เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - อุ่นน้ำรัก 2  (อ่าน 18839 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - อุ่นน้ำรัก 2
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 05:00:47 PM »
อุ่นน้ำรัก 2
 แม่ตัดต่อคลิปเจลที่แอนแสดงแบบย่อให้น้าแอน “ตัวเต็มคงจะใช้เวลาสองวัน ส่วนค่าแรงคลิปนี้ป้ายกให้แจนไปหมดเลยนะ”แจนไหว้แม่แล้วเข้ามากอดพี่บอยหอมแก้มฟอดใหญ่ เป็นไปตามคาดต่างประเทศปล่อยคลิปไปไม่กี่วันยอดสั่งซื้อเจลถล่มทะลายแถมเร่งให้รีวิวเจลตัวที่เหลือ “เดือนหน้าครบรอบวันเกิดสิบสี่ปีของจอย เราจะรีวิวเจลหลอดสุดท้ายในวันฉลองวันเกิดไม่ทราบว่าหนูจอยจะไหวไหม?หากไม่ไหวแม่จะได้หาดาราคนใหม่มาแทน”แม่แกล้งแหย่จอยเล่น “จอยจะแสดงให้สมบทบาทเลยละไม่ต้องเป็นห่วงจะซ้อมบททุกคืนกับพี่บอย”แม่รีบค้าน “ซ้อมแรงไปเกิดรูโบ๋ก่อนนี่หมดสิทธิ์เลยนาอย่าล้อเล่น”  แม่บอกช่วงนี้จอยต้องพยายามอย่าให้น้ำแตกถึงวันเกิดถ่ายคลิปจะไม่สมบทบาท “วันถ่ายจริงจิ๋มต้องไม่ช้ำแดงแม่ว่าให้บอยนอนห้องแม่ดีไหม?จนกว่าจะถึงวันเกิด”แม่แกล้งแหย่จอยเล่น “ไม่เอาจะนอนกับพี่บอยสัญญาว่าจะน้ำแตกวันละครั้งก็พอแล้วจะหยุดก่อนถึงวันเกิดสามสี่วัน”แม่ส่ายหัว แล้ววันเกิดจอยก็มาถึงน้าแอนกับแจนเอาของขวัญกล่องใหญ่มาให้ จอยแต่งกระโปรงบานถุงน่องสีดำผูกโบว์สีแดงใหญ่บนหัวท่าทางเหมือนเด็กไร้เดียงสา แม่ถ่ายคลิปตั้งแต่จอยแต่งตัวเสร็จเดินออกจากห้องช้าๆแพนกล้องมาที่โต๊ะอาหารมีเค้กปอนด์ใหญ่เครื่องดื่มคอกเทลผลไม้เนื้อย่างบาร์บีคิวมีการตัดเค้กมอบของขวัญเต้นรำเล็กน้อยโดยให้พระเอกเข้าไปกอดจูบลูบคลำมือล้วงเข้าไปใต้กระโปรงแล้วอุ้มมาเตียงนอนดึงกางเกงในลงแม่ซูมให้เห็นเนินหีโหนกนูนมีขนอูยบางๆร่องหีปิดสนิทน้าแอนกับแจนคอยช่วยส่องไฟสว่างตามแม่สั่งตาจ้องมองมอนิเตอร์ไม่วาง จากนั้นให้ผมแหวกร่องหีจนเห็นติ่งแตดรูฉี่รูหีและรูตูดสีของร่องหีไม่ช้ำแดงสมกับเป็นสาวพรหมจรรย์รูหีปิดเกือบสนิทแม่ให้ผมจับจอยถอดชุดกระโปรงออกจนเห็นเต้านมเล็กๆราวกับยังเป็นเด็กคลึงเต้านมดูดจุกนมแล้วเลื่อนมาเลียแตดแม่ซูมภายให้เห็นผมแลบลิ้นเลียติ่งแตดจนจอยตัวสั่นร้องครางจากนั้นห่อลิ้นแหย่ปากรูหีจนจอยดิ้นพราดๆแม่ให้ผมถอดกางเกงโชว์ควยผมที่ยังแข็งไม่เต็มที่ “แจนจ๊ะช่วยจับจู๋บอยรูดเข้าออกแล้วเลียจนแข็งหน่อย”แจนแทบจะกระโดดใส่เอาปากดูดควยจนเกือบมิดด้ามแล้วใช้ลิ้นเลียหัวควยจนแข็งโป๊ก “บอยเอาหัวบานลากจากแตดไปรูตูดขึ้นลงช้าๆ” ผมทำตามแม่บอกจอยครางดังกว่าเก่า “ทำท่าเอาจู๋จ่อใส่ปากรูจิ๋มระวังมุมกล้อง น้าแอนกับแจนจ้องมอนิเตอร์ตาไม่กระพริบแม่ซูมให้เห็นหัวควยมหึมาจ่อปากรูที่ขนาดนิ้วชี้ยังยัดไม่เข้า “คัท แจนส่งเจลให้บอย” ผมรู้บทดีที่ต้องโชว์หลอดเจลทั้งกล่องและหนังสือกำกับแล้วใช้ลิ้นเลียติ่งแตดเอานิ้ววนรอบรูหีรูตูดจอยเริ่มส่งเสียงครางส่ายเอวไปมาแอ่นหีรับมือสองข้างกดหัวผมไว้จนแม่ต้องบอกว่าอย่ากดแรงบังกล้องจากนั้นให้ผมห่อลิ้นจ่อแยงเข้าปากรูหีนิ้วขยี้แตดจนจอยตัวเกร็งกระตุกร้องลั่น “ไหลแล้ว..ไหลแล้ว”ผมต้องเอียงคอให้กล้องเห็นช่วงที่น้ำเมือกทะลักจากรูน้ำเยี่ยวรดเต็มหน้าตัวจอยกระตุกถี่ๆจากนั้นเปิดหลอดเจลป้ายปากรูหีใช้นิ้วพยายามกว้านปากรูเอาเจลทาหัวควยแล้วจ่อกว้านจ่อปากรูให้เผยอเสียบแทงลงไปช้าสุดๆเพราะเป็นไฮไลน์ของคลิปน้าแอนกับแจนจ้องมอนิเตอร์ตาค้างปากกัดมือลุ้นตัวโก่ง พอหัวควยหลุดเข้าไปจอยร้องเสียงหลง “เจ็บๆ โอ้ยเจ็บ”แม่ส่งซิกให้เอามือขยำเต้านมแล้วกลับมาซูมปากรูหีค่อยๆกลืนท่อนเอ็นเข้าไปจนมิดด้ามผมเริ่มซอยช้าๆเสียงจอยร้องไม่เป็นภาษาผมชักควยออกมาจนพ้นรูหีแล้วเสียบเข้าไปใหม่ใหม่สามสี่รอบให้เห็นรูหีบริสุทธิ์ปลิ้นเข้าออกแล้วแม่ส่งสัญญาณให้ซอยแรงผมจึงเริ่มกระเด้าแรงๆชักยาวๆไม่กี่นาทีจอยตะโกนร้องลั่น “เสร็จแล้วแม่จ๋า จอยฉี่ราดแล้ว”ผมรีบชักควยออกมาจ่อห่างๆให้กล้องจับภาพน้ำเมือกทะลักออกจากรูหีที่โบ๋น้ำเยี่ยวพุ่งฉีดสี่ห้าครั้งจอยเกร็งตัวแอ่นขึ้นลงปากรูหีขมิบไม่หยุดแม่ส่งสัญญาณผมจับควยเสียบเข้าไปใหม่กระเด้าเร็วๆแรงๆจอยร้องลั่นห้อง “พอแล้วยอมแพ้ โอ้ย..แม่จ๋าช่วยด้วย โอ้ยๆๆ”ผมซอยเร็วๆกระแทกไม่ยั้งจนเสียวสุดขีดชักควยออกมาจ่อเนินหีฉีดน้ำเชื้อข้นๆออกมาหลายครั้งแล้วยันกายคาไว้ให้แม่เก็บภาพหมุนรอบตัวไปมาหลายรอบ “คัท เลิกกอง”จอยลุกขึ้นเดินเซขาถ่างแจนต้องเข้าไปช่วยพยุงเข้าห้องน้ำ ผมตามเข้าไปในห้องน้ำด้วยจับแจนเปิดกระโปรงดึงกางเกงในลง “ยังมีแรงอีกหรือ?เบาๆนะพี่บอยจิ๋มยังปวดหนึบๆอยู่เลย”ผมอุ้มแจนนั่งบนเคาเตอร์จับถ่างขาลงลิ้นจนเธอน้ำนองเอาควยจ่อปากรูหีที่ยังมีเจลลื่นๆอยู่แล้วอัดเข้าไปจนมิด แจนเอานิ้วมือเข้าปากร้องซีดจอยเข้ามาคลึงเต้านมผมเริ่มซอยเร็วขึ้น “อ๊ะ...อ้าก โอ้ยๆ...”ผมเร่งกระแทกแบบไม่นับแจนร้องลั่นรูหีตอดขมิบถี่ๆจอยดูดจุกนมแจนสลับสองข้างอารมณ์ค้างจากการเพ่งดูมอนิเตอร์ที่ผมเย็ดกับจอยแค่ไม่กี่นาทีแจนก็น้ำพุ่งตัวเกร็ง “เสร็จแล้ว เสร็จแล้ว” ผมอัดควยคาไว้รับแรงดูดแรงขมิบโดยไม่ฉีดน้ำเชื้ออีก ออกจากห้องน้ำน้าแอนบอกทำไมเข้าไปกันนานจัง “น้าปวดฉี่แทบกลั้นไม่ไหว”ผมบอกว่าเข้าไปติดตามผลงาน น้าแอนลากมือผมเข้าไปหน้าโถส้วมแกเปิดกระโปรงนั่งฉี่เสียงดังสนั่นเอามือคว้าควยผมเข้าปากเลียจากหัวถึงโคนอย่างอร่อย แล้วลุกถ่างขาหันหลังให้ผมซึ่งแน่นอนผมต้องเสียบรูหีจากข้างหลัง กว่าจะทำให้แกน้ำแตกเล่นเอาผมเข่าอ่อนยืนแทบไม่ไหวอัดกระแทกแรงๆจนแกส่งเสียงร้องดังลั่น คืนนั้นผมแกล้งคึกคักจะจับจอยมาเสียบซ้ำอีก “ไม่เอานะพี่บอย จิ๋มบวมตุ่ยจะฉี่ยังแสบจิ๊ดเลย ไปนอนห้องแม่เถิดขืนนอนด้วยกันเดี๋ยวแอบเสียบจิ๋มจอยอีก”ผมจับเธอถ่างขาแหวกร่องหีที่แดงกล่ำออกปากรูหีบวมจนปิดสนิทจอยดิ้นลุกขึ้นดันผมออกจากห้องนับเป็นครั้งแรกในรอบหลายปีที่ไม่อยากให้ผมนอนด้วย “แม่ครับจอยไล่ผมออกจากห้อง”แม่หัวเราะชอบใจ “โอ๋!ถ้าอย่างนั้นมานอนดูดนมแม่ก็ได้มะมา”แม่ถอดชุดนอนออกอ้าขากางมือทำนองเชื้อเชิญ ผมนอกจากดูดนมแล้วยังดูดแตดเลียหีจนแม่ครางร้องเสียงสั่น รูหีแม่ถึงจะผ่านการมีลูกถึงสองคนแต่ก็ยังฟิตดูดรัดตอดควยไม่แพ้สาวๆ“เดือนหน้าครบรอบวันเกิดสิบสี่ปีของจอย เราจะรีวิวเจลหลอดสุดท้ายในวันฉลองวันเกิดไม่ทราบว่าหนูจอยจะไหวไหม?หากไม่ไหวแม่จะได้หาดาราคนใหม่มาแทน”แม่แกล้งแหย่จอยเล่น “จอยจะแสดงให้สมบทบาทเลยละไม่ต้องเป็นห่วงจะซ้อมบททุกคืนกับพี่บอย”แม่รีบค้าน “ซ้อมแรงไปเกิดรูโบ๋ก่อนนี่หมดสิทธิ์เลยนาอย่าล้อเล่น” ผมจับแม่เย็ดจนน้ำแตกหลายท่าแล้วฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกแม่จนนองไหลออกมาจากรูหี หลังจากงานเปิดบริสุทธิ์น้องสาวแล้วแม่ก็บอกว่าจะพาจอยไปฝังยาคุมเพราะถึงผมจะแตกข้างนอกโอกาสพลาดยังมี “น้าแอนก็จะพาแจนไปฝังยาด้วยจะได้หมดกังวลไปห้าปี”แม่บอกว่ามีหมอที่เคยเรียนมัธยมด้วยกันทำให้ “ปกติอายุขนาดนี้ไม่ค่อยทำกันอาศัยสนิทกับหมอ ต่อไปบอยก็ไม่ต้องห่วงหน้าห่วงหลังมีจิ๋มรองรับน้ำเชื้อถึงสี่จิ๋มแนะ”ผมส่ายหัวบอกมันเหนื่อยนะแม่ แต่ก็แปลกเวลาได้กลิ่นหีสี่สาวควยผมแข็งโด่ทุกที รายได้จากยอดรีวิวสินค้ารวมกันแล้วได้กว่าสองแสน คลิปเจลเปิดบริสุทธิ์ของสองสาวฮือฮามากจนเจ้าของสินค้าจากเมืองนอกขอให้รีวิวสินค้าอีกสองสามราย น้าแอนมานั่งปรึกษากับแม่หลายหน “หล่อนอยากมีรายได้เพิ่มหรืออยากเป็นคนรีวิวโดนกระแทกจนหอยบวมยะ?”แม่ถามน้าแอน “ทั้งสองอย่างได้เงินได้เสียวน้ำแตกดีจะตาย”เราจึงมีงานรีวิวสินค้าไม่ขาดสาย สินค้าบางตัวที่ต้องเอาสาวบริสุทธิ์มารีวิวก็เว้นไว้ก่อนไม่กล้าไปหาเด็กสาวมาสุ่มสี่สุ่มห้าเพราะปัญหากฎหมายค่อนข้างแรงจะใช้ตัดต่อเอาของแจนกับจอยแม่ก็ไม่เอา “เสียเครดิตหมด” แม่แบ่งงานรีวิวตามลักษณะสินค้าน้าแอนชอบสินค้าแนวซาดิสม์ยิ่งถ้ามีผมร่วมวงด้วยแกจะชอบพิเศษ ทางเจ้าของสินค้าออกเซ็กส์ทอยชุดใหม่เปิดตลาดจับกลุ่มเด็กสาวหียังเล็กอีกหลายแบบมีดีลโด้จิ๋วรูปร่างเหมือนปากกาหมึกซึม,แปรงสีพันแต่สั่นแรงมากและแบบอื่นๆอีกหลายอย่างจนสองสาวรับงานไม่หวาดไม่ไหว แม่ฝึกสอนเทคนิคให้จอยกับแจนถ่ายคลิปและภาพนิ่งเพราะสินค้าบางตัวแม่ขอรีวิวเองบ้าง งานของเราเป็นแนวฮาร์ตคอร์แบบเห็นกันชัดแจ้งแดงแจ๋ ซูมกันจะๆแต่มีศิลปะลูกค้าชอบกว่าหนังเอ็กซ์เสียอีก น้าแอนมาปรึกษาแม่ว่าทางเมืองนอกอยากให้รีวิวเจลรุ่นใหม่ที่สามารถใช้กับเด็กผู้หญิงต่ำกว่าสิบขวบได้อย่างปลอดภัย “ถ้ามองในแง่ที่เด็กเล็กไม่อาจหลีกเลี่ยงโดนเสียบจิ๋มก็ช่วยให้ไม่บาดเจ็บจากจิ๋มฉีกก็ถือว่าได้บุญทางอ้อมนะ”น้าแอนอธิบายแต่แม่แย้งว่า “เราไม่มีนางแบบอายุต่ำสิบ อีกอย่างมันเสี่ยงคุกตารางโทษค่อนข้างหนักเสียด้วย” “นางแบบฉันเล็งไว้แล้วเป็นลูกสาวของลูกน้องที่บริษัทอายุสิบเอ็ดย่างสิบสองแต่ตัวเล็กมากเหมือนเด็กเจ็ดแปดขวบหน้าอกแทบไม่มีจุกนมเท่าเม็ดถั่วจิ๋มอวบนูนแตดยังไม่โผล่และรูหีปิดสนิทตรงสเปคข้อสำคัญเต็มใจแสดง ลองเทสหน้ากล้องก่อนไหม?ฉันเสนอให้ทุนการศึกษาเด็กสามหมื่นบาท”ความพยายามของน้าแอนได้ผลแม่ยอมรับเด็กมาลองหน้ากล้องโดยให้ผมพยายามสนิทกับน้องวัยสิบเอ็ดขวบคนนี้และซ้อมบทเบาๆโดยมีแม่เด็กมาเฝ้าดูด้วย เพียงไม่นานเธอก็สนิทกับผมแบบไม่เคอะเขินจนจอยหมั่นไส้ “ฉากนี้จะให้บอยจูบปากน้องฝ้ายเอามือล้วงหน้าอกแล้วเปิดกระโปรงน้องดึงกางเกงในลงมานะ”ผมทำตามแม่สั่งน้องฝ้ายตัวสั่นเมื่อโดนจูบปากและเจอมือผมคลึงจุกนมถึงตอนดึงกางเกงในลงมาเธอถึงกับครางเสียงหลงร่างส่ายไปมา แม่ให้ผมจับน้องฝ้ายถ่างขาใช้มือลูบเนินหีขึ้นลงช้าๆโดยแม่ซูมกล้องให้เห็นหีที่ปิดสนิทให้ผมแหวกร่องหีอ้ากว้างจนเห็นรูหีที่ปิดเกือบมิดมีน้ำเยิ้มปากรู “คัท”เสียงถอนใจกันหลายคนรวมทั้งน้องแป้งที่รีบดึงกางเกงในขึ้นแล้ววิ่งเข้าห้องน้ำ “เช้าวันเสาร์เราจะเริ่มรีวิวกันตอนสิบโมงเช้านะน้องแป้งต้องระวังอย่าให้จิ๋มแดงช้ำเป็นอันขาด” แม่กับน้าแอนเปิดคลิปที่ถ่ายน้องแป้งดูซ้ำไปซ้ำมาหลายรอบจนผมสงสัย “รูจิ๋มเด็กมันเล็กเกินไปไหม?จู๋บอยมันใหญ่มโหฬารขนาดนี้จิ๋มเด็กจะฉีดนา”แม่สรุปให้ฟังแล้วซูมรูหีที่เล็กมากของแป้งออกทีวีจอใหญ่ น้าแอนพูดเสริมว่า “ถ้าแบบนี้เราถ่ายรีวิวดีลโด้จิ๋วก่อนดีไหม?จากนั้นค่อนรีวิวเจล”แม่เห็นด้วย แป้งกับแม่มาถึงเช้าวันเสาร์ท่าทางแป้งหวาดๆตื่นๆแม่สะกิดให้ผมชวนแป้งไปเข้ากลุ่มกับจอยและแจน “แป้งไม่ต้องกลัวนะแจนกับจอยถ่ายกันมาแล้วเจ็บแรกนิดเดียวจากนั้นเสียวสุดขีดเลย แป้งเคยน้ำแตกไหม?”แจนถาม แป้งส่ายหัว “แป้งไม่กล้าเอามือล้วงกลัวเจ็บแต่เคยเสียวๆกางเกงในเปียก”แม่คงอธิบายให้แม่แป้งฟังว่าจะรีวิวดีลโด้เล็กก่อนเพื่อขยายรูจิ๋มแป้งก่อน จากนั้นแม่เรียกประชุมทุกคน “จะมีการเปลี่ยนแปลงบทที่จะถ่ายวันนี้เราจะมีดารารุ่นพี่เพิ่มสองคนให้สามสาวอาบน้ำในอ่างพร้อมกันก่อนแล้วแจนกับจอยเอาดีลโด้เล็กช่วยตัวเองก่อนจากนั้นช่วยกันใส่จิ๋มแป้งจนแป้งน้ำแตก”เมื่อซักซ้อมจนเข้าใจก็เริ่มถ่ายทำผมเป็นตากล้องตัวที่สองน้าแอนส่องไฟเริ่มจากให้สามสาวช่วยกันถอดเสื้อผ้าช้าๆทีละชิ้นซูมให้เห็นเต้านมจุกนมค่อยเลื่อนลงมาถึงสะดือท้องน้อยและเนินหีทั้งสามคนจากนั้นลงไปนั่งในอ่างอาบน้ำช่วยกันถูหลังคลึงเต้านมเอามือลูบไล้ร่องหี แม่ถ่ายละเอียดยิบเทียบให้เห็นขนอุยของแจนที่สีเข้มกว่าจอยส่วนแป้งเนินหีโหนกนูนกว่าเพื่อนแต่เกลี้ยงเกลาไม่มีขนเลย ตัดภาพไปที่ห้องนอนจอยกับแจนช่วยกันคลึงเต้านมดูดจุกนมและลูบไล้ร่องหี ภาพตัดมาที่กล่องดีลโด้จิ๋วหลากสีหลายแบบจากนั้นจอยแจนหยิบอันหนึ่งเหมือนปากกาแต่ด้ามใหญ่กว่าเล็กน้อยอีกอันเหมือนแปรงสีฟันปลายมนเส้นผ่าศูนย์กลางประมาณเซนต์ครึ่งแจนเปิดเครื่องสั่นแล้วเริ่มจ่อตรงแตดของตัวเองจอยเอาเจลทาตรงปลายแล้วจ่อแตดน้องแป้งที่นอนหงายถ่างขาโดยแม่ซูมให้เห็นหีที่ยังไม่โดนอะไรมาก่อนแล้วจอยใช้ปลายด้ามจี้แตดแป้งจนดิ้นไปมาแล้วลากขึ้นลงในร่องหี แม่บอกจอยเอาปลายดีลโด้จ่อตรงปากรูหีแล้วคาไว้เทียบให้เห็นปลายด้ามกับขนาดรูหีแล้วค่อยๆเอาปลายด้ามกว้านจนปากรูเผยอแล้วเสียบเข้าไปช้าๆ น้องแป้งแอ่นหีรับขึ้นลงส่งเสียงร้องลั่นตัวดิ้นเร่าจอยเสียบปลายด้ามเข้าไปช้าๆจนเกือบสุดด้ามแล้วชักเข้าออกเร็วขึ้น “ว้าย....ฉี่ไหล...โอ้ยๆ....ไหลแล้วๆ...”แม่ส่งสัญญาณให้จอยเอาด้ามออกมาคาข้างรูหีแม่ซูมให้เห็นน้ำไสๆไหลทะลักออกจากรูพร้อมกับน้ำเยี่ยวฉีดออกมาเป็นลำร่างกระตุกหลายที “คัท”แม่สั่งหลังจากซูมให้เห็นชัดเจนหมุนมุมกล้องหลายนาที “เอาละพักสักชั่วโมงในรูจิ๋มมันยุบลงสักหน่อย บอยเตรียมตัวได้แล้ว”แม่แป้งวิ่งเข้าไปดูลูกสาวด้วยความเป็นห่วง “ไม่เป็นไรแม่แป้งเสียวจนเยี่ยวราดแล้วก็เหนื่อยนิดหน่อย” แล้วตอนสำคัญก็มาถึงแม่ทำบทให้แป้งนอนหลับแล้วผมเข้าไปจับแป้งเล้าโลมถอดชุดนอนจนล่อนจ้อนคลึงเต้านมดูดจุกนมจนแข็งชันแม่ถ่ายอย่างละเอียดบางฉากต้องถ่ายซ้ำหลายรอบจากนั้นลากลิ้นลงไปเลียรอบสะดือท้องน้อยและเนินหีโดยให้น้องแป้งเอามือขยี้หัวผมดันเข้าดันออกแล้วแลบลิ้นเลียติ่งแตดจนน้องแป้งร้องเสียงหลงส่ายดิ้นไปทั้งตัว ฉากต่อมาให้ผมห่อลิ้นใส่รูหีแบลิ้นลากจากติ่งแตดถึงรูตูดแบบช้าๆจนน้องแป้งเริ่มแอ่นหีรับขึ้นลงร้องเสียงดังผมห่อลิ้นอีกครั้งแหย่วนรอบรูหี “ไหลแล้วฉี่ราดแล้วโอ้ยๆ...”แม่ส่งสัญญาณให้ผมเอียงคออย่าบังกล้องคาลิ้นไว้ปากรูหีซูมให้เห็นน้ำจากรูหีน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาหลายละลอก ผมเอาเจลมาบีบใส่นิ้วชี้ละเลงใส่ปากรูเอาปลายนิ้วแหย่เข้ารูเล็กน้อยและทาหัวควยเล็กน้อยทาบปากรูเปรียบเทียบให้เห็นหัวควยที่ใหญ่มหึมากับรูหีเล็กๆขนาดปลายนิ้วก้อยแล้วค่อยๆเสียบลงไปช้าๆแป้งแอ่นหีถอยแล้วแอ่นรับจนหัวควยเข้าไปเกือบครึ่งหัวควยแม่ให้สัญญาณผมดันเข้าไปดังผัวะหัวควยจมเข้ามิดหัวแป้งร้องลั่น “โอ้ย.....แม่แป้งเจ็บ เจ็บๆ”แม่แป้งผวาลุกขึ้นน้าแอนต้องรีบเอามือฉุดไว้แจนกับจอยเข้าไปคลึงเต้านมไซ้ซอกคอผมชักออกแล้วดันเข้าไปสองสามรอบแล้วเสียบจนมืดด้ามแล้วเริ่มซอยกระเด้าแรงขึ้นแม่ซูมให้เห็นควยเสียบรูหีจนปลิ้นเข้าออกแป้งร้องไม่เป็นภาษาแอ่นหีร่อนรับครางเสียงสั่นเสียงโหนกหีโหนกควยกระทบกันดังสนั่น “ไหลแล้วฉี่ราดอีกแล้ว โอ้ยๆ.....”ผมรีบดึงควยออกให้แม่ซูมเห็นปากรูหีที่แดงกล่ำน้ำเมือกทะลักน้ำเยี่ยวฉีดพุ่งจนโดนกล้องตัวเกร็งกระตุกถึ่ๆแม่ส่งซิกผมจับควยจ่ออัดเข้ากระเด้าแรงๆเร็วๆนับสิบๆครั้งแล้วชักควยออกมาจ่อบนเนินหีฉีดน้ำเชื้อขาวโพนพุ่งไปบนท้องน้อยกล้องแพนไปตั้งแต่หน้าแป้งไล่ลงมาจนถึงหน้าท้องที่ยุบขึ้นลงเพราะหายใจหอบร่องหีที่อ้าจนเห็นปากรูที่แดงกล่ำแต่ไม่มีรอยแผลฉีกขาดแม่เก็บรายละเอียดครบถ้วน “เลิกกอง”แม่แป้งรีบเข้าไปประคอง “เจ็บมากไหมลูก?”แป้งส่ายหัว “เสียวสุดขีดเลยแม่”น้าแอนนับเงินส่งให้แม่แป้ง “ทุนการศึกษาน้องแป้งจ๊ะ แล้วถนอมจิ๋มอย่าให้รูโบ๋เชียวนาค่าตัวจะตก”แม่แป้งบอกขอรีวิวบ้างได้ไหม? “มีผัวไม่รับจ้า!เอาดีลโด้ยักษ์นี่ไปใช้ตอนผัวไม่อยู่คิดเสียว่ากำลังรีวิว” น้าแอนกับแจนจะมาเช้าวันเสาร์กลับอาทิตย์เย็นถึงไม่มีสินค้าให้รีวิวก็ทำอาหารกินกันหรือไปชอบปิ้งอาบน้ำหมู่และแน่นอนต้องน้ำแตกอย่างน้อยคนละน้ำ แม่ซื้ออาหารเสริมยาบำรุงให้ผมกินไม่ขาดบังคับให้เข้าฟิตเนตตอนเย็นวันละชั่วโมงโดยแม่แต่งตัวชุดแนบเนื้อไปคุมเองจงใจใส่ชุดเห็นกลีบหีเป็นร่องแล้วเอามาจ่อต้องหน้าผมเวลาทำท่าจะหมดแรง แม่เลือกช่วงเวลาที่ไม่ค่อยมีคนเพราะชุดของแม่มันชวนให้เกิดอารมณ์ได้ กลับจากฟิตเนสแม่จะจับผมอาบน้ำโดยไล่จอยไปทำกับข้าวห้ามเข้ามาในห้องน้ำ นวดบ่านวดไหล่และนวดควยจนเกือบจะฉีดน้ำ “กลั้นไว้นะอย่าฉีดน้ำเชื้อพยายามฉีดไม่เกินวันละครั้งยกเว้นรีวิวสินค้าจำเป็นต้องให้กล้องจับตอนฉีดน้ำเชื้อ”แม่ให้ผมเย็ดหีท่าต่างๆสลับกันทุกวันจนแม่น้ำแตกทุกรอบกลางคืนเสียบหีจอยก็พยายามกลั้นไม่ฉีดน้ำเชื้อ แม่เอาครีมชนิดพิเศษนวดควยให้แข็งและอึดผมฝึกจนควยแข็งเย็ดหีได้ทั้งวันโดยน้ำไม่แตกเวลาน้าแอนกับแจนมาผมจึงรับมือได้สบายมาก ส่งท้ายด้วยการถ่ายรีวิวยาแนวเดียวกับไวอาก้าให้ผมกินแล้วจับสี่สาวเสียบจนน้ำแตกทีละคนเรียงตัว ฉากสุดท้ายให้ผมฉีดน้ำเชื้อใส่หีสี่สาวที่นอนเรียงกันกว่าจะถ่ายฉากนี้จบผมถึงกับเข่าอ่อนยืนแทบไม่ไหว.......จบ

Facebook