เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - หนูชื่อแอ้ค่ะ เรียนอยู่ในมหาวิทยาลัยมีชื่อแห่งหนึ่ง  (อ่าน 19815 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นก็ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ 1 หนูก็จัดได้ว่าเป็น คนหน้าตาดีคนหนึ่ง ดังนั้นจึงมีคนมาจีบเยอะ แต่หนูก็ไม่สนใจใครหรอกนะคะ แบบยังไม่ถึงเวลามั้งคะ อีกอย่างหนูก็มี คนที่แอบชอบอยู่เหมือนกัน เค้าชื่ออาร์มค่ะ แต่น่าเสียดาย เค้าต้องไปเรียนต่อที่อเมริกา เราก็เลยต้องติดต่อกันทาง e-mail ขอเข้าเรื่องเลยละกันนะคะ แนะนำตัวเองมามากพอแล้ว เดี๋ยวจะเบื่อซะก่อน เรื่องมันเกิดขึ้นตอนที่อาร์มเค้ากลับมาเมือง ไทยค่ะ เค้าก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ บังเอิญเรื่องนั้นมันออกเรต R นิดๆ ค่ะ ดูไปใจก็เต้นตุบๆ แบบว่าก็คนมันไม่เคยนี่คะ แล้วพอถึงฉากสำคัญหนูก็สะดุ้งค่ะ มือใครก็ไม่รู้มาลูบคลำตรงนั้นของหนู ไม่เคยรู้สึกอย่างนี้มาก่อนเลย ขนาดนอกกางเกงนะ คะเนี่ย ยังเสียวซ่านขนาดนี้ พอหนูตั้งสติได้ก็มองหาเจ้าของมือ ปรากฏว่าเป็นของอาร์มค่ะ หนูตกใจมาก ไม่เคยคิดเลยนะ ว่าคนที่หนูแอบชอบจะเป็นคนอย่างนี้ ผิดหวังมากค่ะ หนูก็ปัดมือเค้าออก พร้อมกับบอกเค้าว่าทำไมทำอย่างนี้ เค้าก็ขอโทษ บอกว่าดูหนังแล้วเกิดอารมณ์ ที่อเมริกาเค้าก็ทำอย่างนี้ เค้าลืมตัวไปหน่อย หนูก็โกรธเค้านิดๆ ล่ะค่ะ แต่ก็ยกโทษให้ แบบใจหนึ่งก็รู้สึกดีเหมือนกันนี่คะ เพราะเราก็แอบชอบเค้าอยู่เหมือนกัน แต่ก็ต้องวางฟอร์มไว้ก่อน ไม่งั้นเดี๋ยวเค้าจะได้ใจ พอดูหนังจบเค้าก็ชวนไปเที่ยว RCA หนูก็ตอบตกลง เพราะหนูเองก็อยากไปลองสัมผัสบรรยากาศดูค่ะ ก็เคยคุยกับเค้าทาง e-mail ค่ะว่าอยากไป ก็ไม่นึกว่าเค้าจะจำได้ ดีใจจัง
พอไปถึงเค้าก็สั่งเหล้ามาคะยั้นคะยอให้หนูดื่ม หนูก็ลองดู แค่อึกเดียวเองค่ะก็ไม่เอาแล้ว รสมันเฝื่อนๆ ยังไงไม่รู้ บอกไม่ถูก จากนั้นเค้าก็ชวนหนูไปดิ้น สนุกมากเลยค่ะ ไม่นึกว่าที่นี่จะสนุกอย่างนี้ มิน่าล่ะ..คนมากันเยอะเชียว พอดิ้นไปสัก พักก็เริ่มรู้สึกมึนๆ ค่ะ สงสัยเหล้าที่ดื่มจะออกฤทธิ์ อีกอย่างหนูไม่ค่อยชอบควันบุหรี่ด้วยค่ะ ก็เลยบอกเค้าว่าขอตัวกลับบ้าน ก่อน เค้าก็โอเคก็พาหนูมาขึ้นรถ จากนั้นเค้าก็ล็อกประตูรถ แล้วก็บรรจงจูบหนู แค่จูบแรกเท่านั้นหนูก็รู้สึกหมดแรงทันที แรกๆ ก็ไม่ขัดขืนค่ะเพราะนึกว่าจะแค่จูบ อีกอย่างนี่เป็นที่จอดรถ เค้าคงไม่ทำอะไร แต่ที่ไหนได้ เค้าค่อยๆ เลื่อนมือมาที่ หน้าอกหนูค่ะ หนูพยายามปัดมือออกแต่ก็สู้แรงเค้าไม่ได้ค่ะ ไม่รู้ว่าเรี่ยวแรงหายไปไหนหมด ปล่อยให้เค้าจัดการกับหน้าอก ของหนู เค้าทั้งคลึง เค้น ดูด เลียสารพัด มันเสียวไปหมดทั้งตัวเลยค่ะ หนูก็ได้แต่ร้องครางไปมา รู้สึกว่าข้างล่างจะแฉะๆ ด้วยค่ะ พอยุ่งกับหน้าอกหนูจนพอใจ มือเค้าก็เลื่อนต่ำไปข้างล่าง แรกๆ ก็ทำนอกกางเกงก่อน เค้าถูตรงนั้นหนูไปมาค่ะ เสียวจนไม่รู้จะทำยังไง ก็บอกให้เค้ารีบๆ หน่อย ทนไม่ไหวแล้ว เค้าก็จัดการถอดกางเกงพร้อมทั้งกางเกงในหนูออก คราวนี้ ใช้นิ้วมาเขี่ยตรงเม็ดของหนู แค่สะกิดนิดเดียวเท่านั้นเอง หนูนี่ครางดังลั่นเลยค่ะ สุดจะบรรยายจริงๆ จากนั้นเค้าก็เอานิ้ว สอดเข้าไปข้างใน เข้าไปแค่ครึ่งเดียวหนูก็ทนไม่ไหวค่ะ มันเจ็บมาก ก็บอกให้เค้าเอาออก แต่ดูเค้าจะไม่ฟัง พยายามดันไป จนสุดค่ะ เจ็บมากๆ ค่ะ พอใช้นิ้วเสร็จเค้าก็ชักเอาของเค้าออกมา โอ้โห..ใหญ่จนน่าตกใจค่ะ ขนาดนิ้วเล็กๆ หนูยังเจ็บเลย แล้วอันมหึมาขนาดนี้หนูจะเหลือหรือ ก็พยายามหนีค่ะ ขอร้องเค้าด้วยว่าอย่าทำเลย เรายังเป็นเด็กอยู่นะ แต่เค้าก็จับไหล่ หนูกดลงไปกับเบาะรถ จากนั้นก็แยกขาหนูออก แล้วก็เอาของเค้าใส่เข้ามา เข้ามาได้นิดเดียวเองหนูก็ร้องลั่นเลยค่ะ เจ็บมากๆ เจ็บกว่านิ้วเค้าอีก เจ็บจนน้ำตาไหลเลยค่ะ ก็พยายามดิ้นหนีสุดชีวิตพร้อมกับขอร้องเค้า แต่เค้าก็ไม่ยอมค่ะ พยายามดันเข้า มาให้ได้ จนเข้ามาได้ครึ่งหนึ่งเท่านั้นล่ะค่ะ ก็รู้สึกเหมือนมีน้ำอะไรไหลจากตรงนั้นของหนู ปรากฏว่าเป็นเลือดค่ะ หนูก็เลย บอกให้เค้าพอค่ะ เพราะมันเจ็บมากๆ จนไม่ไหวแล้ว เค้าก็เลยเอาออกค่ะ แล้วก็ใช้มือทั้งสองข้างมาเล่นกับหน้าอกหนู พร้อมลิ้นก็คอยตวัดเล่นกับเม็ดของหนูค่ะ ก็รู้สึกคลายความเจ็บได้บ้าง เนื่องจากความเสียวเข้ามาแทนที่ พอทำได้สักพัก เค้าก็เอาของเค้ามาใส่ต่อค่ะ คราวนี้เข้าง่ายกว่าเดิม คงเพราะมีเลือดหนูมาช่วยด้วยมั้งคะ เค้ากดทีเดียวเข้าไปครึ่งลำเลยค่ะ จากนั้นก็กดอีกจนมิดลำ แรกๆ ก็เจ็บนะคะ แต่พอเค้าเริ่มซอยแค่นั้นแหละค่ะ ความเจ็บหายเป็นปลิดทิ้งเหลือไว้แต่ความเสียว ซ่านทั่วทั้งกาย หนูนี่ร้องครางไม่เป็นภาษามนุษย์เลย เค้าก็เร่งจังหวะเร็วขึ้นๆ เรื่อยๆ ยิ่งเร็วเท่าไหร่ ความเสียวก็มากขึ้น เท่านั้น มันเป็นความสุขที่บอกไม่ถูกจริงๆ เค้าซอยได้สักพัก หนูก็รู้สึกเสียวจนเกร็งไปทั่วร่างเลยค่ะ ตรงนั้นก็ตอดๆ ไม่เป็น จังหวะเลย พร้อมกับน้ำออกมามากเหลือเกิน หนูก็ครางไปดังมากเพราะมันเสียวสุดๆ เลย ก็คงเป็นอาการถึงจุดสุดยอดใช่ มั้ยคะ แต่รู้สึกเค้าจะยังนะคะ เพราะยังซอยต่อไม่หยุดค่ะ คงจะเล่นอย่างนี้กับหญิงอเมริกันทุกวันแน่เลยค่ะ ถึงได้ชำนาญ ขนาดนี้ เค้าซอยจนหนูเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง วันนั้นเค้าทำหนูขึ้นสวรรค์ไปตั้งหลายครั้งกว่าเค้าจะพ่นน้ำออกมา แถมยังให้ หนูมาเลียของเค้าอีกแน่ะ พร้อมกับบอกว่าของหนูเนี่ยฟิตมาก เค้าไม่เคยสนุกอย่างนี้มาก่อนเลย เสียดายที่ในรถมันแคบไป ไม่งั้นนะเค้าจะเล่นท่าแปลกๆ ให้หนูมันกว่านี้อีก แต่น่าเสียดายนะคะที่หนูไม่มีโอกาสลอง เพราะเค้าต้องกลับไปอเมริกาก่อน
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook