เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - พักฟื้นคืนชีวิต  (อ่าน 13484 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - พักฟื้นคืนชีวิต
« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2020, 08:57:40 PM »
พักฟื้นคืนชีวิต
บ้านผมอยู่หลังอ่างเก็บน้ำขนาดใหญ่ของภาคเหนือตอนล่าง อากาศดีไม่ร้อนไม่หนาวเกินไปอีกด้านเป็นแนวภูเขายาวเหยียด หมู่บ้านเรามีแค่ห้าสิบกว่าหลังคาเรือนถนนลาดยางเชื่อมกับทางหลวงเข้าสู่ตัวอำเภอไม่ไกลเท่าไหร่ ผมเรียนอยู่ชั้นมัธยมในตัวอำเภอมีมอไซค์เก่าๆขี่ไปกลับ พ่อทำงานราชการที่ตัวอำเภอส่วนแม่ดูแลบ้านและสวนผักเล็กๆ ปิดเทอมนี้ลุงเบิ้มพี่ชายแม่จะส่งลูกสาวน้องขิงมาพักฟื้นที่บ้านเราเนื่องเธอป่วยออดๆแอดๆหลายโรคเช่นกล้ามเนื้ออ่อนแรงโดยเฉพาะภูมิแพ้แถมยังเดินไม่ค่อยได้ต้องนั่งรถเข็นเป็นส่วนใหญ่ ผมกับขิงสนิทกันมากเธอมาพักบ้านผมช่วงปิดเทอมทุกปี เธอเกิดที่นี่จนอายุได้หกขวบลุงเบิ้มได้ย้ายไปทำงานที่กรุงเทพจึงรับเธอกับป้าจวนแม่ไปอยู่ด้วย ตอนเด็กเราสนิทสนมกันมากเรานอนห้องเดียวกันมักจะอาบน้ำด้วยกัน อายุเธอน้อยกว่าผมสองปีสุขภาพเธอไม่ค่อยดี ยิ่งปีนี้เธอต้องใช้ชีวิตอยู่บนรถเข็นเป็นส่วนใหญ่ หมอแนะนำให้หาที่อยู่ที่ไม่มีมลภาวะจะช่วยบรรเทาอาการภูมิแพ้ได้บ้างลุงเบิ้มมาปรึกษาพ่อแม่ผมว่าจะให้น้องขิงย้ายมาอยู่ที่บ้านเราและขอร้องให้ผมช่วยดูแลน้องขิงที่ช่วยตัวเองไม่ค่อยได้ซึ่งผมรับปากด้วยความเต็มใจ รถลุงเบิ้มเลี้ยวเข้ามาในรั้วบ้านผมรีบวิ่งไปเปิดประตูรถน้องขิงพอเห็นหน้าผมน้ำตาร่วงร้องไห้โฮ “พี่กร!ขิงคิดถึงพี่เหลือเกิน”ผมไหว้ลุงเบิ้มก่อนเข้าไปประคองเธอลงรถ ลุงเบิ้มเปิดท้ายรถเอารถเข็นท้ายรถออกมากางล้อ ขิงกอดผมแน่นผมช้อนตัวเธออุ้มเดินขึ้นบนบ้านเธอไหว้พ่อกับแม่ผม พวกผู้ใหญ่คุยสารทุกข์สุขดิบกัน ผมเอาผ้าชุบน้ำเย็นมาเช็ดหน้าเช็ดคอให้เธอ “พี่กรน้องปวดฉี่!”แม่ได้ยินบอกว่าผมว่า “กรอุ้มน้องไปห้องน้ำเร็ว”เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องปกติเพราะทุกครั้งที่ขิงมาอยู่ที่นี่ก็นอนห้องเดียวกับผมตั้งแต่เด็กเพียงแต่ครั้งนี้เธอเดินแทบไม่ไหว ผมอุ้มเธอไปยืนหน้าโถส้วม “ถอดเองได้นะ”เธอพยักหน้าผมจึงออกมารอหน้าห้องน้ำสักพักเธอก็ส่งเสียงบอกเสร็จแล้ว “อ้าว!ยังไม่ใส่กางเกงในเลยหรือ?”เธอส่ายหน้า “น้องลุกไม่ไหว พี่ช่วยฉีดน้ำล้างให้หน่อยสิ” ผมสังเกตเห็นกางเกงในเธอมีผ้าอนามัยติดอยู่และมีคราบขาวจางๆ ผมใช้สายชำระฉีดใส่ตรงหีเธอเอามือล้วงเข้าไปล้างก้นและรูฉี่และเอากระดาษชำระซับแห้งผมถามเธอว่าจะเปลี่ยนผ้าอนามัยไหม? “อีกสองวันเมนจะถึงมา ใส่เผื่อไว้กันเลอะยังไม่ต้องเอาออก” ผมดึงกางเกงในขึ้นมาอุ้มเธอออกมา ลุงเบิ้มบอกต้องรีบกลับกรุงเทพแล้วมีธุระด่วนและฝากฝังให้ผมช่วยดูแลน้องขิงพร้อมกับยาถุงใหญ่ “ใกล้เปิดเทอมจะมาจัดการเรื่องที่เรียนให้น้องขิงรวมทั้งติดต่อหมอที่โรงพยาบาล” ผมรับปาก “ลุงไม่ต้องห่วงผมจะดูแลน้องให้ดีที่สุด” บ่ายค่อนเย็นผมพาขิงนั่งรถเข็นไปศาลาท้ายสวนผักติดกับอ่างเก็บน้ำเธอชอบมาดูพระอาทิตย์ตกวิวสวย “ทุกคืนก่อนนอนก็คิดเป็นห่วงว่าพรุ่งนี้น้องจะตื่นขึ้นมาไหม?”ผมกอดเธอแน่หอมแก้มเธอเบาๆ “อย่าท้อแท้ พี่จะเป็นกำลังใจให้จะอยู่เคียงข้างขิงตลอดไป”เธอซบลงตรงอกผม หลังซึมซับกับความงามอาทิตย์ตกลับฝั่งน้ำผมพาเธอกลับเข้าบ้านพอดีกับอาหารเย็น “แม่ครับให้น้องขิงอยู่ห้องกรนะครับ”แม่ยิ้มๆ “ก็ต้องอยู่ห้องเดียวกับกรอยู่แล้วจะได้ดูแลน้องยังไงละ”ขิงพนมมือไหว้แม่ อยู่บนเรือนผมจะคอยประคองให้ขิงเดินไปมาบางครั้งก็อุ้มถ้าเธอเดินไม่ไหว พ่อแม่หลังอาบน้ำก็เข้าห้องนอน “เดี๋ยวพี่อาบน้ำให้นะตัวเหนียวหนึบไปหมดแล้ว”เธอยิ้มอายๆหน้าแดงผมอุ้มเธอเข้าไปในห้องน้ำถอดเสื้อผ้าเธอออกหมดส่วนตัวผมนุ่งกางเกงใน ปีนี้ขิงอายุสิบสามแล้วเต้านมใหญ่ไม่ใช่เล่นจุกนมสีชมพูเนินหีโหนกนูนมากแต่เกลี้ยงเกลาไม่มีขนสักเส้นติ่งแตดแลบออกมานิดหน่อยร่องหีปิดสนิท เนินหีเธอไม่มีขนคงเป็นกรรมพันธุ์ ผมเคยเห็นเนินหีแม่ตอนแกนอนพักตอนบ่ายผ้าถุงอ้าออกจนเห็นเนินหีจะจะมีขนบางๆเพียงไม่กี่เส้น ป้าจวนแม่น้องขิงก็เช่นกันขนน้อยบางๆกะจุกแค่บนเนินช่วงล่างไม่มีขนเลย ที่เห็นเพราะตอนแกอาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวออกจากห้องน้ำเผลอนั่งยองหยิบของอะไรสักอย่างถ่างขาอ้าหีแบบไม่ตั้งใจจนผมจำติดตา ส่วนผู้ชายลุงเบิ้มขนน้อยกว่าพ่อ ผมคงได้ทางแม่มาเยอะมีขนไม่ดกเท่าไหร่ ผมเอาเก้าอี้พลาสติกมาให้บอกเธอนั่งพิงเอนหลัง “สระผมดีไหม?”เธอพยักหน้าผมใส่แชมพูนวดถูสระให้เธอสองรอบแล้วใช้สบู่เหลวลูบไล้ต้นคอไหล่แขนสองข้างจากนั่นลูบไล้เต้านมจนเธอครางเบาๆจุกนมแข็งเป็นไตแล้วถูลงไปหน้าท้องสะดึกกำลังจะถูแถวเนินหี เธอรีบบอก “ให้น้องฉี่ก่อน”ผมประคองเธอไปนั่งโถส้วมเสียงฉี่เธอดังสนั่น พอฉี่เสร็จผมบอกให้เธอนั่งยองกับพื้นก่อน “จะล้างก้นให้”ผมเอาสบู่เหลวใส่มือล้วงเข้าไปรูตูดลากขึ้นลงถึงติ่งแตด “อ๊ะ...อ้า..อุย..”เธอครางเสียงดังจนผมล้างเสร็จประคองเธอไปนั่งเก้าอี้แล้วใช้สบู่ถูขาสองข้างจนเสร็จ “พี่กรถอดกางเกงในออกสิ!ขิงจะถูตัวให้”ผมถอดกางเกงในออกควยที่โด่ตั้งแต่เข้ามาในห้องน้ำดีดผึงชี้โด่ ขิงมองตาโต “ปีที่แล้วไม่ใหญ่ขนาดนี้นี่นา?”เธอเอาฝักบัวรดตัวผมจนชุ่มแล้วเอาสบู่เหลวละเลงตัวผมจนทั่วแล้วเพิ่มสบู่เหลวใส่มือลูบถูหัวควยผมรูดหนังเข้าออกจนผมเสียวตัวงอ อาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าขนหนูทั้งสองคนแล้วอุ้มเธอเข้าไปห้องนอนเช็ดตัวปะแป้งแล้วเอากระโปรงชุดนอนใส่ให้เธอส่วนผมนุ่งขาสั้นกับเสื้อยึดคอกลม “นวดกายภาพบำบัดก่อนนอน”ผมนวดเธอตั้งแต่ไหล่ลงมาเน้นนวดขาเป็นพิเศษ ตรวจดูว่าก่อนนอนเธอต้องกินยาอะไรบ้างตามที่ลุงเบิ้มเขียนกำกับไว้ เตรียมถังน้ำเตี้ยใบเล็กไว้เผื่อเธอปวดฉี่กลางดึกไม่สะดวกไปห้องน้ำ “ให้น้องนอนกอดพี่ถึงเช้าเลยนะ”เธอหันมาก่ายตัวผมขณะที่นอนบนเตียงเดียวกันผมโอบและลูบหลังเธอ ปีนี้ขิงรูปร่างโตขึ้นมากแล้ว มีเต้านมใหญ่เนินหีโหนกมากกว่าเก่าเกลี้ยงเกลาไม่มีขนสักเส้นผมยอมรับว่าควยผมแข็งทุกครั้งที่ช่วยเธอเข้าห้องน้ำแต่พยายามอดกลั้นไว้ยิ่งเวลาอาบน้ำถูตัวล้างก้นล้างหีควยแข็งจนปวดหนึบๆ เธอปีนมานอนบนร่างผมเหมือนเมื่อก่อนบอกว่านอนแบบนี้สบายดี “จู๋พี่กรแข็งอีกแล้วใช่ไหม?มันแทงตรงจิ๋มน้องพอดี”เธอขยับจนควยผมแนบในร่องหี “แบบนี้สบายดีนะ”เธอพูดพึมพำแต่จุกนมเธอแข็งทิ่มหน้าอกผม “ถ้าให้ขิงเป็นเมียพี่จะยอมรับไหม?”ผมลูบหลังเธอ “เราเป็นพี่น้องกัน แต่พี่รักขิงมากกว่าน้อง ตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ รู้แต่ว่ายิ่งนานยิ่งรักมากขึ้น”เธอขยับตัวมาจูบปากผมอย่างดูดดื่ม ผมจับเธอพลิกตัวแล้วขึ้นค่อมร่างเธอไว้ดมจูบและไซ้ต้นคอใบหูติ่งหู เธอครางเสียงสั่น มือผมจับคลึงเต้านมเบาๆเลื่อนปากลงมางับจุกนมโดยมีกระโปรงนอนกั้นอยู่ เธอสะดุ้งเฮือกส่ายตัวไปมาเสียงครางดังกว่าเก่า ผมปลดสายรัดกระโปรงชุดนอนลงมาแล้วถอดออกลูบไล้เต้านมตึงเต่งใช้ปากเลียดูดสลับสองข้างแล้วไล่เลียท้องน้อยและรอบสะดือเลื่อนลงใช้ลิ้นเลียติ่งแตดเธอถ่างขาออกร่องหีอ้าออกน้ำเยิ้มจนแฉะ ผมยกขาเธอขึ้นสูงลากลิ้นขึ้นลงผ่านรูหีถึงรูตูด “อ๊ะ...อ้า...พี่ขา...น้องเสียว”สองมือจิกลงที่นอนตัวเกร็งแอ่นหีขึ้นลงผมวางขาเธอลงแล้วใช้นิ้วกรีดรอบรูหีค่อยๆแหย่เข้าไป “ว้าย...เจ็บๆ...”นิ้วเข้าไปได้ครึ่งข้อรูหีรัดดูดแน่นนิ้วผมชักออกนิดหนึ่งน้ำรูไหลเยิ้มออกมาผมเสียบนิ้วเข้าช้าๆจนสุดนิ้ว เธอแอ่นหีรับขึ้นสูงแรงขมิบในรูหีรัดแน่นถี่ๆผมเริ่มซอยนิ้วเข้าออกช้าๆและเริ่มเร็วขึ้น “ฉี่ราดแล้ว ไหลแล้ว โอ้ย..โอ้ย” ตัวเกร็งกระตุกน้ำอุ่นๆจากรูหีพุ่งอาบนิ้วมือร้อนผ่าวน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดหลายระลอกผมสาวนิ้วถี่ๆจนเธอบิดตัวไปมา “พี่จะเอาจู๋ใส่จิ๋มแล้วนะ พร้อมไหม?”เธอพยักหน้า ผมเอาควยจ่อปากรูหีค่อยๆแทงเข้าไปช้า “อ๊ะ..อ้า...”เธอร้องเสียงยาวแอ่นหีกึ่งรับกึ่งถอยพอหัวควยพ้นปากรูเสียงพัวะเบาๆเข้าไปจนมิด แรงหีดูดตอดตุบๆเป็นจังหวะถี่ๆ ผมคาควยแช่ไว้เพื่อซึมซับความรู้สึกที่เปิดบริสุทธิ์น้องขิงเป็นครั้งแรก “น้องจะจำวินาทีนี้ไปจนตายที่ได้เป็นเมียพี่แล้ว”ผมจูบปากเธอแล้วเริ่มซอยเข้าออกช้าๆเธอแอ่นหีรับส่ายตัวไปมาเสียงครางร้องไม่หยุด ผมจับเธอหันตัวไปด้านหนึ่งยกขาขึ้นแล้วกระเด้าอัดแรงๆจากด้านข้างเสียงโหนกหีโหนกควยกระทบกันเสียงดังผับะๆ เธอดิ้นพราดๆร้องเสียงหลง “ไหลแล้ว...ฉี่ราดอีกแล้ว โอ้ย..โอ้ยๆ”น้ำเมือกอุ่นๆไหลทะลักอาบหัวควยน้ำเยี่ยวพุ่งฉีดออกมาตอนนี้ความเสียวผมขึ้นสุดขีดอัดกระแทกแรงๆแบบนับไม่ถ้วนฯเชื้อฉีดพุ่งใส่มดลูกเธอจนเธอสะดุ้งเฮือกหลายครั้งแล้วหมดแรงฟุบลงหายใจหอบกันทั้งสองคนเธอหันมาก่ายตัวผมสักพักก็ส่งเสียงกรนเบาๆ ประมาณตีสามเธอปวดฉี่ผมจับเธอนั่งยองบนถังน้ำเสียงฉี่ดังสนั่นใช้ทิซซู่ซับให้เธอ “พี่เอาฉี่ไปเทในห้องน้ำก่อน เก็บถึงเช้ากลิ่นอบอวลทั่วห้องแน่” เราตื่นกันตีห้าเศษผมรีบอุ้มเธอเข้าห้องล้างหน้าแปรงฟันและอาบน้ำแบบเร่งด่วนเพราะมีห้องน้ำเดียวพ่อจะตื่นหกโมงเศษ เสร็จแล้วช่วยเธอปะแป้งแต่งตัวใส่เสื้อยึดกระโปรงบาน “ไม่ใส่กางเกงในนะเวลาฉี่ถอดลำบาก”เธอบอกขณะที่ผมหยิบกางเกงในมาให้ เธอขอไปช่วยแม่ทำกับข้าว “อาทำเองได้ กรพาน้องไปรับลมชมสวนสูดอากาศบริสุทธิ์ก่อนกับข้าวเสร็จจะตะโกนเรียก”ผมบอกแม่ว่าพ่อกับแม่กินก่อนเลยไม่ต้องรอแล้วอุ้มเธอลงบันไดเพื่อนั่งรถเข็นกระโปรงเธอสั้นมาก ลมพัดทีจะเปิดหวอเลยต้องเอาผ้าขนหนูคุมเข่าไว้ เช้านี้หน้าตาเธอสดชื่นแจ่มใสผมเข็นรถมาถึงแปลงที่ปลูกดอกไม้เธอขอลงไปเดินดูดอกกุหลาบสีชมพู “สวยจัง!”เลือกดอกกำลังบานใช้กรรไกรที่เหน็บมาด้วยตัดและเลาะหนามแล้วเสียบข้างหูเธอ “สวยไหมพี่กร”ผมเอามือถือถ่ายรูปส่งให้เธอดู เธอยิ้มน้อยยิ้มใหญ่แล้วหอมแก้มผมฟอดหนึ่ง ผมแปลกใจที่เธอเดินไปมาในแปลงดอกไม้เหมือนคนปกติไม่บ่นปวดขา หรือเป็นเพราะอารมณ์แจ่มใสร่างกายพลอยสดชื่นไปด้วย บางช่วงเธอนั่งยองจับดมดอกไม้กระโปรงบานที่สั้นจะเปิดอ้าจนเห็นหีขาวๆนูนๆชัดเจนร่องหีแดงกล่ำอาจเป็นเพราะเมื่อคืนรุนแรงกันไปหน่อยเล่นเอาผมควยแข็งโด่โดยที่เธอไม่รู้ตัว เธอวนเวียนอยู่ในแปลงดอกไม้ประมาณครึ่งชั่วโมงผมจึงประคองเธอนั่งรถเข็นไปที่ศาลาท้ายสวนประคองขึ้นไปนั่งบนศาลามองออกไปที่อ่างเก็บน้ำที่กว้างสุดลูกหูลูกตา เธอยิ้มแย้มแจ่มใสสูดลมหายใจเต็มปอด สักพักเธอหันซ้ายหันขวาแล้วมองหน้าผม “พี่กร!ขิงปวดฉี่ทำยังไงดี?”ศาลาอยู่ห่างบ้านพอสมควรหากจะกลับไปเข้าห้องน้ำที่บ้านคงไม่สะดวก “ไปหลังพุ่มไม้นั่นแหละ”ผมพยุงเธอไปหลังพุ่มไม้ให้เธอนั่งยอง “พี่ยืนบังให้หน่อยเดี๋ยวใครเห็น”เธอถลกกระโปรงขึ้นสูงหันหน้ามาทางผมนั่งยองถ่างขาโชว์ร่องหีแล้วฉี่ออกมาเป็นสายจนหมดผมควักเอาทิซซู่ที่ติดกระเป๋าให้เธอ “เช็ดให้หน่อยสิ”ผมนั่งลงใช้ทิซซู่ซับร่องหีเธอแดงกล่ำจนแห้งไม่ต้องบอกว่าควยผมจะแข็งแค่ไหน? นั่งเล่นกันพักใหญ่เสียงแม่ตะโกนให้ไปกินข้าวได้แล้ว “กรตรวจดูสิว่าน้องต้องกินยาอะไรบ้าง ลุงกำชับมาว่าต้องกินตามที่ลุงเขียนบอกรวมทั้งทำกายภาพบัดด้วยนะ แม่จะเข้าสวนไปตัดผักที่มีคนสั่งไว้” ยาบางตัวต้องกินก่อนอาหาร มีครีมและน้ำมันนวดอยู่ในถุงด้วย หลังอาหารและกินยาเธอผมเริ่มทำกายภาพบำบัดตามที่ลุงเบิ้มเขียนกำกับไว้ “กินยาทีไรน้องง่วงนอนทุกที”เธอบ่นพึมพำเลยบอกให้เธอนอนหลับพักผ่อนไปเลย ผมทำกายภาพบำบัดให้เธอพร้อมกับสังเกตไปในตัวแขนขาเธอไม่ลีบไม่บวมร่างกายสมส่วนดูปกติ หมอบอกเธอเป็นภูมิแพ้และกล้ามเนื้ออ่อนแรงแต่บางทีก็ไม่แสดงอาการ ผมเอาผ้าห่มบางๆคุมจากเอวถึงขาเพราะกระโปรงสั้นมากจากนั้นไปช่วยแม่ในสวน “เมื่อเช้าแม่เห็นขิงตอนอยู่แปลงดอกไม้เดินไปมาเหมือนคนปกติเลยนะ”ผมพยักหน้าบอกแม่ว่าเธอเดินได้นานมากเหมือนกันคงจะอารมณ์ดี “กรว่าถ้าให้ขิงมากอยู่กับเราร่างกายอาจจะแข็งแรงขึ้น”แม่เห็นด้วย “แต่กรจะรับภาระไหวหรือ?ดูแลน้องยี่สิบสี่ชั่วโมง แล้วถ้าขิงต้องไปโรงเรียนจะดูแลกันยังไง?”ผมบอกแม่ว่าลองดูสักเดือนก่อน “ใกล้จะเปิดเทอมค่อยมาปรึกษากันอีกที” ช่วยงานในสวนจนเกือบบ่ายสามผมขึ้นเรือนมาดูขิงเธอตื่นนอนกำลังซักเสื้อผ้าของเธออยู่ “ทำไมไม่นอนพักเดี๋ยวพี่ซักให้เอง”เธอหันมายิ้ม “น้องยังทำไหว นอนมากเกินจนเมื่อยตัวไปหมดแล้ว  ให้พี่ซักกางเกงในยกทรงน้องมันน่าเกลียดนะ” ผมบอกเธอว่า “พี่เต็มใจทำทุกอย่างให้น้องอยู่แล้ว ซักยกทรงก็คิดถึงเต้านมสวยๆซักกางเกงในก็....” “พอแล้วไม่ต้องบรรยายน้องอายนะ”เธอแย่งพูด ผมเอาเสื้อผ้าที่เธอซักไปผึ่งไว้ในห้องข้างหน้าต่างที่มีแดดส่องเข้ามา แม่เสร็จจากงานในสวนขึ้นเรือนมาเตรียมหุงหาอาหาร “ให้ขิงช่วยนะ อาสอนขิงทำกับข้าวด้วยสิ”ผมสังเกตเวลามีคนอื่นอยู่เธอจะระมัดระวังตัวไม่ให้กระโปรงเปิดหวอโชว์หีแต่ถ้าอยู่กันสองคนแทบจะเปิดโชว์เห็นเนินหีทุกๆห้าถึงสิบนาที พ่อกลับจากงานก่อนอาหารเย็นเล็กน้อย แกขอไปอาบน้ำก่อนระหว่างทานอาหารพ่อบอกว่าวันนี้พ่อน้องขิงโทรมาคุยตั้งนาน “เมื่อเช้าก่อนไปทำงานเห็นน้องขิงเดินชมดอกไม้ในแปลงเหมือนคนปกติเลยบอกลุงเขาไป แกดีใจมากถามถึงอาการน้องขิงและบอกว่าฝากน้องขิงลองอยู่กับเราสักระยะ เพราะหลังๆเวลาภูมิแพ้กำเริบน้ำมูกไหลไม่หยุดหายใจไม่ออกทรมานมากหมอแนะนำให้อยู่ในที่อากาศปลอดโปร่งหรือต้องอยู่ในห้องปลอดเชื้อหรือย้ายบ้านไปอยู่ในย่านที่อากาศดีๆยิ่งต่างจังหวัดจะดีมาก”พ่อบอกว่าจะย้ายน้องขิงมาเรียนที่นี่เลย คนที่ดีใจที่สุดก็คือขิงกับผม เธอคลานเข้าไปกราบพ่อแม่ผมน้ำตารินไหลด้วยความซาบซึ้งแม่ลูบหัวขิงด้วยความเอ็นดู “กรรับหน้าที่หนักหน่อยนะ ยิ่งขิงย้ายมาเรียนที่นี่นอกจากรับส่งแล้วยังต้องดูแลตอนขิงเดินไม่ไหว”พ่อพูดกับผม “ไม่มีปัญหาครับ ผมเชื่อว่าน้องจะแข็งแรงและไม่ต้องนั่งรถเข็นตลอดไป” หลังแม่อาบน้ำเสร็จกลับเข้าห้องนอนผมประคองขิงไปอาบน้ำ “พี่ลองให้ขิงอาบน้ำเองดีไหม?เผื่อจะช่วยตัวเองได้บ้าง”ผมบอกเธอว่าอย่าใจร้อนค่อยๆฝึกรอให้ร่างกายแข็งแรงกว่านี้ก่อน “ค่อยๆลองวันละนิด ขอสำคัญต้องเดินให้คล่องยืนให้นานเสียก่อน เอาละไหนลองอาบให้พี่ดูหน่อยสิ”เธอใช้ฝักบัวยืนฉีดน้ำทั่วตัวกดสบู่เหลวชโลมตัวลูบไล้ตั้งแต่คอลงไปลงปลายเท้า “วิธีนี้นอกจากจะถูไม่ทั่วตัวแล้วยังเมื่อยขายืนได้ไม่นาน ลองนั่งอาบบนเก้าอี้เอาฟองน้ำใส่สบู่เหลวค่อยๆถูคอไหล่มือทีละข้างหน้าอกเต้านมถ้าถูหลังไม่ถึงก็เอาผ้าขนหนูผืนเล็กเอื้อมไปค่อยๆถูให้ทั่ว”เธอทำตามที่ผมบอกยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ “สบายกว่ากันเยอะเลยไม่เมื่อยปวดขาแถมยังถูสบู่ได้ทั่วทุกส่วน แบบนี้ขิงอาบเองได้แล้วละสะอาดกว่าเก่าด้วย”ผมปล่อยให้เธอนั่งอาบน้ำแบบสบายใจแถมใจดีช่วยผมถูหลังถูตัวรวมทั้งเอาสบู่ฟอกควยผมจนแข็งโด่สองรอบ “น่ากินจังเห็นแล้วหิว”เธอทำท่าจะยัดเข้าปากแต่ก็ชะงัก “พี่กรล้างก้นให้น้องหน่อยสิ!ตื่นนอนตอนบ่ายปวดอึแล้วล้างเองตั้งนานและรู้สึกเหมือนไม่สะอาดล้างให้น้องหน่อยนะ”ผมบอกให้เธอนั่งยองกับพื้นบีบสบู่เหลวเล็กน้อยลูบไล้จากรูก้นรูหีถึงติ่งแตดและเนินหี เธอสะดุ้งครางเบาๆผมแกล้งคลึงติ่งแตดวนไปมา “โอ๊ะ...อย่าพี่เดี๋ยวฉี่ราด”ล้างน้ำจนสะอาดแล้วเช็ดตัวให้เธอใส่กระโปรงนอนส่วนผมนุ่งกางเกงบอลแล้วกลับห้องนอนเธอเดินกะเพกนิดๆ “ปวดขาหรือ?”ผมถามด้วยความเป็นห่วง “สงสัยว่าวันนี้เดินเยอะไปหน่อยมันปวดตรงน่องจิ๊ดๆ”ผมรีบทำกายภาพบำบัดให้เธอเอาน้ำมันทานวดขาสองข้างเวลายกขอเธอขึ้นร่องหีอ้าเข้าออกควยผมแข็งจนน้ำเยิ้ม “ถ้าเรานอนด้วยกันทุกคืนแบบนี้น้องจะตั้งท้องไหม?”ผมครุ่นคิดสักพักจริงๆแล้วเรื่องนี้อยู่ในสมองมาตลอดและเข้าไปค้นคว้าในเนตแล้วคงต้องรีบซื้อยาคุมให้เธอเพื่อป้องกันไว้ก่อน ผมบอกเธอว่าพรุ่งนี้จะเข้าไปในตลาดซื้ออย่าคุมมาให้ “ต้องเริ่มกินยาหลังเมนมาภายในห้าวัน” “คืนนี้นอนกอดกันเฉยๆอย่าทำอะไรน้องนะยังปวดจิ๋มหนึบๆอยู่เลย”เธอหอมแก้มผมแถมนอนทาบบนตัวเอาร่องหีหนีบควยผมไว้ เป็นอันว่าผมต้องนอนควยแข็งโด่ทั้งคืน เธอลุกคืนมาฉี่ใส่ถังน้ำตอนตีสามกว่าเหมือนเมื่อคืนและตื่นตีห้าลองให้เธอเข้าห้องน้ำด้วยตนเองแต่ผมยังคงเดินเข้าไปคอยคุม “เก่งจังเลย!ช่วยตัวเองได้ละ” หลังอาหารผมพาเธอเข้าไปในสวนดอกไม้ ตอนสายผมขออนุญาตแม่พาน้องขิงไปเที่ยวตลาด “แล้วรถเข็นจะใส่มอไซค์ยังไง?”ผมบอกแม่ว่าไม่เอาไปหรอกขิงพอเดินได้ เธอนั่งซ้อนท้ายมอไซค์ด้วยความร่าเริงผมพาเธอขี่รถวนรอบตลาดแวะมินิมาร์ทให้เธอเลือกซื้อของกินของใช้แล้วขี่รถออกมาทางนอกเมืองที่ไม่ค่อยผ่านมาแถวนี้เพื่อซื้อยาคุม “พี่กร!กินไอติมกันไหม?ร้านนั่นท่าทางน่ากินนะ”เธอสะกิดชี้ไปร้านห้องแถวข้างทาง หลังจากเลือกสั่งไอติมกันแล้วผมบอกเธอว่านั่งคนเดียวก่อนจะเลยไปซื้อยาคุมก่อนร้านยาอยู่เลยไปหน่อย ผมซื้อมาสองแผงตามข้อมูลที่ค้นในเนตและยาทาแก้อักเสบมาหลอดหนึ่งเพราะนึกขึ้นได้ว่าเมื่อวานหีเธอแดงกล่ำไปทั้งร่องหี กลับถึงบ้านก่อนเที่ยงแม่ทำอาหารเสร็จแล้วผมซื้อไก่ย่างส้มตำมาฝากแม่ด้วย  หลังอาหารผมเอายาหลายขนานให้เธอกิน ผมให้กำลังใจด้วยการหอมแก้มหลังกินยาผมทำกายภาพบำบัดจนเธอหลับเพราะฤทธิ์ยา ผมเข้าสวนไปช่วยแม่เหมือนเดิมจนบ่ายสองกว่าๆเสียงก็ตะโกนเรียกผม “ตื่นแล้วหรือ?”ผมขึ้นมาบนเรือนเห็นเธอนั่งอยู่บนที่นอน “ขาน้องชาเดินไม่ไหวฉี่จะราดแล้ว”ผมรีบอุ้มเธอเข้าห้องน้ำนั่งบนโถส้วมเธอถอดกางเกงในเองแล้วฉี่เสียงดังสนั่นแล้วฉีดน้ำล้างด้วยตนเอง ผมพยุงให้เธอค่อยๆเดินออกมาแล้วเอายามานวดขาเธอทั้งสองข้าง เสียงแม่ตะโกนจากในสวนบอกอยู่บนเรือนดูแลน้องไม่ต้องลงมาแล้ว เธอค่อยๆเดินอยู่บนเรือนไม่ยอมนั่งหรือนอนอีก ผมเอนหลังค่อยดูเธอจนเผลอหลับจนแม่ขึ้นเรือนมา “บอกให้ดูแลน้องกลับนอนหลับให้น้องดูแล”เสียงแม่ทำให้ผมสะดุ้งเตือน”พี่กรนอนแป๊บเดียวเอง อาอย่าว่าพี่กรเลยนะขิงกวนพี่เขาทั้งวันทั้งคืน” พ่อกลับจากงานก่อนอาหารเย็นผมปรึกษาพ่อว่าจะเอามอไซค์ไปติดกะบะพ่วงข้างเวลาพาขิงไปไหนจะได้เอารถเข็นไปด้วย “รถเก่ามากแล้วไว้ซื้อคันใหม่ที่เขาทำไว้แล้วดีกว่าพ่อขิงก็พูดอยู่เหมือนกันว่าจะซื้อปิคอั้พมือสองไว้พาน้องขิงไปไหนมาไหน พ่อก็บอกว่าเอาแค่มอไซค์พ่วงข้างก็พออำเภอเรามันเล็กๆใช้รถยนต์มันสิ้นเปลือง”ผมเห็นเหมือนพ่ออีกอย่างผมขับรถยนต์ไม่คล่อง หลังอาหารพ่อแม่อาบน้ำเสร็จเข้าห้องนอน ขิงยังคงเดินขัดๆผมจึงประคองเธอไปอาบน้ำ “พี่ออกไปก่อนขึงปวดอึ”ผมถอดกางเกงในยกทรงให้เธอแล้วออกมาหน้าห้องน้ำ สักพักใหญ่ๆเสียงเรียกกระซิบกระซาบก็ดังออกมาจากห้องน้ำ “ล้างก้นยัง?”เธอพยักหน้าให้ผมส่งสบู่เหลวและฝักบัวให้ เธอใช้สบู่เหลวฟอกแล้วใช้ฟองน้ำถูตัวแบบช้าๆไปทั่วร่าง ผมเอาฝักบัวมารดทั่วตัวแล้วเอาสบู่เหลวละเลงทั่วตัวเธอเอาฟองน้ำมาถูตัวให้ผม “เข้ามายืนใกล้ๆน้องหน่อยสิจะถูขี้ไคลให้”เธอใช้ฟองน้ำถูทั่วตัวและหลังแถมจับควยผมรูดและถูด้วยฟองน้ำจากนั้นใช้ฝักบัวฉีดจนสะอาดทั้งสองคน “ล้างก้นให้น้องด้วย”ผมใส่บู่เหลวละเลงและล้างจนสะอาด เธอครางเสียงสั่นตอนผมใช้นิ้วลูบแตดมือคว้าควยผมรูดเข้าออก “พอแล้วพี่น้องไม่ไหวแล้วกลับห้องกันเถอะ!”ฉีดน้ำล้างจนสะอาดสองคนเธอรีบคว้าผ้าขนหนูมานุ่งแล้วรีบจ้ำอ้าวเข้าห้องนอนผมรีบตามไปติดๆพอเข้ามาในห้องเธอกระโดดกอดผมปากประกบแลกลิ้นมือคว้าควยผมรูดเข้าออกแล้วดันผมลงบนที่นอนคว้าควยยัดเข้าปากดูดเลียอย่างกระหาย ผมจับเธอขึ้นทาบบนตัวหันก้นมาทางผมแหวกขาใช้ลื้นแลบเลียติ่งแตดรัวๆลากขึ้นลงถึงรูตูด เธอดิ้นพราดเสียงครางงึมงำทั้งที่ควยคาปากร่องหียังแดงเถือกปากรูหีบวมเล็กน้อยลิ้นผมแลบเลียรัวติ่งแตดนิ้วชี้วนปากรูหีสลับรูตูดแล้วห่อลิ้นแยงเข้ารูหีเธอสะดุ้งร้องเสียงหลงน้ำในรูหีไหลซึมออกมาตัวเกร็งแอ่นหีรับขึ้นสูงผมพลิกตัวเธอนอนลงยกขาสูงลากลิ้นขึ้นลงเอานิ้วแย่เสียบเข้ารูหีจนสุดแรงดูดรัดตอดนิ้วถี่ๆแล้วเริ่มซอยนิ้วเร็วขึ้นเธอดิ้นตัวกระตุกแอ่นหีรับตามจังหวะ “ไหลแล้ว...โอ๊ะ...โอ้ย..ฉี่ราดแล้ว”น้ำเมือกอุ่นๆจากรูหีพุ่งอาบนิ้วร้อนผ่าวน้ำเยี่ยวกระฉูดออกมาสองสามละลอกผมรีบเอาควยจ่อรูหีอัดซ้ำเข้าไปกระแทกอย่างแรงเธอเอามืออุดปากตัวเองส่งเสียงอู้อี้ “พอแล้ว พอแล้ว น้องไม่ไหวแล้ว โอ้ยๆ”เสียงโหนกควยโหนกหีกระทบกันดังสนั่นผมอัดกระแทกแรงๆนับครั้งไม่ถ้วนฉีดน้ำเชื้อเข้ามดลูกเธอหลายระลอกแล้วอัดคาไว้ในจังหวะที่เธอแอ่นหีรับ เสียงหายใจหอบดังสนั่นทั้งสองคนแล้วผมก็คาควยนอบทับร่างเธอไว้รูหีตอดรัดเป็นระยะ “พักก่อนพี่กรน้องไม่ไหวแล้ว”เธอพลิกตัวกลับนอนทาบบนตัวผมในสภาพล่อนจ้อนทั้งคู่เพียงครู่เดียวก็ส่งเสียงกรนเบาๆ วันรุ่งขึ้นขณะที่อยู่ในสวนก่อนเที่ยงเธอบอกผมให้พาเธอกลับขึ้นเรือนเร็วๆจนผมตกใจ “สงสัยเมนมานะ” ผมรีบพาเธอขึ้นบนเรือนเข้าห้องน้ำช่วยเธอหาผ้าอนามัยและกางเกงในเธอฉี่เสร็จเอาน้ำฉีดล้างมีคราบเลือดออกจากรูหีนิดหน่อย “หลังอาหารเที่ยงต้องกินยาคุมด้วยทุกวันเลยนะ”เธอมองหน้าผมแบบไม่ค่อยมั่นใจ ผมต้องหอมแก้มให้กำลังใจเธอและคอยกำกับจัดยาชนิดต่างๆรวมทั้งยาคุมให้เธอ สองวันถัดมาลุงเบิ้มกับป้าจวนแม่ของขิงพากันมาที่บ้านเพื่อพาขิงไปฝากไข้กับหมอที่เป็นเพื่อนร่วมชั้นเรียนของลุงเบิ้มซึ่งตอนนี้เป็นรองผู้อำนวยการโรงพยาบาลประจำอำเภอและจัดการย้ายโรงเรียนให้ขิงเข้าเรียนชั้นมอต้นด้วย จากนั้นไปตัวจังหวัดสั่งซื้อมอไซค์ต่อพ่วงข้างใหม่เอี่ยมมาให้ผมรับส่งน้องขิง ป้าจวนดีใจมากที่เห็นขิงดีขึ้นผิดหูผิดตา ก่อนกลับกรุงเทพแอบเอาเงินก้อนหนึ่งไว้ที่ผมบอกว่าเอาไว้เป็นค่าใช้จ่ายส่วนตัวของผมกับขิงขาดเหลือให้โทรไปบอกจะโอนมาให้อีก ผมตกแต่งมอไซค์พ่วงข้างคันใหม่ให้มีเบาะที่นั่งสบายๆและใส่รถเข็นของขิงได้แบบไม่เกะกะ แต่ขิงจะนั่งเกาะหลังผมไม่ยอมนั่งเบาะที่จัดให้ “จะนั่งกอดผัว!”เธอพูดพลางหัวเราะชอบใจ ผมพาเธอนั่งมอไซค์พ่วงข้างคันใหม่ใส่รถเข็นขี่ชมวิวเข้าไปเที่ยวในเมืองแวะเที่ยวสวนสาธารณะทานขนมไอติมจนเกือบค่ำจึงกลับบ้าน “เที่ยวกันเพลินเลยนะทั้งสองคน ไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยกันบ้างหรือ?”แม่ถามเมื่อผมอุ้มขิงขึ้นไปบนเรือน “เหนื่อยสิคะอา!ถึงบ้านเดินไม่ไหวเลยต้องให้พี่เขาอุ้ม” ผมรีบอุ้มเธอเข้าห้องน้ำเห็นบ่นปวดฉี่ก่อนถึงบ้าน “พี่รอข้างนอกก่อนนะปวดอึด้วย”ผมเอาไก่ย่างส้มตำของโปรดให้แม่แล้วไปเอารถเข็นและของที่ซื้อมาเก็บบนเรือน จากนั้นเข้าไปดูขิงในห้องน้ำ ประคองเธอเข้าไปในห้องเปลี่ยนเป็นกระโปรงนอนบอกให้เธอนอนพัก ผมออกมาจะช่วยแม่ทำกับข้าวมื้อเย็น แม่ไล่ผมไปนอนพักบ้างเดี๋ยวจะไม่สบายเอา ผมย้อนกลับเข้าห้องล้มตัวลงนอนข้างน้องขิงมาสะดุ้งตื่นเมื่อขิงมาเขย่าตัวผม “จะนอนถึงเช้าเลยหรือ? แม่เรียกกินข้าวเย็นได้แล้ว”หลังอาหารเราสองคนช่วยแม่ล้างถ้วยชามเก็บกวาดห้องครัว คืนนี้ผมต้องสระผมอาบน้ำให้เธอเสร็จแล้วทำกายภาพบำบัดจนเธอหลับสนิท ช่วงทำกายภาพถึงแม้จะเหนื่อยแต่ตอนจับขาเธอถ่างออกเห็นเนินหีไร้ขนที่โหนกนูนอ้าออกติ่งแตดรูฉี่รูหีและรูตูดทำให้ผมควยแข็งกระดกอยากจะเสียบเข้าไปทันทีแต่ก็ฝืนใจไว้คิดเสียว่าฝึกฝนความอืดของควย เอาแค่เลียและดมกลิ่นหีก็ชื่นใจแล้ว ผมพาขิงไปโรงพยาบาลตรวจอาการตามที่ลุงเบิ้มมาทำเรื่องไว้แล้วโดยให้เธอนั่งรถเข็นที่ใส่รถพ่วงข้างไปด้วย หมอตรวจละเอียดมากใช้เวลาถึงสามชั่วโมง กำชับให้มาตามนัดทุกเดือนยกเว้นมีอาการแทรกซ้อนให้รีบมาทันที “หมอตรวจภายในด้วยไหม?”ผมถามเธอ “จะบ้าเหรอ?เป็นภูมิแพ้กับเดินไม่ค่อยได้ไม่ได้ตั้งท้องสักหน่อย?”เธอมองค้อนวงใหญ่ “โล่งอกไปทีกลัวหมอจะเรียกสามีเข้าไปตรวจด้วย”เธอหน้าแดงตีผมเพี้ยะหนึ่ง แล้วโรงเรียนก็เปิดเทอม ห้องเรียนขิงอยู่ชั้นล่างส่วนของผมอยู่ชั้นสาม ทุกเช้าผมจะส่งเธอนั่งรถเข็นถึงหน้าห้องเรียนและพับรถเข็นไว้ใกล้ที่นั่งมีเพื่อนใหม่ร่วมชั้นมารุมล้อมหลายคนและรับอาสาช่วยดูแลช่วยเหลือเวลาจะลุกจะนั่งหรือไปห้องน้ำ ผมรอจนพบครูประจำชั้นฝากฝังขิงไว้ “ครูรู้ข้อมูลของขิงหมดแล้วเธอไม่ต้องห่วงเราจะช่วยกันดูแลขิงอย่างดี” ผมกำชับขิงหากมี่อะไรให้รีบโทรให้ผมด่วนจะลงมาหาช่วงพักเที่ยงผมรับเธอนั่งรถเข็นไปโรงอาหารหลังกินข้าวเสร็จให้เธอกินยาที่จัดเตรียมไว้รวมยาคุมให้เธอกินแต่ไม่ทำกายภาพ “กลับถึงบ้านค่อยทำนะ”เธอพยักหน้า กลับจากโรงเรียนวันแรกผมรีบอุ้มเธอขึ้นเรือน “ถอดเสื้อผ้าให้หน่อยสิ!ทั้งเพลียทั้งง่วงปวดอึปวดฉี่”ผมจับเธอแก้ผ้าล่อนจ้อนแล้วนุ่งผ้าขนหนูรีบเข้าห้องน้ำ “อึเสร็จแล้วอาบน้ำเลยนะ”ผมบอกเธอก่อนออกจากห้องน้ำ สักพักใหญ่เธอก็เรียกผมเข้าไป เธออาบน้ำเสร็จแล้วแต่บอกให้ช่วยล้างก้นหน่อยซึ่งแน่นอนผมล้างให้เธอจนครางเสียงสั่นเสร็จแล้วอุ้มเธอเข้าห้องนอนเช็ดตัวนวดกายภาพบำบัดโดยไม่นุ่งอะไรเลยเพียงครู่เดียวเธอก็หลับสนิทส่วนผมนวดไปควยแข็งไปได้แค่แอบเลียดูดนมเลียหีพอหอมปากหอมคอเท่านั้น อาการของเธอดีวันดีคืนหวังว่าสักวันเธอคงหายเป็นปกติ ทุกคืนผมต้องทำเธอน้ำแตกและฉีดน้ำเชื้อบำบัดโรคร้าย หีที่เกลี้ยงเกลาไร้ขนแถมโหนกนูนของเธอแค่มโนควยผมก็แข็งโด่ได้เกือบทั้งวัน...........จบ

Facebook