เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: ของดีเมืองระยอง ร้านในตำนาน Zeaspa rayong ♥  (อ่าน 17992 ครั้ง)

blackstarmoobin

• Newbie
  • *
ของดีเมืองระยอง ร้านในตำนาน Zeaspa rayong ♥
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2022, 01:08:53 PM »
กราบสวัสดีครับ

ในวันนี้ผมมาระยองได้เเวะมาร้านเก่าในตำนานนึกว่าปิด แต่เปิดเห้ย ! ลองเข้าไปดูหน่อยเเละกัน  O0

เข้าไปจะพบ Pr ผู้หญิงต้อนรับเป็นอย่างดี คิดในใจ Pr ก็น่าขึ้นเหมือนกันนะเนี้ย  ไอผมก็ถามว่า มีน้องกีคนบ้าง

นางก็ตอบว่ามี  6 คน ค่า ขึ้นงาน ไป 3 คน เหลือ 3 คนตอนนี้ค่ะ โอเค บอก ขอดูหน่อยครับ aow1

(ปล.เดี๋ยวผมทิ้งไลน์ร้านให้นะเผื่อใครจะไปตำตอนจบ)

นางก็เรียกมาให้ดู หน้าตาใช้ได้เลย เลยให้พีอาร์แนะนำ นางเลยแนะนำ น้องณดา ให้งานบู้ ได้หมดทุกอย่าง ยกเว้นประตูหลัง

ผมเลยเอาตามเเนะนำ Pr ก่อน แต่ดูเเล้วน่าจัดทุกคน เอ้อ ! ลืมบอก มี 2 คอส บอดี้ 1 ใบเทา 8 แดง   อีกคอสจะครบเลย 2 เทา 9 แดง

ต่อๆๆ  พอเลือกน้องเเละจ่ายสินสอดเรียบร้อย น้องออกมารับยิ้มหวานตัวเล็กๆเลยขาวสักหลังนิดหน่อยน้องก็จะชวนคุย จนถึงห้อง

น้องก็จะเอาตัวจับเวลาออกมาจับ ก็เวลาประมาณ 1 ชม. 20 นาที  พอตั้งของตั้งไรเสร็จน้องจะชวนอาบน้ำ ก็พูดคุยกันสัปเพเหละ

อาบน้ำเสร็จ น้องก็เช็ดตัวให้สลับกันเช็ดพอเสร้จน้องพานอนที่เตียง เเล้วน้องก็จนวดให้ อะไรให้ต่อด้วยใช้ริมฝีปากจุ๊บไปตามท้อง ลากมายังน้องชาย

เล่นหัวหน่อยๆ เเล้วก็สวบ   ^-^ ขึ้นลงอย่างเมามันส์ แปปเดี๋ยวผมมาเล่าต่อ แปปนึงงง ! !

blackstarmoobin

• Newbie
  • *
ของดีเมืองระยอง ร้านในตำนาน Zeaspa rayong ♥
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2022, 01:11:36 PM »
ต่อๆ ตอนที่น้องสวบเข้าไป น้องทั้งอมเเละดูด อย่างกะไอติมวอล์ล น้องไม่ได้นวดแผนไทยให้นะเเต่น้องนวดแบบอิโรติก อย่างกะหนัง AV นวดน้ำมันเลย

แล้วน้องก็ขึ้นให้บอกเลยว่า เกาเหลาเลย ใครชอบแบบนี้ก็ต้องมาลอง แถมสะดือเจาะซะด้วยขึ้นขย่มให้เเบบ ขึ้นสุดลงสุด ดังตับๆ มีบดๆ ยั่วๆ ขลึงดีมาก

เกือบเสร้จ เลยขอน้องให้เปลี่ยนท่าหน้า กั้นไว้พ่อหนุ่มอย่าเพิ่งแตก   ในห้ดูปลากรอบน้องเค้าหน่อย

หุ่นเเบบนี้ เลยยังเเน่นๆ ตอดๆ น้องได้ทุกท่าจริงๆขอเเค่บอกไม่มีงอเเง ไม่เล่นตัว ใส่สุดจริงๆคนนี้ อารมณ์ร่วมดีเลย จนเสร็จกิจ

น้องก็ดูเเลเราดีตั้งเเต่ต้นจนจบเลยจริงๆ คนนี้น้องณดา ต้องมาลองเลยคับ คุ้มราคาที่เสียไปเเน่นอน

พิกัดร้านเอาไลน์ไปได้เลยครับ  Line : zeasparayong ลองแอดไปค้าบ บอกตามมาจากผมก็ได้จะได้รับส่วนลด 100 เลยคับผม   O:-)

Facebook