เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - น้ำแรกที่แตกในจิ๋ม  (อ่าน 57021 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
เรื่องเสียว - น้ำแรกที่แตกในจิ๋ม
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2017, 07:24:27 AM »
น้ำแรกที่แตกในจิ๋ม เช้าวันรุ่งขึ้นเป็นวันแรกที่ผมได้อยู่กับจอยสองต่อสอง วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ไม่ได้เปิดร้าน ผมได้คุยกับจอย ได้รู้จักจอยมากขึ้น เธอเป็นลูกคนโตเรียนจบแค่ ป.6 ก็ต้องออกมาช่วยที่บ้านทำนาเนื่องจากยากจน ให้น้องอีก 2 คนได้เรียนบ้าง แต่ทำนาได้ดีบ้างไม่ได้บ้างจึงต้องลงไปทำงานที่กรุงเทพ แล้วน้าจิตน้องของแม่จอย ซึ่งทำงานอยู่ที่บ้านผมฝากมา จอยเป็นคนพูดเพราะ จ๊ะจ๋าทุกคำทำให้ผมรู้สึกชอบจอยมากยิ่งขึ้น แต่ความเงี่ยนไม่เคยปรานีใคร ยังไงซะผมต้องทะลวงรูสวาทของจอยก่อนพ่อแม่ผมกลับมาให้ได้ แผนการชั่วร้ายของผมเริ่มขึ้นตอนบ่ายเมื่อกินข้าวกลางวันเสร็จ จอยเก็บโต๊ะเรียบร้อยแล้วกำลังล้างจาน ผมก็เข้าไปหยิบ CD ญี่ปุ่นสุดโปรดของผมมาเตรียมไว้ พอจอยเดินมาผมก็เปิด CD ทันที หนังเรื่องอะไรจ๊ะ จอยถามเสียงหวาน หนังญี่ปุ่นน่ะ ไม่รู้เรื่องอะไรอ่านไม่ออก ผมตอบส่งๆ ไป หนังเรื่องนี้เป็นเรื่องเจ้านายฟันคนใช้ในบ้าน สาวน้อยหน้าตาน่ารัก ใส่ชุด maid สีชมพูสดใสกำลังถูกเจ้านายฟัดนัวเนีย กระโปรงเปิดไปถึงไหนๆ ตอนนี้กางเกงในถูกรูดมากองที่ข้อเท้าเห็นหีใหญ่ฉ่ำเยิ้ม จอยนั่งบิดไปบิดมา พี่อ่ะ ดูหนังอะไรก็ไม่รู้ทะลึ่งจัง จอยหน้าแดงแต่ผมควยแข็ง ในจอทีวีเย็ดกันอย่างเมามันจนผู้ชายน้ำแตกพุ่งใส่หน้าผู้หญิง จอยถอนหายใจเฮือกก่อนลุกขึ้นเดินออกไปหลังบ้าน ผมปิดทีวีเสร็จเดินตามจอยไปเห็นจอยกำลังตากผ้าอยู่ พี่ช่วยนะจ๊ะ ผมเดินเข้าไปประกบข้างหลังจอย จับมือของจอยที่ถือเสื้อกำลังจะตาก ควยที่แข็งโด่ของผมทิ่มไปที่ก้นของจอย อุ๊ย อะไรจ๊ะพี่ จอยสะดุ้ง โทษทีจ้ะดูหนังเมื่อกี้ก็เลยเป็นยังงี้น่ะ รีบตากเถอะเย็นแล้วจะได้ทำกับข้าว ผมยิ่งเบียดชิดจอยยิ่งขึ้นพร้อมก้มหน้าลงไปสูดความหอมที่ซอกคอของจอย ว้ายอย่าทำอย่างนี้ซิพี่จอยจั๊กระจี๋ ผมยิ่งอัดควยผมบดกับตูดของจอยนอกผ้าถุง รู้สึกเสียวอยากเย็ดจอยเหลือเกิน พี่ไม่ต้องช่วยหนูก็ได้นะจ๊ะจะเสร็จแล้ว จอยขยับหนีแล้วรีบตากจนเสร็จ แล้วเดินเข้าครัวไป ส่วนผมก็เข้าห้องไปอาบน้ำคิดวางแผนว่าจะเย็ดจอยได้ยังไง ผมอาบน้ำเสร็จลงมาเห็นจอยนุ่งผ้าถุงกระโจมอกกำลังจะไปอาบน้ำพอดี ควยผมที่เพิ่งสงบก็เริ่มลุกขึ้นมาอีก พอจอยเข้าห้องน้ำผมก็ไปประจำที่ทันที จอยปลดผ้าถุงออกพาดไว้กับราว มือนึงจับที่นมตัวเอง อีกมือนึงลูบอยูที่หีอันฉ่ำเยิ้มนิ้วกลางคลึงอยู่ตรงกลางร่อง ผมงัดควยออกมาสาวตามทันที ซี๊ด อูยยย ไม่นานร่างจอยก็กระตุก ผมยังไม่เสร็จแต่ไม่เป็นไรคืนนี้ผมต้องเอาน้ำไปแตกใส่ในหีจอยให้ได้ ผมลงจากเก้าอี้ออกไปกินข้าวที่จอยเตรียมไว้ให้ เสร็จแล้วผมก็เข้าห้องไปเล่นอินเตอร์เน็ต แช็ตกับเพื่อนๆ แช็ตเพลินไปหน่อยรู้ตัวอีกทีดูเวลาจะเที่ยงคืนแล้ว จอยคงจะหลับแล้วเพราะปกติดูละครจบก็จะเข้านอนเลย ผมลงไปที่ห้องของจอย จับลูกบิดประตูลุ้นว่าจอยจะล็อคห้องรึเปล่า ปรากฏว่าไม่ได้ล็อคผมเปิดเข้าไปได้อย่างง่ายดาย จอยนอนอยู่บนเตียงผมย่อง เข้าไปใกล้ๆ ก้มลงไปดูว่าจอยหลับสนิทรึยัง จอยหายใจเป็นจังหวะสม่ำเสมอ ผมเรียกจอยเบาๆหลายครั้ง จอยไม่รู้สึกตัว ผมมองทั่วร่างของจอย จอยใส่เสื้อยืดนอนไม่ใส่ยกทรงเห็นหัวนมดันเสื้อขึ้นมาเป็นตุ่ม นุ่งผ้าถุงลายเขียว แนบเนื้อหีอูมใหญ่ดันผ้าถุงขึ้นมาเป็นเนินนูน ใจผมเต้นแรงจนแทบทะลุออกมานอกอก ผมยื่นมือที่สั่นระริกสัมผัสที่เต้าตึงของจอยอย่างแผ่วเบา ผมบีบเต้านมเบาๆ ใช้นิ้วคลึงที่หัวนมของจอย หัวนมของจอยตั้งสู้มือผมทันที
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook