เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - กลัวผีทั้งบ้าน  (อ่าน 19813 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - กลัวผีทั้งบ้าน
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 09:27:06 PM »
กลัวผีทั้งบ้าน
ป้าแดงพี่สาวแม่ส่งลูกสาวชื่อแจงมาอยู่บ้านเราเพื่อเรียนต่อชั้นมัธยมในตัวจังหวัดใกล้บ้าน แจงอายุสิบสี่มากกว่าผมปีหนึ่งเรียนโรงเรียนเดียวกับผมแต่คนละห้อง บ้านผมมีสามห้องนอนแจงอยู่ห้องติดกับผม เราสนิทกันพอสมควรครอบครัวไปมาหาสู่กันบ่อยๆรูปร่างแจงสูงโปร่งอกใหญ่พอประมาณหน้าตาสละสลวยสูงพอๆกับผมชอบใส่เสื้อยึดกางเกงยีนขาสั้นเท่าที่รู้เป็นคนค่อนข้างกลัวผีย้ายมาวันแรกเข้ามาหาผมในห้อง “มีคนบอกว่าแถวนี้ผีดุจริงไหมเคน?”ผมมองหน้าเธอแล้วทำเสียงสั่นๆ “อย่าพูดเสียงดังไปนะหลังบ้านเราเลยไปหน่อยเป็นป่าช้าเก่าตอนดึกๆมีคนเห็นประจำ”เธอมองซ้ายขวาเบียดเข้าใกล้ตัวผม “แล้วเคนเคยเจอไหม?”ผมแกล้งมองซ้ายขวา “เคยเห็นแว๊บๆตอนดึกๆลุกมาฉี่”เธอหน้าเสียมองไปที่หน้าต่าง “จากห้องนี้เหรอ?”ผมพยักหน้า “แบบนี้กลางคืนต้องปิดหน้าต่างนะสิ” “เคนว่ากลางคืนปวดฉี่แจงฉี่ใส่ถังตอนเช้าค่อยเอามาเท” น่ากลัวจังเลยขอนอนห้องเดียวกับเคนได้ไหม?”ผมส่ายหน้า “ผู้ใหญ่ไม่อนุญาตหรอกกลัวแจงจับเคนทำผัว”เธอตีผัวะที่ไหล่ผมหน้าแดงกล่ำ “พูดบ้าๆ เรายังเด็กอยู่นะ”แล้วรีบขยับตัวถอยห่าง “แล้วคืนนี้จะนอนหลับไหมนี่”ผมบอกให้เธอรีบไปอาบน้ำก่อน “ยิ่งดึกยิ่งน่ากลัวนะ”เธอรีบกลับห้องเอาผ้าขนหนูกับเสื้อผ้าเข้าห้องน้ำ ผมแอบหัวเราะชอบใจที่หลอกจนเธอเชื่อตั้งแต่นั้นมาเธอก็คลุกอยู่แต่ห้องนอนผมโดยผมเปิดประตูค้างไว้ “เคนอย่าปิดประตูนะเผื่อมีอะไรแจงจะได้เข้ามาหลบห้องเคนทัน”โรงเรียนเปิดเทอมแล้วผมให้เธอซ้อนมอไซค์ไปกลับหลังเลิกเรียนผมไปช่วยงานแม่ในสวนแจงเริ่มหัดเตรียมหุงหาอาหารเย็น พ่อทำงานที่ศูนย์ราชการมักเมากลับถึงบ้านมืดค่ำ หลังอาหารเย็นแจงรีบอาบน้ำก่อนคนอื่นเสร็จแล้วนั่งทำการบ้านในห้องโถง ผมแอบไปนอนพักจนเผลอหลับ “ไปอาบน้ำได้แล้วสามทุ่มกว่าแล้วนะ”แจงปลุกเขย่าตัวผมที่กำลังฝันหวานจนเป้าตุงควยแข็ง แจงชำเลืองเห็นใช้นิ้วดีดพูดเสียงเบาๆ “นอนฝันลามกแน่ดูสิเป้าตุงเชียว”ผมสะดุ้งหายง่วงเป็นปลิดทั้ง “โธ่ไม่น่ารีบปลุกเลยกำลังจะถอดอยู่แล้ว”เธอทำหน้างงๆ “ถอดอะไร?”ผมบอกว่าอีกนิดเดียวแจงก็ถอดกางเกงในแล้วเธอฟาดเปรี้ยงที่ต้นแขนหน้าแดงเป็นลุกตำลึง “คนลามกวันๆคงคิดแต่เรื่องนี้สินะ”ผมยิ้มๆยอมรับว่าเฝ้าแต่ครุ่นคิดว่านมเอยจิ๋มเอยของแจงจะสวยขนาดไหน “ขอดูหน่อยดิ!”เธอเงื้อมมือผมรีบลุกวิ่งเข้าห้องน้ำ พ่อแม่เข้าห้องนอนไปแล้วแจงบอกช่วยไปดูที่ห้องหน่อยอยากย้ายที่นอนมาติดห้องผม “เวลานอนจะได้อุ่นใจหน่อย”ผมช่วยเธอลากฟูกนอนชิดห้องผมหาจุดคล้องสายกางมุ้งหน้าต่างห้องเธอปิดสนิท ผมบอกให้เธอปิดประตูเวลานอนเพราะผมชอบละเมอส่วนห้องผมเปิดประตูไว้ยินดีต้อนรับทุกเวลา เธอมองค้อนแต่ไม่วายชำเลืองดูเป้ากางเกงที่ตุงออกมา “กลับห้องแล้วนา”ผมกำลังจะเดินกลับห้องเสียงหมาเจ้ากรรมก็หอนดังขึ้นแจงสะดุ้งกระโดดกอดผมตัวสั่น “ไปด้วยคนน่ากลัว...น่ากลัว”เสียงหมาหอนรับกันเป็นช่วงๆพอถึงห้องผมรีบดึงผมเข้ามุ้งกอดผมแน่น “คืนนี้นอนด้วยคนขอร้องนะ”ผมบอกเธอว่าไม่ได้หรอกเดี๋ยวท้องนะ”เธอตีผมเบาๆ “นอนเฉยๆจะท้องได้ยังไง?”ผมบอกว่าแจงสวยน่ารักแบบนี้ใครจะอดใจไหวมือผมล้วงเข้าไปใต้เสื้อนอนมือลูบเต้านมใหญ่ลอดใต้เสื้อในคลึงจุกนมจนเธอคราวเสียงสั่น “อย่าเคนอย่า ขอร้องนะอย่าทำแจงกอดกันเฉยๆก็พอ”ผมจำใจเอามือออก “หมาหยุดหอนแล้วกลับห้องเถิด” ไม่เอาจะนอนกับเคน”ผมลุกขึ้นจะไปปิดไฟ “เดี๋ยว!ไปฉี่ก่อน”เธอลุกลากมือผมบอกไปเป็นเพื่อนบอกถึงหน้าห้องน้ำเธอยังไม่ยอมลากเข้าไปด้วย “ยืนตรงนี้แล้วหันหลังด้วย”เธอนั่งลงเสียงฉี่ดังสนั่นดึงกระดาษมาซับ “ฉี่บ้างไหม?จะได้กดน้ำทีเดียว”ผมไม่รอช้าควักควยแข็งโด่แกว่งเฉียดมือเธอจ่อโถส้วมเธอตีเพียะแต่ตาจ้องไม่กระพริบแถมแอบกลืนน้ำลาย ฉี่หมดผมจับควยสะบัดจนแห้งออกมาปิดไฟห้องเธอห้องโถงแล้วเข้ามุ้งนอน เธอสวดมนต์เสร็จเอนตัวนอนหันข้างให้ ผมไม่อยากให้เธอแตกตื่นนอนเฉยไม่ไปยุ่งกับเธอ ประมาณตีสี่ผมปวดฉี่จะลุกขึ้นปรากฏว่าเธอนอนก่ายทาบตัวผมไว้ท่าทางยังหลับสนิทผมค่อยๆพลิกตัวเธอนอนหงายเสื้อนอนเปิดขึ้นจนเห็นเสื้อในกางเกงนอนบางๆโหนกหีโหนกนูนมากผมแกล้งลูบหน้าท้องเธอนอนเฉยจับกางเกงนอนและกางเกงในยกขึ้นขนอุยปกคลุมเนินหีบางๆตัดใจปล่อยมือเข้าห้องน้ำฉี่แล้วกลับมานอนต่อ ประมาณตีห้าเธอตื่นแล้วหอมแก้มทีหนึ่งก่อนกลับห้องนอนเธอ วันนี้หลังกลับจากโรงเรียนเธอไปขอแม่ผมว่าขอย้ายมานอนห้องเดียวกับผมแต่กางมุ้งคนละมุม “เวลาหมาหอนแจงจะสติแตกเลยละ ขออยู่ห้องเคนนะน้า” แม่ไม่ขัดข้องเพราะแม่ก็กลัวผีเข้ากระดูกดำ เวลาพ่อไปค้างคืนที่อื่นก็ให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนยิ่งตอนหมาหอนแกกอดจนผมหายใจไม่ออก “แม่เคนก็เป็นโรคเดียวกับแจงแหละ คอยดูตอนพ่อไม่อยู่สิรับรองมานอนห้องเดียวกัน”ผมบอกแจงแล้วช่วยกันยกฟูกนอนห้องแจงมาไว้ใกล้ประตูส่วนที่นอนผมขยับชิดในอีกด้านหนึ่งเอาโต๊ะเก้าอี้คั่นกลางไว้ “แบบนี้ดีไหมแม่?ที่นอนห่างกันมากป้องกันแจงมาปล้ำเคน”แจงฟาดมือใส่ผม แม่หัวเราะ “เรานั่นแหละตัวดีอย่าไปรังแกแจงละ”ดู๋ดูแม่เราเข้าข้างสะใภ้”แจงหน้าแดงกล่ำ “น้า!เคนชอบรังแกแจงเป็นประจำเลยละ”เธอฟ้องแม่ “ไม่เป็นไรเดี๋ยวแม่ตัดเบี้ยเลี้ยงมัน”พอแม่ขู่เรื่องเงินผมจำต้องสงบปากสงบคำ “ยอมแล้วคะร้าบ!”ช่วงนี้ก็แปลกพอสามทุ่มหมาก็จับกลุ่มหอนยาวนานบางคืนหอนสองสามรอบ แจงออกจากมุ้งกระโดดกอดผมตามเคย “อยู่ห้องเดียวไม่ต้องกล้วแล้ว”เธอส่ายหัวกอดผมแน่นเป็นอันว่าเธอนอนในมุ้งผมอีกตามเคยแต่คืนนี้ไม่นอนหันข้างนอนหงายแล้วชำเลืองตามาที่ผมหลายหน ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้หลับตาเฉยแล้วหมาก็หอนอีกรอบเธอพลิกตัวขึ้นมาก่ายทาบตัวผมทันทีผมเอามือลูบหลังปลอบเธอไม่นานเธอก็หลับสนิทลำบากผมที่นอนก่ายกันควยก็แข็งโป๊กแต่ต้องทำเป็นสุภาพบุรุษได้แค่ลูบๆคลำๆแถมชุดนอนของเธอเนื้อผ้าหนาๆหมดอารมณ์เลย ผมต้องทนนอนควยแข็งตาค้างอีกหลายคืนแอบลูบนมลูบหีเธอบ่อยขึ้น ใหม่เวลาเธอรู้สึกตัวจะคอยปัดมือผมออกพอนานเข้าปล่อยให้ลูบเฉยเลย พ่อบอกว่าต้องไปงานต่างอำเภอสามวันให้แม่เตรียมชุดให้ ผมบอกแจงว่า “คอยดูนะ!คืนนี้แม่ต้องเรียกให้ไปนอนเป็นเพื่อน”กลับจากโรงเรียนหลังอาหารเย็นแม่ก็พูดขึ้น “คืนนี้นอนห้องแม่ทั้งสองคนเลยนะ”แจงมองหน้าผม “ให้แจงไปนอนกันแม่คนเดียวเถิด”ผมแย้ง “อย่าเรื่องมาก!นอนรวมกันสามคนแหละอบอุ่นดีหรือจะให้ตัดเบี้ยเลี้ยง”เจอไม้ตายของแม่ผมเสียงอ่อยหมดฤทธิ์ แม่บอกให้แจงนอนด้านในผมนอนกลางแม่อ้างว่าเคยชินกับการนอนริมด้านนอก เมื่อก่อนตอนผมยังเล็กเวลาพ่อไม่อยู่ผมก็จะมานอนกับแม่จับนมดูดลูบเนินหีบ้างแม่ไม่ว่าอะไร พอโตหน่อยก็แค่นอนจับนมเฉยๆสังเกตถ้าคลึงเต้านมแกนานๆจุกนมจะแข็งเป็นไตหายใจแรงๆ พักหลังแค่นอนกอดแกเฉยๆบางทีแกโอบกอดผมตอบบ้างแต่มีบ่อยครั้งที่แม่เอามือล้วงควยผมรูดเข้าออกจนแข๊งโป๊กฝืนใจนอนเฉยจนแม่ชักมือกลับ ผมนอนหงายตรงกลางเพราะไม่รู้ว่าจะกอดใครดี แต่พอไม่นานแม่กับแจงหันมาก่ายคนละข้างผมเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงแจงลูกร่องก้นของเธอไว้เธอขยับนิดหนึ่งดึงมือผมออกแล้วนอนหงายผมลูบโหนกหีเธอนอกกางเกงเธอถ่างขาออกนิดหนึ่งปล่อยให้ลูบตามสบายแล้วเงียบไป ตื่นเช้ามาแจงต่อว่า “เมื่อคืนทำอะไรแจงทำไมกางเกงในแจงเปียก”ผมแกล้งมองหน้า “แบบนี้เขาเรียกฝันเปียกนะ ฝันว่าแอบปล้ำเคนหรือเปล่า?”เธอนิ่งนึกย้อยหลัง “ไม่มีนี่!ไม่เห็นฝันอะไรเลย เคนต้องทำอะไรแจงแน่ๆเลยใช่ไหม?”ผมยืนกระต่ายขาเดียว “ถ้ากางเกงในเปียกก็ลองอย่านุ่งสักคืนสิ” คืนถัดมาผมนอนรอจนแจงหลับสนิทเอามือคลำเป้ากางเกงแจงไม่น่าเชื่อว่าเธอพาซื่อไม่ใส่กางเกงในจริงๆคลึงพักเดียวร่องหีเยิ้มจนกางเกงนอนเปียกเป็นรอย แจงทำท่ารู้สึกตัวผมรีบย้ายมือไปกอดแม่แทนเธอลุกนั่งมือลูบกางเกงที่มีคราบเปียกมองมาที่มือผมที่กอดแม่สักพักจึงนอนต่อ “กางเกงแจงเปียกเมื่อคืนเพราะมือเคนใช่ไหม?อย่าบอกนะว่าให้แก้ผ้านอน” ผมสารภาพกับเธอตามตรงว่าเอามือไปลูบจนน้ำเยิ้มเธอตีผมหลายทีผมรีบกอดและจูบแก้มเธอ “แจงสวยน่ารักแบบนี้แถมนอนกอดกับเคนจนนอนจู๋โด่ทรมานทั้งคืนถึงเช้าขอแค่ลูบคลำนอกกางเกงบ้างอย่าว่าเคนเลยนะ”พูดจบไซ้ซอกคองับติ่งหูเธอสะดุ้งร่างอ่อนระทวยมือผมลอดใต้เสื้อยึดและเสื้อในบีบคลึงเต้านมและจุกนมเธอครางเสียงสั่น “อย่าเคนอย่ามันเสียวจักกะจี้ โอยๆ...”ผมเปลี่ยนเป็นล้วงเข้าในกางเกงทั้งสองตัวกางฝ่ามือลูบร่องหีจนเธอแอ่นหีรับแล้วเอานิ้วกรีดลากขึ้นลง “ไม่เอาอย่าเพิ่งเคนแจงไม่เคย”เธอพยายามจะปัดมือผมออกน้ำในร่องหีนองจนเปียกมือ “มากินข้าวกันได้แล้วเดี๋ยวไปโรงเรียนสาย”เสียงแม่ทำให้ทุกอย่างหยุดหมดผมดึงมือที่ชื้นแฉะออกมาส่งให้เธอดู “นี่ไงที่มาของกางเกงเปียก”เธอจับมือลูบและยกขึ้นดม “หอมออก เคนได้กลิ่นที่ไรจู๋แข้งจนเอาไปแทนสากได้เลยนะ” กลับจากโรงเรียนยังไม่ทันเปลี่ยนชุดแจงเข้ามาในห้อง “เคนทำให้แจงเรียนไม่รู้เรื่องเลย”ผมไม่พูดพล่ามทำเพลงผลักเธอนอนลงถ่างขาดึงกางเกงในออกก้มลงใช้ลิ้นเซาะร่องหีลากขึ้นลง “อย่าเคนอย่า  โอ้ยมันเสียวนะ โอ้ยๆ”เธอพยายามผลักหัวผมออกแต่สักพักกลายเป็นกดดึงหัวผมไว้แอ่นหีขยับให้แตดตรงกับลิ้นร้องเสียงหลง “ไม่เอาแล้ว เคนพอแล้ว”ผมเป็นใช้ลิ้นกวาดร่องหีขึ้นๆลงๆเธอปล่อยมือหยิกไหล่ผมแทนผมห่อลิ้นฉกใซ้รูหีที่ปิดสนิทมีน้ำเมือกไหลออกมาลิ้นฉกรูหีนิ้วคลึงติ่งแตดนิ้วอีกมือแหย่วนรอบรูตูดแจงร้องลั่นตัวเกร็งกระตุกสั่นถี่ๆ “เยี่ยวแตก...โอ้ยแตกแล้ว ไหลแล้ว”น้ำเมือกทะลักพุ่งจากรูหีใส่ปากผมเต็มๆน้ำเยี่ยวพุ่งฉีดใสหน้าหลับตาแทบไม่ทันแจงกดหัวผมอัดกับร่องขยี้หลายทีแล้วนอนหงายถ่างขาตัวกระตุกเป็นระยะผมกะว่าจะควักควยออกมาเสียบหีแจงแต่ก็ห้ามใจไว้โอกาสยังมีอีกเยอะจึงจัดการเอาผ้ามาเช็ดทำความสะอาดปล่อยให้เธอนอนพัก ผมเปลี่ยนชุดนักเรียนแล้วลงเอนไปช่วยแม่ในสวน “เมื่อคืนแม่เห็นแจงลุกขึ้นลุกลงหลายรอบเคนไปทำอะไรแจงหรือ?”ผมแกล้งบอกว่าแจงฉี่เล็ดกางเกงแฉะ “นึกว่าเคนไปล้วงจิ๋มแจงเหมือนเมื่อก่อนชอบล้วงจิ๋มแม่”แม่พูดตรงๆ เกือบสองทุ่มพ่อก็กลับมาเราสองคนเลยย้ายหมอนผ้าห่มกลับห้อง แจงเงียบผิดปกติอาบน้ำเสร็จเข้ามุ้งตัวเองนอน ผมทำไม่รู้ไม่ชี้อยากให้หมาหอนจะได้รู้ว่ากลัวหมาหอนหรือกลัวลิ้นผม และตามเคยเสียงหมาเห่าตามด้วยเสียงหอน แจงลุกพรวดออกจากมุ้งวิ่งเข้ามากอดผมตัวสั่น “เคนเข้ามุ้งกันเถอะนะ”ผมปิดไฟกลางห้องเหลือโคมไฟที่ต่อเข้าในมุ้งเอาไว้ดูหนังสือ แจงนอนก่ายกอดผมจนรู้สึกแปลกๆที่แท้เธอใส่กระโปรงนอนบางๆจนเห็นรอยชั้นในชัดเจนผมเอามือลูบไล้สะโพกลอดใต้กระโปรงนอนขึ้นมาจนถึงเต้านม “อย่าเคนอย่าไม่เอานะ”มือผมลอดใต้เสื้อในแล้วดันขึ้นเอามือคลึงเต้านมที่ใหญ่จนล้นมือเสียงแจงครางพร้อมกับส่ายตัวไปมา “เบาๆหน่อยนะเคน โอ้ยอย่าบีบแรงมันเจ็บ”ผมใช้ปากงับจุบนมที่มีชั้นผ้ากั้นอยู่ใช้ฟันขบเบาๆแจงสะดุ้งเฮือกสองมือจับหัวผมจะผลักออกแต่เพียงครู่เดียวสองมือลูบไล้หัวผมบางครั้งจับกดใส่เต้านมจนหายใจไม่ออกผมใช้ขาที่ทาบอยู่กลางตัวเธอถ่างขาเธอออกกว้างควยแข็งโด่ที่ทาบอยู่บนเนินหีไถขึ้นลงกางเกงในแจงเปียกแฉะไปหมดผมเลื่อนตัวลงมาถึงร่องหีแหวกกางเกงในไปข้างหนึ่งลากลิ้นเลียติ่งแตดแล้วใช้ฟันทั้งขบและดูดแจงเกร็งตัวแอ่นตะโพกยกสูงเอามืออุดปากร้องอู้อี้นิ้วมือผมเสียบลงรูหีจนมิดเธอดิ้นเหมือนปลาโดนทุบหัวผมซอยนิ้วที่รูหีทั้งรัดและดูดจากช้าไปหาเร็ว “ไม่ไหวแล้วเคน แจงไม่ไหวแล้ว โอ้ยๆ...”น้ำอุ่นพุ่งอาบนิ้วจนร้อนน้ำเยี่ยวพุงใส่ตัวผมหลายทีแจงบิดตัวกระตุกห้าหกหนผมดึงกางเกงในเธอออกจ่อหัวควยเข้าปากรูหีที่น้ำยังไหลออกมาเป็นระยะค่อยๆเสียบเข้าไปช้าๆ “อ๊ะ..อ้า,,,โอ้ะ...อ้ากกกก...เจ็บเคนแจงเจ็บ”ผมดึงหัวควยที่เข้าไปเกือบครึ่งหัวออกมาคลึงกับน้ำเมือกที่นองเต็มร่องหีแล้วเสียบเข้าไปให้ดังพัวะจนหัวควยพ้นเข้าพ้นปากรู “ฉีกแล้วจิ๋มแจงฉีกแล้ว โอ้ยเจ็บๆ”ผมหยุดคาไว้ก้มลงจูบปากไซ้ซอกคอกระโปรงเลิกข้นจนพ้นเต้านมปากงับเลียจุกนมวนๆแล้วใช้ฟันขบเบาๆแจงทะลึ่งตัวพรวดควยที่คาปากรูโดนดูดเข้าไปมิดด้ามแรงดูดรัดของรูหีตอดถี่ๆจนหัวควยปวดหนึบๆปากผมดูดเลียจุกนมไม่หยุดช่วงล่างเริ่มซอยเข้าออกแจงแอ่นหีรับขึ้นลงเข้าจังหวะผมยันตัวลุกจับขาแจงถ่างแล้วกระเด้าแรงๆเร็วๆเสียงหีกับควยกระทบกันดังฉับๆแข่งกับเสียงครางของแจงผมเพิ่มแรงอัดบดจนแจงร้องลั่นน้ำอุ่นพุ่งอาบหัวควยร้อนฉ่าน้ำเยี่ยวฉีดแรงกว่าทุกครั้งสองสามละลอกผมเพิ่งแรงอัดกระแทกมากกว่าเก่ากระเด้าถี่ๆนับสิบๆครั้งแจงเอามืออุดปากร้องจนตาเลือกผมรีบดึงควยออกจ่อใส่ท้องน้อยน้ำเชื้อพุ่งฉีดออกมาจนถึงเต้านมแจงจ้องมองตาไม่กระพริบเอื้อมมือคว้าควยผมรูดเข้าออกจนน้ำพุ่งออกมาอีกครั้ง แล้วเอาผ้าเช็ดคราบน้ำเงี่ยนทั้งสองคนผมนอนทาบตัวแจงไว้ “เคนตัวหนักต้องให้เจนอยู่บนนะ”เลยสลับให้เธออยู่บนนอนทาบผมขยับควยไว้ตรงกลางร่องหีทำท่าจะโด่อีกรอบ “พอก่อนนะเคนแจงเจ็บจิ๋มหนึบๆนอนเฉยๆ” ตีสามกว่าแจงลุกขึ้นฉี่ใส่ถังแล้วกลับไปนอนมุ้งของเธอ ก็ดีไปอย่างจะได้พักกันบ้าง ตื่นเช้าแจงเดินกระเพกมากระซิบข้างหู “เคนทำเจนขาเป๋เลยนะ”ผมยิ้มๆบอกแบบนี้ต้องทำซ้ำอีกสองสามทีเธอหยิกผมจนเนื้อเขียว คืนถัดมาเราแก้ผ้านอนกันผมทำเธอน้ำแตกสองครั้งก่อนจะฉีดน้ำเชื้อใส่ปากเธอที่ไม่ยอมให้เสียของเพราะกลุ่มสาวเพื่อนนักเรียนลือกันว่าน้ำเชื้อชายมีโฮโมนบำรุงทำให้อกตูมจิ๋มโหนกรูฟิตแจงมาเล่าให้ฟังว่าเพื่อนถามเคยกินน้ำเคนไหม?ขอแบ่งมั่งสิ “เอามะ!แบ่งให้เพื่อนแจงบ้าง”ผมบอกว่าน้ำนี้สงวนไว้ให้แจงคนเดียวคนอื่นหมดสิทธิ์แจงแอบยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ก่อนเช้าแจงจะใส่ชุดนอนเรียบร้อยกลับไปนอนที่ของเธอ เราไม่เคยปิดประตูนอนจนพ่อแม่บอกว่าเปิดทิ้งไว้อาจมีหนูวิ่งเพ่นพ่าน “ปิดประตูเถอะกลางคืนพ่อแม่ลุกมาเข้าห้องน้ำเห็นประตูเปิดไว้ดูโหรงเหรงยังไงไม่รู้”เป็นอันว่าเราเริ่มปิดประตูนอนกันแถมใส่กลอนอีกต่างหาก “เคนว่าเรานอนทำกันทุกคืนมีโอกาสตั้งท้องไหม?”ผมบอกแจงว่าคิดอยู่เหมือนกัน “ให้แจงกินยาคุมไหม?เพื่อนแจงกินกันหลายคน” “งั้นฝากเพื่อนแจงซื้อเลยเคนออกตังค์เอง”เธอบอกไม่ได้ “ขืนฝากเพื่อนซื้อเขาก็รู้กันสิว่าแจงโดนเย็ดแล้วแจงอายนะ เพื่อนแจงบางคนมันไม่อายแถมอวดคุยโวด้วยว่าโดนพี่ชายเย็ดบ้างโดนน้าบ้างแต่แจงอาย”จึงเป็นหน้าที่ผมช่วงพักเที่ยงขี่มอไซค์ออกไปซื้อ “ไปซื้อไกลๆหน่อยนะเดี๋ยวเขาจำหน้าได้เดี๋ยวก็รู้หรอกว่าซื้อมาให้แจง”ผมขี่ออกทางไปอำเภออื่นซื้อมาสามแผงถ้าใช้ดีคงต้องซื้อยกโหล ก่อนเมนเธอจะมาสามสี่วันเราล๊อคห้องเปลือยกายล่อกันแบบสุดเหวี่ยงหลายท่า แจงต้องเอาผ้าขนหนูฝืนเล็กใส่ปากกัดแน่ป้องกันเสียงเล็ดรอดทั้งท่ายืน,นั่งคลานลิงอุ้มท้อท่าหมาซึ่งน้ำแจงแตกนองเกือบทุกท่าผมฉีดเชื้อเข้ามดลูกเธอเป็นครั้งแรกทั้งแจงและผมต่างเสียวสุดยอดกว่าทุกครั้ง “ตอนน้ำเคนฉีดใส่โดนมดลูกแจงเสียวกว่าทุกครั้งเลยละ” เย็นวันถัดมาป้าแดงส่งเจนน้องสาวเจนอายุสิบขวบมาบอกว่าจะอยู่ด้วยสี่ห้าวันเพราะที่บ้านไม่มีใครอยู่พ่อแม่ไปงานศพพี่น้องพ่อต่างจังหวัด “เจนนอนมุ้งเดียวกับแจงนะ”เจนเห็นแล้วส่ายหัว “ทำไมมุ้งเล็กแบบนี้จะนอนสองคนได้เหรอ ให้เจนนอนมุ้งพี่เคนเถิด”ผมกลืนน้ำลายเจนอายุเพียงสิบขวบตัวผอมสูงแต่เห็นเต้านมขนาดลูกมะนาวชัดเจนใส่กางเกงยืดรัดรูปเห็นโหนกหีนูนเกือบเท่าแจง “สองคนไปในมุ้งเคนก็แล้วกันส่วนเคนนอนมุ้งเล็ก”เจนชอบชวนผมคุยท่าทางจะซนไม่เบาหลังอาบน้ำเจนเปลี่ยนเป็นกางเกงผ้าลายดอกบางขาบานหลวมๆเสื้อยืดสีชมพูเนื้อบางจนเห็นจุกนมเล็กๆนั่งนอนไม่ค่อนระวังถ่างขาจนเห็นร่องหีแดงๆแต่ปิดสนิท ผมต้องหันหน้าไปทางอื่น ใกล้เวลาเข้านอนเสียงหมาหอนก็ดังลั่นมาจากหลังบ้านสองพี่น้องกระโดดเข้ามากอดผมแน่น “น่ากลัวจังคืนนี้จะนอนหลับไหมนี่พี่แจงนอนมุ้งเดียวกันสามคนดีไหม?”แจงมองหน้าผมแล้วผลักผมเข้ามุ้งนอน “แจงนอนกลางนะ”ผมคิดทะลึ่งข้นมา “ได้ไงเคนต้องนอนกลางสิจะได้ปกป้องทั้งสองคน” “เจนเห็นด้วย”ว่าแล้วพลิกตัวไปนอนข้างผม ผมนอนนิ่งให้สองสาวก่ายสักพักใหญ่ก็หลับทั้งคู่เจนพลิกตัวไปมาสองสามครั้งนอนหงายขาข้างหนึ่งก่ายตัวผมอีกข้างถ่างกว้างโหนกหีนูนมากจนผมอดใจไม่ไหวเอามือวางบนเนินหีลูบขึ้นลงเบาๆแล้วใช้นิ้วลากขึ้นลงเจนขยับตัวเล็กน้อยแล้วนิ่งผมเอามือสอดเข้าใต้กางเกงแถวท้องน้อยเจนไม่นุ่งชั้นในโหนกนูนหีเนียนไร้ขนผมเอานิ้วลากขึ้นลงเบาๆในร่องหีที่เริ่มมีน้ำเยิ้มออกมา แจงพลิกตัวมากอดผมทำให้ผมต้องเอามือออกจากหีเจนด้วยความเสียดายหันมาลูบหีแจงแทนผมนอนตาแข็งควยแข็งจนถึงเช้า เรานอนมุ้งเดียวกันมาสามคืนแล้วเจนเริ่มออกลายปีนขึ้นมานอนทาบตัวผมแจงเหลือบตามองหลายหนเห็นผมนอนเฉยเลยไม่ว่าอะไรแต่โหนกหีเจนหนีบควยแข็งผมไว้พอดีจับเจนกลับไปนอนที่เดิมแต่สักพักเธอก็ปีนขึ้นมาใหม่มือเจนสะเปะสะปะวางบนเป้ากางเกงที่ตุงแล้วคลึงไปมาเสียงหายใจสม่ำเสมอของแจงแสดงว่าหลับสนิทเจนเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงกำควยผมขยับรูดเบาๆผมแกล้งนอนเฉยอยากรู้ว่าเด็กสิบขวบจะทำอะไรกับดุ้นเอนแข็งโด่ท่อนนี้ เจนค่อยๆเลื่อนตัวลงเอาปากจ่อควยผมดมแล้วแลบลิ้นเลียเบาๆมือรูดขึ้นลงช้าๆได้แต่เลียหัวควยไม่ยัดใส่ปากอีกมือล้วงลูบเป้ากางเกงตัวเองผมปล่อยให้เธอเล่นจนพักใหญ่ก็เลิกรานอนหงายจับมือผมวางบนเป้ากางเกงที่เปียกแฉะของเธอไม่นานนักเสียงกรนเบาๆก็ดังขึ้น เช้านี้เป็นวันเสาร์ผมรู้สึกเป็นไข้ตัวร้อนผ่าวหลังอาหารเช้าผมกินยาแก้ไข้แล้วนอนพักแม่กับแจงเข้าไปในสวนบอกให้เจนอยู่บนเรือนเป็นเพื่อนผมฝากปลาย่างไว้กับแมวแบบนี้ผมเสร็จเจนแน่ ตัวผมร้อนผ่าวเห็นเจนนั่งเล่นโทรศัพท์อยู่ใกล้ๆแกล้งครางเสียงดังเจนรีบเข้ามาอังหน้าผาก “อูย!ยังร้อนจี๋อยู่เลยทำไงดี?”เธอหันซ้ายขวาทำท่าจะเดินออกไปผมรีบดึงมือแกล้งทำเป็นละเมอ “อย่าไปคนดีของเคน เคนขอโทษวันหลังจะไม่ทำอีกแล้ว”ผมดึงเธอมากอดมือล้วงเข้าไปในเสื้อคลึงจุกนมจนเธอสะดุ้งครางเบาๆ “ให้เคนกอดหน่อยนะคนดีของเคน”ผมย้ายมือล้วงเข้าไปในกางเกงเอานิ้วกรีดร่องหีขึ้นลง “พี่เคนนี่เจนเองนะ ไม่ใช่แฟนพี่”เธอระล่ำระลักแต่ผมยังแกล้งละเมอต่อ “อย่าทิ้งเคน อย่าทิ้งเคนให้เคนหอมหน่อย”มือผมเปียกชุ่มจากน้ำในรูหีเจนผมดึงกางเกงเธอลงยกตัวเธอเอาหีมาจ่อตรงปากแล้วแลบลิ้นเลียรัวๆตรงติ่งแตดนิ้วมือลากขึ้นลงรูหีรูตูดเสียงเจนร้องครางดังขึ้นบิดตัวส่ายไปมาแอ่นหีขึ้นลงผมเอานิ้ววนตรงปากรูหีเสียบเข้าได้ครึ่งข้อเจนร้องเสียงหลงน้ำพุ่งจากรูหีจนนิ้วร้อนวาบน้ำเยี่ยวฉีดพุ่งใส่หน้าผมจนชุ่ม “พี่เคนเจนเยี่ยวราดแล้ว โอ้ยๆ...”ตัวเธอกระตุกหลายหนฟุบลงข้างตัวผมซึ่งยังแกล้งละเมอ “อย่าทิ้งเคน อย่าทิ้งเคน”แล้วแกล้งหลับต่อ เจนเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดหน้าปากคางที่เลอะไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอแถมเช็ดตัวให้จนทั่วเธอวิ่งไปชะโงกมองแม่กับแจงเห็นอยู่ปลายสวนลิบๆกลับมาข้างตัวผมส่งเสียงเรียก “พี่เคนจะตื่นยัง?ดูสิละเมอแบบไหนนี่ทำเจนเยี่ยวราดน้ำแตกเลยน่าตีจริงๆ”เธอบ่นพึมพันไปดูเป้าตุงของผม “แถมยังละเมอจู๋โด่อีก”เธอหันมามองผมเอามือควักควยผมออกมารูดเข้าออก “เจนจะแก้แค้นให้พี่เคนน้ำแตกบ้าง”เธอเร่งความเร็วในการรูดสักพักเอาเข้าปากดูดเลียอมเข้าไปจนเกือบมิดจนเหนื่อยหอบ “อึดจริงนะพี่เคน ถ้าไม่กลัวจิ๋มเจนฉีกจะขึ้นค่อมเลย”ท่าทางเธอจะเหนื่อยผมเลยแกล้งขยับตัวเธอรีบยัดควยผมเข้าไปในกางเกงจับเสื้อผ้าตัวเองให้เรียบร้อย “พี่เคน พี่เคน”ผมแกล้งทำเป็นงัวเงีย “อ้าวเจนไม่ได้เข้าสวนกับแม่พี่หรือ?”แล้วนี่กี่โมงแล้ว”เธออธิบายยาวเหยียด “พี่เคนเป็นไข้จนเพ้อถึงแฟนนะแถมยังดึงเจนไปกอด” “ฮ้า!พี่ทำไปได้ยังไงขอโทษทีนะพี่คงทำอะไรไม่รู้ตัว อ้อขอไปฉี่ก่อน”ผมแกล้งลุกไม่ไหวทำท่าจะล้ม “มาเจนประคองพี่เข้าห้องน้ำ”พอถึงหน้าโถส้วมผมแกล้งบอกช่วยเอาจู๋พี่ออกมาหน่อยสิ หมดแรงมือไม้อ่อน”เธอควักควยผมออกมาแล้วยืนดู “จับมันจ่อใส่โถส้วมหน่อย“เธอกำควยผมจ่อใส่โถส้วมผมฉี่ออกมาเป็นลำยาวเจนจ้องตาไม่กระพริบฉี่หมดบอกเธอสะบัดให้แห้ง กลับถึงห้องนอนเธอเอาให้ผมกินอีกเม็ด นั่งลงข้างๆแล้วถาม “พี่เคนทะเลาะกับแฟนเหรอ”ผมพยักหน้าบอกเจนว่าเราเลิกกันเด็ดขาดแล้วไม่มีวันคืนดีกันหรอก เจนบอก “น่าสงสารพี่เคนนะ”ผมได้ที่เลยบอกว่า “สงสารพี่ขอให้พี่กอดหน่อยสิ”เธอนอนลงข้างๆผมพลิกตัวทับร่างเธอไว้ “ต้องกอดแบบนี้ลูบตัวไปมาถึงจะหายเศร้า”มือผมลูบไล้ไปทั่วล้วงเข้าไปในเสื้อคลึงเต้านมจุกนมแทรกตัวกลางหว่างขาเอาควยบดเนินหี “พี่เคนอย่าทำแบบนี้นะเจนยังเด็กเดี๋ยวใจแตกเรียนหนังสือไม่รู้เรื่อง เจนรู้นะว่าพี่เคนเย็ดพี่แจงแล้วพี่แจงบอกหมด เรื่องแฟนทิ้งก็แต่งมาหลอกเจนจริงๆแล้วเจนอยากให้พี่เย็ดบ้างแต่จู๋พี่ใหญ่ขนาดนี้จิ๋มเจนรับไม่ไหวหรอกไว้เจนโตกว่านี้รับรองจะมาให้พี่เคนเย็ดแน่ๆตอนนี้ทำเจนน้ำแตกแบบเมื้อกี้ก็พอแล้วนะ”ผมจับเจนถ่างขาลงลิ้นอีกรอบใช้นิ้วชี้เสียบเข้ารูหีที่เล็กและฟิตแน่นของเธอมือคลึงเต้านมจนจุกนมแข็งเป็นไตเจนร้องเสียงดังตัวเกร็งกระตุกถี่ๆน้ำเมือกจากรูหีอาบนิ้วมือจนขาวโพนน้ำเยี่ยวพุ่งอีกหลายละลอก “เจนขอไปนอนข้างนอกนะเดี๋ยวแจงกับน้าขึ้นเรือนมาจะได้ไม่น่าเกลียด” อายุเพียงสิบขวบแต่เจนเข้าใจเรื่องราวอย่างดี แม่กับแจงขึ้นเรือนมาทำอาหารเที่ยงแบบง่ายๆ “บอกให้คอยดูพี่เคนแอบมานอนเฉยเลย” แจงบ่นตอนขึ้นเรือนเห็นเจนนอนบนโต๊ะไม้ยาวในห้องโถงแล้วเข้าห้องนอนมาหอมแก้มผม “ตัวไม่ร้อนหายไข้แล้วนี่”ผมดึงเธอมาจูบแบบกระหายผมทั้งล้วงทั้งคลำเพราะตายอดตายอยากตั้งแต่เจนมา “พอแล้วใจเย็นๆแม่จะมารับเจนพรุ่งนี้แล้ว”คืนนั้นเจนนอนเอามือจับควยผมรูดเกือบทั้งคืนและจับมือผมลอดกางเกงในเขี่ยหีเธอจนน้ำนองไปหมดผมตัดสินใจสอดนิ้วเข้ารูหีซอยจนเธอน้ำพุ่งโดยเธอไม่กล้าส่งเสียงหลังน้ำแตกเธอจึงยอมเลิกรานอนหงายกางแขนขาส่งเสียงกรนดังสนั่น เจนกลับไปแล้วผมตกเบิกกับแจงจนเกือบเช้าแจงน้ำแตกสี่ห้ารอบโดยที่ผมฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกเธอสองรอบ วันถัดมาไปโรงเรียนแบบหมดสภาพทั้งคู่ กลับถึงบ้านบอกแม่ว่าโรงเรียนฝึกกีฬาหนักมากก็นอนพักทั้งสองคน แม่มองแบบสงสัย เราสองคนนอนคนละที่ “เคนไปนอนไกลๆแจงหน่อยมาลูบมาคลำเพลียหนักกว่าเก่า”หลังกินข้าวอาบน้ำเข้านอนแต่หัวค่ำแต่ก่อนนอนผมจัดให้แจงน้ำแตกสองครั้งตามสูตรสองเท่ากับหนึ่งของผมฉีดน้ำเงี่ยนใส่มดลูกในท่าตะแคงข้างแล้วคาไว้จนหลับไปทั้งคู่ ผลสอบประจำปีออกมาแล้วดีกว่าเก่าทั้งคู่ผู้ใหญ่จึงไม่กังวลเราสองคนที่ใช้ชีวิตแบบผัวเมียโดยพ่อแม่ทั้งสองฝ่ายไม่ระแคะระคายรับรู้แต่ว่าลูกพี่ลูกน้องคู่นี้เข้ากันดีไม่เคยทะเลาะกัน จะไปทะเลาะได้ยังไงละครับ ขืนทะเลาะก็นอนเหี่ยวแห้งนะซี่! เจนวีดีโอมาคุย “พี่แจงอยู่ตรงนั้นมั้ย?”ผมบอกไม่อยู่ทำไมไม่ไลน์ให้แจงโดยตรง “อยู่ในห้องน้ำเหรอ?เห็นยกทรง”เจนเหมือนนั่งโถสวมในห้องน้ำ “จะคุยกับพี่เคนแหละถ้าพี่แจงอยู่ไม่สะดวกเจนกำลังฉี่อย่างทรมาน””อ้าวไปโกรธทำร้ายจิ๋มทำไม?”ผมสงสัย “ก็นิ้วชี้พี่เคนแหละจิ๋มบวมตุ่ยระบมจนจิ๋มโหนกกว่าเก่า”เธอเอามือถือส่องหีเธอมาให้ดู “มองไม่ถนัดนะ หาที่สว่างหน่อยดิ”ผมรีบกดอัดวิดีโอไว้ภาพไหวสั่นสักพักภาพหีบวมแดงของเจนก็ชัดแจ๋วแจ่มแจ้งเธอหมุนกล้องให้ดูหีหลายมุมใช้นิ้วถ่างรูหีจนเห็นปากรูบวมตุ่ยจนมองไม่เห็นรู” “โถๆน่าสงสารถ้าอยู่ใกล้จะเป่าให้หายบวม”ผมปลอบ “จะบวมกว่าเก่าหรือจิ๋มฉีกไปเลยสิไม่ว่า ส่งรูปจู่โด่ๆให้เจนดูปลอบใจบ้างสิเอาชัดๆนะ”ผมสนองตัณหาเจนเอากล้องจ่อใกล้ควยที่แข็งโด่ “ชักว่าวให้ดูด้วย”ผมรูดควยเข้าออกช้าๆ “เร็วขึ้นเร็วอีกเร็วๆเลยเอาให้น้ำพุ่ง”ผมทำตามเธอสั่งแต่บอกเธอว่าน้ำไม่พุ่งหรอกแจงรีดจนแห้งเมื่อคืนนี้แล้ว “อิจฉาพี่แจงจัง เมื่อไหร่จะถึงคิวเจนบ้างนะ” “ว่างๆแวะมาสิจะจัดชุดใส่ไฟกระพริบไว้รอ”เธอหัวเราะ “จริงๆนะขอแม่ไปอาทิตย์นี้เลยแค่นี้นะจิ๋มหายบวมจะวีดีโอมาใหม่” เป็นอันรอเก้อแม่ไม่ให้เจนมาแต่ก็ไลน์คุยกันตลอด ผมต้องคอยลบข้อมูลบางส่วนทั้งภาพและวิดีโอกลัวพลาดพลั้งแจงมาเปิดเจอแต่ก็โหลดภาพคลิปวีดีโอเก็บใส่แฟลชได้ฟ์โดยใช้คอมโรงเรียน แจงเริ่มเป็นฝ่ายรุกบางจังหวะแต่ลงท้ายน้ำแตกหมดสภาพทุกรอบเต้านมแจงใหญ่ขึ้นจนเสื้อในเริ่มคับตะโพกกลมใหญ่ขึ้นยังดีหน้าท้องแบนราบเอวเล็กไม่ขยายใหญ่หน้าตาสดใสจนเวลาวีดีโอคุยกับป้าแดงแม่แจงถึงกับสงสัยถามว่าแอบมีแฟนใช่ไหม?แจงปฏิเสธพัลวัน “ถามแม่เคนสิเลิกเรียนกลับบ้านไม่เคยไปไหนคนเดียวเลย”ป้าแดงคงเป็นห่วงประสาแม่ลูก ผมตุนยาคุมไว้อีกสี่ห้าแผงแอบชื้อเจลมาหลอดหนึ่งเตรียมรับมือเวลาเจนมาหา รอแล้วรออีกไม่มาสักที......จบ

Facebook