เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดกับเด็ก 12 ปี  (อ่าน 28116 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
จัดกับเด็ก 12 ปี
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2014, 09:32:41 AM »
ผมชื่อ รูม ครับผมอายุ 14 ฮะ อาจดูป็นเด็กนะเเต่เรื่องเเบบนี้ผมเห็นมาเยอะละผมอยู่โรงเรียนเอกชนที่มีหอพักครับพ่อ เเม่ ผมเช่าไว่ให้ อยู่กับ น้องผมชื่อเเก้ว อายุ 12 เอง(ลูกของน้องเเม่) ก็เลยไม่ใช่พี่น้องเเท้กันครับ วันนึง ผมกลับมาเร้วกว่าปรกติที่โรงเรียน ครู มีประชุมกัน กลับซัก บ่ายโมงได้ น้องผมก็กลับมาด้วย พร้อมกับเพื่อนผม ชื่อ ไอซ์ เป็น ชาย เเละ เเนน เเป้ง เป็น ญ หน้าตาดีมากทั้งสองคน ไอซ์ เคยฟันสองคนนี้มาก่อน เพราะมีหนังอยู่ ส่วนผมนะไม่เคย เเล้ววันัน้น ไอซ์ เอาหนัง โปมาดู ห้องผม ก็ดูกันเเต่น้องผมไม่เคยดูเลยสนใจมากที่สุด ที่จริงก็ไม่ควรเปิดตอนน้องอยุ่ละนะเเต่น้องก้บอกให้เปิดให้ได้ ก็เลยเปิดดูให้เต็มตาน้องเลย

น้องมัน 12 เเล้วนี่เข้าวัยรุ่นเล้ว ตอนนั้นนองมันนอน ผมก็รู้สึกชอบเเบบอยากเอาน่ะ ที่จริงเราอาบนำด้วยกันมานานเเล้ว เเต่ตอนนี้น้องอาบเอง เลยไม่ได้อาบด้วยกันเกือบปีละ เเต่ก็ไม่ได้คิดไร พอสัก 5 โมงเพื่อนกลับกันเเต่มันทิ้งวีดีโอไว้ น้องเลยเปิดดูยัน เกือบ 2ทุ่ม พอได้เวลานอนผมก็ให้น้องไปอาบนำ ที่จริงพรุ่งนี้วันเสาร์ นอนดึกได้เเต่ผมให้น้องอาบนำก่อน ค่อยเล่นเกม เรอดูกาตูนตอนดึก เเล้งฃวน้องมันชวนอาบด้วย เพราะไม่ได้อาบนานเเล้ว ผมก็ไม่ได้คิดไร ก็ไปอาบกับ เเก้ว ด้วยกันเเต่คราวนี้ผมเห็นว่าน้องมันมองเเบบ มองด้วยหางตานะเข้าใจไมครับเเล้วตอนอาบน้องมันชอบไม่ถอด ผ้าขนหนู เเล้วก็ยางรัดผมโรงเรียนของผมเป็นเอกชนนะ ไว้ทรงไรก็ได้ทั้งนั้น เเต่ต้องพูกไว้น้องพมก็พูกเเบบ เเต่พูกสองด้านเเบบไว้เปียเเต่มันตั้งเเล้วก็ไม่ได้ถักเปียด้วย น้องมันมองหาผมเเล้วก็บอกใหสระผมให้นอยเเต่กลับถอดผ้าขนหนูสะงั้น เเล้วก้บอกว่าพี่ รูม หนูอยากลองเเบบ ในหนังอะ เวรเเล้วสิ ผมก็ไม่รู้จะทำไง บอกไปว่าเดียว เเม่ พ่อ รู้ทำไงเเก้วบอกว่าเเค่ลองจะเอาให้ได้เลย พิผมมองน้องดีดีเเล้ว

น้องมันก็หน้าอกใหญ่มากเเล้ว ไอ้นั้น เริ่มมีขนเล้วเเต่เเต่ขนเด็กละนะเเล้วบวกกับความขาว หน้าใสใส เเล้วที่ระบายอารมดีดีนี่เอง ผมก้เข้าสู่ดหมดหน้ามืด จับน้องมันขึ้นนั่ง อ่างอาบนำเเล้วก็เลียไอ้นั้นน้อง น้องก้ร้องบอกว่า มันรุ้สึกปวดฉี่ เเต่นั้นมันเเปรว่าเสียวนะเเละ น้องมันก็บิดตัวไปมาเอามือจับไหล่ผมหอบเเฮ่กเลย นี่เเค่เลียนะ เเก้วยังซิงจริงจริง หอยประกบดี กลิ่นยังหอมเพราะสบู่อยู่ เเปปเดียวน้องบอกผมว่า พี่รุมหนูฉี่เเตกละนะ นำสีขาวออกมาเเต่น้องมันก้ไม่รู้ว่าไม่ใช่ฉี่ เเต่เป็นนำหล่อลื่น เเล้วพมก็อให้น้องมาอมควยให้ตอยเเรกน้องประติเสดว่ามันสกปรกนะ เเต่ก็จับเอาไอ้นั่นกระเเทกปากน้องซะ เกือบนาทีเเตกคาปากน้องรีบกลืนไปเลยผมบอกน้องบอกว่ามันฟืดคอจัง พมจับน้องขึ้นอ่างล้างหน้า ชักควยให้น้องมันลองรูดดูน้องมันก็รูดลง๘นสะสุดเลย เจ็บชิปเป๋ง

น้องบอกว่าให้ทำเเบบในหนังกระเเทกหอยนอย เเต่บอกตรงของผมนะ เกือบ 9 นิ้วนะใหญ่ที่สุดในห้องของผมกับหอยเด็ก 12 เนี่ยจะยัดได้เเค่ไหนกัน ผมก็บอกว่าเเก้วมันเจ็บนะ เเก้วก็ขอลองหน่อย ผมก้ลองกระเเทกเข้าไปได้เเต่ หัวเองน้องร้องเเล้วก็ร้องไห้เเต่ก็บอกให้เอาอีกผมก้ยัดเข้าไปอีกน้องบอกให้ชักควยออกก่อนเเต่ตอนนั้นผมไม่ฟังละ ดันไปจนสุดน้องเนี่ยกัดฟันใหญ่เลยผมก้ซอยอยู่ซัก 9-12 รอบมั้งหีน้องขมิบสุดสุด ผมก็หมดเเรงละเลยอุ้มน้องไปบนเตียงบอกให้น้องลองขย่มดูน้องผมก็ลองขยับตัวขึ้นไปมาเเล้วก็ร้อง อา...ซี้ด...โอว..โอว เเล้วไอ้นั้นผมก็เเตกออกมาน้องมันเหมือนรู้รีบชักเอาหอยออก กลัวเเตกในเพราะมันรู้ดี จัดเเต่พมก็จับหัวเเก้วไว้ใต้มันเเตกคาหน้า น้องน้องมันก้เลียไอ้นั่นพมให้ดูดนำจนหมดผมก็เลยเเลกกันดูดให้หมด เเปปเดียวผมจับน้องซอยอีกเเต่คราวนี้ตัวเเห้งเเล้ว มันก็ฟืด เลือดก็ออกจากหอยน้องน้องผมร้องกรี้ดมาเพราะกลัว เเต่ผมก้อธิบายว่าเยื่อน้องมันขาดเเล้ว เเก้วก็เข้าใจผมก้เลยซอยกันอยู่อีก หลายยกยัน เที่ยงคืนน้องผมเลยเห็นว่าผมไม่ไหวเเล้วเลยเอา ดินสอมายัดเองเเล้วก็ร้องเสี่ยว เเล้วก้อดูดควยผมไม่ก็ขย่มเองเพราะผมหมดเเรงเเล้ว เเตกไปหลายรอบเลยให้น้องมันเเตกให้ เเล้วก็น็อกคู่ พอตอนเช้าก็พาน้องไปล้างตัวน้องมันก้ขออมอีกปัจจุบันน้องผมอยากบ่อยมากผมก็ให้อมไม่ก็จับอุ้มกระเเทกอัดกับกำเเพงทั้งชุดนักเรียนของน้อง นี่หละน้องผมละ.........
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook