เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องไข่มุก **  (อ่าน 11937 ครั้ง)

Zejuro

• Newbie
  • *
ส่งการบ้าน น้องไข่มุก **
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 09:55:30 AM »
:) วันนี้แวะมาที่ redSpa เจอน้องไข่มุกกลับมา ลงงานพอดี เลยมีโอกาสได้ เรียกน้องซ้ำเพราะ ติดใจจากรอบก่อน  :P
ขึ้นห้องรอบนี้ น้องก็อาบน้ำมห้เหมือนเดิม โดยน้องไข่มุกเริ่มจู่โจมตั้งแต่ ในห้องน้ำกันเลยทีเดียว  >:D
อาบน้ำเส็ด น้องยังแกล้งถามอีว่า วันนี้จะเส็ดในห้องน้ำอีกมั้ย จะได้......ในห้องน้ำเลย  C:-)
แต่ผมก็ออกมานอนให้น้องนวดก่อนตามปกติ  :P น้องก็เริ่มนวดให้เต็มที่โดยน้องบอกว่าน้องจะไปเรียนนวดเพิ่มด้วยเพื่อ
ช่วยให้เราผ่อนคลายมากขึ้น หลังจากนอนคว่ำให้น้องนวดได้สักพักนึง น้องก็ให้นอนหงาย และ ก็โดนน้องจู่โจมทันที  >:D
ผมก็โดนน้องไข่มุกจู่โจมซะจนเกือบเสียท่าไปหลายที เพราะน้องทั้งดูดเลียหัวนมผม และเล่นน้องชายผม แถมยัง
ใช้ปากให้ด้วยเลย ผมเสียวจนต้องถามน้องว่า รอบนี้กะจะให้แตกคาปาก ชิมิ  C:-) น้องเลยบอกว่าไประเบียงกันมั้ย
เราก็โอเค แต่พอเปิดม่านออกไปพอดีเจอมีคนยืนโทรสับอยู่ด้านล่าง เลยอดไปเสียวกับน้องที่ระเบียงรุย แต่น้องก็ไปยืนโก้งโค้งให้เราต่อที่โต๊ะ  :))  หลังจากนั้นก็ ฟามลับ อิอิ แต้สุดท้าย รอบนี้ผมก็เสียท่าน้องไข่มุก คาปากกันเลยทีเดียว!!!
โดยรอบนี้น้องไข่มุกงานแรงสุดๆยิ่งกว่ารอบก่อนอีก ใครอยากรู้ว่าแรงขนาดไหน ต้องลองเอง  :P

สรุปคะแนน
หน้าตา         8
รูปร่าง          8
อารมณ์ร่วม   10
ลีลา           10

!!!! reccoment ว่า ห้ามพลาดครับ!!! สำหรับใครที่ชอบแนวบู๊ล้างผลาญ  :P

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Facebook