เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องแชมเปญ vip spa  (อ่าน 10290 ครั้ง)

vipspa

• Hero Member
  • ยินดีต้อนรับค้าบบบ >< แอดไลน์ไว้เลย @vip.spa2
การบ้านน้องแชมเปญ vip spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2020, 05:05:20 PM »
น้องแชมเปญ
น้องสวยเปะมาก หุ่นนี่โคตรแจ่ม  ผิวนี่อย่างขาว  เอ็กซ์สุดๆ น่าเจี๊ยะมาก  โดยรวมรูปร่างหน้าตา ผมให้เต็ม 10  โดนใจสุดๆ  แต่ของดีของอร่อยมันต้องแกะห่อออกดู  เพราะข้างในนี่ผมแทบอยากจะจัดตั้งแต่ตรงล็อบบี้เลย  แต่ต้องอดใจรอขึ้นห้องก่อน   น้องบอกจะอาบน้ำให้ ผมก็รีบถอดเสื้อผ้าแล้วไปอาบด้วยกัน  ช่วยกันอาบ  ผลัดกันถู  ถูไปถูมาเครื่องติดก็เล่นกันตรงนั้นเลย ยกขาพาดบ่าพาดกำแพงแล้วแทงจนมิดด้าม เสร็จไปรอบก็ไปต่อที่เตียง น้องขอเพิ่มรอบเองเลย เพราะน้องบอกยังไม่สุด น้องโคตรเซ็กซี่เลยตอนนุ่งผ้าแค่ผืนเดียว  ผมก็นัวกับน้องบนเตียง ทั้งบีบทั้งดมนมน้องเร้าอารมณ์ พลิกหัวกลับหกเก้า เห็นชัดเลยว่าอยากมากทั้งผมทั้งน้อง  ผมเร่งเครื่องติดอีกรอบก็ใส่เลย  น้องรับเก่งมาก  ทำเอาเหนื่อยกันทั้งคู่ จังหวะตอนขยับนี่ตามกันติดๆ ผมซอยใส่น้องเด้งตอบ ผมช้าลงน้องช้าตาม เสร็จพร้อมกันนี่อย่างฟิน แล้วพอพักเครื่องน้องก็ยังมาบีบมานวดให้ผมอีก  บอกเลยงานโคตรดี   น้องบริการเต็มที่มากๆ  เราจัดหนักไปน้องไม่มีอิดออด   พร่ำไปก็เท่านั้น  ไปลองดูกันเองเลยดีกว่า ถ้าโชคดีอาจได้เบิ้ลแบบผม

ข้อมูลเพิ่มเติม
หน้าตารูปร่าง  10/10    (สวย  นมใหญ่  ช่วงล่างแน่น)
งานบริการ  10/10    (ดูแลดี พูดคุยดี  จัดให้เราทุกอย่าง)
ลีลา   10/10  (สลับรุกรับได้)
กระตุ้นอารมณ์  10/10  (เห็นแล้วเครื่องแทบติดในทันที)

Facebook