เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำงานเสร็จ หนีรถติดแวะสักหน่อย  (อ่าน 38475 ครั้ง)

ff1234

• Newbie
  • *
ทำงานเสร็จ หนีรถติดแวะสักหน่อย
« เมื่อ: มกราคม 28, 2017, 06:11:29 PM »
ทำงานเสร็จ เห็นป้าย pinky spa อากาศครึ่มๆ แวะสักหน่อย เคยมาครั้งหนึ่งหลายปีแล้วยังจำได้ขึ้นกับน้องพริกไทย :) พีอาร์ บอกไม่อยู่นานแล้ว pr อธิบายต่อ.... เชียให้เปิดเมมเบอร์อย่างเดียว ขอดูน้องก่อน  pr หน้าหงิก หน้างอ 555 เปืดรูปน้องให้เลือกจากจอ ดูไปเรื่อยๆ สตันที่น้อง nana สเป็กเลย ขาวสวยหมวกเอ็กนมเล็กดัดฟัน กลับมาที่เมม pr บอกทำได้ทุกอย่าง  aow3 ให้คุยกับน้องเลย จัดสิคับรออะไร น้องมารับขึ้นห้อง น่ารักกว่าในรูปอีก เข้ามาในห้องน้องจัดแจงอาบน้ำให้แอบดม ck นิคับกลิ่นโปรด อาบจนสะอาด บอกน้องพอก่อนๆเดี้ยวจะเสร็จซะก่อน555  :-\ ขึ้นมาบนเตียงน้องให้นอนคว่ำนวดตัวให้ก่อนสบายๆ คุยกันไปเรื่อยๆ รู้สึกได้น้องนิสัยดีน่ารัก ทำงานเก็บเงินส่งบ้าน ไม่ใช่เด็กเที่ยว โดนใจเต็มๆ สักพักน้องเริ่มลงน้ำมันbody โอ้ะลีลาไม่ธรรมดาคับขึ้นบนลงล่าง มือเล็กๆจับของใหญ่ 555 โอ้ะจะไม่ไหวแอบเมมมา pr บอกได้หมดเลยถามน้องแต่แอบคิดในใจน้องเด็กดีไม่น่ารับoption น้องบอกไม่รับไม่เคยทำคะพี่ แอบดีใจดูน้องไม่ผิด สักพักก็ทนไม่ไหวแพ้น้องไป เวลายังเหลือนอนคุยกันนึกว่าเป็นแฟนเถอะ ลองใจน้องอีกทีเพิ่งเก็บเงินลูกค้ามาเอาเงินวางบนเตียงปึกนึงรับไหม น้องตกใจและบอกหนูไม่รับจริงๆคะพี่ พี่เก็บไว้มาหาหนูบ่อยๆดีกว่า โดนใจไปอีกแอบรักนางฟ้าที่นี่ครับ คราวหน้าต้องแวะมาหาน้องอีกแน่ๆ น้อง nana น่ารัก นิสัยดี คุยดีแค่นี้สำหรับผมก็พอแล้วคับ  ::) ::)

arenaofblood

• Newbie
  • *
    • เว็บไซต์ข่าวสารใหม่ๆ
ทำงานเสร็จ หนีรถติดแวะสักหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2020, 04:44:57 AM »
ชอบรีวิว :D :D :D :D :D :D

Facebook