เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: W88 คืนแรกในวันแต่งงาน  (อ่าน 20524 ครั้ง)

pkorn123

• Jr. Member
  • **
W88 คืนแรกในวันแต่งงาน
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2020, 09:55:48 PM »
ชีวิตของการแต่งงานนั้นเป็นชีวิตที่มีความสุขมากครับ โดยเฉพาะคืนแรกของการแต่งงานเป็นค่ำคืนที่ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นบวกกับความเมาในพิเศษการแต่ง มีแขกที่มาร่วมงานต่างก็เชียร์ไล่ให้เจ้าบ่าวเจ้าสาวเข้าห้องกอกันเร็วๆเพื่อที่จะได้ผลิตลูก ผมกับเจ้าสาวของผมหลังจากที่ต้อนรับแขกที่มาจนเสร็จเรียบร้อยแล้ว บรรดาแขกทั้งหมดที่มาก็พากันกลับบ้านจนหมดครับ เหลือแม่ของเจ้าสาวนั่งดื่มเหล้ากับเพื่อน ที่อยู่ห้องห่างไม่ถึง 2 เมตร ผมกับเจ้าเราเริ่มบรรเลงเพลงรักกันแล้วครับ ผมถอดชุดเจ้าสาวออกไปจนหมด ให้เจ้าสาวนอนหงายเรื่องนี้ผมเตรีมมาเป็นอย่างดีแล้วครับ ผมเปิดมือถือเอาหนังโป๊xxxที่เร่าร้อนให้เจ้าสาวดู เป็นการกระตุ้นน้ำย่อยครับ พอเราดูหนังโป๊xxxจนเกิดอารมณ์เป็นที่เรียบร้อย ผมก็ไม่พูดพล่ามทำเพลงครับ เอาควยจ่อเข้ารูหีเจ้าสาว ซึ่งเราเคยเย็ดกันมาหลายครั้งแล้วก่อนแต่งงาน จึงไม่เป็นที่แปลกใจครับว่าทำไมเจ้าถึงไม่ตกใจอะไรเลย ผมเอาควยเสียบเข้ารูหีเจ้าสาวแล้วกระแทกอย่างเมามันส์เลยครับ เสียงเตียงดังออกไปถึงข้างนอกที่แม่ยายวัน 40 ปีกำลังนั่งดื่มกับเพื่อนผู้หญิงอยู่สองสามคนครับ

แม่เจ้าสาวตะโกนออกมาว่า”เบาๆหน่อยนะเดี๋ยวหีลุกสาวพังหมด ได้ยินเสียงมาถึงที่นี่เลย”  เจ้าสาวผมอายครับ เราเลยหยุดแอบกระซิบที่หูเจ้าสาวว่า “พวกเขาแอบฟังเสียงเสียวเราเย็ดกัน” ผมไม่สนใจครับรู้ว่ามีคนแอบฟังเสียงยิ่งทำให้เกิดความตื่นเต้นเป็นอย่างมากเลยครับ ผมกระแทกอย่างแรงเร็วถี่ยิบจนเจ้าสาวเผลอครางออกมาอย่างลืมตัว แม่เจ้าสาวคงเงี่ยนตามครับ  ได้ยินเสียงเดินไปเดินมา แกไม่มีผัวครับ เป็นม่ายมานานหลายปี  ทีนี้เจ้าสาวขอเป็นคนขึ้นไปขย่มควยผมบ้าง ผมนอนหงายลงควยแข็งตั้งชี้โด่เลยครับ  ก่อนที่เจ้าสาวจะขย่มเธอจับควยผมมาอมดูดอย่างหื่นกระหายครับ เจ้าสาวของผมเธอเป็นคนที่เซ็กส์จัดมากครับ เจ้าสาวดูดควยผมเป็นที่หนำใจแล้ว เธอก็ขึ้นไปจับควยผมจ่อเข้ารูหีเอทันทีครับ เจ้าสาวคนนี้เก่งมากเพราะเราชอบดูหนังโป๊xxxด้วยกันบ่อยๆ และทำตามหนังโป๊xxxจนชำนาญมาก รูหีเจ้าสาวตอดรัดควยผมแน่นมากครับ เราทั้งสองร้องครางออกมาจนเสียงดังออกมาข้างนอกโดยที่ไม่เกร็งใจแม่เจ้าสาวเลยแม้แต่น้อยครับ ในที่สุดเราทั้งสองก็ร้องครางออกมาอย่างเสียวซ่าน ผมพ่นน้ำเงี่ยนออกมาใส่รูหีเจ้าสาวอย่างเนืองนองครับ จากเราทั้งสองก็ม่อยหลับไป ตื่นเช้ามาโดนแม่เจ้าสาวแซวจนเขินไปเลยครับ…

Facebook