เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - ตากล้องคลิปเด็ด  (อ่าน 31648 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - ตากล้องคลิปเด็ด
« เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 09:22:41 PM »
ตากล้องคลิปเด็ด
 บ้านหลังนี่เราย้ายเข้ามาอยู่หลายปีแล้ว พ่อซื้อต่อมาจากเพื่อนสนิทที่ย้ายไปต่างประเทศโดยพี่น้องและแม่เขาอยู่บ้านติดกันมีประตูเปิดถึงกันได้เราสนิทกันมากเพราะลูกสาวคนเดียวของบ้านนี้ชื่อนิ่มเกิดปีเดียวเรียนชั้นเดียวกับอ้อมน้องสาวผมบ้านเราผูกปิ่นโตกับยายของนิ่ม หลังกลับจากโรงเรียนมักจะมาทำการบ้านกับอ้อมที่บ้านเราส่วนผมมีงานบ้านที่ได้รับมอบหมายให้รับผิดชอบเช่นเก็บเสื้อผ้าทำความสะอาดห้องน้ำห้องครัวและห้องนอน บ้านเรามีสามห้องนอนแต่เนื่องจากประหยัดไฟค่าแอร์ผมกับอ้อมนอนห้องเดียวกันมาตั้งแต่เล็กอีกห้องหนึ่งไว้ให้ญาติจากต่างจังหวัดที่มาพักกันบ่อยๆ เพื่อนที่โรงเรียนกลุ่มหนึ่งร่วมกันทำคลิปโป๊วัยนักเรียนวัยรุ่นส่งให้เวปโป๊รายหนึ่งได้ค่าเหนื่อยพอสมควรหลังๆมาไม่มีสาวรุ่นหน้าใหม่มาแสดงอีก “เฮียเม้งเขาอยากได้สาวบริสุทธิ์หียังไม่เคยเสียบมาก่อนแค่ถ่ายให้เห็นรูหีจะๆก็ให้ราคาดีเยี่ยมเชียวนะ ไอ้เก่งพอหาได้ไหมว๊ะ?”ไอ้ปิงเพื่อนร่วมชั้นหัวโจกถาม ผมส่ายหัว “ข้าไม่มีแฟนจะไปหาได้ที่ไหนว๊ะ!เอ็งมีแฟนหลายคนใช้แฟนเอ็งหรือแฟนไอ้หนุ่ยเป็นนางเอก” “รูหีโบ๋กันหมดแล้วเฮียเม้งไม่เอาแกต้องการหีที่ยังซิงๆไม่โดนเจาะมาก่อน” เป็นอันว่าเราขาดดาราที่หียังซิงๆเลยต้องพักโครงการไว้ก่อนแต่ไอ้ปิงดันแนะนำให้ผมรู้จักกับเฮียเม้ง “ไอ้เก่งมันมีสาวซิงๆหลายคน”มันโยนมาให้ผมเพราะรำคาญเฮียเม้งที่ทวงหาหีซิงๆเกือบทุกวัน อ้อมกับนิ่มอายุสิบสามเท่ากันส่วนผมปีนี้อายุสิบห้าแล้ว นิ่มจะมีรูปร่างสูงโปรงอกใหญ่เอวเล็กส่วนอ้อมค่อนข้างเจ้าเนื้อหน้าอกเล็กกว่านิ่มสองสาวเวลาอยู่ด้วยกันมักไม่ระวังตัวชอบนั่งเปิดหวอโชว์กางเกงในบางๆเล่นเอาผมแอบกลืนน้ำลาย น้าพินหลานของยายน้องนิ่มเอาปิ่นโตมื้อเย็นมาส่ง “นิ่มยายบอกกลับบ้านอาบน้ำได้แล้วไม่ต้องแย่งห้องน้ำกันหลังกินข้าว”นิ่มส่ายหัว “การบ้านยังไม่เสร็จเดี๋ยวนิ่มอาบกับอ้อมก็ได้น้าพินเอาชุดนอนมาให้หน่อยสิ” เธออาบน้ำกันสองคนบ่อยๆจนเคยชิน “พี่เก่งมีรูปโป๊สาวเอ๊าะๆจะขาย สนมะ?”อ้อมยกมือถือมาโชว์ตรงหน้า “ไหนขอดูตัวอย่างหน่อยสิ”ผมรู้อยู่แล้วว่าสองสาวชอบถ่ายเซลฟี่เวลาอาบน้ำด้วยกันโดยถ่ายให้เห็นเต้านมเพราะเคยเปิดมือถือเธอดู “นี่คือตัวอย่างเห็นเต้านมสวยๆไหม?ถ้าเสียตังค์เห็นหมดเลย”ผมส่ายหัว “ไม่เอาดูในเนตสวยกว่านี้” “ซื้อหน่อยน่า ให้ดูอีกรูปเห็นจิ๋มด้วย”เธอเลื่อนไปยังภาพครึ่งท่องล่างเห็นเนินหีมีขนอุยร่องหีปิดสนิท”ผมแกล้งมองรูปสลับมองเป้ากางเกงเธอ “ไม่ใช่ของอ้อมนะ”เธอปิดเอามือปิดเป้ากางเกง “พี่ว่าของอ้อมสวยกว่านะ”ว่าแล้วเข้าประชิดตัวดึงกางเกงเธอลง “ว้าย!ไม่เอาพี่เก่งเล่นบ้าๆ”ผมคว้ามือถือมาถ่ายรัวๆอ้อมเอามือปิดงอตัวนั่งลงกับพื้น “นี่ไงชัดแจ๋วเลยจิ๋มสวยกว่าด้วย”เธอดึงกางเกงขึ้นตาจ้องรูปมือถือ “ของอ้อมสวยกว่าของนิ่มจริงหรือ?”เธอถามแต่เหมือนสารภาพกลายๆว่าเป็นรูปของนิ่ม “จริงสินี่ไงโหนกนูนกว่าขนบางกว่าเห็นแล้วเปรี้ยวปาก ไหนขอเลียหน่อยสิว่าอร่อยไหม?”ผมจะถอดกางเกงเธออีก “อย่าไม่เอา เราพี่น้องกันนะ”เธอถอยหลังหนีผมบอกเธอว่า “ล้อเล่นนะแต่ช่วยส่งรูปจิ๋มชัดๆให้หน่อยนะ”แล้วควักกระเป๋าเอาเงินห้าร้อยส่งให้เธอ “เอาของอ้อมด้วยไหม?”เธอถาม “เอาสิ!ชัดๆเลยนะ”เป็นอันว่าได้รูปโชว์หีของสองสาวราวๆสิบกว่ารูปเปรียบเทียบกันแล้วสวยพอกัน คืนนั้นก่อนนอนอ้อมเดินมาที่นั่งที่เตียงผม “พี่เก่งว่าถ้าเราพี่น้องนอนด้วยกันมีอะไรกันจะน่าเกลียดไหม?”เธอถามขึ้นลอยๆ”ผมดึงเธอมากอดแล้วหอมแก้ม “เรานอนด้วยกันมาเกินสิบปีแล้ว รักกันดีกว่าโกรธกันส่วนจะมีอะไรกันบ้างถ้าอย่าหมกมุ่นเกินไปก็น่าจะดีกว่าไปมีอะไรกับคนอื่นแล้วมีปัญหาตามมาภายหลังนะ”ผมเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อนอนคลึงเต้านมและจุกนม เธอตัวสั่นครางเบาๆ “แต่พี่เก่งอย่าเพิ่งเอาจู๋ใส่จิ๋มอ้อมนะกอดกันแค่นี้ก็พอ” “กอดเฉยๆไม่พอหรอกต้องใช้มือใช้ลิ้นจนเสร็จด้วยจะได้นอนหลับสบาย”ผมถอดเสื้อเธอออกเอาปากดูดเลียจุกนมมือลูบไล้เนินหี “โอ้ย....โอ้ย..”เสียงครางดังกว่าเก่าตัวเกร็งดิ้นส่ายไปมาผมดึงกางเกงนอนเธอลงนิ้วกรีดเข้าร่องหีลากขึ้นลงเธอสะดุ้งเฮือกแอ่นหีขึ้นลงผมจับเธอถ่างขาแล้วแลบลิ้นเลียติ่งแตดที่หุ้มมิดเพียงแป้บเดียวติ่งแตดโผล่แข็งชูชันผมลากลิ้นกวาดร่องหีจากติ่งแตดถึงรูตูดขึ้นลงสลับกับแลบลิ้นเลียแตดและห่อลิ้นรุนปากรูหี “ฉี่ราดแล้ว โอ้ย..โอ้ย”อ้อมตัวเกร็งกระตุกอย่างแรงน้ำอุ่นจากรูหีและน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดหลายหนเธอดิ้นร่างเกร็งแล้วทิ้งตัวลง “พอแล้วพี่ อ้อมไม่ไหวแล้วพอแล้ว”ผมเอาผ้าขนหนูเช็ดคราบจนสะอาดแล้วนอนลงข้างๆเด็กสาวไม่เคยต้องมือชายแค่เจอลิ้นเพียงไม่กี่นาทีก็น้ำแตก เธอนอนก่ายผมเอามือจับควยผมรูดเข้าออกแต่เพียงพักเดียวเสียงกรนเบาๆก็ดังขึ้น ยังดีที่ผมเพิ่งชักว่าวตอนอาบน้ำแล้วดูรูปหีของสองสาวมิฉะนั้นคงต้องจับเธอมาใส่จนน้ำแตก ตั้งแต่เจอลิ้นกับนิ้วผมอ้อมเริ่มไม่ถือตัวเวลาอยู่ในห้องนอนนุ่งกระโปรงนอนไม่มีชั้นในแถมชอบเปิดหวอให้เห็นร่องหีเยิ้มๆเวลานอนเอามือรูดควยผมจนแข็งโด่ทุกคืนจนผมต้องชิงใช้ลิ้นจนน้ำเธอแตกก่อนจะได้หมดแรงซ่าแต่ผมก็ยังไม่ได้จับควยใส่หีเธอสักที “พี่เก่ง!เพื่อนที่ชั้นเรียนเขาถ่ายคลิปแก้ผ้าส่งไปขายกันใหญ่เลยบางคลิปได้เป็นพันเชียวนะ เราลองมาถ่ายกันบ้างไหม?”อ้อมเอามือถือเปิดคลิปที่เพื่อนส่งมาให้ผมดูพวกเพื่อนสาวๆสองสามคนถ่ายตอนแก้ผ้าเห็นจะๆให้ผมดูซึ่งผมเห็นมามากจากไอ้ปิงเพื่อนชั้นเรียนเดียวกันโดยมีคนรับซื้อไม่อั้นถ้าถ่ายฝีมือดีนางเอกหุ่นสวยอายุน้อยจะให้ราคาดีโดยจะเห็นหน้ากันไม่ถนัดบางที่ก็เบลอหน้า พอดีกับที่ผมเอารูปที่อ้อมให้มาเข้าคอมตกแต่งนิดหน่อยแล้วส่งให้เฮียเม้งดู ไม่ถึงสิบนาทีแกจอบมาว่าเอาคลิปสองคนนี้แหละช่วยถ่ายให้เห็นรูหีจะๆหน่อยจะให้ราคาพิเศษ เป็นอันตกลงให้อ้อมแสดงคลิปแรกหลังซักซ้อมบทจนคล่องก็เริ่มถ่ายให้อ้อมใส่ชุดนักเรียนเข้าห้องน้ำถอดเสื้อผ้าทีละชิ้นแล้วนั่งยองๆแหกหีโชว์ติ่งแตกเล็กๆแล้วฉี่ให้เห็นน้ำเยี่ยวไหลพุ่งจากรูฉี่และเน้นซูมให้เห็นรูหีที่ยังปิดสนิทจากน้ำอาบน้ำสบู่ฟอกทั่วตัวเสร็จแล้วนั่งเช็ดตัวบนที่นอนแล้วเอามือแหวกร่องหีจนเห็นติ่งแตดรูฉี่รูหี ผมเลื่อนกล้องช้าๆซูมใกล้ๆเห็นรูหีที่ยังไม่มีรอยโดนเสียบมีน้ำเยิ้มออกมาเล็กน้อย ไว้รอตัดต่อเบลอหน้าอ้อมก่อนจะลองส่งไปให้เฮียเม้งโดยไม่ให้ไอ้ปิงรู้เพราะมันต้องเดาถูกว่าเป็นน้องสาวผม เสียงกริ่งประตูดังขึ้นผมเดินไปเปิดประตู “นิ่มเอาน้ำส้มคั้นมาฝาก ทำไรกันอยู่หรือ?”อ้อมพูดขึ้น “เมื่อคืนพี่เก่งถ่ายคลิปโป๊ให้อ้อมแล้วเดี๋ยวจะเปิดให้ดู มาเลยกาแฟขนมปังถ้าไม่เจริญอาหารก็กินไปมองหน้าพี่ชายสุดหล่อของอ้อมรับรองอร่อย”นิ่มมองมาที่ผม “ทำไมรีบถ่ายไม่รอนิ่มเลยนะ”ผมบอกนิ่มว่าลองส่งไปให้คนซื้อดูก่อนถ้าให้ราคาดีค่อยให้นิ่มเป็นนางเอกตอนต่อไป “จริงๆนะจะได้เตรียมโพสท่าสวยๆ อ้อ!พี่เก่งน้าพินบอกกินอาหารเช้าเสร็จแล้วไปซ่อมก๊อกในห้องน้ำหน่อยมันไหลๆหยุดๆ”หลังอาหารผมคว้ากล่องเครื่องมือเดินไปบ้านนิ่ม “มาพอดีดูให้หน่อยสิน้ำมันไหลๆหยุดๆก๊อกข้างนอกแรงออก”น้าพินลากมือผมเข้าไปในห้องน้ำ เวลาลับหลังคนอื่นแกจะจับมือถือแขนเล่นหมาหยอกไก่กับผม น้าพินอายุแค่ยี่สิบต้นๆเรียนจบประถมหกแล้วไม่ได้เรียนต่อ มาเป็นลูกมือยายของนิดมีข่าวว่าก่อนจบประถมหกโดนน้าชายแท้ๆข่มขืนจนหีฉีกขาดเลือดสาดผู้ใหญ่ขอร้องไม่ให้แจ้งความกลัวอับอายพอเรียนจบชั้นประถมก็ถูกส่งตัวมาอยู่ที่นี่จนบัดนี้ปาเข้าไปหลายปีแล้วส่งเงินให้แม่ทุกเดือนแต่ไม่ยอมกลับไปเยี่ยมบ้าน “สงสัยจะตันนะ ยายไปไหนละน้าพิน”ผมถามแกบอกว่ายายบ่นเวียนหัวกินข้าวเสร็จหลบไปนอน ระหว่างที่รื้อก๊อกน้ำออกมาน้ำพุ่งใส่จนเสื้อแกเปียกแนบเนื้อ “อ้าว!น้าพินไม่ใส่ยกทรงนี่นา โห!นมสวยจัง”ไม่พูดเปล่าเอามือเลิกเสื้อขึ้นแล้วก้มลงไปดูด “ว้าย...อย่าๆมันจักกะจี้”แกเอามือปัดแบบพอเป็นพีธีสักพักกลายเป็นเอามือลูบหัวผมส่งเสียงครางเบาๆมือผมล้วงเข้าไปในกางเกงบนเนินหีที่มีขนค่อนข้างดกใช้นิ้วขยี้แตดจนแกตัวสั่นแอ่นหีรับร่องหีมีน้ำเยิ้มๆเอานิ้วชี้เสียบเข้ารูหีที่ยังฟิตแน่นตอดรัดนิ้วเป็นระยะผมเริ่มซอยช้าๆแล้วเพิ่มความเร็ว หีที่ห่างควยมานานถึงจะตกเบ็ดเองบ่อยๆแต่พอเจอมือผู้ชายเพียงครู่เดียวก็น้ำเยิ้มล้นเขื่อน ผมเร่งความเร็วกระแทกแรงๆ”โอ้ย..โอ้ย ไม่ไหวแล้ว โอ้ย...ไหลแล้ว”แกตัวเกร็งกระตุกดิ้นไปมาน้ำอุ่นๆอาบนิ้วร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งอาบจนกางเกงขาสั้นของแกชุ่มไปหมดเนื้อตัวอ่อนปวกเปียกนั่งลงตรงชักโครกหายใจหอบถี่ๆแกตีมือผม “ให้ซ่อมก๊อกน้ำใยมาทะลวงจิ๋มน้าจนน้ำแตกเลย”ไม่พูดเปล่าเอามือมาล้วงควยผมออกมารูดเข้าออก “ถ้าไม่กลัวยายมาเห็นจะเอาจู๋นี้เสียบเข้าไปกว้านรูเลยละ รีบซ่อมกันดีกว่า”ผมไม่กล้าเอาควยใส่หีแกเพราะกลัวยายจะลงมาเจอ เสร็จจากงานซ่อมกลับมาบ้านสองสาวนั่งเล่นมือถือกันอยู่ “เป็นไง!ก๊อกตันหรือรูตัน?”อ้อมถามเป็นปริศนาผมชูนิ้วชี้ “เจอนิ้วนี้เรียบร้อย เฮ้อเหนื่อยขอไปนอนสักงีบนะห้ามรบกวน”ผมเข้าไปนอนในห้องนอนเปิดมือถือดูรูปน้าพินที่จับแกแก้ผ้าถ่ายทุกแง่ทุกมุม ตอนแรกแกไม่ยอมผมต้องทวงบุญคุณที่ใช้นิ้วทำแกน้ำแตกแกเลยจำยอมแถมแหกหีกว้างถ่ายตอนฉี่เห็นเป็นลำด้วยกะว่าจะจับแกถ่ายคลิปตอนควยเสียบรูหีไม่รู้จะยอมไหม? หลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้มาสะดุ้งตื่นเหมือนโดนนิ้วดีดตรงเป้ากางเกง “ตื่นได้แล้วจู๋โด่เลยนะนอนฝันลามกแน่ๆเลยรีบตัดต่อคลิปส่งไปให้คนซื้อได้แล้วนะจะได้ถ่ายของนิ่มด้วย” ตอนบ่ายสองสาวจะไปเดินห้างผมไม่ไปด้วยบอกจะตัดต่อคลิป พอสองสาวคล้อยหลังน้าพินก็มาเคาะประตูเรียก “ยายให้เอาน้ำมะตูมมาให้แล้วจะเอาเสื้อไปรีด”น้าพินมีหน้าที่รีดเสื้อผ้าให้กับบ้านผม ผมรับน้ำมะตูมไปใส่ตู้เย็นแล้วเข้ามากอดน้าพินมือล้วงเข้าไปในเสื้อแกไม่นุ่งเสื้อในอีกตามเคยผมลากแกเข้าห้องนอนผลักแกนอนลงแล้วเลิกผ้าถุงขึ้นโดยไม่นุ่งกางเกงในร่องหีเยิ้มแฉะลิ้นผมแลบใส่ติ่งแตดจนแกร้องลั่นผมเสียบนิ้วเข้าไปในรูหีชักเข้าออกช้าๆรูหีรัดตอดนิ้วถี่ๆลิ้นยังคงรัวแลบติ่งแตดไม่หยุด “โอ้ยๆ...เสียวจัง โอ้ย..”น้ำจากรูหีเริ่มไหลซึมออกมาตัดสินใจควักควยออกมาจ่อปากรูแล้วอัดเข้าไปช้าๆ “โอ้ย...ตายแล้ว เจ็บๆ”หีที่ร้างควยมาหลายปีรัดหัวควยแน่นจนเกือบเข้าไม่ได้พอหัวควยหลุดเข้าไปผมเริ่มซอยแรงๆกระแทกอัดแบบเน้นๆจนแกทั้งดิ้นทั้งร้องแอ่นหีรับขึ้นลงตัวกระตุกเกร็งขาถีบน้ำเมือกทะลักจากรูหีน้ำเยี่ยวฉีดกระจายผมไม่กล้าฉีดเชื้อใส่มดลูกแกรีบชักออกมาหลั่งตรงหน้าท้องแล้วฟุบนอนหมดแรง น้าพินลุกขึ้นเดินเซเข้าห้องน้ำ “จะเอาเสื้อไปรีดแล้วนะ นานไปเดี๋ยวยายสงสัย”ผมเอาคลิปที่ถ่ายอ้อมมาตัดต่อในโน๊ตบุ๊คและเบลอหน้าแบบมีศิลป์ตรวจทานแต่ละฉากอย่างละเอียดด้วยเกรงคนดูที่รู้จักจะจำได้ทั้งชุดนักเรียนที่ปักชื่อต้องไม้ให้เล็ดรอดสายตา อ้อมและนิ่มกลับมาก่อนพ่อแม่เล็กน้อย ผมเปิดคลิปที่ตัดต่อเสร็จให้สองสาวดู นิ่มถึงกับกลืนน้ำลาย “ขนาดนิ่มเป็นผู้หญิงดูแล้วยังเกิดอารมณ์เลย” ผมรีบเข้าไปจะกอดนิ่มถอยหนีบอก “ไม่เอารอถ่ายคลิปก่อน”ผมส่งคลิปไปให้เฮียเม้งโดยระบุว่าถ้าอยากให้ถ่ายแนวไหนก็บอกมาส่วนเปิดบริสุทธิ์ต้องรอกล่อมนางแบบก่อน หลังอาหารเย็นอาบน้ำแล้วอ้อมมานอนที่เตียงผม “พี่ส่งคลิปไปแล้วนะ ว่าแต่ถ้าเขาอยากให้ถ่ายตอนเอาจู๋เสียบจิ๋มอ้อมจะกล้าไหม?”อ้อมคิดอยู่นาน “แล้วพี่จะกล้าเอาจู๋ใส่จิ๋มอ้อมจริงๆหรือ?”เป็นอันว่ายังไม่มีข้อสรุปผมบอกไว้รอคนซื้อคลิปก่อนค่อยมาปรึกษากันทีหลัง “ไหนขอดูจู๋ตอนแข็งเต็มที่ใหญ่แค่ไหนใส่จิ๋มอ้อมจะเลือดสาดไหม?”เธอควักควยผมออกมารูดจนแข็งโด่แล้วถ่างขาดูรูหีตัวเอง “โอ้ย!ไม่ไหวแน่ๆจิ๋มอ้อมรูนิดเดียวมีหวังฉีกแน่”ผมบอกว่า “อย่าเพิ่งไปยุ่งกับมันเกิดรูจิ๋มโบ๋ขึ้นมาคนซื้อไม่เอาแน่ ช่วงนี้ต้องถนอมไว้ก่อน”เป็นอันว่าคืนนี้นอนกอดกันเฉยๆไม่มีกิจกามอะไรเลย เช้าวันถัดมาเป็นวันอาทิตย์พ่อแม่อยู่บ้านหลังอาหารเช้าเราพากันไปบ้านนิ่มที่อยู่ติดกันพ่อแม่นิ่มพายายไปบ้านญาติเหลือแต่น้าพินกำลังรีดเสื้อกองโต ผมเอาไลน์ของเฮียเม้งให้สองสาวอ่าน “เฮียชอบใจมากโอนเงินให้สามพันบาทและขอคลิปคนต่อไปด้วย”อ้อมกับนิ่มตาโต “โอ้โห!แบบนี้ถ่ายวันละสี่ห้าคลิปเลยนะจะได้รวยไวๆ”นิ่มพูดขึ้นผมต้องบอกว่า “นางเอกคนหนึ่งได้แค่คลิปเดียวจ้า คลิปต่อไปราคาตกแล้ว”เฮียเม้งบอกว่าคลิปต่อไปให้ใช้นิ้วและถ่ายให้เห็นจนน้ำแตกไหลออกจากรูหีด้วยถ่ายเสร็จให้ใส่เฟลชไดร้ฟพร้อมกับกางเกงในนางแบบจะให้ราคาห้าพันบาท “ว้าย!จะเอากางเกงในด้วยเหรอ?ตัวนี้ใช้ได้ไหมเพิ่งซื้อมาใหม่ด้วย?”นิ่มเปิดกระโปรงให้ดูกางเกงในลูกไม้บางๆสีสดใส “เยี่ยมเลยเอาตัวนี้แหละแต่ต้องทำให้เป้ามันมีรอยเปียกหน่อย”ผมบอกบอกนิ่ม “พี่เก่งก็เล้าโลมจนนิ่มจิ๋มแฉะก่อนสิ อ้อมจะเป็นคนถ่ายเอง”พักหลังอ้อมฝึกถ่ายมุมกล้องจากผมจนฝีมือเริ่มเข้าขั้นเราซักซ้อมบทกันจนนิ่มเข้าใจแล้วเริ่มถ่ายโดยใช้มือถือสองเครื่อง ให้นิ่มใส่กระโรงสั้นเสื้อกล้ามนั่งเล่นโน๊ตบุ๊คเปิดเวปโป๊ดูควยใหญ่ๆของผู้ชายแล้วเริ่มเอามือลูบเต้านมและเป้ากางเกงใน จากนั้นค่อยถอดเสื้อและกระโปรงออกเสื้อเสื้อในกางเกงในเอามือคลึงเต้านมและจุกนมจนตั้งชันผมซูมถ่ายตอนนิ่มถอดเสื้อในให้เห็นเต้านมขนาดมือกำมิดและจุกนมเล็กๆสีชมพูเลื่อนลงมาถึงสะดือท้องน้อยและตอนถอดกางเกงในออกโดยให้นิ่มนั่งเอนหลังแอ่นหีถ่ายให้เห็นขนอุยบางๆที่คลุมเนินหีที่โหนกอวบอูมร่องหีเผยอนิดๆติ่งหีโผล่นิดหน่อย นิ่มเดินตัวเปล่าเปลือยมาที่เตียงแล้วนอนถ่างขานอนอ้าซ่ากล้องลากซูมตั้งแต่หัวลงมาผ่านเต้านมสะดือท้องน้อยอ้าขาจนร่องหีอ้าออกแล้วลงไปถึงปลายเท้าอย่างช้าๆเอามือคลึงแตดเบาๆเริ่มส่งเสียงครางใช้นิ้วลากร่องหี่ที่อ้าขาถ่างกว้างขึ้นลงช้าๆร่องหีเริ่มเยิ้มแฉะผมบอกให้อ้อมพยายามซูมถ่ายแตดรูฉี่รูหีและยกขาสูงถึงรูตูดโดยผมช่วยจับขายกแยกออก “พี่เก่งสงสัยต้องช่วยใช้ลิ้นเลียจนนิ่มน้ำแตก”ผมบอกอ้อมพยายามซูมให้ชัดๆทุกขั้นตอนแล้วล้มลงใช้ลิ้นแลบเลียแตดรัวๆนิ่มร้องเสียงหลงตัวเกร็งดิ้นไปมาช้าๆผมเงยหน้าเป็นระยะเพื่อให้อ้อมเก็บภาพแตดที่ชูชันจากนั้นเลียรูฉี่รูหีจนนิ่มร้องลั่นบอกจะไหลแล้วผมแลบลิ้นรัวๆจนนิ่มตัวเกร็งกระตุกแล้วรีบเงยหน้าให้อ้อมจับภาพขณะที่น้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดน้ำเมือกพุ่งออกจากรูหีที่ขมิบถี่ๆแอ่นหีขึ้นลงหลายครั้งแล้วทิ้งตัวนอนถ่างน้ำเมือกไหลออกมาพ้นร่องหีไปถึงรูตูดแล้วสั่งคัท ผมวิ่งไปหยิบกางเกงในลูกไม้เอาตรงเป้ามาเช็ดร่องหีจนเป้ากางเกงในเปียกชุ่ม นิ่มลุกไปเข้าห้องน้ำผมบอกให้อ้อมเข้าไปถ่ายตอนนิ่มฉี่ให้เห็นน้ำเยี่ยวพุ่งออกจากรูด้วย หลังการตัดต่อผมตัดช่วงที่ผมลงลิ้นออกให้เห็นแต่ตอนน้ำแตกและแถมตอนนิ่มแหกหีนั่งฉี่ให้ด้วยแล้วมาเปิดดูในโน๊ตบุ๊คพร้อมกันสามคน ฝีมือถ่ายของอ้อมดีมากภาพชัดแจ๋วทุกฉาก “นิ่มต้องหัดถ่ายบ้างนะตอนอ้อมแสดง” ผมอัดคลิปใส่แฟลชไดร๊ฟเอากางเกงในนิ่มใส่ถุงพล้าสติกแล้วใส่กล่องพัสดุส่งไปให้เฮียเม้งแบบด่วนที่สุดตามคำขอ เย็นนั้นสองทุ่มเฮียเม้งไลน์มาว่าสุดยอดไปเลย “งานของเก่งนี่เฮียเก็บไว้ดูคนเดียวไม่ยอมให้ใครเลยนะ”แกโอนเงินมาให้ห้าพัน “เงินที่ได้มาเราหักต้นทุนเช่นแฟลชไดร๊ฟกางเกงในค่าส่งแล้วจะหารสามกันนะ ดีไหม?”นิ่มออกความเห็น เฮียเม้งไลน์มาอีกว่า “คลิปต่อไปเปิดบริสุทธิ์สองนางเอกเลยนะจากนั้นช่วยหานางแบบอายุน้อยๆกว่านี้ประมาณเจ็ดแปดขวบสักคนแนบกางเกงในของนางเอกทุกคนมาด้วยนะ”ผมปรึกษาสองสาว “เรื่องเปิดบริสุทธิ์ไว้เสาร์หน้าดีไหม?อ้อมกับนิ่มเมนใกล้จะมาช่วงนั้นพอดีจะได้แตกในให้น้ำไหลออกมาสมบทบาท ส่วนคลิปเด็กต้องลองถามเพื่อนที่ห้องว่าใครมีน้องสาวอายุน้อยๆบ้าง”อ้อมพูดขึ้นนิ่มพยักหน้าเห็นด้วย เราตกลงกันว่าจะงดกิจกามจนถึงวันถ่ายคลิปผมบอกให้อ้อมกลับไปนอนเตียงของเธอถ้ามานอนใกล้จะอดใจกันไม่ไหว เฮียเม้งยังคงไลน์มาเร่งให้รีบถ่ายคลิปผมต้องบอกแกว่านางแบบยังไม่ยอมเพื่อจะได้กระตุ้นความอยากของแก กลับจากโรงเรียนสองสาวรีบเรียกผมไปประชุม “อีนกเพื่อนที่ชั้นเรียนแนะนำเด็กเพื่อนบ้านอายุแปดขวบชื่อน้องให้มาเล่นคลิปกับเรา นี่รูปจิ๋มของเขาพี่เก่งดูสิว่าใช้ได้ไหม?”นิ่มส่งมือถือมาให้ รูปเด็กในชุดนักเรียนตัดผมสั้น ถัดมาเป็นรูปถลกเสื้อให้เห็นหน้าอกเต้านมเริ่มตั้งหัวนมเม็ดเล็กๆอีกรูปถลกกระโปรงให้เห็นกางเกงในบางๆสีเหลืองอ่อนเห็นหีค่อนข้างนูนรูปสุดท้ายเนินหีเกลี้ยงเกลาไร้ขนแหกร่องหีให้เห็นติ่งแตดรูฉี่รูหีที่ปิดสนิทชัดเจน สองสาวพัฒนาการถ่ายภาพได้ยอดเยี่ยมได้ภาพตามคอนเซปที่วางไว้ “น้องเขาอยู่กับยายบ้านใกล้อีนกไม่ค่อนมีเงินแต่มีข้อแม้ว่าตากล้องต้องเป็นนิ่มกับอ้อมเท่านั้นตอนถ่ายห้ามมีผู้ชาย ถ้าโอเคนัดถ่ายหลังเลิกเรียนได้เลย อ้อ!กางเกงในเราต้องหาให้น้องด้วยนะ ขืนเอาของน้องยายต้องรู้แน่ๆ”ผมรับปากบอกรีบนัดถ่ายกันเลยช้าเดี๋ยวเปลี่ยนใจ “นิ่มหรืออ้อมหากางเกงในตัวเล็กที่เลิกใช้ให้น้องใส่ด้วยนะเดี๋ยวจะไลน์ไปบอกเฮียเม้ง” วันถัดมาสองสาวพาน้องแปดขวบมาที่บ้านหลังเลิกเรียนเพื่อเตรียมถ่ายคลิป “พี่เก่งไปอยู่บ้านนิ่มก่อนดีไหม?เห็นน้าพินจะให้ซ่อมปลั๊กไฟพอดี น้องเขาจะได้สบายใจที่มีแต่ผู้หญิง”ผมปล่อยให้สองสาวจัดการเรื่องคลิปแล้วเดินไปหาน้าพิน “มาเลยเก่งปลั้กไฟในห้องมันเสียมาซ่อมให้หน่อย”น้าพินลากมือผมขึ้นห้องข้างบน “ยาย!พินให้เก่งซ่อมปลั้กไฟในห้องนะ”แกตระโกนบอกยายที่กำลังเตรียมกับข้าวในครัว พอเข้าไปในห้องผมกอดน้าพินไซ้ซอกคอมือล้วงเข้าไปจับเต้านมแกสนองด้วยเอามือล้วงควยผมออกมารูด ไม่รอช้าผมถลกผ้าถุงขึ้นมาใช้นิ้วกรีดร่องหีที่เยิ้มๆผลักแกนอนลงบนเตียงถลกเสื้อขึ้นปากงับจุกนมควยจ่อรูหีแล้วแทงเข้าไปช้าๆ น้าพินร้องครางเสียงสั่นมือจับหัวผมดันเข้าออกผมจับแกตะแคงแล้วอัดจากด้ายหลังอย่างเร็วและและแรง “โอ้ยๆ....ไม่ไหวแล้ว โอ้ยๆ”สองมือแกขยำเต้านมตัวเองอย่างแรงผมอัดกระแทกแรงๆอีกสิบกว่าครั้ง”ไหลแล้ว....ไหลแล้ว โอ้ยๆ”น้ำอุ่นๆพุ่งอาบหัวควยจนร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดผมดึงผ้าถุงมาคลุมไว้อัดกระแทกทั้งแรงและเร็วอีกนับครั้งไม่ถ้วนจับแกนอนคว่ำยกก้นสูงขึ้นนิดหนึ่งเสียบควยเข้าด้านหลังเริ่มกระแทกอัดแรงๆแต่ช้าน้าพินทั้งร้องทั้งดิ้นกระดกก้นสู้แรงอัดผมเพิ่มความเร็วกระแทกไม่ยั้ง “โอ้ยๆ..ไหลอีกแล้ว...ไม่ไหวแล้ว”น้ำอุ่นทะลักอาบหัวควยอีกรอบผมเร่งความเร็วกระแทกจนเสียวสุดขีดรีบชักควยออกมาจ่อใส่เนินหีฉีดเชื้อออกมาเพียงเล็กน้อย น้าพินนอนหอบหายใจไม่ทันผมเช็ดจนแห้งแล้วเดินไปดูที่ปลั้กไฟตรวจเช็คพบว่าสายไฟหลวมจนหลุดไปเส้นจัดการจนเรียบร้อยตรวจดูสวิทปิดเปิดไฟ น้าพินแต่งตัวเรียบร้อยเอาน้ำเย็นมาให้แถมหอมแก้มผมทีหนึ่งแล้วพูดยิ้มๆ “มาซ่อมไฟบ่อยๆนะ”ผมลงมาชั้นล่างเข้าไปคุยกับยาย “มื้อเย็นแกงอะไรหรือยาย?” ยายหันมายิ้ม “แกงส้มปลาช่อนผักกะเฉดจ้า เห็นบอกว่าของโปรดเก่งมิใช่รึ?”ผมหิวขึ้นมาทันที “ถ้าอย่างนั้นมือนี้ต้องขอข้าวสวยเยอะหน่อยนะยายจานเดียวไม่อยู่” อ้อมโทรมาบอกกลับบ้านได้แล้ว “งานสำเร็จน้องเขาจะกลับแล้วพี่เก่งจ่ายเงินสำรองให้น้องก่อนได้ไหม?” เด็กน้อยแต่งตัวเสร็จแล้วหน้าแดงๆด้วยความเขิน “ไม่ต้องกลัวนะน้องพี่เก่งไม่กัด”อ้อมพูดขึ้นผมสะดุ้ง “ไม่ใช่หมานะ!เอ้านี่น้องค่อยๆใช้เก็บไว้ยามฉุกเฉิน”ผมส่งเงินให้เด็กสองพันบาทตามที่ตกลงกันไว้ “ขอบคุณคะ ถ้ามีงานเรียกหนูได้อีกนะค่ะ” หลังส่งเด็กกลับบ้านผมเอาคลิปที่สองสาวเป็นตากล้องมาเปิดดูคร่าวๆ ภาพสวยมากมุมกล้องถือว่ายอดเยี่ยมไว้ตัดต่อในโน๊ตบุ๊คค่อยส่งให้เฮียเม้ง “กางเกงในอยู่นี่นะพี่เก่งดูสิว่ารอยแฉะใช้ได้ไหม?”ผมเอามากางดูรอยเปื้อนค่อนข้างมากถูกสเปกกลิ่นก็โอเค ดมแล้วควยแข็งไปเลย หลังอาหารเย็นอาบน้ำเสร็จแล้วผมนั่งตัดต่อคลิปจนเกือบสองยามควยผมโด่แล้วโด่อีก เนินหีเด็กแปดขวบโหนกนูนสวยมาก รูหีปิดสนิทคงทำให้เฮียเม้งคงชอบใจ อ้อมลุกมาฉี่เห็นผมนั่งทำคลิปก็เข้ามากอด “พี่มือถ่ายของอ้อมกับนิ่มโอเคไหม?”ผมพยักหน้าบอกพรุ่งนี้จะส่งให้เฮียเม้ง “ไปนอนกอดกัน”อ้อมชวนแล้วลากมือมือผมไปที่เตียงนอน “อดใจรอถึงวันเสาร์นะ อ้อมตกลงกับนิ่มแล้วว่าจะให้นิ่มโดนจู๋พี่เสียบก่อนแต่นิ่มกลัวจิ๋มฉีกพรุ่งนี้พี่ซื้อเจลมาสักหลอดนะ”เรานอนกอดลูบคลำกันเล็กน้อยยังดีที่ผมฉีดน้ำเชื้อใส่เนินหีน้าพินไปบ้างถึงควยแข็งโด่แต่ก็พอทนได้ เฮียเม้งไลน์มาก่อนเลิกเรียน “ถูกสเปกเฮียเลยเยี่ยมมาก!ถ้ามีแบบนี้รีบทำคลิปส่งมาให้เฮียอีกนะเดี๋ยวเฮียเพิ่มเงินไว้ซื้อแฟลชไดร์ฟกับค่าส่งอีกพันหนึ่ง”นิ่มกับอ้อมตาวาว “เท่ากับคลิปน้องนี่ได้หกพันเชียวนะ”นิ่มเข้ามากอดผมแถถมจูบปากผมรีบส่งลิ้นเข้าไป “น้อยๆหน่อย เมียหลวงอยู่นี้ทั้งคนเกรงใจกันบ้าง”อ้อมโวยวาย ผมดึงอ้อมเข้ามากอดอีกคน “สามคนผัวเมียช่วยกันทำมาหากิน” แล้ววันเสาร์ที่พิเศษก็มาถึง นิ่มเอาชุดนักเรียนมาแต่งที่น้องนอนผมโดยมีชุดชั้นในแบบเซ็กซี่ “ใส่นอนตั้งแต่เมื่อคืนจะได้มีกลิ่นแรงๆ อ้อมใส่เมื่อคืนเหมือนกันใช่ไหม?”อ้อมพยักหน้า “มันมีรอยแฉะมากแล้วฝีมือพี่เก่ง”เมื่อคืนอ้อมใส่ชุดชั้นในนอนผมเลยเบิร์นจนน้ำนองแต่ไม่ถึงกับแตก เราทบทวนบทตามพลอตเรื่องที่วางไว้ผมกับนิ่มใส่ชุดนักเรียนเหมือนเพิ่งเลิกเรียนพอนิ่มเปิดประตูเข้ามาผมกระโดดเข้าใส่ไซ้ซอกคอจูบปากเลิกเสื้อนักเรียนขึ้นมือลูบไล้เต้านมแล้วเอาปากงับจุกนมเลียไปรอบๆช้าๆ  ต้องคอยให้กล้องจับภาพเห็นแบบจะๆในจังหวะลิ้นเลียและดูดจุกนมจากนั้นเลื่อนลงมาถลกกระโปรงนักเรียนขึ้นจนเห็นกางเกงในแบบชัดๆใช้นิ้วเลิกขอบกางเกงในขึ้นให้เห็นแคมหีสีเนื้ออ่อนตามธรรมชาติที่ยังไม่มีรอยช้ำ ผมจับนิ่มถอดเสื้อผ้าทั้งหมดแบบช้าๆจนเหลือแต่ตัวล่อนจ้อนแล้วดึงไปที่เตียงเริ่มลูบไล้ไซ้เลียตามบทจนถึงตอนใช้ลิ้นแลบเลียติ่งแตดและลากขึ้นลงถึงรูตูดนิ่มร้องครางดิ้นไปมาผมห่อลิ้นแหย่รูหีเข้าออกช้าๆจนนิ่มร้องลั่น “ไหลแล้วไหลแล้ว..โอ้ยๆ”ผมแลบลิ้นฉกเข้าออกอีกหลายทีแล้วเงยหน้าขึ้นให้กล้องจับภาพตอนน้ำเมือกทะลักออกจากรูหี จากนั้นเอาเจลทาปากรูและหัวควยที่แข็งโด่แล้วค่อยๆกว้านหัวควยใส่รูหีช้าๆ นิ่มร้องลั่นในขณะที่หัวควยเข้าไปได้ครึ่งหัวผมดึงเข้าออกช้าๆหลายรอบจนอ้อมยกมือให้สัญญาณจึงดันเข้าไปจนหัวควยเข้าพ้นปากรูหีแล้วเริ่มซอยช้าๆให้กล้องจับภาพ จากนั้นเริ่มซอยเร็วขึ้นและเริ่มกระแทกจนโหนกหีโหนกควยกระทบกันดังสนั่น ผมต้องขยับตัวย้ายไปมาตามคำสั่งของอ้อม “เอาละตอนนี้กระแทกแรงๆจนน้ำแตกเลยนะ”ผมเริ่มอัดกระแทกทั้งแรงและเร็ว “ไหลแล้ว...แตกแล้ว โอ้ยๆ....”นิ่มตัวเกร็งกระตุกแอ่นหีขึ้นลงผมคาควยไว้ยกตัวให้อ้อมจับภาพน้ำเมือกของนิ่มอาบควยจนชุ่มไหลนองออกมา “พี่เก่งปล่อยน้ำเชื้อเลย”ผมกระแทกอัดบดรูหีนิ่มทั้งแรงและเร็ว “โอ้ยๆ...ตายแล้วไม่ไหวแล้ว...พอแล้ว”เสียงนิ่มกระตุ้นจนผมเสียวสุดขีดฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกหลายละลอกแล้วคาไว้ให้กล้องจับภาพ “ค่อยๆชักจู๋ออกมาวางข้างรูจิ๋ม”ผมทำตามที่อ้อมสั่งพอดึงควยออกมาน้ำเชื้อปนน้ำน้ำเมือกไหลออกจากรูหี นิ่มขมิบจนไหลออกมาเป็นทางปากรูหีแดงกล่ำผมลุกขึ้นให้กล้องจับภาพหีนิ่มถนัดเอากางเกงในซับคราบรอยเปื้อนทั้งหมดจนชุ่มไปเกือบทั้งตัว “โอเค ปิดกล้อง”นิ่มลุกขึ้นเดินกะเพกเข้าห้องน้ำ “โอ้ย..จิ๋มระบมไปหมดแล้ว”ตอนบ่ายถึงคิวอ้อมเป็นนางเอกแต่บทเป็นอ้อมอาบน้ำแล้วผมเปิดประตูเข้าไปจากนั้นผลัดกันใช้ลิ้นโดยอ้อมขึ้นไปนั่งบนเคาเตอร์อ่างล้างหน้ามีลงลิ้นจนอ้อมน้ำพุ่งจากรูหีน้ำเยี่ยวกระจายแล้วทาเจลแล้วผมเอาควยเสียบจนน้ำแตกทั้งคู่ จัดฉากถ่ายซ้ำไปหลายรอบจนนิ่มบอกใช้ได้แล้ว "เลิกกอง"วันนั้นเราเหนื่อยหมดแรงทั้งสามคน สองสาวขอตัวไปนอนพักที่บ้านนิ่ม งานหนักตกที่ผมต้องตัดต่อกว่าจะเสร็จทั้งสองคลิปล่อเข้าไปเกือบตีหนึ่ง เช้าวันถัดมาอ้อมมาสะกิดบอกเจ็บจิ๋มจังเลยผมเปิดดูแล้วปากรูหีสีแดงบวมเปล่งได้ไอเดียร์เอากล้องมาถ่ายแบบชัดๆ “ให้เฮียเม้งดูว่าจิ๋มบริสุทธิ์หลังโดนเสียบจะเป็นแบบนี้”ยังไม่ทันใดนิ่มมาเรียก “โอ้ยดูสิ!จิ๋มบวมจนฉี่ไม่ออกแล้ว”แน่นอนผมถ่ายเก็บไว้เพิ่มใส่ทั้งสองคลิปจดการส่งไปให้เฮียเม้งทางพัสดุพร้อมกับกางเกงในสองตัว แกตอบกลับในเย็นนั้นพร้อมทั้งโอนเงินมาให้ ตั้งแต่นั้นมานิ่มจะมาให้ผมเย็ดทุกวันเสาร์โดยอ้อมจะเลี่ยงไปช่วยยายบ้างน้าพินบ้าง “ยกให้เมียน้อยครึ่งวัน”อ้อมบอก ส่วนน้าพินหากสองสาวไปข้างนอกจะแวบมาให้ผมเสียบท่าหมาที่แกชอบบอกเข้าลึกดี ตอนนี้สองสาวเริ่มกินยาคุมทั้งคู่เลยตัดความกังวลออกไป อ้อมใช้สิทธิ์เมียหลวงน้ำแตกทุกคืน เรายังมีคลิปป้อนเฮียเม้งเรื่อยๆเพื่อนนักเรียนเห็นสองสาวเป็นตากล้องสมัครกันมาเป็นนางแบบไม่ขาดสายมีบางคนยอมถ่ายตอนโดยเสียบแต่น้อยมาก ส่วนผมทำหน้าสนองสามสาวจนไม่มีเวลามองหาหญิงอื่นอีกแล้ว........จบ

pongpeng

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 09:28:25 PM »
ตากล้องคลิปเด็ด
 บ้านหลังนี่เราย้ายเข้ามาอยู่หลายปีแล้ว พ่อซื้อต่อมาจากเพื่อนสนิทที่ย้ายไปต่างประเทศโดยพี่น้องและแม่เขาอยู่บ้านติดกันมีประตูเปิดถึงกันได้เราสนิทกันมากเพราะลูกสาวคนเดียวของบ้านนี้ชื่อนิ่มเกิดปีเดียวเรียนชั้นเดียวกับอ้อมน้องสาวผมบ้านเราผูกปิ่นโตกับยายของนิ่ม หลังกลับจากโรงเรียนมักจะมาทำการบ้านกับอ้อมที่บ้านเราส่วนผมมีงานบ้านที่ได้รับมอบหมายให้รับผิดชอบเช่นเก็บเสื้อผ้าทำความสะอาดห้องน้ำห้องครัวและห้องนอน บ้านเรามีสามห้องนอนแต่เนื่องจากประหยัดไฟค่าแอร์ผมกับอ้อมนอนห้องเดียวกันมาตั้งแต่เล็กอีกห้องหนึ่งไว้ให้ญาติจากต่างจังหวัดที่มาพักกันบ่อยๆ เพื่อนที่โรงเรียนกลุ่มหนึ่งร่วมกันทำคลิปโป๊วัยนักเรียนวัยรุ่นส่งให้เวปโป๊รายหนึ่งได้ค่าเหนื่อยพอสมควรหลังๆมาไม่มีสาวรุ่นหน้าใหม่มาแสดงอีก “เฮียเม้งเขาอยากได้สาวบริสุทธิ์หียังไม่เคยเสียบมาก่อนแค่ถ่ายให้เห็นรูหีจะๆก็ให้ราคาดีเยี่ยมเชียวนะ ไอ้เก่งพอหาได้ไหมว๊ะ?”ไอ้ปิงเพื่อนร่วมชั้นหัวโจกถาม ผมส่ายหัว “ข้าไม่มีแฟนจะไปหาได้ที่ไหนว๊ะ!เอ็งมีแฟนหลายคนใช้แฟนเอ็งหรือแฟนไอ้หนุ่ยเป็นนางเอก” “รูหีโบ๋กันหมดแล้วเฮียเม้งไม่เอาแกต้องการหีที่ยังซิงๆไม่โดนเจาะมาก่อน” เป็นอันว่าเราขาดดาราที่หียังซิงๆเลยต้องพักโครงการไว้ก่อนแต่ไอ้ปิงดันแนะนำให้ผมรู้จักกับเฮียเม้ง “ไอ้เก่งมันมีสาวซิงๆหลายคน”มันโยนมาให้ผมเพราะรำคาญเฮียเม้งที่ทวงหาหีซิงๆเกือบทุกวัน อ้อมกับนิ่มอายุสิบสามเท่ากันส่วนผมปีนี้อายุสิบห้าแล้ว นิ่มจะมีรูปร่างสูงโปรงอกใหญ่เอวเล็กส่วนอ้อมค่อนข้างเจ้าเนื้อหน้าอกเล็กกว่านิ่มสองสาวเวลาอยู่ด้วยกันมักไม่ระวังตัวชอบนั่งเปิดหวอโชว์กางเกงในบางๆเล่นเอาผมแอบกลืนน้ำลาย น้าพินหลานของยายน้องนิ่มเอาปิ่นโตมื้อเย็นมาส่ง “นิ่มยายบอกกลับบ้านอาบน้ำได้แล้วไม่ต้องแย่งห้องน้ำกันหลังกินข้าว”นิ่มส่ายหัว “การบ้านยังไม่เสร็จเดี๋ยวนิ่มอาบกับอ้อมก็ได้น้าพินเอาชุดนอนมาให้หน่อยสิ” เธออาบน้ำกันสองคนบ่อยๆจนเคยชิน “พี่เก่งมีรูปโป๊สาวเอ๊าะๆจะขาย สนมะ?”อ้อมยกมือถือมาโชว์ตรงหน้า “ไหนขอดูตัวอย่างหน่อยสิ”ผมรู้อยู่แล้วว่าสองสาวชอบถ่ายเซลฟี่เวลาอาบน้ำด้วยกันโดยถ่ายให้เห็นเต้านมเพราะเคยเปิดมือถือเธอดู “นี่คือตัวอย่างเห็นเต้านมสวยๆไหม?ถ้าเสียตังค์เห็นหมดเลย”ผมส่ายหัว “ไม่เอาดูในเนตสวยกว่านี้” “ซื้อหน่อยน่า ให้ดูอีกรูปเห็นจิ๋มด้วย”เธอเลื่อนไปยังภาพครึ่งท่องล่างเห็นเนินหีมีขนอุยร่องหีปิดสนิท”ผมแกล้งมองรูปสลับมองเป้ากางเกงเธอ “ไม่ใช่ของอ้อมนะ”เธอปิดเอามือปิดเป้ากางเกง “พี่ว่าของอ้อมสวยกว่านะ”ว่าแล้วเข้าประชิดตัวดึงกางเกงเธอลง “ว้าย!ไม่เอาพี่เก่งเล่นบ้าๆ”ผมคว้ามือถือมาถ่ายรัวๆอ้อมเอามือปิดงอตัวนั่งลงกับพื้น “นี่ไงชัดแจ๋วเลยจิ๋มสวยกว่าด้วย”เธอดึงกางเกงขึ้นตาจ้องรูปมือถือ “ของอ้อมสวยกว่าของนิ่มจริงหรือ?”เธอถามแต่เหมือนสารภาพกลายๆว่าเป็นรูปของนิ่ม “จริงสินี่ไงโหนกนูนกว่าขนบางกว่าเห็นแล้วเปรี้ยวปาก ไหนขอเลียหน่อยสิว่าอร่อยไหม?”ผมจะถอดกางเกงเธออีก “อย่าไม่เอา เราพี่น้องกันนะ”เธอถอยหลังหนีผมบอกเธอว่า “ล้อเล่นนะแต่ช่วยส่งรูปจิ๋มชัดๆให้หน่อยนะ”แล้วควักกระเป๋าเอาเงินห้าร้อยส่งให้เธอ “เอาของอ้อมด้วยไหม?”เธอถาม “เอาสิ!ชัดๆเลยนะ”เป็นอันว่าได้รูปโชว์หีของสองสาวราวๆสิบกว่ารูปเปรียบเทียบกันแล้วสวยพอกัน คืนนั้นก่อนนอนอ้อมเดินมาที่นั่งที่เตียงผม “พี่เก่งว่าถ้าเราพี่น้องนอนด้วยกันมีอะไรกันจะน่าเกลียดไหม?”เธอถามขึ้นลอยๆ”ผมดึงเธอมากอดแล้วหอมแก้ม “เรานอนด้วยกันมาเกินสิบปีแล้ว รักกันดีกว่าโกรธกันส่วนจะมีอะไรกันบ้างถ้าอย่าหมกมุ่นเกินไปก็น่าจะดีกว่าไปมีอะไรกับคนอื่นแล้วมีปัญหาตามมาภายหลังนะ”ผมเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อนอนคลึงเต้านมและจุกนม เธอตัวสั่นครางเบาๆ “แต่พี่เก่งอย่าเพิ่งเอาจู๋ใส่จิ๋มอ้อมนะกอดกันแค่นี้ก็พอ” “กอดเฉยๆไม่พอหรอกต้องใช้มือใช้ลิ้นจนเสร็จด้วยจะได้นอนหลับสบาย”ผมถอดเสื้อเธอออกเอาปากดูดเลียจุกนมมือลูบไล้เนินหี “โอ้ย....โอ้ย..”เสียงครางดังกว่าเก่าตัวเกร็งดิ้นส่ายไปมาผมดึงกางเกงนอนเธอลงนิ้วกรีดเข้าร่องหีลากขึ้นลงเธอสะดุ้งเฮือกแอ่นหีขึ้นลงผมจับเธอถ่างขาแล้วแลบลิ้นเลียติ่งแตดที่หุ้มมิดเพียงแป้บเดียวติ่งแตดโผล่แข็งชูชันผมลากลิ้นกวาดร่องหีจากติ่งแตดถึงรูตูดขึ้นลงสลับกับแลบลิ้นเลียแตดและห่อลิ้นรุนปากรูหี “ฉี่ราดแล้ว โอ้ย..โอ้ย”อ้อมตัวเกร็งกระตุกอย่างแรงน้ำอุ่นจากรูหีและน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดหลายหนเธอดิ้นร่างเกร็งแล้วทิ้งตัวลง “พอแล้วพี่ อ้อมไม่ไหวแล้วพอแล้ว”ผมเอาผ้าขนหนูเช็ดคราบจนสะอาดแล้วนอนลงข้างๆเด็กสาวไม่เคยต้องมือชายแค่เจอลิ้นเพียงไม่กี่นาทีก็น้ำแตก เธอนอนก่ายผมเอามือจับควยผมรูดเข้าออกแต่เพียงพักเดียวเสียงกรนเบาๆก็ดังขึ้น ยังดีที่ผมเพิ่งชักว่าวตอนอาบน้ำแล้วดูรูปหีของสองสาวมิฉะนั้นคงต้องจับเธอมาใส่จนน้ำแตก ตั้งแต่เจอลิ้นกับนิ้วผมอ้อมเริ่มไม่ถือตัวเวลาอยู่ในห้องนอนนุ่งกระโปรงนอนไม่มีชั้นในแถมชอบเปิดหวอให้เห็นร่องหีเยิ้มๆเวลานอนเอามือรูดควยผมจนแข็งโด่ทุกคืนจนผมต้องชิงใช้ลิ้นจนน้ำเธอแตกก่อนจะได้หมดแรงซ่าแต่ผมก็ยังไม่ได้จับควยใส่หีเธอสักที “พี่เก่ง!เพื่อนที่ชั้นเรียนเขาถ่ายคลิปแก้ผ้าส่งไปขายกันใหญ่เลยบางคลิปได้เป็นพันเชียวนะ เราลองมาถ่ายกันบ้างไหม?”อ้อมเอามือถือเปิดคลิปที่เพื่อนส่งมาให้ผมดูพวกเพื่อนสาวๆสองสามคนถ่ายตอนแก้ผ้าเห็นจะๆให้ผมดูซึ่งผมเห็นมามากจากไอ้ปิงเพื่อนชั้นเรียนเดียวกันโดยมีคนรับซื้อไม่อั้นถ้าถ่ายฝีมือดีนางเอกหุ่นสวยอายุน้อยจะให้ราคาดีโดยจะเห็นหน้ากันไม่ถนัดบางที่ก็เบลอหน้า พอดีกับที่ผมเอารูปที่อ้อมให้มาเข้าคอมตกแต่งนิดหน่อยแล้วส่งให้เฮียเม้งดู ไม่ถึงสิบนาทีแกจอบมาว่าเอาคลิปสองคนนี้แหละช่วยถ่ายให้เห็นรูหีจะๆหน่อยจะให้ราคาพิเศษ เป็นอันตกลงให้อ้อมแสดงคลิปแรกหลังซักซ้อมบทจนคล่องก็เริ่มถ่ายให้อ้อมใส่ชุดนักเรียนเข้าห้องน้ำถอดเสื้อผ้าทีละชิ้นแล้วนั่งยองๆแหกหีโชว์ติ่งแตกเล็กๆแล้วฉี่ให้เห็นน้ำเยี่ยวไหลพุ่งจากรูฉี่และเน้นซูมให้เห็นรูหีที่ยังปิดสนิทจากน้ำอาบน้ำสบู่ฟอกทั่วตัวเสร็จแล้วนั่งเช็ดตัวบนที่นอนแล้วเอามือแหวกร่องหีจนเห็นติ่งแตดรูฉี่รูหี ผมเลื่อนกล้องช้าๆซูมใกล้ๆเห็นรูหีที่ยังไม่มีรอยโดนเสียบมีน้ำเยิ้มออกมาเล็กน้อย ไว้รอตัดต่อเบลอหน้าอ้อมก่อนจะลองส่งไปให้เฮียเม้งโดยไม่ให้ไอ้ปิงรู้เพราะมันต้องเดาถูกว่าเป็นน้องสาวผม เสียงกริ่งประตูดังขึ้นผมเดินไปเปิดประตู “นิ่มเอาน้ำส้มคั้นมาฝาก ทำไรกันอยู่หรือ?”อ้อมพูดขึ้น “เมื่อคืนพี่เก่งถ่ายคลิปโป๊ให้อ้อมแล้วเดี๋ยวจะเปิดให้ดู มาเลยกาแฟขนมปังถ้าไม่เจริญอาหารก็กินไปมองหน้าพี่ชายสุดหล่อของอ้อมรับรองอร่อย”นิ่มมองมาที่ผม “ทำไมรีบถ่ายไม่รอนิ่มเลยนะ”ผมบอกนิ่มว่าลองส่งไปให้คนซื้อดูก่อนถ้าให้ราคาดีค่อยให้นิ่มเป็นนางเอกตอนต่อไป “จริงๆนะจะได้เตรียมโพสท่าสวยๆ อ้อ!พี่เก่งน้าพินบอกกินอาหารเช้าเสร็จแล้วไปซ่อมก๊อกในห้องน้ำหน่อยมันไหลๆหยุดๆ”หลังอาหารผมคว้ากล่องเครื่องมือเดินไปบ้านนิ่ม “มาพอดีดูให้หน่อยสิน้ำมันไหลๆหยุดๆก๊อกข้างนอกแรงออก”น้าพินลากมือผมเข้าไปในห้องน้ำ เวลาลับหลังคนอื่นแกจะจับมือถือแขนเล่นหมาหยอกไก่กับผม น้าพินอายุแค่ยี่สิบต้นๆเรียนจบประถมหกแล้วไม่ได้เรียนต่อ มาเป็นลูกมือยายของนิดมีข่าวว่าก่อนจบประถมหกโดนน้าชายแท้ๆข่มขืนจนหีฉีกขาดเลือดสาดผู้ใหญ่ขอร้องไม่ให้แจ้งความกลัวอับอายพอเรียนจบชั้นประถมก็ถูกส่งตัวมาอยู่ที่นี่จนบัดนี้ปาเข้าไปหลายปีแล้วส่งเงินให้แม่ทุกเดือนแต่ไม่ยอมกลับไปเยี่ยมบ้าน “สงสัยจะตันนะ ยายไปไหนละน้าพิน”ผมถามแกบอกว่ายายบ่นเวียนหัวกินข้าวเสร็จหลบไปนอน ระหว่างที่รื้อก๊อกน้ำออกมาน้ำพุ่งใส่จนเสื้อแกเปียกแนบเนื้อ “อ้าว!น้าพินไม่ใส่ยกทรงนี่นา โห!นมสวยจัง”ไม่พูดเปล่าเอามือเลิกเสื้อขึ้นแล้วก้มลงไปดูด “ว้าย...อย่าๆมันจักกะจี้”แกเอามือปัดแบบพอเป็นพีธีสักพักกลายเป็นเอามือลูบหัวผมส่งเสียงครางเบาๆมือผมล้วงเข้าไปในกางเกงบนเนินหีที่มีขนค่อนข้างดกใช้นิ้วขยี้แตดจนแกตัวสั่นแอ่นหีรับร่องหีมีน้ำเยิ้มๆเอานิ้วชี้เสียบเข้ารูหีที่ยังฟิตแน่นตอดรัดนิ้วเป็นระยะผมเริ่มซอยช้าๆแล้วเพิ่มความเร็ว หีที่ห่างควยมานานถึงจะตกเบ็ดเองบ่อยๆแต่พอเจอมือผู้ชายเพียงครู่เดียวก็น้ำเยิ้มล้นเขื่อน ผมเร่งความเร็วกระแทกแรงๆ”โอ้ย..โอ้ย ไม่ไหวแล้ว โอ้ย...ไหลแล้ว”แกตัวเกร็งกระตุกดิ้นไปมาน้ำอุ่นๆอาบนิ้วร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งอาบจนกางเกงขาสั้นของแกชุ่มไปหมดเนื้อตัวอ่อนปวกเปียกนั่งลงตรงชักโครกหายใจหอบถี่ๆแกตีมือผม “ให้ซ่อมก๊อกน้ำใยมาทะลวงจิ๋มน้าจนน้ำแตกเลย”ไม่พูดเปล่าเอามือมาล้วงควยผมออกมารูดเข้าออก “ถ้าไม่กลัวยายมาเห็นจะเอาจู๋นี้เสียบเข้าไปกว้านรูเลยละ รีบซ่อมกันดีกว่า”ผมไม่กล้าเอาควยใส่หีแกเพราะกลัวยายจะลงมาเจอ เสร็จจากงานซ่อมกลับมาบ้านสองสาวนั่งเล่นมือถือกันอยู่ “เป็นไง!ก๊อกตันหรือรูตัน?”อ้อมถามเป็นปริศนาผมชูนิ้วชี้ “เจอนิ้วนี้เรียบร้อย เฮ้อเหนื่อยขอไปนอนสักงีบนะห้ามรบกวน”ผมเข้าไปนอนในห้องนอนเปิดมือถือดูรูปน้าพินที่จับแกแก้ผ้าถ่ายทุกแง่ทุกมุม ตอนแรกแกไม่ยอมผมต้องทวงบุญคุณที่ใช้นิ้วทำแกน้ำแตกแกเลยจำยอมแถมแหกหีกว้างถ่ายตอนฉี่เห็นเป็นลำด้วยกะว่าจะจับแกถ่ายคลิปตอนควยเสียบรูหีไม่รู้จะยอมไหม? หลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้มาสะดุ้งตื่นเหมือนโดนนิ้วดีดตรงเป้ากางเกง “ตื่นได้แล้วจู๋โด่เลยนะนอนฝันลามกแน่ๆเลยรีบตัดต่อคลิปส่งไปให้คนซื้อได้แล้วนะจะได้ถ่ายของนิ่มด้วย” ตอนบ่ายสองสาวจะไปเดินห้างผมไม่ไปด้วยบอกจะตัดต่อคลิป พอสองสาวคล้อยหลังน้าพินก็มาเคาะประตูเรียก “ยายให้เอาน้ำมะตูมมาให้แล้วจะเอาเสื้อไปรีด”น้าพินมีหน้าที่รีดเสื้อผ้าให้กับบ้านผม ผมรับน้ำมะตูมไปใส่ตู้เย็นแล้วเข้ามากอดน้าพินมือล้วงเข้าไปในเสื้อแกไม่นุ่งเสื้อในอีกตามเคยผมลากแกเข้าห้องนอนผลักแกนอนลงแล้วเลิกผ้าถุงขึ้นโดยไม่นุ่งกางเกงในร่องหีเยิ้มแฉะลิ้นผมแลบใส่ติ่งแตดจนแกร้องลั่นผมเสียบนิ้วเข้าไปในรูหีชักเข้าออกช้าๆรูหีรัดตอดนิ้วถี่ๆลิ้นยังคงรัวแลบติ่งแตดไม่หยุด “โอ้ยๆ...เสียวจัง โอ้ย..”น้ำจากรูหีเริ่มไหลซึมออกมาตัดสินใจควักควยออกมาจ่อปากรูแล้วอัดเข้าไปช้าๆ “โอ้ย...ตายแล้ว เจ็บๆ”หีที่ร้างควยมาหลายปีรัดหัวควยแน่นจนเกือบเข้าไม่ได้พอหัวควยหลุดเข้าไปผมเริ่มซอยแรงๆกระแทกอัดแบบเน้นๆจนแกทั้งดิ้นทั้งร้องแอ่นหีรับขึ้นลงตัวกระตุกเกร็งขาถีบน้ำเมือกทะลักจากรูหีน้ำเยี่ยวฉีดกระจายผมไม่กล้าฉีดเชื้อใส่มดลูกแกรีบชักออกมาหลั่งตรงหน้าท้องแล้วฟุบนอนหมดแรง น้าพินลุกขึ้นเดินเซเข้าห้องน้ำ “จะเอาเสื้อไปรีดแล้วนะ นานไปเดี๋ยวยายสงสัย”ผมเอาคลิปที่ถ่ายอ้อมมาตัดต่อในโน๊ตบุ๊คและเบลอหน้าแบบมีศิลป์ตรวจทานแต่ละฉากอย่างละเอียดด้วยเกรงคนดูที่รู้จักจะจำได้ทั้งชุดนักเรียนที่ปักชื่อต้องไม้ให้เล็ดรอดสายตา อ้อมและนิ่มกลับมาก่อนพ่อแม่เล็กน้อย ผมเปิดคลิปที่ตัดต่อเสร็จให้สองสาวดู นิ่มถึงกับกลืนน้ำลาย “ขนาดนิ่มเป็นผู้หญิงดูแล้วยังเกิดอารมณ์เลย” ผมรีบเข้าไปจะกอดนิ่มถอยหนีบอก “ไม่เอารอถ่ายคลิปก่อน”ผมส่งคลิปไปให้เฮียเม้งโดยระบุว่าถ้าอยากให้ถ่ายแนวไหนก็บอกมาส่วนเปิดบริสุทธิ์ต้องรอกล่อมนางแบบก่อน หลังอาหารเย็นอาบน้ำแล้วอ้อมมานอนที่เตียงผม “พี่ส่งคลิปไปแล้วนะ ว่าแต่ถ้าเขาอยากให้ถ่ายตอนเอาจู๋เสียบจิ๋มอ้อมจะกล้าไหม?”อ้อมคิดอยู่นาน “แล้วพี่จะกล้าเอาจู๋ใส่จิ๋มอ้อมจริงๆหรือ?”เป็นอันว่ายังไม่มีข้อสรุปผมบอกไว้รอคนซื้อคลิปก่อนค่อยมาปรึกษากันทีหลัง “ไหนขอดูจู๋ตอนแข็งเต็มที่ใหญ่แค่ไหนใส่จิ๋มอ้อมจะเลือดสาดไหม?”เธอควักควยผมออกมารูดจนแข็งโด่แล้วถ่างขาดูรูหีตัวเอง “โอ้ย!ไม่ไหวแน่ๆจิ๋มอ้อมรูนิดเดียวมีหวังฉีกแน่”ผมบอกว่า “อย่าเพิ่งไปยุ่งกับมันเกิดรูจิ๋มโบ๋ขึ้นมาคนซื้อไม่เอาแน่ ช่วงนี้ต้องถนอมไว้ก่อน”เป็นอันว่าคืนนี้นอนกอดกันเฉยๆไม่มีกิจกามอะไรเลย เช้าวันถัดมาเป็นวันอาทิตย์พ่อแม่อยู่บ้านหลังอาหารเช้าเราพากันไปบ้านนิ่มที่อยู่ติดกันพ่อแม่นิ่มพายายไปบ้านญาติเหลือแต่น้าพินกำลังรีดเสื้อกองโต ผมเอาไลน์ของเฮียเม้งให้สองสาวอ่าน “เฮียชอบใจมากโอนเงินให้สามพันบาทและขอคลิปคนต่อไปด้วย”อ้อมกับนิ่มตาโต “โอ้โห!แบบนี้ถ่ายวันละสี่ห้าคลิปเลยนะจะได้รวยไวๆ”นิ่มพูดขึ้นผมต้องบอกว่า “นางเอกคนหนึ่งได้แค่คลิปเดียวจ้า คลิปต่อไปราคาตกแล้ว”เฮียเม้งบอกว่าคลิปต่อไปให้ใช้นิ้วและถ่ายให้เห็นจนน้ำแตกไหลออกจากรูหีด้วยถ่ายเสร็จให้ใส่เฟลชไดร้ฟพร้อมกับกางเกงในนางแบบจะให้ราคาห้าพันบาท “ว้าย!จะเอากางเกงในด้วยเหรอ?ตัวนี้ใช้ได้ไหมเพิ่งซื้อมาใหม่ด้วย?”นิ่มเปิดกระโปรงให้ดูกางเกงในลูกไม้บางๆสีสดใส “เยี่ยมเลยเอาตัวนี้แหละแต่ต้องทำให้เป้ามันมีรอยเปียกหน่อย”ผมบอกบอกนิ่ม “พี่เก่งก็เล้าโลมจนนิ่มจิ๋มแฉะก่อนสิ อ้อมจะเป็นคนถ่ายเอง”พักหลังอ้อมฝึกถ่ายมุมกล้องจากผมจนฝีมือเริ่มเข้าขั้นเราซักซ้อมบทกันจนนิ่มเข้าใจแล้วเริ่มถ่ายโดยใช้มือถือสองเครื่อง ให้นิ่มใส่กระโรงสั้นเสื้อกล้ามนั่งเล่นโน๊ตบุ๊คเปิดเวปโป๊ดูควยใหญ่ๆของผู้ชายแล้วเริ่มเอามือลูบเต้านมและเป้ากางเกงใน จากนั้นค่อยถอดเสื้อและกระโปรงออกเสื้อเสื้อในกางเกงในเอามือคลึงเต้านมและจุกนมจนตั้งชันผมซูมถ่ายตอนนิ่มถอดเสื้อในให้เห็นเต้านมขนาดมือกำมิดและจุกนมเล็กๆสีชมพูเลื่อนลงมาถึงสะดือท้องน้อยและตอนถอดกางเกงในออกโดยให้นิ่มนั่งเอนหลังแอ่นหีถ่ายให้เห็นขนอุยบางๆที่คลุมเนินหีที่โหนกอวบอูมร่องหีเผยอนิดๆติ่งหีโผล่นิดหน่อย นิ่มเดินตัวเปล่าเปลือยมาที่เตียงแล้วนอนถ่างขานอนอ้าซ่ากล้องลากซูมตั้งแต่หัวลงมาผ่านเต้านมสะดือท้องน้อยอ้าขาจนร่องหีอ้าออกแล้วลงไปถึงปลายเท้าอย่างช้าๆเอามือคลึงแตดเบาๆเริ่มส่งเสียงครางใช้นิ้วลากร่องหี่ที่อ้าขาถ่างกว้างขึ้นลงช้าๆร่องหีเริ่มเยิ้มแฉะผมบอกให้อ้อมพยายามซูมถ่ายแตดรูฉี่รูหีและยกขาสูงถึงรูตูดโดยผมช่วยจับขายกแยกออก “พี่เก่งสงสัยต้องช่วยใช้ลิ้นเลียจนนิ่มน้ำแตก”ผมบอกอ้อมพยายามซูมให้ชัดๆทุกขั้นตอนแล้วล้มลงใช้ลิ้นแลบเลียแตดรัวๆนิ่มร้องเสียงหลงตัวเกร็งดิ้นไปมาช้าๆผมเงยหน้าเป็นระยะเพื่อให้อ้อมเก็บภาพแตดที่ชูชันจากนั้นเลียรูฉี่รูหีจนนิ่มร้องลั่นบอกจะไหลแล้วผมแลบลิ้นรัวๆจนนิ่มตัวเกร็งกระตุกแล้วรีบเงยหน้าให้อ้อมจับภาพขณะที่น้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดน้ำเมือกพุ่งออกจากรูหีที่ขมิบถี่ๆแอ่นหีขึ้นลงหลายครั้งแล้วทิ้งตัวนอนถ่างน้ำเมือกไหลออกมาพ้นร่องหีไปถึงรูตูดแล้วสั่งคัท ผมวิ่งไปหยิบกางเกงในลูกไม้เอาตรงเป้ามาเช็ดร่องหีจนเป้ากางเกงในเปียกชุ่ม นิ่มลุกไปเข้าห้องน้ำผมบอกให้อ้อมเข้าไปถ่ายตอนนิ่มฉี่ให้เห็นน้ำเยี่ยวพุ่งออกจากรูด้วย หลังการตัดต่อผมตัดช่วงที่ผมลงลิ้นออกให้เห็นแต่ตอนน้ำแตกและแถมตอนนิ่มแหกหีนั่งฉี่ให้ด้วยแล้วมาเปิดดูในโน๊ตบุ๊คพร้อมกันสามคน ฝีมือถ่ายของอ้อมดีมากภาพชัดแจ๋วทุกฉาก “นิ่มต้องหัดถ่ายบ้างนะตอนอ้อมแสดง” ผมอัดคลิปใส่แฟลชไดร๊ฟเอากางเกงในนิ่มใส่ถุงพล้าสติกแล้วใส่กล่องพัสดุส่งไปให้เฮียเม้งแบบด่วนที่สุดตามคำขอ เย็นนั้นสองทุ่มเฮียเม้งไลน์มาว่าสุดยอดไปเลย “งานของเก่งนี่เฮียเก็บไว้ดูคนเดียวไม่ยอมให้ใครเลยนะ”แกโอนเงินมาให้ห้าพัน “เงินที่ได้มาเราหักต้นทุนเช่นแฟลชไดร๊ฟกางเกงในค่าส่งแล้วจะหารสามกันนะ ดีไหม?”นิ่มออกความเห็น เฮียเม้งไลน์มาอีกว่า “คลิปต่อไปเปิดบริสุทธิ์สองนางเอกเลยนะจากนั้นช่วยหานางแบบอายุน้อยๆกว่านี้ประมาณเจ็ดแปดขวบสักคนแนบกางเกงในของนางเอกทุกคนมาด้วยนะ”ผมปรึกษาสองสาว “เรื่องเปิดบริสุทธิ์ไว้เสาร์หน้าดีไหม?อ้อมกับนิ่มเมนใกล้จะมาช่วงนั้นพอดีจะได้แตกในให้น้ำไหลออกมาสมบทบาท ส่วนคลิปเด็กต้องลองถามเพื่อนที่ห้องว่าใครมีน้องสาวอายุน้อยๆบ้าง”อ้อมพูดขึ้นนิ่มพยักหน้าเห็นด้วย เราตกลงกันว่าจะงดกิจกามจนถึงวันถ่ายคลิปผมบอกให้อ้อมกลับไปนอนเตียงของเธอถ้ามานอนใกล้จะอดใจกันไม่ไหว เฮียเม้งยังคงไลน์มาเร่งให้รีบถ่ายคลิปผมต้องบอกแกว่านางแบบยังไม่ยอมเพื่อจะได้กระตุ้นความอยากของแก กลับจากโรงเรียนสองสาวรีบเรียกผมไปประชุม “อีนกเพื่อนที่ชั้นเรียนแนะนำเด็กเพื่อนบ้านอายุแปดขวบชื่อน้องให้มาเล่นคลิปกับเรา นี่รูปจิ๋มของเขาพี่เก่งดูสิว่าใช้ได้ไหม?”นิ่มส่งมือถือมาให้ รูปเด็กในชุดนักเรียนตัดผมสั้น ถัดมาเป็นรูปถลกเสื้อให้เห็นหน้าอกเต้านมเริ่มตั้งหัวนมเม็ดเล็กๆอีกรูปถลกกระโปรงให้เห็นกางเกงในบางๆสีเหลืองอ่อนเห็นหีค่อนข้างนูนรูปสุดท้ายเนินหีเกลี้ยงเกลาไร้ขนแหกร่องหีให้เห็นติ่งแตดรูฉี่รูหีที่ปิดสนิทชัดเจน สองสาวพัฒนาการถ่ายภาพได้ยอดเยี่ยมได้ภาพตามคอนเซปที่วางไว้ “น้องเขาอยู่กับยายบ้านใกล้อีนกไม่ค่อนมีเงินแต่มีข้อแม้ว่าตากล้องต้องเป็นนิ่มกับอ้อมเท่านั้นตอนถ่ายห้ามมีผู้ชาย ถ้าโอเคนัดถ่ายหลังเลิกเรียนได้เลย อ้อ!กางเกงในเราต้องหาให้น้องด้วยนะ ขืนเอาของน้องยายต้องรู้แน่ๆ”ผมรับปากบอกรีบนัดถ่ายกันเลยช้าเดี๋ยวเปลี่ยนใจ “นิ่มหรืออ้อมหากางเกงในตัวเล็กที่เลิกใช้ให้น้องใส่ด้วยนะเดี๋ยวจะไลน์ไปบอกเฮียเม้ง” วันถัดมาสองสาวพาน้องแปดขวบมาที่บ้านหลังเลิกเรียนเพื่อเตรียมถ่ายคลิป “พี่เก่งไปอยู่บ้านนิ่มก่อนดีไหม?เห็นน้าพินจะให้ซ่อมปลั๊กไฟพอดี น้องเขาจะได้สบายใจที่มีแต่ผู้หญิง”ผมปล่อยให้สองสาวจัดการเรื่องคลิปแล้วเดินไปหาน้าพิน “มาเลยเก่งปลั้กไฟในห้องมันเสียมาซ่อมให้หน่อย”น้าพินลากมือผมขึ้นห้องข้างบน “ยาย!พินให้เก่งซ่อมปลั้กไฟในห้องนะ”แกตระโกนบอกยายที่กำลังเตรียมกับข้าวในครัว พอเข้าไปในห้องผมกอดน้าพินไซ้ซอกคอมือล้วงเข้าไปจับเต้านมแกสนองด้วยเอามือล้วงควยผมออกมารูด ไม่รอช้าผมถลกผ้าถุงขึ้นมาใช้นิ้วกรีดร่องหีที่เยิ้มๆผลักแกนอนลงบนเตียงถลกเสื้อขึ้นปากงับจุกนมควยจ่อรูหีแล้วแทงเข้าไปช้าๆ น้าพินร้องครางเสียงสั่นมือจับหัวผมดันเข้าออกผมจับแกตะแคงแล้วอัดจากด้ายหลังอย่างเร็วและและแรง “โอ้ยๆ....ไม่ไหวแล้ว โอ้ยๆ”สองมือแกขยำเต้านมตัวเองอย่างแรงผมอัดกระแทกแรงๆอีกสิบกว่าครั้ง”ไหลแล้ว....ไหลแล้ว โอ้ยๆ”น้ำอุ่นๆพุ่งอาบหัวควยจนร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดผมดึงผ้าถุงมาคลุมไว้อัดกระแทกทั้งแรงและเร็วอีกนับครั้งไม่ถ้วนจับแกนอนคว่ำยกก้นสูงขึ้นนิดหนึ่งเสียบควยเข้าด้านหลังเริ่มกระแทกอัดแรงๆแต่ช้าน้าพินทั้งร้องทั้งดิ้นกระดกก้นสู้แรงอัดผมเพิ่มความเร็วกระแทกไม่ยั้ง “โอ้ยๆ..ไหลอีกแล้ว...ไม่ไหวแล้ว”น้ำอุ่นทะลักอาบหัวควยอีกรอบผมเร่งความเร็วกระแทกจนเสียวสุดขีดรีบชักควยออกมาจ่อใส่เนินหีฉีดเชื้อออกมาเพียงเล็กน้อย น้าพินนอนหอบหายใจไม่ทันผมเช็ดจนแห้งแล้วเดินไปดูที่ปลั้กไฟตรวจเช็คพบว่าสายไฟหลวมจนหลุดไปเส้นจัดการจนเรียบร้อยตรวจดูสวิทปิดเปิดไฟ น้าพินแต่งตัวเรียบร้อยเอาน้ำเย็นมาให้แถมหอมแก้มผมทีหนึ่งแล้วพูดยิ้มๆ “มาซ่อมไฟบ่อยๆนะ”ผมลงมาชั้นล่างเข้าไปคุยกับยาย “มื้อเย็นแกงอะไรหรือยาย?” ยายหันมายิ้ม “แกงส้มปลาช่อนผักกะเฉดจ้า เห็นบอกว่าของโปรดเก่งมิใช่รึ?”ผมหิวขึ้นมาทันที “ถ้าอย่างนั้นมือนี้ต้องขอข้าวสวยเยอะหน่อยนะยายจานเดียวไม่อยู่” อ้อมโทรมาบอกกลับบ้านได้แล้ว “งานสำเร็จน้องเขาจะกลับแล้วพี่เก่งจ่ายเงินสำรองให้น้องก่อนได้ไหม?” เด็กน้อยแต่งตัวเสร็จแล้วหน้าแดงๆด้วยความเขิน “ไม่ต้องกลัวนะน้องพี่เก่งไม่กัด”อ้อมพูดขึ้นผมสะดุ้ง “ไม่ใช่หมานะ!เอ้านี่น้องค่อยๆใช้เก็บไว้ยามฉุกเฉิน”ผมส่งเงินให้เด็กสองพันบาทตามที่ตกลงกันไว้ “ขอบคุณคะ ถ้ามีงานเรียกหนูได้อีกนะค่ะ” หลังส่งเด็กกลับบ้านผมเอาคลิปที่สองสาวเป็นตากล้องมาเปิดดูคร่าวๆ ภาพสวยมากมุมกล้องถือว่ายอดเยี่ยมไว้ตัดต่อในโน๊ตบุ๊คค่อยส่งให้เฮียเม้ง “กางเกงในอยู่นี่นะพี่เก่งดูสิว่ารอยแฉะใช้ได้ไหม?”ผมเอามากางดูรอยเปื้อนค่อนข้างมากถูกสเปกกลิ่นก็โอเค ดมแล้วควยแข็งไปเลย หลังอาหารเย็นอาบน้ำเสร็จแล้วผมนั่งตัดต่อคลิปจนเกือบสองยามควยผมโด่แล้วโด่อีก เนินหีเด็กแปดขวบโหนกนูนสวยมาก รูหีปิดสนิทคงทำให้เฮียเม้งคงชอบใจ อ้อมลุกมาฉี่เห็นผมนั่งทำคลิปก็เข้ามากอด “พี่มือถ่ายของอ้อมกับนิ่มโอเคไหม?”ผมพยักหน้าบอกพรุ่งนี้จะส่งให้เฮียเม้ง “ไปนอนกอดกัน”อ้อมชวนแล้วลากมือมือผมไปที่เตียงนอน “อดใจรอถึงวันเสาร์นะ อ้อมตกลงกับนิ่มแล้วว่าจะให้นิ่มโดนจู๋พี่เสียบก่อนแต่นิ่มกลัวจิ๋มฉีกพรุ่งนี้พี่ซื้อเจลมาสักหลอดนะ”เรานอนกอดลูบคลำกันเล็กน้อยยังดีที่ผมฉีดน้ำเชื้อใส่เนินหีน้าพินไปบ้างถึงควยแข็งโด่แต่ก็พอทนได้ เฮียเม้งไลน์มาก่อนเลิกเรียน “ถูกสเปกเฮียเลยเยี่ยมมาก!ถ้ามีแบบนี้รีบทำคลิปส่งมาให้เฮียอีกนะเดี๋ยวเฮียเพิ่มเงินไว้ซื้อแฟลชไดร์ฟกับค่าส่งอีกพันหนึ่ง”นิ่มกับอ้อมตาวาว “เท่ากับคลิปน้องนี่ได้หกพันเชียวนะ”นิ่มเข้ามากอดผมแถถมจูบปากผมรีบส่งลิ้นเข้าไป “น้อยๆหน่อย เมียหลวงอยู่นี้ทั้งคนเกรงใจกันบ้าง”อ้อมโวยวาย ผมดึงอ้อมเข้ามากอดอีกคน “สามคนผัวเมียช่วยกันทำมาหากิน” แล้ววันเสาร์ที่พิเศษก็มาถึง นิ่มเอาชุดนักเรียนมาแต่งที่น้องนอนผมโดยมีชุดชั้นในแบบเซ็กซี่ “ใส่นอนตั้งแต่เมื่อคืนจะได้มีกลิ่นแรงๆ อ้อมใส่เมื่อคืนเหมือนกันใช่ไหม?”อ้อมพยักหน้า “มันมีรอยแฉะมากแล้วฝีมือพี่เก่ง”เมื่อคืนอ้อมใส่ชุดชั้นในนอนผมเลยเบิร์นจนน้ำนองแต่ไม่ถึงกับแตก เราทบทวนบทตามพลอตเรื่องที่วางไว้ผมกับนิ่มใส่ชุดนักเรียนเหมือนเพิ่งเลิกเรียนพอนิ่มเปิดประตูเข้ามาผมกระโดดเข้าใส่ไซ้ซอกคอจูบปากเลิกเสื้อนักเรียนขึ้นมือลูบไล้เต้านมแล้วเอาปากงับจุกนมเลียไปรอบๆช้าๆ  ต้องคอยให้กล้องจับภาพเห็นแบบจะๆในจังหวะลิ้นเลียและดูดจุกนมจากนั้นเลื่อนลงมาถลกกระโปรงนักเรียนขึ้นจนเห็นกางเกงในแบบชัดๆใช้นิ้วเลิกขอบกางเกงในขึ้นให้เห็นแคมหีสีเนื้ออ่อนตามธรรมชาติที่ยังไม่มีรอยช้ำ ผมจับนิ่มถอดเสื้อผ้าทั้งหมดแบบช้าๆจนเหลือแต่ตัวล่อนจ้อนแล้วดึงไปที่เตียงเริ่มลูบไล้ไซ้เลียตามบทจนถึงตอนใช้ลิ้นแลบเลียติ่งแตดและลากขึ้นลงถึงรูตูดนิ่มร้องครางดิ้นไปมาผมห่อลิ้นแหย่รูหีเข้าออกช้าๆจนนิ่มร้องลั่น “ไหลแล้วไหลแล้ว..โอ้ยๆ”ผมแลบลิ้นฉกเข้าออกอีกหลายทีแล้วเงยหน้าขึ้นให้กล้องจับภาพตอนน้ำเมือกทะลักออกจากรูหี จากนั้นเอาเจลทาปากรูและหัวควยที่แข็งโด่แล้วค่อยๆกว้านหัวควยใส่รูหีช้าๆ นิ่มร้องลั่นในขณะที่หัวควยเข้าไปได้ครึ่งหัวผมดึงเข้าออกช้าๆหลายรอบจนอ้อมยกมือให้สัญญาณจึงดันเข้าไปจนหัวควยเข้าพ้นปากรูหีแล้วเริ่มซอยช้าๆให้กล้องจับภาพ จากนั้นเริ่มซอยเร็วขึ้นและเริ่มกระแทกจนโหนกหีโหนกควยกระทบกันดังสนั่น ผมต้องขยับตัวย้ายไปมาตามคำสั่งของอ้อม “เอาละตอนนี้กระแทกแรงๆจนน้ำแตกเลยนะ”ผมเริ่มอัดกระแทกทั้งแรงและเร็ว “ไหลแล้ว...แตกแล้ว โอ้ยๆ....”นิ่มตัวเกร็งกระตุกแอ่นหีขึ้นลงผมคาควยไว้ยกตัวให้อ้อมจับภาพน้ำเมือกของนิ่มอาบควยจนชุ่มไหลนองออกมา “พี่เก่งปล่อยน้ำเชื้อเลย”ผมกระแทกอัดบดรูหีนิ่มทั้งแรงและเร็ว “โอ้ยๆ...ตายแล้วไม่ไหวแล้ว...พอแล้ว”เสียงนิ่มกระตุ้นจนผมเสียวสุดขีดฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกหลายละลอกแล้วคาไว้ให้กล้องจับภาพ “ค่อยๆชักจู๋ออกมาวางข้างรูจิ๋ม”ผมทำตามที่อ้อมสั่งพอดึงควยออกมาน้ำเชื้อปนน้ำน้ำเมือกไหลออกจากรูหี นิ่มขมิบจนไหลออกมาเป็นทางปากรูหีแดงกล่ำผมลุกขึ้นให้กล้องจับภาพหีนิ่มถนัดเอากางเกงในซับคราบรอยเปื้อนทั้งหมดจนชุ่มไปเกือบทั้งตัว “โอเค ปิดกล้อง”นิ่มลุกขึ้นเดินกะเพกเข้าห้องน้ำ “โอ้ย..จิ๋มระบมไปหมดแล้ว”ตอนบ่ายถึงคิวอ้อมเป็นนางเอกแต่บทเป็นอ้อมอาบน้ำแล้วผมเปิดประตูเข้าไปจากนั้นผลัดกันใช้ลิ้นโดยอ้อมขึ้นไปนั่งบนเคาเตอร์อ่างล้างหน้ามีลงลิ้นจนอ้อมน้ำพุ่งจากรูหีน้ำเยี่ยวกระจายแล้วทาเจลแล้วผมเอาควยเสียบจนน้ำแตกทั้งคู่ จัดฉากถ่ายซ้ำไปหลายรอบจนนิ่มบอกใช้ได้แล้ว "เลิกกอง"วันนั้นเราเหนื่อยหมดแรงทั้งสามคน สองสาวขอตัวไปนอนพักที่บ้านนิ่ม งานหนักตกที่ผมต้องตัดต่อกว่าจะเสร็จทั้งสองคลิปล่อเข้าไปเกือบตีหนึ่ง เช้าวันถัดมาอ้อมมาสะกิดบอกเจ็บจิ๋มจังเลยผมเปิดดูแล้วปากรูหีสีแดงบวมเปล่งได้ไอเดียร์เอากล้องมาถ่ายแบบชัดๆ “ให้เฮียเม้งดูว่าจิ๋มบริสุทธิ์หลังโดนเสียบจะเป็นแบบนี้”ยังไม่ทันใดนิ่มมาเรียก “โอ้ยดูสิ!จิ๋มบวมจนฉี่ไม่ออกแล้ว”แน่นอนผมถ่ายเก็บไว้เพิ่มใส่ทั้งสองคลิปจดการส่งไปให้เฮียเม้งทางพัสดุพร้อมกับกางเกงในสองตัว แกตอบกลับในเย็นนั้นพร้อมทั้งโอนเงินมาให้ ตั้งแต่นั้นมานิ่มจะมาให้ผมเย็ดทุกวันเสาร์โดยอ้อมจะเลี่ยงไปช่วยยายบ้างน้าพินบ้าง “ยกให้เมียน้อยครึ่งวัน”อ้อมบอก ส่วนน้าพินหากสองสาวไปข้างนอกจะแวบมาให้ผมเสียบท่าหมาที่แกชอบบอกเข้าลึกดี ตอนนี้สองสาวเริ่มกินยาคุมทั้งคู่เลยตัดความกังวลออกไป อ้อมใช้สิทธิ์เมียหลวงน้ำแตกทุกคืน เรายังมีคลิปป้อนเฮียเม้งเรื่อยๆเพื่อนนักเรียนเห็นสองสาวเป็นตากล้องสมัครกันมาเป็นนางแบบไม่ขาดสายมีบางคนยอมถ่ายตอนโดนเสียบแต่น้อยมาก ส่วนผมทำหน้าสนองสามสาวจนไม่มีเวลามองหาหญิงอื่นอีกแล้ว........จบ

123Maxxx

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2021, 09:15:28 PM »
123 Number one in online games services Complete in one place.

Facebook