เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - คู่แค้นแสนรัก  (อ่าน 14794 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - คู่แค้นแสนรัก
« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2020, 05:23:11 PM »
คู่แค้นแสนรัก
 ต้อยลูกพี่ลูกน้องวิ่งตาตื่นตะโกนเรียกผมตอนสี่ทุ่มเศษ “พี่เพชร! ช่วยไปดูพี่แตนหน่อยตัวร้อนจี๋พูดอะไรฟังไม่รู้เรื่องเลย ช่วยหน่อยนะพี่แม่ไม่อยู่บ้านต้อยทำอะไรไม่ถูกเลย” ต้อยกับแตนเป็นลูกป้าพี่สาวของแม่ แตนอายุสิบสามเท่าผมส่วนต้อยน้องชายแตนอายุหกขวบ ผมกับแตนไม่ถูกชะตากันทะเลาะกันประจำทั้งที่ตอนเด็กๆนอนมุ้งเดียวกันสมัยที่ยังอยู่เรือนหลังใหญ่ของตายาย ตอนหลังแยกมาปลูกบ้านเรียงถัดกันมาอีกสองหลังบ้านแตนอยู่ในสุดหลังสุดท้าย “แกอย่ามายุ่งกับข้าไอ้เพชรต่างคนต่างอยู่”แตนพูดเสียงดังใส่ผมที่เสื้อตัวโปรดของเธอใส่กองไฟเผาขยะแบบไม่ตั้งใจ ก่อนหน้านี้มีเรื่องขัดใจกันอยู่แล้ว ผมเดินลงเรือนแบบเซ็งๆต้อยรีบลากมือผมให้รีบเดิน “พี่แตนตัวร้อนเป็นไข้ตั้งแต่ตอนบ่ายกินเย็นเสร็จไปนอนแต่ตอนนี้ตัวร้อนจี๋พูดอะไรก็ไม่รู้ฟังไม่เรื่อง”แตนนอนอยู่บนฟูกในห้องตัวร้อนผิดปกติริมฝีบากแห้งผาก ผมบอกต้อยไปรองน้ำเย็นใส่ถังมาเอาผ้าขนหนูฝืนใหญ่จุ่มจนชุ่มค่อยๆเช็ดหน้า คอไหล่ “แตนเช็ดตัวก่อนนะร้อนมากอย่างนี้มันอันตราย”แตนไม่ตอนสนองปากพึมพำฟังไม่ได้ศัพท์ ผมเช็ดไหล่แขนดึงเสื้อยึดเธอขึ้นจนเห็นยกทรงแล้วเช็ดหน้าท้องไล่ขึ้นไปเช็ดใต้เต้านมจับเธอพลิกตัวเช็ดหลังจนถึงแก้มก้น เธอสะดุ้งเป็นระยะเวลาเจอผ้าเย็นๆผมเช็ดเข้าไปหน้าท้องใต้กางเกงขาสั้นที่เธอใส่จนถึงเนินโหนกนูนเธอสะดุ้งบิดตัวเล็กน้อยจากนั้นเช็ดขาอ่อนลงไปถึงปลายเข้าทั้งสองข้าง “ต้อยไปเปลี่ยนน้ำมาใหม่เลยดูสิน้ำดำปี๋”ผมเอามืออังหน้าผากเธอดูความร้อนลดลงมากแล้วเสียงแตนร้องอู้อี้แต่จับใจความได้ว่าปวดเยี่ยว ผมเขย่าตัวแล้วถามว่า “แตนปวดเยี่ยวเหรอ?”เธอพยักหน้าผมประคองเธอลุกขึ้นแต่เธอทรุดตัวลง “พี่เพชรอุ้มพี่แตนไปเยี่ยวทีเดี๋ยวเยี่ยวราดเหม็นทั้งห้องแน่เลย”ผมช้อนร่างเธออุ้มเดินไปห้องน้ำหน้าโถส้วม “ถอดกางเกงให้หน่อย เร็วๆ”ผมกลืนน้ำลายแล้วรูดกางเกงลงมาพร้อมกันทั้งสองตัวกดเธอลงยังไม่ถึงโถส้วมน้ำเยี่ยวพุ่งรดมือและกางเกงจนเปียกเสียงยาวดังสนั่นอยู่นานแสดงว่าอั้นมานาน ผมดึงกางเกงเธอออกตะโกนเรียกต้อยหาตัวใหม่มาเปลี่ยนเธอฉี่เสร็จเอนหลังถ่างขาโชว์เนินหีที่มีขนบางๆคุมอยู่ผมเอาสายชำระฉีดใส่หีเธอแล้วดึงกระดาษชำระเช็ดเบาๆแต่เห็นคราบเมือกขาวๆบนกระดาษ ผมเรียกต้อยเข้ามา “ต้อยล้างจิ๋มให้แตนหน่อยเลอะมากเลย”ต้อยส่ายหน้า “ไม่เอาพี่เพชรล้างเถอะ ต้อยไม่กล้า”ผมจำใจยื่นมือและฉีดน้ำเข้าไปในร่องหนีที่นูนใช้นิ้วลากถูเมือกขาวในร่องหีไปถึงรูตูดแตนบิดตัวร้องครางเสียงสั่นต้อยยืนมองเป็นกล้าๆกลัวๆผมฉวยโอกาสฉีดน้ำล้างมือถูรูตูดร่องหีอยู่นานไม่ต้องบอกว่าควยผมจะแข็งจนปวดหนึบๆแล้วเอาผ้าขนหนูซับจนแห้งใส่กางเกงขาสั้นตัวใหม่ที่ต้อยเอามาแล้วอุ้มเธอกลับห้องเริ่มเช็ดตัวรอบใหม่ต้อยนั่งดูพักเดียวเดินไปมุมห้องบอกขอนอนก่อน ตัวเธอยังร้อนมากผมตัดสินใจถอดเสื้อเธอออกไปตู้เย็นหยิบขวดน้ำเย็นมาเทใส่ผ้าขนหนูฝืนเล็ก “แตนเช็ดด้วยน้ำเย็นจัดเลยนะจะได้ลดไข้”พอผ้าโดนแถวหน้าเธอถึงกับสะดุ้งลืมตามองแล้วหลับตาต่อผมเช็ดทั่วหน้าคอและไหล่จากนั้นจุ่มผ้าให้หมาดๆเช็ดเหนือเต้านมหน้าท้องจนถึงเนินหีตัดสินใจถอดเสื้อในเธอออกผมต้องตะลึงเต้านมเธอใหญ่มากจุกนมเล็กๆสีแดงเรื่อตั้งชันผมกลืนน้ำลายด้วยความยากเย็นอยากจะดูดเลียจริงๆหักห้ามใจแล้วเช็ดรอบเต้าแอบคลึงจุกนมจนเธอครางเสียงสั่นพลิกตัวเธอนอนตะแคงเช็ดทั่วแผ่นหลังจนทั่วไข้เธอลดลงมากแล้วผมไปรื้อในตู้เสื้อผ้าเธอมีกระโปรงชุดนอนยาวค่อมเข่าจึงเอาใส่ให้เธอถือโอกาสดึงกางเกงขาสั้นเธอออกจับถ่างขาสำรวจร่องหีของเธอโดยไม่ลืมถ่ายรูปไว้หลายๆมุม หีเธอโหนกนูนพอสมควรขนอุยบางๆบกคลุมไปทั่วติ่งแตดหุ้มมิดชิดรูฉี่เล็กๆรูหียังปิดสนิทคงยังไม่โดยควยเสียบมาก่อนรูตูดเห็นแล้วอยากลองเย็ดตูดดู รูหีมีน้ำเมือกขาวๆซึมออกผมลองเอานิ้วป้ายมาดมกลิ่นฉุนนิดๆลองเอานิ้วก้อยแหย่ปากรูเธอสะดุ้งผมเลยต้องหยุดดึงกระโปรงปิดเอามืออังหน้าผากไข้ลดไปมากแล้วผมเอนหลังนอนลงพักเดียวหลับสนิท ประมาณตีสี่แตนลุกนั่งมองซ้ายขวาเอามือลูบเต้านมลูบเนินหีมองมาที่ผมแล้วลุกไปเข้าห้องน้ำสักพักกลับออกมา “เป็นไง!หายไข้แล้วนะ”ผมพูดพรางเอามืออังซอกคอเธอยังร้อนผ่าวแต่ไม่มาก “ทำไมแกมานอนตรงนี้?”ผมยิ้มๆอยากกวนตีนเธอสักหน่อย “ก็มาทำตามหน้าที่”เธอหันขวับ “หน้าที่ของว่าที่สามีไงภรรยาจ๋า”เธอทำหน้ายักษ์ “ไม่มีทางหรอกอย่าฝันหวานไปเลย”ผมแกล้งทำตาหวานสาดสายตาไปทั่วร่างเธอ “ไม่ได้ฝันเลยนะของจริงทั้งนั้นแค่นึกก็ทนไม่ไหวแล้ว”เธอเอามือปิดอกปิดเป้า “อีตาบ้า!ลามกจกเปรตชั้นจะฟ้องแม่แก”ต้อยงัวเงียลุกขึ้นมา “ต้อยไปตามพี่เพชรมาช่วยเอง พี่แตนตัวร้อนจนพูดเพ้อเจ้อเช็ดตัวพาไปเยี่ยวไม่อย่างนั้นเยี่ยวรดที่นอนแล้ว”ผมเสริมขึ้นอีกว่า “แถมล้างจิ๋มล้างก้นให้ด้วยนา เช็ดตัวหัวจดเท้าทำเต็มหน้าที่เลยละ”เธอถึงกับหน้าแดง “ถ้าอย่างนั้นขอบใจ”เธอยังคงพูดห้วนๆ ผมเอามืออังหน้าผาก “ไข้ลดเกือบปกติแล้วหาอะไรกินแล้วตามด้วยยาลดไข้ดื่มน้ำเยอะๆนอนพักมากๆว่าที่สามีไปละนะ” ตั้งแต่วันนี้ผมแกล้งหลบหลีกไม่ให้เจอเธอเดาเอาว่าเธอคงคาใจอะไรบางอย่างแล้วเป็นอย่างที่คิดเธอตามล่าผมจนบุกเข้ามาในห้องนอน “ทำไมต้องหลบหน้า”เธอมองแบบเคืองๆ “ไม่ได้หลบบังเอิญรูปหล่อคนอยากเจอหน้าเยอะเลยไม่ว่าง”ผมตอบกวนๆ “คุยกันแบบเป็นงานเป็นการคืนนั้นแกทำอะไรชั้นบ้างบอกมาดีๆ”ผมแกล้งทำเป็นใช้ความคิด “คืนนั้นต้อยมาตามฉันบอกว่าแตนเป็นไข้ตัวร้อนจี๋บ่นเสียงพึมพำพอจับใจความว่า พี่เพชรจ๋ามาหาเมียหน่อยเมียทนไม่ไหวแล้วพี่เพชรจ๋า”ฝ่ามืออรหันต์ฟาดลมเพราะผมอ่านทางออกหลบทัน “แล้วฉันก็เอาผ้าเย็นเช็ดตัวแกจนทั่วแต่แกบอกปวดเยี่ยว ต้อยบอกให้อุ้มไปห้องน้ำก่อนเยี่ยวราด แกถอดกางเกงไม่ไหวฉันเลยถอดให้ยังไม่ทันไรเยี่ยวแกพุ่งเฉียดหน้าฉันยาแดงผ่าแปดกางเกงเปียกหมดเลยให้ต้อยไปเอาตัวใหม่พอแกฉี่เสร็จฉันเอาน้ำฉีดจิ๋มกระดาษซับแห้งแต่มีเมือกขาวเลอะไปหมดฉันเรียกต้อยเอามือล้างจิ๋มแกหน่อยต้อยมันไม่กล้ากลัวจิ๋มกัดเลยเป็นหน้าที่ของฉันล้างทั้งก้นและจิ๋มจนมือหงิก”ผมอธิบายยาวเหยียด “แล้วตอนเปลี่ยนชุดนอนแกทำอะไรฉันบ้างคลับคล้ายคลับคลาว่าแกแหย่จิ้มฉัน”ผมทำตาปรือ “ฉันแค่เอาผ้าซับแห้งจิ๋มแกมันแฉะไปหมดว่าจะเอาลิ้นแหย่กลัวติดใจมาตามทุกวัน”รอบนี้หลบผิดจังหวะฝ่ามือฟาดโดนไหล่เต็มๆ “ไม่ได้ทำอะไรเลยเถิดหรอกคนรูปหล่ออย่างฉันถ้าหญิงไม่เต็มใจไม่ทำเด็ดขาด แต่นมกับจิ๋มแกสวยสุดยอดจริงๆนะเกือบอดใจไม่ไหวเผลอดูดนมแล้ว”เธอเอามือปิดหน้าอก “เออ!ถามแค่นี้แหละหายคาใจแล้วไปละ”ผมรีบคว้าตัวเธอมานั่งบนตัก “เดี๋ยวซี่รีบไปไหนมาจุ๊บที”ไซ้ซอกคอเอาฟันขบติ่งหูมือคลึงเต้านมจนเธออ่อนระทวย “ไม่เอาอย่าเล่น”ผมบอกว่าไม่เล่นเอาจริงๆ”ปากประกบปากเธอมือคลึงเต้านมและจุกนมเธออ่อนระทวยเอนตัวนอนลงผมเลิกเสื้อยึดขึ้นสูงมือลอดใต้เสื้อในคลึงเต้านมควยผมแข็งโด่จ่อตรงกับร่องหีส่ายบดขยี้เธอถ่างขาออกเสียงครางเบาๆกำลังจะงัดควยออกมาเสียงแม่ตะโตนเรียก “เพชรเอ้ย! มาช่วยขนของหน่อยเร็ว”วิมานล่มแตนหน้าแดงกล่ำจับเสื้อผ้าเข้าที่แล้วลงเรือนไป ผมยังคงใช้ลูกไม้เดิมไม่ยอมพบหน้าแตน พอเห็นเธอไกลก็หลบไปทางอื่น วันนี้ผมรู้ว่าแม่แตนไปงานญาติไม่กลับ นึกในใจแตนต้องมีลูกไม้อะไรแน่ แล้วก็เป็นไปตามคาดต้อยวิ่งหน้าตื่นแปลกๆมาหาผมบอกแตนเป็นไข้อีกแล้วอาการหนักว่าเก่า ผมดูสีหน้าต้อยก็รู้ว่าพูดไม่จริง “ถ้าพูดความจริงจะให้ร้อยหนึ่ง”ต้อยยิ้มแหยๆเล่าแผนของแตนทั้งหมดให้ฟังผมควักเงินให้ร้อยหนึ่งเดินตามต้อยไปห้องแตนเอามืออังหน้าผาก “ไม่ร้อนนี่นาหรือว่าเป็นโรคอื่น ต้อยไปเอาน้ำร้อนมา”ต้อยฟังงงๆ “โรคแบบนี้ต้องเอาผ้าชุบน้ำร้อนเช็ดตัวโดยเฉพาะตรงจุกนมไม่ใช้น้ำเย็นถ้าไม่มีก็รีบไปต้มปล่อยไว้นานไม่ได้”ต้อยพาซื่อรีบเข้าครัวไปต้มน้ำร้อน ผมแกล้งทำเป็นจับชีพจรเลียนแบบหมอ “โอ้อาการหนักต้องฉีดยา มามะ จะฉีดยาให้”ผมดึงกางเกงเธอลงมา “อีตาบ้า ลามก”แตนลุกขึ้นนั่งดึงกางเกงกลับเข้าที่ “อ้าว!ว่าจะฉีดยาสักสองเข็มหายเสียแล้ว” เธอค้อนหลายวง “ทำไมหายหน้าหายตาไม่มาหาบ้าง”ผมยิ้มๆ “กลัวห้ามใจไม่อยู่นะ จริงๆแล้วคิดถึงภรรยาใจจะขาดหลับตาก็เห็นแต่อวบๆนูนๆ”ผมหลบฝ่ามืออรหันต์พร้อมกับดึงเธอเข้ามกอดปากประกบปากจนเธอตัวอ่อน “พอแล้วเดี๋ยวต้อยเห็น”ผมลืมต้อยสนิทตะโกนบอก “ต้อยไม่เอาน้ำร้อนแล้วพี่แกหายสนิท”ต้อยเดินเข้ามาบอก “คุยสองคนนะ ง่วงนอนแล้วไปนอนห้องแม่ดีกว่า”เดินออกไปแถมปิดประตูล๊อคให้เสร็จ “ผมเริ่มคลอเคลียระดมจูบใบหน้าซอกคอเลื้อยลงมาถึงเต้านมถอดเสื้อยึดเสื้อในออกเต้านมอวบใหญ่จุกนมตั้งชันผมทั้งคลึงทั้งเลียและดูดจุกนมจนแนนครางเสียงสั่นมือเลื่อนลงไปลอดกางเกงใต้ท้องน้อยกางเกงในเธอแฉะไปหมดผมเลื่อนปากไล่เลียลงมาถอดกางเกงออกจนล่อนจ้อนใช้นิ้วกรีดร่องหีลากขึ้นลงจนมือเปียกลิ้นเลียวนรอบติ่งแตดเธอสะดุ้งดิ้นพราดๆเอามืออุดปากกลั้นไว้ไม่ให้เสียงดังติ่งแตดโผล่ออกมาแข็งเป็นไตลิ้นผมแลบเลียถี่ๆเธอตัวเกร็งกระตุกหลายหนผมเอานิ้วกลางกว้านปากรูหีที่น้ำเมือกไหลออกมาแล้วเสียบเข้าช้าๆเธอแอ่นหีรับดิ้นไปมาผมชักนิ้วออกมานิดหนึ่งแล้วค่อยเสียบเข้าไปจนสุดรูหีดูดรัดนิ้วแน่นขมิบเป็นระยะผมเริ่มซอยนิ้วเร็วขึ้น “ไม่ไหวแล้ว พอแล้ว โอ้ยๆ..”ผมกระแทกนิ้วแรงๆและเร็วถี่ๆเธอเกร็งตัวแอ่นหีขึ้นลงร้องเสียงหลง “ไหลแล้ว...ไหลแล้ว โอ้ย..”น้ำเมือกทะลักจากรูหีจนนิ้วร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งฉีดออกมาเป็นระยะเธอทิ้งตัวลงผมรีบถอดกางเกงควักควยจ่อปากรูหีแล้วเสียบเข้าช้า “อ๊ะ อ๊ะ อย่าๆ เจ็บๆ”จนหัวควยพ้นปากรูเธอแอ่นหียกสูงผมเสียบเข้าไปจนสุดแล้วคาไว้รูหีตอดรัดถี่ๆผมเริ่มกระเด้าช้าๆแล้วค่อยๆเร็วขึ้นกระแทกอัดรัวๆโหนกหีโหนกควยปะทะกันเสียงดังสนั่นแข่งกับเสียงร้องของเธอ “จะไหลอีกแล้ว โอ้ยๆ..”เธอตัวเกร็งแอ่นหีคาไว้ผมเอื้อมมือไปจับเต้านมสองข้างกระชากเข้ามารับกับจังหวะควยผมอัดใส่มดลูกเธอน้ำเมือกพุ่งอาบจนควยร้อนวาบไปถึงอัณฑะน้ำเยี่ยวพุ่งออกมากระจายหลายครั้งผมอัดกระแทกแรงๆอีกไม่กี่ทีรีบดึงควยออกจากรูหีน้ำเชื้อฉีดไปบนเนินหีพุ่งไปเลยเต้านมหมดแรงทิ้งตัวลงนอนก่ายตัวเธอไว้ “ได้เค้าเป็นสามีแล้วต้องรับผิดชอบนะ”เธอตีผมดังเพี๊ยะ “ใครได้ใครรับผิดชอบยังไง?” “ก็ต้องให้เค้าทำแบบนี้บ่อยๆ”เธอนิ่งเงียบ “กลับบ้านได้แล้ว”ผมไม่ยอมบอกข้าวใหม่ปลามันต้องกินนานๆ คืนนั้นผมจัดเธอน้ำแตกอีกสองรอบจนถึงเช้าก่อนกลับบ้านต้อยวิ่งมาแบมือ “อะไรว่ะ?”มันบอกว่าค่าปิดปากจำใจต้องควักให้มันอีกร้อยหนึ่ง ตั้งแต่นั้นมาพอแม่แตนไม่อยู่บ้านผมต้องไปนอนกับแตนอ้างว่ากลัวจะมีใครบุกรุกเพราะบ้านเธอเป็นหลังสุดท้ายส่วนเจ้าต้อยรวยเละรับรอบละร้อย แตนพูดคุยดีกับผมจนแม่สงสัย “เมื่อก่อนเกลียดกันจะตาย ทำไมตอนนี้อี๋อ๋อเหมือนผัวเมีย”ผมได้แต่ยิ้มๆบอกว่าเป็นญาติพี่น้องต้องรักกัน........

Facebook