เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: รักเลยคับ น้องนินิว  (อ่าน 78221 ครั้ง)

Bettr

• Newbie
  • *
รักเลยคับ น้องนินิว
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 11:31:30 PM »
เริ่มเลยนะคับ คือผมชอบเที่ยวแบบนี้อยู่แล้วคับ แล้วก็เคยเจอแบบเงินหล่น ผมเซ็งไปเลยล่ะคับ
แต่คนแบบคนเลิกไม่ได้คับ55+ เจอไม่ดีก็หาใหม่ คราวนี้สมใจผมเลยคับ "น้องนินิว" ที่ฮาวาน่าคับ
*พีอาร์แนะนำให้คับ* หน้าตาน้องเขาไม่เท่าไรคับบอกเลย แต่ก็ไม่ได้ขี้เหร่ *สำหรับผมนะ ต่อคับ เริ่มจากน้องมารับขึ้นห้อง น้องเป็นกันเองมากคับ พูดคุยดูแล ยิ้มตลอด น่ารักคับ พอขึ้นห้องน้องเขาก็ดูแลผมแบบดีอ่ะ อาบน้ำให้ นวดให้ จบขั้นตอน แต่ยังไม่หมดเวลาน้องเค้าก็ยังดูแลผมดีอยู่นะคับ ไม่ได้รีบลง ผมประทับใจมากคับ
ถ้าให้ผมสรุปให้คะแนน
น่าตา 7.5/10
ไฟหน้า 7.5/10
หุ่น 8/10
GF 10/10
บริการ 10/10
ปล.ครั้งแรกที่เขียนคับ ถูกผิดยังไงก็ขอโทษด้วยคับ
[ Attachment Invalid Or Does Not Exist ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

havana_pr

• Hero Member
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 10:17:34 AM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องนะคะ อย่าลืมแวะมาหาน้องอีกน๊า ::) ::)

Mawwan

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 03:55:23 PM »
  สวยมากเลยค่ะ อยากจะได้มากเลยนะค่ะ  อยากจะออกมาสักคันค่ะ ฉันว่าจะซื้อไว้ที่บ้าน สัก 2 คันค่ะ    เหตุการณ์สำคัญ

badjujudazzle

• Newbie
  • *
    • เว็บข่าวเกมออนไลน์ E-sport
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 14, 2020, 02:45:40 AM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ aow3 aow3 aow3 aow3

ethanwick

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2021, 12:09:34 PM »
แหล่มไปเลย  8)

Facebook