เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - จอย  (อ่าน 48676 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
เรื่องเสียว - จอย
« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 09:13:56 PM »
จอย ….. ผมเป็นพ่อหม้ายเมียตายอายุ 48 ปีทำงานเป็นภารโรง ร.ร.ประจำ จว……เรื่องมีอยู่ว่าข้างๆบ้านพักผมเป็นบ้านภารโรงในร.ร.ที่ย้ายมาใหม่(ถูก ย้ายด่วนเพราะ ทำความผิด) ผัวเป็นขี้เมา เมียก็บ้าหวยแกมีลูกสาว3คนคน โต ชื่อจอย อายุ 13ปี ส่วนน้องอีก 2 คนแนนอายุ10ปีกับเมย์อายุ8ปี อีจอยถึงจะอายุแค่ 13-14 ปีก็จริง แต่ดัดจริตแรดน่าดูครับ…แถมยังชอบพูดจาเกินเด็กกับเพื่อนๆแบบคุยอวดว่ามีแฟน หลายคน/นมเราใหญ่กว่าพวกเธออะไรทำนองนี้…พอกลับจากโรงเรียน..ก็มักจะเปลี่ยน จากชุดนักเรียนมาใส่ชุดอยู่บ้านเสือกล้ามโชว์นมที่เริ่มตั้งเต้า ..กางเกงสั้นๆรัดๆเห็นหีขึ้นเป็นร่อง จอยจะมานั่งเล่นบ้าง ดูทีวี/วีดีโอกับผมในห้องบ้าง…ชอบมาชวนผมคุยเสมอเด็กจอยว่าผมใจดีมีขนมให้ กินทุกวัน…พูดก็ดี…ไม่กินเหล้าไม่เล่นการพนัน…พ่อเธอโน่น…ร้านเหล้า ส่วนแม่ก็ตะลอนหาหวย…ส่วนน้องอีก 2 คน จะไปเล่นนอกบ้านเสียส่วนใหญ่ ผมจึงมีโอกาสอยู่กับจอยตามลำพังเป็นประจำ ด้วยรูปร่างกำลังอวบ นมขนาดเท่าลูกซาลาเปา จะลุกจะนั่งก็ไม่ระวังตัว คุยกันทีไร ควยผมต้องแข็งโป๊กหัวถอกเยิ้มทุกที แล้วก็ถึงวันเสียวจนได้ วันนั้นผมก็นั่งดูวีดีโอหนัง(อาร์)ญี่ปุ่นอยู่ที่บ้าน น้องจย กลับมาจากโรงเรียนเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จแล้วก็มานั่งดูทีวีกับผม วันนั้นจอยใส่เสื้อยืดรัดๆสีขาวบางๆ นุ่งกางเกงขาสั้นสีชมพู แบบว่าสั้นชนิดที่แทบจะเห็นแคมหีเลย ผมเห็นแล้วผมบอกตามตรงเลยว่า ควยผมลุกแข็งทันทีเลย พอเด็กน้อยมาผมเลยเปลี่ยนวีดีโอเป็นหนังผี(เรทRนิดๆ) พอถึงตอนน่ากลัว/เลิฟซีนบ่อยๆ เข้า น้องจอยแกคงกลัวหรือเสี้ยนก็ไม่รู้ ขยับมานั่งใกล้ๆผมๆเลยได้โอกาสจับจอยเด็กแรดมานั่งบนตักผมพยามให้ร่องตูดมา ทาบทับบนท่อนควย อีจอยก็ไม่ว่าอะไร จนหนังจบม้วนแรกก็ยังไม่ลุกไป แกบอกว่าตักลุงปอนั่งสบายจังเลย…“ขอจอยนั่งนานๆได้ไม๊ค่ะ”ผมรีบตอบรับทันที ก็ว่าได้เลยตามสบาย “..หนูจอยตัวเล็กไม่หนักเลย…ตัวก็หอมด้วย…ลุงชอบ..”ผมพูดโดยใช้จมูกสูดดมกลิ่นสาบเด็กสาว วัยละอ่อนไปด้วย เราสองคนก็คุยไปดูวีดีโอม้วนสอง(เรทRRR)ไปเรื่อยๆ ผมก็เริ่มรู้สึกว่าควยของผม ชักเริ่มจะแข็งมากแล้ว เพราะว่าน้องจอยนั่งตักผมชนก้นที่กลมกลึงของอีจอยมาทับบนควยผมพอดีเลย ความเงี่ยนทำให้ผมเริ่มคิดแผนชั่วร้ายแล้ว ผมจึงเอามือสองข้างโอบตัวน้องจอยไว้ จอยก็ไม่ว่าอะไร แถมยังบอกด้วยว่า ลุงปอกอดแล้วอบอุ่นดีจัง ได้ยินอย่างนี้อารมณ์ผมยิ่งเตลิด แล้วผมก็เริ่มแผนฉุกทุเรียนทันที..จอยตัวหอมจังเลย…..น่าหอม….สวยก็สวย…ผิว พรรณก็ดี…ผมพูดไปก็ใช้จมูกสูดดมไปผมพยามดุนท่อนควยให้ถูไถกับร่องตูดของอีเด็กจอยแก่แดด…ได้ผล…..หนู ให้ลุงปอหอมก็ได้/แต่ต้องให้หนูขอยืมตัง200นะค่ะ/หนูจะไปเที่ยวในเมืองพรุ่ง นี้/…ตกลงไม๊ค่ะลุงปอ/// อีจอยเด็กอายุ 13 ดัดจริตกล้าออดอ้อนขนาดนี้…เดี่ยวเถอะแม่หนูน้อยลุงปอจะเย็ดหีขาวๆอวบๆเกิน วัยให้สะเด็ดเลย…“ลุงไม่ให้แค่200..ถ้าหนูเป็นเด็กดี…ลุงจะให้ 500 ให้ฟรีๆเลย”แล้วผมก็เริ่มหอมที่ซอกหู ใช้ปลายลิ้นเลียเบาๆจอยขนลุกซู่เลย ผมจึงหอมต่อไปเรื่อยๆเม้มที่หูบ้าง ดูท่าทางอีจอยมันคงจะชอบ แกเอียงคอให้ผมทำอย่างสะดวกเลย ในใจผมคิดว่าวันนี้ ผมต้องเย็ดหีขาวๆของอีจอยให้ได้ เพราะเห็นแต่งตัวแรดๆ ยั่วกิเลสเสือเฒ่ามาหลายทีแล้ว เด็กเอาะๆขาวๆอวบๆน่าเย็ดขนาดนี้ ไม่เลียหีดูดแตดก็โง่เต็มที มือผมจึงลูบเข้าไปในเสื้อยืดของอีจอย ใช้นิ้วเขี่ยหัวนมเล็กๆ และคลึงเบาๆที่เต้านมน้อยๆ เท่าซาลาเปาของเด็กน้อย ผมลูบเบาๆ ไปเรื่อย นมอีเด็กจอยอวบนิ่มมือสุดๆ เพราะจอยยังเด็กอยู่ น้องจอยเริ่มครางเบาๆ แล้วผมจึงถามแกว่าดีมั้ย แกตอบเบาๆ ว่าดีค่ะหนูชอบค่ะลุงปอ ได้ยินดังนั้น มือขวาผมจึงลูบไล้ที่ขาอ่อนขาวอวบแกเบาๆ เริ่มลูบสูงขึ้นไปเรื่อยๆ ผมล้วงลึกเข้าไปในกางเกงขาสั้นของแก พอที่มือของผมล้วงเข้าไปลูบจับหีอวบๆขาวๆของน้องจอย จนมาถึงกางเกงในตัวน้อย ซึ่งตอนนี้เปียกชุ่มไปด้วยเมือกแห่งความเงี่ยนของเด็กสาวอายุ 13 ผมรู้ดีเลยว่าจอยเริ่มเงี่ยนแล้ว ผมจึงเขี่ยนิ้วไปที่เม็ดแตดของน้องจอยเบาๆ จนอีแรดจอยครางออกมาอีก …เสียวจังค่ะลุงปอ….อีจอยบอกผมด้วยเสียงที่สั่นเพราะความเสียว ผมเขี่ยจากช้าๆ เพิ่มความเร็วเรื่อยๆ จนจอย ครางดังขึ้นๆ…. ลุงปอขา จอยจะทนไม่ไหวแล้ว…. จอยคงทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นและเงี่ยนมาก เพียงไม่นานนัก น้องจอยก็น้ำแตก คามือผมเลย แกกระตุกอยู่พักนึงแล้วก็หอบ ตอนนี้มือขวาผมเต็มไปด้วยน้ำเมือกของเด็กจอย ผมเงี่ยนเต็มที่แล้วครับ ผมจึงชวนเด็กน้อยจอยไปที่เตียงนอนของผม โดยผมอุ้มเด็กแก่แดดที่ไปวางบนเตียง หุ่นที่อวบอิ่มกำลังโต ของเด็กสาวอายุ 13ชอบแต่งตัวยั่วควย ท่าทางแรดๆ น่าเย็ดแบบนี้///ผมไม่ได้ตาฝาด///สายตาเด็กจอยตอนนี้ช่างเย้ายวนและเชิญชวน .. ผมจึงเริ่มลงมือทันที ผมเริ่มจูบปากดูดลิ้นซุกไซ้ตามใบหน้าลำคอ…โอ้…มันช่างหอมยั่วราคะดีเหลือ เกินกลิ่นเด็กสาวกำลังโต มือผมก็บีบนมเล็กๆแต่อวบ ของจอยไปด้วย ผมทั้งลูบคลึงทั้งบีบนมน้องจอย นมที่อวบอิ่มด้วยความสมบูรณ์ของวัยเริ่มสาว อวบจนมองเห็นได้ชัด แม้จอยยังใส่เสื้อของแกอยู่ คงเป็นเพราะเสื้อยืดรัดรูปมากด้วย และด้วยความสดซิ่งความเด็ก มันทำให้ผมเกิด อารมณ์เงี่ยนมากเลยครับ ไม่นานเด็กจอยก็อยู่ในสภาพเปลือยทั้งตัว อีจอยมีเชื้อเจ็กปนลาว จึงทั้งหมวยทั้งขาวมากครับ หัวนมชมพู หีนูนๆขาวๆก็ไม่มีหมอยเลยสักเส้นสองแคมปิดสนิท..ผมดูดนมเด็กจอยอย่างกระหาย จน อีเด็กจอยแอ่นหน้าอกตามเลยครับยิ่งเห็นเด็กน้อยแอ่นรับ แบบนี้ผมยิ่งเงี่ยนผมจึงใช้ทั้งปากทั้งลิ้นดูดเม้มหัวนมน้อยๆของจอยอีเด็ก เงี่ยน ผมเลียลงต่ำมาจนถึงร่องหีของน้องจอยเด็กร่านสวาทจอยหลั่งน้ำเงี่ยนออกมาจาก หีขาวๆผมไม่รีรอที่จะรีบดูดกินน้ำเมือกบริสุทธิ์ของจอยเลย/ผมอ้าปากประกบกับหีขาวๆใช้ปลายลิ้นสะกิดที่เม็ดแตดเพื่อให้อีเด็กอ้อนควยหลั่งน้ำเงี่ยนออกมามากๆ น้ำเงี่ยนของจอยช่างหวานมากเลยครับ น้องจอยคงเสียวมาก..ร้องครวญครางอุ้ยยย…เสียวจังเลย…ลุงปอขาจอยเสียวเหลือเกิน..จอยอีเด็กแก่แดด ใช้สองมือจิกดึงหัวของผมแน่นแถมยังกระดกหีน้อยๆขึ้นอัดกับปากผม…ตัวจอยเริ่มเกร็งทำท่าจะ เสร็จอีก ผมจึงละจากร่องหีมาดูดหัวนมสีชมพู แล้วผมก็ลุกขึ้นนั่งคล่อมบนอกของอีเด็กแก่แดดจับดุ้นควยของผมซึ่งยาวประมาณ 6 นิ้ว มาถูไถและจ่อที่ปากสีชมพูของจอยเด็กน้อยที่น่าเย็ด“เด็กดีของลุง…ดูดเลีย ..มันซะ.….เดี่ยวลุงให้อีก..500…”อีแรดจอยคงจะดีใจที่จะได้เงินมากๆไป เที่ยว รีบแลบลิ้นออกมาเลียหัวควยสีม่วงคล้ำของผม ผมบอกให้อ้าปากกว้างๆจากนั้นผมก็กระเด้าควยเข้าปากอีจอยอย่างสุดเงี่ยนไม่ นานผมก็เกร็งควยใช้สองมือจิกหัวอีจอย แล้วปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งเข้าปากอีเด็กน่าเย็ด อีจอยทำท่าจะสำลักน้ำควย ผมจึงดึงควยดำๆออกมาฉีดน้ำเงี่ยนที่เหลือรดบนหน้าสวยๆเซ็กๆของอีจอย…ผมเอา ควยผมถูไถไปตามใบหน้าของจอย แต่ผมยังไม่หายเงี่ยนผมต้องเย็ดหีอีเด็กจอยให้มันควยผมจึงเอาดุ้นควยมาจ่อที่ร่องหีขาวๆ ของน้องจอยแล้วถูขึ้นลงๆ จอยจ๋า ลุงจะเย็ดหีจอยแล้วนะ อีเด็กเงี่ยนพยักหน้ารับ ผมจึงค่อยๆ ดันควยเข้าไปทีละนิดๆ พอเข้าถึงหัวหยักเท่านั้น อีจอยสะดุ้งเฮือกร้องคราง..โอยยย.. ลุงปอ..จอยเจ็บหี… แล้วน้ำตาเริ่มไหลเลย ผมจึงรีบดูดหัวนม ไซ้ซอกคอ ไซ้ติ่งหูไปเรื่อยๆ โดยที่ของผมยังคาไว้แค่หัวหยักอย่างนั้น จนผมรู้สึกว่าน้องจอยเริ่มคลายความเจ็บบ้างแล้ว จึงถามว่า…ยังเจ็บอยู่รึเปล่าจ๊ะ แกบอกว่านิดหน่อยแต่ไม่มาก ผมจึงบอก..จอยทนนิดนึงนะ….แล้วจะหายเจ็บเอง พรุ่งนี้ไปเที่ยวได้สบายมีเงินไปเยอะด้วย…ผมพูดดักคอกลัวจอยจะเปลี่ยนใจ..แก พยักหน้ารับ ผมจึงค่อยๆ ดันเข้าไปอีก อีจอยตาเหลือกโพรง แล้วก็หลับตาปี๋ กอดผมแน่นใช้ปากดูดดุนที่หัวนมของผมซึ่งถูกใจผมมาก..ดูดแรงๆจอยดูดนมลุงแรงๆ เลย…เล็บอีเด็กชอบเย็ดจิกหลังผมแรงมากครับ ผมแสบเลย ในที่สุดก็เข้าไปมิดท่อนควยจนได้ ร่องหีของจอยบีบรัดควยผมมากเลยครับ คับแน่นดีเหลือเกิน ผมไม่เคยเสียวหัวควยเท่านี้เลยครับ แค่เข้าไปมิดผมก็จะน้ำแตกเสียให้ได้ แต่ผมก็อั้นไว้ได้ครับ ใครที่เคยเย็ดหีเด็กๆอายุเท่านี้ ก็คงจะรู้ว่าร่องหีของเด็กอายุขนาดนี้ เวลาเย็ดมันมันขนาดไหน เสียวหัวควยแค่ไหน ผมจึงเริ่มกระเด้าหีอีจอยช้าๆ จนจอยครางออกมา ผมจึงรู้ว่าจอยเริ่มเงี่ยนแล้ว หายเจ็บแล้ว ลุงปอขา.. จอยเสียวจังเลย ผมจึงกระเด้าควยเร็วขึ้นเรื่อยๆ สาวยาวขึ้นเรื่อยๆ จนอีแรดจอยครางไม่หยุด หีขาวๆอวบๆขมิบตอดดุ้นควยดำๆของผมตลอดเวลานี่ผมรู้สึกว่าควยของผมชนกับมดลูก ของอีเด็กแรดจอยตลอดเลยครับ น้ำเมือกอีจอยแรดออกมาอีกมากพอสมควร แล้วแกก็ร้องว่า จอยจะ….แล้วค่ะ จอยจะเสร็จแล้ว และแล้วหนูจอยเด็กแก่แดดที่น่าเย็ด ก็เกร็งตัวแอ่นแล้วครางลั่น หีเด็กน้อยตอดแรงมาก จนผมอั้นแทบไม่อยู่ จอยกอดผมแน่นเลย แอ่นตัวขึ้นมาจนผมต้องดูดนมแกเพื่อเพิ่มความเงี่ยนให้น้องจอย พอแกเริ่มคลายความเสียว ผมจึงจับหันหลังแล้วเย็ดเด็กจอยจากด้านหลัง ลุงปอขา..หนูเสียวจังเลย อย่ากระแทกแรงนะคะ..จอยเสียว ผมจึงค่อยๆกระเด้าเพราะกลัวอีเด็กแรดจะไม่ติดใจควยผม ผมเอื้อมมือไปบีบคลึงนมเล็กๆ เท่าซาลาเปาของน้องจอยทั้งสองข้าง ขณะเดียวกัน ผมก็กระเด้าควยไปด้วย เร็วบ้างช้าบ้างสลับกันไป ผมชักจะอั้นไม่อยู่แล้ว เพราะความที่หีขาวๆอีเด็กจอยยังเด็กและเย็ดมันมากผมจึงนอนหงายและเด็กจอยอ ยู่ข้างบน เพราะผมอยากกระฉูดน้ำเงี่ยนใส่หีอีจอยท่านี้ พอจอยอยู่บนได้ผมก็เริ่มกระเด้าเร็วขึ้น แรงขึ้น ไม่สนใจเสียงร้องครวญครางของอีจอยเด็กเงี่ยนควยผมบอกมันว่า จอยจ๋า..จอยรู้มั้ยว่าจอยเซ็กซี่มาก..หีจอยเย็ดมันมากเลย…จอยได้แต่คราง เพราะความเสียวที่ผมมอบให้ ..ผมกระเด้าควยเย็ดแรงๆเร็วๆขึ้นเรื่อยๆ จนผมรู้สึกว่าหีของอีเด็กจอยตอดรัดดุ้นควยของผมแรงมากอีกแล้ว ผมรู้เลยว่าอีจอยใกล้จะน้ำเงี่ยนแตกอีกแล้ว ผมจึงเร่งกระเด้าส่งท่อนควยเร็วขึ้น เพราะผมอยากน้ำแตกพร้อมๆ กับอีเด็กจอยเด็กที่ผมอยากจะเย็ดหี มานานแล้ว ผมลุกขึ้นนั่งกอดร่างหนูจอยหอยขาวไว้แน่น จอยก็กอดผมแน่นเหมือนกัน สองขาจอยก็เกี่ยวเอวผมไว้ ผมยกตัวเด็กจอยสวนกับควยผมเร็วสุดชีวิตจนน้องจอยครางออกมาดังมากๆ ลุงปอจ๋า..จอยน้ำออกแล้ววว.. ผมจึงกระแทกแรงๆ เร็วสุดชีวิตเพื่อจะได้ทันแก ผมกระแทกท่อนควยของผมเข้าไปในร่องหีของเด็กน้อย ให้ลึกที่สุดเท่าที่จะลึกได้ จนผมรู้สึก ว่าหัวควยของผมกระแทกชนกับมดลูกของน้องจอย แล้วน้ำเงี่ยนผมก็พุ่งกระฉูดออกไปอย่างแรงสุดๆ อย่างที่ไม่เคยแรงและมากมายขนาดนี้มาก่อน จนทำให้จอยเด็กร่านควยสะดุ้งเฮือก แอ่นตัวเอนไปข้างหลัง ด้วยความเสียวซ่านที่สุดของเด็กสาวอายุ 13 ที่โดนน้ำเงี่ยนของผู้ชายพุ่งกระฉูดเข้าไปราดมดลูกของเธอเป็นครั้งแรกใน ชีวิต น้ำผมกระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าไปในเนินหีขาวๆน้องจอยอย่างมากมาย แบบที่ผมไม่เคยออกมากและพุ่งแรงเท่านี้มาก่อนในชีวิตเลยครับ ผมกอดอีเด็กจอยแน่นและยังแช่ควยของผมไว้ในหีของอีเด็กขี้เย็ดอย่างนั้นอยู่ อีกนาน เรานอนคุยกันอีกพักใหญ่โดยที่ท่อนควยของผมยังคารูหีเธออยู่อย่างนั้น จอยบอกว่า ตอนที่น้ำผมออกนี่ร้อนวาบไปทั้งท้องน้อยแกเลยจอยบอกว่าชอบมาก แล้วผมก็ถอนควยของผมออกจากร่องหีของน้องจอย ทั้งน้ำเงี่ยนผมและน้องจอยไหลออกมาเปรอะเต็มที่นอน เสร็จแล้วผมพาแกไปล้าง เห็นหีขาวๆน้อยๆของน้องจอยบวมเป่งรูหีแกโบ๋ไปเลย แกบอกว่าแสบ ผมจึงบอกว่าไม่กี่วันก็หาย และถ้าจอยหายแสบเมื่อไหร่ จอยมาให้ลุงปอเย็ดอีกนะแล้วจอยอยากได้อะไรลุงจะซื้อให้ทุกอย่างเลยและให้ตัง กินขนมมากๆด้วยเด็กจอยรับปากผมทันที…..จากวันนั้นผมก็ได้เย็ดกับหนูจอยเด็กน้อยหอยขาวเป็นประจำ บางทีจอยกลับมาจากโรงเรียนยังไม่ทันได้เปลี่ยนเสื้อผ้า ผมก็ถกกระโปรงนักเรียนเย็ดกับจอยทั้งชุดนักเรียนเลยครับ บางทีเช้าๆจอยก็แอบมาขอตังผม ผมก็จะจับเย็ดหีบ้าง เย็ดตูดบ้าง ให้ดูดควยบ้างแล้วแต่เวลา ทุกวันนี้ผมเย็ดกับน้องจอยอาทิตย์ละ 4-5ครั้งก็เด็กอายุแค่นี้ เย็ดมันขนาดนี้ แรดขนาดนี้ ก็ต้องจับเย็ดทุกครั้งที่มีโอกาส….
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook