เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - เพื่อน้อง 2  (อ่าน 21003 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - เพื่อน้อง 2
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2020, 09:29:07 PM »
เพื่อน้อง 2
ที่แท้นิดกำลังดูดเลียผมอยู่ผมแกล้งนอนเฉยปล่อยให้เธอดูดให้สมใจ เธอลุกขึ้นค่อมตัวผมจับควยตั้งตรงจ่อรูหีแล้วค่อยๆนั่งลองจนควยเข้าไปมิดด้าม เธอเริ่มยกหีขย่มควยผมขึ้นลงค่อยๆเพิ่มความเร็วน้ำจากรูหีเริ่มเยิ้มอาบท่วมควยเธอเริ่มส่งเสียงครางกระแทกแรงขึ้นเสียงโหนกขึ้นกระทบโหนกควยดังพับๆผมแอ่นควยรับกับจังหวะกระแทกของเธอที่เร็วและถี่ขึ้น “อ้า...อ้ะ..อ้าก โอ้ย...ๆ”น้ำเมือกไหลพุ่งจากรูหีอาบหัวควยร้อนวาบตัวเธอเกร็งกระตุกอย่างแรงแล้วนอนฟุบทาบตัวผมไว้ ผมพลิกตัวมาทับเธอไว้ไม่ให้ควยหลุดจับเธอถ่างขาอ้ากว้างแล้วสาวควยกระเด้าแรงๆเธอร้องเสียงหลงดังกว่าทุกครั้ง เสียงของเธอกระตุ้นความเสียวของผมกระแทกแรงขึ้นแบบไม้รู้ตัวเธอดิ้นพราดตัวเกร็งแอ่นหีรับขึ้นลงผมเสียวจนกลั้นไม่อยู่อัดกระแทกสุดแรงถี่ๆนับสิบหนน้ำเชื้อพุ่งปิ๊ดใส่มดลูกเธอจนเธอร้องลั่น “แตกแล้วเสร็จแล้ว....โอ้ยๆหีแหกแล้ว”ผมฟุบหมดแรงเหนื่อยกว่าทุกครั้ง “พี่เอก!หีน้องแสบๆไปหมดแล้ว พอแค่นี้นะ”ผมพยักหน้าแต่ยังคงคาควยที่อ่อนตัวเพียงเล็กน้อยไว้ เช้าวันถัดมาชวนเธอนั่งเรือดูปะการังแล้วลงเล่นน้ำทะเลอีกครั้งจนหลังอาหารเที่ยงก่อนเช็คเอาท์ผมจับเธอลงลิ้นจนน้ำแตกแล้วเย็ดเธอแบบแรงๆอีกครั้งจนเธอจนร้อง “พี่เอกขา น้องไม่ไหวแล้ว ความสุขมันมากจนล้นออกมาแล้ว”เรานั่งรถทัวร์ไปลงหมอชิตซึ่งเธอจะต่อรถกลับบ้านเลย “พรุ่งนี้ต้องไปโรงเรียน พี่เอกหาเวลากลับบ้านเยี่ยมพ่อแม่กับน้องบ้างนะส่วนชุดว่ายน้ำและชั้นในที่เปียกฝากไว้ให้พี่ดูต่างหน้าจะได้ไม่ลืมน้อง”เราต้องหามุมอับจูบลากันอย่างดูดดื่ม ผมโทรบอกพ่อให้รอรับนิดและตั้งความหวังว่าถ้าการเงินดีขึ้นจะขอพ่อแม่ให้นิดมาเรียนที่กรุงเทพช่วงนี้จะมุมานะทำงานหาเงินส่งเสียตัวเองก่อนและโอนเข้าบัญชีนิดทุกเดือนไม่ต้องรบกวนเงินพ่อแม่ หลังเลิกเรียนผมจะรีบมาที่ร้านแม่ต้น ส่วนมากจะมีลูกค้าสาวใหญ่จองเวลาไว้ พักหลังต้นไม่ค่อยกลับพร้อมเห็นมาเล่าให้ฟังว่ากำลังจีบรุ่นพี่อยู่ “หุ่นนี่อวบน่าฟัดแกอย่าให้แม่ข้ารู้นะ บอกว่าไปเล่นกีฬากับเพื่อน”ส่วนต่ายพอกลับจากโรงเรียนก็ช่วยงานแม่เก็บกวาดบ้านและทำครัวถ้าเจอผมตอนไม่มีใครอยู่ชั้นสามจะเข้ามากอดจูบเอามือล้วงควยผมรูดเล่น “เย็ดต่ายหีฉีกแล้วไม่มาสนใจอีกเลยนะ”เธอต่อว่า ผมต้องบอกว่าไว้มีอากาสดีๆจะชดเชยให้ ลูกค้าสาวใหญ่ส่วนมากจะให้ผมนวดหีจนน้ำแตกบางคนขอจับควยบ้างแต่ผมไม่ยอมเย็ดกับพวกเธออ้างว่าเป็นกฏของร้านถ้าละเมิดจะโดนไล่ออกยิ่งทำให้พวกเธออยากโดนผมเย็ดมากขึ้น แม่ต้นจะหาโอกาสหลังปิดร้านลูกน้องกลับกันหมดให้ผมเย็ดท่าหมาโดยจะคอยแง้มประตูมองบันไดชั้นสามว่าต่ายลงมาหรือเปล่าซึ่งก็ตื่นเต้นดี “คิดว่าสงเคราะห์แม่บ้างนะ ได้แต่นวดควยให้พวกลูกค้าชายจนน้ำแตกแม่นี่น้ำหีเยิ้มลูกค้าจะขอเย็ดแต่แม่ไม่ให้ต้องใช้นิ้วช่วยตัวเองก่อนนอน”แกจะมาให้เย็ดท่านี้อาทิตย์ละสองสามครั้ง วันเสาร์นี้มีลูกค้าพิเศษเป็นสาวฝรั่งอายุไม่เกินสามสิบระบุเจาะจงจะให้ผมนวดโดยบอกว่าเพื่อนแนะนำมาพูดไทยพอสมควร พอเธอเข้ามาในหยิบเอาเหมือนรีโมทกุญแจรถกดแล้วส่องไปรอบห้อง “เครื่องอะไรหรือครับ”ผมสงสัย “เครื่องสแกนเช็ดดูว่ามีกล้องแอบถ่ายซ่อนไว้บ้างไหม? คงไม่มีมั้งเครื่องสแกนหาไม่เจอ” เธอถอดเสื้อผ้าออกหมดไม่เหลือแม้ยกทรงกางเกงในรูปร่างสูงโปร่งนมใหญ่มากจุกนมสีน้ำตาลชี้ชันขึ้นบนหน้าทองแบบราบสะดือมีพลอยหลากสีห้อยอยู่เนินหีโหนกนูนเกลี้ยงเกลาไม่มีขนติ่งแตดใหญ่มากกลีบหีสองข้างสีน้ำตาลอ่อนย้อยออกมานิดหน่อยไม่ต้องบอกว่าควยผมแข็งโด่แค่ไหนผมจัดการให้เธอนอนคว่ำนวดเธอต้นคอด้วยน้ำมันกลิ่นที่เธอเป็นคนเลือก ไล่นวดลงต้นคอไหล่จนถึงเอวและก้นกบจากนั้นนวดขาสองข้างจนถึงปลายเท้าแล้วให้เธอนอนหงายเอาผ้าขนหนูปิดช่วงเนินหีไว้เริ่มนวดบริเวณเต้านมคลึงตามแบบที่เรียนมาจนถึงนวดจุกนมจนเธอครางเสียงสั่นจากนั้นนวดบริเวณสะดือท้องน้อยเอาผ้าขนหนูออกนวดขาหนีบข้างเนินหี เธอแยกขาออกเล็กน้อยเสียงครางยาวเป็นระยะผมแกล้งเอาเฉียดร่องหีไปมาเนินหีแอ่นรับขึ้นลงผมแกล้งปล่อยให้เธออารมณ์ค้างไล่นวดขาอ่อนสองข้างไล่ลงไปถึงนิ้วเท้าแล้วย้อนมานวดขาอ่อนจนถึงขาหนีบเอานิ้วโป้งคลึงนวดข้างรูตูดเสียงเธอครางดังกว่าเก่าผมเอานิ้วโป้งแหวกร่องหีอ้าออกใช้นิ้วกรีดลากจากแตดขึ้นลงผ่านรูฉี่รูหียันรูตูดเธอแอ่นหีรับขึ้นลงน้ำเริ่มไหลจากรูหีผมเสียบนิ้วกลางเข้าไปในรูหีงอนิ้วลากเข้าออกเธอร้องเสียงดังขึ้นรูหีขมิบถี่ๆผมเปลี่ยนเป็นสองนิ้วเสียบเข้าไปรูหีกระแทกแรงขึ้นงอนิ้วขูดใต้รูฉี่เข้าออกแรงๆ “โอ้มายก้อด.....อ้า..อ้ะ โอ้....”เธอร้องเสียงหลงน้ำเมือกพุ่งออกจากรูหีน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดหลายละลอกผมรีบเอาผ้าขนหนูที่เตรียมไว้กันไม่ให้กระจาย ตัวเธอเกร็งมือบีบนมขากระตุกอย่างแรงผมอัดเข้าไปอีกสี่ห้าทีจนเธอบอกพอแล้วไม่ไหวแล้ว ผมซับคราบที่ชื้นแฉะจนแห้งย้อนมานวดไหล่และแขนเธออีกครั้ง “ขอดูควยของคุณได้ไหม?”ผมเดินเข้าไปใกล้เอาเป้ากางเกงจ่อหน้าเธอไว้เธอสอดมือเข้าควักควยผมออกมารูดเข้าออกแล้วจับยัดใส่ปากดูดเลียอย่างชำนาญเสียวจนแทบจะกลั้นไม่อยู่มือคลึงเต้านมและจุกนมท่าเธอมีท่าทีว่าอยากจะโดนควยผมเสียบใส่หี “ผมคงเย็ดคุณไม่ได้นะครับ กฎที่นี่เขาห้าม”เธอหยุดดูดควยผมและบอกว่าไว้จะให้ไปนวดที่ห้องพักของเธอ ปรากฏว่าได้ทิปจากเธอสองพันบาท “เอกนี่เก่งนะลูกค้าหลงใหลหัวปักหัวปำ แถมใจแข็งไม่ยอมเย็ดลูกค้ายิ่งทำให้ลูกค้าอยากลอง”แม่ต้นชมไม่ขาดปากวิภาและสมพรทำตาปริบๆขอให้ผมนวดแต่แม่ต้นไม่อนุญาต ผมทำงานนวดจนพอมีเงินส่งไปให้พ่อแม่และน้องนิดทุกเดือนและมีเงินเก็บอีกจำนวนหนึ่งเลยย้ายห้องพักมาอยู่อพาทเมนท์ที่ห้องกว้างขวางห้องน้ำในตัว “มาอยู่กับแม่ก็หมดเรื่องบ้านเรากว้างออก”ผมปฏิเสธบอกว่าชอบอยู่เงียบๆคนเดียวขืนย้ายไปอยู่ด้วยไม่ช้าก็เร็วเลื่อนฐานะเป็นพ่อเลี้ยงต่ายกับต้นแน่ๆ ต่ายยังคงหาโอกาสจะให้ผมเย็ดจนมีวันหนึ่งหลังปิดร้านแม่ต้นจะไปงานเลี้ยงวันเกิดเพื่อนเก่าฝากผมอยู่เป็นเพื่อนต่ายไอ้ต้นตอนนี้เป็นโรคติดหีไปคลุกคลีอยู่ห้องสาวรุ่นพี่กว่าจะกลับก็ห้าทุ่มสองยาม คนที่ดีใจที่สุดก็คือต่าย “มาอาบน้ำด้วยกันเธอลากมือเข้าไปในห้องน้ำตรงชั้นสองถอดเสื้อผ้าออกหมดโชว์เนินหีที่โหนกนูนแต่ขนดกและดำ เต้านมใหญ่เกินวัยหัวนมเล็กสีชมพูเธอถอดกางเกงผมออกควักควยยัดเข้าปากดูดเลียจนผมตั้งหลักไม่ทันพอควยผมแข็งโด่เธอหันหลังมือเกาะเคาเตอร์อ่างล้างหน้าทำท่าโก้งโค้งเชิญชวนผมเอาควยจ่อรูหีค่อยๆยัดเข้าไปจนสุด “อ้า..”เสียงเธอครางยาวรูหีรัดจนปวดหัวควยผมเริ่มกระเด้าช้าๆแล้วค่อยๆอัดแรงขึ้นมือจับตะโพกกระชากอัดรับกับควยที่กระเด้า ต่ายร้องเสียงหลง “โอ้ย...โอ้ย พี่เอกต่ายเสียว”ผมกระแทกแรงขึ้นจนเธอตัวเกร็งกระตุกผมเปลี่ยนไปนั่งบนโถส้วมให้เธอนั่งทับและขย่มขึ้นลงมือผมสอดล้วงเต้านมขยำอย่างแรง “ตายแล้ว...จะเสร็จแล้ว โอ้ย...พี่เอกต่ายไม่ไหวแล้ว”น้ำในรูหีไหลทะลักอาบหัวควยร้อนวาบน้ำเยี่ยวฉีดไหลนองพื้นตัวเกร็งกระตุกถี่ๆสี่ห้าหนแล้วทิ้งตัวหมดแรงนั่งทับควยผมไว้เฉยๆผมจับเธอนั่งบนเคาเตอร์อ่างล้างหน้ายกขาเธอสูงให้หีแอ่นรับควยผมที่เสียบเข้าในรูหีกระแทกอัดแรงๆและถี่ๆ “พี่เอกแตกใส่หีต่ายเลยนะเมนจะมาสองวันนี้”ได้ยินแบบนี้ผมยิ่งเพิ่มความเร็วกระเด้าหีเสียงดังพับๆจากนั้นฉีดน้ำเชื้อใส่รูหีต่ายหลายละลอก ผลัดกันถูตัวอาบน้ำเสร็จต่ายบอกให้ผมอุ้มเธอหน่อยผมจึงอุ้มเธอไปห้องนวดวางเธอลงแล้วจับถ่างขาลงลิ้นแลบรัวๆตรงติ่งแตด เธอสะดุ้งร้องเสียงหลงแอ่นหีรับส่ายตัวไปมาผมใช้นิ้วแหย่เข้ารูหีงอนิ้วครูดใต้รูฉี่เธอดิ้นเร่าๆน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดตามด้วยน้ำอุ่นทะลักจากรูหีผมรีบจับควยยัดเข้ารูหีทันทีแล้วกระเด้าอัดแรงและเร็วเธอร้องเสียงหลงตัวกระตุกเกร็งห้าหกรอบผมอัดเข้าไปอีกห้าหกที่น้ำเงี่ยนพุ่งใส่รูหีจนไหลย้อยออกมา “ต่ายน้ำแตกสามสี่รอบแล้วนะ พี่เอกน่าจะหาเวลามาเย็ดต่ายบ่อยๆ”ผมพยักหน้าบอกเธอว่าแม่เผลอแล้วเจอกัน” เรากลับขึ้นชั้นสามนั่งเล่นคอมจนเกือบห้าทุ่มแม่ต้นกลับจากงานเลี้ยงผมจึงลากลับ “นอนห้องแม่ไหม?”ผมรีบส่ายหน้าบอกต้องกลับห้องไปทำรายงานส่งอาจารย์ขืนอยู่ต่อโดนแม่ต้นจับเย็ดแน่ๆ ใกล้ปิดเทอมนิดวีดีโอคอลมาบอกมาเยี่ยมบ้านบ้างสิ “ไม่คิดถึงน้องก็คิดถึงพ่อแม่บ้าง”ผมดูภาพฉากหลังวีดีโอในมือถือเหมือนอยู่ในห้องน้ำ “นิดตอนนี้ทำอะไรอยู่?”ผมสงสัย “นั่งฉี่อยู่กำลังจะอาบน้ำ”เธอแพนกล้องให้เห็นแก้ผ้านั่งบนโถส้วมโชว์เต้านมและเอากล้องจ่อรูหีโชว์น้ำเยี่ยวพุ่งออกมา “ตั้งแต่กลับมาหีน้องบวมกว่าเก่าเลยละ”เล่นเอาผมควยแข็งไปเลย “ไหนดูควยพี่เอกหน่อยสิว่าใหญ่กว่าเดิมบ้างไหม”หลังๆมานี่เราวีดีโอคอลกันบ่อยมาก นิดมักใช้ตอนอยู่ในห้องน้ำส่งวีดีโอเห็นนมเห็นหีให้ดูเป็นประจำ “ดูหีน้องบ่อยๆจะได้ไม่ต้องไปดูหีใคร”เธอบอกให้ผมหางานชั่วคราวตอนปิดเทอมทำที่กรุงเทพ แล้วผมก็หาให้เธอได้เป็นสำนักบัญชีพ่อของเพื่อนคณะเดียวกันใกล้กับห้องพักใหม่ของผมรายได้ตามค่าแรงขั้นต่ำเธอดีใจมากช่วงปิดเทอมเราสองคนจะได้อยู่ร่วมกัน แม่ต้นแอบมาเย็ดกับผมบ่อยขึ้นช่วงปิดร้านและต่ายวุ่นวายทำงานบ้านชั้นสาม จริงๆแล้วต่ายก็รู้ว่าแม่เธอแอบมาเย็ดกับผมแต่แกล้งไม่รู้ไม่ชี้ ต่ายแอบมาเย็ดกับผมอีกหลายครั้งไม่ค่อยสะดวกนักจนหลังๆเธอบอกกับผมว่าเธอมีแฟนแล้วต่อไปอาจจะเย็ดกับผมน้อยลง ผมยินดีกับเธอและบอกว่าถ้าเหงาก็มาหาได้ ลูกค้าสาวฝรั่งยังมาให้ผมนวดอีกสองสามครั้ง ครั้งสุดท้ายเธอบอกว่าจะกลับอังกฤษแล้วขอให้ผมเย็ดเธอสักครั้งผมเลยสนองเธอในห้องนวดจนน้ำเธอแตกถึงสามรอบแต่ไม่แตกในใส่รูหีเธอใส่ปากแทน ลูกค้ารายอื่นก็มีหลายรายที่ผมจับเย็ดสมความปรารถนาของพวกเธอ พี่วิภาหาโอกาสที่แม่ต้นไม่อยู่ตกลงกับพี่สมพรแอบมาให้ผมเย็ดสลับกันทั้งสองคน หีของพี่วิภาไม่โหนกนูนขนดกต้องใช้ท่าหมาจนเธอร้องลั่นเยี่ยวราดนองพื้นส่วนพี่สมพรหีโหนกขนน้อยแถมรูหีค่อนข้างฟิตเธอบอกว่าผัวเธอควยเล็กนิดเดียวเจอของผมถึงกับตาเหลือกน้ำแตกไปสองรอบในครึ่งชั่วโมงทั้งสองคนทำหมันกันมาแล้วเหมือนแม่ต้นผมจึงแตกในทั้งสองคนและถ้ามีจังหวะก็จะขอให้เย็ดพวกเธออีก ช่วงนี้ส่วนใหญ่ปิดเทอมกันแล้ว นิดโทรให้ผมไปรับที่หมอชิตสี่โมงเย็นพาเธอไปกินข้าวในห้างและซื้อของใช้เล็กน้อยผมเห็นเธอหยิบอนามัยด้วย “เมนจะมาสองสามวันนี้พอดีเหลือชิ้นเดียว ไปถึงห้องใหม่ดูเธอดีใจมาก “น่าอยู่จังไม่คับแคบแล้ว”เธอกระโดดกอดผมแล้วจูบปากอย่างดูดดื่มเต้านมเธอโตขึ้นมากรูปร่างอวบกว่าเดิมผมอุ้มเธอไปที่เตียงขนาดห้าฟุตนอนกอดจูบกันโดยไม่รีบร้อนที่จะเย็ดกันเพราะเธอจะมาอยู่กว่าสองเดือน “แม่สั่งว่าอย่าไปชวนพี่เอกอาบน้ำอีกนะ โตๆกันแล้วเดี๋ยวจะห้ามใจไม่อยู่ นิดเกือบเผลอบอกว่าแม่บอกช้าไปโดนพี่เอกเย็ดจนหีบวมหีฉีกแล้ว”เธอเอามือคลำเป้ากางเกงผมแล้วควักควยผมออกรูดเข้าออก “คิดถึงจังเลยไปเย็ดหีคนอื่นมากี่หีแล้ว”เธอทำเป็นชี้นิ้วใส่ควยผมถอดกระดุมเสื้อเธอออกยกทรงรัดจนเหมือนเต้านมทะลักจนล้น “เสื้อในตัวนี้พี่เอกซื้อให้ครั้งก่อนแต่ตอนนี้มันคับจนจะใส่ไม่ได้แล้ว”ยังดีที่ตอนเดินห้างซื้อรุ่นใหม่อีกสามสี่ตัวกางเกงในอีกครึ่งโหล เธอถอดเสื้อผ้าออกเหลือกางเกงในสีอ่อนบางๆตัวเดียวเห็นเนินหีที่ดูเหมือนโหนกนูนกว่าขนอุยก็สีเข้มขึ้นร่องหีเป็นรอยลึกควยผมแข็งโด่มากกว่าเก่าทันที “นอนสักงีบค่อยอาบน้ำนะ นั่งรถจนเมื่อยไปทั้งตัว” เธอถอดเสื้อผ้าให้ผมเหลือกางเกงในตัวเดียวผลักผมนอนลงแล้วนอนทาบบนตัวผมตามแบบที่เธอทำมาตั้งแต่เล็ก “อย่าเพิ่งดูดนมจับหีนะ”สักพักเสียงกรนเธอก็ดังขึ้นผมกอดลูบหลังเธอไปมาเบาๆผลอยหลับไปด้วย ตื่นก่อนมาเขย่าตัวผม “ตื่นได้แล้วพี่เอก ดูสินอนควยแข็งโป๊กเลย”ผมงัวเงียลุกขึ้นมานิดนุ่งกางเกงในตัวเดียวโชว์เต้านมและจุกนมสีชมพู “ไปอาบน้ำกันเถอะ“เธอลากผมเข้าไปในห้องน้ำถอดกางเกงในออกจะไปนั่งฉี่ “เดี๋ยว!อย่าเพิ่งฉี่ ขอถ่ายวิดีโอก่อน”ผมออกเอามือถือมาเปิดวีดีโบอกให้เธอขึ้นไปนั่งบนเคาเตอร์อ่างล้างหน้านั่งถ่างขากว้างค่อยๆฉี่ออกมาโดยซูมเข้าออกเสร็จถึงคิวผมฉี่บ้างให้เธอเป็นคนถ่าย เราเล่นถ่ายวีดีโออย่างสนุกมีตอนนิดดูดควยและผมเลียหีเธอถ่ายตอนเธออาบน้ำภาพนิ่งตอนเสียบควยค่อยเข้ารูหีและควยจ่อรูตูด “พี่เอกเรามาทำหนังโป๊ขายกันไหม?แต่ต้องแต่งหน้าจนจำไม่ได้ก่อนนะ”ผมบอกเธอว่า “ดีเหมือนกัน เพื่อนรุ่นพี่ที่คณะมีอยู่กลุ่มหนึ่งทำเป็นแนวแอบถ่ายส่งไปให้เวปโป๊เมืองนอกได้เงินกันเยอะเลยแต่จริงๆแล้วเป็นการแสดงไม่ได้แอบถ่ายหรอก พี่จะลองส่งตอนที่นิดกับพี่ฉี่ไปให้เขาดูก่อนนะถ้าให้ราคาดีจะซื้อกล้องชัดๆทำเป็นอาชีพเลยดีไหม?”เธอทำท่าลังเล “นิดพูดเล่นพี่เอกเอาจริงเลยเหรอ?”อาบน้ำเสร็จเธอใส่เสื้อกล้ามตัวเดียวส่วนผมใส่กางเกงบอลรื้อตู้เย็นหาของกินกันเสร็จแล้วมานั่งดูทีวีเธอนั่งตักผมโดยไม่นุ่งกางเกงในผมโอบมือคลึงเต้านมทั้งสองมือเธอหันมาจูบปากผมเป็นระยะจุกนมแข็งชันผมไซ้ซอกคองับติ่งหู่เธอสะดุ้งขนลุกซู่ร้องครางเบาๆเอามือควักควยผมออกมารูดขึ้นลงจนแข็งแล้วยกก้นขึ้นจับควยตั้งตรงค่อยๆหย่อนรูหีครอบควยแล้วนั่งลงส่งเสียงครางยาวรูหีฟิตเปี้ยะแน่นมากรัดจนเจ็บหัวควยพอพ้นเงี่ยงหัวควยเธอก็เริ่มขย่มผมย้ายมือจับสะโพกยกขึ้นลงตามแรงขย่มของเธอที่เร็วและแรงขึ้นเสียงโหนกหีกระทบโหนกควยเสียงดังฉับๆพร้อมกับเสียงร้องดังลั่นของเธอน้ำอุ่นๆไหลอาบหัวควยจนซึมออกมาเธอเอามือขยุ้มเต้านมตัวเองทั้งขย่มเร็วขึ้นดิ้นไปมา “โอ้ย...โอ้ย...จะไหลแล้ว โอ้ย...ไหลแล้ว”ผมจับสะโพกเธออัดรับกับควยผมที่แอ่นขึ้นแรงและถี่เร็วขึ้นน้ำในรูหีพุ่งอาบหัวควยร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งกระจายตัวเธอเกร็งกระตุกห้าหกครั้ง ผมพยับตัวลุกขึ้นยกก้นเธอหันกลับให้เธอคุกเข่าบนโซฟาโดยไม่ให้ควยหลุดแล้วกระแทกจากด้านหลังเธอสะดุ้งร้องเสียงหลงผมกระแทกอัดเข้าข้างหลังเธอแรงและเร็วถี่ๆนับเป็นสิบครั้งน้ำเชื้อฉีดพุ่งเข้าใส่มดลูกเธอหลายละลอกแล้วอัดโหนกควยใส่โหนกหีคาไว้หายใจแทบไม่ทันนิดฟุบลงกองบนโซฟาผมดึงควยออกมาน้ำเชื้อปนน้ำเมือกไหลออกจากรูหีเป็นทางยาวรีบเอาผ้าขนหนูรองรับและเช็ดขาเช็ดร่องหีและตัวผมจนแห้งอุ้มเธอไปนอนที่เตียง เธอพลิกตัวนอนทาบผมไว้ตามความเคยชิน “นิดชอบนอนท่านี้มันอบอุ่นดีหลับสบายด้วย พี่เอกรำคาญไหม?”เธอมองหน้าผม “สบายออกเวลานิดนอนทาบตัวพี่หลับสบายที่สุดเลย ยิ่งเอาร่องหีหนีบควยพี่ไว้ทำให้คิดถึงตอนอยู่บ้านนอกทำไมเราไม่เผลอลืมตัวเย็ดกันตอนนั้นนะ?”เธอหัวเราะ “เกือบจะเย็ดกันสำเร็จแล้วถ้าไอ้หมูเจ้ากรรมมันไม่ร้องเสียก่อน”เราหัวเราะพร้อมกัน วันถัดมาผมพาเธอไปฝากงานสำนักบัญชีให้กำลังใจเธอบอกตอนเย็นจะมารับ ช่วงบ่ายผมไม่มีเรียนแวะไปหาแม่ต้นปรากฏว่ามีลูกค้ามากจนต้องนั่งรอ แม่ต้นเห็นผมดีใจมาก “มาได้จังหวะมีลูกค้านวดน้ำมันมารอพอดีจัดการเลย ลูกค้าสาวใหญ่เคยให้ผมนวดมาก่อนพอรู้ว่าผมจะนวดให้ดีจนออกนอกหน้า ลูกค้ารายนี้ชอบนวดหีเป็นชีวิตจิตใจผมจัดการจนเธอน้ำแตกเดินตัวปลิวกลับไปตั้งใจว่าจะไปนั่งกินกาแฟรอนิดเลิกงานก็มีลูกค้าสาวอายุไม่น่าเกินสามสิบเข้ามานวดน้ำมันซึ่งแน่นอนว่าเป็นหน้าที่ของผมโดยความเห็นชอบของลูกค้า ตอนนวดเธอขอนุ่งชั้นในแต่พอถึงตอนจะนวดไหล่หน้าอกเธอก็บอกให้ถอดยกทรงออกแน่นอนว่าพอนวดเต้านมเธอถึงกับร้องครางส่ายตัวดิ้นไปมานพอมาถึงขาหนีบเธอให้ถอดกางเกงในยังไม่ทันนวดหีเธอก็ฉี่ราดเสียก่อนผมเอาผ้าเช็ดแล้วนวดต่อถึงเท้าแล้วย้อยมานวดขาหนีบร่องหีเธออ้าขารับนิ้วผมแถมขอร้องบอกเสียบเข้าไปลึกๆกระแทกไม่กี่ที่ตัวเธอเกร็งกระตุกดิ้นพราดน้ำไหลจากรูหีเป็นทางยาวฉี่พุ่งกระจายหลายละลอก นวดจนจบคอร์สเธอเดินแทบไม่ไหว แม่ต้นกับสองผู้ช่วยมองหน้าผมแล้วยิ้มส่ายหน้า ผมรีบไปรับนิดที่สำนักงานแทบไม่ทันเธอนั่งรอผมอยู่พักใหญ่ พากันไปกินข้าวซื้อของใช้จุกจิก “งานไม่ยากเลยพี่เอก จบ ม.ปลายนิดขอทำงานเลยดีไหม?ไม่ต่อมหาลัยแล้ว หรือลาออกปีนี้เลย จะได้เป็นเมียพี่เต็มตัว”ผมไม่เห็นด้วยมีโอกาสเรียนออย่าปล่อยมันหลุดลอย หลายๆคนอยากเรียนแต่ก็ไม่ได้เรียน “ถึงเรียนต่อก็ยังเป็นเมียพี่อยู่ดี ไว้จะขอพ่อให้นิดมาเรียนกรุงเทพดีกว่า ถึงตอนนั้นอย่าบ่นนะว่าหีบวม”เธอตีผมเผียะหนึ่ง ผมจะส่งเธอไปทำงานตอนเช้าและรอรับกลับตอนเย็น ส่วนงานนวดถ้าช่วงเวลาไหนไม่เรียนก็จะรีบมารับจ๊อบ เสาร์อาทิตย์จะนวอเต็มวันโดยบอกนิดว่าอดทนหน่อยนะเพราะเป็นวันที่ทำเงินเป็นล่ำเป็นสัน เลิกงานก็รีบกลับพาเธอไปกินข้าวบ้างชอบปิ้งดูหนังบ้าง นิดไม่น้อยใจเพราะผมจัดหนักจัดเต็มทุกคืน เสาร์อาทิตย์เท่ากับเป็นพักผ่อนของเธอแถมมีงานบ้านซักรีดเสื้อผ้าทำความสะอาดห้อง ตลอดสองเดือนที่นิดมาอยู่กับผมแม่ต้นกับต่ายไม่มีโอกาสแลกโฮโมนกับผม “พอน้องสาวมาอยู่ด้วยปล่อยแม่อดอยากปากแห้งเลยนะ สงสัยรักเป็นห่วงน้องมากสิ”ผมแก้ตัวว่าน้องเป็นเด็กบ้านนอกพ่อแม่กำชับผมไว้อย่าให้คลาดสายตารอน้องกลับบ้านนอกจะชดเชยให้เต็มที่เลย ต่ายก็มานัวเนียผมเมื่อมีโอกาสช่วงแม่ออกไปธุระ ผมได้แต่ใช้มือจนเธอน้ำแตกไม่ได้ใช้ควยเย็ดเธออ้างว่าลูกน้องแม่อาจพรวดพราดโผล่ขึ้นมา จริงๆแล้วผมเก็บน้ำเชื้อไว้ใช้กับนิด ไอ้ต้นแทบจะไม่อยู่บ้านไม่ว่าวันเรียนวันหยุด “ตัดหางปล่อยวัดแล้ว”แม่ต้นบ่นอย่างรำคาญ นิดเคยขอให้ผมพาเธอดูผมทำงานนวด ผมปฏิเสธบอกสถานที่แบบนั้นไม่เหมาะที่จะไปเที่ยว เรียนจบหางานทำตามสายที่เรียนมาเลิกเป็นหมอนวดเด็ดขาด ครบสองเดือนที่นิดมาทำงานได้เวลากลับบ้าน เธอยิ้มแย้มแจ่มใสมีเงินจากกันทำงานเป็นของตัวเองซื้อทองเส้นเล็กๆไปฝากแม่และเสื้อเชิ้ตให้พ่อสองตัว เธอทิ้งเสื้อผ้าชุดชั้นในหลายตัวไว้ที่ห้อง “เอาไว้ให้พี่เอกดูต่างหน้าเวลาคิดถึงน้อง”ผมส่งเธอขึ้นรถทัวร์และโทรนัดพ่อให้คอยรอรับ แล้วกลับมาร้านนวดของแม่ต้นที่นัดลูกค้าสาวใหญ่ขาประจำซึ่งเดินตัวปลิวหลังนวดเสร็จกลับไป แม่ต้นยิ้มแบบมีเลศนัยรวมทั้งลูกน้องสองสาวที่ทำตาหวานใส่ ต่ายกลับจากเรียนพอรู้ว่าน้องสาวผมกลับบ้านแล้วพลอยดีใจไปด้วย ผมค่อนข้างหนักใจมีหีรอเสียบตั้งสี่หีไม่รวมลูกค้า แล้วก็ตามที่คาดไว้พอปิดร้านแม่ต้นผลักผมเข้าห้องนวดชั้นสองควักควยผมยัดเข้าปากอย่างกระหายแล้วจับผมนอนบนเตียงนวดขึ้นค่อมตัวผมมีแหวกหีจ่อควยผมแล้วโยกแบบไม่ยั้งเพียงประมาณสิบกว่านาที่ก็ส่งน้ำเมือกอุ่นๆอาบหัวควยพร้อมร้องครางเสียงสั่นตัวกระตุกถี่ๆสี่ห้าหนแล้วฟุบลง สักพักใหญ่เธอหอมแก้มผมแล้วก็ออกจากห้องไป ยังไม่ทันแต่งตัวต่ายก็วิ่งเข้ามา “พี่เอกขอส่วนแบ่งของต่ายบ้าง”เธอเปิดกระโปรงนักเรียนไม่มีกางเกงในยืนโก้งโค้งพิงประตูแง้มมองไปตรงบันไดคอยดูว่าแม่ต้นจะลงมาหรือไม่ ผมทำตามหน้าที่เสียบควยเข้ารูหีเธอจากข้างหลังกระแทกอัดเธอแรงๆรัวๆไม่กี่นาทีน้าเมือกและน้ำเยี่ยวพุ่งกระจายเธอเอามือปิดปากร้องลั่นแล้วก็ออกจากห้องไปไม่รอให้ผมน้ำแตกเสียก่อน เก็บกวาดห้องเรียบร้อยขึ้นไปกินข้าวพร้อมแม่ต้นและต่ายแล้วขอตัวกลับห้องด้วยความเพลีย เสาร์อาทิตย์แม่ต้นจัดคิวนวดลูกค้าสาวใหญ่เต็มเวลาวันละสามคนแถมจองเต็มคิวไปอีกสองอาทิตย์ ชื่อเสียงของร้านโด่งดังร่ำลือไปไกลจนแม่ต้นหาหมอนวดหนุ่มๆมาเพิ่มอีกคนชื่อกร “เอกช่วยสอนนวดหีให้รุ่นน้องด้วยนะ”ช่วงฝึกหัดพี่สมพรกับพี่วิภาแย่งกันเสนอตัวเป็นนางแบบ ผมสอนเจ้ากรจนถึงตอนนวดหีลูกค้าโดยมีพี่วิภานอนใส่กางเกงในบางๆแค่เอานิ้วกรีดร่องหีเจ้ากรถึงกับน้ำแตกเสียเองเล่นเอาหัวเราะชอบใจไปทั้งร้าน “ก็ผมยังไม่เคยอะ!” เมื่อจบหลักสูตรเริ่มงานจริงก็มีลูกค้าสาวใหญ่ติดใจฝีมือมันจนเป็นขาประจำเหมือนกัน ชื่อเสียงร้านแม่ต้นเลยดังมากกว่าเก่า ไอ้ต้นคงไปโม้กับแฟนจนอยากมานวดน้ำมัน แม่ต้นกระซิบจัดให้หนักสุดๆเลยนะผมทำตามแม่ต้นนวดหีสองรอบน้ำนองกระจายเดินแทบไม่ไหว “แตกกี่รอบ?”ผมชูสองนิ้วแม่ต้นยกนิ้วโป้งให้  พ่อโทรมาหาผมบอกแม่ไม่ค่อยสบายหาเวลากลับมาเยี่ยมแม่บ้างอย่าเอาแต่ทำงานหาเงินเลย ผมปรึกษาแม่ต้นแกก็สนับสนุนให้ผมกลับไปเยี่ยมแม่ “เอกทำงานไม่เคยหยุดควรพักผ่อนบ้างไม่ต้องห่วงร้านเจ้ากรมันก็พอไหวแม้ฝีมือยังไม่เท่าเอก”แกฝากอาหารเสริมชุดใหญ่ไปให้แม่ผมด้วย ผมอาศัยเย็นวันพฤหัสนั่งรถทัวร์กลับบ้านจะขาดเรียนแค่วันเดียวและจะกลับเย็นวันอาทิตย์ แม่ดีใจจนน้ำตาไหลเพราะผมไม่ได้กลับบ้านเป็นปี อาการป่วยของแม่ไม่หนักหนาความดันสูงเบาหวานแบบอ่อนแต่คงคิดถึงลูกชายมากเกินไป “แม่รักพี่เอกมากกว่านิด”น้องสาวผมประท้วงแบบทีเล่นทีจริง ผมบอกพ่อว่าอย่าทำนาเลยให้คนอื่นเช่าไปเถิดหรือไม่ก็ให้อาน้องพ่อทำแล้วแบ่งข้าวมาพอกินก็พอพ่อคล้อยตามเห็นด้วยแกบอกขอปลูกผักสวนครัวเลี้ยงกับเลี้ยงไก่เลี้ยงหมูเอาแค่พออยู่ได้แต่ถ้าไม่ให้ทำอะไรเลยเดี๋ยวอายุจะสั้น ผมปรึกษาพ่อแม่ว่านิดจบ ม.สามแล้วไปเรียนต่อ ปวช.ที่กรุงเทพผมจะส่งเสียเอง “ค่าใช้มันเยอะนะลูกจะไหวหรือ?”ผมยืนยันว่าไม่มีปัญหาคนที่ดีใจที่สุดก็คือนิดแทบจะกระโดดกอดผมและไม่กล้าทำต่อหน้าพ่อแม่ คืนนั่นผมนอนในมุ้งเดียวกับนิด “หวังว่าหมูคงไม่ร้องอีกนะ”ผมพูดขึ้นเธอหัวเราะชอบใจก่อนนอนทาบตัวผมเหมือนตอนเด็กโดยใส่กระโปรงชุดนอนสั้นเหนือเข่าไม่มีชั้นใน ผมนุ่งกางเกงบอลตัวเดียวเธอรูดมันลงไปใต้เข่าเอาควยผมนาบร่องหีเหมือนเมื่อก่อน พ่อแม่ไม่ว่าอะไรที่เรานอนมุ้งเดียวกันเพราะเห็นจนชินและคงนึกไม่ถึงว่าพี่ชายนอนเอาควยเสียบหีน้องสาวไว้ทั้งคืน เราทำกับแบบนุ่มนวลเบาๆนิดน้ำแตกนองจนผมต้องเอาผ้าขนหนูคอยซับเธออัดอั้นมาเป็นเดือนเป็นฝ่ายอยู่บนขย่มจนเสร็จ รอบสองนอนตะแคงผมจับเธอยกขาข้างหนึ่งแล้วเสียบด้านข้างโหนกควยกระทบโหนกหีแต่ไม่กล้ากระแทกแรงกลัวสียงเล็ดลอดออกไป “แตกในเลยนะเมนใกล้จะมาแล้ว”ผมฉีดน้ำเชื้อใส่รูหีเธอเต็มที่พร้อมน้ำเมือกของเธอที่ไหลออกมาผสมกันตัวเกร็งกระตุกพร้อมกันทั้งสองคนวางขาเธอลงแต่คาควยไว้ในรูหีกอดเธอจากด้านข้าง เช้าถัดมาแม่กับนิดเข้าครัวปรุงอาหารโปรดของผมแก้งส้มพุงปลาช่อนที่ไม่ได้กินมานานผมซัดข้าวเต็มๆสองจานพูนๆแม่นั่งดูผมกินกับข้าวฝีมือแกอย่างมีความสุข ตอนบ่ายล้อมวงคุยกันทั้งสี่คนผมนอนหนุนตักแม่จนเคลิ้มหลับไป เราตกลงกันว่าจะให้นิดไปเรียน ปวช.สาขางานบัญชีลองสอบเข้าที่กรุงเทพ หากไม่ผ่านก็จะเข้าโรงเรียนเอกชน ผมชวนแม่ไปอยู่กรุงเทพด้วยแต่ไม่เอาบอกว่าพ่อแม่ชอบชีวิตแบบนี้ถึงไม่ทำนาก็ยังปลูกผักเลี้ยงไก้เลี้ยงหมูโดยไม่รู้สึกลำบาก และบอกนิดว่าไปอยู่กับพี่เอกนอกจากขยันเรียนแล้วต้องช่วยงานบ้านซักรีดเสื้อผ้าซึ่งนิดรับปากเป็นมั่นเหมาะ คืนวันเสาร์ผมกับนิดแทบไม่ได้นอนมัวแต่แลกน้ำเชื้อกันจนเกือบเช้า เธอน้ำแตกสี่ห้ารอบผมรีดน้ำเชื้อใส่มดลูกเธอสองรอบจนตัวงอเป็นกุ้ง “พี่เอกว่าถ้านิดไปอยู่กรุงเทพแล้วจะกินยาคุมหรือทำหมันดี”เธอคิดการไกลถามความเห็นผม “พี่มีวิธีที่ดีกว่า”เธอตาโตสนใจขึ้นมาทันที “ดีแบบไหน?”ผมอธิบายให้เธอฟังว่ามียาฝังคุมกำเนิดครั้งเดียวคุมนานถึงสามปี “เยี่ยมไปเลยจะได้ไม่ต้องห่วงกังวลจนวิตก รีบพาน้องไปทำเลย” ผมบอกให้เธอใจเย็นๆเอาเรื่องเรียนให้เรียบร้อยก่อนขืนพาไปทำตอนนี้คงรู้กันทั่งอำเภอ กลับจากบ้านพ่อแม่ผมรีบหาข้อมูลเรียน ปวช.ให้นิดจนในที่สุดเธอก็ย้ายมาอยู่กับผมและเข้าเรียนไม่ไกลจากห้องพักของเราส่วนผมขึ้นปีสองด้วยผลการเรียนได้เกรด 3.2ไอ้ต้นได้เพียง 2.8 ผมติดต่อคลินิกวางแผนครอบครัวฝังยาคุมให้เธอจนเรียบร้อย ไม่ต้องบอกว่าเราเย็ดกันทุกคืนยกเว้นช่วงมีเมน เต้านมเธอโตจนเสื้อในคับหน้าตาสดใสมีน้ำมีนวลแถมน้ำหนักขึ้นจนเธอเริ่มกังวลและคุมอาหาร โหนกหีก็นูนกว่าเก่าขนอุยสีเริ่มเข้มและยาว งานนวดของผมยังคงมีลูกค้าแน่นหนารายได้ดีกว่าเดิมผมต้องประคองตัวเลี่ยงเย็ดลูกค้าโดยพยายามส่งเสริมเจ้ากรขึ้นมาแทนที่ ส่วนแม่ต้นน้องต่ายก็พยายามเลี่ยงอ้างต้องกลับไปดูแลน้องตามคำสั่งพ่อแม่แต่ก็ไม่ถึงกับปฏิเสธเพียงแต่น้อยลงเหลือแค่เดือนละครั้งสองครั้งแถมบางครั้งไม่ยอมฉีดน้ำเชื้อออกมา ตอนหลังต่ายมีแฟนพามาเปิดตัวกับแม่เธอ ผมเลยงานเบาไปนิดหนึ่ง ความสัมพันธ์ระหว่างผมกับนิดแนบแน่นกว่าเก่าจนเหมือนกับว่าโลกนี่มีเราแค่สองคน เลิกเรียนกินข้าวกลับถึงห้องต้องบรรเลงเพลงรักก่อนหรือระหว่างอาบน้ำ แค่สัมผัสตัวกันผมควยแข็งนิดน้ำเยิ้มแล้ว การเรียนของเราสองคนค่อนข้างดีคงเป็นเพราะไม่มีอะไรให้กังวล เวลาอยู่กันสองคนในห้องเธอจะใส่เสื้อกล้ามกับกางเกงในบางๆซึ่งทำให้ผมควยแข็งโด่ได้ตลอดเวลาจนบางครั้งจับควยใส่หีเธอโดยแง้มกางเกงในเธอแล้วกระเด้าจนเธอน้ำเยิ้มครางจนน้ำใกล้แตกก็ดึงควยออกปล่อยให้เธอโวยวายทำไมไม่ทำให้เสร็จวิ่งไล่จับผมนอนหงายแล้วขึ้นค่อม เราเย้าแหย่กันอย่างสนุกสนานอย่างไม่รู้สึกเบื่อหน่าย นี่คือความรักที่เรามีต่อกันยิ่งกว่าพี่น้องยิ่งกว่าผัวเมียที่ไม่มีวันจืดจาง...........จบ

Facebook