เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน HAVANA SPA ทับทิมคับ  (อ่าน 98631 ครั้ง)

zeanuan

• Newbie
  • *
ส่งการบ้าน HAVANA SPA ทับทิมคับ
« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 02:54:23 PM »
มาเริ่มกันเลยนะคับ

ตอนนี้ผมพักอยู่แถวชลบุรีบางแสน ก็เริ่มเบื่อๆ(บวกเ_ยน)หาแหล่งนวดกระปู่ท่านชายไปเรื่อยคับ แล้วก็ไปเจอ HAVANA SPA เข้าให้คับไปอ่าน Review ในหลายๆเว็บดูน้องๆจากรูปแล้วก็คิดว่าน่าจะโอเครครับ จากนั้นไม่นานก็ตัดสินใจออกจากที่พักดิ่งไปที่ตึกคอมทันทีคับ ฟิ้ววววว >>> พอมาถึงที่ก็อยู่หน้าร้านอยู่ข้างๆซอยตึกคอมทางขวานะคับตรงไปไม่ถึง 400 เมตร เป็นหน้าร้านเล็กๆ ผมเข้าไปในร้านมีพนักงานหญิงอยู่สองคนคนหนึ่งก็แนะนำคอร์ส ซึ่งจะมีให้เลือก 2 คอรส์ นะคับ คือ แบบนวดธรรมดา 900 กับ แบบ B2B นะคับ 1800 ห้ามอย่างเดียวคือสอดใส่คับ จะเบิ้ลจะติบอะไรก็สามารถคุยกับน้องๆได้โดยตรงเลยคับ ตอนที่ผมไปมีอยู่ 5 คนนะคับ เค้าบอกว่ามีดาวร้านชื่อ เมลีน่า นะคับเป็นสายจัดหนักเร้าเก่ง เอาใจเก่ง แต่คนที่ผมเลือกชื่อน้องทับทิมคับ(ที่เลือกเพราะว่าชอบหน้าตาน้องเค้ามากที่สุดคับ   ;D พอเลือกเสร็จก็เข้าห้องคับน้องเค้าพาเดินขึ้นไปนะคับ

หลังจากเข้าไปในห้อง

น้องเค้าก็พาผมไปอาบน้ำคับ(น้องเค้าเป็นสไตล์ใสๆ เอาใจระดับปานกลางพูดเพราะนะคับ) ตอนที่อาบน้ำเนี่ยเสียวสุดๆคับเกือบจะเสร็จจแต่ยังอั้นไว้ก่อนคับ 55 หลังจากที่อาบน้ำเสร็จก็เริ่มการลงโทษ โดยน้องเค้าก็ให้นอนหงายคับ เริ่มการเอาน้ำมันมาทาบนหลังเบาๆ จากน้องเค้าก็เอาเรือนร่างมาถูลากขึ้นลงขึ้นลงไปเรื่อยๆ ได้อารามณ์มากคับจังหวะนั้น ตัวน้องเค้าก็มีร้องหน่อยๆไม่ถึงกับดังมาก(ซึ่งผมก็ชอบคนที่ไม่ค่อยครางดังนะคับ) จากนั้นก็สลับมาเป็นด้านหน้า โหห โค_ตร เสียวเลยละฮะตอนที่น้องเอาเรือนร่างกับพุดดิ่งอันใหญ่ๆมากรูระหว่างกระปู๋(อิ้สสส เลยคับจังหวะนั้น) จะนั้นน้อง้เค้าก็เริ่มกระบวนท่าพิเศษโดยใช้มือข้างว่_าว และใช้ปากกระตุ้นต่อมลูกหมาก แต่น้องเค้าใช้เวลาทำนานอยู่คับเพราะผมยังไม่เสร็จ จากนั้น ผมก็ขอน้องเค้าว่าให้ผมบริการแทนไหมเหนื่อยแล้ว น้องเค้าก็บอกว่าไม่เป็นไรตอนนี้เป็นประจำเดือนอยู่ค่อยครั้งหน้าก็ได้ (ผมเนี่ยยืนเลย 55) พอจากนั้นน้องก็เข้ากระบวนการเดิมคับแต่เปลี่ยนเป็นท่านั่ง จับนมได้นะคับลืมบอก จากนั้นผมก็เสร็จท่านั้นละคับ น้องเค้าก็พาไปอาบน้ำคับแล้วก็มานั่งคุยกับเรื่อยเปื่อย (เป็นกันเองมากดูไม่ถือตัวด้วย)

การให้คะแนนส่วนตัวผมนะ
หน้าตา 9/10
การบริการ 8/10
มารยาทการเอาใจใส่ 8/10
ความเป็นกันเอง 9/10

สนใจไปได้นะคับ HAVANA SPA
Call 084 923 5566
Line havanaspa                 

oateng13

• Newbie
  • *
ส่งการบ้าน HAVANA SPA ทับทิมคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 04:11:50 PM »
 :)
ตอนนี้เป็นประจำเดือน  โดนคำนี้เหมือนกัน แต่น้องชื่ออะไรจำไม่ได้ อิอิ

havana_pr

• Hero Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2015, 05:31:55 PM »
ว่างๆแวะมาที่ HAVANA อีกนะค่ะยินดีต่อนรับค่ะ

Facebook