เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสดๆ บอกเลยว่าสุด Vipspa น้องใหม่ของร้านไปลองมา อิอิ  (อ่าน 35502 ครั้ง)

blackstarmoobin

• Newbie
  • *
ขอเริ่มเลยนะครับ เริ่มจาก ผมไปนั่งกินเหล้าร้านเพื่อนตามปกติ ของคนว่างครับ แล้วอยู่ดี

ก้อมีเพื่อชวนไป นวด แล้วคุยไปคุยมาดันไปโผล่เรื่องนี้ได้ไงก้อไม่รู้ เลยตกลงกับเพื่อนว่า จะไป Vipspa ขอนเเก่น เห็นว่าเปิดใหม่

ซึ่งเพื่อน อีกสองคนที่ไปร่วมอุดมการยังไม่เคยได้ไป เคยแต่ได้ยินชื่อเสียงว่าเปนอย่างไร

พอตกลง เริ่มเดินทาง อ่าว เพื่อนเจ้ากรรมที่ชวนตูไป ดันบอกไม่ไป อ่าวซวยแล้วไง เอาวะสงสารเพื่อนที่ไม่ปลดปล่อยนานมาก

เลยมุ่งหน้าไปพอถึง จอดรถ เสด เดินเข้าสำรวจทันที  เอาไงดีวะ  ยืนรอกันอยู่ครึ่งชั่วโมงได้

เลยตกลงปลงใจขึ้นห้องครับ ผมเลือกน้อง มิเชล เห็นว่าเพิ่งถึง

พอเข้าห้องได้ คุยไม่หยุดเลยครับ แรกก้อโอเคครับ แต่ผมเปนคนไม่รู้จะคุยอะไรอ่ะครับ ไม่ได้หยิงนะครับ แต่ผมคุยจนผมไม่รู้จะคุยไรแล้วครับ

ระหว่างรอเตรียมวอมม อิอิ ผมก้อนอนรอบนเตียง น้องก็เข้าไปในห้องน้ำ

พอเสร็จอะไรเเล้ว เริ่มกัน แบบง่ายๆก่อน เจ้าแกก้อพาเดินไปล้าง พอน้องแกเริ่มจะถอด นางบอกว่า ใครถอดเสร็จก่อนชนะ อ่าว มันก้อถูกแล้วนี่หว่าถอดก่อน

ก้อต้องชนะดิ พอนางถอดเสดก่อน ก้อเข้ามาช่วยพอเป็นพิธี แต่หุ่นนาง ดีใช้ได้ครับ พอล้างเสร็จ นางก้อ บวบเบรียบให้ครับ นาง

ลิ้นดีเลยครับ ถุงนะ  ทำเสียวซ่านดูท่าทางงานนี้ เร็วแน่เลยเรา แต่ไปๆมา อ่าว ไมช้าวะ เล่นซะนางเมื่อยลิ้นเลย พอเอามือลูบตัวเจ้ไปจับไฟหน้า

ครับ แต่รูปทรงสวยงาม จับแล้วแน่นๆ ได้อารมมากครับ

ผมรอกิจกรรมเข้าจังหวะอยู่นานแล้วเนีย แข็งแล้วแข็งอีก  พอจบเสียง นาง จัดการซะ เสียวซ่าน แล้วต่อด้วยการ หยิบกระสุนยาง

แล้วทา ky  แล้วนางก้อ Wot ให้ เสียวจังเลย  ทำ dogy ต่อประกบซะ โอ้ๆ  ฟิวดีจัง ทำสักพัก อ่าวเห้ย ไม่เสดโว๊ยท่านี้

นอนหงาย แล้วผมก้อนอนคว่ำ ช่างเปนกิจกรรมเช้าจังหวะที่สนุกจริงๆ สุดท้ายผมก้อ แพ้ท่านี้ครับ เสดไปอีก

เเล้วพากันไปอาบน้ำ  milkbottle16

สรุป

หุ่นผมให้ 8.5 ครับ ก้อโออยู่นะ
ไฟหน้า 8.5 ครับ ถือว่าดีครับ
ช่างล่างผมให้ 8.5 ไม่ถึงกัีบหนึบหนับ แต่ก้อไม่โครงเครงครับ
ตอดๆๆนิสๆ

สินเสียบ 3000 ครับ  คุ้มๆ ๆ ที่ร้าน Vipspa ขอนเเก่น

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Facebook