เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - มันเป็นหน้าที่  (อ่าน 25026 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - มันเป็นหน้าที่
« เมื่อ: เมษายน 06, 2020, 10:09:25 PM »
มันเป็นหน้าที่
 บ้านคุณตาคุณยายปลูกบนที่ดินเกือบห้าไร่ มีอาชีพเกษตรกรรมปลูกผักไม้ผลขุดบ่อเลี้ยงปลาเลี้ยงไก่ไข่และโคขุน แม่ผมเป็นลูกสาวคนโตมีน้องชายสองคนและน้องสาวสุดท้องอีกคน ทุกคนมีครอบครัวกันหมดน้าชายสองคนแยกไปอยู่บ้านเมียต่างอำเภอแต่ก็ยังกลับมาค้างคืนบ่อยๆตาปลูกบ้านเล็กอีกสองหลังถัดเรือนใหญ่ห่างกันเล็กน้อยแต่ละหลังมีสองห้องนอนและห้องน้ำในตัวหลังแรกให้น้าสาวคนเล็ก ส่วนของแม่เลยไปเป็นหลังท้ายสุด น้านวลอายุยี่สิบห้ามีลูกสาวชื่อแป้งอายุห้าขวบเรียนชั้นอนุบาล ผัวน้านวลไป ทำงานที่อิสราเอลมีกำหนดสามปีส่งเงินมาทุกเดือน ตัวน้านวลช่วยคุณตาดูแลสวนผักและสัตว์เลี้ยงโดยมีผมเป็นลูกมืออีกต่อหนึ่งแถมเป็นพี่เลี้ยงให้น้องแป้งมาตั้งแต่แบเบาะ ปีนี้ผมอายุสิบสี่เรียนชั้นมัธยมโรงเรียนไม่ไกลจากบ้านนักในชั้นเรียนมีเพื่อนสนิทสองคนตั้งเป็นทีมปืนใหญ่มีไอ้ชิตเป็นหัวหน้า เหตุที่ตั้งชื่อปืนใหญ่เพราะไอ้ชิตมันเอาเครื่องดูดขยายควยให้ใหญ่กว่าปกติของพ่อมันมาลองใช้กันทั้งสามคนรู้สึกว่าได้ผลดีเราสามคนควยจะใหญ่ยาวกว่าเพื่อนคนอื่น “ใช้แค่เราสามคนเท่านั้นนะโว้ย”ไอ้ชิตกำชับอย่าให้เพื่อนคนอื่นรู้เดี๋ยวจะมีคู่แข่งจีบหญิง ปกติผมตื่นเช้าตีห้าไปช่วยงานในไร่ทุกวันก่อนไปโรงเรียนและหลังเลิกเรียน พ่อกับแม่ทำงานที่อำเภอไปกลับพร้อมกัน นพน้าชายคนโตมีลูกชายและลูกสาวอย่างละคนอายุสิบสี่และสิบสองขวบพากันมาเยี่ยมตาเป็นประจำยังเก็บห้องนอนบนเรือนใหญ่ไว้ ส่วนอำนาจน้าชายอีกคนมีลูกสาวอายุสิบสามขวบนานๆจะมาสักครั้ง ถ้าช่วงปิดเทอมบ้านเราจะคึกคักมากเพราะเด็กจะมาค้างกันบ่อยที่นี่ ตื่นเช้าผมจะรีบไปเก็บไข่ไก่มารวมกันก่อนก่อนไปโรงเรียนถ้าเป็นวันหยุดจะทำความสะอาดกรงไก่และให้อาหารปลา เมื่อก่อนตาจะเป็นคนทำงานเหล่านี้พร้อมกับน้านวล แต่ระยะหลังตาบ่นปวดเหมื่อยไปทั้งตัวเลยยกหน้าที่บางส่วนให้ผม น้านวลบอกคุณตาคุณยายว่าขอให้ผมไปอยู่เป็นเพื่อนที่บ้านของแกเพราะแต่ละหลังอยู่ห่างกันค่อนข้างมากแกอยู่กับลูกสาวเล็กเวลากลางคืนมันเปลี่ยวเหลือเกินด้านหลังติดทุ่งนาเวิ้งว้างน่ากลัวมาก ทุกคนเห็นด้วยที่จะให้ผมไปอยู่กับน้านวลถึงผมยังเด็กแต่รูปร่างสูงใหญ่พวกประสงค์ร้ายจะเข้ามาต้องคิดหนักเหมือนกัน เป็นอันว่าผมย้ายมาอยู่บ้านน้านวลกับน้องแป้ง สมัยที่น้านวลยังไม่มีผัวอยู่เรือนใหญ่รวมกันแกจะสนิทกับผมมากกว่าคนอื่นโดยเฉพาะตอนผมเล็กๆยายมักจะใช้น้านวลอาบน้ำให้ผม เวลาอาบน้ำแกจะล้างควยให้ผมด้วยการรูดหนังหัวควยแล้วฟอกด้วยสบู่ค่อนข้างนานบอกว่าจะได้สะอาดแถมบางครั้งเอาจมูกมาดมจนเกือบจะโดนควยแข็งโด่ของผมแต่ตอนนั้นควยผมยังเล็กนิดเดียวตอนหลังแกมีแฟนเลยเลิกอาบน้ำให้ผมบอกโตแล้วหัดอาบเอง แป้งชอบมานอนห้องผมที่มีฟูกห้าฟุตปูกับพื้นบอกว่าแม่กรนเสียงดังน้านวลเลยนอนคนเดียวสบายแฮ!ผมต้องหาหมอนมาคั่นกลางไม่ให้น้องแป้งนอนติดกับผมกลัวจะละเมอทำอะไรเลยเถิดถึงจะเป็นเด็กเล็กห้าขวบแต่เนินหีนูนมากจริงๆ เวลาล้างก้นให้เธอลูบไล้ทีไรควยผมแข็งโด่ทุกทีแต่บางคืนดึกๆน้องแป้งพลิกตัวมานอนก่ายทับตัวผมต้องคอยจับเธอไปนอนห่างๆ ผมสังเกตน้านวลแกชอบใส่กระโปรงชุดนอนแค่เข่าเห็นรอยจุกนมชัดเจนไม่นุ่งกางเกงใน เคยเข้าไปในห้องตอนแกนอนหลับถ่างขากระโปรงเปิดเห็นเนินหีที่โหนกนูนมีขนกระจุกเดียวร่องหีอ้าเห็นน้ำเมือกไหลเยิ้มออกจากปากรูหี ข้างหมอนของแกมีแตงกวายาวประมาณหนึ่งคืบอวบพอๆกับควยผมวางอยู่คงจะเอาไว้แหย่หีจนน้ำไหล เล่นเอาควยแข็งใจเต้นเกิดความคิดพิเรนทร์เอามือถือเปิดกล้องถ่ายรูปไว้หลายรูปหลายมุมแล้วกลับออกไปเข้าห้องน้ำชักว่าวจนน้ำกระฉูดอย่างรวดเร็ว ตั้งแต่นั้นมารูปเหล่าต้องเปิดเวลาเข้าห้องน้ำทุกครั้ง งานในไร่และฟาร์มค่อนข้างหนัก คุณตากับน้านวลหลังอาหารเช้าก็คลุกอยู่ในไร่แต่พอหลังอาหารเที่ยงคุณตาก็แทบหมดแรงทำได้อีกนิดหน่อยก็กลับเรือนไปพักผ่อนเหลือน้านวลทำคนเดียวผมจะมาช่วยหลังกลับจากโรงเรียนก็เห็นว่าท่าทางของแกหน้ามันเหงื่อไหลย้อยแทบหมดสภาพแอบไปนอนพักที่ห้องเก็บอาหารสัตว์ วันหยุดโรงเรียนผมก็จะช่วยงานแกทุกอย่างทำความสะอาดเล้าไก่คอกเลี้ยงโค “ป๋องช่วยพาน้องไปอาบน้ำหน่อยนะ”น้านวลสั่งหลังกินข้าวเย็นบนเรือนคุณตา บางวันแกก็เป็นคนอาบน้ำให้น้องแป้งเองแต่ส่วนมากจะเป็นหน้าที่ผม น้องแป้งชอบให้ผมอาบมากกว่าบอกว่าแม่อาบไม่ค่อยสะอาดแป้บเดียวเสร็จส่วนผมจะถูทั่วตัวสองรอบยิ่งตอนล้างก้นล้างหีน้องแป้งจะชอบมากที่สุด “พี่ป๋องล้างก้นให้แป้งทีไรมันจักกะจี้ดีจัง”พักหลังน้องแป้งเริ่มสนใจที่เห็นควยผมแข็งโด่ขอจับขอลูบแรกๆผมห้ามแต่เธอไม่ยอมเลิกราพักหลังผมเลยปล่อยให้เธอลูบเล่น วันนี้ขณะที่ผมยังนุ่งกางเกงในกำลังถูตัวให้น้องแป้งน้านวลเปิดประตูห้องน้ำเข้ามาบอกปวดเยี่ยวแล้วถกโสร่งเห็นเนินหีนั่งลงโถส้วมตาจ้องเขม็งที่เป้ากางเกงในผม ยังดีที่มันยังไม่แข็งมิฉะนั้นแกอาจจะกลัวว่าผมจะคิดอะไรกับน้องแป้ง “ป๋องใส่กางเกงในอาบน้ำเหรอ?”ผมแกล้งทำเป็นเหนียมบอกบางทีก็แก้ผ้าอาบ “พี่ป๋องอาบให้แป้งเสร็จแล้วก็แก้ผ้าอาบนะแม่ มาแป้งถอดให้”แป้งบอกแม่เธอดึงกางเกงผมลงมาทันทีควยที่อ่อนตัวค่อยๆแข็งโด่จนน้านวลตาลุกวาว แกไม่เห็นควยผมมาสี่ห้าปีแล้วซึ่งตอนนั้นมันเล็กนิดเดียวแต่ตอนนี้มันทั้งใหญ่และยาวโดยเฉพาะหัวควยบานใหญ่ซึ่งเป็นผลลัพธ์จากเครื่องดูดควยสูญญากาศของพ่อไอ้ชิต แกกลืนน้ำลายหน้าแดงรีบหันไปเอาสายชำระฉีดล้างหีหลังฉี่เสร็จ “อาบเร็วๆทั้งสองคน”ว่าแล้วรีบจ้ำออกจากห้องน้ำไป น้องแป้งช่วยผมถูตัวและล้างควยให้ผมที่แข็งกว่าทุกวันเพราะเห็นหีน้านวล “วันนี้ควยพี่แข็งกว่าเก่าเลยนะ”เธอฉีดน้ำแล้วรูดเข้าออกจนผมเสียววาบรีบถูตัวอาบเสร็จโดยไว แล้วออกจากห้องน้ำทั้งสองคน “เสร็จแล้วน้านวล”ผมตะโกนบอกแกก่อนเข้าห้องนอน เช็ดตัวทาแป้งใส่ชุดนอนให้น้องแป้งส่วนผมใส่กางเกงกีฬากับเสื้อยึดเสร็จแล้วนั่งทำการบ้านส่วนน้องแป้งก็มีการบ้านคัดลายมือ น้านวลอาบน้ำเสร็จนุ่งกระโจมอกเข้ามาในห้องเห็นสองพี่น้องนั่งทำการบ้านอยู่บอกผมว่าเดี๋ยวน้องแป้งนอนหลับช่วยไปนวดหลังให้หน่อยปวดเมื่อยไปหมด สามทุ่มกว่าน้องแป้งก็เข้านอน การบ้านผมกว่าจะเสร็จเกือบสี่ทุ่มจึงเข้าไปห้องน้านวลปรากฏว่าเธอส่งเสียงกรนสนั่นใส่กระโปรงนอนเห็นเนินหีรำไร ผมจับแกนอนคว่ำ “นอนคว่ำก่อนนะจะนวดหลังให้”แกเงยหน้ามามองแล้วพลิกคว่ำตัวลง ผมไล่นวดต้นคอหัวไหล่และไล่นวดกระดูกสันหลังจนถึงก้นกบเสียงแกครางเบาๆผมนวดแก้มก้นจนกระโปรงเปิดขึ้นไปใช้นิ้วโป้งทั้งสองนวดขาอ่อนขึ้นไปแหวกรูตูดออกแกครางเสียงสั่นยกก้นสูงขึ้นจนเห็นรูหีที่มีน้ำเยิ้มชัดเจนผมแกล้งใช้นิ้วโป้งเฉียดไปมาระหว่างรูตูดกับรูหีแกสะดุ้งทุกครั้งที่นิ้วไปโดน ผมนวดไล่ลงไปจนถึงนิ้วเท้าสองข้างแล้วบอกให้แกนอนหงาย กระโปรงถลกขึ้นไปจนถึงเอวโชว์เนินหีโหนกนูนมีขนบางๆกระจุกเล็กๆบนเนินติ่งแตดยื่นโผล่เล็กน้อยแคมหีบางๆอ้าออกเล็กน้อยผมแทรกตัวกลางหว่างขาของแกกลืนน้ำลายอย่างลำบากไม่ต้องบอกว่าควยจะแข็งโป้กแค่ไหนกลั้นใจนวดขมับของแกแล้วค่อยๆนวดไล่ลงมาเต้านมที่อยู่ใต้กระโปรงนอนโชว์จุกนมที่ตั้งชันค่อยๆนวดคลึงจนเสียงครางแกดังสนั่นส่ายตัวไปมาแล้วไล่นวดคลึงลงมาถึงสะดือและท้องน้อยที่มีไขมันพอสมควรนวดขาอ่อนสองข้างไล่ลงไปถึงปลายเท้าแล้ววนขึ้นมานวดขาหนีบและเนินหีแกสะดุ้งและร้องครางดังๆผมใช้นิ้วกรีดร่องหีขึ้นลงคลึงวนติ่งแตดแกถ่างขาออกกว้างนิ้วมืออีกข้างลากขึ้นลงจากแตดถึงรูตูดร่องหีน้ำเยิ้มจนแฉะผมแกล้งใช้นิ้ววนรอบรูตูดแล้วแยงเข้าไปครึ่งข้อนิ้วชักเข้าออก “อ้ะ...อ้า...อุยยย..”แกบิดตัวส่ายไปมาแอ่นหีรับผมย้ายนิ้วมาเสียบตรงรูหีเข้าไปช้าๆแกร้องเสียงหลงรูหีตอดรัดนิ้วจนรู้สึกได้ผมเร่งซอยแรงและเร็วขึ้นกระแทกนิ้วอัดแล้วเปลี่ยนเป็นสองนิ้วน้านวลร้องไม่เป็นภาษาแอ่นหีรับกับจังหวะนิ้วที่ชักเข้าออก ผมหงายมือและงอนิ้วเล็กน้อยขูดตรงใต้รูฉี่แรงและเร็วแกดิ้นพราดร้องเสียงหลงตัวเกร็งกระตุกแอ่นหีเข้าออกน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาเป็นสายน้ำเมือกอุ่นๆในรูหีอาบนิ้วจนรู้สึกร้อนวาบผมรีบคว้าผ้าขนหนูมารองรับไม่ให้กระจายกระแทกนิ้วอัดถี่ๆแรงๆจนแกยกก้นคาไว้สักพักแล้วทิ้งตัวลงผมจัดการควักควยออกมาจ่อปากรูหีแล้วเสียบเข้าไปช้าๆจนมิดด้าม น้านวลสะดุ้งสุดตัวรูหีตอดรัดถี่ๆผมเริ่มกระเด้าเร็วขึ้นแกส่งเสียงครางยาวเอามือสองข้างขยี้นมตัวเองเสียงโหนกหีโหนกควยกระทบกันดังสนั่น เป็นครั้งแรกที่ผมเย็ดหีน้านวลถึงแกจะผ่านการมีลูกแต่รูหีแกยังฟิตแน่นยิ่งมาเจอกับควยที่บริหารด้วยหลอดสูญญากาศจนขยายใหญ่เป็นพิเศษแล้วไม่ต้องบอกก็รู้ว่ามันเสียวมากขนาดไหนเสียงร้องของแกยิ่งทำให้ผมออกแรงกระแทกอัดมากขึ้น “โอ้ย...โอ้ย...ออกแล้วไหลอีกแล้ว..โอ้ย”น้ำเมือกอุ่นๆทะลักอาบหัวควยจนร้อนฉ่าน้ำฉี่ฉีดกระจายออกมาผมกระแทกอัดรัวๆอีกนับสิบหนแล้วรีบชักควยออกมาฉีดน้ำเชื้อหลายระลอกใส่บนเนินหีพุ่งเลยไปถึงเต้านมหมดแรงฟุบทับร่างแกไว้ น้านวลหายใจหอบลูบหลังผม “ทำไมไม่ปล่อยข้างในละ กลัวน้าท้องใช่ไหม?”ผมหายใจแทบไม่ทันบอกว่าว่าปลอดภัยไว้ก่อนผมไม่รู้ว่าเมนของแกมาเมื่อไหร่? “เมนพึ่งหมดได้สามสี่วัน ป๋องนี่รอบคอบดีนะ ลุกขึ้นเถอะชุดนอนเปียกหมดแล้ว”แกพลิกตัวลุกขึ้นเดินไปเอาชุดนอนใหม่มาเปลี่ยนผมเอาผ้าขนหนูซับรอยชื้นแล้วใส่กางเกง “ทำไมควยป๋องใหญ่ยาวแบบนี้ ควยพ่อน้องแป้งเล็กกว่าเยอะเลย”แกถามด้วยความสงสัย ผมบอกแกว่าพ่อให้มาชดเชยที่รูปไม่หล่อ แกหัวเราะชอบใจปรี่เข้ามาควักควยผมออกมารูด “ขนาดไม่แข็งยังใหญ่ขนาดนี้”พลางจับยัดเข้าปากดูดและเลียจนมันเริ่มแข็งขึ้นมาอีกสักพักแกก็ไล่ผมไปนอน “พรุ่งนี้ต้องเรียนหนังสือไว้ค่อยมานวดให้น้าใหม่นะ” วันถัดมาก่อนผมกับน้องแป้งจะไปโรงเรียนน้านวลเรียกผมไปกระซิบว่าแวะร้านขายยาซื้อยาคุมมาสักแผงแสดงว่าผมคงต้องนวดให้แกจนกว่าพ่อน้องแป้งจะกลับจากนอก “ถ้าพ่อน้องแป้งกลับมาเราต้องเลิกนะรู้ไหม?”ผมพยักหน้าแน่นอนผมไม่เคยคิดจะเอาน้านวลเป็นเมียอยู่แล้ว สิ่งที่รบกวนจิตใจผมก็คือน้องแป้งเวลาอาบน้ำด้วยกันเธอจะขอจับควยผมเล่นเสมอยิ่งมายิ่งบ่อยและนานขึ้น “เพื่อนแป้งที่ชื่อนกเล่าให้ฟังว่าพี่ชายเค้าเอาควยมาถูตรงหีจนน้ำเหนียวๆพุ่งออกมา พี่ป๋องไม่ลองทำบ้างหรือ?”ผมพยายามห้ามไม่ให้เธอสนใจเรื่องนี้ไม่ได้ผล “เพื่อนอีกคนก็มาเล่าให้ฟังว่าพี่ชายเขาใช้ลิ้นเลียหีเสียวจนเยี่ยวไหลเลย”เธออ้อนวอนให้ผมทำกับเธอบ้างอยากรู้ว่ามันเสียวแค่ไหน?ผมเกือบใจอ่อนตั้งหลายหน “พี่ป๋องนกเค้าดูดควยพี่ชายเขาจนน้ำไหลออกมาแล้วนกมันกินจนหมดเลยละบอกว่ามีวิตามินทำให้ผิวผู้หญิงสวย”เลยทำให้ผมคิดหนักหาเรื่องบอกให้น้องแป้งอาบน้ำเองซึ่งแน่นอนว่าเธอไม่ยอมแถมไปฟ้องแม่ “ป๋องอาบน้ำให้น้องเถอะไว้รอโตกว่านี้ค่อยหัดอาบเอง”น้านวลขอร้องเพราะแกไม่รู้ว่าลูกสาวสนใจเรื่องเซ็กส์จนขึ้นสมอง หลังอาหารเย็นวันนี้ก็เช่นกันระหว่างอาบน้ำผมกำลังล้างก้นล้างหีให้เธอแป้งจับควยผมรูดเข้ารูดออกจนมันแข็งโป๊กแล้วจับยัดเข้าปากโดยผมไม่ทันตั้งตัวเธอดูดและเลียอย่างอร่อยผมถึงกับเสียววาบ ไหนๆก็ไหนๆแล้วผมจึงจับหน้าเธอไว้และบอกว่าอย่าให้โดนฟันนะมันจะเจ็บแล้วแอ่นควยเข้าปากเธอลึกๆจะเธอสะอึก “อย่าดันหายใจไม่ออก”เธอยังคงดูดเลียแบบตั้งใจสักพักใหญ่คงจะเมื่อยเลยหยุด “ไม่เห็นปล่อยน้ำออกมาเลย เมื่อยแล้วนะ”ผมต้องอธิบายให้เธอฟังว่าน้ำจะออกต่อเมื่อเสียวสุดขีดซึ่งแต่ละคนจะรู้สึกไม่เท่ากัน เธอฟังผมพูดอย่างสนใจ “แล้วเสียวสุดขีดมันเป็นแบบไหน?”ผมนิ่งคิดอยู่นานอุ้มเธอไปนั่งบนเคาเตอร์อ่างล้างหน้า “เอนหลังแล้วถ่างขาอ้ากว้างๆนะ”ผมยกขาเธอขึ้นจนเห็นติ่งแตดและร่องหีถนัดชัดเจนแม้จะเล็กนิดเดียวแต่ก็ทำให้ควยผมแข็งโด่ ผมก้มลงใช้ลิ้นแลบเลียติ่งแตดที่ยังเล็กและปิดสนิท แป้งสะดุ้งมองดูลิ้นผมที่วนรอบแตดส่งเสียงครางเบาๆเพียงครู่เดียวติ่งแตดก็โผล่พ้นกลีบหีเล็กๆที่หุ้มไว้เธอเริ่มส่ายเอวไปมาผมใช้นิ้วชี้ลากจากรูหีไปรูตูดขึ้นลงและรัวลิ้นเร็วขึ้น แป้งสะดุ้งตัวเกร็งแอ่นหีขึ้นลงแล้วร้องเสียงหลงน้ำเมือกทะลักออกจากรูหีน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดเต็มหน้าผม “โอ้ย...ปวดฉี่...ปวดฉี่..”ตัวเธอกระตุกสี่ห้าหนหายใจหอบแล้วทิ้งตัวลงผมไล่เลียร่องหีเธอจนแห้งตัวเธอกระตุกทุกครั้งที่ลิ้นเลียผ่านร่องหีและแตด “พอแล้วพี่ป๋องแป้งเหนื่อย”ผมอุ้มเธอลงมาและอาบน้ำจนเสร็จพากันกลับห้องแต่งตัวและทำการบ้าน “แป้งรู้แล้วละว่าน้ำแตกเป็นแบบนี้นี่เองสงสัยมาตั้งนาน”เธอยังตั้งคำถามอีกหลายอย่างผมพยายามอธิบายแบบง่ายๆให้เธอเข้าใจ ยังไม่สามทุ่มเธอก็บอกง่วงนอนแล้วคงเป็นเพราะน้ำแตกทำให้เพลีย น้านวลเข้ามาตอนเกือบสี่ทุ่มเห็นน้องแป้งแต่งตัวเรียบร้อยหลับสนิทเดินเข้ามากอดผมจากข้างหลัง ผมอารมณ์ค้างจากที่ใช้ลิ้นเลียหีน้องแป้งจึงหันกลับเอาปากประกบปากแกแลกลิ้นกันมือลูบไล้เนินหีมือแกก็ควักควยผมออกมา ผมอุ้มตัวแกขึ้นนั่งบนโต๊ะหนังสือถ่างขาแกออกแล้วจับควยจ่อตรงรูหีค่อยๆเสียบเข้าไปจนสุด แกใช้ขารัดเอวผมไว้ผมเอามือช้อนก้นแกแล้วลุกขึ้นเดินไปขย่มไปเป็นท่าลิงอุ้มท้อเข้าห้องนอนของแกมุ่งหน้าไปที่โซฟายาวผมเป็นฝ่ายนั่งให้แกอยู่บนและเป็นฝ่ายขย่มผมถอดกระโปรงชุดนอนออกทางหัวสองมือคว้าหมับคลึงบีบขยี้เต้านมและใช้ฟันขบจุกนมแกเบาๆแกครางเสียงสั่นขนแขนแกลุกชันขย่มแรงขึ้น ผมจับแกหมุนตัวหันหลังให้ผมโดยไม่ให้ควยหลุดจากรูหีแล้วสองมือยกก้นกระแทกขึ้นลงผมแอ่นควยรับจนโหนกหีโหนกควยกระทบกันดังสนั่น “โอ้ยๆ.....จะไหลแล้ว....ออกแล้ว...”แกบิดตัวเกร็งน้ำอุ่นๆจากรูหีไหลอาบหัวควยจนร้อนวาบฉี่พุ่งกระฉูดนองพื้นตัวแกกระตุกสี่ห้าหน ผมรีบจับแกลุกขึ้นหันหัวไปบนโซฟากดหัวลงยกก้นสูงแล้วซอยกระเด้าจากข้างหลังอัดกระแทกอย่างแรงและหนักหน่วง แกร้องเสียงโหยหวนยิ่งทำให้ความเสียวผมพุ่งปี๊ดกระแทกรัวๆแบบนับไม่ถ้วน “โอ้ย...ไม่ไหวแล้ว...ไม่ไหวแล้ว”น้ำในรูหีทะลักออกมาพร้อมกับน้ำเยี่ยวพุ่งกระจายผมกระแทกอีกไม้ยั้งฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกแกหลายระลอกรูหีแกกระตุกรัดควยถี่ๆตั้งแต่แกกินยาคุมน้ำเชื้อผมผลิตแทบไม่ทันโดนหีแกดูดจนแห้ง เวลาน้องแป้งดูดควยผมจึงไม่เคยน้ำแตกสักที ผมต้องทำให้น้านวลน้ำแตกอย่างน้อยสองครั้งโดยที่ผมพยายามให้ตัวเองน้ำแตกวันละครั้งไม่กล้าหักโหมกลัวกระสุนจะหมดก่อนวัย วันหยุดเสาร์อาทิตย์ผมจะวุ่นวายกับงานในไร่ตั้งแต่เช้ายันบ่ายค่อนเย็นโดยน้านวลจะทำงานใกล้ๆกันส่วนคุณตาหลังอาหารเที่ยงแกก็หามุมนอนพัก น้องแป้งจะอยู่ช่วยคุณยายบนเรือนเป็นส่วนใหญ่ เวลาทำงานในไร่น้านวลเหมือนกับจงใจอยู่ห่างผมแทบจะไม่เข้ามาใกล้แต่พออยู่ในมุมอับที่พ้นสายตาทางเรือนใหญ่ แกจะฉวยโอกาสควักควยผมมาดูดหรือจับรูดจนแข็งโด่ หลังๆผมเอาคืนบ้างถ้าแกนุ่งกระโปรงหรือผ้าถุงผมจะจับแกก้มลงถลกผ้าถุงหรือกระโปรงแล้วเอาควยเสียบทางข้างหลังโดยแหวกกางเกงในแกออกกระเด้าจนแกใกล้น้ำแตกแล้วแกล้งวิ่งหนีมาทางเรือนใหญ่แกไม่กล้าโวยวายกลัวตากับยายจะได้ยิน แต่สักพักใหญ่ผมก็ย้อยกลับมาหาแกกระเด้าจนน้ำแตกมิฉะนั้นแกเอาตายแน่ ช่วงอาบน้ำกับน้องแป้งเธอมักจะเปิดเกมส์รุกดูดควยทุกรอบและเอาควยไปเขี่ยแตด “พี่ป๋องลองเอาควยใส่หีแป้งไหม?”ผมต้องบอกเธอว่าควยใหญ่เกินไปใส่รูหีไม่ได้หีจะฉีกจนเลือดไหลไม่หยุด “ว้า!อดลองเลยว่าจะเสียวแค่ไหน?เพื่อนมันบอกว่าพี่ชายเขาเอาควยใส่รูหีเจ็บนิดหน่อยแล้วก็จะเสียวมากหีไม่เห็นฉีกเลย” เด็กอนุบาลเดี๋ยวนี้มีเซ็กส์กันขนาดนี้เลยหรือ? เมื่อห้ามไม่ได้ผลผมมีความคิดว่าจะลองใช้นิ้วใส่รูหีเธอดูแต่เพื่อไม่ให้หีฉีกเป็นแผลจึงซื้อเจลมาหลอดหนึ่งเตรียมไว้วันไหนเลี่ยงไม่ได้จริงๆก็จะใช้เจลทานิ้วเสียบเข้าไปดู วันเสาร์นี้ตรงกับวันเกิดครบหกขวบของน้องแป้ง เธอดีใจจนออกนอกหน้าบอกว่าอยากโตไวๆ น้านวลพาน้องแป้งไปฉลองวันเกิดที่ศูนย์การค้าเพียงแห่งเดียวในอำเภอโดยมีผมไปด้วยมีการซื้อเสื้อผ้าเป็นของขวัญและเป่าเค้กวันเกิดรวมทั้งอาหารมื้อเย็น กลับถึงบ้านทุ่มกว่าน้านวลขออาบน้ำก่อนบอกว่าเพลียมากแล้วอยากรีบเข้านอนแถมกระซิบข้างหูผมว่าเมนมาเป็นอันรู้กันว่าคืนนี้ห้ามรบกวน น้องแป้งกำลังเห่อเสื้อผ้าชุดใหม่ลองแล้วลองอีกหมุนตัวหน้ากระจกเงา “อยากโตเร็วๆจังเลยพี่ป๋องจะได้เอาควยใส่หีได้”เธอมากระซิบข้างหูผมอีกคน น้นวลออกจากห้องน้ำแล้ว “ไปอาบน้ำกันได้แล้ว ป๋องอาบให้น้องสะอาดหน่อยนะเหงื่อไหลทั้งวัน”แกเดินเข้าห้องปิดประตูเสียงลูกบิดดังกิ้ก น้องแป้งถอดเสื้อผ้าที่เพิ่งซื้อมาออกเหลือกางเกงในบางๆตัวเดียวแล้วลากมือผมเข้าห้องน้ำดึงกางเกงผมลงมา “ขอเป่าเทียนวันเกิดหน่อย”เธอคว้าควยผมเข้าปากดูดเลียอย่างชำนาญจนควยแข็งโด่คาปาก ผมสังเกตรูปร่างเด็กหกขวบที่เริ่มมีเต้านมจุกนมเล็กๆสีชมพูยังไม่มีเอวเวลายืนโหนกหีค่อนข้างนูนเห็นร่องหีนิดเดียวมองยังไงก็ไม่เกิดอารมณ์แต่พอเธอแอ่นเอวขึ้นนั่งยองจนเห็นร่องหีอ้าเผยอควยผมก็เกิดปฏิกิริยาแข็งตัวขึ้นทันที ผมปล่อยเธอดูดเลียพักใหญ่บอกเธอว่ารีบอาบน้ำกันเถอะเดี๋ยวจะเสียบรูหีให้ เธอตื่นเต้นถามอย่างข้องใจ “ใช้ควยพี่ป๋องเสียบเหรอ?หีแป้งมิฉีกเลือดสาด?”ผมยิ้มๆบอกเดี๋ยวก็รู้อยากลองนักจะจัดให้ ผมจับเธอสระผมอาบน้ำจนสะอาดทั้งสองคนออกจากห้องน้ำผมลองไปเปิดประตูห้องน้านวลปรากฏว่าล้อคตามที่คิดไว้ไม่ผิด เช็ดตัวทาแป้งกันสองคนน้องแป้งจะเอาชุดนอนมาใส่ผมรีบห้าม “วันเกิดต้องแก้ผ้านอนกัน”เธอกระโดดยิ้มอย่างดีใจด้วยกันจับควยผมยัดเข้าปากดูดเลียและพยายามอมเข้าไปในปากให้ลึกที่สุดแต่ก็ไม่มิดด้ามอยู่ดี ผมอุ้มเธอไปยังที่นอนโดยไม่ลืมปูพื้นด้วยผ้าขนหนูถึงสองชั้น เธอมองหน้าผมตาปริบๆไม่รู้ว่าผมจะทำอะไรกับเธอ ผมก้มตัวลงไปหอมแก้มเธอแล้วไซ้ไปทั่วคอเลื่อนลงมาใช้ปากดูดเลียเต้านมที่เริ่มตั้งเต้าใช้ฟันขบจุกนมเล็กๆที่ตั้งชันสลับสองข้างเสียงเธอครางสลับกับหัวเราะขนลุกไปทั้งตัว ผมค่อยๆไล่เลียลงไปจนถึงสะดือและต่อไปถึงโหนกหี ขาเธออ้าออกร่องหีเผยอออกมาผมเลียรอบกลีบหียกขาเธอขึ้นใช้ลิ้นดุนเข้าไปรูดตูดเธอสะดุ้งเฮือกผมลากลิ้นขึ้นถึงติ่งแตดแล้วแลบลิ้นเลียรัวๆใช้นิ้วกรีดร่องหีขึ้นลงน้องแป้งร้องเสียงหลงแอ่นหีรับขึ้นลง “อะ...อ้าก..โอย...”ร่องหีเยิ้มแฉะผมเอานิ้ววนๆรอบรูหีเธอถึงกับตัวเกร็งแอ่นก้นสูงผมเปลี่ยนเป็นห่อลิ้นแยงปากรูหีแล้วลากขึ้นไปเลียแตดขึ้นลงไม่กี่ทีตัวเธอกระตุกอย่างแรงสี่ห้าครั้งน้ำในรูหีทะลักออกมาน้ำเยี่ยวพุ่งกระจายหลายระลอก “ฉี่ราดแล้ว...โอ้ยไหลแล้ว”ผมรีบคว้าหลอดเจลบีบใส่ปากรูหีเล็กๆของเธอและป้ายใส่นิ้วก้อยค่อยๆกวานปากรูหีจนเสียบนิ้วเข้าไปได้อย่างช้าๆ “อะ..อะ...อุย...อุย”เธอร้องพร้อมกับแอ่นหีกึ่งถอยกิ่งรับ รูหีรัดนิ้วก้อยที่เข้าไปเกือบมิดแรงตอดถี่ๆรัดนิ้วแน่น ผมเริ่มซอยช้าๆพร้อมกับเอาลิ้นเลียติ่งแตดเสียงเธอร้องดังขึ้นจนต้องเอามือมาปิดปากส่ายเอวไปมาแอ่นหีรับขึ้นลงผมเร่งความเร็วและแรงขึ้นน้ำในรูหีไหลทะลักอีกรอบอาบชุ่มนิ้วก้อยจนร้อนวาบฉี่พุ่งกระฉูดอีกหลายระลอก “โอ้ย....โอ้ย..พอแล้ว..ไม่เอาแล้ว”เธอร้องเสียงหลงตัวเกร็งกระตุกอีกหลายหนแล้วทิ้งตัวลงหายใจหอบผมอัดนิ้วคาไว้รูหีตอดรัดถี่ๆแล้วค่อยๆดูดรัดห่างลง ผมดึงผ้าขนหนูที่ปูรองที่นอนเปียกชุ่มออกเช็ดรอยชื้นบนตัวเธอจนแห้งแหวกร่องหีสำรวจดูไม่มีแผลฉีกขาดแต่แดงเถือกไปทั้งร่องผมทาครีมแก้อักเสบที่ซื้อพร้อมกับเจลทาให้เธอแล้วนอนลงข้างตัวเธอ น้องแป้งพลิกตัวมานอนทาบบนตัวผมเพียงครู่เดียวเสียงกรนก็ดังสนั่นเป็นอันว่าเธอได้ลิ้มรสการสอดใส่รูหีให้หายข้องใจไปแล้วถึงจะเป็นแค่นิ้วก้อยของผม ก่อนรุ่งสางผมต้องเอาชุดนอนมาใส่ให้เธอและจับไปนอนโดยเอาหมอนคั่นกลางไว้เผื่อน้านวลจะเปิดห้องเข้ามา ตื่นเช้าผมยังคงไปทำงานในไร่ตามปกติ วันนี้เป็นวันอาทิตย์อาหารเช้าจะกินกันสายหน่อยโดยอยู่กันพร้อมหน้ารวมทั้งพ่อแม่ผมด้วย ผมคอยสังเกตุน้องแป้งว่าจะเดินกะเพกหรือขาถ่างไหมแต่เห็นเธอปกติ ระหว่างที่ช่วยกันล้างชามหลังอาหารเธอมากระซิบว่าแสบหีไปหมดแล้วเดี๋ยวช่วยดูให้หน่อยว่ามีแผลไหม?ผมบอกให้เธอไปรอที่ห้องนอนก่อนเดี๋ยวจะแวะไปดูให้ ตามที่คาดคะเนไว้ไม่ผิดรูหีเธอบวมจนปิดปากรูสีแดงกล่ำผมทาครีมแก้อักเสบบอกว่าวันสองวันก็หาย เย็นนั้นตอนอาบน้ำเธอก็ยังคงขอดูดควยผมอีกผมแกล้งจะลงลิ้นเธอรีบห้าม “ยังแสบหีอยู่เลย”ผมเริ่มหงุดหงิดเล็กน้อยเพราะน้ำไม่แตกมาสองวันแล้วน้านวลก็เมนมาเย็ดไม่ได้ครั้นจะใช้ควยถูกับหีน้องแป้งก็ไม่ได้เหมือนกันถึงเธอจะพัฒนาดูดควยจนเก่งแต่น้ำผมก็ยังไม่แตกอยู่ดี น้องแป้งเข้านอนตอนเกือบสามทุ่มส่วนผมนั่งเล่นคอมดูหนังโป๊เสียงน้านวลเข้ามาในห้องผมรีบปิดเวบโป๊เปิดเวบข่าวหนังสือพิมพ์ “แป้งหลับแล้วสิ”แกเข้ามากอดผมจากข้างหลังผมหันมาจูบปากแกอย่างมันเขี้ยวมือคลึงเต้านมเป้ากางเกงควยโด่แนบเข้ากับท้องน้อยของแก “ควยแข็งอีกละ!”แกก้มลงควักควยผมออกมาดูดเลียอย่างชำนาญ ผมแอบเอานิ้วป้ายเจลแล้วช้อนตัวแกขึ้นมาอุ้มเข้าไปที่ห้องของแก “ยังทำไม่ได้นะนอนเถอะ”ผมทำเป็นไม่ได้ยินพอถึงเตียงจับแกก้มลงถลกกระโปรงแง้มกางเกงในเอาเจลป้ายหัวควยจ่อรูตูดแล้วแทงเข้าไปช้าๆ “อีตาบ้า โอ้ย อย่าแสบตูด อะ...โอ้ย..เอ๊ะทำไมเข้าง่ายจัง”ควยผมเสียบเข้าไปจนมิดเริ่มกระเด้าช้าๆสองมือจับตะโพกดึงสวนเวลาอัดควยเข้ารูตูดจนมิดเพิ่มความเร็วและกระแทกแรงๆเสียงแกครางดังขึ้นคอยสวนก้นรับรูตูดแกฟิตรัดแน่นกว่ารูหีเสียวหัวควยสุดขีดอัดกระแทกแรงๆแบบไม่ยั้งเพียงครู่เดียวก็ฉีดน้ำเชื้อหลายระลอกเข้ารูตูดแกจนหมดแรง “ดูสิ!เอาตัวรอดคนเดียวน้ายังไม่เสร็จเลย”ผมยิ้มแหยๆอุ้มแกเข้าห้องน้ำบอกว่าจะไปล้างให้ แกดึงกางเกงในที่มีผ้าอนามัยรองอยู่ออกแล้วนั่งบนโถส้วมผมสอดมือเข้าไปใช้น้ำฉีดล้างก้นล้างหีให้แกใช้นิ้วถูแตดลากขึ้นลงแกสะดุ้งครางเสียงสั่นนิ้วผมลากขึ้นลงจนตัวแกเกร็งกระตุกผมเสียบสองนิ้วเข้ารูหีแทงเข้าออกหงายมืองอนิ้วขูดใต้รูฉี่เข้าออกทั้งเร็วและแรง แกร้องเสียงหลงน้ำเยี่ยวพุ่งอย่างแรงหลายระลอกผมอัดนิ้วเข้าไปแรงๆน้ำเมือกปนเลือดไหลพุ่งออกมาจนมือผมแดงเถือกตัวแกกระตุกหลายหนหมดแรงทิ้งตัวลง ผมฉีดน้ำทำความสะอาดคราบเลือดล้างก้นล้างหีให้แกจนมั่นใจว่าสะอาดอุ้มแกกลับห้องนอน “น้านอนก่อนนะป๋องจะล้างห้องน้ำเปื้อนเลือดไปหมดแล้ว”แกหยิบกางเกงในตัวใหม่กับผ้าอนามัยมาใส่ ผมล้างห้องน้ำรวมทั้งซักกางเกงในเปื้อนเลือดของแกด้วย กลับห้องมานอนสักพักแป้งก็ปีนมานอนก่ายตัวผม ตั้งแต่โดนนิ้วก้อยผมเสียบรูหีแป้งหายซ่าไปเยอะ อาจเป็นเพราะรูหียังระบมและรู้รสหีโดนเสียบหายข้องใจแล้ว ผมสังเกตเนินหีเธอโหนกนูนกว่าเก่าเยอะเลยคงเหมือนผมที่ใช้กระบอกสุญญากาศจนควยใหญ่และยาว แต่เรื่องขอดูดควยผมเธอยังไม่ยอมเลิกราขอดูดทุกวันไม่มีเว้นและให้ผมใช้ลิ้นที่ห้องนอนแทนในห้องน้ำผมเลยบอกเธอว่าให้ดูดควยในห้องนอนแทนเวลาอาบน้ำ ส่วนน้านวลผมมักจะจัดการกับแกที่ห้องเก็บของในไร่บางวันแตกสองน้ำหลังอาหารเย็นอาบน้ำเสร็จนอนแผ่สองสลึง ผมต้องคอยเช็คว่าแกหลับหรือยัง?กลัวว่ากำลังลงลิ้นตามคำเรียกร้องน้องแป้งแกจะเปิดประตูเข้ามา “คืนนี้พี่ป๋องลองใช้นิ้วชี้ได้ไหม?”เธอเรียกร้องซึ่งแน่นอนผมจัดให้ไม่ปฏิเสธ รูหีเธอรัดแน่นมากขนาดใช้เจลยังรัดจนปวดนิ้วชี้ หลังเธอน้ำแตกผมป้ายยาทากันอักเสบแหวกดูตอนเช้ารูหีบวมเปล่งแดงกล่ำคงต้องพักยาวไปหลายวัน “แบบนี้ก็อดเอาควยพี่ป๋องเย็ดหีแป้งสิ!”เธอคงคำนวณแล้วว่าควยที่อวบใหญ่ของผมยัดเข้ารูหีเธอไม่ได้แน่ๆ ซึ่งก็ดีไปอย่างจะได้ตัดใจไม่ต้องหมกมุ่นเรื่องนี้ แต่เรื่องลงลิ้นผมยังคงสม่ำเสมอรวมทั้งใช้นิ้วกับเธอ สำหรับน้านวลจะเย็ดทุกวันเว้นเฉพาะวันที่เมนมาบางวันแกแตกถึงสองน้ำ กว่าพ่อน้องแป้งจะกลับจากนอกรูหีน้านวลคงโบ๋มากขึ้นเพราะควยที่ใหญ่ของผมอีกเยอะเลย น้านวลบอกน้องแป้งว่า “ถ้าพ่อกลับมาต้องเลิกอาบน้ำกับพี่ป๋องนะ!”เธอได้แต่ทำตาปริบๆ น้านวลเคยถามผมว่าเห็นหีน้องแป้งแล้วควยแข็งไหม? “น้าดูควยป๋องใหญ่ขนาดนี้เจอหีเล็กนิดเดียวของแป้งจะไปมีความรู้สึกได้อย่างไร?ไม่เหมือนเห็นหีน้าไกลๆควยป๋องแข็งโด่เลย”แกยิ้มน้อยยิ้มใหญ่เอามือล้วงควยผมออกมารูดแล้วดูดเลียอย่างอร่อย ผมแหวกรูหีของน้องแป้งดูถึงจะเจอนิ้วชี้ผมหลายครั้งแล้วแต่รูหีก็ไม่อ้ากว้างจนน่าเกลียด ถ้าน้านวลมาเปิดดูก็คงไม่พบพิรุธเพราะถ้าโดนควยผมเสียบต้องฉีกขาดรูโบ๋แน่ จึงเป็นอันว่าเรายังอาบน้ำด้วยกันดูดควยเลียหีและใช้นิ้วเสียบหีเธออาทิตย์ละครั้งสองครั้งและเป็นกองหนุนบริการน้านวลจนกว่าผัวแกจะกลับจากนอก........จบ

Facebook