เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - กฎเหล็กของแม่ (1)  (อ่าน 49899 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - กฎเหล็กของแม่ (1)
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 08:04:01 AM »
กฎเหล็กของแม่ (1)เนื่องจากเรื่องค่อนข้างยาวจึงลงเป็นสองตอน.
พ่อผมเสียตอนผมอายุห้าขวบ ผมอาศัยอยู่กับแม่สองคนเรามีร้านขายของชำเล็กๆในหมู่บ้านชานเมืองพ่อซื้อให้แม่เอาไว้เป็นทุนเลี้ยงชีพ เนื่องจากพ่ออายุมากว่าแม่กว่ายี่สิบปีและพ่อมีเมียหลายคน แม่ได้กับพ่อตอนอายุสิบห้าแม่เกิดท้องขึ้นมาพ่อจึงรับเลี้ยง แม่คลอดผมตอนอายุสิบหกยังไม่เต็ม.....ตอนพ่อเสียแม่เพิ่งอายุยี่สิบต้นๆพ่อเจ้าชู้แต่รับผิดชอบซื้อบ้านหลังนี้สอนแม่ค้าขายและทิ้งเงินก้อนหนึ่งให้แม่ไว้เป็นทุนเลี้ยงชีพ แม่เคยมีแฟนใหม่แต่คบกันไม่นานๆเลิก จากนั้นมาแม่ก็ไม่สนใจใครอีก มีคนมาจีบหลายคนแต่แม่ไม่เล่นด้วย ผมจึงอยู่กับแม่ตามลำพังสองคน ผมอายุสิบสี่เรียนชั้นมัธยมผมไม่ค่อยไปไหนหลังเลิกเรียนต้องรีบกลับบ้านช่วยงานแม่ คืนนี้แม่ไปงานเลี้ยงแต่งงานรอบสองของเพื่อนรุ่นเดียวกัน กว่าจะกลับคงสี่ห้าทุ่ม หลังปิดร้านแล้วผมเปิดคอมท่องเวปซึ่งไม่พ้นเวปโป้ชอบดูหนังโป้ประเภทเซ็กส์ในครอบครัว เช่นพ่อกับลูกสาวแม่กับลูกชายน้ากับหลานเป็นต้น ดูไปมโนไปโดยเฉพาะแม่กับลูกอยากจะลองจริงรสชาติคงมันสุดๆ เมื่อก่อนผมจะอาบน้ำกับแม่เห็นนมเห็นหีแม่เสมอและแม่จับควยผมรูดหนังลงมาล้างบอกว่าอาบน้ำทุกครั้งต้องล้างแบบนี้จะได้สะอาดตอนนั้นควยยังไม่แข็งพออายุได้สิบขวบแม่ก็เริ่มใส่กางเกงในอาบน้ำผมถามแม่ว่าทำไมต้องใส่กางเกงในอาบน้ำแม่ก็บอกว่าจะได้ซักไปด้วยแต่ผมเดาว่าแม่เห็นว่าผมโตขึ้นแล้ว พอย่างสิบเอ็ดแม่บอกลูกโตแล้วไม่ให้อาบพร้อมกันผมประท้วงยังไงแม่ก็ไม่ยอม ตอนนี้ผมอายุสิบสี่แล้วเริ่มมีความรู้สึกโดยเฉพาะตอนดูรูปโป้หนังโป้ที่เพื่อนเอาแบ่งกันดู เคยเห็นแม่หีโผล่ตอนนอนกลางวัน แม่ตื่นแต่เช้ามืดรีบลงมาเปิดร้านลูกค้าชุดแรกจะมาเคาะประตูเรียกก่อนแม่เปิดประตูด้วยซ้ำ วุ่นวายจนหลังเที่ยงแม่เหนื่อยจนหมดสภาพหลังข้าวเที่ยงต้องไปนอนเอาแรงหลังบ้าน แม่ชอบนุ่งกางเกงขาสั้นแบบหลวมๆเวลานั่งหรือนอนจะมองเห็นขาหนีบขอบกางเกงในสลับกับบางวันนุ่งกระโปรงบานและไม่นุ่งกางเกงใน ผมแปลกใจทำไมเวลาแม่นุ่งกระโปรงมักจะเห็นหีอ้าซ่าไม่มีกางเกงในตอนแกนอนพัก ผมเคยเอาชายกระโปรงปิดหีให้แก “แม่นอนดีๆสิโป้แล้ว”แกหุบขาแล้วบอกว่า “ร้อน!ร้อนปล่อยมันรับลมหน่อย เวลาแม่นอนออกไปเฝ้าหน้าร้านนะอย่าเข้ามาเชียว”ผมถึงบางอ้อว่าแม่ต้องการเอาหีมาผึ่งลมนั่นเองเลยเลื่อนพัดผมมาจ่อตรงขาแก แม่หัวเราะ “เอาแบบนี้เลยหรือ?”ผมบอกว่าจะได้เย็นสบายไปเลย สาเหตุที่บางวันแม่นุ่งกระโปรงตัวเดียวโดยไม่นุ่งกางเกงในน่าจะมาจากแม่ชอบนุ่งกางเกงในแบบสเตย์รัดหน้าท้องเวลาใส่ดึงสูงเกือบถึงสะดือแถมทั้งหนาและตัวใหญ่ก็เลยร้อนอบอวล วันไหนแม่ใส่กระโปรงเป็นอันรู้กันว่าไม่ใส่กางเกงในด้วยผมจึงชอบเข้ามาแอบดูหีแดงๆของแม่ตอนแกนอนหลับไปแล้วพัดลมพัดจนกระโปรงแกเปิดถึงเอว ห้องน้ำอยู่เยื้องกับบริเวณที่แม่นอนหันขาไปถ้าแง้มประตูนิดๆก็จะเห็นหีแดงของแม่ชัดเจนควยผมลุกโด่จนต้องชักว่าวเกือบทุกครั้งอยากจะแอบเข้าดูใกล้ๆแล้วเอาลื้นเลียหีที่อ้าซ่าแต่ใจไม่ถึง เนินหีของแม่มีขนบางๆเป็นกระจุกส่วนล่างเกลี้ยงเกลาขาวเนียนติ่งแตดโผล่ออกมาเล็กน้อยแคมหีสีน้ำตาลอ่อนยื่นออกมาหน่อยหนึ่งถ้านอนถ่างขาจะเห็นร่องหีอ้าออกจนเห็นรูหีสีแดงเยิ้มๆคิดในใจต้องหาโอกาสลูบหีแม่สักวัน ขณะดูหนังโป้ไปผมก็ควักควยออกมาชักว่าวช้าๆถึงตอนสำคัญลูกชายกำลังจะยัดควยใส่รูหีของแม่ผมกะว่าจะให้น้ำแตกตอนนี้เลยแต่ก็ต้องสะดุ้งเฮือกเมื่อเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น รีบกดหนังหยุดชั่วคราว “น้องกัน! ป้ากำลังขับรถมาส่งแม่เธอนะ เตรียมเปิดประตูด้วยแม่เธอเมามากสงสัยจะเดินเข้าบ้านไม่ไหว”ป้าแนนเพื่อนที่สนิทที่สุดของแม่โทรมา ผมจึงปิดคอมและลงไปชั้นล่างรอแม่ ป้าแนนอายุมากกว่าแม่สองปีเลิกกับสามีได้พักใหญ่ไม่มีลูก มักแวะมาหาแม่บางทีก็นอนค้างที่นี่ บ้านเรามีสองห้องนอนตอนอายุย่างสิบสองแม่ไล่ผมให้ไปนอนอีกห้อง ผมประท้วงไม่คุยกับแม่หลายวัน “เรานะเป็นหนุ่มแล้วต้องหัดนอนเดียว วันๆแม่ทำงานเหนื่อยเวลานอนจะได้หลับเต็มอิ่ม พักหลังนี่เวลานอนชอบมาโดนตัวแม่ทำให้แม่หลับๆตื่นๆ”ก็จริงของแม่เวลานอนผมจะกอดแม่จากข้างหลังบางทีจับนมบางทีแกล้งเอามือไปวางบนหีแม่ลูบเบาๆแต่ไม่กล้าทำอะไรมากกว่าจะหลับก็เพลียเหมือนกัน สักพักได้ยินเสียงรถมาจอดหน้าบ้านผมเปิดประตูบ้าน ป้าแนนประคองแม่ลงมาจากรถท่าทางโงนเงนยืนไม่อยู่ผมรีบเข้าไปช่วย“ป้าแนนคืนนี้นอนค้างนี่ไหมครับ?”เธอบอกไม่หรอกต้องไปส่งเพื่อนเมาแอ๋อีกสองคน “ดูแลแม่ให้ดีจะขึ้นห้องนอนไหวไหมนี่?” ผมประคองแม่เข้าบ้านไปตรงเตียงที่นอนเล่น จากนั้นไปปิดประตูบ้านแม่เมาไม่ได้สติชุดกระโปรงยาวที่ใส่เปียกเหมือนน้ำหกใส่ ผมเรียกแม่ให้ขึ้นข้างบนแม่ลืมตามองแล้วบอกว่าเวียนหัวขอนอนแป๊บหนึ่ง ผมบอกแม่ขึ้นข้างบนเถิดจะได้นอนพักไปเลยเธอค่อยๆยันตัวขึ้นมาเอามือโอบไหล่ผมค่อยๆขึ้นบันไดอย่างทุลักทุเลพอเข้าถึงห้องนอนตรงไปที่เตียงล้มตัวลงนอน ผมบอกแม่ว่าจะถอดชุดเสื้อกระโปรงเปียกให้แม่พยักหน้าผมจัดการถอดออกเหลือแต่ยกทรงกางเกงในแม่บอกถอดยกทรงให้ด้วยมันเปียกทำให้คันยุบยับไปหมดผมจัดการถอดยกทรงออกไป เต้านมของแม่ยังเต่งตึงหัวนมสีน้ำตาลอ่อนตั้งตรงผมกลืนน้ำลายอย่างลำบากไม่เห็นจะๆมาหลายปีควยผมค่อยๆแข็งจนตุงเป้ากางเกง ผมแกล้งลูบไปมาพลางบอกว่ายังชื้นๆอยู่เลยเดี๋ยวเอาผ้าเช็ดให้และแกล้งลูบลงไปถึงสะดือตาจ้องไปที่เนินหีของแม่ที่วันนี้กางเกงในลูกไม้บางๆใส่อยู่มองเห็นร่องหีชัดเจนเกือบจะเอามือไปลูบแต่ต้องห้ามใจไว้ เข้าห้องน้ำเอาผ้าเช็ดตัวและรองน้ำอุ่นใส่ขันเช็ดตัวให้แม่ ผมไล่เช็ดตั้งแต่ใบหน้าคอเต้านมแอบลูบและบีบไปหลายรอบแล้วไล่เช็ดลงมาถึงเนินหีที่ยังใส่กางเกงในอยู่ผมแกล้งแหวกกางเกงในเอาผ้าเช็ดไปบนเนินหี แม่สะดุ้งนิดหนึ่งขยับตัวแล้วพูดว่า“พาแม่ไปห้องน้ำหน่อยเยี่ยวจะไหลแล้ว”ผมประคองแม่ไปหน้าโถส้วม “ดึงกางเกงในลงด้วย”ผมรีบทำตามคำสั่ง จ้องเขม็งตรงหีแม่ควยผมตอนนี้แข็งเหมือนจะระเบิด แม่นั่งลงโถสวมเสียงฉี่ดังสนั่น หน้าแม่ตรงกับเป้ากางเกงผม แม่จ้องมองแล้วบอกว่า “เป้าตุงเลยนะเรา ควยแข็งแล้วซี่!”ผมรีบหันกลับแล้วยิ้มอายๆปากก็บอกว่าก็จิ๋มแม่สวยเซ็กซี่ขนาดนี้ใครจะทนไหว?ผมแก้เขินบอกแม่ว่าจะรองน้ำใส่อ่างให้แม่นอนแช่ “เอาร้อนๆเลยนะจะได้หายเมา”แม่บอก“ไหนให้แม่ดูควยลูกหน่อยซิไม่เห็นนานแล้วใหญ่ขึ้นมากไหม?”ผมไม่รอช้าควักควยออกมาทันที แม่ทำตาโต “ใหญ่กว่าที่คิด ชักว่าวบ่อยไหม?”ผมยิ้มอายๆบอกแม่ไปว่าถ้าวันไหนแม่โป้เห็นหีแม่ก็จะชักว่าว “เห็นตอนไหน?”แม่ถาม ”ก็ตอนแม่อ้าหีนอนตากพักลมลมไง”แม่ยิ้มๆ”ร้ายจริงนะเรา!เคยทำกับผู้หญิงไหม?ผมบอกว่าไม่เคยและไม่กล้ากลัวติดเอดส์“ดีแล้วลูกยังเด็กยังเล็กพลาดติดโรคร้ายขึ้นมาหมดอนาคตและแม่จะเสียใจมาก”แม่พูดพลางเอามือลูบควยผมชักเข้าออกบอกว่าให้แม่อาบน้ำเสร็จก่อนจะช่วยทำให้ แม่ฉี่เสร็จแล้วบอกให้ผมฉีดน้ำใส่หีหน่อยจะได้สะอาดผมบอกว่าให้ผมเอาสบู่ล้างให้ ผมกดสบู่เหลวใส่มือล้วงเข้าไปในโถส้วมค่อยๆถูไปมาเบาๆละเลงไปจากก้นผ่านร่องหีมาถึงเนินใต้สะดือคลึงไปมายกนิ้วขึ้นมาเขี่ยรูตูดรูหีมันช่างเป็นความรู้สึกที่วิเศษ แม่ส่ายก้นไปมาซีดปากเสียงสั่นผมเอานิ้วแหย่เข้ารูตูดค่อยๆดันเข้าไปจนครึ่งนิ้วแล้วชักเข้าออก “โอ้ยเสียว!เบาๆหน่อย”ปากบอกเบาแต่กลับแอ่นตูดรับผมย้ายจากรูตูดเอานิ้วจิ้มลงไปตรงรูหีแม่สะดุ้งเฮือกขมิบหีตอดนิ้วผมตอนนี้ควยผมแทบจะพ่นน้ำออกผมจ่อควยที่แข็งโด่มาตรงปากแม่คว้าควยผมยัดเข้าปากทั้งเลียและดูด ผมเพิ่มความเร็วชักนิ้วที่เสียบรูหีของแม่ยัดเข้าไปจนสุดนิ้วกว้านซ้ายขวาไปมาชักออกมาแล้วเสียบเข้าใหม่ซอยถี่และแรงขึ้นแม่ร้องลั่นดึงควยผมออกจาปากแอ่นก้นรับ “ออกแล้ว!น้ำออกแล้ว”ผมยิ่งเร่งมือกระแทกแรงขึ้นน้ำอุ่นๆและน้ำฉี่ของแม่พุ่งออกมาล้นมือผม“ไม่ไหวแล้วแม่ น้ำผมก็จะออกแล้ว”แม่คว้าควยผมเข้าปากผมเด้าอย่างเร็วน้ำกามผมพุ่งเข้าปากแม่อย่างแรงแม่กลืนแล้วดูดสลับกันจนผมตัวงอคุกเข่าซุกหน้าลงตรงเนินหีแม่ “หมดฤทธิ์แล้วละนะ คงหายซ่าแล้วละ”แม่พูดพลางผลักตัวผมออกบอกว่าจะไปนอนแช่น้ำอุ่นสักสิบนาที ผมลุกประคองแม่นอนลงในอ่างน้ำเอาผ้าขนหนูม้วนเป็นหมอนหนุนหัวให้แม่ ถึงน้ำจะออกแล้วควยผมก็ยังแข็งจ้องดูเรือนร่างของแม่อย่างไม่รู้สึกเบื่อ แม่นอนหลับตาในอ่างน้ำผมบอกแม่นอนแช่น้ำสักสิบนาทีส่วนผมอาบน้ำนอกอ่างเสร็จแล้วผมนุ่งผ้าขนหนูออกไปหาน้ำเย็นดื่มคิดถึงเรื่องราวที่เกิดขึ้นหมาดๆด้วยความสุข แม่ยอมให้ผมใช้นิ้วกับรูหีแล้วต่อไปต้องลองใช้ลิ้นและสุดท้ายใช้ควยยัดเข้ารูหีของแม่แค่นึกควยผมก็เริ่มตึงๆอีกแล้ว ผมกลับเข้าห้องน้ำแม่ยังหลับตานอนในอ่าง ผมเขาไปบีบไหล่นวดเบาๆบอกผมนวดให้แม่นะ แม่พยักหน้า ผมไล่นวดไหล่แขนทีละข้างเนินอกและเต้านมที่ยังเต่งตึงตั้งชูสลอนพ้นระดับน้ำมาเล็กน้อย ผมปล่อยน้ำในอ่างให้เหลือแค่ปริ่มๆร่างแม่ เต้านมโผล่เหมือนดอกบัวเหนือน้ำเนินหีปริ่มน้ำเหมือนคลื่นทะเลซัดโขดหิน ควยผมเริ่มแข็งอีกแล้วผมก้มลงไปดูดนมแม่ใช้ฟันขบเบาๆ แม่ส่ายตัวเล็กน้อยผมเอามือล้วงไปตรงหว่างขา แม่ถ่างขาออกอัตโรมัติร่องหีอ้าออกผมใช้นิ้วไล้รูตูดแล้วแหย่เข้าไปครึ่งนิ้วแม่ส่ายก้นรับสักพักใหญ่ผมย้ายนิ้วมาเขี่ยที่แตดจนแม่สะดุ้ง “กัน!เราต้องมาตั้งกติกานะ แม่อนุญาตให้ทำกับแม่ได้ทุกอย่าง”ผมยิ้มและบอกว่าตกลงครับ “แต่มีกฎเหล็กก็คือทำได้ทุกอย่างยกเว้นเอาควยใส่หีแม่”อ้าว!ผมโวยวายแล้วแบบนี้จะมีความสุขหรือ?“แม่ตั้งใจไว้แล้วเพราะแม่รักลูกมาก ไม่อยากให้ลูกไปมั่วสุมกับโรคภัยร้ายแรง ลูกยังเด็กช่วงนี้อย่าไปเสี่ยงจนกว่าจะมีวุฒิภาวะ ดังนั้นลูกจะทำกับแม่แบบไหนก็ได้ไม่ว่าใช้นิ้วใช้ลิ้นหรือใช้ควยของลูกถูร่องหีก็ได้ยกเว้นห้ามเอาควยใส่รูหีแม่เพราะว่าเราเป็นแม่ลูกกัน”ผมนิ่งไปพักใหญ่คิดดูก็จริงของแม่ได้แค่นี้ก็ดีถมไปแล้ว “แล้วใส่รูตูดได้ไหม?”ผมต่อรอง แม่หยุดคิดสักครู่แล้วบอกว่า “แม่ไม่เคยโดนเย็ดตูด ตอนพ่ออยู่ขอลองแต่แม่ไม่ยอม เอาเป็นว่าแม่จะลองคิดดู”ผมดีใจหอมแก้มแม่ฟอกใหญ่“ถูตัวให้แม่อีกรอบแล้วไปนอนกันเถอะดึกแล้ว”ออกจากห้องน้ำแม่ยังเดินเซไปมาผมประคองมาที่เตียงจัดแจงเช็ดตัวทาแป้งให้แม่ “ต่อไปผมนอนห้องแม่นะจะได้ประหยัดแอร์”แม่ค้อนบอกปิดไฟนอนเถอะผมปิดไฟดวงใหญ่เหลือไฟหัวเตียงแล้วลมตัวลงนอนข้างแม่ ดึงผ้าขนหนูออกเปลือยกายทั้งสองคนแม่ไม่ว่าอะไรผมจึงเอาปากไปดูดนมแม่มือก็คลึงสลับไปมาสองเต้า แม่เริ่มหายใจถี่ๆเอามือมาจับควยผมรูดขึ้นลงผมย้ายมาเลียบริเวณสะดือ มือลูบไปบนเนินหีแม่ถ่างขาออกร่องหีแยกออกมาผมเลื่อนปากมาตรงแตดใช้ลิ้นไซ้ติ่งแตดแล้วลากลิ้นลงมาตรงรูหีห่อลิ้นแยงเข้าออกรูหี แม่เริ่มส่ายเอวไปมาตามจังหวะที่ลิ้นแยงลงไปแม่จะแอ่นก้นลอยขึ้นมารับผมเอานิ้วแหย่ที่รูตูดจนเข้าไปกว่าครึ่งนิ้วแล้วชักเข้าออกแม่เริ่มตัวเกร็งลิ้นผมยังคงแยงรูหีและนิ้วก็จิ้มรูตูดพร้อมกัน “จะออกอีกแล้ว โอ้ย...!”ผมยิ่งซอยนิ้วถี่ขึ้น แม่แอ่นก้นลอยจากพื้นทั้งรูตูดและรูหีขมิบแรงขึ้นน้ำพุ่งกระฉูดใส่หน้าและมือผมแม่ทิ้งตัวลง “พอแล้วๆ”ผมจึงชักมือและลิ้นออกแล้วเลียน้ำที่เยิ้มร่องหีจนเกลี้ยงช่างเป็นกลิ่นที่เย้ายวนจริงๆผมนอนลงข้างแม่ “นิ้วกับลิ้นใช้เรียบร้อยแล้วเหลือควยใส่รูตูดนะแม่”แม่ตีมือผมเบาๆบอกขอพักครู่แม่เหนื่อยจริงๆแต่ผมไม่หยุดยังคงเอามือลูบไล้ระหว่างเต้านมกับเนินหีควยก็ยังแข็งโด่งผมกลับตัวค่อมเอาแม่หันหัวไปที่หีของแม่เอาควยจ่อปากแม่แล้วแหวกรูหีแม่ออกใช้ลิ้นเลียไล่ลงไปถึงรูตูด แม่เอาควยผมใส่ปากเลียวนรอบหัวควยและดูดเป็นระยะผมเสียวจนเกร็งตัวไปมา ผมเลียรูตูดสลับรูหีจนชุ่มไปหมดเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูตูดจนมิดแม่ขมิบตูดดูดนิ้วผม ปากก็ดูดควยผมดูดปล่อยเป็นจังหวะ ผมทนไม่ไหวแล้วบอกแม่ขอเอาควยเย็ดตูดแม่ก่อนจากนั้นจึงหันกลับไปปลายเตียงยกก้นแม่ลอยขึ้นเอาหมอนรองก้นแม่ไว้ถ่างขาออกรูตูดที่แฉะอ้าบานเล็กน้อยผมเอาน้ำลายพ่นไปปากรูตูดหัวควยจ่อแล้วค่อยๆดันเข้าไปที่ละนิดรูตูดฟิตมากแม่ตัวเกร็งและครางเบาๆ “อย่าแรงนะเจ็บ”ผมชักควยออกมาเกือบหลุดแล้วดันเข้าใหม่พรวดเดียวเข้าไปเกือบครึ่งมันฟิตจนน้ำผมแทบจะพุ่ง แม่ก็ร้องเสียงหลง “โอ้ย!มันแน่นรูตูดไปหมด”ผมชักออกมาครึ่งหนึ่งแล้วอัดเข้าไปใหม่ตอนนี้มิดด้ามจนโหนกผมกระแทกกับแก้มก้นแม่ ผมเร่งเครื่องซอยถี่และแรงขึ้นแม่ร้องลั่นบอกเจ็บๆเสียวๆรูตูดตอดถี่ขึ้นแล้วผมก็พุ่งน้ำเงี่ยนใส่รูตูดแม่เต็มแรงเป็นครั้งแรกที่น้ำเงี่ยนฉีดเข้าในรูหลายระลอกถึงจะไม่ใช่รูหีแต่ความรู้มันต่างกับชักว่าว ผมค่อยๆชักควยออกมาน้ำเงี่ยนไหลออกมาจากรูตูดไหลย้อยลงเตียงผมรีบคว้าผ้าขนหนูมารองซับเช็ดก้นแม่และร่องหีหมดแรงล้มตัวลงนอนข้างแม่ที่พลิกกลับมานอนหงาย “ตูดแม่ระบมไปหมดแล้วแต่ก็เสียวดี”ผมหอมแก้มแม่และบอกว่าแบบนี้ก็ดีนะจะได้ไม่ผิด กติกาที่แม่ตั้งไว้ แม่บอกว่าต่อไปเราจะนอนห้องเดียวกันยกเว้นป้าแนนมาค้างผมต้องกลับนอนห้องเดิม ป้าแนนมาค้างคืนบ่อยมากจนผมสงสัยจึงถามว่าป้าแนนเป็นเลสเบี้ยนใช่ไหม?แม่หัวเราะบอกคิดได้ยังไงผมบอกว่าเวลาป้าแนนมาบ้านเราชอบแต่งตัวโป้มากแถมตื่นเช้ามาไม่ใส่กางเกงใน “แอบไปเห็นตอนไหน?ทะลึ่งนะเรา”ผมบอกไม่ได้แอบแต่ป้าแนนชอบนั่งอ้าซ่าจนเห็นหีแดงแจ๋บางที่ยังเยิ้มๆอยู่เลย แม่หัวเราะแล้วบอกว่า “นอนด้วยกันก็มีลูบๆคลำๆกันบ้าง แม่กับป้าแนนต่างก็เป็นหม้ายและไม่อยากจะมีผัวใหม่มีอะไรก็ปรับทุกข์ใช้มือช่วยกันบ้างแต่ไม่บ่อย แล้วเราคิดอะไรกับป้าแนนหรือเปล่าเห็นหีแล้วไปชักว่าวนะซี่”ผมยิ้มอายๆบอกหลายครั้งเหมือนกันแกชอบนั่งโชว์หีหันมาทางผมเหมือนจงใจจะให้ผมเห็นยิ่งเวลาผมมองป้าแนนจะขมิบหีอ้าหุบอ้าหุบ แม่อย่าบอกเรื่องนี้กับป้าแนนนะปล่อยแกนั่งโป้ไปเถอะ “ชอบสิไม่ว่า”แม่ค้อนผมวงใหญ่ พูดถึงป้าแนนวันนี้แกก็มาแต่เช้าเลย ถามว่าเมื่อคืนเป็นอย่างไรบ้างเมาจนเดินแทบไมไหวผมได้แต่ยิ้มนึกในใจถ้าป้าแนนรู้คงสนุกแน่ๆ ผมปล่อยสองหม้ายนั่งคุยกันส่วนผมไปจัดสินค้าเข้าที่ บ้านผมขายของเล็กๆน้อยๆทุกอย่างมียี่ปั๊วมาส่งไม่ต้องออกไปซื้อเองกำไรน้อยหน่อยแต่ไม่ค่อยวุ่นวาย สักพักใหญ่แม่ก็บอกผมว่าจะไปทำธุระกับป้าแนนเย็นค่อยกลับผมแกล้งบอกว่าอย่าเมากลับมาอีกละ แม่ค้อนส่วนป้าแนนยิ้มหัวเราะชอบใจ พอดีมีคนมาเรียกซื้อของกับแม่ ป้าแนนจึงเดินจูงมือผมไปหลังบ้านบอกมีเรื่องจะคุยด้วย “เห็นแม่บอกว่าเรานวดเก่งไว้นวดให้ป้าบ้างได้ไหม?”ผมบอกว่าไม่เก่งหรอกจำมาจากในเนตนวดให้แม่คนเดียวไม่เคยนวดให้ใครเลยถ้าป้าแนนอยากนวดก็มาตรงวันหยุดโรงเรียนผมจะนวดให้พลางคิดถึงหีแดงแจ๋ของป้าแนนควยผมเริ่มประท้วงขึ้นมา “ถ้าอย่างนั้นนวดตอนนี้เลยนะเสร็จแล้วค่อยไปทำธุระ”ว่าแล้วเธอเดินไปคุยกับแม่ผมแล้วกลับมาบอกแม่ตกลงถามผมว่าจะนวดที่ตรงไหนผมบอกในห้องของผมมีเตียงนวดที่ป้าแนนหักหนี้จากเพื่อนเปิดร้านนวดแต่เลิกกิจการมาไว้ที่ห้องผมเลยเรียนหัดนวดจากในเนตและลองนวดให้แม่ไปหลายหน ตอนหลังเรียนเพิ่มเต็มวิธีนวดนมนวดหีจากเวปโป้เผื่อสักวันต้องใช้ เธอลากมือผมขึ้นชั้นบนแม่หันมาบอกผมว่าแสดงฝีมือให้สุดๆเลยลูก ผมบอกให้เธอไปอาบน้ำก่อนจากนั้นนอนคว่ำหน้าบนเตียงนวดป้าแนนนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวจังหวะก้าวขาขึ้นไปบนเตียงหีเธอโผล่ออกมาชัดเจนแต่ดูเหมือนเธอไม่สนใจผมควยเริ่มแข็งบอกต้องเอาผ้าขนหนูออกเธอบอกได้เลยแล้วดึงออกมาโยนใส่มือผม แผ่นหลังขาวนวลก้นใหญ่และงอนผมเอาผ้าขนหนูวางบนก้นที่เปลือยเปล่าของเธอ จากนั้นเอาน้ำมันสปากลิ่นใหม่ที่ไม่เคยใช้กับแม่ทาลงต้นคอและไหล่ใช้มือนวดไล่เบาๆค่อยๆไล่นวดตามต้นแขนกระดูกสันหลังเอวพอมาถึงก้นก็เอาผ้าขนหนูออกแหวกนวดก้นทีละข้างรูตูดของป้าแนนใหญ่กว่าของแม่แกล้งนวดเฉียดๆไปมาหีของเธอแนบติดกับเตียงยามแหวกก้นออกสองข้างจะเห็นรูหีชัดเจนแคมสองข้างสีคล้ำกว่าของแม่ เอานิ้วโป้งแหวกร่องหีเธอสะดุ้งแต่ยกก้นขึ้นเล็กน้อยผมกลั้นใจนวดขาอ่อนไล่ลงมาถึงปลายเท้าบอกให้เธอพลิกตัวหงายขึ้นเต้านมอวบใหญ่กว่าแม่ผมเอาผ้าขนหนูปิดเนินหีที่ใหญ่กว่าแม่มากขนก็เยอะกว่าแต่ไม่ถึงกับดกดำ ผมเริ่มนวดจากไหล่เรื่อยมาถึงเต้านมป้าแนนหายใจแรงขึ้นผมนวดหัวนมเบาบ้างแรงบ้างเธอเริ่มซี้ดปากผมชมเธอว่านมใหญ่สวยมากน่าดูดจังเธอยิ้ม “ลองดูดดูซี่จะติดใจ”ผมแกล้งถามว่าดูดได้จริงๆนะแล้วเอาผ้าขนหนูเช็ดน้ำมันออกทั้งสองข้างก้มลงดูดหัวนม เธอสะดุ้งเฮือกส่ายตัวไปมาผมใช้ลิ้นดุนสลับเอาฟันขบเบาๆป้าแนนถึงกับดิ้นและครางไม่เป็นภาษาผมเอามือข้างหนึ่งล้วงไปหว่างขา เธออ้าขาออกรับร่องหีแบะออกผมเอานิ้วไล้ขึ้นลงจากติ่งแตดถึงรูตูดปากก็ดูดเลียนมสลับไปมาสองข้าง นิ้วผมแยงเข้าในรูหีจนสุด “โอ้ยๆ แรงๆหน่อย”เธอแอ่นหีรับกับนิ้วผมที่ชักเข้าออกผมเงยหน้าขึ้นเอาปากแนบปากเธอพลันลิ้นของเธอก็พรวดเข้าในปากผม รูหีเธอขมิบตอดนิ้วผมถี่ขึ้นผมเร่งซอยนิ้วแรงและเร็วขึ้น“โอ้ย แตกแล้ว..แตกแล้ว”เธอตัวเกร็งกระตุกสองสามหนแล้วตัวอ่อนนอนลง “พอแล้วพักก่อน กันทำป้าแทบขาดใจ เวลานวดให้แม่ทำแบบนี้ไหม?” ผมบอกนวดแม่คนละแบบไม่ถอดเสื้อผ้าแค่นวดตามสูตร ผมบอกป้าถ้าเพลียก็หลับไปนะผมจะนวดให้ครบสูตร “แล้วเราไม่ต้องเอาน้ำออกหรือ?”ผมบอกว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวป้าไปธุระไม่ทันว่าแล้วผมก็นวดเธอต่อไปครู่เสียงกรนของเธอก็ดังสนั่นนวดจนจบคอร์สผมปล่อยเธอนอนแล้วลงมาข้างล่างแม่ยังวุ่นวายขายของอยู่ ผมไปเอาน้ำในตู้เย็นมาดื่ม แม่เดินมาถามหาป้าแนนผมบอกแกนอนกรนอยู่บนเตียงนวด ผมถามแม่ทำไมบอกเรื่องนวดกับป้าแนน “ป้าแกบ่นปวดตัวปวดหลังและแม่ก็อยากอวดว่ามีลูกเก่ง แล้วลูกนวดแบบไหนละป้าแนนถึงกับนอนกรน”เต็มสูตรเลยผมตอบ “เต็มแบบไหน?”ก็นวดจนสบายเบาไปทั้งตัว แม่ทำหน้างงผมจึงบอกว่าป้าแก้ผ้านวดผมเลยนวดหีแกจนแก่น้ำแตกแต่ผมไม่ได้แก้ผ้านะ “แม่ก็กะแล้วว่าป้าแนนคงชอบแบบนี้ ว่าแต่ลูกทนไหวหรือ?นวดหีให้ผู้หญิงแล้วตัวเองไม่ได้ทำ”เก็บไว้คืนนี้ค่อยทำกับแม่ผมพูดยิ้มๆแม่หันมองซ้ายขวาและตีผมเผี้ยะหนึ่ง สักพักใหญ่ๆป้าแนนลงบันไดมาแม่จึงถามว่า “เป็นยังไงฝีมือลูกฉัน”ป้าแนนยิ๋มแป้น “สุดยอดฝีมือจะมาให้นวดทุกวันหยุดโรงเรียนเลย”.....(อ่านต่อตอนที่2)

Facebook