เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปร้านรุ่งฟ้ามั่งครับ???  (อ่าน 9017 ครั้ง)

nunocmx

• Newbie
  • *
ใครเคยไปร้านรุ่งฟ้ามั่งครับ???
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 02:26:32 PM »
ผมไปแล้วสถานที่ก็โอเคนะ เป็นคาราโอเกะ แล้วก็มีน้อง ๆ มานั่ง
น้อง ๆ ส่วนใหญ่ยังสด ขาว ๆ หุ่นเพรียว ๆ ราคาไม่แรง
แต่ต้องพาน้องออกมาข้างนอกเพื่อหาโรงแรมแถวนั้น เครื่องน้องที่ผมเจอยังสดมาก
แต่เสียอารมณ์ที่น้องชอบเร่ง กะทำเวลาอ่ะ
ผมเจอน้อง อ.
ใครมีแจ่ม ๆ ก็แนะนำกันหน่อยนะครับ อิอิ  ::)

Facebook