เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: [การบ้านฝากจากไลน์ร้าน] แพคคู่สุดอลังการ "แตงโม" VS "เมษา" ครบทุกความบันเทิง  (อ่าน 6873 ครั้ง)

Aurora

• Moderator
  • Hero Member
ส่งการบ้าน
แตงโม เมษา
คู่เลสเปี้ยนรุกรับ แบบสุดติ่งกระเทียมเจียว

น้องแตงโม นมแตงโมจริง นุ่มนิ่มน่าจับ ตัวเล็ก แต่หนองโพทั้งตัว เนื้อตัวหอมสะอาด ผมยาวสวย คุยเก่งเอาอกเอาใจดีมาก

น้องเมษา หุ่นนางแบบ นมพอดีๆ สูงสวยคม เงียบๆ แต่เป็นสายรุก ผมนี่แทบแย่

เริ่มด้วยการอาบน้ำหน้าหลังและพูดคุยแบบกันเอง และเราสามคนก็มานั่งคุยแบบ ชุดวันเกิด กันสามคนบนเตียง คุยสนุกสนานมาก เรียกได้ว่า เหมือนรู้จักกันมาเป็นปี ในเวลาไม่นานนัก น้องทั้งสองเป็นแฟนกัน แบบคู่เลสเปี้ยน สายรุกสายรับ ผมถึงกับอึ้ง เพราะสวยทั้งคู่ ไม่คิดเลยจะโชคดีขนาดนี้

หากขึ้นคู่แซนวิส ปกติจะเจอแบบเป็นเพื่อนกัน ก็จะออกแนวเขินๆกันหน่อย แต่นี่เป็นแฟนกัน นับเป็นครั้งแรกของผมเลยที่เดียว

แตงโมถามผมว่าชอบแนวไหน เคยเห็นผู้หญิงจูบกันไหม ขึ้นแบบนี้บ่อยแค่ไหน ผมนี่เพลิดเพลิน กับการตอบคำถาม แต่ใจจินตนาการไปไกลละว่าวันนี้จะมันส์แค่ไหนกัน แต่แวว ทอน กระจายมาแน่ๆ น้องทั้งสองหยอกล้อกันสนุก โอ้วว ผมมาอยู่กลางสวรรค์ชั้น7 นึกถึงในหนัง AVที่สองสาวเป็นแฟนกัน แล้วจัดการไอ่หนุ่มผู้โชคดี ซะกระจุยน้ำกระจาย นี่ นี่ นี่.... ผมกำลังจะได้เจอประสบการณ์นั้น จริงๆ แล้วใช่ไหมเนี่ย โอ้วววววววว มายยยยยยยย กู๊ดเนสสสสสสส

และแล้วแตงโมอ้อมหลังมานวดหลังผมด้วย คู่นมขนาด35 อย่างเพลิน มันนุ่มกว่าอยู่ในมือมาก เมื่อแตงโมเอาคู่นี้มาเบียดซ้ายขวาหน้าหลังอย่างไม่หยุด

ส่วนเมษามือขวาจับน้องชายรูดขึ้นลงอย่างสนุก ปากน้องก็ไม่ว่างเล่นหัวนมข้างขวาผมอย่างเสียว

ด้วยที่เรานั่งคุยกันสักพัก เลยไม่เขินกันสักเท่าไร และกินเบียร์กันไปคนละกระป๋อง ผมว่าน่าจะเริ่มๆเปลี่ยนท่าบ้างละ เพราะน้องๆเริ่มแดงๆกันแล้ว

ผมเริ่มจับนม ทั้งสองคน กลึงอย่างเมามัน จับน้องสาวของทั้งคู่สลับไปสลับมา ทั้งคู่ร้องเสียวข้างหูผมซ้ายที ขวาที เหมือน ดูหนังxเปิดเสียงเซอร์ราวด์รอบทิศทาง

เราเล่นกันสักพัก น้องแตงโมอ้อมหลังผมไปจูบกับน้องเมษา อย่างร้อนแรง ผมนั่งดูจากมุมต่ำอย่างเพลิน และ เสียวอย่างสุดๆ ไปพร้อมๆกัน ด้วยมือมั้งสองข้างของน้องๆ ไม่หยุดเล่นน้องชายผมเลย

เอาละ เบียร์เริ่มทำงาน สาวๆก็อารมณ์ถึงจุดเร็วมาก จนบางครั้งปมต้องถอยฉากมานั่งดู คู่เลสเบี้ยนบรรเลงเพลงรักกันอย่างร้อนแรง

แตงโมนอน เมษาจูบน้อง กลึงนมแบบนุ่มนวล แล้วก็รุนแรง อีกมือก็ละเลงน้องสาวแตงโมจนแฉะไปหมด แตงโมก็ขยำนม เมษา อีกมือก็จับน้องชายผมรูดขึ้นๆลงๆ

เราสลับซ้ายขวาหน้าหลัง แบบนี้ผมก็ขึ้นเลย ทุกท่าในหนัง x ทุกบท ผมจัดเต็ม โอ้ว มันสุดๆ เกินคำบรรยาย

แน่นอน ด้วยความหนุ่มผมจัด option พิเศษทั้งคู่ จากนั้นแหละ ผมนอนอย่างเดียวเลย น้องแตงโมใส่CDเสร็จ ลงปากแบบเหมือนไม่เคยกินมาก่อน ส่วนเมษานั้น ทาสีให้น้องแตงโมแบบไม่ยั้ง

ด้วยความเป็นแฟนกัน น้องทั้งคู่จึงยอมให้ผมสลับคนหน้าและหลัง บนล่าง บทต่างๆที่คิดไว้ ถูกนำมาใช้หมด แตงโมเป็นฝ่ายรับของเมษา ผมก็ช่วยเมษารุมน้องแตงโม แตงโมร้องดัง ส่ายหน้าซ้ายขวา ผมสลับขึ้นมาใส่เมษาไม่ยั้ง น้องแตงโมยังดิ้นไม่หยุด ผมไม่ไหวแพ้แตกไปหนึ่ง แต่ยังแอบเก็บแรงไว้อยู่

ผมบอกน้องลุยต่อเลย ระหว่างที่ผมไปล้างตัว เสียงร้องทั้งคู่ดังมาไม่ขาดสาย ผมต้องรีบออกไปสบทบ กลับมารุมกินโต๊ะน้องแตงโมจนร้องตัวเกร็ง ด้วยน้องเมษาจัดหนัก ผมไม่ให้แตงโมพัก ขึ้นจัดการแตงโมต่อเนื่อง เมษาเองก็ขึ้นคร่อม แตงโมให้ทาสีแตงโมแบบเสียงหลง

แตงโมเกร็งไม่รู้กี่รอบ แล้วผมก็แพ้แตกรอบสอง แบบหมดน้ำหมดร่าง เลยทีเดียว

ใครอยากมีประสบการณ์ แซนวิสคูาเลสเบี้ยนแบบนี้ บอกเลยว่าหายาก super rare double packs
ข้อแนะนำ น้องๆจะมีอารณ์ร่วมสูง คุยให้สนุก ดื่มนิดๆหน่อย และ มาช่วงดึก ปิดไฟ ให้ไม่เขิน

GF 10
Exp 10+++
ไฟหน้า เนื้อตัว 9
Dolby digital soundtracks ได้อารมณ์สุด
ทอนกระจาย ไร้ที่ติด
ไม่มาลองแล้วจะเสียใจ

เก็บแรงเก็บพลังมาลุย เพราะน้องๆเค้าจัดเต็มจริงๆ

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 03:47:47 PM โดย Aurora »

Facebook