เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียวน้องไม่สบาย  (อ่าน 19536 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียวน้องไม่สบาย
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 08:48:08 PM »
น้องไม่สบาย
วันนี้เป็นวันเสาร์พ่อกับแม่ไปเปิดร้านขายของแต่เช้าปล่อยให้ผมกับน้องสาวตัวเล็กๆทำงานบ้านกันสองคน น้องนกอายุแปดขวบเรียนชั้น ป2.ส่วนผมปีนี้อายุสิบสองเรียนชั้น ป6.โรงเรียนรัฐใกล้บ้าน ก่อนอาหารเที่ยงนกมาขอตังค์จะไปซื้อส้มตำของโปรดมากิน “พี่หนึ่งจะเอาไก่ย่างกะข้าวเหนียวไหม?"ผมไม่ชอบส้มตำกินทีไรขี้แตกผิดกับนกที่กินได้กินดี หลังอาหารเที่ยงนั่งดูทีวีจู่ๆนกก็วิ่งเข้าห้องน้ำโดยเร็ว ออกมาอีกสักพักก็เข้าไปอีกจนรอบที่สาม “พี่หนึ่ง!นกขี้ไหลไม่หยุดเลยทำไงดีสามรอบแล้วแสบตูดไปหมด” ผมรีบไปเปิดตู้ยารื้อหายาแก้ท้องร่วงแต่ก็ไม่มีรีบเอาแก้วใส่น้ำตาลกับเกลือเล็กน้อยผสมน้ำแทนเกลือแร่ให้นกดื่ม “โอ้ย..ขี้ไหลอีกรอบแล้ว”นกลุกเดินโซเซหมดแรงแทบจะล้มผมรีบประคองเข้าไปนั้งโถส้วม“พี่โทรถามแม่ก่อนนะว่าจะทำไงดี?ถ้าขี้เสร็จลุกไม่ไหวตระโกนเรียก”หลังโทรหาแม่บอกให้พาน้องไปคลีนิกหมอปากซอยว้นเสาร์เปิดตลอดวันอย่าลืมเอาเงินในลิ้นชักติดตัวไปห้าร้อยบาทด้วย ผมกลับเข้าไปดูนกในห้องน้ำท่าทางหมดเรี่ยวแรงหน้าซีดเผือด “พี่หนึ่งนกหมดแรงลุกไม่ไหว”ผมถามเธอว่าล้างก้นยังเธอส่ายหน้า ผมเข้าไปกดชักโครกเอาสายชำระฉีดไปตรงหว่างขาใช้มือล้วงเอาไปล้างก้นนกถ่างขาออกหีอูมๆแหวกออกเล็กน้อยติ่งแตดเล็กแลบออกมาทำควยผมแข็งโด่แบบไม่เคยเป็นมาก่อนเพราะนกรูปร่างเล็กไม่มีอกไม่มีเอวแต่พออ้าขาเห็นหีพลันเกิดอาการ ฉีดน้ำถูล้างก้นลากนิ้วล้างมาถึงติ่งแตดสองสามรอบ นกสะดุ้งผมหักห้ามใจบอกให้นกลุกขึ้นจะพาไปหาหมอปากซอย “ถ้าขี้ไหลกลางทางทำไงดี”นกถาม ผมเข้าห้องแม่เปิดลิ้นชักค้นหาผ้าอนามัยมาใส่กางเกงในไว้แถมเอาผ้าเก่าๆมาพับรองไว้ให้นกใส่แล้วประคองนกนั่งรถมอไซค์ไปคลีนิกหมอ กลับจากร้านหมอผมเอายาที่หมอจัดมาให้นกที่นอนแผ่สองสลึงกินตามด้วยน้ำเกลือแร่ “อีกแล้วพีี่หนึ่งอุ้มน้องไปขี้เร็วไหลอีกแล้ว”ผมต้องอุ้มเธอเข้าไปหน้าโถส้วมถอดกางเกงขาสั้นกับกางเกงในให้ด้วย บอกรอบนี้ขี้ให้หมดเลยไม่ต้องรีบลุกจะไปรอข้างนอก สิบกว่านาทีนกก็ตระโกนเรียกผมเข้าไปจัดการล้างก้นซึ่งยังคงแอบเอานิ้วลูบไล้ร่องหีหลายรอบเสร็จบอกนกว่าเหม็นตุๆไปทั้งทั้งตัวอาบน้ำเลยไหม? “ดีเหมือนกันขี้ตั้งสี่ห้ารอบกระเด็นใส่เสื้อผ้าเหม็นไปหมดถอดเสื้อให้นกด้วย” หน้าอกนกยังแบนราบแต่เต้านมเริ่มโผล่ออกมาจุกนมเล็กแต่โตกว่าของผมโหนกหีนูนมากร่องหีปิดสนิทแทบมองไม่เห็นติ่งแตด นกบอกขอนั่งบนโถส้วมก่อนยืนไม่ไหวผมถามเธอว่าสระผมเลยดีไหม? “ดีจังเลยพี่หนึ่งจัดให้แบบนี้ต้องป่วยบ่อยๆ”หลังสระผมและใช้สบู่เหลวละเลงทั่วตัวโดยเฉพาะถูวนลูบตรงจุกนมจนนกสะดุ้งแล้วจับเธอถ่างขาล้างหีและก้น ผมแหวกหีเธอออกเอานิ้วไล้ขึ้นลงนิดตัวสั่น “พี่หนึ่งอย่าถูหีนกมันปวดฉี่จั๊กกะจี้”ผมบอกว่าไม่ถูก็ไม่สะอาดหีจะเหม็นนะถ้าปวดฉี่ก็ฉี่ออกมาเลยล้างรูฉี่ไปในตัวผมไม่พูดเปล่าเอานิ้วเขี่ยติ่งแตดรัวๆและลากขึ้นลงไปถึงรูก้น นกสะดุ้งตัวเกร็งร้องลั่น “ฉี่แตกแล้ว..แตกแล้ว”น้ำอุ่นๆไหลรดนิ้วมือน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดออกมาอย่างแรงแล้วทิ้งตัวฟุบลงผมล้างน้ำสะอาดให้เธอเสร็จเอาผ้าขนหนูมานุ่งบอกไปแต่งตัวได้ เธอบอกหมดแรงลุกไม่ไหวอุ้มหน่อย ผมอุ้มเธอออกมาตรงโซฟาเช็ดตัวทาแป้งแล้วเอากระโปรงนอนมานุ่งให้โดยไม่ใส่กางเกงในเพราะยังไม่รู้ว่าจะวิ่งเข้าส้วมอีกกี่รอบบอกเธอให้นอนพักผมจะไปอาบน้ำ “เดี๋ยวก่อนพี่หนึ่ง!ชวยดูรูตูดให้หน่อยมันแสบจังเลย”ไม่พูดเปล่าถ่างขากว้างแอ่นตูดขึ้นมาจ่อตรงหน้าผม รอบรูตูดแดงกล่ำเป็นวงกว้าง ผมแกล้งแหวกไปมาแต่ตาจ้องมองร่องหีที่ปริ่ออกมาเล็กน้อยควยแข้งจนปวดหนึบๆอยากเอาจมูกเข้าไปดมใกล้กลิ่นหีช่างเย้ายวนเหลือเกิน “เป็นไงจ้องตาเป็นมันดูอะไรกันแน่?”ผมบอกว่ารอบรูตูดมันมีรอยช้ำมากต้องหายามาทาแต่ต้องใช้ยาอะไรก็ไม่รู้ขอโทรไปถามหมอก่อน หมอบอกใกล้ครีมบำรุงผิวทารอบๆก็พอแล้วไม่ต้องใช้ยา ผมเข้าไปห้องแม่หาครีมบำรุงผิวมาขวดในสมองเกิดไอเดียต้องถ่ายวิดีโอไว้ดูตอนชักว่าวหยิบมือมาเตรียมเอาผ้าขนหนูผืนเล็กชุบน้ำอุ่นมาปิดตานกไว้ “ทำไมต้องปิดตาด้วย?” หมอบอกว่าจะได้พักประสาทตาผมอ้างข้างๆคูๆจากนั้นให้นกนอนถ่างขาให้กว้างทาครีมรอบรอยช้ำแล้วนอนตากลมสักพักอย่าเพิ่งหุบขา “หลับไปเลยก็ได้นะจะได้หายไวๆ”สักพักเสียงหายใจปนเสียงกรนก็ดังขึ้นเบาๆคงถ่ายท้องจนเพลียหมดแรงผมถ่ายวีดีโอทุกขั้นตอนอย่างละเอียดแถมแหกหีถ่ายภาพนิ่งด้วยหลายๆมุมจากนั้นเข้าไปห้องน้ำเปิดดูชักว่าวจนน้ำกระฉูด นกตื่นมาเข้าส้วมอีกรอบท่าทางเริ่มมีเรี่ยวแรงเพราะไม่ต้องเรียกให้ผมไปล้างก้นให้แต่ก็ยังมาถ่างขาให้ทาครีมรูตูดกำชับว่าอย่าบอกพ่อแม่กลัวจะซักไซร้มาก พ่อแม่กลับมาตอนเย็นผมรายงานทุกเรื่องยกเว้นล้างก้นอาบน้ำสระผมและทาครีมตามที่นกขอร้อง รุ่งขึ้นพ่อกับแม่ไปเปิดร้านเหมือนเดิม นกอาการดีขึ้นแล้วหลังอาหารผมจัดยาและน้ำเกลือแร่ให้อีกชุด “เมื่อคืนแม่ช่วยทาครีมที่ก้นแถมแหวกดูหีนิดด้วยยังถามว่าพี่หนึ่งล้างก้นให้หรือแต่นิดบอกว่าเปล่านกล้างเอง”แม่คงกลัวว่าผมจะล่วงเกินน้อง ปากรูหีของนกปิดสนิทถ้าไม่เอามือแหวกจะมองไม่เห็นข้างในรู ผมคงต้องระวังตัวให้มาก “เมื่อวานพี่ล้างก้นล้างหีให้นกทำไมเสียวจนปวดฉี่เวลานกล้างเองไม่เห็นปวดฉี่เลย”ผมอึกอัดไม่รู้จะอธิบายยังไงดี “สงสัยหีนกชอบมือพี่มั้ง?ไหนลองมาดูอีกที”ผมจับขานกถ่างออกเอานิ้วไล้ร่องหีที่โล่งโจ้งไม่นุ่งกางเกงในเขี่ยแตดขึ้นลงวนๆ นกสะดุ้งครางเสียงสั่น “ตรงนี้แหละจั๊กกะจี้จัง โอ้ยๆ”นกบิดตัวไปมาแอ่นก้นลอยตัวเกร็งผมเพิ่มความเร็วไล้ขึ้นลงเพียงครู่เดียวนกร้องเสียงหลง “ฉี่ราดแล้ว โอ้ย..โอ้ย”น้ำอุ่นและน้ำเยี่ยวพุ่งกระจายอย่างแรงผมรีบเอากระโปรงนกคุมไว้ นกหมดแรงทิ้งตัวนั่งลง “เหนื่อยหมดแรงเลย ทำไมเป็นแบบนี้ละพี่หนึ่ง?”ผมบอกเธอว่า “แบบนี้เรียกว่าน้ำแตกที่ผู้ชายผู้หญิงเย็ดกันเสียวจนถึงที่สุดก็จะฉีดน้ำออกมา”เธองง “แต่เราไม่ได้เย็ดกันน้ำแตกได้หรือ?”ผมต้องอธิบายให้เธอฟังว่าใช้นิ้วใช้ปากก็น้ำแตกได้ถ้าโดนจุดเสียวผู้หญิงอยู่ที่ติ่งแตดส่วนผู้ชายอยู่ตรงหัวควย “แล้วพี่หนึ่งทำไงให้น้ำแตกละ?”ผมควักควยที่แข็งโด่ออกมาใช้้มือรูดขึ้นลง “แบบนี้เขาเรียกว่าชักว่าวทำเองจะช้าแต่ถ้าผู้หญิงทำให้น้ำจะแตกเร็วมาก” “มานกทำให้พี่บ้าง”เธอคว้าควยผมรูดเข้าออกจนผมเสียวจนปวดหนึบ “ไหนบอกผู้หญิงทำให้เสร็จเร็วไง?ป่านนี้ยังไม่แตกอีก”ผมแกล้งบอกเธอว่า “ควยพี่มันดื้อไม่ยอมแตกง่ายๆต้องเลียหีนกจนร่องหีชุ่มแล้วเอาควยแนบถูกับหีนกแป็บเดียวก็แตก”เธอทำหน้างง “แล้วหีนกจะฉีกไหม?เจ็บไหม?”ผมบอกเธอว่าแค่วางบนร่องหีถูไปมาไม่กี่ทีไม่เจ็บเพราะไม่ได้เอาควยยัดใส่รูหี ผมจับเธอเอนนอนลงถ่างขาและแหวกร่องหีใชัลื้นไล้ขึ้นลงจนเยิ้มจากนั้นเอาควยทาบร่องหีไถขี้นลงจากช้าไปหาเร็วหัวควยถูกับติ่งแตดจนเธอร้องลั่น “ฉี่น้องจะราดอีกแล้วนะ” พร้อมกับแอ่นหีรับส่ายไปมาหัวควยผมเสียวสุดขีดเร่งความเร็วตัวเกร็งน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดแต่ยังไม่หยุดไถขึ้นลงนกร้องเสียงลั่น “ฉี่ราดอีกแล้ว โอ้ยๆ”ผมหมดแรงฟุบลงทับร่างนกไว้หายใจหอบทั้งสองคน “โอ้ยพี่!นกเหนื่อยกว่าเมื้อกี้แต่เสียวกว่าเยอะเลย”สักพักผมลุกขึ้นเอาผ้ามาเช็ดทำความสะอาด “ทำไมน้ำของพี่มันเหนียวๆข้นๆ?”ผมบอกว่านี่คือน้ำเชื้ออสุจิถ้าเข้าไปในรูหีของผู้หญิงตอนไข่สุกก็จะตั้งท้องแต่นกยังเล็กไม่มีประจำเดือนและควยพี่ก็ไม่ได้เย็ดรูหีน้องไม่ต้องห่วงกังวลพวกผู้หญิงชอบกินและเอาไปทาตัวบอกว่าทำให้ผิวอกตูมนมโต นกลุกขึ้นคว้าควยผมยัดเข้าปากดูดอย่างแรง “ว้า!หมดละพี่ไม่บอกก่อนนกจะได้กินบ้างเสียดายแห้งหมดละ”เธอท้วงติง ผมบอกครั้งต่อไปจะไม่ให้เสียของแม้แต่หยดเดียว อาการท้องร่วงของนกหายดีแล้วแต่มันเป็นต้นเหตุให้ผมต้องอาบน้ำให้นกตั้งแต่นั้นมาโดยไม่ให้พ่อแม่รู้ และยังแสบรูตูดไม่หาย ผมทาครีมให้ตอนก่อนไปโรงเรียนหลังกลับจากโรงเรียนก็บอกว่าแสบๆเหนียวเนอะหนะ “คงต้องทาครีมแล้วถ่างขาตากพัดลมสักพัก”ผมบอกให้เธอไปล้างก้นล้างหีให้สะอาดก่อน “นอนตากลมก็ดีนะจะไปหลับสักงีบ”เธอบอก ผมย้ายพัดลมมาข้างเตียงจับเธอถ่างขาเอาหมอนเล็กๆรองให้ก้นลอยขึ้นรูกันร่องหีเด่นลอยขึ้นมาผมอดใจไม่ไหวก้มลงแหวกร่องหีใช้ลิ้นเลียติ่งแตดขึ้นลงนกแอ่นหีขึ้นรับครางเสียงสั่น “เดี๋ยวน้ำแตกนะ”ผบอกว่าวันนี้จะฉีดน้ำเชื้อบำรุงใส่ปากให้ ผมลากลิ้นขึ้นลงจากติ่งแตดผ่านรูหีถึงรูตูดห่อลิ้นจ่อลงตรงปากรูหีเล็กๆ นกบิดตัวไปมาร้องลั่น “โอ้ย..เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว ฉี่ราด..โอ้ย”น้ำอุ่นพุ่งออกจากรูหีเล็กๆของเธอพร้อมกับน้ำเยี่ยว ผมเอาควยทาบร่องหีไถขึ้นลงถี่ๆและแรงๆจนหัวควยเสียวสุดขีด “อ้าปากเร็วน้ำพี่แตกแล้ว”ผมรีบลุกขึ้นเอาควยจ่อปากนกที่อ้ารออยู่เธออมควยจนเกือบมิดด้ามผมกระเด้าอย่างแรงน้ำเงี่ยนพุ่งฉีดออกมานกดูดและกลืนแต่ก็ล้นออกมานอกปาก นกเอามือปาดและทาตัวตรงหน้าอก ผมหมดแรงแต่แข็งใจลุกขึ้นควานหาครีมมาทาป้ายตรงรูตูดให้เธอปล่อยให้นกนอนถ่างขาเอาพัดลมจ่อ “ขอหลับท่านี้สักงีบก่อนนะ ถ้าหลับนานเกินไปปลุกด้วยเดี๋ยวแม่มาเห็น”เธอพูดพรางดูดเลียนิ้วที่เปื้อนน้ำเงี่ยนของผม  ตั้งแต่นั้นมานกจะอ้างว่าแสบตูดให้ผมทาครีมให้บ่อยๆแถมเอาน้ำเงี่ยนผมทาตัวทานมแทบทุกครั้ง ผมยังไม่เอาควยยัดใส่รูหีที่ยังเล็กและแคบมากเคยลองเอานิ้วก้อยแยงยังแทบจะไม่เข้า รอให้โตกว่านี้อีกหน่อยรับรองไม่พลาด....จบ

Facebook