เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - หมอประจำบ้าน 1  (อ่าน 24347 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - หมอประจำบ้าน 1
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2020, 09:42:34 PM »
หมอประจำบ้าน 1
ผมชื่อธามอายุปีนี้สิบแปด มี่พี่สาวชื่อวิว อายุมากว่าผมสองปีและมีน้องสาวชื่อหนิงอายุน้อยกว่าสองปีทั้งสองเรียนเก่งทั้งคู่ ผิดกับผมจบ ม.ปลายด้วยคะแนนฉิวเฉียด สอบเข้าที่ไหนก็ไม่ติดแม่บอกให้ไปเข้ามหาลัยเอกชนแต่ผมไม่เอา รู้ว่าตัวเองไม่ถนัดเรื่องเรียนเปลืองเงินพ่อแม่เสียเวลาเปล่าส่วนพ่อผิดหวังในตัวผมได้แต่ส่ายหัว “เมื่อไม่ถนัดเรียนก็ไปหางานทำเถอะหรือไม่ก็ไปเตร่แถวกองถ่ายเผื่อจะได้เป็นดารากะเขาบ้าง!”ร่างกายผมกำยำเพราะชอบออกกำลังกายเข้าฟิตเนสที่คอนโดเพื่อนเกือบทุกวัน ซิ้กแพคเป็นมัดๆหุ่นไม่แพ้ใครเสียแต่ใบหน้าที่ขี้เหร่สุดประมาณตั้งใจว่าถ้าทำงานได้เงินสักก้อนจะบินไปเกาหลี สมัครงานหลายแห่งส่วนมากไม่รับ ไอ้ที่รับก็งานโหดเหลือเกินทำงานที่ละไม่กี่วันก็ยอมแพ้ กลับบ้านขอตังค์แม่ใช้ไปวันๆ ผมเจอโฆษณาแห่งหนึ่งรับสมัครหมอนวดชายทำงานต่างประเทศมีคอร์สอบรมฟรีและมีเบี้ยเลี้ยงให้ด้วย ผมปรึกษาแม่ก่อนว่าลองดูไหม?แม่ชำเลียงผมครู่หนึ่ง “แกก็ไม่มีอะไรจะเสียแล้วนี่?ฝึกไว้ไม่เสียหลายถ้าไม่ผ่านอดไปนอกก็เปิดบ้านเป็นร้านนวดก็แล้วกัน”ผมงงๆไม่รู้แม่ส่งเสริมหรือประชด หลังสอบสัมภาษณ์ผมก็ได้เข้าไปฝึกงานเพราะหุ่นล่ำกำยำของผมฝึกนวดอยู่หลายวันกับครูฝึกสาวใหญ่หุ่นน่าฟัดและครูผู้ชายอีกคน สอนเทคนิคการนวดแบบต่างๆให้เช่นแบบนวดผู้ชาย นวดผู้หญิง นวดคนมีอายุนวดวัยรุ่นเป็นต้น หลังการประเมินผลผมผ่านเข้าไปคอร์สที่สองเป็นการนวดแบบพิเศษให้กับสาวๆแบบถึงถึงพริกถึงขิงทดสอบนวดกับของจริง โดยให้นวดครูผู้ฝึกสอนถ้าผ่านก็จะให้ไปสอบใบอนุญาตกับสถาบันที่ผ่านการรับรอง ผมแต่งชุดหมอนวดที่เขากำหนดคือเสื้อคอกลมแขนกุดกางเกงยึดแนบเนื้อสามส่วน ครูแสงโสมผู้ฝึกสอนจะเป็นแบบให้ผมนวด เธอสอนการแต่งตัวให้ผมว่า”ลูกค้าผู้หญิงจะชอบคนหุ่นล่ำมีกล้ามเป็นมัดกางเกงต้องรัดเป้าให้ตุง เธอต้องเอาจู๋พาดไปหาสะดือลูกค้าเห็นแล้วจะมีอารมณ์อยากนวดจนตัวสั่น ไหนลงหันมาดูสิเป้าตุงหรือยัง?”ผมหันแบบเขินๆเพราะนับถือเธอแบบครูบาอาจารย์ “ ไม่ต้องอายลูกผู้ชายอกสามศอกยึดทั้งอกและแอ่นเป้าเล็กน้อยพองาม อ้าว!ทำไมไม่เอาจู๋พาดขึ้นบน?”พูดพรางล้วงเอาไปในกางเกงคว้าควยผมดึงขึ้นบน “จะให้ดีต้องทำจู๋ให้โด่ด้วยนะ”เธอรูดควยผมขึ้นลงพักเดี๋ยวควยผมแข็งโด่ “โอ้โฮ!ใหญ่กว่าที่คิดอีกแฮะ”เธอจับควยวางทาบขึ้นแล้วขยับกางเกงให้เห็นควยเหมือนกล้วยใบเขื่องตรงเป้ากางเกงจากนั้นเธอถอดเสื้อคุมออกนอนคว่ำบนเตียงนวด เธอใส่ยกทรงลูกไม้ลายเดียวกับกางเกงในที่ค่อนข้างมิดชิด ผมเริ่มนวดตามตำราที่เรียนมาเริ่มด้วยน้ำมันสปาทาถูจากต้นคอนวดลงมาจนถึงแก้มก้น “ไม่ต้องกลืนน้ำลาย นวดตามที่สอนไว้ทีละขั้นถ้าลูกค้าเริ่มเคลิ้มก็นวดไปใกล้จุดยุทธศาสตร์แล้วผ่านเลยไปก่อนนวดถึงนิ้วเท้าย้อนขึ้นบนใหม่ต่อด้วยบทที่สองสามสี่”ผมค่อยๆนึกทบทวนคำสอนเริ่มจะเข้าใจ ลูกค้าส่วนมากจะสื่อสารผ่านปฏิกิริยาร่างกายว่าต้องการมากขึ้นหรือน้อยลง บทที่สองลองนวดใกล้แคมหีถ้าลูกค้าต้องการก็จะยกก้นเล็กน้อยจากนั้นนวดแคมหีสองข้าง ครูแสงโสมยกก้นตามสูตรผมนวดแคมหีสองข้างนิ้วกรีดร่องหีผ่านกางเกงในของเธอ ผมใช้นิ้วรอดกางเกงในแล้วแหย่รูตูดเข้าออกเบาๆเธอยกก้นสูงขึ้นผมใช้อีกนิ้วแหย่เข้ารูหีแล้วชักเข้าออกทั้งสองรูพักเดียวครูร้องลั่นบิดตัวผมเร่งความเร็วพักเดียวน้ำอุ่นๆพร้อมน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาเต็มมือร่างเธอกระตุกแล้วฟุบลง “โอยๆ บทนี้ไปเรียนมาจากไหนยังไม่ได้สอนสักหน่อย”ผมยิ้มๆแล้วบอกเธอว่าก็ครูบอกให้สังเกตุแล้วตัดสินใจผมก็ทำตามครูบอกไงครับ”เสร็จจับครูนอนหงายเทน้ำมันนวดไหล่เต้านมที่สวมยกทรงเอามือค่อยสอดเข้าไปใต้ยกทรงดูปฏิกิริยาที่ตอบสนองบางคนยอมให้ถอดบางคนไม่ยอม ครูนอนเฉยตอนผมเลิกยกทรงขึ้นไปผมเลยปลดตะขอแบบด้านหน้าออกแล้วดึงออกจากตัว เต้านมครูใหญ่มากแต่ไม่หย่อนยานหัวนมใหญ่ค่อนข้างคล้ำหัวนมชันชูเด่น ผมบีบนวดตามที่เรียนมาทั้งเต้านมหัวนม นวดลงไปหน้าท้องสะดือและเนินหีใต้กางเกงในลูกไม้ที่ชุ่มไปด้วยน้ำมันสปาแนบเนื้อเห็นขนดกดำและร่องหีชัดเจนแล้วนวดเข้าไปใกล้จุดยุทธศาสตร์คุณครูถ่างขาออกเล็กน้อยผมนวดขาอ่อนสองขาและเฉียดไปทางร่องหี แล้วไล่นวดลงถึงนิ้วเท้าสักพักย้อยกลับมานวดขาอ่อนอีกครั้งคราวนี้ใช้นิ้วกรีดตามร่องหีขึ้นๆลงๆ คุณครูแอ่นก้นรับผมเอามือสองข้างมุดเข้าไปนวดใต้กางเกงในเหนือขาอ่อนเธอเริ่มส่ายเอวไปมาใช้นิ้วขยี้เขี่ยแตดเบาบ้างหนักบ้างคุณครูส่งครางเบาๆแอ่นหีและส่ายเอวไปมาผมเอาอีกนิ้วหนึ่งเสียบเข้าในรูหีจนมิดเธอสะดุ้งเฮือกแอ่นหีรับตามจังหวะขึ้นลงผมเพิ่มเป็นสองนิ้วใส่รูหีเธอมืออีกข้างสอดใต้ร่างเธอยกก้นลอยขึ้นสองนิ้วที่อยู่รูหีหงายขึ้นงอปลายนิ้วเล็กน้อยชักเข้าออกปลายนิ้วขูดใต้รูฉี่ ตอนนี้คุณครูของผมดิ้นพลาดปากร้องไม่เป็นภาษาผมเร่งความเร็วและกระแทกแบบไม่ยั้ง ทำนบน้ำเงี่ยนแตกและฉี่ของคุณครูพุ่งกระฉูดกระจายไปทั่วร่างเธอกระตุกสี่ห้าครั้งและทิ้งร่างลงถอนหายใจอย่างแรง ผมเอานิ้วมือออกแล้วใช้ผมขนหนูเช็ดน้ำที่นองไหลไปทั่วขาขยับกางเกงในของคุณครูในเข้าที่เป็นอันครบคอร์ส “เอากางเกงในออกไปเลย ทั้งชื้นทั้งเปียก”ผมดึงกางเกงในเธอเนินหีที่เห็นเพียงลางๆตอนนี้ถนัดสองตาสวยกว่าที่คิดเล่นควยที่แข็งอยู่แล้วยิ่งแข็งจนปวดหนึบๆเธอลุกขึ้นนั่งผมแก้เขินด้วยการเอาผ้าขนหนูแห้งเช็ดคราบน้ำมันสปารอบตัว เธอลงจากเตียงยืนตรงให้ผมเช็ดตัวอกใหญ่เต่งตึงหัวนมงอนขึ้นเล็กน้อยเธอถ่างเมื่อผมไล่เช็ดมาถึงเนินหีติ่งแตดแลบออกมาแคมในสองข้างโผล่ยาวเกือบถึงปลายหี  ผมกลืนน้ำลายแล้วยืนขึ้นบอกเสร็จแล้วครับ “ไม่ช่วยครูใส่เสื้อผ้าหรือ?”ผมยิ้มๆแล้วบอกว่าอยากให้ครูอยู่ในชุดนี้นานๆ เธอหัวเราะเอาเสื้อคุมใส่ “ฝีมือใช้ได้นะเยี่ยมมากครูให้คะแนนเก้าครึ่งเต็มสิบ”ผมถามว่าทำไมไม่ให้สิบคะแนน “โดนหักครึ่งคะแนนเพราะควบคุมอารมณ์ไม่เต็มร้อย ดูเป้ากางเกงสิ หัวควยน้ำเยิ้มเปียกกางเกงเลย”พูดพลางหัวเราะชอบใจผมเหลือบดูเป้ากางเกงมันเปียกมากจริงด้วย “ก็หุ่นคุณครูสวยนมตั้งแถมเนินหีนูนขนาดนี้ผมน้ำแทบพุ่งเลยครับ”ผมสารภาพ “จริงๆแล้วครูอยากทำให้เธอน้ำแตกนะ แต่ตอนบ่ายเธอต้องผ่านการทดสอบอีกรอบ ถ้าน้ำออกตอนนี้แล้วรอบบ่ายอาจทำคะแนนไม่ดีหวังว่าคงเข้าใจนะ ผ่านการทดสอบแล้วครูจะหาโอกาสเอาน้ำควยของเธอใส่รูหีครูให้ได้”ผมยกมือไหว้ เธอหอมแก้มผมฟอดหนึ่งแล้วออกจากห้องไป บ่ายสองผมได้รับแจ้งว่าจะทดสอบรอบสุดท้ายให้ไปเตรียมตัว ตื่นเต้นนิดหน่อยเพราะไม่รู้ใครจะมาเป็นครูสอบ แต่งตัวชุดสอบเรียบร้อยงวดนี้ไม่ลืมตั้งควยให้โด่ตามที่ครูแสงโสมสอนไว้ แล้วครูสอบก็เดินเข้ามาผมแทบสะดุ้ง ผู้หญิงฝรั่งสูงโปร่งผมทองใส่เสื้อคุมเดินเข้ามา “ไฮ้! ฉันจะมาให้เธอนวดนะ”เธอพูดภาษาไทยชัดเจน”ค่อยยังชั่วเรื่องภาษาต่างประเทศผมยอมแพ้จริงๆ ผมยกมือไหว้เธอ “สวัสดีครับผมชื่อธามพึ่งจะหัดนวดครับ”เธอยกมือไหว้ตอบ “แอนนี่คะ อยู่เมืองไทยหลายปีแล้วทำงานอยู่สำนักข่าวต่างประเทศและเป็นครูที่ปรึกษาสอนนวดแบบฝรั่ง”เธออธิบายยึดยาวมายืนข้างผมแล้วสำรวจร่างกายผมจากหัวจดเท้าเธอสูงเกือบเท่าผมร่างโปร่งผมสีทองหน้าอกใหญ่เอวเลกแต่สะโพกใหญ่มากอายุน่าจะประมาณสามสิบต้นๆ “รูปร่างดีมากนะอยากไปทำงานเมืองนอกหรือ?” ผมบอกยิ้มๆว่าเรียนหนังสือไม่เก่งเลยอยากหางานทำ “คนเราเก่งคนละอย่างนะเรียนไม่เก่งอาจจะเก่งอย่างอื่น” เธอถอดเสื้อคุมออกยกทรงซีทรูเห็นหัวนมชัดเจนกางเกงในเนื้อเดียวกับยกทรงเห็นร่องหีชัดเจนเนินหีโหนกนูนไม่เห็นขนสักเส้น เธอขึ้นไปนอนคว่ำบนเตียงตะโพกงอนและใหญ่มาก “เริ่มได้แล้วเอาให้สุดฝีมือเลยนะไม่ต้องกลัวฉันเจ็บ”เธอพูดพรางปลดตะขอยกทรงดึงออกส่งให้ผม “เก็บให้ด้วย”ผมรับไปไว้ที่ชั้นเก็บของผมกลืนน้ำลายเทน้ำมันบนหลังที่เกลี้ยงเกลา ไม่ต้องบอกว่าควยจะแข็งไหม?คงจะโดนหักคะแนนเหมือนครูแสงโสม ผมนวดไหล่กระดูกสันหลังลงมาถึงเอวตะโพกและขาอ่อนตามสูตรเข้าใกล้จุดยุทธศาสตร์กางเกงในที่เปียกชุ่มแนบเนื้อเห็นร่องตูดชัดเจน ผมค่อยๆนวดขาอ่อนขึ้นมาจนถึงล่องตูดเธอก็ยังเฉยนึกในใจว่าเธอคงไม่เล่นด้วยเอานิ้วไปโดนร่องหีเธอก็เฉยผมจึงข้ามไปนวดขาถึงนิ้วเท้าสองข้างและบอกให้เธอพลิกตัวหงายขึ้น เต้านมเธอตั้งตรงหัวนมชันขึ้นผมนึกในใจเธอคงสยิวๆบ้างไม่งั้นหัวนมคงไม่แข็งชันขนาดนี้ ผมเทน้ำมันใส่ตัวเธอนวดต้นคอไหล่และแขนสองข้างแล้วนวดคลึงนมเธอเบาๆสลับกับบีบหัวนม เธอครางเบาๆผมไล่นวดลงไปถึงเอวเพิ่มน้ำมันใส่สะดือและเนินหีกางเกงในเปียกแนบเนื้อที่ไร้ขนแตดค่อนข้างใหญ่แคมในหีโผล่ออกมาสองข้างสีขาวเนียน ผมนวดสะโพกสะดือไล่มาถึงเนินหีจากนั้นข้ามไปนวดขาอ่อนจนถึงปลายเท้าแล้วย้อยกลับมาเนินหีผมจับเข่าเธอชันขึ้นแล้วแยกออกนวดจากขาอ่อนขึ้นไปถึงร่องตูดใช้นิ้วโป้งดุนเข้าไปตรงร่องเธอเริ่มขยับตัวและครางเบาๆผมจับร่องหีแบะออกใช้สองนิ้วลูบขึ้นลงเบาๆเธอเริ่มส่ายเอวไปมาผมเอามืออีกข้างลอดกางเกงในเข้าไปใช้นิ้วแยงใส่รูตูดเธอสะดุ้งอ้าขากว้างขึ้นนิ้วผมค่อยๆเสียบเข้าไปในรูตูดจนมิดเธอตัวเกร็งครางดังขึ้นนิ้วอีกข้างยังคงถูแตดไปมาเร่งความเร็วทั้งแตดและรูตูดจากนั้นเปลี่ยนเป็นใช้สองนิ้วเสียบเข้ารูหีใช้มืออีกข้างดันตะโพกให้สูงขึ้นหงายมืองอนิ้วขูดใต้รูฉี่แล้วซอยจากช้าไปหาแล้วเพียงครู่เดียวเธอก็ร้องลั่นเป็นภาษาต่างด้าว “แอมคัมมิ่ง โอ..โอ”น้ำเงี่ยนน้ำฉี่พุ่งออกมากระจายเหมือนท่อประปาแตกร่างกระตุกสองสามที่แล้วก็ฟุบลง จบคอร์สแล้วผมเอาผ้ามาเช็ดน้ำที่กระจายตามตัวเธอและเตียงนวดมองดูเป้ากางเกงผมแล้วตกใจมันเยิ้มมากกว่าตอนนวดพี่แสงโสมอีก แอนนี่ยังนอนหายใจหอบบนเตียงผมเอาผาขนหนูเช็ดคราบน้ำมันให้เธอโดยเฉพาะหัวนมเช็ดคลึงหลายรอบ “ดูดนมฉันหน่อยได้ไหม?”มีหรือรอช้าผมดูดนมเบาๆใช้ลิ้นเลียวนไปมามือก็คลึงเต้านมเบาๆเธอเริ่มครางอีกครั้งผมสลับไปดูดนมอีกข้างส่วนมือเลื่อนไปตรงเนินหีเลิกกางเกงในเธอลงเธอเอื้อมมือช่วยถอดมันยกขาแล้วเอาออกถ่างขากว้าง นิ้วผมทำงานตามสเต็บ “ช่วยเอาของคุณใส่เข้าไปได้ไหม?”เมื่อเป็นความประสงค์ของลูกย่อมไม่ผิดกฎผมถอดกางเกงออกเอาหัวควยจ่อเข้ารูหีทันทีไม่มีเวลามาดูว่าหีสวยแค่ไหน?ซอยจากช้าไปเร็วคุณแอนนี่เริ่มส่งเสียงดังขึ้นเอวส่ายแอ่นหีและตอดแรงขึ้นผมกระแทกแรงๆตามอาการของเธอพักเดียวเธอก็เกรงร้องลั่น “คัมมิ่งๆ”ผมเสียวสุดๆยังไม่กล้าปล่อยน้ำข้างในแอนนี่บอกผมว่า “ฉันเสร็จแล้วคุณอย่าปล่อยข้างในนะเอามาใส่ปากฉัน”ผมเร่งซอยครั้งสุดท้ายควักควยออกมาหันไปทางหน้าเธอที่อ้าปากรอน้ำเงี่ยนพุ่งออกมาเต็มปากเธอเลียหัวควยผมแล้วดูดอีกหลายครั้งจนผมตัวงอเธอกลืนลงไปเอาควยผมออกมาเลียแล้วเลียอีก เธอยืนขึ้นมองหน้าผมแล้วจูบปากผมจุ๊บหนึ่ง “ฝีมือดีมาจริงๆฉันให้เต็มคะแนนเลยนะ หวังว่าเธอจะได้ไปต่างประทศสมใจ” คว้าเสื้อคุมใส่แล้วเธอก็ออกจากห้องไป ผมได้รับแจ้งภายหลังว่าจบหลักสูตรใบรับรองและทำวีซ่าก็เดินทางได้คิดว่าไม่เกินหนึ่งเดือนคงเรียบร้อย ครูแสงโสมไลน์มาบอกว่ายังมีคอร์สพิเศษจะสอนให้ ว่างวันไหนให้แวะมาผมบอกพรุ่งบ่ายก็แล้วกัน ตามคาดเธอสอนให้ผมนวดเพิ่มเติมเทคนิคมัดใจลูกค้าสาวๆการนวดหีแบบต่างๆที่นิยมกันมากในประเทศที่ผมจะไปทำงานรวมทั้งใช้นิ้วหงายมือที่ผมเคยใช้ทำกับเธอมาแล้วเพิ่มเติมได้ผลมากขึ้นผู้หญิงจะน้ำแตกเร็วมากจนนองไปหมดให้เตรียมผ้า  ขนหนูคอยรองรับ ท้ายสุดเธอให้ผมฉีดน้ำเงี่ยนในรูหี ผมสนองเธอไปสองน้ำเล่นเอาผมแทบเดินไม่ไหว ระหว่างรอฟังผลผมอยู่บ้านนอนพักเฉยๆหลายวันเพราะช่วงเรียนนวดเครียดมาก แม่ไม่ว่าอะไรผมรายงานให้แม่รับรู้ตลอด เช้าวันนี้พ่อไม่ได้ไปทำงานเกิดอุบัติเหตุเล็กน้อยปวดยอกเมื่อยไปทั้งตัว แม่เรียกผมไปนวดให้พ่อหน่อย “เรียนมาแล้วลองใช้วิชานวดให้พ่อหน่อย”ผมต้องอธิบายว่าผมเรียนนวดสปาแค่ให้ร่างกายผ่อนคลาย อย่างพอต้องไปนวดแผนโบราณ “แกก็นวดแบบแกไปก่อนไม่หายค่อยไปแผนโบราณ แม่มีเตียงนอนสระผมอยู่ตัวหนึ่งลองเอาทำเตียงนวดดู ไปยกมาเลยอยู่หลังบ้าน” ผมขี้เกียจรำคาญจึงเอาเตียงสระผมมาไว้ในห้องหนังสือแต่ห้องเล็กเกินไป ผมมีความคิดแวบหนึ่งห้องนอนผมกว้างมากเพราะตอนแรกพ่อจะทำเป็นห้องเก็บของ ไว้ห้องผมดีกว่าระหว่างรอวีซ่าอาจหารายได้พิเศษอีกอย่างห้องผมอยู่หลังห้องน้ำห้องครัวค่อนข้างมิดชิดไม่ใกล้ห้องโถงหากจะนวดแนวไหนก็ไม่น่าเกลียด ห้องนอนพ่อแม่และพี่วิวกับหนิงอยู่ชั้นบนผมชอบห้องนอนนี้ไม่วุ่นวายดี หลังจากจัดเตียงและหาอุปกรณ์จำเป็นเช่นชั้นวางน้ำมันสปาผ้าขนหนูและอื่น ผมบอกแม่ว่าจะเปิดร้านนวดแล้วเชิญพ่อมาประเดิมหน่อย “แม่นวดด้วยได้ไหม?”แม่เริ่มสนใจผมบอกว่าร้านใหม่ยังไม่พร้อมใครจะนวดต้องเข้าคิวครับ แม่หัวเราะชอบใจขึ้นไปเรียกพ่อลงมา “แกแน่ใจนะว่าจะนวดเป็น ไม่ใช่ขัดยอกนวดเสร็จอัมพาต”พ่อถามด้วยกังวล ผมบอกพ่อว่าสบายมากถ้าไม่รีบมาใช้บริการหมอจะบินไปเมืองนอกแล้ว ผมให้พ่อนอนคว่ำบนเตียงโดยหาหมอนที่มีรูแบบโดนัทที่ซื้อมาก่อนหน้านี้ ให้พ่อถอดเสื้อเหลือกางเกงขาสั้นตัวเดียวใส่น้ำมันสปานวดจากต้นคอไหล่กระดูกสันหลังและเอวนวดตามสูตรแก้ขัดเมื่อยจนจบคอร์ส บอกพ่อไปอาบน้ำแล้วนอนพักสักครู่ แม่เดินเข้ามาในห้องยิ้มๆ “เห็นพ่อบอกว่าแกนวดดีมากรู้สึกสบายตัวขึ้นตั้งเยอะ นวดให้แม่บ้างสิ!”ผมบอกว่าไว้พรุ่งนี้จะนวดให้ผมต้องไปหาซื้อของใช้เพิ่มและอีกอย่างคือต้องแก้ผ้านวดนะแม่จะไหวหรือผมขู่ “อย่ามาเว่อร์เลยแม่เคยไปเห็นเขานวดน้ำมันมาแล้วใส่เสื้อผ้านวดได้”แม่เถียง “คนละสูตรไม่เหมือนกันพรุ่งนี้ค่อยว่ากันผมจะไปข้างนอกละ”ผมบอกแม่แล้วจดรายการซื้อของรีบไปห้างที่ไม่ไกลจากบ้าน เย็นนั่นกลับจากซื้อของทุ่มกว่า พี่วิวกับหนิงปรี่เข้ามาบอกนวดเก่งนี่ พ่อบอกหายขัดยอกแล้วนวดให้บ้างนะ ผมเล่นตัวบอกว่า “เขาศิษย์มีครูนะ จะนวดต้องเข้าคิว พรุ่งนี้จะนวดให้แม่ก่อน” หนิงรีบบอก “คืนนี้นวดให้หนิงก่อนได้ไหม?”ผมลังเลชั่งใจหนิงเข้ามาเขย่ามือผม “นะพี่ธามนะ ช่วงนี้ใกล้สอบทั่งเมื่อยทั้งเครียดช่วยนวดให้ผ่อนคลายหน่อย”พี่วิวพูดแทรกขึ้นว่า “อย่าเล่นตัวเลยนวดให้ยายหนิงก่อนถ้าไม่พิการพรุ่งนี้นวดให้พี่ด้วย”แม่อยู่ใกล้ก็บอกว่า “แสดงฝีมือหน่อยแม่อุตส่าห์โม้ไว้ตั้งเยอะ”ผมนิ่งคิดพักหนึ่ง “ก็ได้แต่ตอนนวดห้ามใครเข้ารบกวนนะ เสียสมาธินวดผิดจุดพิการไม่รู้ด้วย”หนิงดีใจบอกตอนนี้เลยนะผมบอกกลับมาเหนื่อยๆขอพักแป้บอาบน้ำเสร็จสองทุ่มเจอกัน จริงๆแล้วเราสามคนพี่น้องสนิทสนมเล่นหัวกันประจำ เพียงแต่ระยะหลังไม่ค่อยมีเวลาอยู่ด้วยกัน ผมอาบน้ำเสร็จกลับเข้าห้องใส่ชุดเก่งขาสั้นกางเกงยืดไม่ลืมคำกำชับของพี่แสงโสมให้หัวควยพาดขึ้นบนสะดือ หนิงเดินเขามาที่ห้องมองกางเกงผมแล้วทำหน้าตื่นๆ “ชุดอะไรของพี่นะ?”ชุดนักรบประจำสำนักทำไมหรือ? “น่าเกลียดออก อี๋ย์!” ผมถามเธอว่าจะนวดไหม? “แล้วหนิงต้องแต่งตัวยังไง?”ผมบอกไม่ต้องใส่อะไรเธอร้องลั่นบอกบ้าๆ “พี่ล้อเล่นใส่เสื้อคอกลมแขนกุดและนุ่งกางเกงใน”เธอต่อรองว่ากางเกงขาสั้นได้ไหม?ผมตอบตกลงกลัวว่าหนิงจะไม่กล้าให้นวด ผมเอาเสื้อคนกลมบางๆแขนกุดที่พึ่งซื้อมาวันนี้ให้เธอเปลี่ยน “ใส่ยกทรงด้วยนะ”เธอพูดกึ่งถาม ผมบอกว่าจะใส่ก็ไม่ว่าอะไรนมมีนิดเดียวนมพี่ยังใหญ่กว่า เธอหันหลังถอดเสื้อที่ใส่เปลี่ยนเป็นคอกลม ถอดกางเกงออกที่แท้ข้างในมีขาสั้นจู๋อยู่แล้วผมเดินไปล็อคประตูแล้วให้เธอนอนคว่ำบนเตียงนวด ผมเริ่มเทน้ำมันลงหลังของเธอละเลงจนทั่วบอกเธอว่า “หลับตาแล้วหายใจยาวๆลึกๆร่างอย่าเกร็งผ่อนคลายให้สบายๆ”ผมนวดซอกคอไหล่แขนสองข้างเสื้อบางๆเปียกชุ่มน้ำมันมองเห็นแผ่นหลังชัดเจนช่วงนวดเอวผมมือสองข้างสอดเข้าไปใต้เสื้อนวดจากใต้ยกทรงลงมาถึงเอวแล้วข้ามใต้ขาอ่อนๆนวดเข้าไปใกล้จุดยุทธศาสตร์แกล้งเอานิ้วแหย่เข้าไปใต้กางเกงขาสั้นหนิงสะดุ้งเหล็กน้อยแสดงให้รู้ว่าบริเวณนั้นไวต่อการสัมผัส ผมนวดลงไปถึงนิ้วเท้าแล้ววนกลับขึ้นบน บอกหนิงพลิกตัวนอนหงาย ผมเตรียมผ้าเย็นผืนเล็กเอาไว้ปิดตาหนิงเพื่อจะได้ไม่ต้องชำเลืองดูผมนวด “สบายจังเลยพี่ธาม”ผมเทน้ำมันใส่หน้าอกเธอละเลงไปทั่วเสื้อเปียกแนบเนื้อมองทะลุถึงเนินหน้าอกที่โผล่พ้นจากยกทรงนวดไหล่ต้นแขนถึงหน้าอกยกทรงเป็นแบบแนบเนื้อไม่มีตะเข็บผมนวดคลึงเต้าเบาๆหนิงส่ายตัวแล้วครางเล็กน้อย “หายใจลึกๆไม่ต้องเกร็ง”สักพักผมเอาแขนสองข้างลอดเข้าไปนวดเต้านมใต้เสื้อยึด ค่อยๆเลิกยกทรงขึ้น ดูท่าทีเธอไม่ขัดขืนสองเต้าชูเด่นผมเอามือคลีงสองเต้าที่ไม่มียกทรงปิดอยู่นิ้วบีบหัวนมทั้งสองข้างหนิงเริ่มแอ่นตัวส่ายไปมาเล็กน้อย “พี่ธามหนิงเสียว”ผมบอกทำตัวสบายๆนี่คือวิธีผ่อนคลายความเครียดของสมอง เธอบิดตัวไปมาผมคิดในใจป่านนี้ร่องหีน้ำนองแน่แล้ว ผมเลื่อนลงมานวดเอวหน้าท้องใต้สะดือหนิงบิดตัวเป็นช่วงๆยามเธอแขม่วท้องเห็นขอบกางเกงในสีอ่อนชัดเจนผมสอดมือเข้าไปในกางเกงเอามือลูบเนินหีที่ยังมีกางเกงในขนอ่อนบางๆปกคุมทั่วเนิน เธอสะดุ้งเฮือกแขม่วท้องมากกว่าเก่า มือผมล้วงลงไปจนถึงก้น เธอเริ่มครางยาวๆ ผมเอามืออีกข้างปลดกระดุมขาสั้นละรูดซิบลงแหวกกางเกงออกมือที่กุมเนินหีเปลี่ยนเป็นใช้นิ้วไล้ร่องหีขึ้นลง หนิงเริ่มดิ้นแต่แอ่นตูดสูงขึ้นกางเกงในแฉะชุ่มไปหมดผมเอานิ้วแยงตรงร่องรูหีที่มีกางเกงในกั้นหนิงร้องลั่น “โอ้ยๆฉี่ไหลแล้ว”เธอยกก้นลอยน้ำเงี่ยนและฉี่พุ่งนองกางเกงในไหลลงกางเกงขาสั้นนิ้วผมไล้ร่องหีเธอรัวๆอีกมือเอื้อมไปจับเต้านมเธอคลึงแรงๆ หนิงทิ้งตัวลงหายใจหอบ  “เหนื่อยจะขาดใจ โอ้ยพอแล้วพี่ธาม”ผมบอกเธอว่านอนให้สบายจะนวดให้ครบคอร์สเธอบอกว่าอย่าโดนตรงนั้นนะคงหมายถึงเนินหี ผมไล่นวดลงไปถึงนิ้วเท้า ชำเนียงเป้ากางเกงเยิ้มๆตามเคย จบคอร์สแล้วหนิงยังหลับอยู่ผมใช้ผ้าขนหนูซับน้ำมันตามตัวเลิกเสื้อขึ้นเช็ดไปถึงเต้านมมองพินิจสองเต้ากำลังเมาะมือถึงจะเล็กไปนิดหัวนมสีชมพูเล็กมากกำลังตัดสินใจว่าจะเอาปากดูดดีไหมหนิงก็เอาผ้าปิดตาออก “พี่ธามขี้โกงถอดยกทรงหนิง”เธอพูดแต่นอนเฉยผมบอกว่าวิธีนี้จะทำให้เธอผ่อนคลาย “รวมทั้งลูบหีหนิงด้วยหรือ?”ผมบอกใช่แล้วและถามว่าตอนนี้เบาตัวสบายไหมละ?จับเธอนั่งขึ้นบอกว่าถอดเสื้อก่อนจะเช็ดน้ำมันออกให้เวลาอาบน้ำจะได้สะอาดไวขึ้น  ผมถอดเสื้อยึดและยกทรงเธอออกเช็ดจากคอลงมาโดยเฉพาะเต้านมดูเธอไม่ขัดขืนผมแกล้งเย้าว่านมหนิงถึงเล็กแต่ก็น่าดูดขอดูดหน่อยไม่พูดเปล่าปากดูดหัวนมเธอทันที เธออิดออดพักเดียวตัวเริ่มอ่อนผมเลียดูดสลับสองเต้า “พอแล้วพี่มันเริ่มปวดหนึบๆแล้ว”ผมหยุดและเช็ดตัวต่อบอกกางเกงไปถอดเองนะขืนถอดตอนนี้มีหวังเป็นข่าวหมอนวดข่มขืนลูกค้า หนิงค้อนแล้วมองดูเป้ากางเกงผม “โอ้โฮ!ใหญ่ไม่พอแฉะด้วย”ผมบอกว่าที่แฉะเพราะความสวยของหนิงไงละ หนิงลงจากเตียงนั่งยองลงตรงเป้ากางเกง “ขอดูหน่อยสิจะได้ไปโม้กับเพื่อนว่าพี่เราจู๋ใหญ่”ผมตัดสินใจควักควยออกมาให้เธอดู “อู้ฮู!ใหญ่จริงๆถ้ายัดใส่หีหนิงนอนไอซียูแน่เลยดูสิน้ำยังเยิ้มอยู่เลย”พูดพลางเอานิ้วปากมาดมแล้วเอาลิ้นแตะดู “รสคาวๆเพื่อนหนิงบอกกินน้ำผู้ชายแล้วผิวพรรณจะดีจริงไหม?”ผมบอกว่าก็ดูพวกนางแบบสิแต่คนไปเป็นพรีเซนเตอร์ครีมบำรุงผิว เธอมองหน้าผม “ขอหนิงกินหน่อยสิ”ผมบอกมันออกยากนาต้องใส่หีแป๊บเดียวก็ออก “ไม่ไหวหรอกใหญ่ขนาดนี้”ผมบอกเธอว่าไม่ใส่เข้ารูหีเพียงแค่เอาควยไปถูกับร่องหีแป๊บเดียวก็ออก “โดยเฉพาะหนิงสวยออกอย่างนี้ไม่นานเลย”เธอลังเลนิดหนึ่งผมจับเธอนอนบนเตียงถอดกางเกงขาสั้นและกางเกงในออกผมพร้อมแยกขาขนบางๆบนเนินหีเล่นเอาควยแข็งมากกว่าเก่าผมแหวกร่องหีให้แยกออกแล้วเอาควยไถลากจากรูตูดไปถึงติ่งแตดหนิงเริ่มสั่นสะท้านผมเอาควยแหย่ลงปากรูหีดันค่อยๆดันเข้าไปหนิงซี้ดปากผมค่อยใช้หัวควยกว้านปากรูแล้วดันพรวดเข้าไปหนิงร้องลั่นบอกเจ็บผมมองดูหัวควยเข้าไปไม่ถึงครึ่ง รูหีปากรูยุบลงไปดูแล้วคงเข้าไม่ได้ตัดใจเอาออกแล้ววางควยนาบร่องหีไถขึ้นลงทุกครั้งที่หัวควยกระทบติ่งแตดหนิงจะแอ่นก้นขึ้นรับผมเร่งความเร็วและแรงขึ้นหนิงร้องลั่น “ฉี่ไหล! ฉี่ไหลอีกแล้ว”ผมบอกเบ่งออกมาให้หมดเลยยังไม่ขาดคำน้ำอุ่นจากรูหีแลฉี่พุ่งออกมาแรงหนิงร้องโอยๆผมกระแทกควยแนบใส่ร่องหีอีกสองสามที่ผมบอกหนิงน้ำจะออกแล้วอ้าปากเร็ว หนิงรีบหมุนตัวอ้าปากรับน้ำควบผมเต็มที่ดูดถี่ๆแบบไม่ให้เหลือผมตัวงอบอกหมดแล้วขอเลียน้ำจากจิ๋มหน่อยเธอหันก้นมาทางผมอ้าขาออกร่องหีอ้าซ่าน้ำเยิ้มจนไหลลงรูตูดผมจับเธออ้าขากว้างยกก้นลอยขึ้นมาใช้ลิ้นเลียกินน้ำที่ไหลเลยรูตูดขึ้นมาร่องหีห่อลิ้นแยงเข้ารูหีเข้าออกหนิงบอกพอแล้วพอแล้วผมเลียถึงแตดใช้ฟันขบเบาๆ หนิงร้องลั่น “พี่ธาม หนิงจะขาดใจพอแล้วระบมไปหมดแล้ว”ผมหยุดลุกขึ้นบอกจบคอร์สแล้วนะครับคุณลูกค้าโอกาสหน้าเชิญใหม่ เธอตีผมเบาๆคว้าเสื้อผ้ามาใส่ ส่วนยกทรงกางเกงในกางเกงขาสั้นรวบแล้วขอถุงใส่ หันมาหอมแก้มผมแล้วเปิดประตูเดินตัวปลิวออกไป ผมทำความสะอาดเตียงเอาผ้าปูผ้าขนหนูและเสื้อคอกลมที่ใช้แล้วใส่ตะกร้า กำลังจะไปอาบน้ำแม่ก็เคาะประตูเข้ามามีน้ำส้มคั้นติดมือมาด้วย “เป็นยังไงละเห็นยายหนิงเดินตัวปลิวไปเลย พรุ่งนี้นวดให้แม่นะเมื่อยไปทั้งตัวแล้ว”แม่ถามแบบไม่ต้องการคำตอบ “พ่อแกบอกว่าพรุ่งจะไปทำงานแล้วหายปวดเป็นปลิดทิ้ง มีหมอนวดประจำบ้านก็ดีอย่างนี้นี่เอง”ผมยิ้มๆบอกว่าได้เลยแม่ ตอนนี้ขอไปอาบน้ำก่อนจะหมดแรงอยู่แล้ว
  ผมตื่นแต่เช้าออกมาวิ่งรอบบ้านรดน้ำต้นไมบ้างพรวนดินบ้างเพราะพักหลังไม่มีโอกาสไปฟิตเนส บ้านเพื่อนเลยหาวิธีออกกำลังกายเล็กน้อย แม่เตรียมอาหารเช้าอยู่ในครัวส่วนพ่อนั่งจิบกาแฟอ่านหนังสือพิมพ์ผมบอกพ่อว่าสมัยนี้เขาเลิกซื้อหนังสือพิมพ์อ่านข่าวจากมือถือเอา พ่อบอกมันเป็นความเคยชินของคนรุ่นพ่อถ้าไม่อ่านหนังสือพิมพ์ในตอนเช้าชีวิตเหมือนขาดอะไรไปอย่าง หนิงออกมาหาผมแต่เช้า บอกมานี่เลย “ยังไม่เปิดครับคุณลูกค้า”เธอค้อนควับหันซ้ายขวาแล้วพูดเบาๆว่า “เมื่อคืนพี่ยัดควยใส่หีหนิงไปครึ่งหนึ่งเช้านี้แสบไปหมดเลยฉีกหรือเปล่าก็ไม่รู้?”ผมบอกว่าดูแล้วตอนเอาลิ้นเลียปกติไม่มีแผล “ดูอีกทีได้ไหม?เป็นอะไรจะได้รักษาทัน”ผมบอกเดี๋ยวไปเจอกันที่ห้อง แม่ตะโกนเรียกไปกินอาหารเช้าเราเดินเข้าบ้านผมเอาขนมปังกับน้ำส้มบอกแม่ว่าจะกินในห้องหนิงมองตามแล้วพูดว่า “พี่ธามตำราวิทย์ที่ยืมไปวันก่อนอยู่ไหน?”ผมรู้ทันตอบว่าคงอยู่ในห้องลองไปหาดูสิ “คนไม่รับผิด ชอบ”แล้วเดินตามผมเข้าห้องพอปิดประตูเธอเลิกกระโปรงขึ้นเหนือเอวไม่นุ่งกางเกงในบอกว่า “ดูเร็วมีแผลไหม?”ผมลากเธอไปที่เตียงนวดจับเธอนั่งแล้วถ่างขาออกเห็นจะๆตอนนี้เองว่าเนินหีเธออวบอูมพอสมควรขนคุมเหนือเนินบางๆแตดตอนนี้แดงแจ๋เมื่อคืนผมคงลงลิ้นนานไปหน่อยแหวกหีเธอออกรูหีแดงช้ำๆไม่มีแผลแค่แดงๆ “ดูให้ดีสิ มันแสบมากนะ”เอามือถือมาถ่ายรูปสองสามรูปแล้วขยายใหญ่เปิดให้เธอดูบอกไม่มีแผลหรอก เธอเหลือกตามอง “อุ้ย!นี่ข้างในหีหนิงเป็นแบบนี้เหรอไม่เคยเห็น แล้วทำไม่มันแสบๆคันๆ”ผมแกล้งก้มดูใกล้ๆอีกที่ลิ้นเลียตรงปากรูหีเธอสะดุ้งบอกเดี๋ยวแสบกว่าผมบอกน้ำลายพี่จะลดการอักเสบแล้วเลียต่อ “ไม่เอาพอแล้วถ้าน้ำออกจะเพลียหมดแรงวันนี้มีเรียนด้วย”พูดแล้วดึงกระโปรงลงเดินออกจากห้องได้ยินเสียงแม่ถามว่าเจอไหม?เสียงบ่นดังๆว่าหาทั้งไม่เจอเลยพี่ธามไม่รับผิดชอบ สักครึ่งชั่วโมงหนิงก็นั่งรถพ่อไปโรงเรียน อีกพักใหญ่รถเพื่อนพี่วิวก็มารับไปมหาลัยอีกคน เหลือผมกับแม่สองคนวันนี้แม่บอกจะให้ผมนวดแต่ไม่รู้ตอนไหนผมเลยนอนเล่นจนหลับไป แม่มาเรียกตอนสิบโมงบอกจะนวดได้หรือยัง? “เข้ามาเลยแม่” ผมเริ่มเทน้ำมันบนตัวแม่ นวดต้นคอไหล่ไล่ลงไปจนถึงปลายเท้า จากนั้นนอนหงายนวดจนจบหลักสูตรแม่หลับคาเตียงนวดส่งเสียงกรนดังสนั่นเลยปล่อยให้แกนอนตามสบาย บ่ายนั้นผมออกไปหาอะไรกินและแวะซื้อของใช้เพิ่มคิดถึงหนิงที่แสบหีเพราะรูเล็กจนควยผมยัดไม่ข้าเลยซื้อยาทาแก้อักเสบและเจลหล่อลื่นมาหนึ่งหลอดคิดว่าคงมีโอกาสได้ใช้ ผมกลับบ้านก่อนอาหารเย็นเล็กน้อยพ่อกับหนิงกลับมาแล้วพี่วิวยังไม่กลับระหว่างอาหารพ่อถามแม่ว่านวดวันนี้เป็นยังไงบ้าง? “ลูกเราฝีมือดีนะพ่อ แม่หายปวดเอวเลยแบบนี้ต้องนวดทุกวัน”ผมบอกไม่ได้นะครับร่างกายจะช้ำใน อย่างมากอาทิตย์ละครั้ง “ถ้าอย่างนั้นแม่จองทุกวันพุธ พ่อเอาเอาวันไหน?”พ่อบอกว่าไม่ชอบนวดยกเว้นเคล็ดขัดยอกจะขอแซงคิว “หนิงขออาทิตย์ละสองวันได้ไหมพี่ธาม”เธอทำตาละห้อยผมบอกคงได้นะเพราะหนิงยังเด็กร่างกายปรับสภาพได้ พี่วิวโทรมาบอกแม่ว่าที่คณะมีกิจกรรมกว่าจะกลับคงสี่ทุ่ม หนิงได้โอกาสสบตาผมแล้วบอกว่าคืนนี้หนิงใช้โควต้าพี่วิวหลังอาหารพ่อกับแม่ขึ้นชั้นบน หนิงพูดดังๆว่าพี่ธามนวดให้หนิงอีกนะผมรู้ว่าเธอมีเรื่องจะคุยกับผม ครู่ใหญ่เธอเข้าห้องผมล๊อคประตูแล้วนั่งตรงเตียงนวด ผมแกล้งถามจะให้นวดจุดไหน?เธอทำหน้างอบอกยังไม่หายแสบเลยดูให้หน่อยต้องทำยังไงว่าแล้วก็เปิดกระโปรงไม่มีกางเกงในตามเคย ……..อ่านต่อตอน 2

Facebook