เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: นมอลังการ์ ล่างมโหฬาร งานสุดขอบ จักรวาล ใจไม่แข็งอย่าดู  (อ่าน 54291 ครั้ง)

The Tourist

• Full Member
แล้วย้าย มาเต้าขาว  หมุนวนรอบจุกนมเบาๆ

The Tourist

เค้นคลึงเบาๆ รอบเต้า น้องเสียวตัวบิด ผมยิ้งกอดน้องแน่นขึ้น เอาน้องชาย สีเบาๆ ที่ร่องก้น

The Tourist

ผมเค้นคลึงมันอย่างตะกละตระกลาม

The Tourist

แล้วก็ย้ายไปอีกข้างนึง

The Tourist

สัมผัสจุกซีน่อน อย่างแผ่วเบา แล้ว หมุนวนไปรอบๆ

The Tourist

ผมอดไม่ได้ที่จะเลื่อนมือลงไป สัมผัส เนินสวรรค์ อันอวบนูน และมโหฬานของเธอ

The Tourist

เต็มฝ่ามือ นูนและนุ่ม น้องพยายาม หนีบหลบมือผม แตด้วยความลื่นของสบู่มันทำให้มือผม ผลุบเข้าไปโดยง่าย

The Tourist

ระหว่างนั้น น้องใช้มือจับช้างน้อยของผม รูดไปมาสไลด์บนก้นน้อง มันทำให้ผมเสียวจนแทบเสร็จ

The Tourist

พอเครื่องเริ่มติด ก่อนที่ผมจะแพ้แตกซะก่อน บอกบอกป่ะเราไปต่อกันที่เตียงดีกว่า

The Tourist

พออาบเสร็จน้องก็บอกให้นอนคว่ำค่ะ เดี๋ยวหนู๋นวดให้ก่อน  ก็นวดไปคุยกันไป จนน้องบอกให้นอนหงาย เสียงสวรรค์มาแล้วววว

พอหงายปุ๊ปน้องนวดให้ต่อ ผมก็เริ่มมือซนจับขาอ่อน จับบั้นท้ายน้อง จนถึงนมน้อง เต็มไม้เต็มมือมาก

ผมบอกพี่หายเมื่อยล่ะ เรามาทำอย่างอืนเลยดีกว่า 555 น้องรู้งาน เลยจัดการบิ้วแบบไซร้ ลิ้นตวัด ตัวแนบชิดถูไถสไลด์ดูด  เราก็ลูบคลำน้องไป น้องก็ส่ายเอวไป ทำหน้าตายั่วมากก จนผมแข็งเลย น้องก็บอกว่า หนุ๋จัดเลยน่ะพี่ น้องเริ่มด้วยการหยิบCDมาใส่ให้ แล้วก็ขึ้นให้ก่อนเลยคับ น้องขยับๆโยกๆ ตัวเล็กๆเซ็กซี่มากกกส์ จนผมทนไม่ไหวลุกขึ้นนั่งแล้วก็ชิมไฟหน้าน้อง  เริ่มด้วย ท่าเบสิค กลางเตียง หัวเตียง  น้องบอกเสียวอยากร้องดังๆแต่กลัวห้องอื่นได้ยิน

ผมเปลี่ยนท่านวดไปเรื่อยๆ บิ้วใหม่นอนตะแคงบ้าง ทำอยู่นานก็ยังอีก สงสารน้อง น้องดูเหนื่อย ก็เลยคิดว่าจะขอลองอีกท่า ถ้าไม่แตกก็จะพอละ

ลองเริ่มกันใหม่ท่าด็อกกี้ ท่านี้เห็นแผ่นหลังขาวๆ ก้น แน่นๆ สบึ้มเต็มๆ แล้วผมขึ้นเลยคับ จับเอว จับไฟหน้าน้อง ใส่ไม่ยั้งจนเสร็จจนได้

มึนเลยครับ ขาสั่น น้องบอกพี่นี่อึดดีจัง หนู๋ หมดแรงเลยยย  55

สรุปว่าน้อง ค๊อกเทล ราสเบอร์รี่สปา งานนวดก็ธรรมดา แต่เรื่องอย่างอื่นนี่น้องสุดยอดมากครับ

แล้วก็ น้องอาจจะไม่ได้อยู่ร้านนานนะครับ น้องมาทำชั่วคราว ถ้าใครอยากลองไปหาน้องก็ลองดูได้นะคับ

The Tourist

สุดท้ายนี้ ผมคงตอบ PM ไม่ไหว เพราะ เยอะ เหลือเกิน
ท่าน  ผบ  ที่บ้านก็ดุ เอาเรื่องอยู่ ผมฝาก คลิป แบบ uncen ไว้กับ PR ร้านราสเบอร์รี่นะครับนะครับ

Line ID : @raspberryspa.cm

ทักไปได้เลยครับ บอกว่าขอ ภาพ กับ คลิป UNCEN น้อง ค๊อกเทล

ผมรับประกันความ ซีน่อน โชคดี มีทอน ทุกคน ครัาบบบบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2016, 11:45:54 PM โดย The Tourist »

เฮียเบน

• Newbie
  • *
สุดยอดเลย ขาวเนียน ทรงสวยได้ใจ
ขอตามไปลอกการบ้านให้ด้าาาาาย

aow6

Prudent

• Newbie
  • *

nanotonza

• Newbie
  • *
อ่านละคึกตามเลยครับ

Facebook