เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - สอนหลานขับเรือ  (อ่าน 23244 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - สอนหลานขับเรือ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 09:34:53 AM »
สอนหลานขับเรือ
 ผมชื่อภาณุ หลังจบมหาลัยผมเลือกทำงานบริษัทของชาวต่างประเทศใกล้บ้านเกิดที่ชลบุรี และร่วมลงทุนเรือตกปลากับเพื่อนรุ่นราวคราวเดียวกันโดยต่างซื้อเรือของตนรวมกันให้เช่าผมมีสองลำเพื่อนบางคนมีถึงห้าลำศูนย์บริหารและอู่เรืออยู่ริมทะเลบางละมุงเรามีระบบควบคุมบริหารที่ดีเยี่ยมทั้งด้านบริการความปลอดภัยและการเงินโดยเพื่อนเป็นคนจัดการทั้งหมดไผมไม่ได้ยุ่งเกี่ยวกับการบริหารรายได้ก็ถือว่าดีพอสมควรตั้งเป้าไว้ว่าจะค่อยๆเพิ่มเรืออย่างน้อยให้ครบห้าลำ บ้านผมอยู่ริมทะเลแถวบางพระเป็นมรดกตกทอดมาจากคุณปู่ พ่อรับราชการในตัวเมืองชลใกล้จะเกษียณส่วนแม่เป็นแม่บ้านเมื่อก่อนทำปลาเค็มปลาตากแห้งขายส่งร้านค้าตลาดหนองมนแต่หลังๆมานี่สุขภาพแม่ไม่ค่อยดีประกอบกับได้กำไรน้อยลงเลยทำบ้างไม่ทำบ้าง พี่ชายคนโตมีครอบครัวย้ายไปอยู่ทางยุโรปปีสองปีกลับมาเยี่ยมบ้านที พี่สาวสองคนมีครอบครัวย้ายไปอยู่กรุงเทพทั้งคู่ คนโตจะพาลูกสาวมาเยี่ยมและค้างที่บ้านประจำส่วนคนรองหลายเดือนจะแวะมาสักครั้งส่วนมากจะไม่นอนค้าง ผมปีนี้อายุยี่สิบสี่แล้วยังไม่มีแฟนเป็นตัวตนจีบๆเลิกๆมาหลายคนไม่ถูกสเปกเลย เสาร์นี้พี่นิดและลูกสาววัยสิบสามชื่อวิวจะมาค้างที่บ้าน ผมกับวิวสนิทกันมากช่วงปิดเทอมจะมาอยู่เป็นอาทิตย์ซึ่งผมต้องคอยบริการเสมอ วิวชอบกระโดดขี่หลังผมเป็นประจำจนยายต้องคอยดุ “น่าเกลียด!เป็นสาวเป็นแส้ไปขี่หลังน้า” วิวก็จะเถึยงว่ายังเป็นเด็กอยู่ งวดนี้วิวอ้อนจะให้ผมสอนขับเรือและออกไปตกปลากันผมจึงสั่งให้ลูกน้องที่อู่เรือขับเรือมาส่งริมทะเลหลังบ้าน ก่อนหน้านั้นสั่งซื้อชุดเล่นน้ำแขนยาวกางเกงขาสามส่วนมาให้วิวด้วยเพราะแดดจัดมากหากใข้ชุดธรรมดาจะโดนแดดเผาเกรียม“ชุดไม่สวยเลยสีทึบๆทำไมไม่เลือกสีหวานๆหน่อย?”ผมต้องอธิบายให้เธอฟังว่าสีอ่อนเวลาเปียกน้ำจะโป้ “น้าไม่กล้าดูวิวโป้กลัวอดใจไม่ไหวนะสิ?”เธอพูดพลางหัวเราะชอบใจ ช่วงเช้าวิวไปกับยายและแม่ซื้อกับข้าวที่ตลาดใกล้บ้าน ผมสำรวจเรือที่ลูกน้องขับมาส่งริมหาดหลังบ้าน เตรียมอุปกรณ์ตกปลาน้ำดื่มตรวจเช็ดเชื้อเพลิงน้ำมันเครื่อง บ่ายโมงจึงออกเรือ แถวบางพระไม่ค่อยมีเรือตกปลามาวิ่งกันส่วนมากจะอยู่แถวพัทยาไปถึงบางเสร่ เหตุที่ผมให้เอาเรือมาที่นี่เพราะสะดวกใกล้บ้านอีกอย่างเราไม่ได้ตกปลากันจริงจังเท่าไหร่เพราะผมไม่ค่อยชอบ ออกเรือมาห่างฝั่งพอสมควรวิวก็ขอหัดขับเรือผมลุกให้เธอนั่งที่คนขับ “น้าอย่าพึ่งลุกสิ!วิวไม่มั่นใจขอนั่งตักน้าก่อนฉุกเฉินน้าจะได้บังคับทัน”เธอขยับมานั่งบนตักผมร่องตูดแนบกับจู๋ทีผมชอบจับมันพาดขึ้นบนสะดือ ผมแอบสะดุ้งแต่พยายามเก็บอาการสอนเธอวิธีเร่งเครื่องควบคุมพวงมาลัยการตีโค้งและการสังเกตุมาตรวัดต่างๆ เธอสนุกมากตีโค้งทีก็เอี้ยวตัวเซไปมา ร่องตูดสีกับดุ้นเอ็นผมมันค่อยๆตึงขึ้นผมทั้งเสียวทั้งเงี่ยนยิ่งเวลาเรือกระแทกขึ้นลงเหมือนเธอขย่มใส่จู๋ผม หัดขับอยู่ประมาณยี่สิบนาทีเธอเริ่มเบื่อ “ขับเก่งละ!พอแค่นี้ก่อนตกปลากันดีกว่า”เธอหันมาบอกผมแล้วลุกขึ้น ผมดับเครื่องเรือคะเนว่ากระแสร์น้ำไม่ค่อยไหลแรงจึงจัดการลงเบ็ดคนละคัน “เรือน้าไม่มีห้องน้ำปวดฉี่ทำไง?”เธอมองรอบเรือ ผมบอกเธอว่าถ้าปวดฉี่ก็ท้ายเรือผู้ชายควักจู๋ออกมาส่วนสาวๆถอดกางเกงนั่งยอง ถ้าใจไม่ถึงก็ไต่บันไดไม่ต้องถอดกางเกงจุ่มก้นลงไปในทะเลข้อสำคัญต้องคล้องสายนิรภัยกันตกน้ำฉี่เสร็จแล้วเอามือล้วงไปล้างจิ๋มด้วยขึ้นมาจะได้ไม่มีกลิ่นรบกวนคนบนเรือ เธอมองค้อน “ทำไมไม่ทำห้องน้ำบนเรือ?”ผมบอกเธอว่าถ้าเรือใหญ่ก็จะทำเป็นห้องเล็กๆเรือลำนี้แค่สิบห้าฟุตทำไม่ได้ เธอพยักหน้าเปลี่ยนเรื่องคุย “เห็นยายบอกว่าน้าไม่มีแฟนจริงไหม?”ผมสะอึกตอบเลี่ยงๆว่ายังไม่มีต่างหาก “สงสัยจังว่าน้าก็ไม่ขี้เหร่มีงานมีการทำ หรือน้าไม่ชอบผู้หญิงชอบผู้ชายด้วยกัน?”ผมแกล้งทำท่าตุ้งติ้ง “ทำไมตัวเองรู้ละ..เฮ้ย!ไม่ใช่ แมนเต็มร้อยเลย”ผมแย้ง “ถ้ายังนั้นสงสัยจู๋น้าจะเล็กเกินไปเลยไม่กล้ามีแฟน”ผมเกาหัวแกรกๆบอกว่าคุยเรื่องอื่นเถอะ “ปีนี้วิวอายุสิบสามแล้วมีแฟนมากี่คน?” เธอทำเป็นนับนิ้ว “กางมือหน่อยนิ้วไม่พอนับ ฮ้าๆ..ยังไม่มีเลยโรงเรียนหญิงล้วนมีแต่อาจารย์กับภารโรงที่เป็นผู้ชาย ส่วนที่คุยกันทางไลน์เฟสบุ๊คก็แค่คุยสนุกไม่เคยนัดเจอใครเลย สงสัยเป็นโรคเดียวกับน้าหาแฟนไม่ได้”เธอร่ายยาว “น่าสงสารหมาหางด้วนสองตัว”ผมทำหน้าเศร้าๆ “อุ๊ย..น้า!วิวปวดอึ เข้าฝั่งเลยได้ไหม?”เอาละซี่!ผมมองดูฝั่งแล้วคงต้องใช้เวลาประมาณครึ่งชั่วโมงถามเธอว่าอั้นไหวไหม?เธอหน้านิ่ว “สงสัยไม่ไหวขนมจีนทำพืษแน่ๆเลยจะราดอยู่แล้วทำไงดี?ทำไงดี?”เธอกระวนกระวายมือกุมท้อง ผมบอกเธอให้ถอดกางเกงสามส่วนออกส่วนกางเกงในลงไปถอดในน้ำจัดแจงรัดสายนิรภัยรอบเอวให้ไต่บันไดท้ายเรือจุ่มตัวลงทะเลได้ครึ่งตัวบอกให้เธอถอดกางเกงในแล้วส่งมาให้ผม “วิวถือกางเกงในไว้เองน้าถอยหลังไปหน่อยวิวอาย”ผมจำต้องถอยออกมาส่วนมืจับสายนิรภัยที่คล้องตัวเธอไว้ “จะมีปลามาตอดไหมนี่?”เธอถามเสียงหวั่นๆสักพักเธอก็บอกว่าเสร็จแล้วผมบอกให้เธอลองเบ่งดูว่ายังมีตกค้างไหม?ขึ้นลงลำบากถ่ายให้เกลี้ยงค่อยขึ้นมาเธอนั่งเงียบอีกพักใหญ่ “คงหมดเกลี้ยงแล้วละ ทำไงต่อ?”เธอถามผมบอกให้เธอใช้มือล้างก้นให้สะอาด “ล้างจิ๋มด้วยนะเสร็จใส่กางเกงใน”ผมแกล้งเย้า “อ้าว!กางเกงในอยู่ไหน?”เธอหันมองซ้ายขวาแต่ไม่เจอผมบอกว่าคงลอยตามน้ำไปแล้วขึ้นมาเถอะใส่แต่กางเกงสามส่วน “แบบนี้น้าก็เห็นจิ๋มวิวนะซี่ ไม่เอาเค้าอาย”เธอทำท่าลังเลผมบอกรีบขึ้นมาเถอะพวกปลาแถวนี้มันกินอึหมดแล้วจะตามกลิ่นมาโดนตอดรูตูดไม่รู้ด้วยคำขู่ได้ผลเธอปีนบันไดจะขึ้นมาแต่ขึ้นไม่ไหว “น้าช่วยดึงหน่อยขาก้าวไม่ถึง”ผมจึงดึงมือสองข้างเธอขึ้นมาบนเรือเท้าสองข้างเหยียบท้ายเรือกำลังจะก้าวเข้ามาดันมีคลื่นกระแทกตัวเรือแรงๆผมหงายท้องนอนกับพื้นท้ายเรือวิวปลิวมาทับร่างผมไถลข้ามตัวผมอาศัยความไหวผมรีบจับขาเธอไว้กลัวหัวเธอจะกระแทกพื้นเรือ ขาเธอพาดลงบนบ่าผมโหนกจิ๋มทีมีขนบางๆอัดเข้าริมฝีปากผมติ่งแตดอยู่ตรงปลายจมูกผมพอดีผมอ้าปากจะพูดกลายเป็นลิ้นแซะเข้าไปในร่องจิ๋มวิวขยับตัวจะลุกแล้วนั่งลงมาใหม่ “วิวลุกไม่ไหวขามันยอก”ตอนนี้จู๋ผมแข็งโด่อารมณ์ฟุ้งซ่านใช้ลื้นเลียติ่งแตดเธอรัวๆ “อย่าน้าอย่า!มันเสียวนะ อย่าๆ”เธอร้องลั่นแต่โยกก้นขึ้นลงตามจังหวะลิ้นที่ลากจากปลายติ่งไปถึงรูตูดผมห่อลิ้นแล้วแยงเข้าไปในรูจิ๋มรัวๆเธอโยกแรงขึ้นน้ำอุ่นทะยอยไหลออกจากรูจิ๋มผมใช้นิ้วแยงวนรูตูดและแหย่เข้าไปหน่อยหนึี่งเสียงเธอร้องลั่น “ฉี่ราดแล้ว โอ้ยๆ..”เธอขย่มอย่างแรงน้ำอุ่นๆพร้อมน้ำเยี่ยวพุ่งฉีดออกมาตัวเธอกระตุกสามสี่ครั้งแล้วฟุบค่อมทับหัวผมไว้ ผมจับเธอพลิกตัวนอนลงข้างๆ “จะฟ้องแม่กับยายว่าน้าเลียจิ๋มวิวจนเยี่ยวแตก เว้นแต่จะเอาจู๋ใส่จิ๋มวิว”เธอพูดกึ่งบ่นผมจับเธอแหวกขาออกรูจิ๋มเธอเล็กมากไม่มีรอยฉีกขาดถ้าเอาจู๋ผมยัดใส่ไม่แน่อาจจะฉีกก็ได้ ผมใช้ลิ้นดูดเลึยและใช้ฟันขบที่แตดเธอเบาๆเสียงครางพร้อมแอ่นก้นกึ่งรับกึ่งถอยผมใช้สองมือสอดเข้าไปใต้เสื้อและยกทรงจนถึงเต้านมบีบคลึงเต้าเล็กๆขนาดซาละเปาและบีบหัวนมที่เล็กมากจนแข็งเป็นไตเธอร้องเสียงดังดิ้นเอวส่ายไปมา ลิ้นผมยังคงลากขึ้นลงจนน้ำนองรูจิ๋มอีกครั้งตัดสินใจถอดกางเกงออกเอาจู๋ที่แข็งโป๊กเขี่ยร่องจิ๋มแทน “จะใส่แล้วนะ เจ็บก็บอก”เธอพยักหน้าผมเอาส่วนหัวที่บานค่อยๆเสียบลงไปได้แค่ครึ่งหัวเธอถอยก้นหนี “เจ็บๆ ไม่ไหวเจ็บ”มันเข้าไม่ได้จริงๆทั้งที่ร่องและรูจิ๋มแฉะไปหมดผมลองใหม่อีกครั้งก็ไม่สำเร็จ “น้า!วิวเจ็บจริงๆไว้วันอื่นเถอะนะ ไม่ฟ้องยายกับแม่แล้ว”ผมหัวเราะความเงี่ยนหายไปครึ่งหนึ่ง “ถ้าน้าน้ำไม่ออกจะฟ้องยายกับแม่ด้วย”ผมลุกขึ้นเอาจู๋จ่อตรงปากเธอที่จ้องจนตาค้าง “รู้แล้วน้าไม่มีแฟนเพราะจู๋ใหญ่หัวบานเกินมาตรฐานนี่เอง มาวิวใช้ปากดูดให้”เธอคว้าหมับยัดเข้าปากดูดเหมือนดูดไอสครีมผมก้มหัวลงมาเลียที่จิ๋มเธอใช้นิ้ววนปากรูจิ๋มแล้วใช้นิ้วค่อยๆเสียบลงไปในรูเธอสะดุ้งจนฟันขบกับจู๋ผมรูจิ๋มบีบรัดขมิบถี่ๆผมชักนิ้วขึ้นลงจากช้าไปหาเร็วเสียงอู้อี้บิดเอวไปมาแอ่นตูดขึ้นลงเร็วและแรงแต่ปากเธอยังคงทั้งดูดและเลียจู๋ผมไม่หยุดจนผมเสียวสุดขีดกระแทกจู๋ใส่ปากเธออย่างแรง “ออกแล้ว ออกแล้ว”ผมบอกเธอพร้อมฉีดน้ำเงี่ยนเข้าปากจนหมดเธอกลืนและเลียไม่หยุด ผมเพี่มความแรงและเร็วนิ้วที่เสียบอยู่รูจิ๋มเธอตัวเกร็งเสียงร้องลั่นน้ำอุ่นและฉี่พุ่งฉีกออกมาจนฟุ้งกระจายหมดแรงทิ้งตัวลงหายใจหอบทั้งสองคน เสียงคันเบ็ดที่วางทิ้งไว้ดังขึ้นแสดงว่าปลาติดเบ็ด เราสองคนลุกขึ้นรีบดึงคันเบ็ดทั้งๆที่ท่อนล่างเปลือยเปล่าทั้งสองคนสาวเบ็ดขึ้นมาไม่น่าเชื่อได้ปลาอินทรีตัวเขื่องประมาณศอกดีใจกอดกันกลมหลังจากเก็บปลาเรียบร้อย จู๋ผมยังแข็งโด่แยงเข้าไปตรงสะดือเธอจึงรู้ตัวว่าไม่ได้นุ่งกางเกงใน เธอหน้าแดงรีบเอาขาสามส่วนมาใส่แอบชำเลืองจู๋หัวบานของผม ผมแกล้งใส่กางเกงช้าๆ  “เป็นไง?หาว่าจู๋น้าเล็กเลยไม่มีแฟนเลยอาสาเป็นแฟนน้าเสียเอง” “ยังไม่เป็นซักหน่อย!ยัดยังไม่เข้าถือว่าโมฆะ”ผมดึงตัวเธอมากอดปากประกบปากเธอแลกลิ้นกันจนเธอสั่นไปทั้งตัว “กลับเข้าฝั่งเถอะ ขืนอยู่ต่อวิวต้องเข้าโรงพยาบาลเพราะจิ๋มฉีกแน่นๆ” ผมถามเธอว่าเมนมาเมื่อไหร่? “หมดไปสามวันแล้วน้าถามทำไม?”ผมบอกถามดูเผื่อยัดจู๋เข้าไปได้จะฉีดน้ำเชื้อไปบำรุงมดลูกเธอตีมือผมแล้วค้อนวงโต ผมให้เธอทำหน้าที่ขับเรือเข้าฝั่งซึ่งเธอทำได้ดีทีเดียว “พรุ่งขอหัดตอนเช้านะ กลัวกลับบ้านที่กรุงเทพเย็นเกินไป”เธอบอกหลังจอดเรือเดินเข้าบ้าน ผมเล่าเรื่องวิวท้องเสียนั่งอึในทะเลให้แม่กับพี่สาวฟังต่างหัวเราะชอบใจแต่เว้นไม่เล่าเรื่องกางเกงในวิวหาย “ไอ้ปลาที่ตกมามันกินขี้วิวหรือเปล่านะ?”ยายแซว รุ่งขึ้นเราออกเรือกันหลังอาหารเช้าโดยวิวเป็นคนขับเรือ “วันนี้ถึงขี้แตกก็ไม่กลัวกางเกงในหายแล้ว”เธอพูดอย่างภูมิใจ “แสดงว่าล้อคมาอย่างดีใช่ไหม?”ผมถาม  “ไม่ใช่?รับรองทายไม่ถูก”ผมสำรวจรอบตัวเธอไม่มีรอยตะเข็บกางเกงในตรงโหนกจิ๋มมีร่องเป็นรอยเปียกนิดๆ “วันนี้ไม่ได้นุ่งกางเกงในมาสิ!”เธอทำหน้าเอ๋อ “รู้ได้ยังไง?” ผมบอกเธอว่าจิ้มแฉะจนเยิ้มเป้ากางเกง เธอก้มมองเป้าตัวเองแล้วรีบเอามือปิด ผมบอกไม่ต้องอายหรอกแค่หลับตาก็เห็นภาพจิ๋มชัดเจนแล้ว หลังจากขับเรือวนจนพอใจและก็จอดเรือวางเบ็ดกันสองคัน เธอเข้ามาคลอเคลียกอดเอวผม “อีกหน่อยน้ามีเมียแล้ววิวจะมาหาน้าได้ไหม?”ผมบอกเธอว่าผมคงไม่แต่งงานง่ายเพราะยังไม่เคยคิด “น้าว่าวิวจะมีแฟนก่อนน้าแน่ๆเพราะวิวเซ็กซี่อย่างนี้”สักพักเธอขอไปฉี่ท้ายเรือผมตามเธอไปบอกไม่ใช่ลามกนะเป็นห่วงผมเอาสายนิรภัยคล้องเอวเธอไว้ เธอลงบันไดแช่น้ำไปครึ่งตัว “น้าลงมาเล่นน้ำกันสิ”ผมตัดสินใจเอาสายนิรภัยคล้องเอวแล้วโดดลงไปแล้วดำน้ำว่ายมาข้างเธอแกล้งถอดกางเกงเธอออกโยนขึ้นไปบนเรือเธอร้องโวยวายแต่ปกป้องไม่ได้เพราะมือเกาะราวบันไดไว้แน่นกลัวหลุดมือ ผมยกตัวเธอลอยขึ้นก้มหน้าใช้ลิ้นเลียตรงจิ๋มเอานิ้วแยงเข้าไปตรงรูก้นเขี่ยขึ้นลงแล้วแยงเข้าไในรูจิ๋มเธอดิ้นอ่อนระทวย “น้าขึ้นเรือกันเถอะขวัญผวาไม่มีอารมณ์แล้ว”จริงของเธอถึงอยู่ในน้ำผมก็เอาจู๋ใส่จิ๋มเธอไม่ได้ ขึ้นเรือแล้วเธอนอนตาเยิ้มผมส่งสายตามองรอบข้างดูว่ามีเรืออื่นเข้ามาใกล้หรือไม่? ใชปากประกบแลกลิ้นพลางเอามือดันเสื้อและยกทรงเธอขึ้นเหนือเต้านมใช้มือคลึงจุกนมเล็กๆแล้วเอาปากดูดสลับไปทั้งสองฝั่ง จู๋อันแข็งโด่ของผมทาบตรงร่องจิ๋มไถขึ้นลงจนเยิ้มแฉะเธอร้องครางเสียงสั่นผมยันกายขึ้นใช้มือจับจู๋ขูดร่องจิ๋มขึี้นลงจนเธอดิ้นตัวเกร็งแอ่นก้นรับผมเปลี่ยนเป็นใช้ลิ้นเลียแตดรัวๆนิ้วชี้เสียบเข้ารูจิ๋มซอยแรงและเร็วเธอดิ้นพราดร้องลั่น“ออกแล้ว...โอ้ย..ออกแล้วๆ”น้ำอุ่นและน้ำเยี่ยวอาบมือผมพร้อมกัน ผมควักหลอดเจลที่เตรียมมาอยู่ในกระเป๋๋าบีบใส่รูจิ๋มของเธอจนเยิ้มบีบอีกส่วนทาตรงหัวบานแล้วบรรจงค่อยๆแทงเข้าไปในรูที่รัดแน่น เธอร้องลั่น “โอ้ย..จุกแน่น..อึกอักเจ็บๆ”ผมใช้แรงดันอีกนิดหัวบานจมหายเข้าไปในรูจิ๋มเธอดิ้นๆแอ่นก้นกึ่งถอยกึ่งรับร้องครางเสียงสั่นจนผมเสียบเข้าไปจนสุดรูจิ๋มรัดและดูดจนหัวจู๋ผมทั้งเจ็บและเสียวผมก้มลงจูบปากและดูดนมสลับไปมาส่วนข้างล่างซอยเบาๆค่อยๆแรงขึ้นเธอครางเสียงอู้อี้ผมเริ่มกระแทกแรงๆเธอแอ่นก้นเป็นจังหวะมือของเธอโอบและจิกข่วนหลังผมแล้วในที่สุดผมก็ฉีดน้ำใส่มดลูกเธออย่างแรงหลายระลอกเธอร้องลั่นฉีดน้ำอุ่นๆรดจู๋ผมจนนองไปหมดนอนฟุบไม่มีแรงทั้งคู่ ก่อนจะเข้าฝั่งผมสำรวจดูจิ๋มที่แดงและบวมตุ่ยของเธอไม่มีแผลฉีดอย่างที่กลัวกันเลยจัดการโปะเจลจนเกือบหมดหลอดฉีดน้ำเชื้อเข้ามดลูกเธออีกรอบ วันนี้เราตกปลาตัวเล็กได้เพียงสองสามตัวเพราะเวลาส่วนใหญ่หมดไปกับการแลกโฮโมน เย็นนั้นเธอเดินขาถ่างขัดๆกลับกรุงเทพกับแม่เธอ แอบกระซิบว่าเจ็บจิ๋มหนึบๆแทบเดินไม่ไหว “จองเรือไว้ทุกเสาร์อาทิตย์เลยนะ”เธอตะโกนบอกแต่แม่เธอไม่เห็นด้วย “หัดเกรงใจน้าเขาบ้างนะ เรือเขามีไว้ทำมาหากิน”ผมยิ้มบอกมาเถอะยินดีต้อนรับทุกเวลา เธอมาเล่นเรืออีกเฉลี่ยเดือนละครั้งถ้าคราวใดที่แม่เธอไม่ว่างขับรถมาด้วยก็จะนั่งรถทัวร์มาลงที่ศรีราชาเธอนอนค้างคืนในห้องคนเดียวโดยที่ผมจะไม่เข้าไปยุ่งตามข้อตกลงของเราว่าเวลาอยู่บนเรือเป็นแฟนกันนอกนั้นเป็นน้ากับหลานอย่ามีพิรุธ ผมลองนับวันแล้วเธอมักจะมาตรงกับวันปลอดภัยทีฉีดน้ำเชื้อเข้ามดลูกเธอได้โดยไม่ลืมเตรียมเจลหล่อลื่นไว้หลายหลอดเรื่องจะมีแฟนคงต้องพับไว้เป็นปีแน่ๆ........

Facebook