เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - ช่วยน้องด้วย (1)  (อ่าน 21363 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - ช่วยน้องด้วย (1)
« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2019, 08:06:02 AM »
ช่วยน้องด้วย(1)
ผมชื่อเอกปีนี้อายุย่างสิบห้ามีน้องสาวคนเดียวชื่อนกห่างผมสองปีอยู่กับแม่สามคนส่วนพ่อเลิกกับแม่ย้ายไปยุโรปตั้งแต่พวกเรายังเล็ก แม่ปีนี้อายุสามสิบหกทำงานราชการเงินเดือนพอใช้อาศัยมีสินสมรสทั้งบ้านที่ดินและรถจึงไม่ขัดสน ผมกับนกเรียนโรงเรียนเดียวกันไม่ไกลจากบ้าน เราสองคนสนิทกันมากแทบจะไม่เคยทะเลาะกันเลย แม่กำชับให้ผมดูแลน้องเลิกเรียนต้องรีบกลับบ้านพร้อมกันห้ามไปไถลที่อื่นทั้งสองคน บ้านเรามีสามห้องนอนจึงอยู่กันคนละห้อง วันนี้กลับจากโรงเรียนก็เก็บกวาดบ้านแล้วผมก็นั่งทำการบ้านส่วนนกตระเตรียมอาหารเย็นอยู่ในครัว นกนั่งลงข้างๆส่งน้ำเย็นมาให้ผม “พี่เอกถามไรหน่อยดิ!”ผมมองหน้าเธอ “อะไรหรือ?” เธอกระมืดกระเมี้ยน “พี่เคยดมตัวผู้หญิงบ้างไหม?” ผมส่ายหัว “ไม่อะ! กลัวเหม็น”เธอถอนใจ “มิน่าเพื่อนมันบอกว่านกเหม็น”ผมวางมือจากการบ้านหันมามองหน้านก “เฮ้ยใครว๊ะ!แบบนี้ต้องเตะปากกันหน่อยละมาว่าน้องพี่ ไหนมาให้พี่ดมหน่อยซิ”ผมลากนกเข้ามาใกล้ดมซอกคอแก้มและหน้าอก “หอมจะตายไป”เธออึกอัด “คือ..เพื่อนมันบอกว่านกตรงนั้นเหม็น”ผมงงไม่เข้าใจถามตรงนั้นนะตรงไหน “ตรง อะ..ตรงหีนะ เพื่อนบอกว่านกหีเหม็น”หยุดชงักปล่อยมือลงบอกเธอว่าไม่จริงมั้ง “พี่ดูให้หน่อยดิว่ามันเกิดจากอะไร?นกก็ล้างวันละหลายรอบแล้วนา” ผมกลืนน้ำลาย “เรื่องนี้พี่ว่าปรึกษาแม่จะดีกว่าผู้หญิงด้วยกัน” เธอเขย่ามือผม “เคยบอกแม่แล้วแม่ก็บอกว่าถ้าเหม็นก็ล้างบ่อยแต่มันไม่หายพี่ก็รู้ว่าแม่งานยุ่งจะตาย พี่ดูให้ก่อนถ้าไม่ไหวค่อยปรึกษาแม่อีกที นะพี่ช่วยน้องด้วยนะ!”ผมถอนหายใจเฮือกใหญ่ เราพี่น้องสองคนรักกันมากแต่ไม่เคยเล่นอะไรทะลึ่ง ผมแทบไม่เคยเห็นหีของนกตอนโตเลย จู่ๆจะให้แหวกหีดูแค่นึกควยก็แข็งโด่ทันที “ถ้าอย่างงั้นลองดูก่อน”ผมลากเธอมาใกล้ๆก้มลงดมบริเวณใต้เข็มขัดกระโปรงนักเรียน กลิ่นเหม็นอับโชยมาเต็มแรงจนแทบสะอึก “ล้างหีมาเมื่อไหร่?”เธอหน้าแดงบอก “ล้างเสร็จก็เดินมานี่แหละกลิ่นแรงใช่ไหม?”ผมหยุดคิดนิดหนึงดูนาฬิกายังเหลืออีกชั่วโมงกว่าๆแม่จึงจะกลับ บอกนกว่าไปอาบน้ำก่อนค่อยมาเปิดดู “ไม่หายหรอก ไม่เชื่อพี่อาบให้นกเองสิจะได้รู้ว่าอาบน้ำล้างหีกี่รอบก็ไม่หาย” ผมถึงกับสะดุ้งควยแข็งมากกว่าเดิมลังเลใจอยู่พักหนึ่งจึงเดินไปปิดประตูบ้านแล้วบอกนกเข้าไปห้องน้ำผมถอดเสื้อนักเรียนออกแล้วเดินตามเข้าไป นกถอดกระโปรงกับกางเกงในออกก่อนค่อยถอดเสื้อและยกทรงผมดูด้วยใจระทึก เต้านมเล็กๆขนาดโตกว่าลูกมะนาวหน่อยจุกนมสีชมพูเท่าเม็ดถั่วเขียวเอวเล็กตะโพกใหญ่ เนินหีโหนกมีขนอุยนิดหน่อยร่องหีปิดสนิทไม่เห็นแตดแค่นี้ก็ทำเอาน้ำเงี่ยนผมแทบพุ่ง ผมเปิดน้ำฝักบัวปรับความอุ่นของน้ำรดทั่วตัวเธอเอาสบู่เหลวละเลงใส่มือลูบไล้จากไหล่ลงไป เธอประท้วงบอกนี่ไม่ใช่สบู่เหลวของเธอ “ของพี่เองรุ่นมีส่วนผสมยาฆ่าเชื้อแบตทีเรียดับกลิ่นกาย” ผมเทสบู่เพิ่มลูบเต้านมและคลึงจุกนม นกสะดุ้งส่ายตัวเล็กน้อยร้องลั่น “อย่าบีบนมมันจั๊กกะจี้”ผมบอกเธอว่ามันจะทำให้เสียวร่างกายจะขับสาร ออกมาทำให้ของเสียออกมาด้วยทนเอาหน่อยผมคลึงเต้านมกับหัวนมแรงขึ้นจนเธอเริ่มหายใจหอบ ผมเลื่อนมือลงล่างรอบสะดือจนใกล้ถึงเนินหีก็หยุดเปลี่ยนไปลูบถูหลังจนถึงก้นงอนๆเรื่อยไปจนถึงปลายเท้า จากนั้นฉีดน้ำล้างคราบสบู่จนหมด “นกขอฉี่ก่อนนะปวดฉี่แล้ว”ผมเกิดความคิดพิศดารขึ้นมาบอกนกว่ารอเดี๋ยวขอไปเอามือถือมาถ่ายวีดีโอตอนฉี่ไว้ก่อน ไม่ใช่ลามกแต่จะหาสาเหตุกลิ่นเหม็นมาจากตรงไหน? นกหน้าแดงบอกว่าอายจัง ได้มือถือมาเตรียมถ่ายวีดีโอแล้วบอกนกให้ขึ้นไปนั่งบนเคาเตอร์อ่างล้างหน้า นั่งยองถ่างขากว้างแล้วเอาแหวกแคมหีสองข้างให้รูฉี่อยู่ตรงกลางกลิ่นเหม็นโชยมาแรงมาก นกเบ่งฉี่ออกมาเป็นลำยาวโดยไม่เปียกแคมหี “ทุกครั้งที่ฉี่ควรทำแบบนี้น้ำเยี่ยวไม่เลอะร่องหีลดกลิ่นอับได้หน่อย”ผมบอกเธอนอกจากถ่ายวีดีโอแล้วยังเก็บภาพนิ่งหลายๆมุมไว้ด้วยเผื่อโหลดเข้าคอมขยายวิเคราะห์หาสาเหตุและถ้ามีอารมณ์ก็เอาไว้ชักว่าว ผมเอาสบู่เหลวลูบไล้ร่องหีจนนกตัวสั่นครางเบาๆฉีดน้ำล้างแล้วฟอกสบู่เหลวใช้มือถูร่องหีอีกหลายรอบและล้างทั่วตัวจนสะอาด จากนั้นบอกให้เธอนุ่งผ้าขนหนูออกไปนั่งรอที่ห้องโถงผมจะอาบน้ำแป๊บหนึง พอนกออกไปผมถอดกางเกงแล้วเปิดวีดีโอที่ถ่ายเมื่อสักครู่ดูหีนกตอนฉี่ควักควยออกมาชักว่าวเพียงครู่เดียวน้ำเงี่ยนผมก็ฉีดออกมาอย่างแรง “เอายังไงดีพี่เอก?”นกถามเมื่อผมแต่งตัวออกมาจากห้องน้ำ ผมเอาผ้าขนหนูปูบนโซฟายาวบอกนกให้ขึ้นไปนั่งถ่างขากว้างๆจนร่องหีอ้าออกมาเห็นติ่งแตดรูฉี่และรูหีชัดเจน ผมเอานิ้วคลึงติ่งแตดเบาๆเธอสะดุ้งกลิ่นเหม็นโชยมาค่อนข้างแรง ลองเอานิ้วแหวกรูฉี่ก็ไม่มีรอยช้ำหรือผิดปกติแต่ปากรูหีของเธอแคบและบวมตุ่ยแดงมากไม่เห็นมีเยื่อพรหมจรรย์อย่างในเนตบอก ผมใช้สองมือแหวกรูหีออกรูเล็กมากขนาดนิ้วก้อยแยงไม่เข้ามีเมือกขาวขุ่นไหลเยิ้มออกมา ผมเอานิ้วป้ายและเอามาดมถึงกับสดุ้งกลื่นแรงมากจริงๆควยที่แข็งถึงกับหดลงทันที “พบสาเหตุแล้วละ!ปากรูหีของนกเล็กมากจนของเสียข้างในออกมาแทบไม่ได้หมักหมมสะสมไว้นานกลิ่นจึงแรงมากขนาดนี้”ผมบอกเธอ “แล้วต้องทำไงละ?”เธอถาม “พี่จะลองเอานิ้วแย่ดูก่อนนะว่าจะขยายรูหีได้ไหม?”ผมเอานิ้วก้อยแยงตรงรูหีจนยุบลงไปแต่นิ้วไม่สามารถเข้าไปในรูหีนกร้องลั่นบอกเจ็บ “เข้าไม่ได้แฮะ!สงสัยต้องไปหาหมอแล้วละ”ผมบอกนกแต่เธอส่ายหน้า “ไม่เอาพี่เอก พี่หาวิธีช่วยน้องด้วยนะขอร้อง”เธอทำตาละห้อยเข้ามากอดผมแน่น ผมถอนใจบอกไปแต่งตัวก่อนเดี๋ยวแม่มาจะสงสัย ยังไม่ทันจะลุกขึ้นแม่ก็โทรมาบอกไม่ต้องรอกินข้าวจะไปงานเลี้ยงกลับสามสี่ทุ่มผมบอกแม่อย่าดื่มเหล้ามากนัก แม่บอกไม่ต้องห่วงเพราะรถแม่จอดทิ้งไว้ที่ทำงานนั่งรถเพื่อนตอนขากลับ เวลาแม่เมามักจะทำอะไรไม่รู้ตัว ผมเกิดความคิดขึ้นมาบอกให้นกไปเตรียมอาหารเย็นผมจะไปรื้อของเก่าๆที่เก็บไว้เผื่อจะมีเครื่องมืออะไรมาใช้ถ่างรูหีได้บ้าง? หลังอาหารเย็น นกเข้ามานัวเนียถามว่าหาอะไรได้บ้าง?ผมหยิบออกมาให้เธอดูมีแท่งเหล็กแหลม,ไซลิงค์,ท่อยางเล็กๆและอื่นๆอีกสองสามชิ้น บอกให้เธอเตรียมตัวนุ่งแต่กระโปรงไม่ต้องใส่กางเกงใน ผมผสมน้ำยาฆ่าเชื้อจางๆกับน้ำเปล่าไว้ล้างช่องคลอดหลังทะลวงรูหีได้สำเร็จ “อาจจะเจ็บนิดหน่อยนะไหวมั้ย?”ผมบอก เธอชูสองนิ้วบอก “สู้ตายคะ!” ผมเอาเหล็กแหลมจุ่มแอลกอฮอล์ค่อยๆแยงเข้าไปปากรูหีนกสะดุ้งเฮือก เข้าไปได้ประมาณสองเซนต์แล้วกว้านให้กว้างขึ้นเตรียมเอานิ้วก้อยใส่ครีมบำรุงผิวพอชักเหล็กแหลมออกก็เสียบนิ้วก้อยเข้าไปแทนที่ทันที นกร้องลั่นบอกเจ็บผมค่อยๆดันนิ้วเข้าไปจนได้ครึ่งนิ้วรูหีรัดนิ้วแน่นและตอดถี่ๆ ผมเอาครีมทาน้ิ้วส่วนที่ยังอยู่นอกรูหีแล้วค่อยๆกดนิ้วเข้าไปจนสุด “โอ้ย..พี่เจ็บๆ”ผมคานิ้วไว้้คิดในใจคงต้องทำให้มีอารมณ์เงี่ยนก่อนมั้ง!เลยเอามืออีกข้างล้วงไปตรงเต้านม “นกทำตัวสบายๆนะพี่จะทำให้น้องมีอารมณ์ก่อนจะได้ไม่รู้สึกเจ็บหากปวดเยี่ยวก็ฉี่ออกมาให้หมดเลย” ผมคลึงเต้านมบีบหัวนมจนนกตัวสั่นเทิ้มปากผมประกบเข้ากับปากเธอส่งลิ้นเข้าไปวนในปาก นกเริ่มครางอู้อี้ นิ้วก้อยที่คาอยู่ในรูหีชักเข้าออกช้าๆและกว้านในรูเริ่มจะลื่นและไม่ฝืดผมซอยนิ้วเข้าออกเร็วขึ้นของเหลวจำนวนมากไหลออกมา ลิ้นของนกเริ่มสนองพันกับลิ้นผมมือคลึงเต้านมสลับไปมาสองเต้า ผมกระแทกนิ้วในรูหีแรงและเร็วขึ้นตอนนี้มือของนกจิกลงบ่าผมอย่างแรงตัวเธอกระตุกแล้วร้องลั่น “ฉี่ราดแล้ว โอ้ยๆ..”น้ำอุ่นๆและน้ำเยี่ยวพุ่งออกมารดมือผมแล้วฟุบร่างหมดแรง ผมชักนิ้วออกน้ำในรูหีข้นขาวปนลิ่มเลือดไหลออกมาจำนวนมากกลิ่นเหม็นฟุ้งกระจายไปทั่วห้อง ผมจัดแจงเช็ดทำความสะอาดและเปลี่ยนผ้าขนหนูฝืนใหม่ นกนอนฟุบหมดสภาพจนผมต้องประคองให้ลุกขึ้นมานั่งถ่างขาบนผ้าผืนใหม่ เอาไซลิ้งค์ดูดน้ำยาฆ่าเชื้อต่อสายยางมาฉีดเข้าไปในรูหีบอกให้เธอเบ่งออกมาโดยเอาผ้าขนหนูผืนเล็กรองรับ น้ำที่ไหลออกมามีลิ่มเลือดและเมือกขาวอมเหลืองจำนวนมาก ทำซ้ำแบบนี้ถึงสี่รอบจึงเริ่มสะอาดซับแห้งแล้วเอาครีมบำรุงผิวทาปากรูหีกับทานิ้วก้อยแล้วแยงเข้าไปใหม่ รอบนี้เข้าได้สะดวกขึ้นนกคางเสียงสั่นผมเปลี่ยนเป็นนิ้วชี้ทาครีมเสียบเข้าไปแทน นกสะดุ้งร้องลั่น “โอ้ย..มันแน่นไปหมด หีจะฉีกไหมพี่?” ผมขยับนิ้วเข้าออกช้าๆไม่ลืมเพิ่มครีมลงพยายามกว้านปากรูหีให้กว้างขึ้นไป มืออีกข้างเขี่ยตรงติ่งแตดเพียงครู่เดียวนิ้วชี้ก็เข้าออกสะดวกผมเร่งความเร็วและแรงขึ้นนกบิดตัวไปมาเพียงครู่เดียวก็ร้องจ้ากปล่อยน้ำอุ่นๆพร้อมฉี่รดมือผมทิ้งตัวฟุบลงหายใจหอบ “ไม่ไหวแล้วพี่นกเหนื่อยจนหายใจไม่ทันแล้ว” ผมชักมือออกมาปากรูหีมีรอยปริเลือดซึมนิดหน่อยใช้ผ้าเช็ดตัวเธอจนแห้ง บอกเธอนอนพักสักครู่ส่วนผมเอาผ้าที่เลอะทั้งหมดไปแช่ไว้ในถังน้ำและเอามาซุกไว้หลังบ้านกลัวแม่มาเจอจะถามจู้จี ย้อนมาดูนกที่นอนแผ่หมดแรงมีเพีงผ้าขนหนูคลุมตัวอยู่ “ไปล้างก้นล้างหีได้แล้วเดี๋ยวแม่กลับมาเห็นสภาพนี้จะยุ่ง”ผมลากเธอขึ้นมา “ล้างให้นกหน่อยนะ หมดแรงยืนยังไม่ค่อยไหวเลย”ผมส่ายหน้าประคองเธอเข้าห้องน้ำปิดฝาชักโครกให้เธอนั่งฉีดน้ำอุ่นละเลงสบู่เหลวทั่วตัวช่วงล่างล้างหีล้างก้น ก้มลงดมตรงรูหีกลิ่นเหม็นลดลงตั้งเยอะไม่ฟุ้งกระจายแล้วลองเอานิ้วชี้จิ้มรูหีเข้าได้แต่ฟิตมากปากรูหีมีรอยแผลฉีกประมาณครึ่งเซนต์เลือดซึมนิดหน่อยเช็ดแห้งแล้วเอาครีมบำรุงผิวป้ายตรงแผล ตอนนี้กลัวอย่างเดียวแม่จะกลับมาเจอไม่มีอารมณ์จะเล่นหีนก เสร็จแล้วประคองเธอเข้าห้องนอนบอกว่านอนถ่างขาตากลมไว้หายเพลียแล้วแต่งตัวเอาเอง ผมสำรวจแถวโซฟาห้องโถงห้องน้ำไม่อยากทิ้งอะไรไว้ให้แม่สงสัย แม่กลับมาเกือบห้าทุ่มท่าทางเมามากเดินเซ บอกไม่ไหวขอไปนอนก่อนผมประคองแม่เข้าไปในห้องแกทำท่าจะอาเจียนเลยรีบพยุงเข้าไปหน้าโถส้วมในห้้องน้ำ แกอ้วกออกมาจนหอบและบอกปวดฉี่ผมกดน้ำชักโครกจับแกหันมาเพื่อนั่งฉี่แกทำท่าถลกกระโปรงแต่มือไม้อ่อนไปหมด “เอกช่วยแม่ถอดกางเกงในหน่อยเร็วฉี่จะราดอยู่แล้ว” ผมกลืนน้ำลายถลกกระโปรงแกขึ้นแล้วดึงกางเกงในลงมายังไม่ทันมองเนินหีแกก็นั่งลงเสียงฉี่ดังสนั่นผมเคยเห็นเนินหีของแม่มาหลายครั้งเพราะทุกครั้งที่แม่เมามาก็จะเหมือนแบบนี้เห็นแล้วควยแข็งแต่ก็หักห้ามใจ ผมถามแม่ว่าอาบน้ำก่อนดีไหมจะได้นอนหลับสบาย “ช่วยประคองไปที่เตียงนอนสักงีบค่อยลุกมาอาบน้ำตอนนี้แม่หมดแรงแล้ว หรือเอกจะอาบให้แม่?”ผมบอกได้ครับ “มาถอดเสื้อกระโปรงออกเอกจะถูตัวให้”แม่บอกช่วยดึงกางเกงในขึ้นมาหน่อยผมจัดการถอดเสื้อกระโปรงแม่เหลือแต่ชุดชั้นใน แล้วฉีดน้ำฝักบัวตามด้วยสบู่เหลว ผมเคยอาบน้ำให้แม่ตอนเมามาแบบนี้หลายครั้งแต่ไม่เคยแก้ผ้าล่อนจ้อนแม่นุ่งยกทรงกางเกงในตลอด ผมละเลงสบู่เหลวและถูทั่วตัวตั้งแต่คอหน้าอกแขนขาส่วนเต้านมและโหนกหีแม่จะใช้มือล้วงเข้าไปถูเองมีตอนอาบเสร็จถอดยกทรงกางเกงในจะได้เห็นแว้บหนึ่งก่อนเอาผ้าขนหนูมานุ่ง ส่งแม่ถึงเตียงหาชุดกระโปรงนอนให้ใส่นวดไหล่นวดแขนและขมับเพียงครู่เดียวเสียงกรนก็ดังขึ้นเบาๆจัดแจงห่มผ้าให้แล้วกลับมาทำความสะอาดห้องน้ำจึงค่อยกลับห้องนอน ตื่นเช้ามาแม่อารมณ์ดียิ้มแย้มแจ่มใส นกมากระซิบบอกผมว่าดีใจจังเลยไม่มีกลิ่นแล้ว “พี่เอกเก่งจัง น่าจะไปเรียนหมอนะ”ผมส่ายหัวบอกไม่ไหวมันเหม็นหีเธอหัวเราะชอบใจบอกเย็นนี้กลับมาช่วยดูให้อีกที หลังเลิกเรียนผมแวะร้านขายยาซื้อลูกยางและน้ำยาสำหรับล้างช่องคลอด ยาทาแก้อักเสบ เจลหล่อลื่น นกอายไม่่กล้าเข้าไปในร้านด้วย แวะไปร้านไอครีมที่อยู่ใกล้กัน พอกลับถึงบ้านนกจะเข้าห้องน้ำผมรีบห้ามไว้ก่อนบอกมาดมหีดูก่อนว่ากลิ่นขนาดไหน ผมเปิดกระโปรงเธอแล้วดมห่างๆก่อนค่อยเข้าไปใกล้ กลิ่นเหม็นแบบเมื่อวานไม่มีแล้วมีแค่กลิ่นอับๆ ผมบอกให้เธอถอดกางเกงในออกกลิ่นอับแรงขึ้นนิดหน่อยพอทนได้ บอกให้เธอดมกางเกงในดู เธอดมแล้วทำหน้าย่น บอกยังเหม็นนิดหน่อย ผมให้เธอนั่งถ่างขาแหวกแคมหีออกรูหีที่โดนทะลวงเมื่อวานนี้ยังแดงช้ำแต่รูกว้างกว่าเดิมหน่อยผมเอานิ้วชี้จุ่มน้ำลายจิ้มรูหีเบาๆนกสะดุ้งค่อยๆกดลงไปปรากฎว่าเข้าไปได้ เอานิ้วมาดมดูยังมีกลิ่นเหม็นนิดหน่อยส่งนิ้วให้เธอดมด้วย “ยังเหม็นอยู่เลยทำไงดี”ผมบอกเธอไปล้างหีให้สะอาดก่อนแล้วนุ่งผ้าขนหนูจะฉีดน้ำยาล้างรูหีให้ ผมไปเก็บผ้าขนหนูที่ซักและตากเมื่อเช้าเข้ามาล้างลูกยางให้สะอาดก่อนจะบรรจุน้ำยาฆ่าเชื้อ นกรู้หน้าที่มานั่งถ่างขาอ้าหีรอ ผมฉีดน้ำยาฆ่าเชื้อเข้าในรูหีแล้วเอานิ้วอุดไว้ประมาณสองสามนาทีหยิบผ้าขนหนูเล็กมาจ่อไว้บอกให้นกเบ่งออกมาเต็มที่น้ำไหลออกจากรูหีมีลิ่มเลือดและเมือกขาวอมเหลืองติดมาเล็กน้อยทำซ้ำสามรอบจนเห็นว่าสะอาดแล้วบีบเจลใส่นิ้วมือและป้ายปากรูหีแยงลงไปช้าๆ นกครางเบาๆบอกจั๊กกะจี้รูหีรัดนิ้วแน่นตอดเป็นจังหวะผมแยงนิ้วจนสุดกว้านข้างในไปรอบๆนกดิ้นพราดร้องลั่น “โอ้ย...ปวดฉี่ ฉี่จะราดแล้ว”ผมบอกให้เธอพยายามกลั้นไว้จนไม่ไหวก็ปล่อยออกมาให้หมดผมชักนิ้วเข้าออกเร็วๆและกระแทกแรงขี้น“ออกแล้ว...ฉี่ราดแล้ว”น้ำอุ่นๆและน้ำเยี่ยวพุ่งออกมากระจาย ไปทั่วผมรีบเอาผ้าขนหนูคุมไว้ นกปล่อยมือหมดแรงฟุบลงกับโซฟาผมจัดแจงเช็ดคราบรอยเปื้อนที่ไหลนองเนินหีและขาอ่อนของเธอ ตอนนี้กลิ่นหีเหมือนกลิ่นหน่อไม้ไม่เหม็นเหมือนแต่ก่อนอยากจะใช้ลิ้นเลียไซ้หีเธอแต่ยั้งไว้ก่อนโอกาสยังมีอีกเยอะ ผมเอายาแก้อักเสบป้ายใส่นิ้วแล้วสอดเข้ารูหีเธอกว้านจนทั่ว “สะอาดแล้วนะพี่ทายาให้แล้วรีบไปอาบน้ำแล้วไปเตรียมอาหารเย็นก่อนแม่จะกลับ”เธอลุกขึ้นเดินโซซัดโซเซไปห้องน้ำ“ฉี่แค่นี้ทำไมเหนี่อยขาดใจเลยพี่?”ผมบอกเธอว่านี่เขาเรียกน้ำแตกไม่ใช่ฉี่จ้า! เธอทำสีหน้างงๆ “มิน่า!ถึงได้เพลียขนาดนี้แต่ก็เสียวสบายดีจัง” แม่กลับมาก่อนที่ราจะทำอาหารเสร็จ “การบ้านเยอะหรือ?”แม่ถาม “นิดหน่อยจ้าแม่”นกเป็นคนตอบ “ขอบใจเอกมากนะที่เมื่ิอคืนอาบน้ำให้แม่”ผมยิ้มแทนคำตอบ นกถามผมตอนแม่ไม่อยู่เข้าไปห้องนอน “พี่เอกอาบน้ำให้แม่เลยหรือ?”ผมบอกเธอว่าทุกครั้งถ้าแม่เมามาพี่ก็จะช่วยอาบให้จะตกใจทำไมแม่ใส่ยกทรงกับกางเกงในพี่เพียงช่วยละเลงสบู่กับฉีดน้ำเท่านั้นตอนล้างนมล้างหีแม่ก็ล้างเอง นกถอนใจบอกนึกว่าเหมือนกับอาบให้นก ผมล้างรูหีให้เธอติดกันสามวันซ้อนต้องซื้อน้ำยาฆ่าเชื้อมาเพิ่มอีกสองขวดกลิ่นเหม็นไม่มีแล้วเหลือแต่กลิ่นเหมืือนหน่อไม้ที่ดมทีไรควยผมแข็งจนปวดหนึบๆ วันนี้หลังจากล้างรอบสุดท้ายผมก้มลงใช้ลื้นเลียตรงรูหี “ว้าย..พี่เอกอย่ามันสกปรก”เธอทำท่าจะถอยหนีผมบอกให้เธออยู่นิ่งๆพี่จะลองดูว่ามันหายขาดหรือยัง?ผมลากลิ้นขึ้นไปเลียติ่งแตดใช้ฟันขบเบาๆเธอร้องลั่น โอย..เสียวพอก่อน”ผมบอกเธอทำตัวสบายผ่อนคลายอย่าเกร็งถ้าปวดฉี่ก็เบ่งออกมาเต็มที่ร่างกายจะหลั่งสารทำให้เลือดลมเดินสะดวก จากติ่งแตดผมห่อลิ้นแล้วแทงลงรูหีแลบลิ้นรัวๆ ร่างเธอบิดไปมาแอ่นหีรับตามจังหวะลิ้นเพียงครู่เดียวน้ำอุ่นพร้อมน้ำเยี่ยวก็พุ่งกระจายเต็มหน้าผม นกหอบแฮ่กๆมือไม้อ่อนหมดแรงผมเลียดูดน้ำเงี่ยนและฉี่ในร่องหีจดแห้ง “พี่ทำนกน้ำแตกตั้งหลายรอบแล้วพี่ไม่รู้สึกอยากบ้างเลยหรือ?”เธอถาม “อยากซี่!ควยแข็งจนจะระเบิดอยู่แล้ว แต่รอให้นกหายดีและเต็มใจให้พี่ทำก่อน”ผมบอกเธอ เธอเอามือลูบหลังผมและบอกว่า “พี่ช่วยนกมามากสำหรับพี่นกเต็มใจเสมอทุกเวลาด้วย”ผมจูบปากเธอบอกว่า “พี่ไม่รีบหรอกให้นกหายดีก่อน แต่ว่าตอนนี้รีบไปทำงานบ้านก่อนแม่กลับดีใหม?”เธอตาลีตาเลือกลุกขึ้น “ตายจริง!ลืมสนิทเลย” (อ่านต่อตอน 2)

Facebook