เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เมียเพื่อนผมนี่อารมณ์เซ็กส์รุนแรง  (อ่าน 3932 ครั้ง)

judtin9206

• Full Member
เมียเพื่อนผมนี่อารมณ์เซ็กส์รุนแรง
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2022, 10:10:04 AM »
หนัง18+ ครบจบในเว็บเดียว
https://13027799922.com/3noe5
กลุ่มLINE ลับ แลกรูปเสียว แชร์รูปเมียครับ
https://bit.ly/3xnnBSN
ฝาก TWITTER ด้วยนะครับ   
https://bit.ly/38HlNJW
IGสาวเด็ด
https://bit.ly/3O3Gv72

วันนั้นเพื่อนของผมมันไปทานอาหารกับแฟนของมัน แล้วผมก็ไปเจอโดยบังเอิญเลยนั่งโต๊ะเดียวกันแต่ผมดันคุยกับเพื่อนเพลินมารู้ตัวอีกทีไปนั่งข้างแฟนมันแล้ว เลยตามเลยก็คุยกันมันมากสั่งเบียร์มากินกัน แฟนเพื่อนก็กิน เราสนิทกันมานานแล้วเลยคุยกันอย่างสนุก กินเบียร์กันหมดหลายขวด เริ่มเมากันทุกคน บางจังหวะคุยกันยกไม้ยกมือบางทีแฟนมันก็มาตีแขนผมบางทีก็เอามือมาวางบนตักผมไปๆมาๆก็มาโดนดุ้นผมจนตอนหลังโดนบอยๆจนผมแข็งเป๊กเลยพอแฟนเพื่อนเผลอวางมือมาอีกผมก็แกล้งขยับดุ้นรับตรงเป๊ะเลยครั้งนี้เต็มๆเลยมือแฟนเพื่อนวางลงมาโดนเต็มกำ เธอตกใจชักมือออกมองผมแว๊ปนึงแล้วรีบหันไปคุยกับเพื่อนผมต่อแต่ผมสังเกตหน้าเธอแดงเลยคุยกันก็พูดผิดๆถูกๆแต่ไม่ยอมเอามือมาโดนตัวผมอีกเลย ผมเกิดอารมณ์มากๆ นาทีนั้นไม่รู้ทำไมใจผมกล้าและไม่ได้นึกถึงเพื่อนเลยปากคุยแต่ ศอก กลับมือพยายามเอาไปถูเอาไปโดนสีข้างบ้างหลังบ้าง บางทีก็โดนนมแฟนเพื่อนๆไม่ได้ขยับหนีหรือแสดงกิรกยาอะไรยังคุยกันกินเบียร์กันไป
ผมตัดสินใจเอาวะลองดู เอามือไปวางบนหน้าขาแฟนเพื่อนเขาเฉยๆ คราวนี้มือผมไม่ได้ยกออกจากหน้าขาของเธอเลยมือผมลูปไล้วนเวียนไปมาจนผมแปะมันลงไปที่ตรงกลางหว่างขาจนได้แฟนเพื่อนมองหน้าผมนิดนึงแล้วก็หันไปคุยกับเพื่อนผมตอนนี้เสียงออ้แอ้หมดสภาพเต็มที่ ผมเลื่อนมือล้วงเขาไปใต้กระโปรง ครวานี้เธอจับมือผมไว้แน่นแต่ไม่ได้มองหน้า ตรงหน้าผมตอนนี้เพือนฟุบลงที่โต๊ะมันเมาจนหลับคาโต๊ะเลยผมไม่สนใจแล้วมือผมขืนแรงที่โดนจับไว้สอดมันมุดลอดเข้าไปในกระโปรงจนได้ ผมดันขาเธอให้ถ่างออกเธอพูดออกมาเบาๆว่าอย่านะ พี่จะทำอะไรผมไม่ตอบ นิ้วผมเริ่มถู เริ่มชอนไช เข้าไป อ้าวเธอแฉะเลยครับน้ำฉ่ำเลยผมพูดออกมาเบาๆว่าเธอมีอารมณ์ใช่ไหมเธอไม่ตอบนั่งนิ่งแต่หายใจแรงมากจนนมกระเพื่อมเลยมือผม นิ้วผมทั้งล้วงทั้งควักอย่างเมามันส์เลยบางจังหวะผมต้องคอยดูเพื่อนกลัวมันตื่น พอมองมาที่หน้าแฟนเพื่อนเขาหลับตาพริ้มเลยๆหายใจแรงกว่าเดิมสะดุดบางจังหวะแต่ข้างล่างนี่ซิกระตุกเป็นจังหวะถี่ๆเลย ผมชักนิ้วทิ่มเข้าทิ่มออกอย่างเร็วๆผมรู้ว่าเธอกำลังจะถึง จริงๆด้วยเธอตัวสั่นเลยแล้วมีเสียงหอบหายใจเบาๆออกมา
มือเธอมาจับมือผมไว้แน่นเกร็งเลย จนผมขยับไม่ได้แล้วเขาพูดออกมาเบาๆว่าถึงแล้วพอแล้วเธอมองหน้าผมนิ่งแต่ไม่พูดอะไรต่อ บรรยากาศเงียบสนิท พักใหญ่ๆเธอก็เอื้อมมือไปปลุกแฟนเธอๆงัวเงียบตื่นมองมาทางผมบอกว่าไม่ไหวแล้ววะโคตรเมาเลย ผมเลยให้เด็กมาเก็บเงิน หลังจากนั้นก็ช่วยประคองมันไปที่รถ พอถึงรถมันกระโจนเข้าไปนอนที่เบาะหลังเลย ผมจะทำไงวะแฟนเพื่อนขับรถไม่เป็น เพื่อนก็เมานอนหลับไปแล้ว ผมเลยจอดรถผมทิ้งไว้ที่ร้าน ทำหน้าที่คนขับแฟนเพื่อนมานั่งหน้าคู่กันเพราะข้างหลังมีเพื่อนมันนอนแผ่อยู่ ขับไปสักพักผมเอื่อมมือไปจับมือแฟนเพื่อนกุมมือเธอไว้เงียบสักพักเขาถามผมว่าทำไมทำอย่างนี้ไม่กลัวเพื่อนรู้เหรอผมตอบว่าอารมณ์ มันพาไปแล้วมันแปลกตื่นเต้นมากๆที่ทำในที่สาธารณะแถมยังทำต่อหน้าผัวของเธอด้วยแล้วย้อนถามเธอกลับเธอบอกว่าเหมือนกันมันเสียวมากๆและเกิดอารมณ์อย่างมากมาย มากกว่าธรรมดาที่เธอเคย เลยห้ามใจไม่อยู่
ระหว่างนี้ผมได้ใจ เลยเอามือลูปไล้ที่นมเธอบางจังหวะก็บีบคลึงบางจังหวะก็เขี่ย บี้ ที่หัวนมไม่ค่อยถนัดมันไม่สำผัสเต็มที่เลยเอามือมุดเข้าไปในเสือเพื่อปลดตะขอ บรา เธอห้ามไว้ผมกระซิบเบาๆว่าเขาหลับสนิทเลยนอนกรนออกมาด้วยหันไปดูซิเธอหันไปดูตามที่ผมบอก ๆเธอว่าผมมี่อารมณ์อีกแล้วเธอก็ด้วยใช่ไหม เธอไม่ตอบ ผมบอกเธอว่าแอบทำกันอย่างนี้มันเสียวสุดๆ เธอไม่พูดอะไรแต่สอดมือเข้าไปในเสื้อแล้วปลดตะขอบราออกนมคู่นี้เป็นอิสระแล้วผมไม่รอช้าสอดมือเข้าไปทั้งบีบทั้งบี้หัวนม เธอหลับตากัดริมฝีปากแน่นยกมือทั้ง2ข้างไปจับเบาะผิงหัวไว้ส่ายอกส่ายนมไปมาตามอารมณ์เสียวที่ถูกมือผมล้วงควักอยู่ ผมทั้งบีบทั้งบี้อย่างเมามันส์ไม่ได้สนใจเพื่อนที่หลับอยู่เบาะหลังเลยมันกรนอยู่ไม่ตื่นง่ายๆแน่บางทีรถติดไฟแดงผมก็ก้มลงไปดูดหัวนมไปดมซอกอกซอกรักแร้มันหอมมากๆ
หอมไม่ใช่ให้จมูกรับรู้กลิ่นอย่างเดียวแต่มันหอมเข้าไปในโสตประสาทเนี่ยมั้งที่เข้าเรียกกลิ่นของการร่วมเพศ มันหอมหวนกระตุ้นอารมณ์จริงๆผมทนไม่ไว้แล้วพยายามใช้มือข้างเดียวรูดซิปตัวเองแล้วควักดุ้นดอออกมาแต่ทำไม่ถนัดระหว่างนั้นแฟนเพื่อนผมก็เข้ามาช่วยผมแปลกใจมากที่เธอเป็นฝ่ายทำผมเองคราวนี้เธอคงเงี่ยนมากๆแน่ ผมคิด พอมันหลุดออกมาข้างนอกเธอก็กำมันไว้แน่นต็มมือตามองแท่งควยผมไม่กระพริบ พร้อมกันนั้นก็กระทอกขึ้นลงช้าๆผมเสียวมากๆแถบแตกเลยครับ ไม่เคยคิดเลยว่าผมกับเมียเพื่อนจะมาประกอบกามกิจกันอย่างนี้และทำกันข้างๆผัวเขาที่กำลังหลับอยู่ด้วย ผมเงี่ยนสุดๆเลยครับเธอกระทอกขึ้นลงเร็วขึ้นๆจนผมตัวแอ่นไปมาตามจังหวะเพราะเสียวจริงเกร็งไว้ไม่ไหวแล้ว บอกเธอเบาๆ พี่ไม่ไหวแล้วน้ำจะออกแล้วเธอเปรยตามองยิ้มมุมปากนิดๆ โอ ใบหน้ากับสายตาตอนนี้ของเมียเพื่อนผมเนี่ยเต็มไปด้วยอารมณ์เงี่ยนเต็มที่เลย
ไม่ได้พูดอะไรแต่ก้มหน้าลงมาอ้าปากอมของผมอย่างเร็วและแรงมากๆห่อริมฝีปากดูดและรูดขึ้นลงอย่างเร็วเลยผมตะลึงแข็งชะงักเลย ”เมียเพื่อนผมนี่อารมณ์เซ็กส์รุนแรง” เหมือนภูเขาไฟน้ำแข็งเลย ผมไม่มีเวลานึกถึงอะไรแล้วผมเสียวสุดๆกระเด้งกระเด้าตามแรงดูดมือจับประคองหัวเธอไว้อีกมือประคองพวงมาลัยบางจังหวะก็ตระแครงหน้าเธอให้เห็นปากเธอ อม ดูด รูด ดุ้นควยของผมอยู่เป็นภาพที่งามจริงๆงามมากๆผมไม่ไหวแล้วผมบอกเธอๆเร่งจังหวะรูดขึ้นลงอย่างเร็วจนผมกระฉูดน้ำแตกออกมาเธอดูดเน้นๆกลืนน้ำผมลงคอไปหมดเลยไม่อยากเชื่อเลย

Facebook