เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: แพรว ตอนที่1  (อ่าน 17908 ครั้ง)

yenyen

• Newbie
  • *
แพรว ตอนที่1
« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2015, 12:49:46 AM »
เรื่องที่เกิดขึ้นผ่านมาเกือบปีแล้ว ไม่รู้จะเรียกว่าประทับใจหรือเสียใจดี หรืออารมณ์ชั่ววูบ   
ผมกับแพรวแต่งงานกันมาได้สองปี เราสองคนเป็นแฟนกันตั้งแต่มหาลัย ก็มีอะไรกันตามประสาหนุ่มสาวยุคใหม่ 
เรียนจบผมได้งานที่บริษัทแห่งนึง  ส่วนแพรวช่วยทำกิจการของที่บ้านเพราะครอบครัวมีธุรกิจสินค้าอยู่
และเป็นลูกสาวคนเดียวที่จะสืบทอดกิจการนั้น
แต่เราออกมาซื้อบ้านอยู่ด้วยกัน เช้าก็ผมไปส่งแพรว แล้วผมก็จะเลยไปทำงาน   
เรื่องมันเริ่มต้นจากผมเอง ที่อยากลองใจแพรว และมันเป็นอารมณ์ด้านมืด ซึ่งก็คงมีอยู่ทุกคน
เรื่องของเรื่องก็คือ ผมชอบเปิดดูเวปไซน์โป๊ และผมก็เจอเวปนึงที่มีเรื่องเกี่ยวกับการแลกคู่
แรกๆก็ดูก็อ่านธรรมดา แต่ตอนหลังผมชักคิดอะไรพิเรณ ผมเอารูปถ่ายของลับของแพรวไปโพสที่เวปนั้น
คือตอนมีอะไรกันผมชอบถ่ายคลิปถ่ายรูปไปด้วย บางทีอยู่ด้วยกันสองคนผมก็ให้แพรวแก้ผ้าแล้วก็ถ่ายรูปเปลือยของแพรว
แรกๆเธอก็ว่าผมเพี้ยน แต่ผมก็ชอบทำแบบนี้จนแพรวไม่ว่าอะไร เพราะผมบอกว่าแพรวสวยมากผมอยากเก็บไว้ดูเล่น
และแพรวเป็นผู้หญิงที่สวยมาก ชนิดที่ว่าเดินผ่านผู้ชายก็ต้องมีมามองเหลียวหลังกันล่ะ
แพรวเป็นผู้หญิงตัวเล็ก ขาวเพราะได้เชื้อจีนทางบ้าน หน้าอกไม่ใหญ่เป็นกระเปาะพอดีมือ และตรงนั้นเนียนมาก
เรียกว่าทั้งเนียนทั้งโหนกอูม ไม่มีขนสักเส้น ปกติก็น้อยอยู่แล้วผมก็บอกให้แว๊คให้เกลี้ยงๆไปเลยเพราะผมชอบแบบนั้น
ก็เป็นแบบนี้มาตั้งแต่เป็นแฟนกันที่มหาลัยแล้ว
มาเข้าเรื่อง ที่นี้พอผมเอารูปของสงวนของแพรวไปโพสที่เวปนั้นแล้ว ( แต่ไม่เห็นหน้า ) มันมีคอมเม้นคนตอบกลับมา
ที่กระทู้นั้นแบบหื่นๆ แบบที่เรียกว่าหยาบเลยก็ว่าได้ และบางคนก็ส่งรูปไอ้นั่นของตัวเองมาให้ดู มีทุกขนาดทุกไซน์
ผมอ่านดูก็รู้สึกแปลกๆไม่ใช่โกรธ แต่กลับมีอารมณ์อยากเห็นอยากดู แพรวโดนแบบคอมเม้นพวกนั้น
วันนึงตอนผมกำลังจะร่วมกับแพรว กำลังบิ้วๆกัน ผมก็แง้มๆเธอว่าผมเอารูปส่วนนั้นของเธอไปโพสที่เวปนึงมา เธอก็ตกใจ
แต่ผมก็บอกว่าไม่เห็นหน้าหรอก เห็นแค่ตรงส่วนนั้น เธอมีทีท่าโกรธ งอนๆเหมือนกัน แล้วก็บอกว่าไหนเอามาดูเวปอะไร
ผมก็หยิบโน๊ตบุ๊คมาเปิดให้เธอดูกันบนเตียง ตอนเธออ่านพวกคอมเม้นต่างๆ รู้สึกว่าเธอหายใจแรงมากมือสั่นอ่านเงียบเลย   
ผมก็กลัวแพรวโกรธ ก็เลยอ้อนขอโทษเธอบอกว่าไม่มีใครรู้หรอกว่าเป็นใครเพราะไม่เห็นหน้า เห็นแค่ตรงนั้นตั้งแต่เอวลงมา
แค่นั้นเองไม่ได้ลงให้เห็นหน้าเลย ดูแพรวก็เหมือนแค่งอนนิดๆ แต่หน้าแดง ผมคิดว่าคงอายกับคำหยาบคายพวกนั้น
เพราะที่บ้านแพรวค่อนข้างเข้ม เธอเองก็ไม่เคยเจอะเจอกับคำแบบนี้
หรือผมอาจจะคิดผิดก็ได้เพราะเมื่อผมเอามือลูบไปที่เนินเนื้อของแพรว แล้วกรีดนิ้วไปตามร่อง มันเยิ้มแฉะไปหมด
แพรวเองก็สะดุ้งครางออกมาแบบมีอารมณ์เต็มที่ ผมก็ไม่เคยเห็นอาการแบบนี้ แต่คิดว่าแพรวเองคงตื่นเต้นกับคำพวกนั้น
คราวนี้ผมก็รุกเลย ระหว่างที่ผมกำลังซอยอยู่ ไม่รู้อะไรดลใจ ผมถามแพรวระหว่างนั้นว่า อยากโดนแบบนั้นไหม ?
แพรวเองกำลังครางอยู่ก็ลืมตามองผมนิดนึงแล้วหลับตาส่ายหน้า ร้องครางหนักกว่าเดิมอีก ผมรู้ว่าแพรวกำลังถึงจุด
ก็รุกถามอีกว่า แพรวอยากโดน XXX อันไหนในกระทู้นั้น แพรวร้องครางเด้งสะโพกขึ้นมาสู้กับผมเลย
ผมก็เลยพูดว่า คนพวกนั้นเค้าอยากจะ X แพรวทั้งนั้น นี่แค่เห็นรูปนะถ้าเห็นของจริงมีหวังแพรวโดนพวกนั้นมารุมแน่
พูดไปผมก็กระแทกอัดโหนกเนื้อแพรวไปด้วย อารมณ์แพรวตอนนี้ผมยอมรับว่าสุดๆจริงๆ พูดไปผมก็รู้สึกสะใจ ที่เห็นแพรวเป็นแบบนั้น  ผมถามแพรวว่าอยากโดนคนพวกนั้นมารุมx ไหม ? แพรวส่ายหน้าแล้วร้องบอกว่า
ช่วยแพรวด้วยพร้อมบิดสะโพกส่ายไปมา ผมรู้ว่าแพรวกำลังจะเสร็จ ผมก็แกล้งหยุดซอยซะดื้อๆ แล้วถามเธอใหม่ว่า
แพรวอยากโดนคนพวกนั้นมารุมXไหม ?  แพรวปิดปากแน่นครางอื่อๆในลำคอ ผมก็กระแทกซอยไปช้า แล้วถามใหม่   
แพรวอยากโดนคนพวกนั้นมารุมXไหม ?  คราวนี้แพรวครางพยักหน้ารับ  ผมได้ฟังแล้วมันแปร๊บจี๊ดๆ แต่สะใจบอกไม่ถูก
ผมอยากให้เธอพูดออกมาจากปาก ไม่ใช่แค่พยักหน้า  ก็เลยพูดกับแพรวหยาบๆไปเลย
แพรวอยากโดนคนพวกนั้นมารุมเย็ดไหม ? หือ ? ตอบมาตรงๆ  กระแทกอัดถี่ๆไปด้วย ดูไปแพรวเองก็ใกล้จะเสร็จ
ผมถามซ้ำอีกสองสามรอบ จนในที่สุดแพรวเองก็พูดออกมาว่า อยากค่ะ แล้วร้องครางออกมาร่างงามบิดกระตุกสั่นระริก
ภายในอูมเนื้อตอดรัดรุนแรงมาก ผมยังไม่อยากเสร็จตอนนี้ก็กลั้นเอาไว้ เพราะผมจะลองใจแกล้งแพรวอีก
คราวนี้ผมเอาโน๊ตบุ๊คมากางเอาไว้ตรงที่พักหัวเตียง แล้วเปิดดูกระทู้นั้น  ผมจับแพรวให้อยู่ในท่าคลานสี่ขา
เพื่อให้เธอดูกระทู้นั้นไปด้วย ผมก็กระแทกซอยไป ผมสังเกตเห็นแพรวลืมตามองที่โน๊ตบุ๊คบ่อยๆ มือจิกที่นอนแน่น
ผมหยุดซอยแล้วเอื่อมมือไปที่โน๊ตบุ๊ค เลื่อนไปที่คอมเม้นที่มีคนถ่ายรูปท่อนเอ็นของตัวเองมาโชว์
เลือกเอาที่มันน่าเกลียดที่สุด ประเภทดำใหญ่ๆ หัวบานๆ แล้วให้แพรวดู ถามแพรวว่าชอบแบบนี้ไหม? ใหญ่ดีไหม ?
คราวนี้ผมไม่ต้องซอย แต่เป็นแพรวเองที่กระแทกก้นงอนๆถอยกลับมา แพรวทั้งส่ายทั้งวนสะโพกงอนๆ เข้าใส่ผม
ร้องครวญครางไม่หยุด โอ๊ยๆๆ  ผมถาม อยากโดนควยอันนี้ไหม ? แพรวกระแทกก้นใส่ผมแรงขึ้น
อยากอมควยอันนี้ไหม ? ผมพูดพร้อมกับเอานิ้วชี้กับนิ้วกลางเอื้อมไปใส่ปากแพรว แพรวเองก็ดูดเลียนิ้วผม
ก้นงอนของแพรวก็กระแทกใส่ผมไม่หยุด ผมพูดว่าคนในคอมเม้นนี้เขาคอมเม้นว่าอยากเย็ดแพรว อยากเลียหีแพรว
แพรวอยากให้เขาทำให้ไหม ?  แพรวพยักหน้าแล้วบอกว่าค่ะ  ผมถามอยากโดนแบบนี้หลายๆอันไหม ?
แพรวร้องครวญครางแล้วพยักหน้ารับ ผมนี่สะใจจริงๆ แพรวร้องโอ๊ยๆๆ แล้วเกร็งกระตุกฟุบหน้าไปบนที่นอน
ส่วนผมถอนออกมาจากกลีบอูมชมพูของแพรว จับหน้าเธอยกขึ้นมาพร้อมกับใส่ของผมเข้าไปในเรียวปากแพรว
ผมซอยปากแพรวอีกไม่กี่ครั้งก็เสร็จคาปาก ครั้งนี้ดูแพรวจะเต็มใจทำให้  ซึ่งปกติแพรวไม่ชอบใช้ปากให้ผมเท่าไหร่
หลังจากเสร็จกามกิจ แพรวมานอนกอดผม แล้วถามผมว่า เมื่อกี้ทำไมถามเธอแบบนั้น ไม่รักไม่หวงเธอเหรอ
ผมบอกทั้งรักทั้งหวงนั่นแหละ แต่อยากเห็นแพรวมีความสุข แพรวบอกถ้าเกิดเธอทำแบบนั้นจริงๆผมจะทำยังไง
ผมก็หัวเราะยีหัวแพรวเล่นแล้วบอกว่า ผมจะหามาเพิ่มให้สักโหลนึง แพรวหัวเราะแล้วบอก คงตายกันพอดี
หลังจากวันนั้น เราเหมือนสนิทกันมากขึ้น แต่ผมเองกับเป็นฝ่ายไม่พอเอง ผมเอารูปที่เด็ดกว่านั้นไปลงที่เวปอีก
คือเห็นตั้งแต่ปาก คางลงมาเลย ทั้งตอนที่ผมกับแพรวร่วมกัน ของผมยังคาอยู่ หรือตอนที่เสร็จกิจกันแล้ว
คราวนี้คอมเม้นต่างๆมากันถล่มทลายก็ว่าได้ ผมก็ให้แพรวอ่านดูทุกครั้ง  พอแพรวอ่านเสร็จ เราก็มีอะไรกัน
ชนิดที่เรียกว่า สุดๆกันไปเลย เรื่องเซ็กส์ของเราทั้งคู่ มันร้อนแรงขึ้นทุกวัน ดูแพรวเองก็เริ่มชอบ
ผมก็สรรหาหนังโป๊ ประเภทเถื่อนๆ นางเอกโดนรุม โดนข่มขืน ประเภทนี้มาให้แพรวดูบ่อยๆ แรกๆแพรวก็ไม่ดู ปิดตาเลย
แต่พอถึงตรงนั้นทีไร ก็คงอดที่จะดูไม่ได้  บอกแล้วด้านมืดของผู้หญิงผู้ชายมีกันทุกคน
เรื่องก็น่าจะจบล่งตรงนี้ ถ้าผมไม่ดันไปคิดอะไรพิเรณมากกว่านี้

“ รอดูตอนสอง เมื่อความต้องการมีมากกว่าความอาย จะเกิดอะไรกับแพรว “ .

aow3 aow3

Facebook