เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องญาดา สุดสวย  (อ่าน 34979 ครั้ง)

Zejuro

• Newbie
  • *
ส่งการบ้าน น้องญาดา สุดสวย
« เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 05:04:57 PM »
วันนี้ตั้งใจไปเรดสปา เพื่อไปหาน้องญาดา โดยเฉพาะ เนื่องจากเราเห็นหน้าน้องมาหลายครั้งละ ถูกใจน้องมาก
วันนี้ก่อนน้องจะกลับเราเลย หาเวลาไปขึ้นสวรรค์กับน้องเขาสักหน่อย ^^
ไปถึงก็นั่งคุยกับ Pr สักพัก และ Pr ก็เดินไปตามน้องให้ รอไม่นานนัก น้องก็ออกมารับเราขึ้นห้องหอ
น้องญาดา น่ารักมาก หุ่นดี หน้าคม และพูดคุยเก่ง ระหว่างทางที่เดินขึ้นห้องหอน้องก็พูดคุยตลอด
พอขึ้นถึงห้อง ผมก็หื่นใส่น้องเลยครับเพราะน้องสวย น่ารักมาก และ นมสวยมาก ผมก็เข้าไปเริ่มไซร้น้องเลย
บีบนมน้องญาดาเบาๆ ไซร้คอน้องญาดาเบาๆ จนน้องต้องเอ่ยปากชวนกันเข้าไปอาบน้ำก่อน
เข้าไปในห้องน้ำน้องก็ขอแปรงฟันก่อน เพราะทานข้าวมา ระหว่างน้องยืนแปรงฟันผมก็ยืนจ้องมองน้อง
ซึ่งตอนนี้น้องไม่ได้ใส่เสื้อผ้าแล้ว หุ่นน้องสวยมากครับ หน้าตาก็สวย แค่มองน้องเล่นเอาน้องชายผมตื่นเลยทีเดียว
ซึ่งน้องก็บอกว่าเขิน ที่ผมไปยืนจ้องน้องแบบนั้น พอน้องแปรงฟันเส็ด ผมก็เข้าไปหื่นใส่น้องต่อทันที
เข้าไปนัวเนียดูดนมน้องญาดา นมน้องญาดาสวยมาก ผมก็เล่นนมน้องไปซักพัก จนน้องต้องพาผมเดินเข้าไปอาบน้ำ
ระหว่างอาบน้ำน้องก็พูดคุยตลอด จนอาบน้ำเส็ด ผมก็ออกจากห้องน้ำ และไม่วายหื่นใส่น้องญาดาต่อ
ไซร้คอและดูดนมน้องญาดาต่อทันทีหลังออกจากห้องน้ำ อิอิ ซักพักน้องก็ให้ผมนอนคว่ำเพื่อน้องจะนวดให้
น้องก็ลงมาใช้ตัวนาบที่ตัวผมและใช้หน้าอกน้องนวดไปที่หลังของผม และน้องก็ไซร้ซอกคอผมไปด้วย ซึ่งผมก็นอนคว่ำ
ให้น้องนวดอยู่ได้ไม่นานนักก็พลิกตัวนอนหงาย พอนอนหงายน้องก็ใช้นมนวดให้ผมต่อ แต่รอบนี้ผมตอบโต้น้องญาดาได้แล้ว
ผมก็เอามือลูบไล้ไปตามร่างกายของน้องญาดา บีบเค้นนมน้องญาดาเบาๆ เขี่ยหัวนมน้อง และเอามือเอื้อมไปลูบที่น้องสาว
ของน้องญาดา ซึ่งน้องสาวของน้องญาดาแฉะแล้วตั้งแต่ตอนเริ่มล้วงเข้าไป ผมก็ละเลงนิ้วไปที่น้องสาวของน้องญาดาสักพัก
ในระหว่างที่น้องญาดาก็ใช้นมนวดตัวให้ผม สักพักนึง น้องก็ฉีกถุงและใส่ถุงให้ผม และน้องก็เริ่มใช้ปากกับน้องชายผม
จะบอกว่าลีลาการใช้ปากของน้องญาดาสุดๆจริงๆ เล่นเอาผมเสียวสุดๆหลายครั้ง จนสุดท้าย ผมก็ทนไม่ไหวพ่ายให้กับ
ฝีปากของน้องญาดา ซึ่งครั้งนี้น้องญาดาไม่ทำให้ผมผิดหวังเลย รอบหน้าน้องมาอีกต้องจัดน้องอีกแน่นอน

คะแนน

หน้าตา            9/10
รูปร่าง            10/10
อารมณ์ร่วม      10/10
ลีลา่               9/10

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Facebook