เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: กุ้งโชว์เสียว  (อ่าน 9672 ครั้ง)

august12

• Newbie
  • *
กุ้งโชว์เสียว
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 11:16:59 AM »
กุ้งอายุ 27 ปีค่ะ เป็นคนขาวสวย นมใหญ่ กุ้งมีความต้องการสูงมากค่ะ อยากโดนอย่างว่าทุกวัน บางครั้งยังจินตนาการว่า โดนผู้ชายหลายคนข่มขืนค่ะ กุ้งชอบแต่งตัวโป๊ๆ ไปเดินยั่วค่ะ พอดึกๆ กุ้งก็จะไปพักบ้านเพื่อนค่ะ แต่บ้านเพื่อนกุ้งอยู่ในซอยลึก จะต้องนั่งมอไซด์รับจ้างเข้าไป วินนี้มีแต่หนุ่มๆ ค่ะ หน้าตาก็พอดูได้ ล่ำบึกทุกคนเลยค่ะ เห็นแล้วมีอารมณ์ พวกมันมองนมกันใหญ่เลยค่ะ กุ้งเลยแกล้งทำของตก พวกมันตาค้างเลยค่ะ กุ้งถามว่า เป็นไรคะ ยืนตัวตรงเชียว มันตอบกลับมาว่า นมหกครับ แล้วก็พากันหัวเราะ ตอนนั้นกุ้งมีอารมณ์แล้วค่ะ กุ้งเลยถามว่า เห็นแล้วไม่อยากเหรอค่ะ พวกมันทุกคนพยักหน้าพร้อมกัน กุ้งสังเกตเห็นเป้าแต่ละคนโป่งนูนน่ากลัว นึกในใจว่า ถ้าโดนเข้าไป คงเจ็บร่องไปหลายวัน พวกเขามาดึงกุ้งไปด้านหลังวินที่มีพุ่มไม้บัง แต่ก็มีแสงสลัวๆ อยู่ แล้วพวกเขาจับนมจับร่อง กุ้งไม่รู้มือใครเป็นใคร แล้วพวกเขาก็ถอดเสื้อผ้ากุ้งออกจนหมด แล้วพูดว่า น่าเอาจริงๆ ว่ะ พวกเขาช่วยกันดูดนม เลียทุกส่วน จนน้ำกุ้งเยิ้ม แล้วพวกเขาก็เอาดุ้นสวาทมาใส่ถ้ำ ท่อนเอ็นพวกมันใหญ่ยาว แต่ละคนไม่ต่ำกว่า 8 นิ้ว พวกมันล้อมวงจ่อท่อนเอ็นที่ใหญ่โตมาที่หน้า สองมือกุ้งจับท่อนเอ็นพวกมัน ชักเข้าๆ ออกๆ ปากก็ไม่ว่างค่ะ ดูดของคนนั้นที คนนี้ที จนเมื่อยปากค่ะ พวกเขาจับกุ้งนอนหงาย แล้วก็เอากุ้งค่ะ พวกมันผลัดกันเอากุ้ง จนพวกมันเสร็จกันคนละสองสามรอบ พวกมันช่วยใส่เสื้อผ้าให้กุ้ง แล้วพาไปส่งบ้านเพื่อน โดยไม่คิดค่าโดยสาร พวกมันบอก ร่องและปากกุ้งเอามันส์ดีจริงๆ วันหลังถ้าอยาก ก็มาให้พวกมันเอาได้ทุกเวลานะ กุ้งชักติดใจพวกมันแล้วซิค่ะ หลังจากที่กุ้งโดนพวกมอไซด์รับจ้างรุมคราวนั้น กุ้งจะไม่มีอารมณ์กับผู้ชายคนเดียวอีกเลย สงสัยคงชอบแบบหมู่ไปแล้วค่ะ เสียวสะใจดี ถ้าที่ไหนมีผู้ชายหล่อๆ หรือไม่ต้องหล่อก็ได้ ขอให้แมนๆ ล่ำๆ ดุ้นใหญ่ๆ ก็พอ ที่สำคัญ ต้องมีไม่ต่ำกว่าสองคนนะคะ กุ้งถึงจะมีอารมณ์

>>>> เสียวมีเสียงกับสาวๆ โทร *491965 โทรออก <<<<

Facebook