เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องจีน่า คนนี้เด็ดมากกกน่ารัก  (อ่าน 18159 ครั้ง)

vipspa

• Hero Member
  • ยินดีต้อนรับค้าบบบ >< แอดไลน์ไว้เลย @vip.spa2
จีน่า
งานดีครับ ทั้งหน้าตาและฝีมือ ผมไม่ผิดหวังเลย เอาตั้งแต่ตอนเลือกเลยละกัน  เข้ามาสวัสดีค่ะผมให้ชวนผมพูดคุย ตรงนี้น่ารักมาก  ยิ้มสวยด้วย งานอาบน้องก็เบามือ  ชัดถูให้ทั่วทุกที่   มาที่งานนวดบ้าง  น้องก็ถามว่าปวดเมื่อยตรงไหนบ้าง  ไอ้เราก็บอกน้องไป  น้องนวดก็กดลง ทั้งมือทั้งตัวลงน้ำหนักดีมาก  นวดพอหายเมื่อย ผมก็ตัดให้เปลี่ยนมาจัดงานบันเทิงให้ผมบ้าง ผมก็ดึงน้องเข้ามานัว อ้อนน้องได้ ฟิวแฟนเลย  คือมันดีมาก    ยิ่งตอนยกน้องขึ้น เพราะน้องตัวค่อนข้างเล็กแล้วผมตัวใหญ่ด้วย ท่ายากเลยต้องมา น้องก็กอด ขาเกี่ยวแน่นไม่ปล่อย เพลินและฟินจัดเลยครับ  ทั้งหายเหนื่อยและหายหิว  เสร็จแล้วก็อยู่พูดคุยกันสักพัก คุยกันแบบผ่อนคลายๆ ได้
ผมขอแนะนำพิเศษสำหรับคนที่อยากคลายเหงา น้องจะทำให้อิ่มเต็มอารมณ์เลยครับ น้องน่ารักมากครับ

หน้าตา ตรงปก 10/10
นมไม่ใหญ่มาก พอดีมือ  8/10
ช่วงล่าง สวยงามกระชับ 9/10
บริการ ดีมากเอาใจใส่ทุกรายละเอียด  10/10
ฟิวแฟน 10/10

Facebook