เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - นิ้วเทวดา  (อ่าน 23940 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - นิ้วเทวดา
« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 04:18:29 PM »
นิ้วเทวดา
 แม่ให้ผมเอาน้ำพริกกะปิปลาทูทอดรวมทั้งผักลวกผักสดไปให้ป้านาที่ปลูกบ้านอยู่ท้ายสวนห่างบ้านเราค่อนข้างเยอะ ได้ยินว่าแกไม่สบายเป็นไข้แถมลุงหมายผัวแกไปรับจ้างทำงานต่างอำเภอสองสามวัน ป้านาอายุสามสิบเจ็ดมากกว่าแม่สองปีแต่งงานหลายปีแต่ไมมีลูกทำไร่มันปลูกผักเลี้ยงปลากันสองคนกับผัวแกพอมีพอใช้ไม่ถึงอดอยากแม่มักแบ่งกับข้าวอาหารไปให้แกเสมอ ถ้าผัวแกไปรับจ้างทำงานครั้งละสามสี่วันก็ให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนผมจึงสนิทกับแกมากเคยใช้ผมถูหลังให้เวลาแกนุ่งผ้าถุงอาบน้ำหน้าบ้านส้วมแกอยู่ชั้นล่าง ผมตะโกนเรียกแกก่อนจะก้าวขึ้นบันได “เอาอะไรมาอีกละ”ผมขึ้นบันไดมาเห็นแกนอนซมห่มผ้าบางๆ “แม่บอกว่าป้าชอบปลาทูน้ำพริกกะปิเลยแบ่งมาให้ นอนซมเลยเชียวนะตัวร้อนไหม?”ผมเอามืออังหน้าผาก “โอ้โหร้อนจี๋เลยมาเช็ดตัวให้ถ้าไม่หายต้องฉีดยาแล้วละ”เธองง “แกฉีดเป็นหรือวะ เล็ก?” ผมยิ้มบอกกำลังหัดฉีดอยู่ “กระบอกฉีดยังเล็กไปหน่อยอีกปีสองปีคงใหญ่โตขึ้น”แกยิ่งงงไปใหญ่ผมแกล้งจับมือแกมาตรงเป้ากางเกง “นี่ยังไงยังเล็กอยู่เลย”แกตีผมดังเพี๊ยะ “ไอ้หลานทะลึ่งหลงฟังเสียนาน”ผมเล่นทะลึ่งกับแกบ่อยๆเช่นจับนมถลกผ้าถุงบ้างเวลานอนตอนลุงไม่อยู่จับนมแกจนส่งเสียงครางเคยขอดูดนมเมื่อก่อนตอนผมยังเล็กแกให้ดูดเล่นตามสบายแต่เดี๋ยวแกไม่ยอมบอกโตแล้วจับเฉยๆก็พอ ผมเอาผ้าชุบน้ำเย็นมาเช็ดตัว “โอ้โหกลิ่นหึ่งเลยไม่ได้อาบน้ำมากี่วันแล้ว?”แกตีผมดังเพี๊ยะ “อย่าใส่ความเมื่อวานก็ยังอาบ”ผมเช็ดคอเช็ดไหล่ “ถอดเสื้อนะป้าจะได้เปลี่ยนตัวใหม่”ผมปลดกระดุมเสื้อออกหมดแกไม่ใส่เสื้อในเต้านมยังเต่งตึงจุกนมไม่ย้อยลงเช็ดเต้านมแกล้งคลึงจุกนมจนแกส่ายๆเบาๆ “เล็ก รีบเช็ดไวๆ”ผมทำเป็นเลียลิ้นให้แกเห็น “หิวจังเลยขอหลานดูดนมหน่อยนะ”ผมดูดจุกนมเบาๆมือคลึงเต้านมอีกข้างแกครางเบาๆสักพักรีบผลักหัวผมออกไป “อย่าทะลึ่งรีบเช็ดตัวแล้วช่วยประคองไปเข้าส้วมปวดเยี่ยวปวดอึ” ผมบอกรีบไปเลยตอนนี้เดี๋ยวขี้แตกเลอะบ้านขี้เกียจล้าง ผมประคองแกลงบันไดเข้าไปในส้วมให้แกนั่งยองโอ่งน้ำเกือบแห้ง “ป้าขี้เยี่ยวให้หมดเลยนะเล็กไปตักน้ำใส่โอ่งก่อน”ท่าน้ำห่างบ้านนิดเดียวผมเอาถังแกลอนใส่รถเข็นตักน้ำในบ่อเจ็ดแปดถังมาใส่โอ่งน้ำ แกขี้เยี่ยวเสร็จแต่ยังนั่งยองมีผ้าถุงคุมอยู่กลัวเปิดหวอ “เล็กตักน้ำให้หน่อยรดตรงตูดเลยนะ”ผมตักน้ำราดส้วมก่อนแล้วราดลงหลังก้น แกเอามือล้วงล้างแบบไม่มีแรง “มาเล็กช่วยล้างให้จะได้สะอาด ป้าล้างเองนอกจากก้นไม่สะอาดแล้วมือยังเลอะขี้ด้วย”ผมราดน้ำล้างก้นมือลากถูเลยไปถึงหีของแกที่รู้สึกเหนียวๆสงสัยไม่ล้างมาหลายวัน “อาบน้ำตรงนี้เลยนะรอแป๊บเอาเก้าอี้มาให้นั่ง”แกดึงผ้าถุงมาเหนือเต้านมผมเอาเก้าอี้ตัวเตี้ยในแกนั่ง ราดน้ำถูสบู่จนถึงเต้านมดึงผ้าถุงลงมาใช้สบู่ฟอกฟองมากมายถูหลังที่มีคราบขี้ไคลจางๆ “ดูสิแค่หลังขี้ไคลเพียบสงสัยตรงขาหนีบร่องหีกับร่องตูดขี้ไคลเอามาปั้นเป็นวัวควายได้”แกตีผมเบาๆ “อยู่ในที่ลับใครจะมาเปิดดู?”ผมบอกว่าคนเปิดดูอยู่นี่ไงต่อไปต้องเปิดตรวจดูทุกวันแล้ว เอาผ้าถุงออกไปเลยจะขัดให้เกลี้ยงทั้งตัว”แกอิดออดแต่ในที่สุดก็ดึงออก “ป้าถูตัวในส่วนที่ถูถึงผมจะไปตักน้ำเพิ่มจะได้สระผมให้ป้าด้วย”หลังตักน้ำจนเกือบเต็มโอ่งสระผมให้แกสองรอบจึงจับแกถูขี้ไคลทีละจุดร่องตูดขาหนีบจนแกบ่นแสบ ผมจับแกถ่างขากว้างขนบนเนินหีค่อนข้างเยอะและยาวผมเอื้อมมือล้างถูร่องหีร่องตูดจนแกเอนหลังพิงโอ่งหายใจแรงนิ้วผมแย่รูตูดขึ้นลงแกร้องโอ้ย “อย่าร้องกำลังล้างให้สะอาด”แล้วเลื่อนนิ้วเสียบใส่กว้านรูหี “ทนหน่อยนะข้างในเหนียวหนึบเลย”รูหีแกรัดตอดถี่ๆแกดิ้นพราดผมเพิ่มเป็นสองนิ้วชักเข้าออกเร็วๆแรงๆแกตัวเกร็งกระตุกหลายหนร้องลั่น “เยี่ยวไหล เยี่ยวไหลแล้ว”น้ำเมือกเหนียวสีขาวทะลักไหลออกจากรูหีเป็นก้อนเยี่ยวพุ่งยาวเกือบถึงประตูที่ห่างไปสามเมตรผมกวาดเอาน้ำเมือกขาวของแกใส่ขันให้แกดู “คราวหลังล้างหีต้องควักล้างข้างในรูด้วยดูเมือกนี่สิสงสัยลุงไม่ค่อยได้เย็ดป้าแน่เลยรูใกล้ตันแล้ว”อาบน้ำเสร็จประคองแกขึ้นเรือนเช็ดตัวทาแป้งให้แกนอนพักเอามืออังหน้าผากไม่มีไข้แล้ว “มีกรรไกรไหมป้า?ขนหีป้ามันยาวจนรกเวลาเยี่ยวจะเก็บกลิ่นเหม็น เล็กจะเล็มให้สั้นหน่อยหรือจะโกนออกหมด?”แกบอกเล็มก็พอ “ลุงกลับมาเกิดคึกจะเย็ดป้าขึ้นมาเห็นหีโล้นจะแตกตื่น”แกหยิบกรรไกรส่งให้ผมเลยจัดการเล็มจนสั้นๆบางๆเอากระจกส่องให้แกดูยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ “แสดงว่าแกเล็มให้ยายน้อยแม่แกด้วยสิ”ผมบอกว่าไม่ต้องถึงมือผมหรอกพ่อจัดการบวชให้แม่ทุกวันโกนแล้ว แกหัวเราะชอบใจ “น้อยมันโชคดีผัวหลงเข้าเย็นเห็นบอกบางทีล่อกันก่อนพ่อแกจะไปทำงานตอนเช้า ส่วนฉันผัวหลงเช้าตกเย็นหายหัวจ้อย เฮ้อ!”แกถอนใจ “มิน่าถึงรูตัน”แกง้างมือจะฟาดผมต้องรีบหลบไปจัดกับข้าวให้แก “กินข้าวแล้วกินยาอีกรอบถ้าไม่หายเดี๋ยวกายฉีดยาให้”แกนุ่งผ้าถุงเสื้อคอกระเช้ากินข้าวกับน้ำพริกกะปิของโปรดด้วยความอร่อยจากนั้นกินยาอีกเม็ดเดินย่อยอาหารสักพักเอนกายนอนพัก ผมล้างถ้วยชามเก็บกวาดเรียบร้อยลงเรือนไปสำรวจความเรียบร้อยรอบบ้าน ฟืนยังมีพอหุงหาอาหารได้หลายวันน้ำฝนมีอีกสองโอ่งอย่างอื่นดูไม่มีปัญหา เสียงโทรศัพท์จากแม่ดังขึ้นบอกว่าหลานลุงหมายโทรมาให้ผมโทรกลับไปแล้วให้ป้านาคุย ปรากฏว่าหลานสาวลุงหมายจะมาอยู่สักสิบวันถึงแล้วจะบอกรายละเอียดทีหลัง ให้ไปรับที่ท่ารถ “เล็กไปรับอีนกมาหน่อยมันรออยู่ท่ารถ” นกหลานสาวลุงหมายอายุสิบสี่เท่าผมตัวผอมบางแต่นมโตน่าจับเอวบางร่างน้อยขาเล็กยาวเวลายืนตรงเข่าชิดกันเนินหีใต้ขาอ่อนจะเป็นร่องกว้างไม่รู้เป็นเพราะหีใหญ่หรือขาโก่ง? นกมาค้างบ้านป้านาบ่อยชอบมาเข้าห้องน้ำบ้านผม “ส้วมลุงน้ำล้างก้นไม่สะดวกเลยขออาบน้ำด้วย อยากขอนอนบ้านเล็กด้วยแต่เกรงใจลุงกับป้า” ป้านาหายไข้แล้วหุงหาอาหารมื้อเย็นโดยขอร้องผมอย่าเพิ่งกลับ “อยู่จนลุงหมายมาแหละ แม่แกไม่ว่าหรอก อีนกไม่ต้องย้อนไปเข้าส้วมบ้านเล็กนะ น้ำเต็มโอ่งอาบน้ำในส้วมได้”นกมาเรื่องฝึกอบรมงานศิลปะที่ทางการจะจัดขึ้นช่วงปิดเทอมใหญ่ ป้าใช้ผมไปหาปลาในบ่อผมลงแหได้ปลานิลมาสามสี่ตัว หลังอาหารนกรีบลงไปอาบน้ำ “ป้าให้เล็กลงไปข้างล่างเป็นเพื่อนนกหน่อยนะ” “เออ!ต้องให้มันถูหลังล้างตูดด้วยไหม?”ป้าแกพูดประชด “ดีเหมือนกันนะล้างตูดเองไม่เกลี้ยง”นกพูดยั่ว ผมจำต้องลงมาเตร่หน้าส้วมไปเรียงฟืนข้างห้องน้ำ “เล็กอย่าไปไกลนะ!”สักครู่นกเปิดประตูออกมา “เฮ้ย!ทำไมอาบน้ำเร็วอย่างนี้ ไม่สะอาดแน่เลย”ผมเดินเข้าเสยผมหลังคอนก “ขี้ไคลเพียบไหนดูใต้แขนสิโอ้โห!” นกหน้าแดง “มันถูไม่ถึงไว้อาบบ้านเล็กค่อยนั่งถูแบบใจเย็น”แล้วรีบวิ่งขึ้นเรือนผมเข้าห้องน้ำเข้าไปอาบน้ำบ้าง “คืนนี้นอนยังไง”นกถาม “นกนอนมุ้งป้าสิ เล็กนอนมุ้งเล็กประจำอยู่แล้วหรือจะนอนมุ้งเดียวกับเล็ก”ป้าส่ายหัว “ถ้าไม่กลัวไอ้เล็กมันปล้ำก็ไปนอนกับมันดู””ไปเล็กเข้ามุ้งนอนกัน”นกชอบประชดต่างเข้ามุ้งนอน โทรศัพท์ของนกเล่นไลน์เล่นเนตได้นอนเล่นแสงวับๆในมุ้ง “อีนกแกไปเล่นโทรศัพท์ข้างนอกก่อนไปรำคาญรอฉันหลับก่อนค่อยเข้ามา” นกออกมาเล่นนอกมุ้งแป๊บเดียวโดนยุงกัดจนสู้ไม่ไหว “ป้ายุงเยอะจัง ขอเข้าเล่นในมุ้งเล็กนะ”ไม่รอคำตอบจากน้ามุดเข้ามุ้งผมหน้าตาเฉย “นอนเขยิบไปหน่อยขอนอนเล่น”ผมขยับไปชิดอีกด้านแกล้งทำเป็นไม่สนใจนอนหันหลังสักพักแกล้งหลับกรนเสียงเบาๆ นกหันมามอง “หลับละ คนบ้านหลับง่ายจัง”นกนอนหงายเล่นโทรศัพท์ใจจดจ่อผมพลิกตัวกลับแกล้งเอามือก่ายหน้าท้องนกถึงกับสะดุ้งหันมามองเห็นผมนอนเฉยเลยเล่นต่อมือผมค่อยๆลูบขึ้นลงช้าๆจนกุมเต้านม “พอๆ เล็กอย่าสำออยเอามือออกเร็ว”ผมยังคงคลึงไปมาหนักขึ้นโดยไม่ลืมตา นกหันไปมองป้านาที่นอนหันหน้าไปอีกทางแถมเสียงกรนค่อนข้างดังหันมามองผมที่หลับตามือคลึงเต้านมแรงขึ้น กระซิบข้างหู “หยุดได้แล้วรู้นะแกล้งหลับ”ผมคว้าคอเธอเอาปากประกบปากเบาๆเธอสะดุ้งจะหันหน้าหนีปากผมยังคงจูบปากเธอเบาๆไม่รุนแรงมือไม้นกอ่อนเหมือนหมดเรี่ยวแรงมือผมล้วงรอดใต้เสื้อนอนและดันเสื้อในจนพ้นเต้านมสองของผมลูบเต้านมเบาๆคลึงจุกนมสองข้างสลับไปมาจุกนมแข็งชันเสียงนกครางแบบพยายามกลั้นบิดตัวส่ายไปมาผมส่งลิ้นเข้าไปในปากเลียแลกลิ้นกับเธอนกตัวอ่อนปวกเปียกมือบีบไหล่จนรู้สึกเจ็บมือผมลูบลงไปใต้ท้องน้อยลอดกางเกงในเนินหีนูนอูมมากขนอ่อนปกคุมเล็กน้อยร่องหีเยิ้มน้ำนองผมใช้นิ้วกรีดร่องหีนิ้วขยี้ติ่งแตดเธอดิ้นพราดๆผมลากนิ้วขึ้นลงแล้วใช้ขาถีบกางเกงเธอลงถึงขาออกไปข้างหนึ่งจับเธอถ่างขาเสียบนิ้วเข้ารูหีซอกเข้าออกช้าๆ “ไม่เอาเล็กอย่า ไม่เอานกไม่เคย”เธอกระซิบข้างหูกลัวป้านาได้ยิน ผมไซ้ซอกคอนิ้วค่อยๆดันเข้าไปจนสุดรูหี เสียงนกซีดยาวตัวกระตุกส่ายไปมารูหีดูดรัดนิ้วตอดถี่ๆผมเร่งซอยเร็วขึ้นน้ำอุ่นพุ่งไหลจากรูหีพร้อมฉีดน้ำเยี่ยวกระจายผมรีบเอากางเกงปิดรองรับไม่ให้น้ำกระจาย นกเอามืออุดปากแต่เสียงรอดออกมาผมประกบปากพลิกตัวขึ้นค่อมจ่อหัวควยใส่รูหีค่อยๆเสียบเข้าไป “โอ้ย!อย่าๆเล็กอย่าทำนก โอ้ย..”เธอแอ่นหีกึ่งถอดกึ่งรับจนเข้าไปจนมิดด้ามหยุดไว้ก่อนรูหีทั้งรัดทั้งตอดถี่ยิบมือจิกหลังผมจนปวดผมเริ่มซอยช้าๆเสียงนกครางไม่หยุดแอ่นเอวรับขึ้นลงผมชำเลืองป้านกยังนอนท่าเดิมเสียงกรนสม่ำเสมอ ผมเร่งซอยเร็วขึ้นนกเกร็งตักกระตุกอีกหลายหนพยายามกลั้นเสียงร้องแล้วทิ้งตัวหมดแรงผมเร่งซอยกระแทกอัดแรงๆสี่ห้าทีแล้วรีบชักควยออกมาฉีดน้ำเชื้อใส่เนินหีพุ่งไปถึงหน้าท้องผมรีบเอากางเกงเช็ดจนแห้งใส่กางเกงในกางเกงนอนให้เธอแล้วนอนลงข้างๆ “เล็กรังแกนกจะฟ้องป้าน้อย”มือผมยังคงลูบไล้เต้านมไม่หยุดจูบแก้มจูบปาก “ฟ้องแม่ไม่ได้ผลหรอกแม่เคยบอกว่าถ้าไปยุ่งกับใครจะตัดออกจากกองมรดกไล่ออกจากบ้าน ถึงตอนนั้นนกต้องรับผิดชอบเอาเล็กไปเลี้ยงเป็นผัว”เธอตีผมเบาๆจัดชุดนอนให้เรียบร้อย “ไปนอนมุ้งป้าละนะ” รุ่งเช้าส่งนกไปอบรมที่โรงเรียน กลับถึงบ้านช่วยแม่ทำงานในไร่ “แม่นึ่งข้าวเหนียวลืมบอกให้ซื้อให้ซื้อไก่ย่างส้มตำมา”ผมหูผึ่งขาวเหนียวที่แม่นึ่งรสชาติอร่อยทุกเจ้าที่นึ่งขาย “เมื่อตะกี้ก่อนกลับบ้านร้านตรงปากทางบ้านไร่มีไก่ย่างส้มตำน้ำตก ทนไม่ไหวแล้วแม่เอาตังค์มาจะรีบไปซื้อ”แม่หัวเราะควักให้สามร้อย “ไก่ตัวส้มตำแล้วเอาน้ำตกหมูด้วย” แม่แบ่งข้าวเหนียวปีกไก่กับน้ำตกหมูสองสามชิ้นบอกเอาให้ป้านาผมไม่ลืมกรอกน้ำฝนใส่ขวดไปด้วย “อีน้อยมันรักพี่รักน้องมีอะไรก็แบ่งปัน”ป้านาพูดน้ำตาซึมผมเปลี่ยนบรรยายกาศไม่อยากให้แกเศร้าคิดมากเพราะแกมักบ่นวาสนาน้อยไม่มีเงินเหลือเหมือนคนอื่น “วันนี้เยี่ยวไปกี่รอบแล้วหีเหม็นหรือยังเยี่ยวเสร็จเอาปลายผ้าถุงซับแห่งนะ”สีหน้าแกเปลี่ยนเป็นยิ้ม “แกเล็มขนจนสั้นเวลาฉี่ไม่แฉะแล้ว”แกเปิดผ้าถุงขึ้นถ่างขาโชว์ร่องหีผมบอกแกว่าข้างร่องยังยาวไปนิดว่างๆจะเล็มให้อีก “ไหนลองเยี่ยวให้ดูสิว่าน้ำเยี่ยวมันพุ่งไปทางไหน?หันมาทางนี้อย่าโดนต้นไม้เชียวนาเดี๋ยวมันจะแห้งตาย”ผมคว้ามือถือเปิดกล้องวีดีโอบอกแกหันมาทางผมแหกขากว้างจนร่องหีอ้าน้ำเยี่ยวพุ่งจากรูฉี่พุ่งเป็นลำยาวเฉียดตัวผมไป ถ้าถ่างขากว้างน้ำเยี่ยวจะไม่เลอะร่องหีผมเอานิ้วไปเขี่ยปากรูหีน้ำใสๆซึมออกมาเล็กน้อยไม่มีเมือกขาวดมดูมีกลิ่นนิดๆพอทน “หีป้าไม่ค่อยเหม็นแล้วละ อย่าลืมล้วงข้างในล้างให้สะอาดด้วย”ผมเทน้ำในขวดใส่แก้พล้าสติกส่งให้แก “อ้าวไม่ล้างให้ป้าหรือ?”ผมบอกว่าหัดล้างเองให้ผมล้างบ่อยๆเดี๋ยวก็ตกเป็นผัวน้อยป้า “แกล้างไปค้อนไป “เล็กขอป้าดูควยหน่อยสิเวลาคลำรู้จะใหญ่มาก”ผมควยโด่ตั้งแต่แกแหกหีให้ดู “โอ้โหใหญ่กว่าผัวป้าสักสองเท่าเลยนะ”ไม่พูดเปล่าจับรูดเข้าออกจนตัวงอถ้าไม่ใช่เมื่อคืนฉีดน้ำเชื้อใส่เนินหีนกคงกลั้นไม่อยู่จับแกเสียบตรงนี้แน่ “มันสู้มือเลยนะ น่าจับยัดใส่หีจริงๆ”ต่างหักใจเลิกจับควยจับหีผมบอกป้าว่ายังต้องไปซ่อมสายไฟในสวนให้แม่อีก สี่โมงเย็นขี่รถไปรับนก “ไม่พาเมียไปกินของหวานไอติมมั่งหรือผัวขา”ขนผมลุกซู่หรือต้องเป็นผัวอีนกจริงๆ “แถวนี้ไม่อร่อยต้องอีกร้านแต่ไกลมากนะ”ผมพยายามบ่ายเบี่ยง”ไปเถอะ!แล้วคืนนี้จะไปนอนด้วย”นกกระซิบข้างหูควยผมดีดตัวแข็งทันทีหันหัวรถไปอีกทางร้านขนมหวานชื่อดังประจำอำเภอหมดไปร้อยกว่าบาท “ซื้อเหล้าขาวไปฝากป้านาสักขวดแกจะได้หลับลึก”ผมซื้อแบบที่เขาตวงใส่ขวดเครื่องดื่มชูกำลังขืนซื้อขวดใหญ่แกซัดรวดเดียวหมดแน่ แกตาโตเมื่อเห็นเหล้านั่งค่อยจิบหลังอาหารเย็น นกขอไปอาบน้ำลากผมลงบันไดด้วย “ใส่ผ้าถุงอาบนะ เล็กช่วยถูขี้ไคลใต้ไรผมให้หน่อย”ผมแย้งว่า “ใต้รักแร้ขาหนีบอีกเพียบ”เธอตีมือผมเบาๆ “อย่าพูดดังเดี่ยวป้าได้ยินแล้วก็ไม่ต้องปิดประตูนะมันนาเกลียด”เธอถกผ้าถุงนั่งฉี่แบบมีศิลป์มองไม่เห็นอะไรเลย นกเอาน้ำราดตัวจนเปียกมือรวบผมท้ายทอยขึ้นให้ผมใช้ฟองน้ำใส่สบู่ขัดขี้ไคลสองสามรอบจนเกลี้ยงไม่กล้าขัดแรงเดี๋ยวจะช้ำจนเจ็บ ป้านาลงจากข้างบนเข้าห้องน้ำขอฉี่แกถลกผ้าถุงขึ้นสูงถึงเอวนั่งฉี่หน้าตาเฉย “ว่างๆเล็กถูขี้ไคลให้ป้าบ้างนะ”แกมองผมขัดขี้ไคลให้นก “ลุงอยู่ทั้งคนมาใช้หลานทำได้ไง ไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้จ้าป้า”หัวเราะทั้งสามคน “อีนกเป็นแฟนตั้งแต่เมื่อไรถึงทำให้ได้”นกหน้าแดงผมบอกว่า “นานแล้วป้าแต่พ่อแม่นกไม่ยอมมาสู่ขอเล็ก”แกหัวเราะบอกไม่ใช่เมืองอินเดียนะโว้ย”แกเอาขันกวักน้ำล้างหีแล้วขึ้นเรือนไป “ทำไมป้าเปิดหีหน้าตาเฉยไม่กลัวเล็กเห็นเหรอ?”นกสงสัย “เห็นมาแต่เล็กจนเคยชินแล้วแต่ของนกยังเห็นไม่ถนัดเลย”ว่าพลางปลดผ้าถุงดึงลงมากองที่ขานกตัวเล็กแต่นมอวบมากจุกนมเล็กๆตั้งชัน เอาคอดเล็กนิดเดียวสะโพกไม่ใหญ่แต่เนินหีใหญ่มากทั้งที่ตัวเล็กเวลายืนตรงขาอ่อนใต้ร่องหีห่างชนิดเอามือลอดเกือบได้ขนอุยบางๆติ่งแตดเล็กๆร่องหีสั้นค่อนไปข้างหลังหีแบบนี้เวลาเสียบต้องแยกขายกก้นลอยขึ้น “อีตาบ้าเอาผ้าถุงขึ้นเร็ว”ผมยกผ้าถุงเอวบอกขี้ไคลใต้ราวนมยังไม่ได้ถูแถมใต้รักแร้อีก ถูไปสลับดูดนมจนนกบิดตัวเสียงสั่นถ้าเดาไม่ผิดร่องหีน้ำนองแน่ๆเธอไม่ยอมให้ถูกแถวร่องหีบอกเจ็บแสบไปทั้งตัวไว้วันอื่นค่อยขี้ไคลแถวนั่น ป้านาไล่นอกไปเล่นมือถือนอกมุ้งตามเคยรอแกหลับค่อยเข้ามานกต้องอ้างว่ายุงชุมเล่นมุ้งเล็กก่อน นกเปิดเพลงลูกทุ่งเย็นๆในมือถือพักเดียวป้านาส่งเสียงกรนดังสนั่นผมจับนกเปลือยล่อนจ้อนนกเห็นควยผมจะจะถึงกับอุดปาก “ใหญ่แบบนี้เสียบเข้าหีนกได้ยังไง?มิน่าหีปวดหนึบๆทั้งวัน”ผมจับเธอหันหลังค่อมตัวผมเอาก้นจ่อปากผมเธอรู้งานก้มลงจับควยผมรูดเข้าออกแล้วใส่ปากดูดเลียแบบเก้งก้างแต่พักเดียวก็แคล่วคล่อง ผมยกก้นเธอลอยขึ้นแลบลิ้นเลียติ่งแตดร่องหีลากขึ้นลงช้าๆ นกสะดุ้งส่งเสียงครางแอ่นหีเข้าออกร่องหีแฉะน้ำจากรูหีซึมออกมาผมเลียรูตูดห่อลิ้นดันเข้ารูหีเธอถึงกับคายควยออกมากัดฟันกลัวเสียงดังจนป้านาได้ยิน ผมลากลิ้นผ่านรูหีไปติ่งแตดขึ้นลงเอานิ้วแยงรูตูดเธอสะดุ้งตัวเกร็งเสียงอู้อี้ทั้งที่พยายามกัดฟันไว้ห่อลิ้นแล้วพยายามแยงเข้าในรูหีให้ลึกแลบเข้าออกรัวๆนิ้วมือขยี้ติ่งแตดเธอดิ้นจนที่นอนโยกยังดีที่มอมเหล้าป้านามิฉะนั้นแกคงลุกขึ้นนั่งดูหนังสด นกดิ้นแรงน้ำเมือกจากร่องหีพุ่งทะลักพร้อมกับน้ำเยี่ยวฉีดกระจายหลายละลอกผมเอาผ้าขนหนูที่เตรียมไว้ผมบังไม่ให้เลอะที่นอนหมอนมุ้งจับเธอนอนหงายยกขาพาดไหล่จับหัวควยจ่อปากรูแล้วค่อยๆเสียบเข้าไปช้าๆเพราะควยทั้งยาวและใหญ่เสียบหีนกเสียงซีดยาวแอ่นหีถอยแล้วแอ่นรับจนมิดด้ามผมซอยกระเด้าช้าๆไม่เร่งรีบนกเอามือสองข้างขยี้เต้านมตัวเองทั้งซีดทั้งครางแอ่นหีขึ้นลงตัวกระตุกเป็นระยะ “ไม่ไหวแล้ว นกจะไหลอีกแล้ว..โอ้ยๆ”รูหีบีบรัดตอดถี่ๆผมเพิ่มความเร็วและกระแทกแรงขึ้น “ว้าย....ไหลแล้ว...พอแล้ว”น้ำเมือกอาบควยผมขาวโพนน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาสี่ห้าละลอกผมกระแทกอัดแบบไม่นับแล้วชักควยออกมาฉีดน้ำเชื้อบนเนินหี นกเอามือลูบไปทาเต้านมและใส่ปากดูดเลียนิ้ว ผมจะขึ้นค่อมเธออีกรอบ “พอแล้วแสบหี วันละยกก็พอกลับมุ้งป้าละ” ผมรับส่งนกเหมือนเดิมแม่ใช้ไปซื้อไก่บ้านจะต้มใบมะขามมื้อเย็น “ซื้อเนื้อหมูกับตับหมูหนังหมูมาลาบด้วยนะ”แค่ยินเมนูน้ำลายก็ไหลย้อย รับนกกลับถึงบ้านนกขอลงไปเป็นลูกมือช่วยปรุงอาหาร “บอกป้านาว่าหุงข้าวอย่างเดียว”แกยังไม่กลับจากไร่มันผมขี่รถเครื่องเข้าไปบอกแกที่ไร่ แกขอพ่วงรถกลับด้วย “เมื่อคืนแกจับอีนกเย็ดจนบ้านสั่นเชียวรึ?ฉันเห็นนะระวังทำมันท้องนายังเด็กทั้งคู่”ผมปากแข็งบอกว่าฝันไปหรือเปล่า “ลูกผู้ชายกล้าทำกล้ารับฉันไม่บอกลุงถ้าแกรู้เรื่องจะยาว ระวังตัวหน่อยก็แล้วกัน”เล่นเอาควยผมหดเหลือนิดเดียวแกไล่ให้ไปช่วยแม่ทำกับข้าว “ขออาบน้ำก่อนกลิ่นไก่ต้มใบมะขามมันทำท้องร้องเสียแล้ว”ผมย้อนมาที่บ้านเพื่อเตรียมสำรับแบ่งกับข้าวให้ป้านาเสียงลุงหมายตะโกนที่หน้าบ้าน “เล็กเอ้ย...ข้าซื้อปลาช่อนแดดเดียวมาเยอะแบ่งไปทอดหน่อยจะได้แกล้มเหล้าเย็นนี้”ผมออกไปรับบอกว่าเย็นนี้มีลาบหมูไก่ต้มใบมะขามแล้ว “ถ้าอย่างงั้นไว้ทอดวันอื่น”นกออกมาทักทายลุงหมาย “หวัดดีลุงนกขอมาอยู่ด้วยหลายวันนะ”แกรับไหว้บอกตามสบายเลยไม่ต้องเกรงใจแล้วเดินไปที่บ้าน “ป้าน้อย!นกขอนอนที่นี่ได้ไหม?บ้านป้านาเล็กนิดเดียวแถมลุงหมายเพิ่งจะกลับมานกอยู่เป็น กขค.เปล่าๆ”แม่หัวเราะ “ได้สิ!กางมุ้งอีกหลังในห้องของเล็ก จะกางข้างนอกมันเกะกะต้องเก็บทุกวัน นกดีใจมากแอบหันมายิ้มให้ผม “แม่ให้นกนอนห้องเล็กก็อึกอัดแย่สิ เล็กนอนแก้ผ้าไม่ได้”ผมแกล้งประท้วง “ได้สิลูกแก้ผ้าตามสบายแต่แม่ลับมีดคมๆเตรียมไว้แล้วพรุ่งมื้อเที่ยงเมนูลาบไข่เล็ก”ผมรีบเอามือกุมเป้ากางเกงบ่นพึมพำใส่กางเกงนอนก็ได้นกหัวเราะก๊าก นกอาสาเอากับข้าวไปให้ป้านาจะได้เก็บเสื้อผ้ามาด้วย พ่อกับแม่กินข้าวเย็นอาบน้ำเสร็จเข้าห้องนอนปิดประตูเงียบ ผมเก็บกวาดห้องครัวล้างถ้วยชามไล่นกไปอาบน้ำก่อน “ไม่ถูขี้ไคลให้เมียรึจะ?”ผมกระซิบข้างหูบอกต้องระวังตัวป้านารู้แล้วว่าเราเย็ดกันจนบ้านสะเทือนขืนเสียงดังเดี๋ยวพ่อแม่เล็กจะพลอยรู้เรื่องไปด้วย “เราก็แต่งงานกันเลยสิ”นกเสนอ ผมบอกเรายังเด็กอายุสิบสี่ทั้งคู่ต้องเรียนหนังสืออีกหลายปีเอาแค่เป็นกิ๊กกันก็พอ ผมกางมุ้งหลังเล็กให้นกข้างประตูมองเห็นจากข้างนอกได้ชัดเจน นกเอากระเป๋าผ้าในห้องมากองแล้วเอาผ้าห่มคลุมมองไกลๆเหมือนคนนอนอยู่ปิดไฟหมุดเข้ามุ้งผมโดยไม่ปิดประตูห้องนอนลูบไล้กันไปมารอให้ไฟห้องแม่ปิดก่อนคนเริ่มบรรเลงเพลงรัก เธอควักควยผมออกมารูดบ่นพึมพำ “คนตัวเล็กแต่ควยใหญ่เจอคนหีเล็กมิเลือดโชกหรือ?ดีน่าที่หีนกใหญ่ ฮ้าๆๆๆ”ผมลงลิ้นจนเธอดิ้นพราดเหมือนไส้เดือนโดนขี้เถ้าน้ำนองร่องหีฉี่ราดอีกหลายรอบเราเย็ดกันหลายท่าตะแคงยกขาเสียบจากข้างหลังให้เธอขึ้นค่อมเป็นฝ่ายขย่มจนน้ำแตกแทบทุกท่าจับผมดูดน้ำเชื้อจนแห้งที่แตกในไม่ได้เพราะไม่อยู่ในระยะปลอดภัย วันต่อมาส่งนิดไปอบรมแล้วแวะมาดูป้านา ลุงหมายเข้าไปในไร่แต่เช้าป้านายังนอนตาปรือ “แบบนี้เมื่อคืนโดนเสียบแน่ๆใช่ไหม?”แกพยักหน้า “แกล้งเมานอนแหกหีลุงแกมองตะลึงเล่นถลุงสองยกเช้านี้ลุกไม่ไหวเลย”ป้าต้องคอยยั่วนั่งนอนเปิดหวอไว้บางครั้งจับลุงชักว่าวดูดควยแกบ้างชวนแกอาบน้ำแล้วใช้แกล้างหีล้างก้นกับล้างควยสลับกันรับรองโดนลุงเย็ดทุกวันอย่าลืมเล็มขนบ้างนะยาวไปไม่สวยแถมมีกลิ่น”แกเอามือกว้านหาส่งกรรไกรให้ “เล็มเพิ่มอีกหน่อยสิ”ถลกผ้าถุงขึ้นถึงเอวถ่างขาจนสุด ผมเล็มข้างร่องหีที่ยาวออกทั้งสองข้างรูหีแดงเถือกเมื่อคืนลุงหมายคงถลุงไม่ยั้งถ่ายรูปส่งในแกดู “อูย!หีช้ำขนาดนี้เลยหรือแค่น้ำแตกสองหนเอง”แกขอดูดควยหน่อยผมบอกไม่ได้เดี๋ยวติดใจขอหย่าลุงหมาย หลายวันต่อมานกอบรมเป็นวันสุดท้ายพรุ่งต้องกลับบ้านแล้วคืนนี้จึงต้องจัดเต็ม “เมนใกล้จะมาแล้วนะไม่ต้องใส่ปากนกแล้ว เราเริ่มเพลงรักทันทีที่ห้องพ่อแม่ปิดไฟผมอุ่นเครื่องด้วยลิ้นตามด้วยยกขาพาดไหล่นอนตะแคงและซอยจากข้างหลังแถมเสียบรูตูดจนนกดิ้นเร่าๆแล้วนอนถ่างขารับน้ำเชื้อฉีดใส่มดลูกจนนกสะดุ้งตัวเก็งกระตุกก่อนจะฟุบหลับทั่งคู่ในเวลาใกล้สองยาม ตีสี่ลุกมาฉี่ทั้งคู่ปิดท้ายด้วยท่ายืนยกขาข้างหนึ่งจนเธอน้ำแตกและผมฉีดน้ำเชื้อในท่ายืนน้ำไหลนองขาทั้งสองนอนกอดกันส่งท้ายถึงเช้า นกเดินเป๋นิดๆไปช่วยแม่หุงข้าวเช้า “เป็นไรอีนกทำไมเดินเหมือนเจ็บหี”นกรีบปฏิเสธหน้าแดง “เมื่อวานเดินสะดุดเก้าอี้จ๊ะป้า เหมพูดน่าเกลียด”แม่ยิ้มๆ”ฉันก็พูดจากประสบการณ์แหละตอนฉันโดนพ่อไอ้เล็กมันเย็ดจนหีบวมก็เดินแบบนี้” หลังอาหารนกไปลาป้านาลุงหมายผมขี่รถเครื่องไปส่งที่ท่ารถ นกทำตาแดงๆพูดติดตลก “มีผัวยังไม่ทันมีลูกเลยต้องหย่ากันแล้ว เมื่อไหร่จะมีผัวใหม่นะ?”ผมยิ้มๆ “เสียดายบ้านห่างกันไกลขี่รถเครื่องเก่าๆไปหาไม่ไหวมิฉะนั้นจะไปหาทุกเสาร์อาทิตย์เลยถนอมตัวไว้ดีๆนะอย่าให้ช้ำอย่าให้บวมส่วนเล็กจะพยายามปั้นให้มันใหญ่ยาวกว่านี้เพื่อนกคนเดียว”เธอตีผมเพี๊ยะหอมแก้มผมแล้วขึ้นรถไป คงต้องรอปิดเทอมหน้ากว่าจะได้เจอกัน ส่งนกเสร็จแวะซื้อไก่ย่างส้มตำไปฝากแม่กับป้านาซึ่งเดี๋ยวนี้หน้าสดชื่นมีน้ำมีนวลลุงหมายคงขยันทำการบ้านบ่อยๆแกยังคงให้ผมช่วยเล็มแต่งขนให้ประจำทำยังกับฝีมือแต่งขนหีของผมศักดิ์สิทธิ์ทำให้ผัวหลง “เปิดสำนักแต่งขนหีไหม?ป้าจะชวนเพื่อนๆมาเป็นลูกค้ารับรองรวยแน่”ป้านาเสนอ “จะตายก่อนสิไม่ว่าบรรดาผัวๆรู้เข้าเอาผมตายแน่ไม่เว้นแม้แต่ลุงหมาย”แกนิ่งนึก “จริงด้วยไม่กล้าให้ลุงรู้เหมือนกัน เวลาลุงไม่อยู่ไปทำงานหลายวันผมยังคงต้องมานอนเป็นเพื่อนป้านา แม่ลากมือไปคุยหลังกินข้าวเที่ยง “แกเย็ดอีนกตั้งแต่วันแรกที่มาค้างบ้านป้านาหรือ?ป้าเขาเล่าให้ฟังหมดแล้วนอนห้องแกอีกหลายวันคงไม่มีเว้นสักวันสิท่า ควักควยให้แม่ดูหน่อยสิไม่เห็นมานาน”แกเอื้อมล้วงควยผมออกมาทำตาเลือก “โอ้โห!มิน่าเล่าป้านาบอกว่าของแกใหญ่กว่าลุงหมายสองเท่าไม่เห็นแค่แป๊บเดียวแกชักว่าวทุกวันเลยสิ?”ผมเขินจนบอกไม่ถูก “วันไหนเห็นหีแม่ก็จะชักว่าวหรือไปนอนกับป้านาก็จะชักทุกวันแกชอบนอนโป๊นะแม่”แกจับควยผมรูดเข้าออก “ใหญ่ยาวพอกับพ่อแกเลยนะตอนเกิดแทบมองไม่เห็นเลยตั้งชื่อว่าเล็กตอนนี้เปลี่ยนชื่อเป็นเบิ้มไหม?มิน่าอีนกเดินขาถ่างยังดีนะพ่อแกฟิตปั๋งจับแม่เย็ดทุกวันไม่อย่างนั้นแกโดนแม่จับทำผัวอีกคน ป้านาบอกว่าแกแต่งขนหีจนลุงหมายเปลี่ยนจากมะเขือเผาเป็นควยแข็งได้ทุกวันจนป้านายิ้มแย้มแจ่มใสเก่งและได้บุญ” ผมถามแม่ว่าพ่อโกนขนให้ทุกอาทิตย์เลยใช่ไหม? “แกรู้ได้ยังไง?แอบดูทุกวันสินะ” “วันจันทร์หีแม่จะเกลี้ยงเกลาจนถึงวันเสาร์มีขนขึ้นมาหน่อยพออาทิตย์เย็นเกลี้ยงเลย “ไม่ต้องดูปฏิทินเลยไหนวันนี้วันอะไร?”แม่เปิดหีให้ดูขนสั้นๆเต็มร่องหี “วันเสาร์ครับแม่”ไม่พูดเปล่าเอามือลูบขึ้นลงไม่ได้จับมาเป็นปีหีแม่โหนกกว่าป้านากับนกติ่งแตดใหญ่แคมหีแลบออกมามากแสดงว่าว่าควยใหญ่คงพ่อเสียบกระแทกทุกวันผมลูบเซาะร่องจนน้ำเยิ้มแล้วชักมือกลับแม่ดึงผ้าถุงลง “พอๆเดี๋ยวเกิดเงี่ยนขึ้นมาแต่ถ้าแกไม่ไหวจริงมาหาแม่ก็ได้นะจะชักว่าวให้” นกโทรมาหาผมประจำ “แค่สิบวันนมนกตูมกว่าเก่าต้องเปลี่ยนยกทรงแล้วส่งเงินค่ายกทรงมาด้วยส่วนค่ากางเกงในไม่ต้องเพราะไม่ค่อยได้นุ่ง” ผมยังคงไปนอนลูบหีป้านาทุกครั้งที่ลุงหมายไปทำงานต่างอำเภอครั้งละหลายวันยอมให้แกดูดเลียควยจนน้ำแตกใส่ปากและแกจะน้ำแตกด้วยสองนิ้วมือผมบ่อยขึ้นแกชอบเล่าให้แม่ผมฟังจนแม่สงสัยว่านิ้วแค่นี้น้ำแตกได้อย่างไรพ่อไม่เคยใช้นิ้วจนน้ำแตกอย่างเก่งแค่เยิ้มๆ “ป้านาโม้ว่านอกจากควยยาวใหญ่นิ้วเทวดาของแกทำป้านาน้ำแตกได้ทุกรอบแสดงให้แม่ดูหน่อยสิ”ผมบอกว่าไม่ดี “บาปกรรมนะแม่” “แกไม่ได้เอาควยเย็ดแม่สักหน่อยแต่ถึงจะเย็ดถ้าแม่เต็มใจก็ไม่บาป” แม่พูดเอาแต่ได้ผมบอกว่าต้องอุ่นเครื่องก่อนไม่ใช่เสียบปุ๊บไหลปั๊บ เมื่อเลี่ยงไม่ได้ผมจึงเริ่มด้วยคลึงเต้านมอันมหึมาดูดจุกนมเอาฟันขบแม่ถึงดิ้นพราดร้องครางมือผมลูบไล้เนินหีร่องตูดโดยไม่รีบเพราะรู้ว่าแม่อยากให้เสียบรูหีไวไวร่องน้ำเริ่มนองผมไซ้ซอกคอจนแม่ร้องเสียงสั่นแอ่นหีอ้าร่อนไปมาจะให้โดนมือ ผมเอานิ้วแยงรอบรูตูดแก่ถึงกับร้องว้ายจากนั้นสองนิ้วผมเสียบรูหีเข้าพร้อมกันยังไม่ทันซอยแกร้องลั่นแอ่นหีรับรูหีตอดถี่ๆทำท่าน้ำจะแตกเสียก่อนผมเริ่มซอยช้าๆไม่รีบเพราะรู้แม่เกร็งหีเตรียมน้ำแตกผมเริ่มเพิ่มความเร็วน้ำในรูหีเริ่มไหลออกมาผมหงายนิ้วขึ้นซอยแรงๆงอนิ้วขูดใต้รูฉี่เข้าออกเร็วๆน้ำเมือกพุ่งอาบนิ้วขาวโพนตามด้วยน้ำเยี่ยวกระฉูดออกมาล้างนิ้วที่มีคราบเมือกพุ่งเลยกระจายไปไกลผมใช้อีกมือคว้าผ้าขนหนูมาบังไว้ เยี่ยวแม่ยังพุ่งออกมาห้าหกหน “โอ้ยๆ......พอแล้วพอแล้ว”ผมยังไม่ยอมหยุดซอย แกดิ้นดึงมือผมออก “เชื่อแล้วลูก พอแล้วเดี๋ยวแม่จะขาดใจเสียก่อน”พูดพลางหายใจหอบนอนหงายหมดสภาพถ้าเป็นนกผมคงเอาควยจ่อรูหีซอยไม่ยั้งแต่นี้เป็นแม่รีบเอามือถือถ่ายรูปแม่นอนหงายถ่างขาโชว์หีโชว์นมไว้หลายมุมเผื่อชักว่าวเวลาที่ทนไม่ไหวจริง ทั้งป้านาและแม่หลงใหลนิ้วเทวดาส่วนนกก็พร่ำหาท่อนเอ็นพิศวงแล้วทำไมผมต้องนอนเปิดมือถือดูหีทั้งสามคนแล้วชักว่าวทุกคืน........จบ

Facebook