เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องน้ำตาล จ้าคนนี้หุ่นดี ถึงจะกลับแล้วแต่เดี๋ยวมาอีก ร้าน vip spa  (อ่าน 9176 ครั้ง)

vipspa

• Hero Member
  • ยินดีต้อนรับค้าบบบ >< แอดไลน์ไว้เลย @vip.spa2
น้องน้ำตาล
น้องเขาหวานสมชื่อเลยฮะ  หน้าสวย ผิวสวย  หุ่นกำลังดี  มีแอร์แบ็คค่อนข้างใหญ่  เวลาพูดคุยน้องก็เป็นงานมาก  น้องคุยเก่งด้วย  รู้สึกดีตั้งแต่ยังไม่ขึ้นห้องเลย  แล้วพอเข้าห้องนี่อีกอารมณ์นะ  เพราะน้องเป็นงานสุดๆ  ให้ทำอะไรก็ทำได้  งานไหนก็ได้เรื่อง  มาฟังงานอาบก่อนนะ  ผมรู้สึกว่ามันดี ตรงที่น้องถูตัวผม  แล้วใช้ทั้งมือทั้งปากทำความสะอาดให้ได้ฟินมาก  พอผมถามว่าให้ผมถูกลับได้ป่ะ  น้องเค้าก็บอกว่าได้  มันส์มือล่ะงานนี้  จับตรงไหนนิ่มตรงนั้น  บีบตรงไหนก็แน่นตรงนั้น   ทั้งบนทั้งล่างกระชับมือสุดๆ   
พอมางานนวดน้องก็นวดดีมากเหมือนกัน  กดลึกมิดด้ามได้สบายๆ เสียบทีเดียว 7 นิ้วครึ่ง ผมหายไปเลย  ขย่มรูดแล้วโยกอย่างมันส์ แล้วผมเลยลองพลิกไปซอยบ้างแต่มันก็ยังไม่เสียวเท่า แต่ผมชอบงานอมมากกว่า เทคนิคลิ้นนี่อย่าเทพ  เสียวสุดๆ ทำเอาอารมณ์ผมขึ้นอยู่ตลอดเลย ลากลิ้นจากโคนก่อนค่อยอม ดูดแล้วเลียใหม่  แค่ห้ารอบก็แตกคาปากแล้ว  รุกก็ได้รับก็ดี  น้องคืองานดีๆ สุดๆ 

หน้าตา  9
รูปร่าง  10
งานนวด  10
บริการ  9

ปล. รีคอมเมนศ์สำหรับคนที่อยากได้คนสวยหวาน  เอาใจเก่ง  และบริการเยี่ยมครับ รับประกันคุณภาพครับ

Facebook