เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อนานมาเเล้ว นางกลับมาอีกครั้ง Vipspa  (อ่าน 28782 ครั้ง)

blackstarmoobin

• Newbie
  • *
Sawadee               น้องแยม ที่ร้าน VipSPA

สวีดัด เเละมา สวัสดี คับ พี่ๆๆ วันนี้มาอีกเเล้วไปลองของมา ฮ่าๆๆ  ไม่พลาด เมื่อเห็น น้องทีเด็ด ที่ร้าน ว่าจะไปดูซะหน่อย Vip Spa

เห็นเค้าบอก ต่อๆๆกันว่า  โคตร เด็ดด  Cool ๆ ๆ  สุดๆๆ เห็นว่า ร้อง ดั่งลั่นห้อง สายเเจ๊ะ อย่าง ผม พลาดไม่ได้ โทรไปเช็ค เเละ จองเลยยย จัดๆๆ 

พอไปถึงร้านนน ก็ได้ไป พบเจอ น้อง แยม  อุบร๊ะ เข้ โคตะระ น่าโดนออกมารับ ยิ้มม หวานนน มากก  ไอเจี้ยวผมตื่นเต้นอีกเเละ

จะเเข็งๆหน่อย เวลาเดินไปที่ห้อง นางก็จะ พูดเป็นกันเองสุดๆ ถามนู้น ถามนี่ จน ผมเองก็คิดว่า น้องแยม เป็น เเฟนผมไปซะเเละ อร๊ากกๆ เเละพอมาถึงห้อง   

เข้ามา บรรยากาศเเบบห้องแฟนเลย อิอิ ห้องเจ๋ง สุดๆๆ โคตรได้อารมณ์ พอถึงห้องก็พูด กัน ว่า อุ้ยย เหมือนห้องเเบบ บรรยากาศที่เราอยู๋ด้วยกัน 2 คน แบบ ไม่เกร็งเลย นาง ยิ้มม เเละบอก ใช่ๆ เวลามีไรกันจะได้ไม่เกร็ง

จะได้ไม่เขิล ให้ความรู้สึกเหมือนอยู๋บ้าน

ปล. ยืมรูปที่ร้านมาค้าบ เมื่อนานมาเเล้วไม่มีโอกาศได้ลง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

blackstarmoobin

• Newbie
  • *
เมื่อนานมาเเล้ว นางกลับมาอีกครั้ง Vipspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 03:15:58 AM »
อร๊ากก ตั่ยยล้าววววว เขิลเลย ทีนี้ เเละผมก็ไปห้องน้ำ อาบน้ำอาบท่า ไรนิสหน่อย น้องก็เข้ามา อาบด้วยตามมาทีหลัง พอเห็น หุ่นเเล้ว โอ้วว เจี้ยว ลุกเลยๆ 55555555

น้องก็มาจับเล่นๆ ลูบๆๆคลำๆ จุ้บในห้องน้ำบ้าง เอาตัวมาถู บ้าง อิอิ ทนไม่ไหว ปิดน้ำ เอาผ้ามาเช็ดๆ ตัว เเล้ว ไปบรรเลง ที่เตียง ทันที 
ผมจับน้อง อุ้มม ขึ้น เเล้วไปปล่อยที่เตียง เริ่มจุ้บบๆ เบาๆ เเละไร ลงมาที่หัวจุก อิอิ เเละไล่ ลิ้นน ลงมาผ่านท้อง น้องก็หัวเราะจั๊กจี้เบาๆ  พอผมลง ลิ้นเท่านั้นเเหละ

เอวน้องเริ่มยก เเละ ครางเเบบ นางเอก เอวี เลยย โห่ยย อารมณ์มันได้จริงๆ ลิ้นเริ่มตะหวัด นิ้วมือเริ่มมา เเละ เขี่ยๆ หน่อย เเล้วเริ่มเอานิ้วใส่เบาๆๆ เเล้วว ลงลิ้นน เเพร่บๆ

จนน้องต้องเอาขามาบีบบบ ที่หัว จนเเบบ เสร็จไปที นึงง เเล้วก็ตาน้อง เค้าบ้าง มาทำกับผมบ้าง น้องจับ เจี้ยวว จุ๊บหัวนิสสนึงเเล้ว เริ่ม บ๊วบ โอ้ววว เสียววว บ๊วบไม่พออ เล่นที่บอล 2 ลูก น้อยๆๆ

ผมอีก เล่นยันเเบบ ถอนลากถอนโคนน เล่นเสร็จก็เริ่มจับใส่ซีดี เเล้วก็ ขึ้นให้ด้วย โยกเเบบ สุดๆ เสียง ครางดังจริง 8 บ้าน 10 บ้าน ไว้ใจได้เลย หน้าตาก็ได้อารมณ์สุดๆๆ นางใส่จน เเบบทนไม่ไหว กับ

เสียงครางที่ เสียวว เหลือเกินนน จนผม ต้องเเตก เลยย อร๊า ! !  สุดจริง เเม่ คนนี้ เเนะ นำ เเบบ ถึง ที่สุดดๆๆ ถ้าชอบ เเบบ เเนวกระหาย หรือ เเนว นางเอกหนังญี่ปุ่น ต้องคนนี้จริงๆๆ

ปล. ยืมรูปจากร้านมาครับ

พอเสร็จ ภาระกิจน้องก็คุยกันแบบกันเองมากก เเล้วพามาส่งลง เเล้วจากกัน

Facebook