เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - คุณครูคนใหม่  (อ่าน 27414 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - คุณครูคนใหม่
« เมื่อ: มิถุนายน 09, 2020, 08:32:31 PM »
คุณครูคนใหม่
 ข้าวเที่ยงผมมักจะวิ่งกลับมากินที่บ้านเพราะอยู่ห่างโรงเรียนมัธยมนิดเดียว แม่บอกผมว่า”ต้น!อย่าเพิ่งถอดรองเท้าเอาปิ่นโตไปให้ครูคนใหม่ที่บ้านพักครู”ผมรับปิ่นโตแล้วเดินบ้านพักครูที่เยื้องตรงข้ามบ้านผม “ปิ่นโตมาส่งครับ”ผมส่งเสียงก่อนเปิดรั้วบ้านพักครูที่อยู่ท้ายเขตรั้วโรงเรียนประถม บนบ้านไม่มีใครอยู่ทั้งสองห้องนอนห้องน้ำอยู่กลางตรงกับบันได ผมเกาหัวตัดสินใจไม่ถูกว่าจะวางปิ่นโตไว้ตรงไหน “มาแล้วจ้า เอาปิ่นโตมาส่งหรือจ๊ะ!”เสียงแจ้วๆดังมาแต่ไกล “แม่ให้เอาปิ่นโตมาส่งครับ”ผมพูดแล้วหันกลับถึงกับตะลึง เจ้าของเสียงรูปบางร่างน้อยหน้าตาสดใสอายุน่าจะมากกว่าผมสองสามปี เธอยิ้มให้ผมรับปิ่นโตแล้วเดินขึ้นเรือน “เธอคงเป็นลูกชายคุณน้าเพียรใช่ไหม?ขึ้นมาก่อนสิจะให้ช่วยดูปลั๊กไฟหน่อย ฉันชื่อหนิงนะเป็นครูภาษาอังกฤษชั้นประถมที่มาสอนชั่วคราวสองสามเดือนแทนครูที่ลาไปเมืองนอก”ผมแอบกลืนน้ำลาย “ผมชื่อต้นครับเรียน ม.ต้นยังไม่มีแฟน”ครูหนิงหัวเราะ “ไม่ได้ถามสักหน่อย”เธอชี้ปลั๊กไฟที่มีปัญหา “ทำได้ไหมนายต้น?”ผมบอกพอได้แต่ต้องกลับบ้านไปเอาเครื่องมือก่อน “ถ้าอย่างงั้นเลิกเรียนค่อยมาซ่อมก็แล้วกันไปกินข้าวก่อนเถอะ”ผมเดินเหม่อกลับบ้านนึกไม่ถึงว่าครูคนใหม่จะสวยและเด็กขนาดนี้ เพราะครูที่ย้ายมาแต่ละคนแก่ๆทั้งนั้น ไม่ต้องบอกว่าเลิกเรียนผมพกเครื่องมือมานั่งรอครูหนิงตรงบันไดจนเผลอหลับ “นายต้น!หลับเพลินเลยนะ ขอโทษที่ครูมาช้ากว่าจะเก็บอุปกรณ์เรียนเสร็จ”เธอเปิดห้องนอนให้ผมเข้าไปซ่อมปลั๊กไป “ทำไปก่อนนะจะเข้าห้องน้ำ อ้อ!ห้ามแอบดูละ”เธอพูดยิ้มๆผมอดมองตามไม่ได้ เอวเธอเล็กนิดเดียวน่องขาขาวเรียว นอกจากซ่อมปลั๊กไปแล้วถอดหลอดนีออนมาทำความสะอาด สำรวจเหล็กดัดหน้าต่างผ้าม่านกลอนประตู “รอบคอบดีนะนายต้นมีเพื่อนบ้านดีๆแบบนี้ค่อยอุ่นใจหน่อย ห้องตรงข้ามก็มาบ้างไม่มาบ้างกลางคืนตื่นมาฉี่หน้ากลัวออก”ผมยิ้มๆ “ครูหนิงก็ฉี่ใส่ถังตอนเช้าค่อยเอามาเทสิครับ” “จริงด้วยสิ!สมองใสนะเรา มื้อเย็นขอไปกินที่บ้านได้ไหมไม่ต้องใส่ปิ่นโตมา”เป็นอันว่ามื้อเย็นครูหนิงไปล้อมวงกินที่บ้านพร้อมหน้าพ่อแม่และเต้ยน้องสาวผม จากการสนทนาทำให้รู้ว่าครูหนิงมาฝึกสอนอังกฤษตามหลักสูตรและจะจบต้นปีหน้าและก็มีแฟนแล้วเรียนจบแต่งงานกันเลย ผมรู้สึกผิดหวังนิดๆ “บ้านเรามันเล็กไม่มีห้องว่างขนาดต้นกับเต้ยยังต้องอยู่ห้องเดียวกันเลยไม่อย่างงั้นจะให้ครูหนิงมาอยู่ด้วย ห้องพักโรงเรียนมันค่อนข้างเปลี่ยว”แม่พูดกับครูหนิง “หนิงเคยชินแล้วคะคุณแม่อยู่ใกล้กันแค่นี้มีอะไรก็จะตะโกนเรียกนายต้นกับเต้ย” “ให้เต้ยไปอยู่เป็นเพื่อนไหมครับ?”ผมเสนอ “เต้ยไม่เอา บ้านครูน่ากลัวออกแล้วพี่ต้นก็ห้ามไปด้วยเต้ยไม่อยากนอนคนเดียว”น้องสาวผมประท้วง “ถ้าอย่างนั้นเราไปอยู่เป็นเพื่อนครูทั้งสองคน”ผมพูดกับเต้ย “ไม่ต้องหรอกจ้าเตียงมันเล็กนอนสามคนไม่ได้”เราหัวเราะกันทั้งบ้าน แม่บอกว่าพายุจะเข้าสองสามวันนี้ “เวลาพายุเข้าลมฝนแรงมากคุณครูเก็บข้าวของให้ดีนะปลิวหายหากันไม่เจอไฟฟ้าก็ชอบดับข้อสำคัญฟ้าผ่าฟ้าร้องดังมาก”ครูหนิงยิ้มๆ เช้าวันเสาร์ผมรีบตื่นแต่เช้าเพื่อจะไปเสนอหน้าครูหนิง มองจากรั้วบ้านครูหนิงกำลังซักผ้ากองโตใส่เสื้อยึดหลวมๆกับกางเกงขาสั้นจุ๊ดจู๋เวลาก้มซักเสื้อมองเห็นเนินถันสงสัยไม่ใส่เสื้อในมือกำลังจะเปิดประตูเลยชะงักตาจ้องทั้งหน้าอกและกางเกงขาสั้นที่รัดจนเห็นร่องจิ๋มชัดเจนแต่บังเอิญครูหนิงเงยหน้ามาเจอ “ทำอะไรหรือนายต้น”ผมแสร้งเปิดประตูมองไปทางอื่น “มาดูว่าครูหนิงจะใช้งานอะไรผมบ้าง”ครูหนิงมองหน้าผม “ทำไมวันนี้นายต้นดูหน้าตาหื่นๆชอบกล”ผมกลืนน้ำลาย “ก็ครูไม่ใสเสื้อในนี่ครับ”เธอหน้าแดงรีบเอามือแนบหน้าอก “เสื้อในใส่หมดไม่ทันซักอย่าตาซุกซนสิ!ตีตายเลย ไปดูห้องน้ำให้หน่อยอาบน้ำทีนองเต็มพื้น”ผมเข้าไปดูตรงท่อระบายในห้องน้ำงัดฝาครอบขึ้นมาข้างในมีเส้นผมตะไคร้น้ำแน่นไปหมดตรวจดูสายชำระฝักบัวทำความสะอาดไปด้วย “เก่งมากนายต้นโชคดีของฉันนะที่มีเพื่อนบ้านดีอย่างเธอ เอ้อ!แถวนี้มีคนแอบสอยเสื้อในกางเกงในไหม?ยิ่งมีน้อยอยู่ด้วย”ผมยิ้มๆยังไม่เคยมีนะ แต่ต่อไปไม่แน่กางเกงในของครูมันน่าสอยจริงๆผมว่าชั้นในตากในห้องเถิดครับช่วงบ่ายแดดจะสาดเข้าไปตรงหน้าต่าง” “แสดงว่านายต้นเริ่มอยากสอยใช่ไหม?”ผมอายหน้าแดงเหลือบมองหน้าอกกับเป้ากางเกงครูหนิง “อย่าฟุ้งซ่านนะนายต้นสนใจการเรียนดีกว่าสงสัยมีแฟนแล้วใช่ไหม?” ผมรีบปฏิเสธว่ายังไม่มีแล้วยื่นถังน้ำใบเล็กๆมีฝาปิดให้ “ถังน้ำเอาไว้ฉี่กลางคืนนะครับมีฝาปิดจะได้ไม่เหม็น อ้อ!ในถังมีเทียนไขไฟแช๊กเอาไว้เวลาไฟดับ ที่ฝนตกทีไรไฟดับทุกทียังมีฟองน้ำไว้ใช้ล้างถ้วยชาม” ครูหนิงทำตาโต “โอ้โหนายต้น ช่างรอบคอบจริงๆจัดให้ครูพร้อมสรรพเลยนะเสียดายยังเด็กไม่อย่างนั้นครูขอสมัครเป็นแฟน”ผมหน้าแดงขอตัวกลับ “บอกแม่ว่าเมื้อเที่ยงจะขอไปกินที่บ้านนะ”ครูเดินมาจุ๊บแก้มผมทีหนึ่งเล่นเอาหัวใจพองโต หลังอาหารเที่ยงครูหนิงบอกจะกลับไปรีดเสื้อผ้าที่ซักไว้เมื่อเช้าบอกว่าแห้งไม่สนิทแต่จำเป็นเพราะเสื้อผ้าเอามาน้อย ท้องฟ้าเริ่มมีเมฆดำทะมึนลมแรงมากจนใบไม้ปลิวว่อน “ต้นเอ้ย!ลองไปดูสิว่าครูหนิงจะอยู่คนเดียวได้ไหม?เวลาฟ้าร้องมันดังสนั่นคนที่ไม่เคยอาจตกใจประสาทกินเชียวนา” ผมไม่รอช้าพรวดเดียวถึงบันไดบ้าน “คุณหนิงครับ!แม่บอกให้มาอยู่เป็นเพื่อนครูตอนฝนตกฟ้าร้อง”ครูหนิงยิ้ม “ข้ออ้างของนายต้นหรือเปล่า?แม่บอกให้มาจริงๆนะ”ผมยืนยันว่าแม่สั่งจริงและผมก็อยากจะมาด้วย ฝนเริ่มสาดมาพร้อมกับเสียงลมใบไม้กิ่งไม่เริ่มปลิวว่อนฟ้ามืดคลึ้มฟ้าแลบฟ้าร้องเสียงมาแต่ไกล “ไม่เห็นหน้ากลัวตรงไหนเลยแค่ฝนตกฟ้าร้องธรรมดา”ผมยังไม่ทันตอบฟ้าแลบเป็นแสงสว่างจ้าตามด้วยเสียงดีงเปรี้ยงสนั่นจนบ้านสั่นกระจกดังเหมือนจะแตก “ว้าย....!ช่วยด้วย”ครูหนิงกระโดดกอดผมแน่นจนเซล้มลงทับร่างผมไว้ตรงเตียงนอนตัวสั่นงันงก พอรู้ตัวจะลุกขึ้นฟ้าเลียบถี่ๆตามด้วยเสียงดังสนั่นอีกหลายหนเธอรีบกอดรัดผมจนแทบหายใจไม่ออก กลิ่นกายครูทำเอาผมควยดีดตัวแข็งโดยเฉพาะเต้านมที่ไม่มีเสื้อในแนบกับอกผมโหนกนูนวางแมะตรงควยแข็งพอดี ผมจับครูพลิกตัวค่อยๆไซ้ซอกคอติ่งหูริมฝีปากประกบปากครูแบบนุ่มนวลเบาๆขยี้ช้าๆมือข้างหนึ่งลูบไล้ลงไปถึงหน้าท้องสอดเข้าใต้เสื้อยึดคลึงเต้านมขนาดพอดีมือเสียงครูเริ่มครางส่ายตัวเล็กน้อย ผมเลื่อนตัวลงมาเอาปากงับจุกนมดูดเลียสลับสองข้างเสียงฟ้ายังคำรามดังสะเทือนลั่นห้องแต่ครูไม่สะดุ้งเหมือนตอนแรกมีแต่เสียงครางยาวและบิดตัวไปมาสองมือจับหัวผมผลักออกบ้างจับกดกับเต้านมบ้าง มือผมเลื่อนลงไปใต้ท้องน้อยสอดเข้าไปใต้กางเกงลูบไล้กับเนินที่โหนกนูนที่ขนกระจุกเล็กบนเนินจับขาครูถ่างออกแล้วใช้นิ้วกรีดร่องหีที่เยิ้มแฉะใช้นิ้วคลึงติ่งแตด ครูสะดุ้งร้องครางเสียงสั่น ผมลากนิ้วคลึงวนปากรูหีแล้วค่อยๆเสียบเข้าไปจนสุดนิ้วครูร้องลั่น “โอ้ย....อย่านายต้นอย่า...โอ้ย”แรงดูดรัดนิ้วถี่ๆในรูหีเล่นเอาอารมณ์ผมกระเจิงเร่งซอยนิ้วเข้าออกเร็วขึ้นน้ำในรูหีไหลซึมออกมาจนชุ่มนิ้วครูแอ่นหีรับขึ้นลงส่งเสียงร้องแข่งกับฝน “พอแล้ว นายต้นจะไหลแล้ว  โอ้ยๆ.....”ครูตัวเกร็งกระตุกหลายหนน้ำเมือกพุ่งออกมาอาบมือจนร้อนวาบน้ำเยี่ยวกระฉูดหลายละลอกแล้วทิ้งตัวมือไม้อ่อนผมรีบถอดกางเกงจับหัวควยจ่อกับรูหีแล้วออกแรงเสียบเข้าๆช้าๆ “อย่า!นายต้นอย่า..โอ้ยเจ็บๆ”ผมชักเข้าออกไม่กี่ทีท่อนเอ็นก็ฝังเข้าไปมิดด้ามแล้วเสียบคาไว้แรงดูดรัดทั้งแน่นและตอดถี่ๆ “นายต้นรู้ตัวไหมว่าทำอะไรอยู่?”ผมไม่ตอบเริ่มซอยเข้าออกช้าๆ ครูส่ายเอวไปมาครางเสียงสั่น “พอแล้วนายต้น...โอ้ยๆ”ผมเร่งความเร็วชักเข้าออกและอัดกระแทกจนโหนกเนื้อกระทบกันดังพับๆ “พอแล้วๆ.....โอ้ย”เสียงของครูยิ่งกระตุ้นให้ผมเพิ่มแรงอัดแรงกระแทกจับขาครูยกสูงซอยเข้าออกแบบไม่ยั้ง “โอ้ย ไหลแล้ว ฉี่จะไหลอีกแล้ว โอ้ย.......”ครูตัวเกร็งแอ่นหีรับขึ้นลงน้ำอุ่นจากรูหีพุ่งอาบควยจนร้อนวาบน้ำเยี่ยวฉีดเป็นละลอกผมเสียวสุดขีดกระแทกอัดโหนกหีอีกนับสิบทีแล้วรีบชักควยออกมาจ่อตรงท้องน้อยฉีดน้ำเชื้อพุ่งใส่กองโต นับเป็นครั้งแรกที่ได้เอาควยใส่รูหีน้ำเชื้อออกมามากที่สุดในชีวิต ผมหยิบผ้าขนหนูมาเช็คคราบให้ครูแล้วนอนก่ายเธอไว้ “ผมเป็นแฟนครูแล้วนะห้ามทิ้งผมเชียว”มือลูบไล้ไปทั่วตัว ครูหลับตานิ่งเงียบเอามือลูบหลังผม ฝนเริ่มซาฟ้าหยุดร้องครูใส่เสื้อกางเกงชุดเดิม “ฝนหยุดกลับบ้านไปก่อนรีดเสื้อผ้าเสร็จจะไปกินข้าวเย็นด้วย” เต้ยรีบวิ่งมาหน้าประตู “ครูหนิงกลัวเสียงฟ้าผ่าไหม?”แม่ก็เงี่ยหูฟังด้วย  “นิดหน่อยนะเดี๋ยวคงชิน”ผมตอบเลี่ยงๆ “เต้ยเจอบ่อยๆยังไม่ชินเลยสะดุ้งทุกที”แม่หัวเราะ”ไม่สะดุ้งเปล่านะกอดแม่แน่นเลย”เต้ยยิ้มแหยๆ “ก็มันตกใจนี่นา” ได้เวลาอาหารเย็นครูหนิงแต่งตัวเรียบร้อยเข้าบ้านมาร่วมวงอาหารเย็น “ตอนเสียงฟ้าร้องหนิงตกใจกระโดดนั่งตักนายต้นเฉยเลย แต่ตอนนี้เริ่มชินแล้วคะคุณพ่อคุณแม่”ครูหนิงหันไปคุยกับพ่อแม่ “เอาลูกน้าไปอยู่เป็นเพื่อนไหมละ ว่าไงเต้ย?”แม่พูดกับครูหนิงแต่ลงท้ายหันมาถามเต้ย “เต้ยติดที่นอนคะแปลกที่นอนไม่หลับ”เต้ยรีบออกตัว “หนิงอยู่ได้คะ!อาจจะสะดุ้งอีกสักสิบยี่สิบครั้งเดี๋ยวก็ชิน” หลังอาหารผมไปส่งครูที่บ้านเธอไล่ผมกลับ “ขอพักผ่อนบ้างนะขืนให้นายเข้ามาไม่ได้พักแน่พรุ่งนี่เจอกัน”ครูหอมแก้มผมเบาๆแล้วปิดประตูห้องนอน หลังอาบน้ำเข้ามุ้งนอน “ตอนครูนั่งตักนี่แอบทำอย่างอื่นหรือเปล่าพี่ต้น”เต้ยไม่พูดเปล่าเข้ามานอนก่ายผม “อยากทำแต่ใจไม่ถึงสอนให้หน่อยดิ” เต้ยหัวเราะชอบใจ “เสียชื่อลูกพ่อเทพหมดเลยพี่ต้น พ่อเราเนื้อหอมจนสาวๆจะตีกันทั้งอำเภอ ใจกล้าหน้าด้านมือไวหน่อยจับไปเลยทั้งนมทั้งจิ๋มเดี๋ยวก็อ่อนระทวยเอง”ผมมองหน้าเต้ย “โดนบ่อยไหม?” เต้ยหน้าแดง “บ้า!เต้ยเพิ่งสิบเอ็ดเองนะ ยังไม่เคยต้องมือชายยกเว้นพี่ต้นคนเดียว” “เค้าเปล่านามือมันไปเอง”ไม่พูดเปล่าเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อลูบเต้านมที่เริ่มตั้งเต้า “ไม่เล่นนะพี่ต้นเดี๋ยวเต้ยใจแตก ไปนอนมุมนั้นดีกว่า”เธอพลิกตัวไปนอนริมมุ้ง เพียงครู่เดียวผมก็หลับสนิทด้วยความเพลีย เสียงฟ้าผ่าดังเปรี้ยงจนบ้านสั่นสะเทือนเต้ยพลิกตัวขึ้นทาบนอนบนตัวผม “กลัวๆกอดเต้ยหน่อยเร็ว”ผมโอบเธอไว้มือกวานหาโทรศัพท์กดเบอร์ครูหนิง “เต้ยโทรไปถามครูหน่อยว่าหลับยัง”เต้ยรับมือถือ “ครูหนิงกลัวไหมคะ?...คะๆ...เต้ยสะดุ้งเหมือนกันคะ กู้ดไนท์”เต้ยส่งมือถือคืน “ครูแค่สะดุ้งบอกว่าไม่กลัวแล้วขอบใจนายต้นด้วย” ผมบอกกลับไปนอนที่ได้แล้ว “นอนกอดเต้ยแบบนี้แหละนะฝนตกแบบนี้ฟ้าร้องอีกหลายหนแน่ๆ อุ้ย...อย่าจับนมนะจั๊กกะจี้”เต้ยปัดมือผมออกยังดีที่เพิ่งฉีดน้ำเชื้อในใส่ท้องน้อยครูหนิง มิฉะนั้นบานปลายแน่ๆ หลังๆมานี่เต้านมเต้ยเริ่มโผล่ขึ้นมาโหนกหีนูนกว่าเก่าเวลาเต้ยพลิกตัวมาก่ายผมบางครั้งก็แอบเอามือล้วงเข้าไปลูบเนินหีบ้างเต้านมบ้างแต่ก็ไม่บ่อย ผมหลับไม่ค่อยสนิทฟ้าร้องทีเต้ยสะดุ้งกอดผมแน่นทีแต่ที่หลับไม่สนิทเพราะเป็นห่วงครูหนิงมากกว่า ฝนซาก่อนฟ้าสางผมพลิกตัวเต้ยที่ก่ายตัวผมให้นอนดีๆเสื้อเลิกขึ้นจนเห็นจุกนมข้างหนึ่งกางเกงร่นถึงเนินหีมีขนอ่อนๆผมจับเสื้อกางเกงในเรียบร้อยเมื่อก่อนเห็นบ่อยไม่รู้สึกอะไรตั้งแต่ครูหนิงมาเห็นนมเห็นหีเต้ยชักมีอาการควยดีดตัว ต่อไปคงต้องระวังตัวมากกว่านี้ เช้านี้ครูหนิงบอกช่วยขี่มอไซค์พาเข้าตลาดไปซื้อของ ครูใส่ยืนขายาวเสื้อยึดสีสดนั่งกอดเอวผมจนใกล้ตลาดก็จับขอบเบาะแทน “เดี๋ยวชาวบ้านเอาไปนินทาครูหนิงโดนเด็กหลอก” ครูแก้ตัว “ครูหลอกเด็กมากกว่า”ผมแย้งเธอตีผมเบาๆ หลังจากซื้อของจนพอใจชวนมไปนั่งกินของหวานร้านดังประจำอำเภอ “นายต้น!ครูมีเรื่องจะบอกว่าครูมีแฟนแล้ว”เธอพูดขึ้น “ผมรู้!ครูเล่าให้แม่ผมฟังแล้ว” “อาทิตย์หน้าแฟนครูจะมาเยี่ยมอาจจะค้างคืน เรื่องฉันกับนายมันเป็นเพราะสถานการณ์ทำให้อารมณ์เตลิด ถ้าหากยังไม่มีแฟนมาก่อนเราอาจเป็นแฟนกันได้ ครูพูดแค่นี้นายคงเข้าใจนะ”ผมก้มหน้าพึ่งจะดีใจไม่ถึงยี่สิบสี่ชั่วโมงก๊อกหักดังเปาะแล้ว “ถึงอย่างไรเราก็เป็นเพื่อนสนิทกันได้นะแต่ห้ามทำเหมือนเมื่อวานอีก รู้ไหม?”ผมพยักหน้า กลับถึงบ้านพักครูช่วยขนของขึ้นไปบนห้องก่อนกลับครูหนิงเข้ามากอดผมหอมแก้มฟอดใหญ่ “อย่าคิดมากนะคนดีของครู ว่างๆแวะมานั่งเล่นกันได้” ผมกลับบ้านแบบเซ็งๆเอาของที่ครูซื้อฝากแม่ส่งให้เต้ย “ครูฝากให้แม่”แล้วผมเข้าห้องนอนเอามือก่ายหัว “พี่ชายเราถ้าจะอกหักเสียแล้ว”เต้ยเข้ามานั่งข้างๆนางช่างหัวไวอ่านเกมส์ออก “ครูหนิงมีแฟนแล้วอาทิตย์หน้าจะมาหา”ผมบอกเต้ย “เฮ้อ!ถึงครูยังโสดพี่เราก็แห้วอยู่ดีอายุครูคงมากว่าพี่สี่ห้าปีมั้ง?เวลาไปไหนคงเหมือนแม่กับลูกจริงมะ?”เป็นอันว่าผมค่อยๆห่างเหินครูหนิงจนแทบจะไม่ได้เจอกัน ปิ่นโตมื้อเที่ยงมื้อเย็นเต้ยรับหน้าที่แทน คืนไหนฝนตกหนักฟ้าร้องแรงก็อดคิดถึงครูไม่ได้ ยิ่งเต้ยกระโดดกอดผมยิ่งคิดถึงครูมากขึ้น คืนนี้ก็เช่นกันฝนเริ่มตกประมาณสามทุ่มเศษเสียงฟ้าร้องดังสนั่นติดกันถี่ๆผมอดใจไม่ไหวโทรหาครูหนิง “พอไหวไหมครู?คืนนี้ฟ้าร้องดังมากเลยนะ”เสียงครูหัวเราะ “นายต้นทำให้ครูหายกลัวได้แล้วจ้า ถ้าเสียงดังแค่คิดถึงนายต้นก็หายกลัวเลย เต้ยตอนนี้กอดเอวหรือนอนทาบตัวอยู่จ๊ะ?” ผมหัวเราะ “รัดคอจนผมหายใจไม่ออกแล้วครับครู” เต้ยรีบโวยวาย “ไม่จริงค่ะครูเต้อยกอดเบาๆเอง”หลังวางสายเต้ยกระโดดนั่งค่อมคอผม “นี่แน่ฟ้องครูดีนักเอาให้หายใจไม่ออกเลย”เต้ยนั่งส่ายไปมาเนินหีจ่อใกล้ปากทำเอาผมอารมณ์ปั่นป่วนเสียงฟ้าผ่าดังเปรี้ยงสนั่นติดๆกันสี่ห้าทีเต้ยรีบล้มตัวนอนทาบตัวผม “กอดเต้ยแน่นๆเร็ว”ผมกอดลูบหลังเธอเอามือล้วงเข้าไปใต้กางเกง “นอนไม่ใส่กางเกงในเหรอ?”ผมถาม “เวลานอนเขาไม่ใส่ชั้นในกันหรอก ครูบอกว่าให้ร่างกายผ่อนคลายบ้างพี่ต้นใส่หรือเปล่า?”เต้ยถาม “ล้วงดูสิ!”นางเอามือล้วงเข้าไปจริงๆ “ว้าย!ท่อนเบ้อเริ่มเลย”เต้ยลุกขึ้นนั่งควักควยผมออกมารูดเข้าออก “ใหญ่พอๆกับพ่อเลยนะ เต้ยแอบเห็นของพ่อหลายครั้ง” “พอแล้วเดี๋ยวมันพ่นพิษนะเก็บเร็ว”ผมรีบห้ามแล้วบอกนอนกันได้แล้ว เต้ยนอนกอดผมมือยังสะเปะสะปะแถวเป้ากางเกง “พี่ต้นเคยทำกับผู้หญิงไหม?”ผมไม่กล้าบอกว่าทำกับครูหนิงมาแล้ว “ยังเลย!ไม่มีที่ให้ลองแต่ชักว่าวหลายหนแล้ว”มือเต้ยล้วงเอาควยผมออกมารูด “ชักว่าวให้ดูหน่อยสิ”ผมบอกว่าต้องดูจิ๋มด้วยน้ำถึงจะออก “เต้ยถอดกางเกงแล้วหันจิ๋มมาทางนี้สิ”เต้ยลังเลแป๊บหนี่งดึงกางกางออกนอนถ่างขาโชว์เนินหีโหนกนูนมีขนอ่อนๆร่องหีอ้านิดๆมีน้ำเยิ้มผมเอามือลูบขึ้นลงเต้ยถึงกับสะดุ้งครางเสียงสั่นผมใช้นิ้วคลึงติ่งแตดวนไปมาเต้ยตัวเกร็งแอ่นหีรับร้องครางยาวผมใช้ลิ้นแลบเลียติ่งแตดแทนส่วนนิ้วคลึงปากรูหีเสียงเต้ยร้องลั่น “อ้า...อ้าก....โอ้ย..โอ้ย ฉี่จะไหลโอ้ย....ฉี่ไหล”น้ำอุ่นทะลักจากรูหีน้ำเยี่ยวพุ่งกระจายหลายทีเต้ยตัวเกร็งกระตุกสี่ห้าหนแล้วทิ้งตัวมือไม้อ่อน ผมเอาควยจ่อปากรูหีลองเสียบเข้าไปค่อยๆ เต้ยสะดุ้งถอยหลัง “เจ็บพี่ต้น เต้ยเจ็บ”ผมเปลี่ยนใจใช้แค่หัวควยลากขึ้นลงจากแตดไปถึงรูตูดเต้ยดิ้นพราดส่งเสียงดังแข่งเสียงฝนและฟ้าร้องผมลากหัวควยขึ้นลงเร็วขึ้นความเสียวเริ่มทวีคูณ “พี่ต้นฉีดน้ำเชื้อใส่ปากเต้ยเลยนะอย่าให้เสียของ” ผมเร่งลากหัวควยเร็วยิ่งขึ้น “ออกแล้ว ออกแล้ว”เต้ยรีบลุกจับควยผมดูดถี่ๆอย่างแรงผมฉีดน้ำเข้าปากเต้ยหลายละลอกเต้ยดูดกลืนอย่างอร่อยจนผมตัวงอบอกพอแล้วแห้งแล้วนอนหงายหายใจหอบเต้ยนอนทาบเอาร่องหีหนีบควยผมไว้ “พี่ต้นทำเต้ยน้ำแตกเป็นครั้งแรกในชีวิตเลยนะ รู้ว่ามันเสียวแบบนี้น่าจะให้พี่ต้นทำตั้งแต่ห้าขวบแล้วละ ได้ยินเพื่อนๆบอกว่าน้ำเชื้อผู้ชายบำรุงร่างกายทำให้อกโตจิ๋มโหนกนูนวันนี้ได้กินแล้วจะคอยดูว่าอกโตไหม?”เต้ยพูดพึมพำจนผมหลับไปมารู้สึกตัวอีกตอนรุ่งสางเต้ยไม่นุ่งกางเกงนอนหงายถ่างขาร่องหีเผยอเล็กน้อยติ่งแตดเล็กๆแดงกล่ำร่องหีมีน้ำเยิ้มๆ ผมนั่งทบทวนเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเมื่อคืนนี้ ปกติผมพยายามหักห้ามใจ และไม่เปิดโอกาสให้เต้ยเกินเลยกว่าแค่นอนกอดกัน เด็กผู้หญิงอายุแค่สิบเอ็ดขวบไม่ควรจะเริ่มมีเซ็กส์แต่เมื่อคืนคงเป็นเพราะผมอารมณ์ค้างจากครูหนิงก็เลยเผลอตัวทำให้เต้ยน้ำแตกเป็นครั้งแรกซึ่งเมื่อเริ่มแล้วคงต้องมีครั้งต่อไปหยุดไม่ได้ ผมจับเธอใส่กางเกงแล้วเอาผ้าห่มคุมไว้ เต้ยฮัมเพลงอารมณ์ดีแต่เช้าจนแม่สงสัยถามผม “เต้ยมันเป็นอะไร?อมยิ้มตั้งแต่ตื่นนอน”ผมบอกแม่ว่าคงจะนอนฝันดีมั้ง? น้องอารมณ์ดีส่วนพี่อารมณ์บูดเรียนไม่รู้เรื่องเลิกเรียนตอนเย็นแม่ใช้ให้เอาปิ่นโตไปให้ครูหนิง “บอกแม่ด้วยนะว่าพรุ่งนี้งดปิ่นโตครูจะไม่อยู่กลับอาทิตย์บ่าย”ผมมองหน้าครู “แฟนครูจะมาใช่ไหมครับ?”ครูหนิงก้มหน้า “เขาจะพาไปเที่ยวต่างจังหวัด เธอคงเข้าใจนะ” ผมเดินกลับบ้านแบบซังกะตายแต่พยายามทำหน้ายิ้มแย้ม เต้ยเข้ามาประกบ “โอ๋....ขวัญเอ๋ยขวัญ”ผมมองซ้ายขวาเห็นแม่อยู่ในครัวลากเต้ยเข้าห้องนอนดึงกางเกงในลงแล้วเอาลิ้นเลียติ่งแตดนิ้วลากร่องหีขึ้นลงเต้ยตัวอ่อนปวกเปียกเอามือจับหัวผมกึ่งผลักกึ่งกดร้องครางเสียงสั่น “โอ้ย...เสียวๆ..โอ้ย”ผมใช้ลิ้นลากเลียจากรูตูดผ่านรูหีถึงติ่งแตดเต้ยดิ้นพราดตังเกร็งกระตุกถี่ๆ “โอ้ย...ไหลแล้วพี่ต้น ฉี่ราดแล้วโอ้ย....”น้ำเมือกไหลออกจากรูหีน้ำเยี่ยวพรุ่งปิ๊ดผมรีบเอาปากจ่อรูฉี่ดูดกลืนน้ำเยี่ยวที่พุ่งออกมาหลายละลอกเต้ยทิ้งตัวลงนอนหอบแฮ็กๆผมออกจากห้องไปหาแม่บอกเรื่องครูหนิงจะไม่อยู่สองวัน แม่ใช้ให้ไปจัดโต๊ะอาหารบอกพ่อกำลังกลับถึงบ้านจะได้กินพร้อมกัน เต้ยออกจากห้องน้ำเอามือหยิกผมอย่างแรงผมเปิดกระโปรงเต้ยไม่ใส่กางเกงในรีบปัดมือผมก่อนแม่จะเห็น “คืนนี้ต่างคนต่างนอนนะอย่ามือซน”เต้ยพูดขึ้นหลังเข้ามุ้งนอน “ได้ไง!ยังไม่ได้ทำหน้าที่เลยอย่าขี้โกงสิ”ผมแย้ง “ก็พี่ต้นทำเต้ยน้ำแตกก่อนเวลาถือเป็นโมฆะ”ผมเพิ่งสังเกตคืนนี้เต้ยใส่กระโปรงนอนที่ไม่ใส่มานาน “ถ้าอย่างนั้นมานอนกอดกันเฉยๆ”เต้ยคลานเข้ามานอนซบหน้าบนอก “พี่ต้น!สัญญากันก่อนนะว่าจะยังไม่เอาจู๋ใส่จิ๋มเต้ย งานจ้าวพ่อประจำปีเต้ยต้องไปเข้าขบวนรำถวาย เขาให้เฉพาะสาวพรหมจรรย์เท่านั้นก่อนถึงวันงานจะมีคนแก่เฒ่ามีตรวจพิสูจน์ว่าจิ๋มโดนเสียบมาแล้วหรือไม่?ถ้าโดนคัดออกเขาก็รู้กันทั่วว่าโดนจู๋เสียบมาแล้ว”ผมหัวเราะไม่ยักรู้ว่ามีพีธีแบบนี้ “ใช้นิ้วได้ไหม?แล้วลิ้นเลียไม่นับหรือ?”ผมถาม “ครูบอกว่าถ้ารูจิ๋มไม่เคยมีอะไรเสียบเข้าไปถือว่ายังบริสุทธิ์ พี่ต้นห้ามเอานิ้วเสียบนะแต่เอาลิ้นดันเบาๆได้มันเสียวดี”ผมรับปากว่าจะไม่เสียบหีเธอก่อนจนกว่าเธอจะอ้อนวอน”เต้ยตีผมเพียะสักพักก็ส่งเสียงกรนเบาๆ เช้าวันเสาร์ผมเข้าไปในสวนพวนดินรดน้ำต้นไม้ เต้ยตามมาตอนสาย “ทนดูแฟนครูมารับไม่ได้ทำไก๋มาพวนดิน เอากินน้ำแก้ช้ำในหน่อย”เต้ยส่งกระติกน้ำให้ “ทำไมไม่ใส่กระโปรงมาจะได้ล้วงง่ายๆ”เต้ยใส่ยีนรัดรูปขาสั้นรัดจนกลีบหีปลิ้น “กลัวโดนล้วงไงอยู่นอกห้องนอนพี่ต้นอย่ามือซนนะเดี๋ยวใครเห็นเข้าหมดอนาคตเลย อ้อ!แฟนครูหนิงรูปหล่อกว่าพี่ต้นอีกนะเสียที่แก่ไปหน่อยรูปร่างเล็กๆโตกว่าครูหนิงนิดเดียวขับเก๋งมาด้วย”ผมนิ่งไม่ออกความเห็น “โอ๋ๆ...อย่าเศร้าไปเลยนะคืนนี้จะดูดจู๋ปลอบขวัญให้” ผมมันเขี้ยวอยากจับนมเต้ยมาบีบแก้เครียดแต่ก็ทำอะไรไม่ได้ เวลาผ่านไปแบบช้าๆผมเลี่ยงที่จะไม่เจอกับครูหนิงแต่ไประบายอารมณ์กับเต้ยด้วยการแก้ผ้านอนกอดกันเกือบทุกคืนใช้ลิ้นใช้นิ้วจนเต้ยน้ำแตกบางคืนสองหนเต้ยพยายามดูดน้ำเชื้อคืนละหน ผมคลึงเต้านมจุกนมจนรู้สึกได้ว่ามันโตมากกว่าเก่าแต่ก็ยังควบคุมไม่เอาควยเสียบรูหีวิธีนี้รู้สึกว่าทำให้ควยผมแข็งตัวได้บ่อยๆ แล้วเดือนสุดท้ายที่ครูหนิงจะสอนที่นี่ก็มาถึง “เต้ยจ๊ะ!ช่วยบอกนายต้นมาหาครูหน่อยสิ หายหน้าหายตาไปเลย”เย็นนั้นผมจึงต้องเอาปิ่นโตไปส่ง “หายต๋อมไปเลยนะไม่คิดถึงแฟนบ้างเลยหรือ?”ผมเข้าไปในห้องดึงครูมากอดเอาปากประกบส่งลิ้นเข้าไปนัวเนียกันพักใหญ่  “นายต้นพอเถิด อย่าให้ครูมีตราบาปมากกว่านี้เลยนะ”ผมไซ้ซอกคอติ่งหูจนร่างครูสะท้านฟ้าที่สว่างพลันมืดลงเสียงเริ่มดังตามด้วยฝนเทลงมาแบบไม่ลืมหูลืมตาฟ้าแลบถี่ตามด้วยเสียงดังสนั่นจนสะเทือนไปทั้งบ้านแล้วไฟฟ้าก็ดับลง ผมผลักครูลงบนที่นอนเลิกเสื้อยึดจนพ้นเต้านมมือคลึงสองเต้าฟันขบจุกนมที่แข็งชันครูแรงขึ้นกับเสียงฟ้าคำรามที่เหมือนกับอารมณ์ผมตอนนี้นิ้วมือผมลูบไล้ร่องหีลิ้นยังคงวนอยู่ยอดติ่งแตกนิ้วชี้สอดเข้าไปในรูหีจนมิดนิ้วแรงรัดแรงตอดถี่ๆครู่แอ่นหีรับขึ้นลงผมเร่งซอยนิ้วถี่ๆเร็วและแรงขึ้นฟันขบติ่งแตดจนครูตัวเกร็งกระตุกร้องเสียงหลง “โอ้ยไม่ไหวแล้ว พอแล้วนายต้นพอแล้ว โอ้ยไหลแล้ว..”น้ำเมือกอุ่นๆพุ่งกระฉูดอาบนิ้วมือน้ำเยี่ยวพุ่งทะลักสามสีหนครูดิ้นขากระตุกสี่ห้าหน ผมไม่รอช้าเอาหัวควยจ่อปากรูหีอัดเข้าไปอย่างแรงครูสะดุ้งแอ่นหีถอยแล้วเด้งรับผมกระแทกแรงไม่ยั้ง “นายต้นขา!ครูไม่ไหวแล้ว พอแล้ว โอ้ยๆ..”ผมจับครูนอนตะแคงยกขาขึ้นแทงจากด้านข้างโหนกเนื้อบดกันสองโหนกเสียงดังพับะๆสนั่น ครูทั้งร้องทั้งดิน “ไม่ไหวแล้ว ไหลอีกแล้ว ว้าย..ว้ายๆ”มือครูขยี้เต้านมสองข้างตัวเกร็งกระตุกน้ำเมือกข้นๆพุ่งอาบควยผมจนขาวโพนน้ำเยี่ยวฉีดพุ่งกระฉูดรูหีบีบรัดจนควยผมปวดหนึบผมกระแทกอัดอีกสิบกว่าที่รีบชักควยออกมาฉีดน้ำเชื้อใส่ขาอ่อนแล้วพลิกตัวครูนอนหงายนอนทาบบนตัวครูที่หายใจหอบกันสองคน “ครูจะจำวันฝนตกฟ้าคะนองทั้งสองครั้งนี้ไปตลอดชีวิต วันจันทร์นี้ครูต้องไปแล้วไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะได้พบกันอีกแต่ชาตินี้ทั้งชาติครูจะไม่มีวันลืมเธอนะนายต้น” ฝนซาลงผมเดินกลับบ้านคงเป็นครั้งสุดท้ายแล้วต่อไปคงต้องตั้งใจเรียนหักใจเลิกคิดถึงครูหนิงเก็บความทรงจำไว้ในใจตลอดไป “เป็นไง!ร่ำลากันแล้วก็กลับมาสู่โลกแห่งความจริงสักที”เต้ยได้โอกาสพูดถากถาง คืนนั้นผมบอกเต้ยว่างดกิจกามหนึ่งวันครั่นเนื้อครั่นตัวเหมือนเป็นไข้ วันจันทร์บ่ายครูเก็บของขึ้นรถแฟนแล้วมาลาแม่ผมขณะที่ผมและเต้ยยังไม่เลิกเรียน “ฝากบอกลาเต้ยกับนายต้นด้วยนะคะคุณแม่ต้องรีบไปเพราะหนทางไกลถึงกรุงเทพจะมืดค่ำเกินไป” หลังอาหารเย็นอาบน้ำเสร็จแล้วเต้ยเข้ามาคลอเคลียผมในห้องนอน “ในที่สุดนายต้นลูกชายของพ่อเพกับแม่เพียรอกหักดังเป๊าะต้องให้น้องสวยคนสวยดามอกให้ โอ้...มะมาไม่ร้อง..อย่าร้อง”ผมจับเต้ยถอดเสื้อเอาปากดูดนม “จากินนม”เต้ยหัวเราะคิดๆชอบใจ เต้านมเต้ยใหญ่โตขึ้นมากแล้วขนาดมือกำไม่ค่อยมิดเนินหีโหนกนูนขนอุยเริ่มยาวขึ้นอีกไม่กี่วันจะถึงงานจ้าวพ่อที่เต้ยจะไปรำถวาย “แม่จับเต้ยแหกจิ๋มดูว่าโดนทะลวงมาหรือยังเล่นเอาใจเต้นตุ๊มๆตั่มๆกลัวไม่ผ่านพี่ต้นดูให้หน่อยแล้วถ่ายรูปไว้ด้วยวันไหนโดนเสียบเอามาเปรียบเทียบกัน”ผมบอก “ถ่ายไว้เป็นคอลเลคชั่นเลยมาใส่เสื้อกลับเข้าไปก่อนค่อยๆแกะกระดุมทีละเม็ดแล้วเปิดให้เห็นเต้านมทีละข้างถอดกางเกงช้าๆแล้วหันหลังให้กล้องช่วงกางเกงพ้นเนินหีค่อยๆหันกลับแล้วนั่งลงถ่างขาช้าๆเอามือแหวกแคมหีสองข้างให้กว้างที่สุด”ผมถ่ายวีดีโอและภาพนิ่งแล้วมาเปิดดูกัน “จิ๋มเต้ยสวยไม่แพ้ดาราเอวีเลยนะพี่ต้นถ่ายจู๋พี่ต้นไว้บ้างสิ”เป็นอันว่าถ่ายควยผมอย่างเดียวไม่พอมีเต้ยใช้มือรูดลิ้นเลียปากดูดเอาไปจ่อปากรูหีจ่อรูตูดมีนิ้วผมทำท่าแหย่เข้ารูตูดช่วงถ่ายผมใช้ลิ้นเลียติ่งแตดรูฉี่รูหีและรูตูดถ่ายกันหลายรอบเพราะมุมกล้องเซตลำบากยิ่งตอนเต้ยน้ำแตกซูมให้เห็นน้ำเงือกพุ่งออกจากรูหีและเยี่ยวฉีดออกจากรูฉี่ปิดท้ายด้วยผมฉีดน้ำเชื้อใส่ปากเต้ยต้องให้เละจมูกปาก “ส่งไปขายได้ไหม?จะได้มีรายได้เสริมแต่อย่าให้เห็นหน้าเต้ยนะกลัวหนุ่มๆตามมาขอลายเซนต์” กิจกามแบบนี้ทำให้ผมลืมครูหนิงได้บ้างเราพี่น้องสองคนหน้าตาสดชื่นแจ่มใสการเรียนก็ดีขึ้นกว่าเก่าจนพ่อแม่ชม “เต้ยกับพี่ต้นช่วยกันคนคว้าตำราเสมอเลยค่ะคุณพ่อคุณแม่”ดังนั้นถ้าพี่น้องสองเราคลุกอยู่แต่ในห้องพ่อแม่คิดว่าเราคงค้นคว้าศึกษาตำรากันอยู่แต่คงไม่รู้ว่าเป็นตำรากามศาสตร์ที่เราทั้งศึกษาและถ่ายทำเป็นวีดีโอไว้เพียบ ช่วงนี้เลิกเรียนแล้วเต้ยต้องอยู่โรงเรียนซ้อมร่ายรำงานจ้าวพ่อ “เสร็จงานเจ้าพ่อพี่ต้นซื้อเจลเตรียมไว้เลยนะ”เต้ยมากระซิบผมเลยแวะร้านขายยาซื้อเจลมาหลอดหนึ่งงานนี้ได้ขายคลิปเปิดซิงน้องสาวแน่ๆ.......จบ

Facebook