแล้วปวดทั้งตัวนวดได้ไหม?เคยเรียนนวดหรือ?”ผมบอกพิมพ์ว่าตอนเรียน ม.ปลายผมไปเที่ยวบ้านเพื่อนที่เปิดร้านนวดแผนโบราณแม่เพื่อนสอนให้นิดหน่อยบอกเอาไว้นวดให้คนแก่ที่บ้าน “อ้าว!พิมพ์ยังไม่แก่จะนวดได้ไหมนี่?”พูดจบหัวเราะกันทั้งสามคน “วันนี้ง่วงแล้วไว้วันอื่นเมฆช่วยนวดให้พิมพ์นะ!จะอาบน้ำละ”ว่าแล้วก็เดินขึ้นชั้นบนไป “ไม่น่าไม่น่าชี้โพรงให้กระรอกจอมหื่นเลยถ้านวดให้พี่พิมพ์อย่าทำแบบนวดให้น้องนะ”นิดพูดขึ้นผมคว้าเธอมาจูบปากแทนคำตอบและบอกเธอไปนอนเถอะจะได้ไม่มีพิรุธ ผมสำรวจปิดบ้านเรียบร้อยกลับห้องนอนนั่งทบทวนเตรียมตัวรับมือศึกครั้งต่อไป เช้าวันถัดมาผมไปส่งนิดแล้วเข้ามหาลัยจนเที่ยงกินข้าวเสร็จก็กลับบ้านเพราะช่วงบ่ายมีกิจกรรมนอกห้องเรียนซึ่งเห็นว่าไม่สำคัญ ขณะที่ทำความสะอาดบ้านห้องครัวห้องน้ำพิมพ์ก็กลับเข้ามา “เมฆโดดเรียนหรือ?”พิมพ์ถามผมบอกบ่ายไม่มีเรียนเลยกลับมาทำงานบ้าน “ดีจังเลยช่วยนวดให้หน่อยปวดเอวปวดน่องไปหมดว่าจะไปซื้อยามากินอยู่เชียว”ผมบอกให้เธอไปอาบน้ำก่อนทำงานเสร็จจะไปนวดให้ที่ห้อง “ต้องแต่งตัวยังไงเวลานวด”ผมไม่อยากให้เธอแตกตื่นบอกเสื้อยึดกางเกงขาสั้นก็ได้แล้ว เกือบบ่ายสองผมอาบน้ำเสร็จขึ้นไปบนห้องเธอมีน้ำมันนวดสปาไปด้วย เธอนอนหงายหลับสนิทใส่เสื้อกล้ามโชว์เต้านมอวบใหญ่ยกทรงสีเนื้อใส่กางเกงนักมวยสีน้ำเงินปักลาย “ศิษย์ส่ายหน้า”ขาหลวมจนเห็นกางเกงในสีเดียวกับยกทรง ควยผมแข็งโด่จนอยากจะควักออกมาชักว่าว ผมเดินเข้าไปนวดไหล่และต้นแขนเบาๆ “มาแล้วเหรอ?ชุดนี้ใช้ได้ไหม?”ผมบอกมันเซ็กซี่จนนวดไม่ถูกเธอยิ้มชำเลืองเป้ากางเกงผมที่ตุงจนเห็นเป็นรูปร่าง ผมทำไม่รู้ไม่ชี้บอกให้ลุกขึ้นก่อนจะปูผ้าขนหนู “นวดน้ำมันอาจเลอะที่นอนทำความสะอาดลำบาก”เธอลุกขึ้นบอกมีที่นอนปิคนิดเอามาปูทับบนเตียง “มันเป็นหนังเทียมไม่ซับน้ำค่อยปูผ้าขนหนูอีกชั้น ผมให้เธอนอนคว่ำราดน้ำมันสปาลงที่ไหล่และหลังลูบไล้ไปทั่วนวดแขนสองข้างนวดไหล่หลังชายโครงมือสอดเข้าไปใต้ยกทรงเธอสะดุ้งเล็กน้อยผมบอกให้เธอผ่อนคลายหายใจลึกๆถ้าเจ็บก็บอกค่อยๆขยับมือกุมเต้านมแลัวบีบนวดเบาๆเธอร้องครางเสียงสั่นแต่ไม่โวยวายผมจึงใชันิ้วบีบคลึงจุกนมที่ตอนนี้แข็งเป็นไตจนเธอบิดตัวสั่นไปมา จากนั้นเพิ่มน้ำมันตรงเอวแล้วลูบเข้าไปในกางเกงนักมวยนวดแก้มก้นเธอสะดุ้งใช้นิ้วนวดจนถึงโคนขาอ่อน ผมย้ายมานวดขาเธอสองข้างนวดนิ้วเท้าเสร็จแล้วย้อนกลับมานวดขาอ่อนอีกทีเอานิ้วโป้งไปดุนแหวกกลีบหีเธอสะดุ้งครางเสียงดังขึ้นยกก้นสูงค้างไว้ผมใช้นิ้วลอดเข้าไปใต้กางเกงในไถรูตูดไปยังรูหีตอนนี้เธอร้องเสียงดัง “โอย..โอ้ย พอแล้วเสียว เสียว”ปากบอกว่าพอแต่แอ่นก้นรับส่ายไปมา ผมดึงกางเกงลงมากองทั้งสองตัวโดยที่เธอไม่โวยวาย เอานิ้วเขี่ยติ่งแตดลากขึ้นลงจนถึงรูตูดเธอดิ้นส่ายไปมาครางเสียงสั่นผมเอานิ้ววนปากรูหีเสียบเข้าไปแล้วซอยถี่ๆเพียงครู่น้ำอุ่นและน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดออกมา “ฉี่ราดแล้ว..น้ำออกแล้ว โอยๆ”รูหีดูดรัดขมิบนิ้วผมเป็นระยะแล้วเธอก็ทิ้งตัวลง “พอก่อน เมฆพักก่อนเหนื่อยจะขาดใจแล้ว” ผมบอกให้เธอนอนหงายดึงกางเกงออกจากขาถอดเสื้อกล้ามและยกทรงออกซึ่งเธอไม่ขัดขืนเอาผ้าขน หนูผืนเล็กปิดตาเธอบอกให้หลับตานอนพักจะนวดตัวให้ ผมนวดไปสำรวจรูปร่างเธอไปอย่างละเอียดเธอสูงเกือบ170เซ็นต์ใบหน้าเรียวจมูกโด่งริมฝีปากเล็กเรียวเล็กผิวขาวนวลร่างบางแต่หน้าอกใหญ่หัวนมเล็กสีชมพูงอนขึ้นบนเล็กน้อยเอวเล็กตะโพกใหญ่เนินหีโหนกนูนมากมีขนบางๆเพียงเล็กน้อยติ่งแตดใหญ่ร่องหียาวยามทอดขาที่ค่อนข้างยาวร่องหีเผยอเล็กน้อยนับเป็นรูปร่างที่สมบูรณ์แบบ ผมเทน้ำมันนวดบริเวณเต้านมลงไปถึงตะโพกขึ้นลงหลายรอบเธอดูเหมือนจะหลับไปเลย จากนั้นเริ่มนวดท้องน้อยเนินหีมาที่ขาอ่อนมาถึงร่องตูดเธอแยกขาออกและครางเบาๆใช้นิ้วโป้งแหวกร่องตูดเขี่ยขึ้นลงจนเธอเริ่มส่ายไปมาผมนวดลงไปถึงเท้าแล้วย้อยขึ้นบนถ่างขาเธอออกใช้นิ้วรูดจากรูตูดไปถึงติ่งแตดขึ้นๆลงๆเธอแอ่นก้นรับร้องเสียงดังลั่น “โอ้ย..โอ้ย เสียวๆ..”มือเกรงจิกที่นอนบิดตัวไปมา ผมใช้สองนิ้วหงายมือเสียบเข้ารูหีซอยแรงๆงอนิ้วขูดใต้รูฉี่เพิ่มความเร็วและอัดแรงๆ “ออกแล้ว โอ้ย..แตกอีกแล้ว”เธอแอ่นก้นยกสูงอัดกับมือผมน้ำอุ่นน้ำฉี่พุ่งออกมากระจายแล้วทิ้งตัวลงผมคานิ้วไว้พร้อมขยับอีกหลายครั้งกำลังคิดว่าจะเอาควยที่โด่แข็งโป๊กเสียบเข้าไปในรูหีเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น “พี่เมฆทำไรอยู่น้องเลิกเรียนตั้งนานแล้ว”ผมดูเวลาในโทรศัพท์เกือบสี่โมงเย็นบอกไปเดี๋ยวนี้แหละ พิมพ์บอกรีบไปเลยแล้วอย่าบอกนิดว่านวดให้พิมพ์ผมเปลี่ยนเป็นไปชุดมหาลัยเมื่อเช้าแล้วรีบบึ่งมอเตอร์ไซค์ไปทันที ระหว่างอาหารพิมพ์พูดขึ้นว่า “เมื่อไหร่เมฆจะนวดให้พิมพ์ เมื่อยแล้วนะ”ผมแกล้งทำเฉย “พี่เมฆก็นวดให้พี่พิมพ์เขาหน่อยนะ เดี๋ยวอาบน้ำเสร็จนวดเลย”ผมบอกว่าวันนี้ผมเองก็เมื่อยไปทั้งตัวไม่มีแรงนวดขอเป็นวันอื่นเถิดนะ “วันอื่นก็ได้อย่าเบี้ยวแล้วกัน” พิมพ์พูดงอนๆหลังอาหารพิมพ์บอกง่วงนอนขอขึ้นไปนอนก่อนนิดมานั่งหนุนตักผมทันทีที่เสียงประตูปิด “คืนนี้จะนวดให้เมียไหม?”ผมจูบปากเธอแล้วบอกว่ามันไม่สะดวกนวดเปลี่ยนเป็นนาบแทนละกัน ผมอุ้มเธอเข้าที่ห้องนอนผมด้วยเกรงว่าพิมพ์จะลงมาผมจึงจัดการถอดกางเกงในเธอลงลิ้นจนเธอร้องลั่นรีบเอาเจลทาหัวควยแล้วเสียบหัวควยลงไปในรูหีเธอร้องลั่นรูหีรัดควยผมแน่นผมซอยเร็วๆกระแทกแรงๆน้ำอุ่นและฉี่พุ่งออกมาพร้อมกันผมเสียวสุดขีดกระแทกแรงๆไม่กี่ทีก็ฉีดน้ำเงี่ยนเข้าไปในมดลูกของเธอนับเป็นการเย็ดที่เสร็จเร็วมากเพียงสิบว่านาทีก็จบนัวเนียกันพักใหญ่เธอก็คว้ากางเกงในใส่กระเป๋ากระโปรงบอกจะอาบน้ำนอนไม่ลงมาแล้วนะเดี๋ยวพี่พิมพ์สงสัย ผมปิดบ้านสำรวจความเรียบร้อยอาบน้ำเสร็จกลับเข้าห้องนอนนั่งทบทวนเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นวันนี้ ภาพเปลือยเปล่าของพิมพ์ยังวนเวียนอยู่ในสมองมั่นใจว่าคงได้เย็ดหีเร็วๆนี้แน่ กำลังเคลิ้มๆเสียงเคาะประตูดังขึ้นเบาๆ “เมฆหลับยัง?”พิมพ์นั่นเองเธอเข้ามานั่งบนเตียงในห้อง “ยายนิดนอนกรนเสียงดังเลยมาขอคุยด้วย”เธอบอกเหตุผลที่มาว่ามีเรื่องคาใจว่าทำไมทำให้เธอน้ำแตกสองรอบแล้วไม่เย็ดเธอ ผมบอกว่าสวยขนาดพิมพ์ถ้าบอกไม่มีแฟนคงเป็นไปไม่ได้ถ้าผมเย็ดเธอแล้วทำให้เธอต้องเลิกกับแฟนผมจะไม่ทำ “เราเป็นญาติกันเหมือนพี่น้องจะคบกันเป็นแฟนก็ไม่ค่อยเหมาะครั้นจะเย็ดแล้วไม่รับผิดชอบก็ไม่ได้” เธอยอมรับว่ามีแฟนแล้วแถมมีอะไรกันหลายครั้งแต่เรื่องแต่งงานอยู่ด้วยกันยังไม่เคยคิดแต่มีความรู้สึกว่าไม่ใช่เนื้อคู่กันฝ่ายชายก็คบซ้อนมีแฟนหลายคนเธอรู้แต่แกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ถ้าผมอยากเย็ดเธอเมื่อก็บอกนะเธอยินดีและจะไม่มีการผูกมัด ไม่พูดเปล่าเธอเข้าประชิตตัวผมเอาปากประกบปากโอบรัดผมแน่นผมแลกลิ้นกับเธอมือล้วงเข้าในเสื้อคลึงเต้านมที่เกือบล้นมือบีบขยี้หัวนมจนเธอร้องครางเธอใช้มือล้วงเข้าไปในกางเกงผมจับควยผมรูดเข้าออกผลักผมให้นอนลงและดึงกางเกงผมออกเอาควยยัดเข้าปากดูดเลียอย่างชำนาญผมจับร่างเธอนอนคว่ำทับตัวผมดึงกางเกงเธอออกแล้วยกก้นเธอมาจ่อที่ปากแหวกหีเธอออกแล้วใช้ลิ้นลากเลียจากแตดไปรูตูดที่มีน้ำแฉะไปทั้งร่องหีใช้นิ้วชี้เสียบเข้าไปในรูตูดนิ้วโป้งเสียบลงรูหีแล้วขย่มขึ้นลงพร้อมกันสองนิ้วปากที่ดูดควยผมหยุดชะงักร้องลั่นแอ่นก้นขึ้นลงรับกับมือผมที่เสียบทั้งสองรูที่กระแทกทั้งเร็วและแรง “ออกแล้ว แตกแล้ว โอย..โอย”เธอกระตุกไปทั้งตัวน้ำเงี่ยนปนฉี่พุ่งกระจายผมจับตัวเธอนอนคว่ำขวางเตียงห้อยขาลงล่างผมเข้าข้างหลังแหวกขาเธอออกเอาควยที่แข็งโด่จ่อแทงลงไปตรงรูหีพรวดเดียวมิดด้ามอัดกระแทกแรงๆเอื้อมสองมือบีบเต้านมกระชากมาหลังอย่างแรงรับกับควยที่อัดกระแทกไปข้างหน้าเธอร้องไม่เป็นภาษา “พอแล้ว พอแล้ว แตกอีกแล้ว”ผมเสียวสุดขีดอัดแรงๆอีกสองสามทีถามเธอว่าแตกในได้ไหม? “ปล่อยเข้าไปเลย โอย..โอย”สิ้นเสียงน้ำอุ่นน้ำเยี่ยวของเธอและน้ำเงี่ยนผมก็ฉีดพุ่งสวนพร้อมกัน เราต่างร่างกระตุกสองสามครั้งทั้งคู่ รูหีเธอรัดควยผมแน่ขมิบเป็นระยะหมดแรงฟุบลงไปทั้งคู่ผมยังคงเอาควยคารูหีเธอที่ยังตอดเป็นระยะไว้ “เมฆเธอนี่ยอดขุนพลจริงๆนะฉันเย็ดกับแฟนหลายครั้งไม่เคยแตกคราวละสองสามหนแบบนี้บางครั้งก็ไม่แตกต้องกลับมาช่วยตัวเองทุกทีเธอเกิดมาเพื่องานเย็ดผู้หญิงจริงๆ พิมพ์คงไม่เห็นแก่ตัวคอบครองคนเดียวหรอกนะแต่ถ้าพิมพ์เหงาและเงี่ยนอย่าลืมสงเคราะห์พิมพ์ด้วยนะ”ผมบอกว่าถือเป็นคำชมก็แล้วกันสำหรับพิมพ์สะกิดได้ทุกเวลา เธอขมิบรูหีอีกหลายหนควยผมเริ่มคืนชีพผมขยับซอยเบาๆครู่เดียวแข็งโป๊กเธอถึงกับคราง “อีกแล้วหรือนี่ โอย..โอย”ผมใช้สูตรเดิมกระแทกอัดรูหีส่วนมือกระชากนมลงมาแรงขึ้นเร็วขึ้นจนเสียวหัวควยสุดขีดน้ำเงี่ยนพุ่งออกมาจนหมดกำลังจะชักควยออกเธอก็ร้องลั่นบอกแตกอีกแล้วไม่ต้องบอกว่าน้ำเงี่ยนสองรอบรวมกันจะแฉะแค่ไหน พิมพ์เดินโซเซหมดแรงกลับห้อง ผมลุกไม่ไหวเอาผ้าขนหนูเช็ดแล้วนอนสลบไสลไปเลย เย็นวันศุกร์ป้ามลกลับจากสัมมนาบ่นปวดเมื่อยไปทั้งตัวผมรีบส่งสัญญาณให้นิดอย่าเสนอเรื่องนวด “แม่ให้เมฆนวดให้สิ!ฝีมือดีนา!”พิมพ์พูดขึ้นแม่ถามว่ารู้ได้ยังไง? “ก็ยายนิดปวดต้นคอเมฆนวดแป๊บเดียวหายเลย”พิมพ์พูดต่อ“ถ้าอย่างนั้นเมฆนวดให้ป้าหน่อยนะ”ผมได้แต่รับปากหลังอาหารเย็นผมเข้าไปห้องนอนป้ามลเพื่อนวดให้เธอ “เวลานวดต้องแต่งตัวยังไงหรือเมฆ”ป้ามลถามผมบอกใส่เสื้อหลวมๆกางเกงขาสั้น “ถ้าอย่างนั้นใส่คอกระเช้ากับขาสั้นนะ”ผมเข้าไปห้องพิมพ์เอาที่นอนปิ๊คนิคมากางบนเตียงปูทับด้วยผ้าขนหนูบอกป้ามลนอนคว่ำเธอใส่เสื้อคอกระเช้าหลวมมองเห็นยกทรงไซ้ใหญ่สีเนื้อผมบอกเธอให้หายใจยาวๆลึกๆทำตัวผ่อนคลายสบายๆเทน้ำมันใส่มือเอาแค่พอใช้นวดต้นคอหัวไหล่และมือสองข้างตอนนวดแผ่นหลังต้องสอดมือเข้าใต้เสื้อไม่ค่อยถนัด ป้ามลถามผมว่าถอดเสื้อดีไหม?ผมบอกดีครับจะได้นวดทั่วถึงผมไล่นวดจนถึงก้นเธอบอกว่าต้องเอามือล้วงเข้าไปใต้กางเกงนะแกก็พยักหน้านวดถึงแก้มก้นและขาอ่อนแล้วลงมานวดขาสองข้างถึงเท้าแล้วบอกเธอพลิกตัวหงายขึ้นผมเอาผ้าขนหนูเปียกผืนเล็กมาปิดตาเธอบอกจะได้พักสายตาเริ่มนวดหัวไหล่เนินอกที่มียกทรงลูกไม้ปิดอยู่เต้านมใหญ่มากละเลงน้ำมันใต้ยกทรงแล้วนวดเข้าไปเล็กน้อยแกแขม่วท้องหายใจแรงๆผมบอกต้องสอดมือเข้านวดใต้เต้านะครับจะได้ผ่อนคลายเธอพยักหน้าทำเสียงอู้อี้ผมค่อยนวดรอบเต้านมก่อนแล้วค่อยๆนวดขึ้นไปบนเต้าป้ามลส่ายตัวเบาหายใจแรงๆแล้วสองมือก็คลึงเต็มเต้านมแกเสียงครางเริ่มดังขึ้นผมบีบขยี้หัวนมเธอจนตัวเธอสั่นส่ายไปมาผมค่อยๆเลื่อนมือลงมานวดหน้าท้องน้อยเพิ่มน้ำมันแล้วลอดมือเข้าไปใต้กางเกงป้ามลเขม่วท้องลูบเนินหีที่โหนกนูนมากๆลงไปถึงขาอ่อนตอนนี้แกครางเสียงดังส่ายเอวไปมาผมรีบเปลี่ยนมานวดขาอ่อนไล่ลงไปถึงนิ้วเท้าแล้วจับขาแกนวดที่ละข้างเสร็จแล้วย้อนมานวดจากขาอ่อนขึ้นไปยังเนินหีนวดลอดเข้าไปใต้กางเกงจงใจเอานิ้วโป้งถูข้างเนินสองข้าง ตอนนี้แกร้องลั่น “พอก่อนเมฆป้าไม่ไหวแล้วฉี่จะไหลแล้ว”ผมบอกว่านวดตามตำราถ้าปวดฉี่ให้ปล่อยออกมาเต็มที่จะได้หายปวดเมื่อย “จริงหรือเมฆน้ำเยียวมิกระจายไปทั่วห้องหรือ?”ผมบอกว่าเตรียมผ้าไว้แล้วลองดูนะ แล้วผมก็เริ่มนวดต่อเอานิ้วลอดเข้าไปใต้กางเกงในกรีดร่องหีขึ้นลงขยี้ติ่งแตดแล้วลากลงเพียงไม่กี่ทีน้ำอุ่นๆและน้ำเยี่ยวก็พุ่งออกมาป้าแกร้องลั่น “ฉี่แตกแล้ว โอยๆ”ตัวแกกระตุกสองสามที่แล้วทิ้งตัวหมดแรง ผมจัดการเช็คคราบน้ำมันคราบน้ำเยี่ยวให้เรียบร้อยนวดต่อจนครบสูตรบอกป้ามลว่านอนพักหายเหนื่อยค่อยไปอาบน้ำ ผมลงมาข้างล่างเห็นสองสาวนั่งดูทีวีอยู่“เป็นยังไงนวดคนแก่ยากกว่านวดสาวๆไหม?”พิมพ์ถาม”แม่เราแก่ที่ไหนละสาวใหญ่ต่างหาก”นิดเถียง ผมบอกก็นวดตามสูตรที่เรียนมา นิดส่งน้ำเย็นให้สักพักใหญ่ป้ามลแต่งชุดนอนมิดชิดเดินลงมา “เป็นยังไงคะแม่หายเมื่อยยัง?ฝีมือหมอเถื่อนใช้ได้ไหม?”พิมพ์ถามขึ้น “เล่นเอาแม่ตัวเบาหายปวดเมื่อยไปตั้งเยอะแบบนี้ต้องนวดให้ป้าบ่อยๆนะเมฆ”ประโยคหลังหันมาพูดกับผม รุ่งขึ้นวันเสาร์พิมพ์นัดแฟนไปเที่ยวส่วนนิดประกบตัวผมแจจนแม่บอกว่า “ยายนิดอย่าไปเซ้าซี้พี่เข้ามากนักนะให้พี่พักมั่ง” ผมทำงานบ้านงานสวนเสร็จกำลังเข้าห้องจะไปดูหนังสือป้ามลก็เดินเข้ามายื่นน้ำส้มคั้นแช่เย็นให้ “เมฆขอบใจมากนะที่ทำให้ป้าหายเมื่อยหายเครียดป้ารู้นะว่าเมฆจงใจนวดตรงนั้นช่วยป้าลดความกระหาย ตอนที่เมฆนวดตรงนั้นให้ป้าเมฆมีความรู้สึกบ้างไหม?” ผมบอกเธอไปว่า ”ธรรมดาของผู้ชายต้องมีความรู้สึกอยู่แล้ว ผมเคารพนับถือป้าในฐานะญาติผู้ใหญ่ ผมรู้ว่าป้าเหงามีความอยากเพราะธรรมชาติเรียกร้องอะไรที่ทำให้ป้ามีความสุขได้ไม่ปฏิเสธครับ”ป้าเดินเข้ามาโอบผมแล้วจูบตรงหน้าผาก “ขอบใจนะคราวหน้าถ้าป้าเหงาอย่าลืมช่วยป้าละ”พูดจบเธอก็เดินจากไป ผมเผลอหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้มาสะดุ้งตื่นอีกทีเมื่อมีมือมาตบผัวะเข่าที่ไหล่ “นอนกินบ้านกินเมืองอีกแล้วทำไมไม่ทำตามหน้าที่”ผมงัวเงียมองหน้านิดแล้วถามว่าหน้าที่อะไร? “หน้าที่ผัวยังไง ไม่เคยใส่ใจเมียเลย”ผมมองซ้ายขวาบอกอย่าเสียงดังเดี๋ยวแม่ได้ยิน “แม่ออกไปตั้งนานแล้ว มาจูบเมียที”ว่าแล้วเดินมานั่งตักผมเอามือคล้องคอยื่นปากให้ ผมจูบแก้มเธอบอกพึ่งตื่นยังไม่ได้บ้วนปาก “พี่นวดให้แม่แบบไหนเหรอแม่ถึงอารมณ์ดีทั้งวัน”ผมอ้อมแอ้มบอกนวดแผนโบราณคลายเส้นยังไง “แล้วมีแอบนวดหีด้วยไหม?”ผมบอกว่านวดหีเอาไว้นวดเมียคนเดียวคนอื่นไม่ได้แอ้มเธอดีใจยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ “อย่าให้รู้นะว่าเที่ยวไปนวดหีให้ใครตัดควยใส่ชักโครกเลยเชียว”ผมสะดุ้งเฮือกบอกกลัวแล้วจ้าเมียจ๋า! จากนั้นผมก็จัดการลงลิ้นจนน้ำแตกและตามด้วยฉีดน้ำเงี่ยนเข้ารูหีเธอหนึ่งรอบ ตั้งแต่วันนั้นมาพิมพ์จะหาโอกาสช่วงบ่ายที่ผมไม่ต้องเรียนมาให้ผมนวดอย่างน้อยแตกสองน้ำและบอกว่าแตกในได้เลยเพราะเธอกินยาคุมอยู่แล้วบางทีก็ขอร้องเล่นท่าพิศดารแปลกๆหรือเย็ดรูตูดบ้างซึ่งผมสนองความต้องการไม่ทำให้ผิดหวัง พิมพ์เคยพาแฟนมาเปิดตัวเป็นรุ่นพี่ปีสี่รูปหล่อพ่อรวยเคยบอกผมว่าจะสอนวิธีจีบสาวให้รับรองสาวหลง พิมพ์ที่ยืนอยู่หลังแฟนเชิดหน้าทำปากเบ้ เสาร์อาทิตย์ไหนถ้าพิมพ์กับนิดชวนกันไปชอบปิ้งดูหนังซึ่งผมจะอ้างว่าต้องทำงานบ้านไปด้วยไม่ได้ป้ามลก็จะเรียกผมไปนวด ตอนหลังแกแต่งชุดวันเกิดโชว์เต้านมมโหฬารหัวนมสีน้ำตาลขนาดเม็ดมะยมผมดูดจนแกร้องครางสนั่น หน้าท้องแกอวบนิดๆเนินหีโหนกนูนใหญ่มากแต่มีขนกระจุกเดียวสาวบ้านนี้ขนตรงเนินหีบางมีนิดหน่อยทุกคน ผมใช้นิ้วและลิ้นรวมทั้งเอาหัวควยไถแตดนาบร่องหีจนแตกสองน้ำสามน้ำแกบอกให้ผมเอาควยใสรูหีแกบอกแตกในได้เลยเพราะแกทำหมันแล้วแต่ผมไม่เอากลัวบาปเย็ดพี่สาวแม่บางครั้งต้องยอมแตกในปากเธอครั้งล่าสุดแกขอให้ใส่รูตูดผมทนอ้อนวอนไม่ไหวเลยเสียบและขย่มจนรูตูดแกบานเดินกะเผลกไปหลายวันแต่แกก็ยังยิ้มแย้มอารมณ์ดี อายุสี่สิบสำหรับป้ามลที่มีหน้าที่มีตำแหน่งการงานระดับหัวหน้ารักษาสุขภาพดีเยี่ยมรูปร่างสมส่วนท้วมนิดๆโดยภาพรวมถือว่ายังสวยมาก สำหรับนิดไม่ต้องห่วงตอนนี้อกตูมต้องซื้อยกทรงเบอร์ใหญ่ขึ้นตะโพกก็ใหญ่จนต้องเอาชุดนักเรียนไปแก้ เธอประกบผมจนแทบกระดิกตัวไม่ได้แถมรีดน้ำผมจนแทบแห้งขอดช่วงไหนปลอดภัยก็แตกในรูหีช่วงอื่นลงกระเพาะเธอหมด ต่อหน้าคนอื่นเธอจะทำเป็นไม่สนใจผมเนียนจนไม่มีใครสงสัย พักหลังพิมพ์จะคอยสอบถามตารางเรียนของผมถี่ขึ้นว่าวันไหนเรียนเช้าวันไหนเรียนบ่าย ถ้าว่างตรงกันผมก็ต้องฉีดน้ำกามใส่หีเธอไม่มีเว้น จะมีบ้านไหนที่มีความสุขสันต์หรรษาแบบนี้บ้างไหม?และผมถือคติว่าอยู่บ้านป้าอย่านิ่งดูดาย ช่วยผ่อนคลายกันให้ทั่วหน้า .....จบ

Facebook