เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: คนเอาพี่เอาน้อง ตอน 1  (อ่าน 24011 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
คนเอาพี่เอาน้อง ตอน 1
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 10:27:23 PM »
อ้อย น้องสาวผมอายุ24ปีห่างจากผม 2 ปีน้องผมทำงานเลขาเจ้านายของบริษัทก่อสร้างใหญ่แห่งหนึ่ง ที่เดียวกับผม น้องก้าวเร็วกว่าเนื่องจากความสวย ถ้าไม่บอกว่าเราเป็นพี่น้องกัน เขาคงอิจฉาเราสนิทกันมากน้องสาวเป็นคนขาวน่ารักสวย ดูดีไปหมด อะไรดูดีไปหมดบ้างครั้งผมแอบมองส่วนเว้าส่วนโค้งยามใส่ชุดทำงานหรือชุดออก กำลังกาย ว่ายน้ำหรือเข้าฟิตเนตก็เกิดอารมณ์เหมือนกัน เวลาผมอยู่คอนโดจะอาบน้ำผมชอบใส่กางเกงในตัวเดียวเดินในห้องตัวเองซึ่งเป็น เรื่องปกติจะว่าเป็นคนเซ็กซ์จัดก็ใช่นะผมชอบชักว่าวในห้องน้ำ เวลาอยู่บ้านคนเดียวก็จะดูหนังx แล้วรูดควยเล่นไปด้วยชอบเดินแก้ผ้าออกไปที่ระเบียงคอนโด บ้างครั้งก็ตั้งกล้อง วีดีโอ ถ่ายตัวเองเวลาชักว่าว ชอบเอากางเกงในน้องสาวกางเกงในน้องลายสวยชอบเอามาดมจิตนาการไปต่างๆนาๆ วันศุกร์ผมอยู่บ้านคนเดียวเอางานมาทำที่บ้าน คิดงานไม่ออก ก็เลยแก้ผ้าเตรียมเปิดหนัง x ของผมดู ผมไปที่เก็บหนังของผมเพื่อจะเอาหนังแต่ปรากฏว่าหนังมันหายไปสองแผ่นเพิ่ง สั่งซื้อด้วยเรื่อง incest broter-sisterในคอนโดก็ไม่มีใครเอาไปนี่ รู้มีแต่น้องสาวผมที่รู้ว่าผมซื้อหนังและชอบดู

ผมเลยสงสัยเข้าไปในห้องน้องสาวไปเห็นแผ่นที่หายไปยังอยู่บนเครื่องซองถูกแกะ ออกดูแล้วด้วย ผมคิดว่าเอาน้องสาวเราก็ ลักมาดูแบบนี้ด้วยมันก็เกิดความคิดที่อยากจะ ??น้องสาวเหมือนกัน ผมเลยเปิดหนังดูในห้องน้องแล้วนอนชักว่าวบนเตียงสายตาเหลือบไปเห็นตะกร้าซัก ผ้า ชุดเมื่อวาน ค้นรื้อยกทรงกับกางเกงในของน้องสาวมาดมมาพันควย โอ้ววใส่สีลายสวยด้วยผมชักจนน้ำพุ่งใส่ที่กางเกงในเลอะไปหมดผม ไม่ได้เช็ดออกหรอกครับปล่อย ไว้อย่างนั้น แล้วเก็บกางเกงในน้องลงตะกร้าชักแต่ปล่อยยกทรงเหลือไว้หนึ่งตัวบนเตียงนอนกะ ว่าคอยดูว่าน้องสาวจะมีท่าทียังไง

ตกเย็นน้องสาวกลับมาเข้าห้องไปแล้วกลับออกมามองหน้าผมแบบนัยๆแถมไม่ว่าอะไร ด้วย น้องผมจะลงไปเพื่อ ออกกำลังเหมือนเดิม ได้การละน้องคงคิดไม่ว่าอะไรผมค่อยโล่งใจหน่อย ..ผมแกล้งถามว่าเห็นน้องเห็น หนังที่พี่สั่งไหม ..อยู่ในห้องอ้อย...เธอเอาไปดูเหรอ ..อืมอ้อย เอาไปดูอะ......สนุกไหมของเพื่อนพี่นะ พี่ยังไม่ได้ดูเลย.....พี่ไม่ต้องไปดูหรอก เป็นเรื่องไม่ดี พี่ชายเอากับน้องสาวนะ.......ทั้ง 2 แผ่นเลยเหรอ .....ใช่ เอากันทั้ง 2 แผ่นเลยมีแต่พี่ชายเอากับน้องสาว......งั้นพี่ไม่ดู เดี๋ยวพี่ดูแล้วจะพาลไปเอาเธอแย่เลย....ผมแกล้งแหย่เธอเล่น แต่เห็อ้อยทำหน้าเฉย ๆ ผมเลยเฉไฉไปว่า บังเอิญพี่เห็นว่านางเอกน่ารักดีไงเลยไปยืมเพื่อนเอามาดู เอ่อ วันนี้อ้อยไม่ไปออกกำลังกายเหรอ….. อืมอ้อยก็ว่าจะไปนะ.. พี่โออ้อยให้พี่ดูว่าใส่กางเกงตัวใหม่แล้วดีไหม ... อ้อยซื้อกางเกงออกกำลังกายใหม่พี่ดูหน่อยสิ......ได้…. น้องหันมาหาผมแล้วเอาเสื้อที่ปิดกางเกงดึงขึ้น โอโหแฮะตรงหอยอ้อยนูนออกมาเลยครับเป็นก้อนเลยห่าง
จากผมแค่คืบเดียวเอง ผมนั่งกลืนน้ำลายควยแข็งเต็มที่เลย ผมนั่งที่โต๊ะทำงาน ส่วนน้องอ้อยยืนอยู่ข้างหน้า....เป็นไงพี่ชุดนี้เห็นแล้วเป็นไง.....พี่ว่า อย่าใช่ชุดนี้ไปเล่นเลยนะ อ้อย….. ทำไมละพี่.....ก็ชุดนี้ของเธอมันขึ้นเป็นรูป เอ่อ ไอ้นั่นเลย อึ๋มมากเลยใครเห็นเข้าต้องมีอารมณ์แน่นอน .....แล้วพี่มีไหมล่ะ....น้องผมถามด้วยความคะนองแต่ไม่วายหน้าแดง ผมยืนขึ้นใบหน้าเราใกล้กันน้องทำหน้าล้อผมด้วย ผมจับที่ผมน้องแล้วลูบหัวน้อง...แต่ที่ผมไม่คาดคิดน้องดันเอามือมาจับควย ผม....นั่นไงของพี่เห็นของน้องแข็งปั๋งเลย ดูซิใหญ่ด้วย...น้องละมือออกไปแต่โอบเอวผมดันหอยมาชนกับควย

ผมก็แอ่นชนกันชนโหนกหีน้องซึ่งน้องเองก็ดันเช่นกันต่างดันใส่กัน ตามด้วยการจูบปากน้องส่งลิ้นเข้าพันลิ้นกันได้สักพักก็ หยุดมองกันผมบอกน้องว่า.....อ้อยน้องพี่น่ารักจัง...น้องยิ้มให้ผม ..ผมดันควยชนหีน้องอีกทีเธอก็ดันตอบ....อ้อยพี่ทนไม่ไหวแล้วนะ..ผมกระซิบที่ ข้างหูน้องกอดผมแล้วเรียกชื่อผมสั่นๆ....พี่โอ...คราวนี้ผมเอามือไปจับหี น้องจะล้วงเข้าในกางเกงซึ่งน้องไม่ได้ขัดขืนอะไร....อ้อยพี่ขอเย็ดน้องนะ ....อ้อยบอกไม่เอาเดี๋ยวท้องนะพี่นะ.....เลยบอก น้องว่า...งั้นพี่ขอเลียหีอ้อยนะ....น้องพยักหน้าผมขยับตัวรับพาน้องหาที่ นอนแล้วรูดกางเกงฟิตเนตน้องลง น้องไม่ใส่กางเกงในนี่ มิน่าเมื่อกี้มันถึงนูนเป็นร่องเลย ผมมองไปที่โคกหีที่อวบอูมมีขนดกหนากลีบร่องปิดสนิท เหมือนหอยเด็กสาวที่เห็นในเนตเลยมันลอยอยู่หน้าผม ผมจูบหีน้องอย่างหลงใหลแล้วเลียจนน้ำหีน้องผมแตกคาลิ้นตามสูดดมหีน้อง..ผมชม น้องว่าหีสวยน่าเลียน้องบอกว่า...พี่พรุ่งนี้อ้อยมีประชุมนะ.....จริงสิ พรุ่งนี้พี่ต้องเข้าเหมือนกัน แล้วเราค่อยเย็ดกันนะเดี๋ยวหีอ้อยระบมหมดเดินไม่ได้น้องผมพยักหน้า......เอา มือทาทุบผม.....พี่บ้า จะล่อน้องตัวจนเดินไม่ได้เลยหรือยังกับของตัวเองใหญ่ซะ…..ผมเลียหีน้องอีก ครั้งโดยไม่ได้เย็ดแค่เอาควยซึ่งยังไม่เอามาโชว์ถูกับร่องหี ใจจริงอยากจะแทงเข้าไปด้วยซ้ำแต่ต้องอดใจไว้

เย็นวันนั้นน้องร่าเริงเอาใจผมสารพัด ผมบอกว่าให้พี่เย็ดจริงนะน้องจะทำไง น้องเอามือมาลูบควยผมนอกกางพร้อมกับบอกว่า...อยากลอง...ทำจริงจะเอาให้เพลีย เลย ..ผมบอกว่าลองแล้วจะติดใจนะผมถามต่อว่าอ้อยเคยโดนเย็ดมั้ยเธอบอกไม่เคยแต่ เกือบเหมือนกัน..

วันอาทิตย์ต่อมา ผมชวนน้องสาวออกไปเที่ยว ผมกับน้องไปเที่ยวกัน จนลืมเรื่องกามชั่วคราว คิดไปคิดมา เรื่องนี้ เหมือนยัดตราบาป หรือยัดเยียดความเป็นผัวให้น้องสาวตัวเอง แต่ไม่คิดอะไรมากเพราะมันอยู่ที่คนสองคนจะเย็ดกัน ผมไปเที่ยวตามปกติกับน้อง วันนี้จากที่น้องจากที่เคยเดินห่างๆ กลับเดินคล้องแขนเหมือนเอาอกมาเบียดแขนกัน ที่จริงอ้อยไม่ได้มาเดินกับผมนานแล้ว

หลังจากเที่ยวมาหลายที่เราก็กลับมาคอนโด มาถึงปุ๊ปน้องก็โอบกอดผมข้างหลังแล้วเอามือมาลูบควยผม...พี่โอลืมอะไรนะ ดูสิยังหลับอยู่เลย มาน้องจะปลุกเอง..ผมแกะมือน้องออก....ผมจูบน้องเราแลกจูบกัน...อ้อยพี่ว่าไป อาบน้ำกันก่อนดีกว่านะ พี่อาบให้อ้อยไหม...ได้ แล้วอ้อยจะล้างควยให้พี่เอง พอน้องเข้าห้องน้ำก็แก้ผ้าออกน้องออกอวดเรือนร่างที่ขาว นมสวยมาก ที่สำคัญหี ...นี่คงเป็นครั้งแรกที่อ้อยแก้ผ้าอาบน้ำกับผู้ชายนะ แถมให้พี่ชายตัวเองอีก..ผมเดินเข้าไปกอดน้องไม่วายที่จะจูบหีน้องอย่าง หลงใหลกลิ่นหีสาวนี่ ...อ้อยล้างหีหน่อยไหม เดินเที่ยวทั้งวันกลิ่นเหงื่อมันจะหีออกนะ...บ้าพี่เนี่ยไม่อยากเลียก็ไม่ ต้องเลียหีน้อง ก็ได้เดี๋ยวน้องจะล้างหีก่อน....น้องเอาน้ำยาทำความสะอาดหีมาล้างหลายอย่าง เลย ..ทำไมล้างเยอะจังอ้อย...ต้องล้างเยอะสิพี่จะได้เลีย เย็ดสนุกไม่มีกลิ่นดีไงไม่รู้เรื่องเลยพี่เราเนี่ย.....พอน้องล้างเสร็จ ผมก็เลียยที่หีน้องทันที คราวนี้น้องผมรู้ทางยืนถ่างขาแอ่นหีให้ผมเลียพร้อมกับเสียง คราง...ซี๊ดดดด...พี่โออ้อยเสียวหีจัง...เลียหีอ้อยนานๆนะพี่อ้อยชอบ....ผม เงยหน้าขึ้น..ได้เลยน้องพี่ขอพี่กินน้ำหีน้องเยอะ ๆ นะ น้ำหีอ้อยอร่อยจังพี่ชอบ...โอววว...พี่โออ้อยไม่ไหวแล้วจะแตกแล้ว...แล้วน้ำ หีน้องผมก็ไหลออกมาก จะเอาหน้าออกแต่น้องคงยังไม่อิ่ม

เธอบอกผมว่า...พี่เลียต่อนะ....คราวนี้น้องผมจับหัวกดเข้ากับหีแล้วร่อนหี ใส่หน้าผม หน้าผมเต็มไปด้วยน้ำหีน้องสาว ผมเลียจนน้องแตกไปสองครั้ง น้องบอกว่าสะใจ เสียวมาก และชอบ แล้วผมก็จับน้องให้ลงอ่างอาบน้ำผมอาบให้น้อง เนื้อตัวที่ขาว หีโหนกอูมยั่วยวนควยเสียเหลือเกิน ผมยืนขึ้นเพื่อถอดกางเกงออกตาก็จ้องหีและนมน้องสาวอย่างกระหาย น้องสาวช่วยถอดเสื้อและกางเกงในผม พอควยผมอิสระมันก็โด่ตั้งเป็นลำ น้องสาวมองควยผม ...พี่ทำไมควยมันใหญ่อย่างงี้พี่....น้องเอามือกำรูดไปมา ...น้องว่าแล้ว พี่ชายอ้อย ควยต้องใหญ่แน่ๆ ขนาดจับนอกผ้ายังรู้สึกเลยว่ามันใหญ่จริงๆ น้องพึ่งเคยเห็นควยผู้ชายจริงๆ ครั้งแรกนะเนี่ย แล้วนี่มันจะเข้าหีน้องได้ไหมพี่.....ได้สิเดี่ยวพี่จะทำให้.....ดูน้องจะ ปลื้มกับควยผมมาก เธอบรรจงล้างอย่างดี เราผลัดกันถูตัวกันเล่นกอดกันอย่างสนุกสนานบังเอิญผมเอาไปถูกับโคกหีน้องพอ ชนกับแตดน้ำหีน้องผมเยิ้มอีกแล้ว ผมลากควยไปทั่วเรือนร่างน้องทั้งร่องนมแล้วมาหยุดที่ปากน้อง

ผมบอกเธอว่า..เอาควยถูริมฝีปากอ้อยสิ...น้องผมแลบลิ้นเลียที่ปลายควยซึ่งมี น้ำปริ่มๆอยู่..อ้อย น้องพี่ดูดควยพี่หน่อย ..ผมสั่งน้อง ...ได้พี่เอาควยมาน้องจะดูดให้น้ำแตกเลย.... เธออ้าปากอมควยดูด ๆ รูด ๆ..ตาผมจ้องมองน้องมืออีกข้างลูบผมน้องแล้วเขี่ยนมน้องไปด้วย ..ผมเองก็ไม่นึกเลยว่าน้องจะเร่าร้อนขนาดนี้ ต้องแอ่นเอวซอยกับปากน้อง ..อ้อยเราไปที่เตียงกันไหม...น้องผละปากจากควย ...จองยังเสียดายอยู่เลยนะพี่.....เรามาต่อที่เตียงดีกว่านะ....เราเดินมา ที่เตียง พอถึงเตียงก็กลับหัวกลับหางมาเลียหีน้องอีกครั้ง หีช่างรัญจวนใจอะไรอย่างนี้ความโหนกนูนดกดำทำให้ผมไม่เบื่อเลย น้องคงเสียวหีอีก คราวนี้ละจากการดูดควยผละปากร้องคราง...อูยยยย...พี่ขาเสียวหีอีกแล้วใครได้ พี่ไปเป็นผัวนี่คงเย็ดมันแน่ เย็ดกันเถอะค่ะอ้อยอยากโดนควยเย็ดแล้ว..ผมหยุดเลียมานั่งตรงหว่างขาเอาควย จ่อหี น้องจับน้องถ่างขาน้องออก..อ้อยน้องพี่ ดูสิพี่จะเย็ดหีน้องแล้ว...น้องผมจ้องมองหีที่กำลังจะโดนพี่ชายเย็ด..ผมเอา ควยถูที่แตดน้องไปมาและเบิกร่อง และค่อยๆ กดเข้านิดหนึ่งแน่นมากขนาดน้ำเสียวน้องออกมามากแล้วยังไม่เข้า น้องเอามือจับแก้มผมไว้...พี่โออ้อยเจ็บ..ผมก้มลงไปดูดนมน้อง ดูดปากพลางบอกน้องว่าอย่าเกร็งมากพยายามถ่างขากว้างๆไว้

น้องผมก็ถ่างขาสุดๆ ผมค่อยๆกดควยค่อยเข้าไป ได้แค่ครึ่งหนึ่งก็ต้องหยุดเพราะน้องบอกเจ็บอีก...น้องเจ็บค่ะพี่ พี่โอเจ็บจังเอาออกก่อน...ผมบอกไม่ต้องเอาออกเดี๋ยวก็หายครั้งแรกก็ยังงี้ แหละน้อง เราแลกลิ้นกันและแล้วผมกดควยค่อยๆควยผมค่อยๆมุดเข้าหีน้องจนจมผมแช่ไว้ผม ขยับให้น้องดู..อ้อยน้องดูสิควยพี่เข้าหีน้องสุดแล้ว...น้องมองหีแล้วมอง หน้าผม...อูยควยใหญ่ๆของพี่เข้าหีน้องได้หมดเลยพร้อมหอมแก้ม ..ผมเอานิ้วไปบี้แตดช่วยเพื่อสร้างความเสียวเพิ่มขึ้นน้องผมเริ่มขยับส่าย นิดหน่อย หีตอดควยผมแรงขึ้น..ผมชักควยออกมานิดหนึ่งแล้วกดลงไปน้องผมร้อง...โอ ววว...พี่โอมันแน่นคับหีจัง..ผมขยับช้าๆค่อยๆจนน้องผมเริ่มชินเด้งเอวน้อง เริ่มกระดกสู้..อ้อยน้องเจ็บอีกมั้ย.....นิดหน่อยค่ะแต่เสียวจัง..ผมบอก ว่า...พี่ดีใจจังที่ได้เย็ดหีน้องสาวสุดสวยของพี่...คราวนี้น้องผมกอดคอ ผม...พี่โอจ๋า...อ้อยไม่เจ็บแล้วค่ะเย็ดอ้อยแรงๆ ค่ะ..ผมชักควยออกมาแล้วกระแทกอย่างแรงเสียงโหนกควยชนกับโหนกหีน้อง มันเสียวมากมันกว่าชักว่าวเยอะ ...ว๊าย หีแหกแล้ว อูยยย พี่โออ้อยเสียวหีจัง มันด้วย โอวววว

เย็ดกันมันอร่อยอย่างนี้นี่เอง พี่น่าจะเย็ดอ้อยตั้งนานแล้วนะ แอบเอากางเกงในน้องไปชักว่าวอยู่นั่นแหละ..อ้อยชอบมั้ย...ชอบค่ะพี่...พี่ ชอบหีอ้อยมั้ย..ชอบสิน้องพี่ เย็ดหีน้องสาวนี่มันส์อร่อยควยจังเลย....เราเริ่มเย็ดกันรุนแรงขึ้น น้องเด้งรับการเย็ดของผมอย่างเมามันส์จนไม่นานน้องผมบอก...พี่โอ พี่โอ อ้อย อร่อยหี เย็ด...เย็ด...อ้อยแรงๆ โอววว...จะออกแล้วพี่โอ มันหีจัง....ผมก็บอกเธอไปว่า.....น้องพี่ หีน้องเย็ดมันสุดๆ เลยเพิ่งเจอหีสดซิงๆ แถมน้องพี่ยังสวยอีกเดี๋ยวน้ำแตกแล้วเย็ดกันอีกนะอ้อย...ค่ะพี่โออ้อยจะเย็ด กับพี่ทั้งวัน เลย เสียวหีเหลือเกิน...โอวววว...แตกแล้วน้ำอ้อยออกแล้ว...

น้องผมกอดผมเอาขาเกี่ยวผมแน่นภายในหีตอดรัดควยผมอย่างแรงแล้วผมก็เร่งแรงกรเด้าถี่ ๆ เสียงร้องด้วยความเสียวดังสุดเสียงแล้วผมก็กระหน่ำอย่างแรงอีกสามสี่ที ก่อนจะอัดควยแน่นกับหีน้องสาวพ่นน้ำควยออกมาใส่โพรงหีอย่างสุดๆ เรากอดกันแน่นแล้วคลายออกจากนอนหอบเอมอิ่มกันทั้งสองคน เราสองมองหน้ากันแล้วยิ้มน้องผมบอก...บ้าจังพี่น้องกันเย็ดกันได้ไง..ผมบอก ก็น้องสาวพี่อยากน่าเย็ดทำไม่ละ...น้องลุกนั่งมองหีตัวเอง...พี่โอหีอ้อยแหก หมดเลย..เดี๋ยวก็หายอ้อย..เราคงต้องนานๆเย็ดกันนะ...ผมปลอบ น้องผมยิ้มแล้วจูบปากผม...กลัวน้องสาวตัวเองไม่ให้เย็ดหี หรือว่าไม่มีแรง กันจ๊ะพี่ชาย.....ไม่ใช่คือพี่กลัวน้องเจ็บจ๊ะ.... เราก็นอนคุยกันฉันท์พี่น้อง..อ้อยรู้ไหมว่าพี่อยากเอาน้องตั้งนานแล้วแต่ เก็บความรู้สึกไว้ตั้งนานแล้ว...อ้อยว่าแล้ว อ้อยก็รู้สึกเหมือนกัน อ้อยก็อยาก แต่ติดว่าเราเป็นพี่น้องกันและตอนนั้นก็กลัวว่าจะเสียการเรียนด้วย แต่ตอนนี้เราต่างทำงานแล้ว อ้อยอยากจะปล่อยอารมณ์ไปตามความต้องการก็เลยปล่อยให้พี่ทำ เออ แล้วพี่ไปหัดมาจากไหนเหรอเย็ดเก่งจังเลย.... พี่ก็ทำกับเพื่อนสมัยเรียนบ้าง ดูจากวีดีโอบ้าง.... เราคุยกันไปลูบคลำเนื้อตัวกันไป จนเกิดอารมณ์และกำลังจะเย็ดกันต่ออีกรอบโทรศัพท์ก็ดังขึ้น

พี่สาวคนโตโทรมาจะมาค้างด้วยตอนนี้อยู่ข้างล่างคอนโดมารับพี่ ที่ข้างล่างด้วยพี่มาอยู่ด้วยคน นะคิดถึงน้องๆ ตายละ…..ผมกับน้องรีบแต่งตัว ผมเดินลงไปเอากระเป๋า ผมว่าจะถามสามีพี่ไม่มาเหรอ พี่ทำหน้าเหรอหรา เบี่ยงเรื่องพูดไปเรื่องอื่นซะ พี่สาผมวสวย มีสามีแล้ว พี่ผม ชื่อพิม ปัจจุบันอายุ 33 ปี แต่งงานกับสามี มาได้ 2 ปีแล้วยังไม่มีลูก อาศัยอยู่กับสามีทีบ้านต่างจังหวัด พี่สาวคนโตทำงานเป็นหัวหน้า PR ให้โรงแรมแห่งนึง ผมเคยไปพักหลายทีแล้วไม่อยากรบกวนพี่กับพี่เขยเนื่องจากงานพี่เป็น PR ทำให้ต้องดูแลตัวเองอยู่เสมอทั้งทางด้านการแต่งตัวและบุคลิก ทำให้หลายๆคนมองพี่สาว สวย เปรี้ยว ผมยังมองดูว่าหุ่นยังดีอยู่ สมัยสาวๆพี่เคยเป็นเคยเชียร์ลีดเดอร์ มหาลัย วันนี้พี่ ได้เดินทางมาจากต่างจังหวัด มาพักอยู่ที่คอนโดกับผมและน้องสาวส่วน สามีพี่อยู่ที่บ้าน ก็คงอยากมาเปลี่ยน บรรยากาศนะแหละผมคิดอย่างงงั้น พี่บอกว่าพี่อยู่ที่ ตจว.อยู่บ้านคนเดียว คิดถึงน้องชาย-น้องสาว มาอยู่ครั้งนี้พี่สาวคงก็บอกว่าอาจจะอยู่ซักเดือนนึงเพราะอยู่ที่โน้นน่า เบื่อ มากๆ อยู่ที่นี่ยังออกไปเจอกับเพื่อนเก่าได้ ผมก็ดีใจมีพี่มาอยู่ด้วย เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาได้เจอกันเท่าไหร่หลังจากต่างคนต่างทำงาน..แล้ว พี่สาวก็เล่าให้ฟังว่าสามี พี่ติดกิ๊กใหม่ น่าเบื่อ เราเถียงกันหลายครั้งแล้ว เพิ่งจะหย่ากันมา ..พี่เลยตัดสินใจมาหางานทำที่แถวนี้ด้วยจะได้ใกล้ชิดน้องๆ ไม่อยากเจอหน้าสามี พวกเราพี่น้องก็ได้แต่ปลอบใจกัน….

ช่วงอาทิตย์แรกก็อยู่กันมีความสุขดี ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรพี่มาก เพราะดีซะอีกมีคนมาช่วยทำงานบ้าน พี่ช่วยทำงานบ้านทุกอย่าง เราสองพี่น้องแบ่งเบาภาระ ได้มากเพราะพี่สาวทำอาหารเก่ง ที่จริงพี่มาอยู่ด้วยทำให้มีเวลาเย็ดน้องสาวน้อยลง ...ผมเย็ดน้องสาวได้แค่ครั้งเดียว...อ้อยว่ารอพี่กลับก่อนว่าจะยังไงแอบทำ กันก็ได้ เราหัวเราะกันอย่างตลก
วันนึงผมกลับมาบ้านเช้าเพื่อซักเสื้อผ้าให้พี่เนื่องจากพี่ไปสมัครงาน ก็มาเจอนามบัตรพวกชายขายตัวในเสื้อพี่ ก็เลยรู้ว่าพี่ผมไปเที่ยวสถานที่เหล่านั้นมา ผมคิดว่าว่าพี่ก็คงเงี่ยนเหมือนกัน เพราะพี่สาวก็ยังเป็นาวและหุ่นดีอยู่ แกออกกำลังกายกับน้องสาวทุกวันเลย

แต่ก็เป็นห่วงว่าพี่สาวจะไปติดโรคมารึเปล่า แล้วอีกอย่างเที่ยวพวกชายพวกนี้มันเปลืองตังค์ด้วย ผมว่าก็เลยคิดว่าจะเตือนพี่สาวยังไงดี พอค้นในตะกร้า ผมสังเกตว่ากางเกงในพี่เราก็สวยดีเหมือนกัน แอบเอามาพันควย อื้อหือ กางเกงในสวยทั้งนั้น จัดการรูดน้ำแตกใส่กางเกงในไปสะหลายตัว หลังจากนั้นผมก็เลยคิดว่าจะเอาเรื่องไปปรึกษาน้องสาวดู ...ผมบอกน้องไปว่า "คงต้องหาคนช่วยพี่สาวเรา" แต่จอยกลับบอกว่า "งั้นพี่โอก็ช่วยพี่สาวซะเลยสิ" ... "จะบ้าเหรอ ไม่ห่วงพี่ชายตัวเองรึไง"...ก็พี่เรานะสิ ใช่คนอื่นซะที่ไหน พี่ก็รู้ว่าพวกเรามีความต้องการมาก...อ้อยเคยเห็นพี่พิมต้องไปตกเบ็ดในห้อง น้ำเพราะพี่แกคงห่างสามีนะ ...ถ้ามีคนมาช่วยพี่พิมอีกคนก็น่าจะดีไม่ใช่เหรอ?”..... “ให้พี่โอช่วยพี่พิมแหละ จะให้อ้อยไปหาใครที่จะไว้ใจได้เท่านี้มาช่วยอีกละ?" ผมรู้สึกเงี่ยนขึ้นมาทันทีเมื่อนึกถึงหน้าพี่สาว แต่พอตั้งสติได้ ก็ว่า "จริงสิพี่ก็ไม่ได้เย็ดอ้อยเลย แต่ให้พี่มาร่วมเย็ดกับเราเนี่ย พี่กลัวพี่พิมด่าตายสิว่า เงี่ยนจนเอาไปหมดทั้งพี่ทั้งน้อง” .... “กลัวไม่มีแรงละสิ พี่โอ”... ผมได้แต่เงียบไป

มาอีกวัน ตอนเช้าอ้อยไปทำงานแล้วต้องเข้าประชุมเช้าส่วนผมไม่ได้ไป ก็เลยไปเข้าห้องน้ำ แล้วก็เห็นกางเกงในพี่สาว กับน้องสาวในตะกร้าเลยหยิบมาชักว่าวให้หายอยาก ผมเปิดประตูห้องน้ำแบบแง้มๆ ไว้ แล้วก็สาวว่าวช่วยตัวเองไปโดยนั่งคุกเข่าเอากางเกงในพี่สาวมาดม เอามาพันทั้งสองตัวเลย แล้วผมก็มองเห็นสายตาในด้านนอกประตูห้องน้ำ ใช่แล้วมันเป็นใครไปไม่ได้นอกจากพี่สาวผมเอง! โอ้! ..ผมแกล้งทำเป็นไม่เห็นพี่สาวแล้วก็ชักว่าวต่อ พอรู้ว่าพี่สาวมาแอบดูก็เลยยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่นึก สงสารพี่สาวเหมือนกันเพราะพี่สาวก็คงมีอารมณ์อยากมาก วันนี้พี่สาวใส่กระโปรงสั้น ผมยิ่งเงี่ยนกันใหญ่ ผมชักว่าวโชว์ได้สักพักพี่สาวก็แอบหลบจากหน้าประตูห้องน้ำไป ผมก็ไปเข้าห้องนอนเพราะคิดเรื่องที่จะเย็ดกับพี่สาวแล้วทั้งเสียวทั้งอยาก แต่ก็รู้สึกผิด ผมนึกขึ้นมาได้ว่าลืมกางเกงในไว้ที่ห้องน้ำ ผมเข้าห้องน้ำอีกที ปรากฎว่าเห็นห้องน้ำเปิดประตูแง้มๆ อยู่พร้อมกับเสียครางเบาๆของพี่สาว! ผมก็รู้ว่าพี่สาวต้องช่วยตัวเองอยู่แน่ๆ ก็เลยแอบดู โอ้!หีพี่สาวสวยจังเลย ขนดกดำพอเหมาะเนินนูนพอเหมาะ เม็ดแตดไม่ยื่นยาวมาก พี่เอากางเกงในของเธอที่ผมพึ่งพุ่งน้ำเงี่ยนออกไปแยงเข้าหีตัวเองไป .. “เอาน้ำเงี่ยนเข้าหีพี่ได้เลยปล่อยทิ้งทำไมน้องจ๋า” เสียงเธอคราง ทำให้ผมรู้ว่าเธอก็ต้องการผมเช่นกัน ผมเห็นแล้วก็ยิ่งอยากเย็ดพี่สาวเข้าไปใหญ่ พี่เงี่ยนขนาดนี้ ผมเข้าใจความทรมานของพี่สาวด้วยความเงี่ยน แล้วช่วงนี้ไม่ค่อยได้เย็ดกับน้องสาวตัวดี เพราะพี่มาอยู่ด้วย ผมก็เป็นเหมือนกัน ใจผมอยากเข้าไปให้ช่วยพี่สาวให้รู้แล้วรู้รอด แต่ว่าความรู้สึกฝ่ายดีทำให้ความคิดผมหยุดอยู่แค่นั้น เลยเดินขึ้นไปนอน พร้อมกับเอามือสาวตัวเอง เพราะเงี่ยนเหลือเกิน

ตอนค่ำผมเจอหน้าพี่สาว เห็นเธอมองผมแปลกๆ ผมก็รู้สึกแปลกๆเหมือนกัน พอเช้าวันรุ่งขึ้นพวกเราออกจากบ้านไปทำงาน แล้วตอนเย็นก็กลับบ้านเข้ามา วันนี้น้องสาวบอกว่าจะกลับดึกเพราะไปงานเลี้ยงของที่ทำงาน ผมมาบ้านก็เปลี่ยนอาบน้ำแล้วเปลี่ยน เสื้อผ้าเป็นชุดลำลอง วันนี้ผมไม่ใส่เสื้อ ใส่แต่กางเกงในบ็อกเชอร์ พอลงมากินข้าวคนเดียว ส่วนพี่สาวไปทำงานกะค่ำสักพักคงกลับ ผมกำลังยกแก้วกินน้ำอยู่ พี่สาวก็กลับจากที่ทำงานมา แกแกล้งทำเสียงกระแอม ผมรู้ว่าเพราะพี่สาวมองที่ผมใส่แค่กางเกงในตัวเดียว “พี่กลับเร็วจังครับ”.... “พี่ลางานมาน่ะ โอน้องพี่นี่เมื่อก่อนยังเป็นเด็กตัวเล็กๆ อยู่เลย เดี๋ยวนี้โตเป็นหนุ่มขนาดนี้แล้ว" พี่สาวยิ้ม

แล้วก็เข้ามาใกล้ผมมากขึ้น เข้ามาหอมแก้มผมไปที ตอนนี้เริ่มคึกรู้สึกได้ว่าความเป็นชายของผมมันตื่นตัวขึ้นมาแล้ว ผมจะเดินหนี แต่พี่สาวเอามือมารั้งเอวเอาไว้ “พี่คิดถึงสมัยก่อนเลย เธอเคยกอดพี่ตอนเด็ก ๆ ตอนนี้น้องพี่หุ่นดีมากเลย” ผมตอบกลับไปว่า “ พี่ก็หุ่นดีมากครับ” เพราะมองด้านนอกไม่รู้เลย ทันใดนั้น...พี่พิมก็เอาหน้าอกขนาด 34 ของกมาเบียดกับหน้าอกของผม ผมเริ่มทนไม่ไหวแล้ว เรามองตากันอย่างรู้ใจ ไม่มีใครพูดอะไรต่อ ตอนนี้ไฟราคะของเรากำลังสุมทรวงอย่างคุโชน ผมเอามือขวาเลื่อนต่ำมาที่สะโพกของพี่สาว แล้วก็ค่อยๆลูบคลึงเบาๆ ส่วนมือซ้ายก็เอามาวางไว้คลึงหน้าอกนอกชุดทำงาน ตอนนี้พี่สาวคงรู้สึกได้ว่า ควยของผมมันพองใหญ่มากชนหน้าท้องแกที่ด้านนอกกระโปรงสั้นๆ ของแก มือพี่สาวไล่ลง เริ่มบีบควยผมเบาๆ .. “อืม..อูย..” มือพี่กำมควยผมอยู่นอกกางเกง พี่คงทนเสียวไม่ได้ออกครางออกมา "อ้าาา"
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

waiwai

• Newbie
  • *
คนเอาพี่เอาน้อง ตอน 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2020, 12:45:22 PM »
Mass Exclusive Skin Gel เจลนวดเพิ่มขนาดเฉพาะจุด เห็นความต่างใน7วัน
ใหม่ล่าสุด สารสกัดธรรมชาติ โดยใช้นาโนเทคโนโลยี เป็นตัวสกัดสาร สามารถซึมผ่านผิวหนังได้ดี ช่วยซ่อมเส้นเลือดที่ฝ่อตัว ทำให้เกิดการขยายตัวของเส้นเลือด ช่วยเพิ่มขนาด ได้มากขึ้น และ ทำให้การตื่นตัวไวขึ้น ได้อย่างยอดเยี่ยม
ใช้ประจำ2-3เดือน เพิ่มขนาดถาวร
ใหญ่ไว ปลอดภัย ด้วยใบรับรอง อย. ไม่มีผลข้างเคียง ไม่แพ้
?   มีวิธีการนวด แมสเจล อย่างใด้ผล
?   มี อย.รับรอง ชื่อตรงตัว
?    เป็นผลิตภัณฑ์ “นาโนเจล” ดูดซึมได้เร็ว ไม่เหนี่ยวเหนือหนะ
?    ขยายขนาดได้มากถึง 40%
จำหน่าย ราคาปกติ1ขวด 600 บาท
พิเศษ พิเศษ พิเศษ ขายยเพียง
1ขวด ราคาพิเศษ 400 บาท
3ขวด ราคาพิเศษ 1000บาท
5ขวด ราคาพิเศษ 1500บาท
แน่ใจใหมว่าขนาดไม่สำคัญ แต่ใหญ่ไว้ก็ดีนะ
ส่งฟรี EMS
แน่ใจหรือว่าขนาดไม่สำคัญ?
เพิ่มความมั่นใจด้วย MASS GEL นวดเพิ่มขนาด!
คลิ๊ก...ติดต่อสั่งซื้อ  line: @zqa9744j
หรือ คลิ๊กเพิ่มเพื่อน http://nav.cx/ioDmuUH
ขอมูลสินค้า http://www.ma-chomax.com
#เพิ่มขนาดถาวร #เพิ่มขนาดผู้ชาย #ยานวดเพิ่มขนาด #แนะนำการเพิ่มขนาด #วิธีเพิ่มขนาด #สูตรเพิ่มขนาด #ยาเพิ่มขนาด #เทคนิคเพิ่มขนาด #เจลเพิ่มขนาด

Facebook