เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - สาว ม ปลาย ( เซ็กจัด )  (อ่าน 44298 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
เรื่องเสียว - สาว ม ปลาย ( เซ็กจัด )
« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2015, 10:33:59 PM »

ผมชื่อ อาร์ต คับ น้องสาวผม ชื่อ นิ้ง ส่วนเเฟนน้องสาวผม ชื่อ แน็ก คับ
คือว่า ตอนนั้น ผมอยุ้ ม. 6 นิ้งอยุ่ ม. 4 แฟนนิ้งเปนเพื่อนผม อยุ่ ม. 6 เหมือนกัน
วันนั้น พ่อ กะเเม่ ผมไม่ยุประมาณ 1 อาทิต น้องสาวผม ขอไปเล่นบ้านแฟน ผมก้อไปส่งน้องสาวที่ บ้านแฟน
เเล้วผมก้อกลับบ้าน คนเดี่ยว ส่วนน้องสาวผมขึ้นไป บนบ้านเเฟน เเล้วตอนนั้น เเน๊ก มันเปิดหนัง โป๊ อยุ่ นิ้ง ขึ้นไปบนห้อง ของเเน๊ก
นิ้งก้อไม่เอ๊ะ ใจอะไร ที่เเน๊กมัน เปิดหนังโป๊ เเล้วนิ้ง ก้อเดินไปนั้ง ข้าง ๆ เเน๊ก เเล้วแน๊ก ถามว่า " นิ้ง กล้าดูหนัง โป๊ ด้วยหรอ ?? "
นิ้งตอบว่า " ถ้าไม่กล้า เเล้ว จะดูมั้ยละ ? " เเล้วแน๊กพูดต่อว่า " เเล้วกล้าทำเหมือนหนังหรือป่าว ?? "
นิ้งตอบว่า " ก้อลองทำดูสิ " เเน๊กมันไม่รอ ช้า เเน๊กจับ ไหล่ทั้งสอง ข้างของนิ้ง เเล้วจูบ ปากนิ้ง เบา ๆ เเล้วค่อย ๆ พลักตัวนิ้ง ลงไปบนที่นอน
ส่วนมือทั้งสองข้าง ก้อล่วงเข้าไปในเสื้อของ นิ้ง จับหัวนมเบา ๆ ปากของเเน๊ก ก้อค่อย ๆ เลือนลงมาที่ ซองคอของนิ้ง นิ้งกระดกหน้าอกเบา ๆ
เเล้วเเน๊กมัน ถอดเสื้อ เสื้อใน ของนิ้งออก เเน๊กพูดว่า " นมนิ้งสวยดินะ " เเล้วค่อย เอาปากมา เลียนมนิ้ง เบา ๆ
ส่วนมือ ก้อล่วงเข้าไปใน กางเกงใน ของนิ้ง เเล้ว ใช่นิ้วเเย่ รู น้ำของนิ้ง ไหลเยิมรู
เเน๊ก ถอกกางเกง เเละกางเกงในของนิ้ง ออก เเล้วเเน๊กก้อ ถอกเสื้อ เเล้วกางเกงของตัวเองออก
แล้วนิ้ง ถามว่า " มีถุงยางมัย นิ้งกลัวท้อง " ส่วนเเน๊ก ก้อ หยิบที่อยุ่บนหัวเตียงมา โชว์ นิ้ง เเล้วเเน๊ก ก้อเลียที่รู ของนิ้ง
แน๊กใส่ถุงยาง เเล้วค่อย ๆเสียบ เขาไปในรู ของนิ้ง นิ้ง คาง เบา ๆ อือออออ..... อื้ออออ ส่วนมือ เเน๊ก ทั้งสองข้าง ขย้ำนม นิ้งเล่น
เเน๊ก เสียบเข้าไปในรูของ นิ้ง จนมิดด้าม นิ้งคาง เบา ๆ อืออ ..... เเเล้วเเน๊กจับตัวของนิ้ง ขึ้นมา เเล้วจูบปาก นิ้ง
ใช้มือ ขย้ำนมนิ้ง เเล้วเเน๊ก ก้อใช้ปาก ดูดนมนิ้ง นิ้งคางเบา ๆ อือออ อื้อ อออออ..........
เเน๊กขย่มเบา ๆ อยุ่นาน จนน้ำของเเน๊กเเตก นิ้งก้อคาง เบา ๆ อืออออออ
เเล้วเอานิ้งนอนลงบนเตียง เเล้วเอามือ ออกจากนมของนิ้ง เเล้วขย่มนิ้ง เบา ๆ นมของนิ้ง สั้น เเล้ว เเน๊ก ก้อใช่มือมา จับนมนิ้งไว้
เเล้วขย่มต่อ เเล้วเเน๊ก ก้อควย ของเเน๊ก ออกจากรู ของนิ้ง เเล้วเลีย รูของนิ้ง เเล้วค่อยเลื่อนขึ้นมาหา นมหามิ้ง
เเน๊กดูดนม ของนิ้งอย่า เมามัน ส่วนมือ ก้อขยำนม นิ้งเล่น ทำอย่านั้น อยุ่นาน จนเหนือย เเล้วนอนพัก สักพักหนึ่ง
นิ้งเดินไปหยิบเสื้อผ้า เเล้วเข้าไปเเต่งตัวใน ห้องน้ำ เส๊จ เเล้วบอกให้ เเน๊กไปเเต่งตัว เเล้วบอกให้เเน๊กไป ส่งที่บ้าน
ตอนนั้นผมนั้งเล่น อยุ่หน้าบ้าน เเล้วชวน เเน๊ก อยุ่เล่นที่บ้าน นิ้งเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ผมจึง บอกให้เเน๊ก ตามเข้าไป
เเล้วผมก้อเดินไปที่ ห้องของผม สักพักนิ้ง เดินมาที่ห้องของผม เเล้วนิ้งถามว่า " พี่อาร์ตมีถุงยามอนามัย มั้ย ?? "
ผมตอบว่า " มี " นิ้งบอกว่า " ขอสักอันนะ " เเล้วผมก้อเดินไปหยิบให้นิ้ง เเล้วนิ้งก้อเดินกลับห้อง
ตอนนั้นเเน๊กอยุ่ในห้องของนิ้ง เเล้วผมก้อเดินตามนิ้งไปที่ ห้องของ นิ้ง เเล้วบอกว่า " นิ้งพี่ยืม โน๊ตบุ๊คไปทำงานนะ โน๊ตบุ๊กพี่ เสีย "
นิ้งตอบว่า " อืม ออกไปเเล้วล๊อกห้องด้วย " ตอนนั้น เเน๊ก มันกำลัง จับนมนิ้ง เล่นอยุ่บนเตียง ผมเดาออกเเล้ว ว่าสองคนนี้ จะทำอะไรกัน
ผมเดินไปล๊อกห้อง เเล้วเดิน กลับห้องทางห้องน้ำ ( ห้องน้ำของ ผมเเละนิ้ง มันทะลุ กันได้ครับ )
ตอนนั้นม ยังไม่ไปไหน ผมอยู้ในห้องน้ำ บังเอิญ ว่าประตูห้องน้ำของนิ้ง มันใส มองไม่เห้นคน ข้างใน เเต่คนข้างในเห้นคน ข้างนอก นะครับ
เเล้วเตียงของนิ้ง ตั้งอยู่ตรงข้ามกับประตูห้องน้ำ มันเห้นชัดมาก ตอนนั้น เเน๊กจูบปากนิ้ง เเล้วถอดเสื้อนิ้งออก เเล้วค่อย ๆ ถอดกางเกง นิ้ง เเล้วเอามือ
ล่วงเข้ามาใน กางเกงใน ของนิ้ง ถูร่อง ของนิ้ง ช้า ๆ เเล้วเลื่อนปากลงมา เลียช่องคอ ของนิ้ง เเล้วถอดเกงใน ของนิ้งออก เเน๊กเลีย รูของนิ้งอย่างเมามัน
เเล้วถอกกางเกง ของตัวเองออก ใส่ถุงยาง เเล้วค่อย ๆ เสียบ เข้าไปในรู ของนิ้ง นิ้ง คางเบา ๆ อร่าาาา ...............
( ผมว่ามันไม่เบานะขนาดผมอยุ่ในห้องน้ำยังได้ยิน ) เเน๊ก เสียบเข้าไปที่ละ นิด ที่ละนิด นิ้งก้อ ครางดังขึ้น ดังขึ้น ตอนนั้น เเน๊ก เสียบเข้าจน มิดด้าม
เเล้วเเน๊ก ขย่มนิ้ง เบา ๆ นมนิ้ง กระเพือม เลยครับ เเล้วเเน๊ก ก้มลงไปจูบ นิ้ง เเล้วขยำนมนิ้ง เพือไม่ให้นม นิ้ง กระเทือม เเล้วเเน๊ก ก่อขย่มเเรง ขึ้นเเรง ขึ้น
เเน๊กขย่ม เเรงมาก เเล้วใช้ปาก เลียเเถว ช่องคอ เเล้วร่องนม ของนิ้ง ตอนนั้นนิ้ง ครางออกมา อืออ อ่าา .........
เเล้วเเน๊ก ถอด ควย ออกมาจาก รูของนิ้ง นิ้งก้อคราง เบา ๆ อืออ อ่าา .... เเล้ว ขยำนมนิ้ง ปากก้อจูบนิ้ง อยู่อย่านั้น สัก 10 นาที ได้
เเล้วเเน๊ก ก้อค่อย ๆ มานอน ข้าง ๆ นิ้ง เเล้วห่มผ้า บาง ๆ เเล้วสักพัก นิ้งก้อ เอาผ้า ห่มออก ตอนนั้น เเน๊กล่วงมือ เข้าไปในรูของนิ้ง
เเล้วนิ้งก้อเอา มือของแน๊ก ออก เเล้วลุกไปเเต่งตัว เพื่อไปทำ อาหาร เย๊น เเล้วเเน๊ก เเต่งตัวเส๊จ จึงตามลงไป
...
ทานอาหาร เส๊จเเล้ว นิ้งเก็บ ถ้ายจาน เพื่อนไปล้าง ผมเดินออกไป เล้นนอกบ้าน ส่วนเเน๊กก้อ ไปช่วยนิ้ง ล้างจาน
ผมจึงเดินเข้ามาในบ้าน เพื่อไปเข้าห้องน้ำ ผมออกมาจากห้องน้ำเเล้ว เห้นเเน๊ก กับนิ้ง
กำลังจูบกัน มือเเน๊กล่วงเข้าไป ในเสื้อของนิ้ง เพือ จับนมนิ้ง ตอนนั้น นิ้งใส่ เสื้อสายเดี่ยว กางเกง ขาสั้น
เเล้วผมจึงพูดว่า " ขึ้นไปบนห้อง ดีกว่ามั้ย ?? นิ้ง เเน๊ก " ผมจึงเดินไปที่ห้องของม เเล้วเเน๊ก ก้ออุ้มนิ้งขึ้งไป บนห้อง
สัหพักนิ้งมา ที่ห้องผม เพื่อมา ขอถุงยางอนามัย เเล้วผมก้อถามนิ้ง ว่า " เเล้วพี่ละ พี่ก้อยากทำนะ ? "
นิ้งตอบว่า " สัก 4 ทุ่มนะ ไห้พี่เเน๊ก กลับบ้านก่อน " เเล้วนิ้งก่อดินกลับห้อง ตอนนั้น เป้นเวลา 1 ทุ่ง กว่า ๆ ผมจึงไปนั้งเล่น โน๊ตบุ๊ก รอ
ประมาณต่อ 2 ทุ่มกว่า ๆ ตอนนั้น ผมเดาออกเเล้วละ ว่านิ้ง กับเเน๊ก ทำอะไร กัน เพราะว่า ผมได้ยิน เสียงนิ้งร้อง ครางง ตอนนั้น
นิ้งร้องดังมาก เพราะว่านิ้งลืมปิดประตูห้องน้ำ ผมก้อไม่ปิดประตูห้องน้ำเหมือนกัน นิ้งคราง ดังมาก ครับ ผมรุ้เลยว่า นิ้งตอนโดน
ชักเข้าชักออก อย่างเร็วมาก เเน่ ๆ เเล้วผมก้อเดินไปดู เเน๊ก ชักเข้าชักออกรูของนิ้ง เร๊วมาก ครับ เเล้วก้อไม่ได้จูบนิ้งด้วย
นิ้งครางดังมาก อ่า ๆ ๆ ๆ ๆ............ ส่วนเเน๊กก้อ ชักเข้าชักออก อย่างมันมาก เเน๊กจับนิ้ง จัก เข้าชักออกอยุ่นาน
จนนิ้งอยุ่ใน สถาพ เหนื่อยหอบ เเน๊กถึงถอดควย ของเเน๊กออก ตอนนั้นผมสังเกตุดู เเน๊กถอดถุงยางออก จากควย น้ำในถุงยางได้ประมาณ
1 ส่วน 8 ของถุงยาง ผมเดาว่า น้ำเเน๊ก ต้องเเตก ประมาณ 5 - 6 คร้่ง เเล้วเเน๊ก ก้อค่อย ๆ ไปที่นิ้ง เเล้ว ดูดนมของนิ้ง นิ้งคาง เบา ๆ อือออ ......
เเล้วกระดก นมขึ้นด้วนความเสียว ทำได้สักพัก เเน๊ก ก้อไปนอนที่ข้างหลังนิ้ง ตอนนั้น ผมเดินไปปิดประตูห้องน้ำ เพื่อนั้งดูตอนไป
เเล้วเเน๊กก้อเอามือทั้งสองข้าง มาจับนมนิ้ง เเล้วมาจูบที่คอ เเล้วก้อเอามือ อีกข้างหนึ่งเลือยลงมาที่ รูของนิ้ง เเล้วส่องเข้าไปประมาณ
2 - 3 นิ้ว นิ้งร้ิงคาง ออกมาก เบาๆ อือ ๆๆ ... เเล้ว เเน๊กก้อเอานิ้วออกมา เพื่อมา จับนมนิ้งต่อ เเน๊ก ทำอยุ่นาน ผมดูนาฬิกา ก้อปาเข้าไป 3.20 น. เเล้ว
เเน๊กเลิกจับนมนิ้ง เเล้ว กอดนิ้ง หลับไป ประมาณ 20 นาที เเน๊กลุกขึ้น เเล้วเเต่งตัว ตอนนั้น นิ้งตื้นขึ้นมา เเล้วเเน๊กมา จูบนิ้ง
เเล้วกอดนิ้งก่อนกลับบ้าน เเล้วเเน๊กบอกนิ้งว่า " ครั้งหน้าเล่นไผ่ เเก้ผ้ากันนะ ไอ่ตัวเล๊ก " ( ตัวเล๊ก เเน๊กมันเรียกนิ้งว่า ตัวเล๊ก คับ )
เเล้วนิ้งก่อนใส่ ผ้าคลุมเเล้ว เดินไปส่ง เเน๊กข้างล่าง ส่วนผม ก้อทำเปน นั้งเล่นคอม รอนิ้ง อยู่บนเตียง
เเล้วนิ้งก้อไปเเต่งตัว เเล้วเดินมา ที่ห้อง ข้องผม ตอนนั้น ผมปิดคอม พอดี นิ้ง บอกว่า " พี่คืนนี้ นิ้ง นอนด้วย นะ "
ปกตินิ้งก่อนมานอน ห้องผมบ่อย เเต่ไม่เคยไห้ผมเย๊ด เลย ผมจึงบอกว่า " อืม " ตอนนั้น นิ้ง ใส่ ชุด กระดุมสีขาวบางจนมองเห้นเสื้อใน ใส่กางเกงยีนขาสั้น
เเล้วก่อนนอน นิ้งนอนหันหลังให้ผม ผมจึงกอดนิ้ง เเล้วล่วงมือไปจับหน้าอกนิ้ง เเล้วมืออีกข้าง ก้อล่วงไปใน กางเกงนิ้ง
นิ้งก้อไม่ขัดขื้น ผมดูนิ้งเต๊มใจด้วนซ้ำ ผมทำอย่างนั้น ประมาณ 10 นาที ได้ นิ้งจึงหันหน้ามาหาผม เเล้วถามผมว่า " มีถุงยางมั้ย ?? "
ผมจึงเอาถุงยางที่ หัวเตียงมา ให้นิ้งดู ตอนนั้นนิ้งถอดเสื้อผ้านิ้งออกหมด เเล้วนิ้งก้อมา ถอดไห้ ผมด้วย
ตอนที่นิ้งถอด ถอดก้อลูบ ไปที่ส่วนต่าง ๆ ของผม เเล้วก้อนอนลงบนเตียง เเล้วนิ้งก้อจูบผม ส่วนมือของผมก้ออยู่ในนม ของนิ้ง
ผมถูมือไปตามร่อง นมนิ้ง เเล้วเลือยลงไปที่ รูของนิ้ง ตอนนั้น น้ำนิ้งเยิมเต๊มรู ผมจึงเลียให้ เเล้ว ค่อย ๆ เสียบบ เข้าไปในรู
นิ้งคาง เบา ๆ อ่อ ..... อ่าา ......นิ้งคางได้อารมมาก คับ ผมเสียบเข้าไป้ที่ ละนิด ๆ แล้วนิ้งบอกว่า " บอกพี่ใหญ่กว่าของพี่เเน๊กนะ ทำเบา ๆ นิ้งเจ๊บ "
ผมไม่ฟังคำที่นิ้งพูดนิ้งคางอยู้อย่างนั้น จนผมเสียบเข้าไป มิดด้าม นิ้งคาง ดังมาก เเละ ได้อารมมาก ด้วย
ผมชักเข้าชักออก นิ้งอยู่นาน จนน้ำผมเเตกได้ 3 - 4 รอบ ผมจึงขย่มนิ้งเบา ๆ นมของนิ้ง กระเพือม ๆ ผมจับนมนิ้งไว้เเล้ว ขย่มต่อ
นิ้งคาง เบา ๆ อือ ...... อ่าาา ..... ผมจึงถอดควย ผมออกจาก รูของนิ้ง ผมก้มมา จูบนิ้ง เเล้วเลียไปทั้วรางของนิ้ง นิ้งก้อนอน ไห้ผมเลีย
ซักพัก ผมก้อไปนอน เเล้วนิ้งก้อลุกขึ้นมา มานอนบนตัวผม เเล้วถ่างขาออก รูของนิ้งน้ำไหลเยิม ผมจึงเลียไห้นิ้ง
ตอนนั้น ผมที่เลียทั้งดูด เเล้วนิ้งจับมือผม มาจับที่ นมของนิ้ง นิ้งจับมือผม ขยำที่หัวนมของนิ้ง นิ้งคางได้อารมมาก กระดก รูนิดหน่อย
ไห้รูใกล้ หน้าผมขึ้น เเล้วนิ้งก้อเอา นิ้วของผม เเย่เขาไป 3 นิ้ว เเล้วนิ้งกระคางออกมา เบา ๆ อือออออออออ.........
เเล้วนิ้งก้อเอานิ้วออก เเล้วก้มลงมาจูบผม เเล้วเลือยลงไปที่ ช่องคอ ผมจึงเลีย ช่องคอของ นิ้งบ้าง เเล้วนิ้งก้อจับมือผมมา ขยำที่หัวนมนิ้งอีกครั้ง
เเล้วนิ้งก้อเอามือนิ้ง มาลูบ เเถว ๆ หัวนมของผม ผมสะยิวมาก ครับ เเล้วนิ้งก้อนอนลง ข้าง ๆ ดูท้านิ้งเหนือยมาก ครับ
นอนได้สักพัก พอหายเหนือย นิ้งก่อเดินไปอาบน้ำ ผมก่อเดินตาม นิ้งไปในห้องน้ำ ก่อไป เย๊ดกัน ต่อในห้องน้ำ
ก้อไม่มีไรมากคับ เเค่จูบ เเล้วก้อ เเย่นิ้ว คับ เเล้วก้อต่างคน ต่างนอน
............................................................................
เช้าวันต่อมา ผมเดินไปปุกนิ้งที่ห้อง นิ้งดูเหมือนท่าจะลุกไม่ไหว ผมเลยให่นิ้งนอนพัก ประมาณ 10 โมงเช้านิ้งถึง ตื้น ประมาณตอนบ่าย
เเน๊ะก้อมาที่บ้าน วันนั้น นิ้งโดนไป 3 รอบ
กว่าพ่อ เเม่ จะมา รวมทั้งหมด นิ้งโดน เย๊ดไป 20 เกือบ 30 รอบ
เเละในวันที่ พ่อกะเเม่ ไปทำงานข้างนอกเเล้วค้างคนด้วย ตอนเข้านิ้ง ก้อจะ ไห้เเน๊ก เย๊ด ส่วนตอนกลางคืน ผมก้อ จะได้ เย๊ด
ผมคิดว่า สักวัน ท่านิ้ง เลิกกะเเน๊ก ผมก้อคง จะได้ เย๊ด นิ้ง บ่อยขึ้น

( เพราะนิ้ง เซ๊ก จัด จึ้งโดนเย๊ด บ่อย ถึงนิ้งเซ๊ก จัด นิ้งก้อไม่เคย ช่วย ตัวเอง นะ )
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook