เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่สาวเมาเลยเข้าทาง  (อ่าน 78212 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
พี่สาวเมาเลยเข้าทาง
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 07:17:50 AM »
ผมชื่อวิทย์ครับ อายุ 18 ปี อาศัยอยู่กับป้านง ที่เชียงใหม่ ป้านงเป็นอาจารย์สอนอยู่โรงเรียนแห่งหนี่งในเชียงใหม่ เป็นแม่มายลูกติดครับ มีลูกสาวหนึ่งคนชื่อ เดือน พี่เดือน อายุ 24 ปี เป็นคนหุ่นดีมาก หน้าตาใช้ได้ ผิวขาวเนียนตามแบบสาวเหนือเลยครับ และทุกครังที่ผมอยู่บ้านพร้อมกันกับพี่เดือน ผมชอบแอบมองพีเดือนเวลาใส่กางเกงขาสั้น อยู่บ้านครับ เห็นที่ไรมันอดไม่ไหวจริงๆ ผมเคยแอบเข้าไปในห้องพี่เดือนหลายคร้ง แล้วทุกครั้งเขาไปก็จะเห็นเสื้อผ้าชุดชั้นใน ที่เพิ่งใส่ถอดใสตระกร้าไว้ ผมเอากางเกงในของพี่เดือนมาดูซึ่งยังมีกลิ่นหอมของกลิ่นสาว ติดอยู่ ผมดมกางเกงในพี่เดือนอยู่นาน จนไอ้น้องชายผมเริ่มแข็งตัว แล้วผมก็สำเร็จความเงื่อน กับกางเกงในพี่เดือนหลายครั้ง

หลายวันต่อมา ป้านงพานักเรียนไปเข้าค้าย พี่เดือนก็ออกไปเทียวกับเพือน ส่วนผมก็นอนอยู่บ้านคนเดียว จนเวลาผ่านไปประมาณ ตี หนีง ผมได้ยินเสียง คนเรียกอยู่ข้างล้าง เปิดหน้าต่างออกมาเห็น รถเก่งคั่นหนึ่ง เลยลงมาดู เป็นเพื่อนที่มาส่สงพี่เดือนนี้เอง เขาบอกว่าพี่เดือนเมามากมาช้วยพยุงหน่อย ผมก็เข้าไปช้วยพี่เขาพยุงพาพี่เดินไปนอนในห้อง แล้วพี่ที่มาส่งก็กลับไป เหลือผม ที่อยู่ในบ้านกับพี่เดือนเพียงสองคน ตอนนั้นผมคิดไปหลายอย่างเลยครับ ไม่รู้จะทำอะไรยังไงก่อน ผมเดินไปปิดประตูหน้าบ้าน แล้วเดินกับเข้าไปในห้องพี่เดือน สายตาผมมองดูร่างพี่เดือนที่นอน เมาอยู่บนที่นอนในชุดกางเกงยีนส์ขาสั้น กับเสี้ยยีดสี่ขาว ผมเดินเข้าไปลองเขย่าตัวพีเดินดู และร้องเรียกพี่เดือนๆๆ หลายครัง ก็ไม่มีอากาศใดๆ ผมค้อยๆดึงชายเสื้อพี่เดือนขี้น เห็นขอบกางเกงในสีฟ้าออน แล้วผมก็จับขอพีเดือนแยกออก ผมก้มลงไปดมตรงหว่างขาของพี่เดือน โอ้โฮ ผมอยากจะซุกหน้าไว้หย่างนี้ตลอดเลยด้วยซ้ำ มันช่างหอมหน้าดม จริงๆ แล้วผมก็ค้อยๆจับพี่เดือนพลิกนอนคว่ำ แล้วเอาหน้าไปซุกตรงลองก้นของพี่เดือน ผมดอมดมกลินต่างๆ ของพี่เดือนจนควยผมมันแทบจะกลั้นน้ำไว้ไม่ไหวขนาดแค่ดมก็ยงเกือบเสร็จเลย

แล้วผมจับพี่เดือนนอนหงายอีกที่ แล้วค่อยๆดึงเสี้ยพี่เดือนขึ้นไปจนเห้นนมสองเต้าที่ถูกห่อไว้ด้วยยกทรงสี่ฟ้า ผมดันยกทรงหลุดออกจาก นมของพี่เดือน จนกระทั้งเห้นนมสองเต้าชัดเจน ผมค่อยๆ เอามือไปจับ คลึงเล่นเบาๆ หัวนมเล็กนิดเดียวเอง ตอนนั้นผมคิดแต่ว่าเป็นไงเป็นกันละวันนี้ ตัดสินใจใช้ปากดูดหัวนมของพี่เดือน ซักพักหนึง พี่เดือนก็มีท่าทีเหมือนจะขยับตัว ผมเลยหยุด แล้วมาเริ่ม ซุกหน้าดมตรงหว่างขาของพีเดือนแล้วค่อยถอดกางเกงยีนส์ตัวน้อยของพีเดือนออก ดึงลงมาถึงหัวเขาเหลือกางเกงในสีฟ้าออน ที่ยังปิดบัง กลีบเนี้อ ของพี่เดือนไว้

แล้วผมก็ค่อยๆ ดึงมันออก จนเห็นโหนกหีของพีเดือน มันสวยมาก มีขนปกคลุมนิดหน่อย กลีบเนื้อแนบสนิท มีติ่งโผ่ออกมานิดหน่อย แถมยังอวบอูมอีก ผมก้มหน้าลงไปดม ที่โหนกหีของพี่เดือน
แล้วใช้ลิ้น เลีย แหวกล่องหีของพี่เดือน ที่ยังคงนอนนิ่งอยู แล้วจับพี่เดือนนอนตะแคงงอเขา ผมก้มลงไปใช้ลิ้นเลียตรงล่องก้นของพี่เดือน จนมันแฉะไปหมด จนผมจะไม่้ไหวแล้ว ผมจับควย ของผม ไปถูกตรงล่องก้นของพี่เดือน แล้วค่อย ดันเข้าไปตรงรูหีพีเดือน จนสุด แล้วผมก็ขยับเอวเบาๆ แป็บเดียว ผมก็เสร็จ ชักออกเกือบไม่ทัน แต่ผมยังไม่หายเงื่อนเลย ต้องต่อน้ำสอง ซักพักมันแข็งขึ้นมาอีกผมตัดสินในถอดกางเกงพีเดือนออกให้หมดเลย จับพี่เดือนนอนคว่ำเลียล่องก้นพีเดือนต่่อ จนเห้นพี่เดือนขยับแขนแต่ผมไม่สนใจแล้ว ผมยกก้นพี่เดือนึ้นมา ให้อยู่ในท่าหมา ใช้มือประครองเอวไว้ เอาปากเลียตั้งแต่โหนกหี ล่องหี ล่องตูด ผมเลีย จนพีเดือนดิ้นไปดิ้นมา แต่ผมไม่สนใจ ผมใช้ปากบี้ตรงเม็ดแตดของพี่เดือน จนผมเห้นพี่เดือนมีอาการกระตุก ผมก็ยังไม่หยุดจนผมได้ยินเสียงพี่เดือนคราง ออกมาเบาๆ แล้วผมก็ค่อยเอาควยผมดันเข้าไป ผมได้ยินพี่เดือนครางในลำคอเแล้วผมก็เริ่ม กระแทก เข้าไป จนผมเสร็จไปไม่รู้ก็ที ตื่นเช้าขี้นมาผมยังเห้นพี่เดือน นอนอยูตงหน้าผม ผมไม่่รู้จะทำไงเลย จับควย ยัดเข้าไปในหีพีเดือนอีก แล้วพีเดือนก็ลืมตาขี้นมา ถามผม ว่าเสร็จไปกี่ทีมื่อคืน ผมได้แต่ยิ้มดีใจที่พี่เดือนให้เย็ด หลังจากนั้นผมก็แอบไปเย็ดพี่เดือนแทบทุกวัน
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook