เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เสียวกับเจ้าของร้าน ตอนที่2  (อ่าน 10664 ครั้ง)

takeover1

• Newbie
  • *
ได้เสียวกับเจ้าของร้าน ตอนที่2
« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 03:01:37 PM »
สวัสดีครับมาถึงตอนที่2กันแล้วนะครับครั้งที่แล้วผมได้เย้ดกับแม่แฟนพอมาครั้งถึงกับได้แอ้มมม...เจ้าของร้านที่ทำงานสุดสวยอ่ะครับก้อเรื่องไม่มีอะไรมากหรอกครับ ผมชื่อเคนะครับอายุ20ปี ปัจจุบันศึกษาอยู่มหาลัยปีที่2นะครับและในช่วงปิดเทอม6เดือนนี้ผมก้อได้ไปทำงานพาททามม์ที่หนึ่งในตัวเมืองได้วันละ 300-400 บาทครับทำงานตั้งแต่ 9โมงเช้าถึง 6โมงเย็นอ่ะครับก้อผมทำงานได้2เดือนแล้วพอย่างเข้าเดือนที่3 นี้แหละครับเรื่องเสียวก้อเข้ามาหาผมทันทีโดยปกติแล้วเจ้าของร้านที่ผมทำงานอยู่เป็นสามี-ภรรยากันครับและมีลูกชาย1คนคนอายุ 11 ขวบเจ้าของร้านผู้ชายชื่อพี่ยอด ส่วนผู้หญิงชื่อพี่ฟ้า ทั้ง2คนเป็นสามี-ภรรยากันครับอายุราวๆ 32-35 อ่าครับไม่แน่ใจ ยังสาวๆหนุ่มๆกันอยู่เรย โดยปกติแล้วผมจะมาทันตอนเปิดร้านจะได้เงินเพิ่มด้วย 50-100 บาทแล้วแต่บางวันครับพี่ฟ้าเป็นคนที่สวยมากๆครับขาวสวยหมวยแต่นมพอดีๆครับไม่ใหญ่ไม่เล็กไม่ยาน ครับแบบว่าขนาดพอดีมืออ่าครับ ทุกๆวัน พี่ยอดจะออกไปซื้อของอุปกรณ์ทำอาหาร อุปกรณ์ต่างๆที่จำเป็นราวๆเวลาประมาณ 13.00 และจะกลับมาตอน 14.00-14.30 ประมานนี้อ่าครับก้อไป ชั่วโมงกว่าๆ ส่วนตัวผมในเวลานั้นก้อ ทำความสะอาดร้านอยู่ครับเกบโต๊ะ เช็ดจานเช็ดเก้าอี้ ร้านนั้นเปิด 9โมงก้อจริงแต่เปิดให้บริการ เวลา15.00ครับ และปิด เวลาประมาณ เที่ยงคืนแล้วแต่บางวันของหมดเร็วก้อปิดเร็วอ่าครับ ลักษณะร้านเป็นแบบบ้าน2ชั้นบ้านไม้ ข้างบนไว้เก็บของแต่ก้อมีเตียงไม้เก่าอยู่ครับซึ่งตัวผมเองก้อไม่เคยขึ้นไปร้านนี้ทำงานอยู่นี้เจ้าของร้านซื้อมาครับแรกๆก้อเช่าพอหลังๆก้อขอซื้อครับและขายไห้จำนวนหลายแสนบาทครับ พอผมทำงานได้ เกือบๆ3เดือน พี่ฟ้าก้อถามว่าไม่ ซั่มกับฝ้ายเหรอ ผมก้อบอกว่าไม่ครับยังๆซิง(โกหกหน้าด้าน คิคิ ^^) พี่ฟ้าก้อบอกเอาหร่าวพี่ไม่เชื่อหรอกแล้วพี่ฟ้าก้อถามผมว่าอยากซั่มมั้ย ฝ้ายมั้ย คือพี่ฟ้ากับฝ้ายเค้ารู้จักกันอ่าครับ อยู่ดีดี ผมนึกอะไรไม่รู้เข้าไปกอดพี่ฟ้าทาฃด้านหลังทั้งๆที่ยืนอยู่หน้าร้านอ่าครับแต่โชคดีบริเวณนั้นไม่มีใครอยู่น่าจะไม่มีใครเห็นอ่าครับ และโชคดีกวย่านั้นนั้นเป็นเวลา 13.10 ซึ้งพี่ยอดออกไปซื้อของกว่าจะกลับก้อ บ่าย 2กว่าๆ ผมดมกลิ่นกายของพี่ฟ้าและดูเหมือนพี่ฟ้าจะยืนนิ่งไม่พูดอะไร ผมบอกว่าผมพี่ฟ้าหอมๆมากรู้ตัวไหมครับกลิ่ยกายพี่หอมเหลือเกิน

แกก้อยืนนิ่งให้ผมกอดให้ผมหอมไปสักครู่หนึ่งแล้วแก ก้อบอกว่าเข้าไปในร้านเหอะเดียวมีคนเห็นมันจะไม่ดี

ผมก้อถามแกว่าพี่ได้เอากับพี่ยอดบ้างไหมพี่ฟ้าก้อตอบไม่เรยพี่เสี้นมาหลายวันแล้วน้องพี่ยอดไม่ทำการบ้านเรยพอทำงานเสร๊จก้ออาบน้ำนอนอย่างเดี่ยวเรยแล้วผมก้อถามอีกว่าเคยโดนดุ้นสดๆของหนุ่มเสียบเข้าไปไหมพี่ฟ้าตอบผมมาว่าไม่มีใครมีบุญพอที่จะได้เสียบหีของพี่หรอก ยากมาก แล้วทันใดนั้นผมก้อเข้าประกบจูบปากแกแกก้อตอบรับอย่างดี ผมถามพี่ฟ้าว่าจะเอาไหม? แก ก้อบอกแร้วแต่ถ้าไม่กลัวพี่ยอดมาเห็น ผมก้อไม่กลัวหรอกเพราะพี่ยอดพึ้งออกไปกว่าจะกลับคงอิกนาน พี่ฟ้าบอกกอตามใจผมเรยถอดเสื้อแกแล้วเลียนม จนหัวนมแข็งเป็นไต แล้วผมก้อลงมาถอดกางเกงให้แก แกใส่กางขาสั้นสีดำ กางเกงในแกสีม่วง ส่วนเสื้อในนั้นสีแดง ผมก้อเริ่มไถหน้าลงไปที่เนินริ่งสวาทของแกแล้วแลบลิ้นออกมาเลีย แผลบๆ ก้อบอกรีบเสียบดุ้นของเคเข้ามาเถอะพี่ไม่ไหวแล้วผมว่าเดียวนะครับ พี่ต้องม็กให้ผมก่อนผมถึงจะยอมเสียบดุ้นเข้าไปแกไม่รอช้าแก้ลงไปม็กดุ้นผมทันทีครับลีลาการดูดของพี่ฟ้าช่างเซียนเหลือเกินเสียวมากครับบบ

โอ้วววเย้ โอ้ววฟัก โอ้วชิทททททท ที่นี้ผมก้อ จับแกท่าลิงอุ้มแตงแร้วอุ้มแกขึ้นชั้น2 แล้วยกแกไปวางนอนลงบนเตียงแล้ว ยกขาแกขึ้นแล้วอ้าขา แล้วผมก้อเสียบดุ้นเข้าไปอย่างช้าๆแกบอกเร็วๆหน่อยผมถามว่าทำไมเสี้ยนนิ คันหีอีตายแล้ว รีบๆเย้ดหน่อย ผมก้อเรยจัดหนักเสียบดุ้นเข้าๆ-ออกๆ อย่างถี่ๆ ซอยไวไวเพราะผมเป็นคนที่แตกช้า อึดทนแข็ง และที่สำคัญพี่ฟ้าบอกว่าใหญ่กว่าของพี่ยอดอีกและยาวกกว่าด้วยผมยิ่งได้ใจเน็ดแกแบบสดๆนึกได้ขึ้นถามว่าแร้วไม่ใส่ถุงยางเหรอครับ แกบอกไม่ต้องพี่อยากให้เคเย้ดพี่แบบสดๆแกบอกไม่เคยเสียวหี เท่านี้มาก่อนเรยไม่ได้เสียวหีมานานแล้วไม่มีดุ้นตกถึงหีนานแร้ว พอเย้ดไปสักพัก ใกล้จะ 14.00 แล้วมันคือเวลาที่พี่ยอดใกล้กลับมาแล้วผมจึงเร่งจังหวะไปอย่างเร็วพี่ฟ้าเองก้อเด้งรับอย่างเข้าจังหวะ ไม่นานผมบอกว่าผมจะแตกแร้วนะ ให้ผมแตกนอกหรือแตกใน แกบอกแตกในเรยฉีดน้ำเข้ามาเยอะๆ แล้วพี่จะไม่ท้องเหรอครับ เถอะหน่าฉีดเข้ามาเถอะไห้ ว่องๆ พอก้อนึกในใจถ้าท้องอีกละวะพี่ยอกเอากูตายแน่ๆ ผมทำท่าจะถอนดุ้นออกตอนใกล้แตกเต็มทีแล้วพอจะถอนปุ๊ป แก กดเอวผมลงมาตอกหีแกต่อสรุปผมต้องแตกในโดยที่อยากแตกนอกจังหวะแกแม่นเหลือเกินพอแตก แกกดเอวพอดีสุดยอดจริงๆสรุปผมต้องแตกในไปตามปริยาย  ผมก้อถามแกว่าเม็นหมดเมื่อตอนไหนเมื่อ 2วัที่แร้ว ผมนึกในใจกำ มันต้องหน้า7หลัง7นิหว่าท้องแน่ๆ และพอใกล้จะเลิกงานแล้ว ไม่มีใครอยุ่ร้านอีกพี่ยอดก้อออกไปรับลูกที่โรงเรียนพี่ฟ้าก้อชวนผมขึ้นชั้น2อีกเราก้อเย้ดกันต่อแบบสดแบบแตกในคราวนี้ในเวลา20นาทีผมเย้ดได้2น้ำแตกในทั้ฃ2น้ำผ่านไป3เดือน สรุปแกไม่ท้องผมถามแกทำไมไม่ท้องแกบอกแกกลับไปกินยาคุมที่บ้านแกบอกว่าแกไม่ปล่อยให้พลาดหรอกค่ะ หลังจากนั้นผมก้อได้เย้ดแกแตกในแบบไม่กังวลครับ
[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2014, 03:03:16 PM โดย takeover1 »

Facebook