เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: Icon เจ้าแม่ AV Sex toy  (อ่าน 6838 ครั้ง)

uclub

• Moderator
  • Hero Member
Icon เจ้าแม่ AV Sex toy
« เมื่อ: มกราคม 12, 2021, 09:02:18 PM »
  เห็นทีศึกนี้น่าจะสาหัส มาเจอตัวแม่สายผู้ชำนานการ ของเล่น ที่เค้าเรียกว่า sex toy นั่นเอง ออกตัวก่อนเลยว่า ผมไม่เคยเจอน้องสายนี้มาก่อนครับ แอบตื่นเต้น มิใช่น้อยเลยจริงๆ ได้แต่เห็นในหนังอะคร๊าบ

เมื่อดีเดย์มาถึง น้องไอค่อนเดินออกมา ด้วยลุคที่แบบว่า sexy เสื้อสีแดงแหวกหลัง ผมสั้นโฉบเฉี่ยว สีทอง เด่นมาแต่ไกล บ่งบอกเลยว่า ร้อนระอุพร้อมปะทุ แน่นวลงานนี้

ดีนะผมก็วอมเครื่องมาก่อนละเหมือนกัน กับน้อง อันอันแมวน้อย เครื่องกำลังอุ่นได้ที่เลย พร้อมรบพร้อมลุย เช่นกัน ว่าแล้วก็ ลุยเลยครับ

ท่ามกลางสนามรบสีชมพู กับ เจ้าแม่ Av sex toy ตัวแม่ สุดๆจริงๆ ครับ หุ่นนี้ ยั่วยวนมากครัยป๋าเอ๊ย~ ไฟหน้าดูมๆ นี้สวยเวอร์วัง อลังการสุดๆ ทรงเอย สียอดอ่อนเอย ความนิ่มเอย ผมนี้ยกป้ายให้เลย แบบว่า 10/10 คือ จะแท้จะทำผมไม่สนใจ นี่เป็นนมคู่เทพที่ เพอร์เฟคมากๆ นี่แค่ไฟหน้านะครับ มาเจอสะโพกดินระเบิดอีก งอนๆเด้งๆ สายก้น ยืนยิ้มน้ำตาไหลแน่นวล มาต่อที่ ช่วงล่าง วันนี้คือวัน ไรขนเดย์ ใช่ไหม เจอคนแรกน้องอันอัน นั่นก็สดๆไรขนบางๆ มาเจอ น้องไอค่อน นี่ก็ สดไม่แพ้กัน ไรขนบางๆ อีก โห้ว ฟิน

เจ้าแม่ยังไงก็เป็นเจ้าแม่วันยังค่ำ ผมแนะนำเลยให้ไหลไปตามน้อง อย่าไปฝืน แล้วป๋าๆจะได้เจอประสบการณ์​ใหม่ๆ แบบที่ผมเจอ ไม่ว่าจะเป็น กุญแจมือ​ ผ้าปิดตา ไข่สั่น เครื่องดูด บลาๆ ของเล่นสารพัด​ ด้วยความชำนาญการ เหมือนป๋าเปิดหนัง AV แนว Queen​ อะครับ ผมไม่สปอยว่าเจออะไรบ้าง แต่ผมบอกเลยว่าน้องไอค่อน ร้ายกาจจริงๆ ทั้งฝีมือ ทั้งหุ่น ที่โคตรจะเย้ายวน ชวน...

เร้าอารมณ์มากครับ รุกหรือรับได้หมด น้องมีอารมณ์​ร่วมสูงมาก เพราะน้องชอบแนวนี้ ถ้าป๋าๆจัดถูกจุดละก็ มีร้องลั่นห้องอะครับ แถมฝีมืองานบิ้วน้องก็เข้าขั้น  ต้องยอมน้องไอค่อนเลยจริงๆ ด้วงน้อยผมนี้แข็งปั๊กจนแทบระเบิด ได้เปิดประตูมิติใหม่ๆ ให้ลิ้มรสชาติที่แตกต่างไปจากเดิมเ​ลยจริงๆ ขาอ่อนเดินลงมาแน่นอนครับ

สรุปสั้นๆเลยละกัน ป๋าๆท่านใดเบื่อ เหงา ไรอารมณ์ อยากเปลี่ยนรสชาติใหม่ๆ มาเลยครับ น้องไอค่อน จัดหนัก จัดเต็ม ให้ป๋าๆ สั่นสะท้านแน่นอน อยากจะพิมเยอะๆนะแต่พิมไม่ได้เลยอะครับ มันจะเป็นการ สปอย อ้อ น้องไอค่อนฝากท้าทายผู้กล้า ช2 ญ1 กับหนูปะละ น้องรอ ทรีซั่ม กับผู้กล้าอยู่นะคร๊าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2021, 05:14:43 PM โดย uclub »

Facebook