เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - อยู่บ้านป้าอย่านิ่งดูดาย (1)  (อ่าน 21957 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - อยู่บ้านป้าอย่านิ่งดูดาย (1)
« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 09:15:13 PM »
อยู่บ้านป้าอย่านิ่งดูดาย (1)
ผมจำเป็นต้องต้องมาอาศัยบ้านป้ามลอยู่ตามคำสั่งของพ่อและแม่ที่ไม่ยอมให้ผมไปเช่าหอพักหลังจากที่สอบเข้ามหาลัยในจังหวัดนี้ได้ด้วยเกรงว่าจะเกเรหากไม่อยู่ในสายตาของผู้ใหญ่ ป้ามลเป็นลูกพี่ลูกน้องของแม่ปีนี้อายุย่างสี่สิบแก่กว่าแม่หนึ่งปีทำงานข้าราชการในจังหวัด ปีก่อนสามีประสบอุบัติเหุตรถชนเสียชีวิต มีลูกสาวสองคนคนโตชื่อพิมพ์อายุมากกว่าผมหนึ่งปี อีกคนชื่อนิดอายุน้อยกว่าผมสามปี บ้านแกอยู่ใกล้มหาลัยลักษณะเป็นบ้านสองชั้นมีสองห้องนอนมีห้องน้ำในตัว ส่วนชั้นล่างเป็นห้องโถงโล่งๆมีห้องครัวห้องน้ำและห้องเก็บของ ป้ามลดีใจที่ผมมาอยู่ด้วยเพราะจะได้อุ่นใจมีผู้ชายในบ้าน ตอนแรกป้ามลจะให้ลูกสาวสองคนย้ายมาอยู่ห้องของแกเนื่อง จากเป็นห้องนอนใหญ่ แต่ผมขออยู่ห้องเก็บของชั้นล่างเอง เพราะห้องเดียวอยู่กันสามคนจะแออัดเกินไป ผมชอบอยู่เงียบๆเลยจัดห้องใหม่ให้เรียบร้อยพออยู่ได้พ่อให้เงินผมมาบ้างเลยไปซื้อเตียงเหล็กสามฟุตครึ่งพร้อมที่นอนโต๊ะหนังสือตัวเล็กๆและเครื่องใช้อย่างอื่นที่จำเป็น พิมพ์เรียนปีสองมหาลัยเดียวกับผม นิดเรียน ม.ต้นโรงเรียนอยู่ใกล้มหาลัย เราสามคนสนิทกันพอสมควรเพราะไปมาหาสู่กันประจำตั้งแต่เด็ก นิดจะสนิทกับผมชอบให้ผมสอนการบ้านเคยไปเที่ยวและพักที่บ้านผมเป็นประจำ เมื่อมาอยู่ที่นี่ผมจึงต้องช่วยงานทุกอย่างเท่าที่จะทำได้แถมรับหน้าที่ขี่มอเตอร์ไซค์รับส่งนิดไปโรงเรียน “พี่เมฆช่วยดูปลั๊กไฟในห้องหน่อย ชาร์จแบตไม่ได้เลย”เสียงนิดตระโกนมาจากชั้นบนผมรีบขึ้นไปทันที ห้องนอนสองสาวสะอาดสะอ้านข้าวของเป็นระเบียบมีสองเตียง ปลั๊กไฟตรงโต๊ะหนังสือตรวจดูแล้วสายหลวมหลุดไปเส้นผมจัดการซ่อมแซมให้เรียบร้อย “พี่เมฆนี่เก่งนะอะไรก็ซ่อมได้”นิดส่งน้ำเย็นให้ผม “ช่วยดูก๊อกน้ำด้วยนะ มันหยดติ๋งๆมานานแล้ว”ตามเคยผมเข้าไปดูในห้องน้ำแล้วกลับไปห้องเก็บของหาเครื่องมือแล้วย้อนกลับมาที่ห้องน้ำชั้นบนซึ่งปกติผมแทบไม่ได้ขึ้นมาเลย “พี่ทำไปก่อนนะ นิดจะไปอุ่นกับข้าว” ผมจัดการซ่อมเรียบร้อยแล้วปวดท้องฉี่เลยล๊อคประตูแล้วมายืนฉี่ตรงโถส้วม ข้างโถส้วมมีตะกร้าเสื้อผ้าวางอยู่เห็นกางเกงในลูกไม้ลายเดียวกับยกทรงและมีสีอ่อนบางๆอีกสองตัวแค่นั้นแหละควยแข็งโด่ขึ้นมาทันที ผมค่อยๆหยิบมาคลี่ดูตรงเป้ามีคาบนิดหน่อย อดใจไม่ไหวเอาสูดดมดูมีกลิ่นฉุนนิดๆอีกสองตัวก็มีคราบเหมือนกันดมดูแล้วมีกลิ่นสองแบบเล่นเอาผมควยแข็งโด่กำลังชั่งใจว่าจะชักว่าวดีไหมเสียงเคาะประตูก็ดังขึ้น “นอนหลับในห้องน้ำหรือพี่เมฆ?”ผมรีบยัดกางเกงในกลับที่เดิมแล้วเปิดประตู “ปวดฉี่”ผมบอก “ผู้ชายเวลาฉี่ไม่เห็นต้องล๊อคประตูเลย สงสัยเล็กนิดเดียวใช่ไหม?”เธอถาม ผมตอบว่ากลัวนิดเห็นแล้วจะช๊อคนะสิเพราะมันน้องๆอนาคอนด้า “ขี้โม้ไหนมาดูสิ”เธอพูดพลางเอามือล้วงลงไปในกางเกงที่ควยผมกำลังแข็งโด่แล้วควักออกมาทำตาเหลือก“เฮ้ย!ทำไมใหญ่ขนาดนี้ของจริงไหมนี่?เมื่อก่อนยังเล็กนิดเดียว”เมื่อก่อนของเธอคงเป็นสมัยเด็กๆเราเคยแกผ้าอาบน้ำกันไม่พูดเปล่าเอามือรูดเข้ารูดออกอีกด้วย ผมเสียวจนแทบตัวงอ “พอก่อนเดี๋ยวมันจะพ่นพิษนะ”ผมพูดอู้อี้ส่วนมือก็คว้ามับเข้าไปตรงเต้านมเธอแล้วบีบคลึงเบาๆปรากฏว่าไม่มียกทรง “มานิดชักว่าวให้พ่นพิษมาเลย”เธอไม่พูดเปล่ารูดควยผมเร็วขึ้น ผมปลดกระดุมเสื้อเธอออกสองเต้าขนาดเหมาะมือโผล่ออกมาผมใช้ปากงับและดูดหัวนมเล็กขนาดเม็ดถั่ว เธอแอ่นอกร่างสั่นเล็กน้อยมือผมเลื่อนลงไปปลดกระดุมกางเกงยีนขาสั้นแล้วสอดไปลูบตรงเนินหีใช้นิ้วกรีดไปตามร่อง กางเกงในเธอแฉะเยิ้มผมใช้นิ้วคลึงตรงติ่งแตดเธอเริ่มครางมือบีบควยผมแน่นผมเอาปากประกบปากเธอส่งลิ้นเข้ากว้านในปาก เธอเริ่มตัวอ่อนปวกเปียกผมอุ้มเธอไปที่เตียงนอนจัดการดึงกางเกงออกทั้งสองตัวจับเธอนอนลงถ่างขาออกแล้วก้มหน้าลงไปตรงเนินหีไม่มีเวลามาพิจาณาว่าหีสวยขนาดไหนใช้ลิ้นเลียแตดลากขึ้นลงในร่องรูหีเธอเริ่มส่งเสียงเอาปากกัดนิ้วมือเธอเอง ผมห่อลิ้นแล้วแยงลงไปตรงรูหีเธอสะดุ้งเฮือกแอ่นก้นรับส่ายไปมา ผมเปลี่ยนเป็นนิ้วกลางแทงเข้าไปในรูหีเธอร้องดังขึ้นรูหีรัดนิ้วผมแน่นขมิบเป็นจังหวะ ผมเร่งความเร็วสาวนิ้วเข้าออกและกระแทกอัดแรงขึ้น "โอ้ย..ไม่ไหวแล้ว..ฉี่จะไหล”เธอร้องลั่นผมบอกปล่อยออกมาให้หมดแล้วเพิ่มความเร็วและแรงขึ้นน้ำอุ่นๆและน้ำเยี่ยวพุ่งออกมากระจายไปทั่วร่างเธอกระตุกสามสี่ครั้งแล้วฟุบลง ผมชักนิ้วออกใช้ลิ้นเลียและดูดน้ำเงี่ยนของเธอด้วยความอร่อยกลิ่นเหมือนกับกางเกงในสีอ่อนที่อยู่ในตะกร้าเลย “พักแป๊บนะพี่!นิดจะขาดใจแล้วอย่าพึ่งเอาควยใส่รูหีนิดนะ พักก่อน”เธอขอร้อง “แต่พี่ยังไม่เสร็จนา!”ผมอ้อนพร้อมกับดูดหัวนมเธอส่วนนิ้วยังคงป้วนเปี้ยนตรงเนินหีถูเบาๆตรงติ่งแตดลากขึ้นลง เธอเริ่มครางเสียงสั่น”โอ้ย..สงสารน้องเถอะมันเหนื่อยหมดแรงแล้ว โอ้ย..โอ้ย”เธอแอ่นก้นส่ายไปตามจังหวะนิ้วที่รูดจากติ่งแตดถึงรูหีผมจับควยพาดใส่ร่องหีลากขึ้นลงเธอร้องดังขึ้นผมก้มลงเปลี่ยนเป็นใช้ลิ้นห่อแล้วแยงลงตรงรูหีเธอส่ายเอวและร้องมากกว่าเก่า “พอแล้วๆไม่ไหวแล้วโอ้ย..โอ้ย”ผมจับหัวควยจ่อตรงร่องรูหีค่อยๆแทงลงไปจนหัวควยหลุดเข้าไปเธอสะดุ้งเฮือกแอ่นก้นหนีผมอัดแรงขึ้นหัวควยค่อยๆหมุดเข้าไปจนเกือบมิด “โอ้ยๆเจ็บ พี่มันเจ็บ”ผมหยุดและรีบจูบปากเธอสองมือคลึงเต้านมและหัวนม ชักควยออกมานิดหนึ่งแล้วเสียบเข้าไปเต็มแรง เธอดิ้นเร่าๆ “โอ้ยแน่นไปหมด หีจะระเบิดแล้ว”ผมเริ่มซอยยาวขึ้น “หายเจ็บยัง?”เธอพยักหน้าผมเพิ่มความเร็วและแรงขึ้น “ฉี่จะไหลอีกแล้ว โอ้ยๆ...”ยังไม่ทันขาดคำน้ำอุ่นๆและน้ำเยี่ยวก็พุ่งกระจายรูหีตอดรัดหัวควยเสียวจนผมสุดจะกลั้นกระแทกแรงๆอีกสองสามทีรีบชักควยออกมาพุ่งน้ำเงี่ยนบนเนินหีแล้วฟุบตัวหมดแรง “พี่ทำไมมันแสบๆ ดูหน่อยสิหีฉีกไหม?”ผมยันตัวลุกขึ้นหัวควยผมมีคราบเลือดเล็กน้อย แหวกร่องหีเธอดูก็เห็นว่าปากรูหีมีเลือดซิบๆเอานิ้วป้ายดูก็เห็นรอยฉีกประมาณครึ่งเซนต์ “นิดไม่เคยโดนควยเย็ดหรือ?”ผมถาม “ก็ไม่เคยนะซี่!แค่ใช้นิ้วของน้องเอง”เธอว่าพลางยกนิ้วชี้เรียวเล็กให้ผมดู”เทียบกับควยพี่มันใหญ่กว่ากันกี่เท่า?หีฉีกแล้วพี่ต้องรับผิดชอบ”เธอโวย ผมกลืนน้ำลายบอกเดี๋ยวจะไปเอายาที่ห้องพี่มาทาให้ แล้วรีบลงบันไดกลับห้องแต่ต้องสะดุ้งโหยงเมื่อเห็นรถป้ามลเลี้ยวมาจอดหน้าประตูรั้ว “นิด!ป้ากลับมาแล้ว”ผมตะโกนบอกนิดแล้วรีบไปเปิดประตูรั้ว “วันนี้เลิกงานไวหรือครับ?”ผมถาม“ยังไม่เลิกแต่ลืมเอกสารสำคัญต้องใช้ประชุมบ่ายนี้แล้วยายนิดไปไหน?”พูดพลางสาดสายตาไปมา “เห็นบอกจะดูหนังสือคงอยู่ในห้องกระมัง ทำไมป้าไม่โทรมาให้ผมส่งไปให้ก็ได้จะได้ไม่ต้องขับรถไปมา”แกเดินขึ้นบนห้องปากก็บอกว่าป้าล๊อคไว้ในลิ้นชักในห้องแล้วแกก็เคาะประตูห้องนิด “ยายนิด!ทำอะไรอยู่แอบนอนอีกแล้วสิ ล้างห้องน้ำซักผ้าหรือยัง” นิดเปิดประตูทำท่างัวเงียเหมือนเพิ่งตื่นนอน “อ้าวแม่เหรอ!นิดทบทวนหนังสือเรียน เผลอหลับไปหน่อยเสื้อซักเสร็จแล้วเดี๋ยวจะอาบน้ำค่อยล้างห้องน้ำทีเดียว” ป้ามลเข้าไปในห้องครู่เดียวก็ถือแฟ้มออกมาแล้วขับรถออกไป “เกือบซวยแล้วไหมละ! ถ้าแม่เห็นพี่อยู่ในห้องนิดเรื่องยาวแน่เลย เฮ้อ!”เธอถอนใจผมเอาหลอดยาทาแก้อักเสบให้เธอบอกป้ายตรงแผลนิดเดียวพอ “น้องจะเห็นแผลตัวเองไหมนี่?มาเลยรับผิดชอบเลย”เธอบอกแล้วลากมือผมเข้าไปในห้องดึงกางเกงออกแล้วนั่งลงบนเตียง ผมกลืนน้ำลายแล้วมองดูเนินหีโหนกนูนมีขนบางๆแค่เล็กน้อย เธออ้าขาออกผมคุกเข่าลงบอกให้เธอช่วยเอามือแหวกร่องหีให้กว้างมีน้ำเยิ้มเล็กน้อยกำลังจะก้มลงไปเลียเธอพูดขึ้น “หยุดเลย!เอาทิซซู่ซับก็พอใช้ลิ้นเดี๋ยวน้องก็น้ำแตกควยพี่ก็จะแข็งแผลจะยิ่งกว้างขึ้น”ผมเลยต้องเอาทิซซู่ซับจนแห้งแล้วเอายาทาตรงแผลที่เลือดยังซิบๆอยู่ “คืนนี้ก่อนนอนทาอีกครั้งคงหายถ้ามีจังหวะจะทาให้แต่ถ้าไม่สบโอกาสก็ทาเองนะรอบๆปากรูหีนั่นแหละ”ผมบอกเธอแล้วส่งหลอดยาให้ “นี่น้องเป็นเมียพี่แล้วใช่ไหม?”เธอคาดคั้น ผมบอกว่ายังเพราะไม่ได้ฉีดน้ำเข้าไปเลยถามเธอว่าเมนมาเมื่อไหร่?“จู่ๆถามเรื่องเมนน้องทำไม?”ผมอธิบายให้เธอฟังว่าที่พี่ไม่ปล่อยน้ำแตกในหีน้องเพราะกลัวท้องจะเสียอนาคตทั้งสองคนแต่ถ้าก่อนหรือหลังเมนมาเจ็ดวันค่อนข้างปลอดภัย เธอทำสีหน้างงๆ “จริงหรือพี่?แต่เมนน้องเพิ่งหมดเมื่อสองวันก่อนแบบนี้ปลอดภัยไหม?”ผมยิ้ม “รู้แบบนี้แตกในไปแล้วแตกข้างนอกมันไม่สุด มา!ขอเย็ดอีกที”เธอผลักผมบอก “ไม่เอาเจ็บแผลจะไปล้างห้องน้ำแล้ว ไม่ต้องตามมานะรู้ทัน”  คืนนั้นก่อนนอนนิดถือหลอดยาแอบเข้าห้องผมบอกทาให้หน่อย เธอถลกกางเกงลงมาไม่นุ่งกางเกงในนั่งลงบนเตียงผมจัดการทายาให้เลือดไม่ซิบแล้วแต่ไม่กล้าทำอะไรมากเพราะอยู่กันครบทุกคนเสร็จแล้วจูบปากแลกลิ้นกันนิดหน่อยเธอก็กลับห้องไป อาหารเช้าวันนี้อยู่กันพร้อมหน้า ป้ามลบอกว่าวันพุธนี้กระทรวงมีงานสัมมนาประเทศเพื่อนบ้านเป็นเวลาสามวันให้ช่วยกันหุงหาอาหารกินกันเองและดูแลบ้านให้เรียบร้อยโดยเฉพาะเมฆเป็นผู้ชายต้องกลับบ้านหลังเลิกเรียนทันทีเป็นหูเป็นตาตอนป้าไม่อยู่ พิมพ์กับนิดก็เช่นกันช่วยกันดูแลบ้านให้สะอาดสะอ้าน เช้าวันพุธรถตู้กระทรวงมารับป้ามลแต่เช้า พิมพ์กับนิดช่วยกันทำอาหารเช้าก่อนไปเรียน “เมฆเลิกเรียนไปรับยายนิดกลับบ้านนะ พิมพ์มีกิจกรรมที่คณะอาจจะกลับสามทุ่ม เดี๋ยวเพื่อนจะมารับ”ไม่ทันขาดคำเสียงแตรรถยนต์ก็ดังขึ้นพิมพ์รีบวิ่งไปขึ้นรถ “พี่พิมพ์นะพี่พิมพ์ ฝากปลาย่างไว้กับแมวซะแล้ว”นิดส่ายหัวบ่นพึมพรำ “งานหนักนะนี่!ดูแลบ้านดูแลคนแค่คิดก็หมดแรงแล้ว”ผมบอก เธอฟาดมือมาที่ไหล่ผม “คิดลามกนะซี่ถึงหมดแรง ไปเลยรีบไปส่งน้องที่โรงเรียนแล้วเย็นนี้ไปรับตรงเวลาด้วย” ตกเย็นผมขี่มอเตอร์ไซค์ไปรับนิดหลังเลิกเรียนกลับบ้าน พอเข้าประตูบ้านผมคว้าตัวเธอมากอดจูบปากแลกลิ้นกันพักใหญ่เธอผลักผมออกบอกเหงื่อไหลทั้งวันเหนียวตัวไว้อาบน้ำเสร็จก่อน “ทำงานบ้านก่อนดีไหม?กวาดบ้านล้างส้วม หุงหาอาหาร”เธอพูดเหมือนบ่นเป็นอันว่าผมต้องไปทำงานบ้านตามที่เธอบอกโดยเธอขึ้นไปทำความสะอาดชั้นบน ส่วนผมทำชั้นล่างรวมถึงนอกบ้านด้วย หลังอาหารช่วยกันล้างครัวล้างถ้วยชาม “แผลเป็นยังไงบ้าง?หายดีแล้วสิ!”ผมถามขึ้น “หายดีแล้ว แต่มีลางสังหรณ์ว่าวันนี้จะแผลเวอะกว่าเก่า”เธอพูดแบบงอนๆผมบอกเธอว่ารับรองไม่มีแผลเพราะมีของดี “ของดีอะไรขอดูหน่อยสิ!”เธอสงสัยผมบอกว่าเดี๋ยวก็รู้แล้วชวนเธอไปอาบน้ำกัน “เดี๋ยวพี่ถูหลังแล้วจะนวดให้หายปวดเหมื่อย”เธอทำหน้างงๆถามว่านวดแบบไหน?ผมบอกไปลองดูตอนนี้เลยห้องนอนป้ามลมีอ่างอาบน้ำผมจัดการปล่อยน้ำให้อุ่นกว่าปกติจนเกือบค่อนอ่าง นิดกระมิดกระเมื้อนไม่ยอมถอดยกทรงกางเกงในผมบอกถอดเถอะเห็นมาหมดแล้วพูดพลางุถอดกางเกงโชว์ควยแข็งโด่ เธอจ้องมองตาไม่กระพริบผมปลดตะขอยกทรงและรูดกางเกงในเธอลงมาไม่ต้องบอกควยผมจะแข็งขึ้นอีกแค่ไหน ผมเอาฝักบัวราดน้ำใส่ตัวเธอและเอาสบู่เหลวถูทั่วตัวตอนคลึงเต้านมเธอถึงครางเสียงสั่นจากนั้นใช้ฝักบัวฉีดล้างคราบสบู่จนเกลี้ยงบอกให้เธอลงไปนอนในอ่างโดยเอาผ้าขนหนูมาม้วนเป็นหมอนหนุนหัว เอาขนหนูผืนเล็กปิดตาบอกเธอหลับตาทำตัวผ่อนคลายให้สบายส่วนผมขออาบน้ำนอกอ่างก่อน “สบายจังเลยพี่รู้แบบนี้มานอนแช่นานแล้วขอนอนแบบนี้สักชั่วโมงนะ”ผมบอกแช่สักสิบนาทีก็พอนานเกินจะพาลไม่สบาย ผมบอกจะลงไปข้างล่างอีกสิบนาทีขึ้นมา ห้องป้ามลผมไม่ค่อยได้เข้ามาข้าวของจัดเป็นระเบียบเรียบร้อยมีเตียงใหญ่ขนาดหกฟุตน่าจะนอนสบาย โต๊ะทำงานใหญ่มีกรอบรูปครอบครัวสี่คนวางอยู่ บนชั้นมีหนังสือตำราจำนวนหนึ่งผมดึงเล่มที่สนใจวางอยู่ตรงกลางมาดูพลันเหลือบไปเห็นหลังหนังสือมีกุญแจอยู่ดอกหนึ่งสันนิฐานว่าเป็นกุญแจลิ้นชักสามชั้นแต่มีกุญแจล๊อค เพียงชั้นเดียวลองมาไขดูใช่จริงๆด้วย ผมเปิดออกดูข้างในมีของใช้จุกจิกเครื่องสำอางค์นาฬิกาสองสามเรือนและแหวนกำลังจะปิดแต่ลองดึงออกมาจนถึงด้านในสุดมีผ้ากำมะหยี่คุมอยู่เปิดดูมีแท่งเหมือนศิวะลึงค์สีดำเมี่ยม เหมือนทำจากเขาสัตว์ขนาดพอๆกับควยผมตอนแข็งเต็มที่แต่ยาวกว่า หยิบมาดูด้วยความฉงนท่อนบนเงาวับไม่เหมือนของเก่าโบราณที่มีหัวหยักเหมือนหัวควยเงางามเกลี้ยงเกลาราวกับว่าถูกใช้งานบ่อยๆ ส่วนท่อนล่างพื้นไม่เรียบส่วนนี้น่าจะเป็นมือจับผมดมดูมันมีกลิ่นคล้ายกับกางเกงในของสองสาวทีผมเคยเอามาดม ใช่แล้ว!ป้ามลคงใช้คลายเครียดเวลาแกเงี่ยนขึ้นมาเพราะยังมีอัลบั้มรูปวางอยู่ในสุดเป็นรูปเย็ดกันรุ่นโบราณบางรูปเป็นขาวดำแกคงเป็นไว้ระลึกถึงความหลัง ผมวางมันไว้ที่เดิมใส่กุญแจแล้วเก็บดอกกุญแจตรงหลังหนังสือที่เดิม มองสำรวจดูอีกหน่อยไม่มีอะไรผิดสังเกตรีบลงไปห้องผมชั้นล่างหยิบเอาหลอดเจลที่ซื้อมาเตรียมไว้ นิดดูเหมือนหลับสนิทผมค่อยๆนวดไหล่ต้นคอเธอสะดุ้งตื่น “สิบนาทีแล้วหรือ?”ผมบอกมันเกินไปนิดหน่อยแล้วจะปล่อยน้ำออกครึ่งหนึ่งให้ปริ่มๆเพื่อการนวดที่ถนัดขึ้น ตอนนี้เต้านมน้อยๆโผล่พ้นน้ำหัวนมเท่าเม็ดถั่วชูชัน หน้าท้องแบนราบโหนกหีนูนปริ่มๆน้ำขนอุยบางๆกระเพื่อมไปมา จากไหล่นวดมาถึงเต้านมเธอครางเมื่อผมคลึงและบีบหัวนม นวดไล่ลงมาชายโครงถึงเอวเธอแขม่วท้องหายใจถี่ๆผมเอามือลูบตรงเนินหีลงไปถึงหว่างขาเธอถ่างขาออกโดยไม่ต้องให้บอก ผมนวดง่ามขาอ่อนเฉียดเนินหีเธอร้องเสียงดังขึ้น ผมจับขาเธอยกขึ้นนวดทีละข้างแล้วย้อยมานวดง่ามตูดใช้นิ้วโป้งแยงแหวกอ้าร่องหีออกเธอดิ้นส่ายไปมาผมใช้นิ้วทาบร่องหีแล้วรูดขึ้นรูดลงตั้งแต่ติ่งถึงรูตูดจากนั้นเอานิ้วกลางค่อยๆแยงเข้ารูหีจดมิดนิ้วสอยเข้าออกจากช้าไปหาเร็วจากค่อยก็กระแทกแรงขึ้นรูหีรัดตอดนิ้วถี่ผมอัดเข้าไปเต็มที่ “โอ้ย..โอ้ย พี่แตกแล้วๆ”น้ำอุ่นรดมือน้ำฉี่พุ่งสูงพ้นน้ำในอ่างเหมือนน้ำพุตัวเธอกระตุกสองสามครั้งแล้วทิ้งตัวลง ผมเอาฝักบัวฉีดล้างตัวเธอจนสะอาดแล้วบอกให้เธอลุกขึ้นเช็ดตัวอุ้มไปนอนบนเตียงของป้า “ไม่เอานะเดี๋ยวเตียงแม่เลอะกลับห้องน้องเถอะ”พูดจบเธอลุกขึ้นยืน “ว้า!เตียงกว้างๆจะได้เล่นหลายท่าสักหน่อย”เธอตีผมทีหนึ่งคว้าผ้าขนหนูมานุ่งแล้ววิ่งออกไปผมตามเธอเข้าไปในห้องบอกให้เธอนอนพักจะไปเก็บห้องป้าให้เรียบร้อยก่อน จัดการล้างอ่างอาบน้ำไม่ให้เหลือคราบสบู่ ข้างชักโครกมีตะกร้าเสื้อผ้าอยู่ใบเปิดฝาดูข้างในมียกทรงกางเกงในที่ใช้แล้วหลายตัว แค่เห็นควยผมก็โด่อีกตามเคยคงเป็นโรคแพ้ชั้นในที่ใส่แล้ว กางเกงในเป็นแบบครึ่งตัวเนื้อค่อนข้างหนาผมหยิบเอามาดมมีตัวหนึ่งตรงเป้าที่มีคราบเมือกแห้งเป็นวงกว้างกว่าตัวอื่นคิดถึงตอนถอดออกมาใหม่ๆคงแฉะไปทั้งตัวสงสัยว่าตอนแกเอาศิวะลึงค์เสียบหีจนน้ำแตกแล้วเอากางเกงในเช็ดกลิ่นฉุนจางๆจึงติดกับศิวะลึงค์ในลิ้นชักควยผมแข็งจนอยากจะชักว่าวถ้าไม่คิดว่ารูหีน้องนิดรอผมเสียบอยู่ กลับมาห้องนิดเธอหลับสนิทอยู่บนเตียงร่างกายเปลือยเปล่าคุมด้วยผ้าขนหนู เสียงหายใจสม่ำเสมอแสดงว่าหลับลึก ห้องนี้ผมเข้ามาไม่บ่อยนักจึงเดินไปสำรวจที่เตียงของพิมพ์บ้างข้าวของวางเรียบร้อยข้างเตียงมีกรอบรูปพิมพ์ในชุดว่ายน้ำแค่มองก็ทำให้ควยแข็งเพราะถ่ายมุมเงยถ่างขาจนเห็นโหนกหีนูนออกมาและเห็นเป็นร่องจางๆ สาวบ้านนี้ล้วนทำให้ควยผมแข็งได้ทั้งวันผมกลับไปที่เตียงนิดดึงผ้าขนหนูออกเธอยังหลับสนิทมือคลึงเต้านมก้มลงไปดูดหัวนมเบาๆสลับสองข้างเธอส่ายตัวและครางเบาๆมือผมยังคงคลึงสองเต้าแต่ไล่ลิ้นลงมาเลียวนรอบสะดือเลื่อนมือมาจับขาเธอแยกออกร่องหีเผยอเล็กน้อยติ่งแตดสีแดงชูชันผมใช้ลิ้นเลียวนรอบแล้วลากลิ้นลงมาจนถึงรูหีห่อลิ้นแยงเข้ารัวๆ เสียงครางเธอดังกว่าเก่าแอ่นก้นยกสูงน้ำในร่องหีเยิ้มนองควยผมแข็งจนเริ่มปวดหนึบๆจัดการเอาเจลที่เตรียมมาบีบใส่ปากรูหีใช้นิ้วป้ายเข้าไปในรูและป้ายละเลงตรงหัวควย จากนั้นจ่อตรงปากรูค่อยๆดันเข้าไปพรวดเดียวหัวควยเข้าไปหมดหัวรูหีรัดแน่นขมิบถี่ๆ เสียงเธอร้องอู้อี้ดังกว่าเก่าส่ายเอวไปมาผมเสียวจนทนไม่ไหว กระแทกอย่างแรงและเร็วไม่ยั้ง เสียงเธอร้องโอดโอยลั่นน้ำอุ่นๆปนน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาผมกระแทกอัดเข้าไปอีกสองสามทีน้ำเงี่ยนผมฉีดเข้าไปในมดลูกเธอสองสามทีร้อนวาบจนผมเองรู้สึกหมดแรงแล้วฟุบลงบนร่างเธอแปลกใจที่ไม่ได้ยินเสียงเธอพูดอะไรเลยที่แท้เธอยังหลับสนิททั้งที่น้ำแตกกระฉูดคงฝันว่ากำลังเย่อกันอยู่พอดี นี่ผมลักหลับเธอหรือนี่? สักครู่ใหญ่ผมลุกขึ้นดึงควยออกจากรูหีเธอน้ำไหลตามออกมารีบเอาผ้าขนหนูเช็ดสังเกตดูไม่มีคราบเลือดเลยแหวกร่องหีดูก็ไม่มีรอยช้ำผมเอาผ้าขนหนูผืนใหม่คุมตัวเธอทับด้วยผ้าห่มเพราะดูท่าทางเธอไม่ตื่นง่ายๆ ผมลงมาชั้นล่างนั่งดูทีวีด้วยเกรงว่าปุ๊บปั๊บพิมพ์จะกลับมา เกือบสามทุ่มนิดใส่ชุดกางเกงนอนเรียบร้อยเดินลงมา “พี่เมฆทำไมทิ้งน้องไว้คนเดียวแล้วทำไมหีน้องปวดหนึบๆ?”เธอส่งเสียงมาก่อนลงมา ผมบอกว่าเห็นหลับสนิทไม่อยากรบกวนปล่อยให้นอนเต็มที่ “รูหีน้องทำไมเหนียวๆน้องรู้สึกว่าพี่เย็ดจนน้องน้ำแตกแถมพี่แตกในด้วย”เธอรบเร้าต่อผมบอกเธอว่าฝันไปหรือเปล่า? “อย่ามาทำไก๋พี่แอบเย็ดตอนน้องหลับใช่ไหม?”ผมยิ้มๆรวบตัวเธอมากอด “เห็นหลับสนิทแถมนอนโชว์หีสวยขนาดนี้ใครจะอดใจได้ละ แต่รอบนี้หีไม่ฉีกแล้วนา”เธอนั่งตักเอามือโอบคอแล้วซบลงตรงไหล่ “แสดงว่าน้องเป็นเมียพี่แล้วสินะ!”……(อ่านต่อตอน2)

Facebook