เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - ไปทะเลกับลูกสาว  (อ่าน 98153 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - ไปทะเลกับลูกสาว
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2020, 03:25:43 PM »
ไปทะเลกับลูกสาว
 เรานัดกันไว้ล่วงหน้าว่าจะไปเที่ยวชะอำกันพ่อแม่ลูกทั้งสามคน แต่พอถึงวันเดินทางนิดเมียผมมีประชุมด่วนของทางบริษัทผมจึงต้องขับรถไปกับแนนลูกสาววัยสิบสองขวบกันสองคน “ประชุมเสร็จพรุ่งนี้จะตามไป”นิดบอกผมกับลูก แนนดีใจที่ได้นั่งข้างหน้ารถเพราะปกติถ้าไปไหนกันสามคนเธอต้องนั่งข้างหลังประจำ ผมขับรถแบบไม่เร่งรีบกว่าจะถึงชะอำก็หลังเที่ยงเช็คอินเข้าโรงแรมแล้วชวนแนนไปกินข้าวเที่ยงกัน “พ่อสั่งมากินที่ห้องเถอะ!หนูปวดอึกว่าจะเสร็จอีกนาน”เธอรีบวิ่งเข้าห้องน้ำ ผมเอนหลังนอนบนเตียงจนหลับไปด้วยความเพลียมาสะดุ้งตื่นตอนที่มือเล็กๆล้วงเข้าไปในกางเกงผมคว้าควยออกมารูดเข้าออก “นอนจู๋โด่เลยนะพ่อ!นอนฝันถึงแม่นะสิ” เสียงกริ่งประตูดังขึ้นคงมาส่งอาหารที่สั่ง ผมรีบเก็บลุกขึ้นจับกางเกงให้เรียบร้อย แนนนุ่งชุดว่ายน้ำทูพีชรีบวิ่งเข้าไปในห้องน้ำ “พ่อสั่งอะไรมาบ้าง?”เธอเดินออกมาในชุดว่ายน้ำท่อนบนปิดแค่จุกนมโชว์สองเต้าที่ใหญ่เกินอายุส่วนท่อนล่างมีแค่ผ้าสามเหลี่ยมปิดเนินหีแทบไม่มิด ผมบอกเธอว่าข้าวผัดอเมริกันกับน้ำสับปะรด หลังอาหารนั่งพักกันสักครู่ “พ่อดูตรงจิ๋มให้หน่อยสิว่ามีขนแลบออกมาไหม?”เธอเดินเข้ามาแอ่นเอวให้ดู ผมมองอย่างละเอียดมีขนบางๆโผล่ออกมาจากบิกีนี่ “ขนโผล่นิดหน่อยไม่สังเกตไม่เห็นหรอก”แต่เธอไม่ยอม “ไม่เอาพ่อ!ทำไงดี?”ผมรื้อกระเป๋าเดินทางเอาครีมโกนหนวดมีดโกนออกมาบอกเธอถอดท่อนล่างออกแล้วเอาน้ำลูบใส่ครีมโกนหนวดแล้วโกนขนอุยบนเนินจนเกลี้ยงเสร็จแล้วทาครีมบำรุงผิวจนทั่วอดที่จะแหวกร่องหีที่มีติ่งแตดเล็กๆรูฉี่รูหีที่ปิดสนิทจนถึงรูตูดไม่ได้แล้วบอกให้เธอใส่บิกีนี่ลูบดูจนทั่วไม่มีขนหลงเหลือ ลูกแนนมักจะแก้ผ้าต่อหน้าผมจนเป็นเรื่องธรรมดาแถมชอบควักควยผมออกมารูดเวลาผมหลับตอนที่นิดเมียผมไม่อยู่บ้าน มีอยู่ครั้งหนึ่งผมงีบหลับตอนกลางวันแนนจับควยผมออกมารูดจนแข็งแล้วเอาไปจ่อตรงร่องหีลากขึ้นลง ผมแกล้งทำเป็นหลับสนิทลองดูสิว่าเธอจะทำยังไงต่อ เธอลากไปมาหลายนาทีจนรู้สึกได้ว่ามันแฉะไปหมดแล้วก็ยัดควยผมใส่กลับไปในกางเกง ดูแล้วเธอคงไม่ถึงกับน้ำแตก ผมเคยใช้มือทำจนหีเธอเยิ้มแต่ไม่ถึงกับน้ำแตก กลัวว่าเริ่มแล้วจะหยุดไม่ได้ “ไปพ่อลงทะเลกัน”เราใส่เสื้อคุมอาบน้ำกับผ้าขนหนูออกจากห้องลงเล่นน้ำทะเลกันอย่างสนุก โรงแรมนี้ติดชายหาดมีคนมาเล่นน้ำไม่มากนัก แนนเล่นก่ายหลังผมไว้มากกว่าว่ายน้ำเอง ผมชวนเธอเล่นไล่จับโดยให้เธอว่ายหนีผมไล่จับเธอพอจับตัวได้ผมแกล้งเอามือสอดเข้าใต้ยกทรงคลึงเต้านมจุกนมจนตัวเธออ่อนปวกเปียก “อ๋อย...เสียวพ่อหนูเสียว”เธอครางเสียงสั่น “พ่อช่วยนวดในน้ำทะเลฆ่าเชื้อโรคไง!ล้างจิ๋มด้วยน้ำทะเลด้วย”ผมอ้าง เธอรีบห้าม “หนูปวดฉี่ทำไงดี?”ผมบอกให้เธอฉี่ในน้ำเลยมือผมย้ายไปแหวกบิกี่นี่ให้เธอเอาฝ่ามืออังร่องหีไว้ “เบ่งออกมาเลย”เธอนิ่งอยู่พักใหญ่น้ำอุ่นรดมือผมสักพัก “หมดแล้วพ่อ”ผมใช้นิ้วถูร่องหีขึ้นลงลองแหย่เข้ารูหีเธอสะดุ้งเฮือกร้องจ๊าก “ไม่เอา!เจ็บพ่อเจ็บ”ผมลากนิ้วถูติ่งแตดจนโผล่ออกจากหนังหุ้มจนเธอบิดตัวร้องครางเสียงสั่น ผมยังไม่อยากทำให้เธอน้ำแตกจึงจับบิกีนี่เข้าที่ “มาแนนล้างจู๋ให้พ่อบ้าง”เธอควักควยออกมาดึงกางเกงลงมาเล็กน้อย เธอจับรูดเข้าออกใช้นิ้วถูส่วนหัวที่บานแล้วดำลงใต้น้ำคว้าควยผมเข้าปากดูดเข้าออกอย่างแรงจนผมตัวงอ เธอโผล่ขึ้นมาหายใจผมบอก”สลับกัน!มาเล่นหามุกหาปลิงกัน”เธองงๆผมอธิบายบอกดำน้ำลงไปดูดเลียกันคนละรอบสลับกันผู้ชายเลียจิ๋มหาไข่มุกผู้หญิงดูดจู๋จับปลิงทะเล ใครดำได้นานกว่าชนะ ว่าแล้วก็ดำลงไปดึงบิกีนี่เธอออกมาจับยกขาข้างหนึ่งแล้วเลียติ่งแตดใช้ฟันงับยอดติ่งเธอถึงกับส่ายๆไป ถึงตาเธอบ้างเธอจับอันฑะผมเข้าปากดูดส่วนมือรูดหัวควยผมไม่หยุด รอบต่อมาผมแยกขาเธอถ่างกว้างยกสูงเลียนรูตูดใช้นิ้วก้อยเสียบเข้ารู้หี เธอสะดุ้งเฮือกบิดตัวโยกไปมานิ้วก้อยเสียบเข้าไปจนสุดชักเข้าออกลิ้นยังคงเลียรูตูดไม่หยุดเธอกดหัวผมจนกลั้นหายใจไม่ไหวรีบขึ้นมา “ขี้โกงกดหัวพ่อ”เธอทำตาเยิ้มบอกว่ามันเสียว “หนูไม่ไหวแล้วพ่อ หมดแรงแล้วกลับห้องเถอะ”เราเก็บของกลับถึงห้องแนนกระโดดขี่คอผม “พ่อวันนี้โอกาสดีแม่ไม่อยู่ต้องทำให้หนูน้ำแตกนะ”เราเข้าห้องน้ำเปิดน้ำใส่อ่างแก้ผ้านอนแช่กันสองพ่อลูก ควยผมแข็งตลอดเวลาส่วนแนนตาเยิ้มจุกนมตั้งชันคงจะเงี่ยนมากเหมือนกันนั่งทับควยผมไว้ในร่องหีขยับตัวเบาๆ อยู่บ้านเราอาบน้ำด้วยกันเวลานิดไม่อยู่บ้านแต่ก็ไม่บ่อยนัก ผมแค่ลูบไล้ร่องหีกับคลึงเต้านมเธอเบาๆยังไม่เคยทำเธอน้ำแตกคามือจนเธอโวยวายว่าไม่ยอมสอนเรื่องเซ็กส์สักที แช่น้ำกันนานพอสมควรก็ออกมายืนเช็ดตัวหน้ากระจกเงาบานใหญ่โดยไม่นุ่งผ้าทั้งคู่ แนนมองกระจกเงาเอามือลูบเต้าผมอีกมือจับควยผมรูดเข้าออก “ดูสิพ่อ!เราสองคนหุ่นดีเหมือนกันถ้าถ่ายรูปนี้ไว้แล้วบอกว่าหนูเป็นเมียน้อยพ่อทุกคนคงเชื่อ”ผมมองภาพกระจก ว่าไปแล้วรูปร่างเราสองคนก็แทบไม่มีที่ติแม้นผมจะไม่มีซิกแพคแต่ก็ไม่ลงพุงควยใหญ่ยาวพอสมควรส่วนแนนอกใหญ่หีโหนกเกลี้ยงเกลาเอวคอดหน้าตาสวยสดใส “ไปพ่อนอนกอดกัน แม่ไม่อยู่ต้องใช้โอกาสให้คุ้ม”เธอลากผมขึ้นเตียงแล้วค่อมตัวผมโดยเอาก้นจ่อตรงปากผมคว้าควยเข้าปากดูดเลียอย่างกระหายผมแหวกร่องหีที่เยิ้มๆแล้วใช้ลิ้นเลียติ่งแตดรัวๆจนเธอสะดุ้งลากลิ้นขึ้นลงจากแตดถึงรูตูดจากนั้นห่อลิ้นแล้วแหยงเข้าไปในรูหีเล็กๆน้ำเยิ้มไหลออกมาเป็นระยะ ลิ้นเข้าไปในรูหีได้เล็กน้อยเธอแอ่นรับขึ้นลงไม่หยุดส่งเสียงครางทั้งที่อมควยไว้คาปากนิ้วลิ้นยังคงแยงรูหีเข้าออกรัวๆมือคลึงติ่งแตดวนไปมา เธอบิดเกร็งตัวทะลึ่งพรวดน้ำในรูพุ่งออกมาเป็นเมือกขาวน้ำเยี่ยวฉีดพุ่งหลายระลอก “โอ้ยๆๆ......พ่อขาหนูไม่ไหวแล้ว..โอ้ยๆ”ตัวเธอกระตุกอย่างแรงหลายหน นับเป็นครั้งแรกที่ผมใช้ลิ้นจนเธอน้ำแตก ก่อนหน้านี้ไม่เคยใช้ลิ้นกับเธอเลยมีแค่นิ้วกรีดร่องหีไม่มีกี่ครั้งและไม่เคยทำจนน้ำแตก เธอฟุบลงนอนแผ่ถ่างขาอ้าซ่า ผมตัดสินใจจ่อหัวควยเข้าปากรูหีค่อยๆเสียบเข้าไปช้าๆ “เจ็บพ่อหนูๆ”พยายามจับหัวควยกว้านปากรูแต่ก็เข้าไม่ได้ฝืนเสียบลงไปอาจเกิดแผลฉีกขาดจึงไปค้นในกระเป๋าเครื่องสำอางค์ของนิดได้ครีมบำรุงผิวแบบเข้มข้นลองบีบละเลงปากรูหีและทาควยผมหนาๆ จากนั้นใช้นิ้วกว้านรูหีไปรอบๆแล้วเอาหัวควยจ่อค่อยๆออกแรงเสียบเข้าออกจนหัวบานเข้าไปได้ครึ่งหัว “อ๊ะ..โอ้ย...”เธอตัวเกร็งรับการสอดใส่แอ่นหีกึ่งถอยกึ่งรับจนในที่สุดหัวบานก็เข้าพ้นปากรูหี “โอ้ย...พ่อขา..เจ็บๆ..โอ้ย”ผมปลอบเธอว่าทนอีกนิดนะแล้วชักหัวควยออกมานิดหนึ่งเสียบเข้าไปใหม่พรวดเดียวเข้าไปครึ่งท่อนชักเข้าออกสองสามครั้งหีเธอก็ดูดควยผมจนมิดด้ามผมคาควยไว้แล้วจูบไซ้ซอกคอปากงับติ่งหูเธอครางเสียงดังลั่นรูหีขมิบถี่ๆตอดดูดควยไม่หยุด “พ่อขา...เสียวจังเลย โอ้ย...เสียว”นี่เป็นครั้งแรกที่เย็ดลูกสาวอายุสิบสองในบรรยายกาศโรแมนติกผมจึงไม่รีบร้อนค่อยๆทำแบบนุ่มนวลโดยเริ่มกระเด้าเบาๆจากช้าไปหาเร็วจากค่อยไปหาแรง อาการของเธอสุดจะบรรยายทั้งดิ้นบิดส่ายตัวส่งเสียงร้องเหมือนถูกเชือกถ้าทำกันที่บ้านคงแตกตื่นกันครึ่งซอย รูหีเธอขมิบดูดไม่หยุดน้ำเมือกไหลออกมาจนขาวโพนผมเริ่มเพิ่มความเร็วอัดกระแทกแรงๆเสียงโหนกหีโหนกควยกระทบกันดังสนั่นเธอเกร็งตัวแอ่นหียกสูงส่งเสียง “เสร็จแล้วพ่อขาหนูเสร็จแล้ว โอ้ย...โอ้ย”น้ำอุ่นๆไหลอาบหัวควยจนร้อนวาบฉี่พุ่งกระฉูดออกมาหลายหนทำให้ผมเสียวจนสุดกลั้นกระแทกอัดแรงๆฉีดน้ำเชื้อในมดลูกน้อยๆของเธอหลายระลอกเธอสะดุ้งทุกครั้งที่น้ำเชื้อฉีดใส่มดลูกผมอัดควยเข้าไปครั้งสุดท้ายแล้วฟุบตัวทับร่างเธอไว้ ที่กล้าแตกในเพราสามวันก่อนเธอนุ่งกางเกงในติดผ้าอนามัยเดินผ่านหน้าผมหลายรอบแถมยังแหวกให้ผมดู “พ่อดูสิเมนมาไหลเต็มผ้าเลย” เป็นอันว่าผมจับเธอเย็ดเรียบร้อยแล้ว ต่อไปเธอคงมาทวงสิทธิ์ไม่หยุดหย่อน คิดในแง่ดีถ้าผมไม่สนอง เธอคงหาวิธีเรียนรู้ด้วยตนเองจนอาจก่อปัญหาภายหลัง เรื่องแบบนี้มันห้ามกันยาก “พ่อขาหนูแสบจิ๋มไปหมดแล้ว จิ๋มฉีกไหม?”ผมแหวกร่องหีเธอออกมาดูไม่มีรอยฉีกขาดแต่ร่องหีรูหีแดงกล่ำเอามือถือถ่ายรูปให้เธอดูแล้วไปค้นในกระเป๋าหาหลอดยาทาแก้อักเสบมาป้ายทั่วร่องหี “หีหนูสวยไม่เบาเลยนะพ่อยิ่งโดนจู๋พ่อแทงเสร็จแล้วรูจิ๋มอ้าแดงสดใสไปเลย” เราแต่งตัวไปดินเนอร์ที่ห้องอาหารของโรงแรมเมนูส่วนมากเป็นอาหารทะเล “เหมือนเรามาฮันนี่มูนกันเลยนะพ่อ”เธอพูดไปตาเยิ้มไป สำหรับเด็กสาวอายุสิบสองได้มาเที่ยวทะเลกินอาหารดีๆและโดนเปิดบริสุทธิ์แบบเต็มใจคงจะเป็นความทรงจำที่ดีไปอีกนาน หลังอาหารพ่อลูกกอดกันไปเดินเล่นชายหาดท่ามกลางสายผมและแสงจันทร์ “พ่อจูบหนูหน่อย”ผมมองซ้ายขวาไม่มีผู้คนอยู่ใกล้เอาปากประกบปากเธอส่งลิ้นเข้าไปพันกันดูดอย่างดูดดื่มเธอผวากอดผมแน่ส่งเสียงครางอู้อี้ในลำคอมือเลื่อนลงมาสอดเข้าไปในกางเกงจับควยผมรูดเข้าออก ผมต้องคอยชำเลืองผู้คนรอบข้างเมื่อมั่นใจไม่มีใครอยู่ใกล้ถลกกระโปรงเธอขึ้นดึงเอากางเกงในออกมายัดใส่ไว้ในกระเป๋ากางเกงแล้วยกขาเธอข้างหนึ่งจับควยจ่อรูหีค่อยๆแทงเข้าไปเธอสะดุ้งเฮือกแอ่นหีรับจนเข้ามิดด้ามผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้นเธอพยายามกลั้นเสียงร้องแอ่นหีรับขึ้นลงผมมองรอบข้างอีกตามเคยจับแนนกลับหลังแล้วแหวกกระโปรงผลักเธอก้มลงเล็กน้อยเอาควยจ่อรูหีจากข้างหลังเธอรีบถ่างรับผมเสียบเข้าไปจนสุดแล้วกระเด้าแรงๆแนนหันมองดูวิวซ้ายขวาเสียงครางดังกว่าเก่าแข่งกับเสียงโหนกควยกระแทกกับง่ามตูด “ไหลแล้วพ่อขาหนูออกแล้ว โอ้ยๆ...”ตัวเธอเกร็งกระตุน้ำเมือกอุ่นๆอาบหัวควยร้อนวาบฉี่พุ่งกระฉูดหลายรอบผมอัดแรงๆอีกสี่ห้าทีแล้วหยุดคาไว้ไม่ฉีดน้ำเชื้อกลัวจะรับมือหีสดๆของลูกสาวไม่ไหวจากนั้นควักกางเกงในของเธอมาเช็ดน้ำที่ไหลนองจากรูหี กลับถึงห้องแนนถอดเสื้อผ้าออกหมดนอนกางแขนกางขาแผ่สองสลึงบนที่นอน ผมออกจากห้องน้ำโทรศัพท์ก็ดังขึ้น “เป็นไงพี่!แนนกวนพี่บ้างไหม?”ผมเปิดแฮนด์ฟรีคุยกับเธอยังดีที่ไม่วีดีโอคอล แนนรีบแย่งตอบ “หนูเป็นเด็กดีไม่ดื้อไม่กวนพ่อ แต่พ่อตามใจหนูมากเลย” “ดีแล้วละลูก แต่ไม่ใช่ได้คืบจะเอาศอกนะ!”นิดเตือนลูก “ไม่หรอกแม่ ได้คืบขอเอาเพิ่มอีกนิ้วสองนิ้วก็พอ”เธอตอกนิดไปแต่เอามือควักควยผมออกมาดูดเลีย “เด็กคนนี้นี่! เฮ้อพี่พรุ่งนี้นิดคงถึงช่วงเย็นๆงานยังไม่เสร็จเฮ้อ!ตั้งใจจะไปฮันนี่มูนรอบสองสักหน่อย”แนนดูดเลียจนผมตัวงอตอบนิดไปว่าไม่เป็นไรหรอกโอกาสหน้ายังมี “ทำไม่เสียงพี่สั่นๆเป็นไรหรือ?”แนนยิ้มชอบใจตะโกนบอก “พ่อเป็นโรคจับไข่สั่นนะแม่”เสียงนิดหัวเราะก่อนวางสาย “พ่ออะ!เย็ดจิ๋มหนูจนระบมไปหมดว่าจะให้พ่อเย็ดอีกก่อนแม่จะมา”ผมแหวกหีออกมาดูมันแดงเถือกไปทั้งร่องปากรูหีแดงจนคล้ำ “บวมมากเลยนะแบบนี้ต้องงดไปสักอาทิตย์”ผมแกล้งขู่ “ไม่เอาอะ!บรรยายกาศโรแมนติกแบบนี้เสียดายออก พ่อเย็ดหนูเบาๆอีกสี่ห้าที่ก็พอนะพ่อนะ ไปอาบน้ำแล้วมานอนกัน” คืนนั้นกว่าจะถึงเช้าผมต้องทำเธอน้ำแตกอีกสามครั้งฉีดน้ำเชื้อใส่รูหีเธอเพียงครั้งเดียวต้องควบคุมไม่ให้น้ำแตกบ่อยยังต้องเผื่อไว้รับมือนิดแฟนผมอีกคน วันถัดมาช่วงเช้าแนนชวนผมไปเล่นน้ำที่สระของโรงแรม ชุดว่านน้ำของเธอทำให้หนุ่มแก่ทั้งหลายตาค้างเพราะสาวคนอื่นแต่งชุดมิดชิดยกเว้นฝรั่งสาวสองสามคนที่โป๊แบบเฉือนไม่ลง “พ่อ!เวลาคนอื่นเขามองนมมองจิ๋มลูกสาวพ่อจะเคืองไหม?”ผมบอกดีใจต่างหากที่มีลูกนมสวยจิ๋มสวย แต่ห้ามใครมาต้องนะเก็บไว้ใช้คนเดียว เธอเข้ามาจุ๊บแก้มผมทีหนึ่ง ผมว่ายน้ำเล่นพักเดียวขอนอนพักเพราะเมื่อคืนงานหนักมากแนนเล่นคนเดียวไม่สนุกปลุกผมกลับห้องนอนพักกันดีกว่า อาบน้ำสระผมแล้วแก้ผ้านอนกอดกันจนถึงเที่ยงนิดโทรมาบอกคงถึงประมาณห้าหกโมงเย็น หลังอาหารเที่ยงแนนบอกผมว่า “ก่อนแม่มาเราต้องน้ำแตกส่งท้ายกันคนละสองรอบนะ”ผมสนองด้วยกันเย็ดเธอท่าหมา,ตะแคงข้าง,ท่าลิงอุ้มท้อปิดฉากด้วยเย็ดรูตูด แนนดิ้นพราดส่งเสียงร้องโหยหวนน้ำแตกแล้วแตกอีกจนบอกยอมแพ้ “หนูยอมแล้วพ่อ ยอมแล้วจิ๋มเจ็บจนชาตูดก็ระบม” เธอนอนก่ายผมกรนเสียงสนั่นผมจับเธอนอนหงายเอาผ้าขนหนูเช็ดทำความสะอาด ร่องหีเธอแดงบวมระบมปากรูหีบวมแดงจนปิดสนิทรูตูดแดงช้ำผมรีบเอายาแก้อักเสบทาทั่วทั่งรูตูดรูหี ดูเหมือนหีเธอจะโหนกนูนกว่าเก่าชั่วข้ามคืน ผมสำรวจเก็บห้องไม่ให้มีพิรุธยังดีที่นอนไม่เลอะน้ำเชื้อน้ำเงี่ยนเพราะผมเอาผ้าขนหนูหลายชั้นรองไว้ แนนงัวเงียตื่นมาบอกว่าเจ็บตูดเจ็บจิ๋ม ผมกำชับเธออย่าให้แม่เห็นจิ๋มเป็นอันขาดที่โกนขนจนเกลี้ยงแถมบวมตุ่ย “ถ้าแม่เห็นจิ๋มบวมแดงแบบนี้รับรองรู้เลยว่าแนนกินน้ำใต้ศอกแล้ว” เธอทำหน้ามึนงง “ก็เป็นเมียน้อยไง”เธอหัวเราะชอบใจ “ไม่แข่งกับแม่หรอกเป็นเมียน้อยก็ยอมข้อสำคัญเมียน้อยมีสิทธิ์ได้เย็ดวันละหนก็พอ”นิดมาถึงโรงแรมเกือบห้าโมงเราเพิ่มเตียงเสริมไว้ให้แนน  นิดถามผมเมื่อคืนลูกนอนดิ้นไหม?แนนแย่งตอบ “พ่ออะนอนละเมอจับนมจับจิ๋มหนู ดีนะหนูไหวทันเลยไล่พ่อไปนอนเตียงเสริม”ผมเถียงบอกพ่อนอนเตียงเสริมแต่ต้นต่างหาก นิดหัวเราะชอบใจ “แม่ไม่เชื่อทั้งสองคนนอนกอดกันทั้งคืนสิไม่ว่า ไม่เป็นไรหรอกกอดกันเฉยๆ”แนนมองหน้าผมแล้วบอกว่า “พ่ออยู่เป็นเพื่อนแม่นะ!หนูจะไปเดินเล่นชายหาดแล้วพบกันที่ห้องอาหาร”เธอหันมาขยิกตากับผมทำนองว่าถึงเวลาเมียหลวง ผมชวนนิดอาบน้ำเต้านมนิดมโหฬารมากจุกนมสีน้ำตาล หน้าท้องมีไขมันเล็กน้อยเนินหีโหนกนูนแคมหีแลบออกมาเล็กน้อยติ่งแตดเม็ดเขื่องสีแดงถ้าแหวกร่องหีจะเห็นรูฉี่ชัดเจนรูหีลึกอ้าออกจนมองเห็นข้างในผมดูที่ไรก็ควยแข็งโด่ทุกทีแม้จะผ่านมาเป็นสิบกว่าปี ผมจับเธอนั่งบนเคาเตอร์อ่างล้างลงลิ้นจนเธอดิ้นพราดๆน้ำไหลนองจากรูหีมือขยำเต้านมจนจุกนมแข็งโป๊กจากนั้นจ่อหัวควยเสียบเข้ารูหีแบบง่ายๆแต่ก็ดูดรัดควยเป็นระยะเธอชอบให้ผมกระแทกแรงๆผมสนองทั้งแรงและเร็วจนเธอครางเสียงลั่นผมจับเธอลงจากเคาเตอร์เสียบจากข้างหลังแล้วกระเด้าอย่างแรงมือสองข้างจับเต้านมกระชากอัดสวนกับแรงกระเด้าทั้งแรงและเร็ว นิดเกรงตัวร้องสุดเสียงน้ำเมือกในรูหีอาบควยผมจนร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งฉีดออกมาสามสี่ครั้ง ผมอั้นไว้ไม่ให้น้ำแตกจากน้ำเอาฝักบัวรดล้างจนสะอาดออกมาที่เตียงนอนเช็ดตัวปะแป้งนิดมองควยผมที่แข็งโด่ “ทำไมจู๋พี่มันอึดอย่างนี้เมื่อคืนนอนจับจิ๋มลูกแน่ๆเลย”ผมยิ้มๆบอกมันก็มีเผลอกันบ้าง “จะสอนลูกเรื่องเซ็กส์ต้องระวังหน่อยนะเดี๋ยวลูกจะหมกมุ่นจนเสียการเรียน”ผมเปลี่ยนเรื่องคุยบีบหัวไหล่บอกจะนวดให้เธอ ได้ผลเธอนอนคว่ำให้ผมนวดตั้งแต่หัวถึงขาแล้วนอนหงายนวดถึงเนินหีผมจับเธอแยกขาลงลิ้นจนน้ำเธอเยิ้มแฉะจ่อควยใส่รูหีกระหน่ำจนเธอน้ำแตกอีกรอบร้องโอดโอยนอนถ่างขาหมดสภาพเพียงพักเดียวเสียงกรนเบาๆก็ดังออกมา เกือบทุ่มเราพากันไปห้องอาหารแนนรออยู่ก่อนแล้วเราสั่งซีฟูดชุดใหญ่มีกุ้งมังกรตัวโตด้วยพ่อสั่งน้ำพันซ์ที่มีเหล้าผสมมาด้วย “แนนกินได้หรือพ่อ?เดี๋ยวเมานะ”นิดท้วงติง ผมบอกว่า “ลูกต้องเรียนรู้อีกมากบางอย่างต้องรู้ไว้เพื่อรับสถานการณ์ ค่อยๆจิบนะลูกถ้า มึนหัวก็หยุด” ห้องอาหารมีดนตรีบรรเลงเบาๆแขกหลายคู่ออกไปเต้นรำกันท่ามกลางบรรยากาศสุดโรแมนติก “พ่อพาแม่ไปเต้นรำสิ!ไหนว่ามาฮันนี่มูนไง?”ผมประคองนิดออกไปเต้นรำในบรรยากาศสลัว “เดี๋ยวพี่ชวนลูกเต้นรำด้วยนะจะได้ไม่น้อยใจ”ผมจึงพาแนนออกฟลอร์เต้นรำโดยเธอพยายามลากผมไปไกลๆในมุมอับ “ยังดีนะที่เมียน้อยก็มีสิทธิ์”ไม่พูดเปล่าจูบปากอย่างดูดดื่ม ผมกลัวนิดเห็นแต่เธอบอกไม่ต้องห่วงมุมนี้มองไม่เห็น กลับถึงห้องเปลี่ยนชุดนอนกันแล้วแนนก็ออกฤทธิ์ “แม่ขา!ให้หนูนอนด้วยคนนะ บรรยายกาศโรแมนติกแบบนี้จะให้หนูนอนคนเดียวได้ไง?”นิดมองหน้าผมแล้วพูดว่า “ได้เลยมานอนข้างแม่นี่” “ไม่เอาจะนอนข้างพ่อ”นิดถอนใจพยักหน้าแนนขึ้นมานอนก่ายข้างผมสักพักก็ส่งเสียงกรนเบาๆ ยังดีที่ผมทำให้นิดแตกไปสองน้ำเธอจึงสงบและหลับไปโดยไว ไฟในห้องสลัวแนนสอดมือเข้าไปในกางเกงผมจับควยรูดเข้าออกไม่กล้าหันมากอดเธอกลัวนิดตื่นเธอจับมือผมไปคลึงเต้านมเธอเล่นพักใหญ่เธอหลับต่อไปจนถึงเช้า หลังอาหารเช้าแนนชวนนิดไปเล่นน้ำทะเลส่วนผมขอนอนสักงีบมาพักผ่อนแต่กลับเหนื่อยกว่าปกติ เธอเห็นชุดของลูกถึงกับตาค้าง "แม่ว่าชุดแม่โป๊แล้วเจอของลูกแม่ชิดซ้ายไปเลย"นิดมีความรู้สึกลูกสาวจะอวบอั้นเกินวัยโหนกหีอวบอูมจนแทบล้นออกมาโชว์ร่องหีชัดเจนแบบนี้คนเป็นพ่อที่อยู่ด้วยกันจะทนไหวหรือ?แม่ลูกเล่นน้ำทะเลแล้วต่อด้วยสระน้ำจนเกือบเที่ยงจึงกลับเข้าห้องเตรียมตัวกลับบ้านหมดโปรแกรมพักร้อน แวะกินข้าวกลางทางก่อนถึงบ้าน แนนหายเงียบเข้าไปในห้องส่วนนิดขอเอนหลังสักงีบ ผมเข้าไปห้องแนนเห็นเธอนอนถ่างขาใส่เสื้อยึดยาวเกือบถึงเข่าโชว์กางเกงในบางๆสีเนื้อลองเขย่าตัวเธอและไม่สนอง นึกขึ้นได้ว่าหีเธอบวมตุ่ยแดงกล่ำจึงแหวกกางเกงในดูรู้สึกว่ามันจะบวมมากกว่าเก่ารีบไปรื้อกระเป๋าเอาแก้อักเสบมาทาให้โดยกระซิบข้างหูว่าพ่อจะทายาให้นะเธองัวเงียพยักหน้าแต่ไม่ลืมตา ผมดึงกางเกงในเธอลงถ่างขาแหวกร่องหีทายาตั้งแต่ติ่งแตดรูหีที่บวมจนปิดรูและรูตูดเสร็จแล้วใส่กางเกงในกลับคืน หลายวันต่อมาจังหวะที่นิดกลับบ้านทีหลังผมเพราะติดงานจะกลับมืดหน่อยเมียน้อยก็มาทวงสิทธิ์ “ผัวขา!เมียน้อยหิวโหยอดอยากปากแห้งจนคันยิกๆแล้วช่วยเมียด้วย”เธอควักควยผมเข้าปากดูดเลียอย่างกระหายผลักผมลงบนเตียงเอาก้นจ่อปากผมลองแหวกดูไม่มีรอยช้ำบวมแล้วรูหีอ้าออกไม่เหมือนเดิมผมลงลิ้นลากขึ้นลงจนน้ำนองแล้วห่อลิ้นเสียบเข้ารูหีแลบลิ้นเข้าออกรัวๆ เธอร้องลั่นส่ายเอวรับกำมือรูดควยผมแน่นน้ำจากรูหีไหลเยิ้มออกมาไม่ขาดสายนิ้วชี้ขยี้ติ่งแตดจนเธอตัวเกร็งกระตุกผมเปลี่ยนเป็นใช้สองนิ้วเสียบรูหีเธอสาวเข้าออกกระแทกแรงๆเธอแอ่นหีร่อนไปมาเสียงร้องดังกว่าเก่าผมจับเธอนอนหงายหัวควยจ่อปากรูหีเสียบเข้าไปช้าๆเธอแอ่นยกหีสูงรับกับจังหวะนิ้วที่สาวเข้าออก “พ่อขา โอ้ยๆ เสียวจังเลย โอ้ย...ไหลแล้ว  ไหลแล้ว”ตัวเกร็งกระตุกน้ำเมือกและเยี่ยวพุ่งกระฉูดพร้อมกันหลายละลอกผมควยหัวจ่อปากรูแล้วเสียบเข้าไปแรงๆพรวดเดียวมิดด้ามแนนสะดุ้งเฮือกแอ่นหีรับตามจังหวะกระเด้าที่เริ่มและแรงขึ้นผมกระแทกไม่ยั้งนับไม่ถ้วน “เสร็จแล้วพ่อหนูเสร็จอีกแล้ว โอ้ยๆๆ.......”ผมเสียวสุดขีดรีบชักควยออกมาเธอเหมือนจะรู้รีบลุกขึ้นคว้าควยผมเข้าปากดูดเลียอย่างแรงจนผมฉีดน้ำเชื้อพุ่งเข้าปากเธอที่ดูดจนแห้ง พ่อกลัวหนูท้องใช่ไหมถึงปล่อยข้างนอก”ผมพยักหน้าเธอเสนอว่า “จะกินยาคุมดีไหม?ถึงยังไงพ่อก็ต้องเย็ดหนูอีกหลายปีหรือพ่อจะทิ้งเมียน้อยคนนี้”เธอทำเสียงเง้างอน “พ่อซื้อมาเลยนะเอาแบบแม่ก็ได้”ผมบอกเธอว่าแม่ทำหมันแล้ว “ถ้ายังนั้นพาหนูไปทำหมันเลย”ผมต้องบอกเธอว่าอายุแค่สิบสองหมอไม่ทำให้หรอก อีกอย่างโตขึ้นต้องมีครอบครัวต้องมีลูกมีหลานให้พ่อแม่ เอาเป็นว่ากินยาคุมไปก่อนก็แล้วกัน”ผมต้องซื้อยาคุมมาเก็บไว้รอจนเมนมาเที่ยวหน้าเริ่มกิน ตั้งแต่ทำเธอน้ำแตกและมีเพศสัมพันธ์กันมา การเรียนเธอดีขึ้นจนผิดตา ส่วนหนึ่งคงเป็นเพราะไม่ต้องหมกมุ่นกับเซ็กส์ร่างกายได้หลั่งสารคลายความเครียด เต้านมเธอโตจนต้องเสื้อในเก่าใช้ไม่ได้ เนินหีโหนกนูนกว่าเก่าจนนิดก็สังเกตเห็น “พี่ว่าลูกเราไปกินอะไรมาทำไมอกใหญ่จิ๋มโหนกนูนได้ขนาดนี้”ผมต้องแกล้งบอกว่าคงได้เชื้อจากแม่และยายมั้ง? ปีนี้แนนเข้าเรียนชั้นมัธยมของรัฐบาลไม่ไกลจากบ้านนัก ผมเลิกงานก่อนนิดเสมอถ้าวันไหนนิดติดประชุมกลับบ้านช้าแน่นอนเธอจะทวงสิทธิ์อย่างน้อยแตกหนึ่งน้ำ ถ้านิดกลับบ้านปกตินานๆเธอจะบอกผมว่า “พ่อกลับบ้านเร็วหน่อยสิ!”ผมเลยคุยกับทางบริษัทว่าตอนเช้าจะมาก่อนชั่วโมงและขอเลิกงานก่อนหนึ่งชั่วโมง “เป็นการเหลี่ยมเวลาทำงานเพื่อเพิ่มประสิทธิ์ภาพ”ผมอธิบายให้ผู้บริการฟังซึ่งมีหลายคนเห็นด้วยให้ทดลองสักหกเดือน เวลาที่เพิ่มหนึ่งชั่วโมงมีค่าสำหรับแนนมาก เธอกลับถึงบ้านก่อนผมดังนั้นพอเดินเข้าบ้านสิ่งเธอก็คือจูบปากแลกลิ้น ใหม่ๆเธอให้ผมเล่นท่าโก้งโค้งตรงหน้าประตู,ห้องครัว,ในห้องน้ำและห้องนอนของเธอ ตอนจัดหลังเวลาลงตัวแล้วจึงทำกันอย่างสบายไม่เร่งรีบในห้องนอนของเธอ งานหนักอยู่ที่ผมต้องหาอาหารเสริมบำรุงพละกำลังแต่เก็บไว้ที่ทำงานอ้างว่าต้องกินหลังอาหารเที่ยง กับนิดผมต้องทำเธอน้ำแตกอาทิตย์ละสองสามครั้งส่วนแนนไม่มีวันหยุดยกเว้นวันมามาก ถึงเป็นงานหนักก็ต้องอดทนทำตามหน้าที่ของคนรักลูกรักเมีย.......จบ

Facebook