เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: 01072561เราจะปิดปรับปรุงร้าน คืนนี้ คอร์สบอดี้ 1400บ  (อ่าน 26910 ครั้ง)

Gossip model UD

• Moderator
  • Sr. Member
  • สปานวดกระปู๋ Gossip Model
สวัสดีครับ เรามีข่าวมาบอก วันนี้เรา จะเปิดให้บริการเป็นวันสุดท้ายแล้วนะครับ แล้วเราจะปิดปรับปรุงร้าน
เราจึงมาเปิดโปร ให้ท่านๆนักเที่ยว ในวันนี้ คืนนี้ คอร์สบอดี้ 1400 บ.
 ย้ำว่า 1400 บ. วันนี้วันเดียว ก่อนปิดปรับปรุง ยาวๆ รีบเลยครับ
ใครที่ยังไม่มา คงรออีกยาวแน่นอนครับ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Facebook